ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเอากะเมียในน้ำ

เริ่มโดย nannyshow, มิถุนายน 09, 2010, 01:41:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nannyshow

เรื่องของเรื่องมีอยู่ว่า ผมและเมียได้เดินทางไปเที่ยวทะเลกันตามประสาคู่รักแบบธรรมดาๆ เหมือนคนอื่นๆ ทั่วๆ ไป แต่โดยปกติสิ่งที่ผมกับเมียจะทำเสมอเวลาไปพักตามโรงแรมหรือรีสอร์ทคือ ว่ายน้ำในสระว่ายน้ำ ผมกะเมียโดยปกติจะชอบเลือกที่พักที่สะดวกสบาย หรูเล็กน้อย และคนไม่พลุกพล่าน คราวนี้ก็เหมือนกันผมเข้าพักที่รีสอร์ทแห่งหนึ่งในราคาคืนละสองพันกว่าบาท แถมวันที่ไปก็ยังเป็นวันธรรมดา ฉะนั้นไม่ต้องแปลกใจเลยถ้าคนจะน้อยมากๆ

เย็นวันนั้นผมและเมียชวนกันไปว่ายน้ำเหมือนทุกครั้ง ซึ่งตอนนั้นนอกจากผมและเมียก็มีพนักงานดูแลสระว่ายน้ำของที่พักอีกแค่คนเดียว ซึ่งตอนนั้นผมก็ไม่ได้คิดอะไรหรอกก็ว่ายน้ำไปตามปกติ สักพักเมียผมก็ไปนั่งตรงส่วนจากุชซี่ที่มีแรงดันน้ำไว้นวดร่างกาย ผมเลยไปนั่งเป็นเพื่อนเธอ พอผมนั่งเบียดเมียสักพัก เท่านั้นแหละ น้องชายตัวดีลุกขึ้นเลยคับ เมื่อเมียผมเห็น..เมียผมหัวเราะเลยคับ แถมยังก้มหน้าลงน้ำไปดูดๆ อมๆ มันอีก น้องชายผมเลยยิ่งสู้ใหญ่สิคับ ผมเองเริ่มหันซ้ายมองขวาว่ามีใครอยู่แถวนั้นไหม ปรากฏว่าเหมือนโชคเข้าข้าง พนักงานคนที่เคยอยู่ ลงไปทำความสะอาดตรงส่วนอื่นแล้ว ห้องพักที่มีระเบียงหันหน้าเข้าสระว่ายน้ำก็ปิดม่านทุกห้อง เมียผมทั้งอมทั้งดูดให้ในน้ำ ผมเสียวจนต้องครางออกมาเบาๆ พอเมียเงยหน้าขึ้นมาก็ถามผมว่า พี่..ลองใส่ดูไหมอะ ผมก็บอกว่า ลองก็ได้แต่กลัวน้องเจ็บหี เพราะว่าเราอยู่ในน้ำ เมียผมเลยหันหน้าเข้าหาผม จับชุดว่ายน้ำแหวกให้น้องชายผมเสียบเข้าไปในหีของเธอได้ ปรากฏว่าจากที่คิดว่าจะเจ็บ มันไม่เจ็บเคยครับ ผมว่าน้ำเงี่ยนของเธอเยิ้มอยู่ข้างในเยอะมาก แถมที่สำคัญผมอุ้มเธอในน้ำได้อีกด้วย ซึ่งปกติผมไม่สามารถทำได้ทั้งที่เธอก็ไม่ได้อ้วนมาก แต่เพราะว่าผมมีปัญหาเรื่องปวดหลัง ตอนเอากันในน้ำ เธอหันหน้าหาผม น้องชายผมเสียบในหีของเธอ ผมจับตัวเธอโยกขึ้นลงๆ เมียผมทำหน้าเหยเก บอกว่าเสียวมากเลยอะ เสียวจะแตกแล้วเพราะว่าควยผมมันถูโดนน้องจีของเธอ ผมเลยว่าเอาเลย เอาให้น้ำแตกเลย ขณะปากบอกเธอ ผมก็กระเด้าเธอไปพร้อมกัน แป๊บเดียวเท่านั้น ผมรู้สึกได้เลยว่า มีน้ำอุ่นๆ มันออกมจากหีเธอ ผมรู้เลยว่ามันเป็นน้ำที่แตกเวลาเธอเสร็จจากน้องจี ผมหันไปถามเธอว่า เสร็จแล้วใช่ไหม เธอก้อทำหน้าเขินและบอกว่า ใช่แล้ว ผมดีใจมาก เพราะว่าปกติผมจะทำให้น้ำเธอแตกได้ส่วนใหญ่ต้องใช้นิ้ว แต่นี่เธอเสร็จจนน้ำแตกด้วยควยผมได้ อยู่ๆ มีคนจากห้องริมสระเปิดประตูออกมา ผมกะเมียเลยผละออกจากกัน ปรากฏว่าเค้าออกมาโทรศัพท์ตรงระเบียง ผมและเมียมองหน้ากันแล้วหัวเราะ เราเลยเดินเขยิบมาอีกนิด มีอิฐที่ทำเป็นที่ปลูกต้นไม้บังพอดี เมียผมเลยแกล้งผมโดยการหันหลังให้ แล้วจะให้ผมทำยังไงถ้าไม่เอาควยเสียบหีเธอในท่า doggy ว่ายน้ำ ใครที่ชอบเอากันท่านี้คงจะรู้ โดยเฉพาะผู้ชายที่มีน้องชายเชิดหาท้องฟ้าแบบผม เวลาที่เอากันท่า doggy หัวควยมันถูกะหีด้านในของเธอ จะทำให้ผมเสียวมาก ผมโยกได้ไม่นานก็มีน้ำอุ่นๆ ออกมา เมียผมเสร็จจนน้ำแตกรอบสองครับ เธอว่าไม่ไหวก็มันเสียว ผมหัวเราะพร้อมกระเด้าเธอต่อ ผมเสียวควยจนทนไม่ไหว จึงหันไปบอกเธอว่า พี่จะไม่ไหวแล้วน้ำควยจะแตก เธอหันมาบอกว่า ปล่อยออกมาเลยพี่ ผมจึงกระเด้าเธอต่อในท่า doggy ว่ายน้ำแบบฉบับของผม และจนทนไม่ไหว น้ำผมก็แตกในหีเมียครับ เมียผมตื่นเต้นมาก เธอบอกให้ผมดูในน้ำสิว่า น้ำควยผมออกมาไหม ผมเลยใส่แว่นดำน้ำก้มลงมองดู มันออกมาเป็นสายเลยครับ หลังจากผมและเมียน้ำแตกด้วยกันแล้วสักพักพนักงานกลับมาทำความสะอาดบริเวณสระอีกครั้ง ผมกับเมียมองหน้ากันแล้วแอบหัวเราะ นับเป็นครั้งแรกเลยครับกับการเอากันนอกสถานที่และในสระน้ำแบบนี้ ผมเพิ่งรู้ว่าการเอากันในน้ำมันดีมากกว่าที่คิด เราสามารถเอากันหลายๆท่า ที่ปกติทำไม่ได้ ไว้คราวหน้าหากได้เอากันแปลกๆ แบบนี้ ผมจะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ
เน้นสร้างผลงานด้วยตัวเอง