ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนนิสัยงี้

เริ่มโดย fantasiy, มิถุนายน 07, 2010, 04:32:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fantasiy

แก้ไขล่าสุด fantasiy เมื่อ 2010-6-7 04:34

[s:203]  คือว่า ช่วงนี้ผมกำลังสอบอะครับผม เเล้ว บังเอิญเพื่อนคณะเดียวกัน

คบกันมานานละตั้งเเต่มัธยมปลาย มันสอบวิชาเดียวกับผมเเต่มันสอบก่อนอ่ะครับ

ข้อสอบเป็นข้อเขียนเยอะมาก ผมถามมันว่าข้อสอบออกอะไรมั่งมันไม่บอกผมเลยอ่ะ

ประมานว่าปัดๆไป บอกว่า เยอะเดียวค่อยบอก[ขนาดอยู่ต่อหน้ากัน] พอคุย MSN

มันก็บอก เยอะขี้เกียจเขียน        ผมโทรไปหามัน มันไม่รับโทรศัพท์-ไม่โทรกลับด้วย

ถ้าเป็นคนปกติถ้าเห็นเพื่อนตัวเองโทรมาก็ต้องสงสัยอย่างน้อยๆก็ยิงกลับมาใช่ไหมครับ เเต่นี้มันเล่นเงียบหายไปเลย

เจอเพื่อนนิสัยเเบบนี้ไปผมพูดไม่ออกเลยอ่ะ ตอนอยู่ ม.ปลาย มันไปเเอบซ่อมก่อน เเอบสอบกับอาจารย์ก่อน

ผมยังไม่โกรธเท่าขนาดนี้เลย  เเค่ข้อสอบเเค่นี้บอกเเนวทางให้อ่านหน่อยมันบอกกันไม่ได้หลอเพื่อนกันนะ

ผมเข้าใจนะครับว่าเราต้องพึ่งตัวเอง  เเต่เรื่องบางเรื่อง เช่นเรื่องของผมอ่ะ มันเกินไปหน่อยไหมหรือผมคิดมากไปเอง

[ข้อสอบยากเหมือนกัน คำตอบต่อข้อน่าจะ 2-3หน้ากระดาษ]  ผมเคยพูดไปเอาเเค่หัวข้อพอเพราะหัวข้อมันก็เเค่ 2บรรทัดเอง

มันก็ยังไม่บอกผมอ่ะ

ขอมาระบายครับผม