ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลอนในใจ

เริ่มโดย err, มิถุนายน 08, 2010, 01:55:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

ผมไม่รู้ใครจะคิดเหมือนผมรึเปล่าแต่นี่เป็นความรู้สึกจริงๆอ่านแล้วลองบอกผมบ้างนะครับว่าถ้าเป็นคุณจะรู้สึกแบบไหน....................ตอนผมไปเที่ยวทะเลที่ภาคใต้ไปกันหลายคนในบริษัทฯ ผมกับแฟนสนุกมากแต่คืนที่เราสองคนพบกับเหตุการณ์ร้ายก็เกิดขึ้น ผมกับแฟนนั่งคุยกันโดยแอบมาทางหลังที่พักซึ่งก็ไม่ไกลมาก เที่ยงคืนผมนั่งกอดจูบกับแฟนตอนนั้นผมมีอารมณ์มากๆ ผมเล้าโลมแฟนจนแฟนร้องครางเลยผมให้แฟนก้มลงใช้ปากกำลังเสียว หัวผมถูกตีจนมึนผมรู้สึกตัวอีกครั้งก็เห็นแฟนผมกำลังโดนผู้ชายสามคนขึงร่างอยู่ แฟนผมโดนข่มขืน ผมมองเธอแต่ลุกขึ้นไม่ไหวมันมึนหัวมากและใจก็กลัวมากเหมือนกัน ตาผมดูพล่ามองไม่ชัดนัก ผมนอนนิ่งแฟนผมร้องไห้ได้ยินเสียงเบามาก ผู้ชายทั้งสามคนข่มขืนแฟนผมจนเสร็จ ภาพที่ทั้งสามทำกับแฟนผม มันอยู่ในใจผมตลอด แฟนเคยถามผมว่ายังรักเธออยู่หรือเปล่า ผมบอกรักเธอมากด้วยไม่ต้องห่วงเรื่องนั้น ระยะหลังเมื่อผมกับเธอร่วมหลับนอนกันผมมองดูเธอบนเตียงในขณะที่เธอเปลือยทั้งหมด ผมเกิดความรู้สึกอยากเห็นเธอโดนข่มขืนแบบนั้น เห็นผู้ชายรุมเธอแบบวันนั้น ผมจำภาพผู้ชายคนสุดท้ายที่ข่มขืนเธอได้เพราะตัวมันใหญ่ มันทำกับแฟนผมอย่างแรง เสียงกระแทกตอนมันข่มขืนดังมาก ขาแฟนผมอ้าอย่างมากตอนผู้ชายคนนี้ทำ มือของแฟนจับท่อนแขนของชายคนนั้นตลอด ภาพดังกล่าวมันทำให้ผมเกิดอารมณ์ มันเป็นภาพที่ติดตาผม จากวันนั้นจนถึงวันที่ผมถามแฟนและรื้อฟื้นเหตุการณ์ แฟนผมดูหวาดกลัวกับความรู้สึก ผมจึงหาทางออกให้เธอและพูดกับเธอว่าผมรู้สึกอย่างไร แฟนบอกเธองงกับความรู้สึกของผมแต่เธอก็ดีใจที่ผมรักเธอไม่เปลี่ยนและเหตุการณ์คืนนั้นมันทำให้ผมทำรักกับเธอแบบรุนแรงและบ่อยครั้งเธอรู้สึกชอบมากและต้องการให้ผมทำรักกับเธอบ่อยๆเช่นกัน......ผมถามความรู้สึกเธอกับเหตุการณ์คืนนั้นผมบอกให้เธอเล่าความรู้สึกจริงๆ เธอบอกเธอกลัวมากเธอเห็นผมนอนสลบอยู่ก็ห่วงกลัวผมตายอีกใจก็กลัวผู้ชายพวกนั้นฆ่าเธอ แฟนบอกเธอพยายามนิ่งไม่ขัดขืน เธอบอกเจ็บมากตอนโดนคนแรกข่มขืน เธอบอกทั้งเจ็บทั้งแสบช่องคลอด คนที่สองเสร็จเร็วมากเธอบอกมันเอาใส่ทำไม่กี่ครั้งก็เสร็จ คนที่สามเธอบอกใหญ่มากใส่เข้าไปเธอตึงช่องคลอด เธอบอกมันเอาออกมาแล้วเอาเสื้อเธอเช็ดน้ำกามของเพื่อนมันออกจากช่องคลอดเธอ เธอมองเห็นมันทำทุกอย่างเธอมองเห็นอาวุธของมันซึ่งใหญ่มาก มันใส่อีกครั้งเธอบอกแน่นคับช่องคลอดอย่างมาก เธอบอกมันทำนานและแรงมาก ผมบอกผมเห็นมือเธอเกาะแขนผู้ชายคนนั้นไว้ เธอบอกโดนนานๆมันเสียวบอกไม่ถูกไม่ได้มีอารมณ์แต่มันเสียว และมันทำเธอนานมากทำไม่หยุด เธอบอกว่ามันเสียวมากขึ้นจนเห็นมันเร่งจังหวะเร็วขึ้นแรงขึ้นก็รู้ว่ามันจะเสร็จเธอบอกก็ยิ่งเสียวจริงๆตอนมันเอาออกเธอบอกยังมองของมันเลย ตอนนั้นน้ำไหลออกมาจากช่องคลอดเต็มไปหมด ผมถามเธอว่าถ้ามันทำเธอนานกว่านั้นจะเสร็จหรือเปล่า แฟนบอกไม่รู้เหมือนกันแต่ก็เสียวมาก ผมฟังเธอเล่าผมก็มีอารมณ์เลยทำรักกับเธออีก กำลังเล้าโลมอย่างมีอารมณ์เธอถามผมว่าผมรู้สึกอย่างไร ผมบอกมีอารมณ์มากที่นึกถึงเหตุการณ์ เธอบอกอยากเห็นเธอถูกข่มขืนหรือไง ผมยิ้มบอกใช่ เธอกัดผมใหญ่ทั้งกัดทั้งหยิกแต่ดูเธอชอบนะเมื่อรู้ว่าผมคิดอย่างไร ตอนผมกับเธอเสร็จเรานอนคุยกัน เธอบอกคนที่สามที่ข่มขืนเธอ เธอบอกตอนที่มันดูดนมเธอและเอานิ้วล้วงเข้าข้างในเธอเสียวมาก มันพยายามจะจูบปากเธอเธอไม่ยอมแต่ก็โดนมันจูบลิ้นมันจะเข้าในปากเธอ เธอฝืนเลยโดนมันดูดริมฝีปากเธออย่างเดียว เธอบอกมันดูดนมแรงมาก และนึกว่ามันจะใช้ปากเลียของเธอเพราะมันซุกไปมาตรงแถวนั้น มันจูบตรงโหนกเธอแล้วขึ้นทำ ผมถามว่าถ้าต้องไปเจอเหตุการณ์แบบนี้อีกเธอจะทำอย่างไรจะร่วมมือกับพวกมันหรือเปล่า ถ้ามันจะฆ่าเธอเธอก็ยอมให้มันข่มขืนดีกว่า ผมลองถามเธอว่า ถ้าแบบนี้เราสองคนลองเปลี่ยนคู่นอนแบบสวิง หาคนที่รู้จักแล้วลองดู เธอไม่เอาอายเธอบอกไม่กล้า การโดนข่มขืนมันสุดวิสัยที่จะปฏิเสธและเธอบอกเธอไม่รู้จักคนที่ข่มขืนเธอมันจึงเฉยๆได้แต่สวิงมันรู้จักกันมันน่าอายมากกว่า ทุกวันนี้ผมกับเธอก็มีความสุขมากครับ .........ลองบอกผมนะครับว่าเป็นคุณคุณคิดอย่างไร