ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลายเซ็นต์...(คนไม่มี อยากมีกับเค้า เข้ามา)

เริ่มโดย tum040, มิถุนายน 08, 2010, 06:01:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tum040

ไม่รุ้จะลงห้องไหนดี เอาห้องนี้ละกันเน้อ...

มานั่งๆ ดูลายเซ็นต์ของเพิ้ลๆ สมาชิกทั้งหลายแหล่ สวยๆ เน๊อะ!
แต่! ของบางคนที่ยังไม่มี มิรู้ว่าจะเอาไรมาลง ทำยังไงดี ทำไม่เป็น ทำแล้วไม่สวย ไม่ทำดีกว่า
หันมาทางนี้ แบ่งความรู้กัน ไม่ก็บอกผม รับทำลายเซ็นให้ ต้องการแบบไหน
หากมีเวลาว่างจากงานประจำ จะช่วยทำให้ เอาเป็นทางการ หรือ หนุกๆ แบบสวยงาม

ติดต่อผมตาม Email ที่ลายเซ็นต์ผมแล้วกัน จะช่วยทำให้ ค่าตอบแทน แล้วแต่ "สาด-ทา" อิอิ
แต่ "ผมไม่คิดเงินหรอก " อย่างว่าแล้วแต่ศรัทธา นะสำหรับการตอบแทน "แค่คำขอบคุณ" ก็พอใจแล้ว (มากกว่านั้นกะไม่ว่านะ อิอิ ล้อเล่น)