ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7ปี อาถรรพ์ จริงหรือมันดันไปตรงกะปีที่7

เริ่มโดย sanjiman, มิถุนายน 07, 2010, 06:44:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sanjiman

อยากถามครับเพื่อนๆ ไอพวก7ปี 7เดือน มันมีผลกับเราจริงๆมั้ย

หรือเป็นเพียงเพราะว่าจังหว่ะมันไปตรงพอดี รักกันมาดีตั้ง5-6ปี

เข้าปีที่7 เป็นต้องหักทุกราย ผมเองก็เคยได้ยินจากหลาบๆท่านบ่อยนะครับ

คิดว่ายังไงบ้าง ส่วนตัวผมว่าไม่เกี่ยวนะ แต่ทำไม ต้องมาปันหาเยอะโหมกระหน่ำมากสุดในปีที่7

ทำไมไม่โหมกันไปตั้งแต่ปีแรกๆเลยครับ จะได้ทำใจทำตัวง่ายๆหน่อย

[s:203]

น้องลี โนตม หน้าและนมในฝัน!!  ช่วยกันจิ้มเบาๆที่น้องลี