ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซงจิด เธอเปลี่ยนไป

เริ่มโดย everythink, มิถุนายน 07, 2010, 04:25:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

everythink

ขอระบายหน่อยครับ แบบว่าเซงครับ กับแฟนผมเนี่ย
เดี๋ยงนี้ไม่รู้เป้นไร พูกจาไม่ไพเราะเอาซะเลย
เวลานอนก็ไม่ค่อยจะกอดกันเหมือนเคย
ทีแรกนึกว่าเพราะช่วงนี้มันร้อนหรือเปล่า เลยซื้อแอร์มาติดใหม่ แทนพัดลม
แต่ก็เหมือนเดิม
เห้อ  แล้วอย่างนี้ จะให้ทำยังไง ทำใจงั้นเหรอ เห้อ กลุ่ม
นี้หละน้อ ทำไม ถึงต้องมีกิ๊กกัน แหะๆๆ แต่ผมยังไม่มีนะกิ๊ก เพราะไม่มีเวลา งานยุ่งมากๆ เห้อ

สบายใจได้ระบายซะมั้ง