ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่หญิง

เริ่มโดย Sp_, มิถุนายน 07, 2010, 07:29:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sp_

พี่หญิง
เรื่องราวของผมเกิดขึ้นเมื่อหลายปีก่อนตอนที่ผมอายุได้ราว 20 กว่าๆตอนนั้นผมทำงานขายของอยู่ในห้างแถวสยามเป็นห้างหรูที่คนไทยไม่กล้าเดินสมัยนั้นนะครับ ผมเป็นพนักงานขายกางเกงยีนส์ยี่ห้อหนึ่งตอนนั้นยังไม่มีขายทั่วไป ผมไดด้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่งผมเรียกเธอว่าพี่หญิงเพราะเธออายุมากกว่าผมหลายปีเธอเป็นพนักงานขายชุดชั้นในสตรียี่ห้อทีไม่มีขายในเมืองไทยในตอนนั้น พี่หญิงเป็นคนขาวอวบนมใหญ่ ก้นงอนสวยมากผมมองทีไรควยแข็งทุกทีผมชอบมองเธอเวลาเธอเดินผ่านมาพาลูกค้าไปลองชุดชั้นใน จนเธอถามผมว่าไม่เบื่อบ้างเหรอมองอยู่ได้ทุกวัน ผมก้อตอบเธอไปว่าไม่เบื่อหรอกได้แค่มองอย่างเดียวเธอก้อหันมายิ้มให้ผมมันเป็นอย่างนี้บ่อยๆจนมาวันหนึ่งวันนั้นเป็นวันจันทร์กลางเดือนพนักงานหลายคนเข้าประชุมที่บริษัทวันนั้นคนเดินน้อยมากแล้วพี่หญิงกั้อเดินมากับลูกค้าฝรั่งวัยรุ่นคนนึ่งเธอเดินมาแล้วยิ้มให้ผมเหมือนเคยพอเธอส่งลูกค้าเข้าห้องลองชุดแล้วเธอก้อเรียกผมไปหาเธอบอกให้ผมยืนอยู่ข้างหลังเธอเงียบๆแล้วเธอก้อถามลูกค้าของเธอว่าเปนอย่างไรบ้างใช้ได้ไหม ลูกค้าตอบว่าใช้ได้แต่อยากให้เธอดูให้อีกที เธอก้อหันมายิ้มให้ผมแล้วเธอก้อเปิดผ้าห้องลองออกนิดนึงยื่นหน้าเข้าไปถามฝรั่งว่าจะให้ช่วอะไร แต่ภาพที่ผมเห็นมันเร้าใจมากจนควยผมแข็งขึ้นมาทันทีเพราะฝรั่งคนนั้นใส่แต่กางเกงในตัวเดียวปล่อยนมขาวอวบโชร์ต่อหน้าผมเต็มๆเลยแต่เธอคงไม่เห็นผมเพราะพี่หญิงยืนบังอยู่ พี่หญิงเธอชวนฝรั่งคุยไปเรื่อยๆควยผมก้อแข็ง พี่หญิงคงรู้สึกได้เธอขยับก้นงอนๆของเธอไปมาถูกกกับร่องก้นของเธอ ซักพักเธอหันมาบอกผมว่าให้หลบไปก่อนลูกค้าเสร็จแล้ว ผมกลับมายืนอยู่ในล็อคตัวเองควยก้อยังไม่ยอมลงซักทีจนพี่หญิงเดินไปส่งลูกค้าแล้วเดนกลับมาหาผม แล้วเธอก้อถามผมว่าเป็นยังไงสวยไหม เคยเห็นไหมแบบนี้ สงสัยจะไม่เคยหล่ะซิแข็งโด่เลย ผมไม่ได้ตอบเธอได้แต่ยิ้มอย่างเดียว แล้วเธอก้อไปยืนตรงที่ล็อคที่มีกางเกงยีนส์สูงแค่คอเธอเรียกผมเข้าไปหา แล้วบอกว่าอยากดูของพี่ไหมเก็นมองมานานแล้ว แล้วเธอก้อแกะกระดุมออกทีละเม็ดผมมองดูนมของเธอช่างสวยอะไรอย่างนี้กลมขาวเหมือนซาลาเปาหัวนมสีชมพูออกแดงผฝยืนมองอยู่นานจนเธอบอกว่ามองทำไมดูดนมให้หน่อยซิผมก้อก้มลงไปดูดนมให้เธอๆซี๊ดปากบอกให้ดูดแรงๆ ผมดูดนมเธอได้สักพักเธอบอกว่าพอก่อนเดี๋ยวมีคนเห็นแล้วเธอก้อเอามือมาจับควยผมแล้วบอกว่าจะทำให้เธอนั่งยองๆลงกับพื้นแล้วรูดซิบกางเกงผมลงเอาควยออกมา แล้วเธอบอกว่าใหญ๋เกินตัวจิงนะเราขอพี่อมหน่อยนะเธออ้าปากแล้วเอาควยผมเข้าไปอมผมเสียวมากตอนนั้นเกือบจะเสร็จในปากเธออยู่แล้ว แล้วพี่หญิงก้อถอนปากออกจากควยของผม เธอยืนขึ้นแล้วหันหลังให้ผมดึงกระโปงขึ้นไปที่เอวแล้วก้อดึงกางเกงในลงมา เธอบอกให้ผมเลียหีให้หน่อยผมค่อยๆก้มลงไปดมร่องก้นของเธอลิ้นของผมเริ่มไต่ไปตามร่องก้นจนถึงแคมหีผมใช้ลิ้นเลียหีของพี่หญิงจนพี่หญิงบอกว่าเร็วๆหน่อยจะเสร็จแล้วผมเร่งลิ้นเร็วแล้วเอานิ้วแย่เข้าไปในร่องหีของพี่หญิงจนนิ้วของผมถูกหีพี่หญิงตอดแรงๆหลายที พี่หญิงหฟันมาบอกว่าพี่เสร็จแล้วแล้วเธอก้อเอามือมาจับควยของผมอมเข้ไปในปากของเธอใช้ลิ้นเลียตรงปลายหัวควยจนผมทนแถบไม่ไหวบอกว่าจะเสร็จแล้วพี่หญิงก้อเอาปากออกจากควยของผมแล้วหันหลังมาจับควยผมใส่เข้าไปในหีของเธอแล้วบอกให้ผมกระแทกแรงๆผมทำตามอย่างที่เธอบอกจนผมทนไม่ไหวปล่อยนำเงี่ยนออกมาเต็มรูหีเธอเธอบอกผมว่าเธอยังไม่เสร็จเลยให้ผมเลียหีให้เธออีกผมก้มลงไปใช้ลิ้นเลียให้เธออีก แล้วผมก้อต้องตกใจเมื่อมีมือมาจับที่ไหล่ของผมๆหันไปดูก้อพบว่าเธอเป็นเด็กฝึกงานอยู่ในล็อคของพี่หญิงเธอยืนมองผมกับพี่หญิงนานแล้วจนหีเธอแฉะแล้วผมอยากจะเลียหีให้เธอแต่พี่หญิงบอกว่าเอาไว้เลิกงานก่อนแล้วค่อยสนุกกันเต็มที่ เรื่องราวของผมยังมีอีกมากหลังจากวันนั้นพี่หญิงก้อพาสาวๆมาให้ผมเลียหีอยู่เรื่อยๆแต่ก้อไม่ยอมให้ผมเอาควยใส่เธอทั้งหลายสักทีนอกจากพี่หญิงคนเดียว