ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

5 แพร่ง : แพร่งที่ 2 ห้องเตียงรวม

เริ่มโดย darky, มิถุนายน 09, 2010, 11:01:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darky

แต่ ก่อนนี่ผมไม่เคยเชื่อเรื่องไสยศาสตร์หรอก ไอ้พวกหมอผงหมอผีทรงเจ้าเข้าทรงอะไรนั่นน่ะ นอกจากจะไม่เชื่อแล้วยังลบหลู่ด้วยซ้ำ มีครั้งหนึ่งแม่ผมไปหาคนทรงที่ปราจีนบุรีผมยังตามไปอาละวาดจนลูกน้องคนทรง ต่อยผมปากแตกมาแล้ว
แต่ความคิดความเชื่อของผมมันเปลี่ยนแปลงไปเมื่อได้เจอกับคนคนหนึ่ง หลังจากที่ผมต้องหนีคดีข่มขืนฆ่าหัวซุกหัวซุนไปอยู่แถวอีสาน ผมได้รู้จักกับพ่อใหญ่แบ้ชาวบ้านโสกโดนที่ดูภายนอกก็เหมือนกับตาแก่ธรรมดาๆ ออกจะดูเป็นตาแก่ขี้เมาขึ้โม้เสียด้วยซ้ำ นั่งกินเหล้ากับแกทีไรมีเรื่องโม้ให้ฟังทุกที แกว่าแกน่ะเคยตายแล้วฟื้นมาหลายครั้ง นรกสวรรค์น่ะไปเที่ยวมาหมดแล้ว แถมยังซี้กับยมทูตชนิดนั่งกินเหล้าด้วยกันได้ เอากับแกสิ ขี้โม้อย่างนี้ใครจะไปเชื่อแกลง
วันหนึ่งหลังจากสี่สิบดีกรีไหลลงคอจนกรึ่มๆได้ที่แล้วแกก็เริ่มโม้ให้ผมฟัง อีก คราวนี้แกบอกว่าแกรู้จักกับหมอผีคนหนึ่งสมัยที่แกไปได้เมียที่หลวงน้ำทาฝั่ง ซ้ายแม่น้ำโขงนู่น แกเล่าว่าหมอผีคนนั้นถ่ายทอดวิชาถอดวิญญาณให้แก เป็นการถอดวิญญาณโดยใช้รอยสักประกอบกับคาถาบริกรรมสั้นๆ
เรื่องสักนี่ผมเชื่อแกเพราะแกเป็นช่างสักประจำหมู่บ้าน ใครอยากสักรูปอะไรก็มาหาแกกันทั้งนั้น แต่เรื่องถอดวิญญาณนี่เชื่อแกไม่ลงจริงๆ ผมก็ได้แต่รับฟังแกแล้วก็ไม่ได้คิดอะไร นานหลายเดือนเข้าก็ลืมเลือนไป
จนอยู่มาวันหนึ่งผมอยากมีรอยสักเท่ๆประดับหน้าอกกับเค้าบ้างจึงไปปรึกษากับ พ่อใหญ่แบ้ แกเลยพูดเรื่องนี้ขึ้นมาอีกและเสนอตัวจะสักให้ผม
"ตี้เอ้ย กูรักมึงเหมือนลูกเหมือนหลาน กูจะสักแพะผยองให้มึง เผื่อมีโอกาสได้ใช้ยามจำเป็น"
ไหนๆก็ไหนๆแล้วแพะผยองของแกก็ดูเท่ไม่เบา ไม่ค่อยจะซ้ำกับใครด้วย ผมก็เลยให้แกสักให้ตามใจแก สักเสร็จแกให้คาถาบริกรรมมาบทหนึ่ง แกบอกว่าเวลาจะถอดวิญญาณให้เพ่งที่แพะผยอง นึกถึงหน้าแกไว้แล้วก็บริกรรมคาถา
ผมก็ไม่ได้เชื่อแกตั้งแต่แรกหรอก แต่พอได้มีโอกาสลองทำดูแล้ว ปรากฏว่าวิญญาณของผมหลุดออกจากร่างจริงๆ ผมเลยได้ใช้ประโยชน์จากการถอดวิญญาณนี้ลอยไปแอบฟังแอบล้วงความลับต่างๆสร้าง รายได้ให้ผมไม่ใช่น้อย
แต่รอยสักแพะผยองนี้มันไม่ได้ช่วยให้หนังเหนียวหนิ พอมอเตอร์ไซค์พาผมแหกโค้งลงข้างทาง ผมเลยต้องมานอนแกร่วอยู่ที่ห้องเตียงรวมโรงพยาบาลวชิรเวชแห่งนี้
---------------------
"คุณพยาบาลชื่ออะไรเหรอครับ ผมตี้นะครับ"
ผมไม่ใช่คนเจ้าชู้หรอกแต่เจอพยาบาลน่ารักอย่างนี้เป็นใครก็ต้องอยากรู้จัก เป็นธรรมดา อย่างคุณพยาบาลซีคนนี้เรียกได้ว่าสเป็คผมเลยล่ะ ผมยาว ผิวขาว ตาโต ยิ่งใส่ชุดพยาบาลอย่างนี้ด้วยนะ มองหน้าเธอทีไร โลกของผมก็สดใสหายเจ็บแผลทันที
"อยู่นิ่งๆนะคะคุณตา เดี๋ยวซีฉีดยาให้"
เตียงซ้ายมือของผมนี่เป็นเตียงว่าง ส่วนเตียงด้านขวาเป็นชายชราคนหนึ่งอายุประมาณ70แล้วมั้ง ผมนอนมองพยาบาลสาวฉีดยาให้คนไข้แล้วก็อดคิดอะไรไปไกลไม่ได้ จะดีแค่ไหนนะถ้าเรามีแฟนหน้าตาน่ารัก พูดจาไพเราะแล้วยังขยันทำงานอย่างนี้ แต่แม้ว่าผมจะพยายามไม่คิดอกุศลกับเธอ เมื่อยามเธอโน้มตัวลงไปฉีดยาให้คุณตา กางเกงสีขาวบางก็รัดรึงกับก้นงอนของเธอจนมองเห็นรอยขอบกางเกงในอย่างเห็นได้ ชัดจนจินตนาการของผมมันเตลิดเปิดเปิงไปไกล
ผมนอนดูเธอขะมักเขม้นทำงานจนในที่สุดก็ผล็อยหลับไปจนได้ยินเสียงคนคุยกันโขมงโฉงเฉงนั่นแหละจึงลืมตาตื่นขึ้นมา
"นี่ล่ะน้า ดูแลแต่คนอื่น ไม่ยอมดูแลตัวเอง ซีเอ้ยซี"
สองคนที่ยืนคุยกันอยู่ตรงนั้นน่ะ ผู้ชายร่างอ้วนที่ใส่แว่นคือคุณหมอที่รักษาผม ส่วนผู้หญิงที่ดูมีอายุหน่อยคือคุณพยาบาลที่ทำแผลให้ผมเมื่อเช้านี้ แล้วพยาบาลซีของผมหายไปไหน ที่ไหนได้เธอต้องเปลี่ยนชุดจากชุดพยาบาลมาเป็นชุดคนไข้นอนซมอยู่ที่เตียง ข้างๆผมนี่เอง
"เธอเป็นอะไรเหรอครับคุณหมอ" ผมหันไปถามคุณหมอแต่ไม่ทันที่เขาจะได้พูดอะไรคุณพยาบาลก็ชิงตอบขึ้นมาเสียก่อน
"เป็นลมน่ะค่ะ นอนให้น้ำเกลือสักคืนก็คงหายดี"
เมื่อโดนแย่งตอบไปแล้ว คุณหมอจึงเปลี่ยนเป็นให้ข้อมูลเสริมกับผม
"ซีเธอทำงานหนักครับ กำลังผ่อนรถมือสอง นี่เข้าเวรติดกันมาอาทิตย์นึงแล้ว ร่างกายคงเพลียมากน่ะครับ"
เป็นอันว่าห้องเตียงรวมคืนนี้จึงมีผม คุณพยาบาลและชายชรานอนอยู่ด้วยกันสามคน
--------------------------
แม้ในห้องจะปิดไฟมืดมิด แต่แสงจันทร์วันเพ็ญที่สาดส่องเข้ามาทางหน้าต่างทำให้พอมองเห็นรายละเอียด ต่างๆในห้องเตียงรวมได้รางๆ ชายแก่เตียงขวายังคงนอนหงายส่งเสียงกรนลั่นห้อง ส่วนเตียงซ้ายนั้นพยาบาลสาวก็กำลังนอนตะแคงหันหน้ามาทางผมพอดี
แสงจันทร์นวลอาบไล้ใบหน้าสวยของพยาบาลสาวให้ดูนวลผ่องน่ามองจนผมอดจะขยับตัว ไปเพ่งพิศให้ใกล้กว่าเดิมไม่ได้ ดวงตากลมโตของเธอตอนนี้หลับพริ้ม ยิ่งมองใบหน้าได้รูปนานเท่าไหร่ผมก็ยิ่งหลงใหลผู้หญิงคนนี้มากขึ้นเรื่อยๆ
ตอนนี้เธออยู่ในชุดคนไข้เหมือนๆกันกับผม ชุดคนไข้ของวชิรเวชก็เหมือนกับของโรงพยาบาลอื่นๆ นั่นคือเป็นผ้าบางๆพิมพ์ชื่อโรงพยาบาลอยู่เต็มไปหมด เสื้อแขนสั้นสีขาวมีกระดุมห้าเม็ดและก็กางเกงขายาวมีเชือกผูก ชุดของซีกับชุดของผมนั้นเหมือนกัน จะต่างกันก็ตรงที่ผมสังเกตเห็นว่ากระดุมเสื้อเม็ดหนึ่งของเธอไม่ได้กลัดอยู่
เมื่อเห็นอย่างนี้ใจผมก็เต้นตึกตัก ผมพยายามส่องหน้าเข้าไปดูใกล้ๆแต่แสงจันทร์ไม่สว่างพอจะให้เห็นอะไร ในที่สุดผมจึงตัดสินใจทำในสิ่งที่อยากเห็น นั่นคือเอื้อมมือไปดึงให้ช่องกระดุมนั้นถ่างจากกันให้กว้างขึ้น
เมื่อร่องเสื้อเปิดกว้างกว่าเดิม ตอนนี้สายตาของผมจึงชอนไชเข้าไปในเรือนร่างพยาบาลสาวได้อย่างที่ต้องการ ผิวเนื้อนวลเนียนที่อวดอ้างต่อสายตาผมเป็นความเนียนของหน้าอกขาวสล้างที่ห่อ หุ้มด้วยเสื้อชั้นในสีขาว
ผมนอนใจเต้นส่องดูนมกลมกลึงของพยาบาลซีอยู่นานสองนาน เมื่อมีสิ่งสวยงามมาเร้าอย่างนี้ ควยของผมจึงแข็งปั๋งแทบจะทะลุกางเกงคนไข้ออกมา หันไปด้านขวาคุณตาคนนั้นยังคงนอนกรนสนั่น ผมจึงควักลำควยออกมาชักเล่นเบาๆโดยมีเต้านมขาวๆของสาวพยาบาลเป็นตัวเร้า จินตนาการ
เมื่อท่อนควยมันโผล่ออกมาผงาดง้ำค้ำโลกสู้กับแรงชักของมืออย่างนี้มันจึง แข็งตัวขั้นเต็มที่ อารมณ์หื่นของผมมันจึงเตลิดไปกู่ไม่กลับแล้ว เมื่อความหื่นมากขึ้นความกล้ามันก็มากขึ้นตามไปด้วย ผมเลยเอื้อมมือไปเตียงข้างๆอีกครั้ง คราวนี้ไม่ใช่แค่สัมผัสกับเสื้อของเธอเหมือนคราวที่แล้ว แต่ผมวางมือแหมะลงบนหน้าอกอวบที่ผมแอบส่องดูเลยทีเดียว
แม้จะจับแค่แป้บเดียวแล้วก็ชักมือกลับ แต่ความรู้สึกที่ได้จับนมนุ่มๆของพยาบาลสาวสวยนั้นมันรู้สึกดีเหมือนได้ขึ้น สวรรค์ หน้าอกใหญ่ที่มีเพียงเสื้อคนไข้บางๆกับเสื้อในกั้นอยู่ถูกผมบีบเต็มกำมือจน รับรู้ได้ถึงความนิ่มหยุ่น ได้บีบนมสาวสวยนี่เล่นเอาน้ำเงี่ยนแทบซึมออกจากปลายควยของผมเลยทีเดียว
พยาบาลซีของผมยังคงนอนหลับตาพริ้มเหมือนเดิม ไม่ได้รู้เรื่องเลยว่าเมื่อกี้ถูกคนไข้ของเธอแอบจับนมจนควยโด่ไปเรียบร้อย แล้ว ใบหน้าสวยของเธอยังคงนิ่งสนิท มียิ้มที่มุมปากนิดๆคงกำลังฝันดี ยิ่งมองใบหน้าสวยของเธอผมยิ่งอยากเย็ดเธอเข้าไปใหญ่ เจ้าหญิงนิทราของผม ทำอย่างไรนะเธอจึงจะตกเป็นของผมจริงๆ
เมื่อเห็นว่าเธอยังไม่รู้สึกตัว คราวนี้ผมจึงใจกล้ามากขึ้นอีก มือของผมถูกเจ้าของมันสั่งให้เอื้อมไปเตียงข้างๆอีกเป็นครั้งที่สาม คราวนี้เป้าหมายอยู่ต่ำกว่าคราวที่แล้ว มือซ้ายของผมค่อยๆวางลงบนหีโหนกนูนของเธอเบาๆ
หีพยาบาลนี่มันเต็มไม้เต็มมือดีจัง ฝ่ามือของผมแทบจะกุมเนินหีของเธอไม่มิด ตอนนี้ระหว่างฝ่ามือของผมกับหีของเธอมีเพียงกางเกงคนไข้บางๆกับกางเกงในตัว น้อยเท่านั้นที่กั้นขวางอยู่ ผมลูบไล้ฝ่ามือไปตามเนินหีสาวสวยจนกางเกงของเธอแนบชิดสนิทกับโคกหีใหญ่ สัมผัสที่ปลายนิ้วผมลากผ่านหีเธอนั้นรู้สึกได้ถึงการเสียดสีกับพงหมอยพยาบาล สาวได้อย่างชัดเจน ผมพยายามลากนิ้วแหวกกลางระหว่างช่องหีด้วยหวังจะล้วงนิ้วเข้าไปในกลีบหีของ เธอ แต่เธอขยับเธอเสียก่อนผมเลยจำใจต้องรีบชักมือกลับ
ซีเพียงแต่ขยับตัวนิดหนึ่งเท่านั้นแล้วเธอก็นอนนิ่งเหมือนดังเดิม แหมเห็นเธอนอนหายใจจนหน้าอกใหญ่กระเพื่อมขึ้นลงแล้วผมอยากจับนมเธออีกรอบ จริงๆ แต่ก่อนที่จะได้เอื้อมมือออกไปผมก็นึกได้ว่าบางสิ่งบางอย่างมันขาดหายไป
เสียงที่ได้ยินมาจนคุ้นหูเมื่อตอนหัวค่ำและควรจะได้ยินอยู่ทำไมมันจึงหายไป นอนนึกอยู่นานผมจึงนึกออกว่าเสียงนั้นก็คือเสียงกรนของคุณตาเตียงข้างๆนั่น เอง
เมื่อผมหันกลับไปมองที่เตียงของคุณตาจึงได้รู้ว่า นอกจากเสียงกรนที่หายไปแล้ว หน้าอกของคุณตาที่เคยกระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะหายใจบัดนี้ก็กลับสงบนิ่งไม่ ไหวติง และเมื่อผมเอื้อมมือไปจับชีพจรของคุณตาก็ปรากฏว่าเป็นอย่างที่ผมคิดจริงๆ คุณตาตายแล้ว!
ผมเลยถึงกับนอนนิ่งไปนานทีเดียว เปล่าหรอก ผมไม่ได้ตกใจที่เห็นคนตายต่อหน้า คนอย่างผมผ่านความเป็นความตายมาเยอะแล้ว แต่ที่ผมนอนนิ่งไปเพราะในหัวกำลังเกิดความคิดดีๆอย่างหนึ่งขึ้นมา
ไหนๆคุณตาแกก็ตายแล้ว ผมขอยืมร่างไปลักหลับนางฟ้าของผมสักแป้บนะครับคุณตา
ว่าแล้วผมก็แบะเสื้อคนไข้ของตัวเองออกจนรอยสักแพะผยองปรากฏเด่นท่ามกลางความ มืด ผมเพ่งที่รอยสักนั้น นึกถึงหน้าพ่อใหญ่แบ้แล้วก็บริกรรมคาถาไปพร้อมกัน ไม่นานนักวิญญาณผมก็เป็นอิสระจากร่าง
แล้วผมก็พุ่งเข้าสิงร่างชายชราทันที ผมจะขอยืมร่างแกทำเรื่องผิดกฎหมายสักครู่หนึ่ง พอเสร็จกิจก็จะปล่อยให้ร่างแกตายไปตามวิญญาณที่ตายไปก่อนแล้ว แค่นี้ก็ไม่มีใครเอาผิดคนร้ายคดีข่มขืนกระทำชำเราได้เพราะคนร้ายได้ตายไป แล้ว ส่วนคนร้ายตัวจริงอย่างผมก็จะนอนสบายควยอยู่เตียงข้างๆเหมือนเดิม
ร่างของคนแก่นี่มันต่างจากร่างของหนุ่มๆอย่างเห็นได้ชัด ตอนนี้ผมชักรู้สึกแปลกๆเพราะจะขยับตัวแต่ละทีก็ลำบากเหลือเกิน รู้สึกว่าอะไรๆมันเชื่องช้าไปหมด กว่าจะยันตัวลุกขึ้นมายืนอยู่ข้างเตียงได้ก็ใช้เวลาไปพอสมควร
ผมเดินผ่านเตียงกลางที่มีร่างของผมนอนหลับตาไม่รู้เรื่องอยู่ แล้วก็ไปหยุดยืนที่เตียงของพยาบาลสาว นางพยาบาลคนสวยกำลังจะกลายเป็นของผมแล้ว
ผมก้มลงจุมพิตแก้มของซีเบาๆ กลิ่นกายสาวหอมละมุนติดจมูกปลุกเร้าท่อนควยปวกเปียกของคุณตาให้แข็งโด่ขึ้น มาพร้อมใช้งาน ตอนนี้เธอกำลังนอนหงายโชว์สัดส่วนได้รูปให้ผมได้เห็นอย่างเต็มตา นางฟ้าของผมช่างสวยอะไรอย่างนี้
ตอนแรกผมกะจะลักหลับซี แต่คิดดูแล้วมันคงเป็นไปไม่ได้ที่จะแอบเย็ดโดยไม่ให้เธอรู้ตัวถึงแม้ว่าเธอ จะกำลังนอนซมด้วยความอ่อนเพลียอยู่ก็ตาม ผมจึงเปลี่ยนแผนเดินไปหยิบเอาม้วนเทปกาวในห้องหมอมา ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ข่มขืนเลยดีกว่า
ผมรู้ว่าแรงคนแก่อายุ70คงสู้แรงขัดขืนของพยาบาลสาวไม่ได้ ผมจึงใช้กระดาษกาวปิดปากเธอเบาๆไม่ให้เธอร้องและใช้เทปกาวม้วนเดียวกันมัด ข้อมือสองข้างของเธอติดกันไว้ที่บริเวณหน้าท้อง
โดนจับมือมัดกันอย่างนี้ไม่รู้สึกตัวก็ไม่ใช่คนแล้วล่ะ นางพยาบาลคนสวยงัวเงียตื่นขึ้นมา แต่ก็สายไปเสียแล้วเพราะตอนนี้ชายชรานั่งคร่อมอยู่บนตัวเธอเรียบร้อยแล้ว
หญิงสาวเบิกตาโพลงด้วยความตกใจ ไม่รู้คิดว่าผมเป็นผีหรือเปล่าก็ไม่รู้ สองแขนของเธอพยายามดิ้นรนให้พ้นจากพันธนาการ แต่เทปกาวที่แน่นหนาทำให้เธอไม่สามารถทำอะไรได้อย่างที่คิด เธอจึงเปลี่ยนเป็นดิ้นและสะบัดขาไปมาเพื่อดิ้นรนให้หลุดพ้นจากชายชราที่นั่ง คร่อมเธออยู่
"อยู่นิ่งๆถ้าไม่อยากตาย"
เมื่อเจอมีดคัตเตอร์จ่ออยู่ที่ลำคอระหงอย่างนี้เป็นใครก็ต้องหยุดด้วยความ หวาดกลัว ตอนนี้จึงเหลือแต่เพียวแววตาผวาของเธอที่อ้อนวอนขอความเมตตาจากผม
เมื่อสะกดให้เธอนอนนิ่งลงได้ผมจึงเริ่มปฏิบัติภารกิจที่หมายมั่นปั้นมือไว้ เสื้อนอนคนไข้ถูกผมกระชากจนกระดุมกระเด็นกระดอนไปคนละทิศคนละทาง แม้เสื้อตัวนั้นจะไม่หลุดออกจากตัวเพราะติดมือที่ผูกติดกันไว้อยู่ แต่แค่นี้ก็ทำให้เนินอกขาวเนียนปรากฏต่อสายตาผมแล้ว
ซีเป็นคนตัวเล็กแต่ทำไมหน้าอกหน้าใจจึงได้มโหฬารอย่างนี้ เมื่อเช้าตอนอยู่ในชุดพยาบาลยังไม่เห็นวี่แววว่าจะซ่อนนมขนาดนี้ไว้ใต้เสื้อ ผมซุกหน้าลงคลุกเคล้ากับเนินอกขาวพลางปลิ้นเสื้อในสีขาวขึ้นจนเต้านมทั้งสอง โผล่ออกมาท้าทายสายตา หัวนมสีชมพูของพยาบาลสาวชี้ชูชันเหมือนจะอวดอ้างความงดงามของเต้านมคู่นี้ เมื่อเห็นว่าตัวเองถูกรุกรานลวนลานสองขาของซีจึงเริ่มดิ้นรนอีกครั้งแต่ก็ ต้องสิ้นฤทธิ์เมื่อผมกดคัตเตอร์ลงจนใบมีดจมลงไปในลำคอ แค่เพียงผมใช้ด้านที่ไม่คมกรีดลงไปขู่เธอเท่านั้นก็ทำให้เธอกลัวจนนอนเกร็ง นิ่งไม่กล้าดิ้นรนอีก ผมจึงได้โอกาสซุกหน้าลงไปลากลิ้นเลียปทุมถันของสาวงามอย่างหื่นกระหาย
กลิ่นหอมละมุนของกายสาวปลุกเร้าให้ผมหมั่นเขี้ยวจนบีบบี้เอาเต้านมข้างที่ ว่างของพยาบาลสาวจนแทบแหลกเหลว ผมเคยมีโอกาสได้เชยชมเรือนร่างขาวเนียนมาแล้วเมื่อสองปีก่อน แต่สำหรับซีคนนี้นอกจากจะขาวแล้วยังเต่งตึงไปทุกส่วนสัด หน้าอกของเธอยังคงเต่งตึงได้รูปไม่เหลวไม่คล้อยยานเหมือนกับเหยื่อกามของผม เมื่อสองปีก่อน หน้าท้องของเธอก็แทบไม่มีไขมันปรากฏให้เห็น ยิ่งเอวคอดกิ่วที่เว้าเข้าไปก่อนจะโค้งออกมากลมมนที่สะโพกผายยิ่งทำให้ผมรู้ ได้ว่าเธอเป็นคนที่รักษารูปร่างดีเป็นอย่างยิ่ง แต่ไม่รู้ว่ารักษาพรหมจรรย์ไว้ด้วยหรือเปล่า ถ้ารักษาไว้ก็ถึงคราวชะตาหีขาดวันนี้ล่ะซีเอ๋ย
ผมลากลิ้นชิมรสเรือนร่างสาวสวยลงมาเรื่อยๆจนมาหยุดวนที่สะดือขาว พร้อมกันนั้นมือข้างหนึ่งก็ทำหน้าที่เบิกทางให้เรียวลิ้นมีทางได้ไปต่อ กางเกงคนไข้ที่ผูกไว้หลวมๆถูกผมกระชากดึงจนไหลหลุดลงตามสะโพกลงมากองอยู่ที่ หน้าขา เรียวลิ้นของผมจึงลากเลียลงมาได้ต่อกระทั่งมาหยุดอยู่ที่พงหญ้าหรอมแหรม
เมื่อครั้งที่ผมใช้ร่างตัวเองแอบจับหีเธอนั้นผมก็พอรู้แล้วว่าซีเป็นคนหี ใหญ่ แต่เมื่อได้มาเห็นด้วยตาเปล่ายิ่งทำให้ได้รู้มากขึ้นว่าหีของเธอมันโหนกนูน มากกว่าที่คิดไว้เสียอีก คาดคะเนแล้วผมว่าประมาณเดียวกับกระดองเต่าตัวเล็กๆเลยทีเดียว หีขาวๆของสาวสวยปกคลุมด้วยพงหมอยหรอมแหรมที่ขึ้นคลุมแต่พองาม และพวกมันก็ถูกแหวกออกเพื่อเปิดทางให้เรียวลิ้นได้ลิ้มรสหีพยาบาลสาวอย่าง เต็มที่
ร่างงามที่ถูกพันธนาการไว้กระตุกเฮือกเมื่อปลายลิ้นของผมสัมผัสเข้ากับกลีบ แคมสีแดงแจ๋ที่ถูกลิ้นของผมลากเลียจนหีที่เคยแนบชิดกันแหกอ้าออกเห็นร่องหี สีแดงสวย ผมดึงหน้าขาของเธอแหกออกจากกันเพื่อจะได้เลียหีสาวสวยได้สะดวก ยิ่งเมื่อผมแยงลิ้นเข้าไปในหลืบหียิ่งทำให้กลีบแดงนั้นอ้าออกปรากฏต่อสายตา มากขึ้น
แม้ใจเธอจะไม่สมยอมแต่ปฏิกิริยาตอบสนองตามธรรมชาติทำให้น้ำใสๆเริ่มไหลซึม ออกมาจากหีพยาบาลสาว ยิ่งเมื่อผมออกแรงดูดแคมหีของเธอสุดแรงนี่เธอถึงกับกระดกก้นร่อนหีขึ้นรับ การเลียจากผมอย่างไม่รู้ตัวเลยทีเดียว เรือนร่างงามของพยาบาลซีบิดเอวไปมาพร้อมกับใบหน้าที่เริ่มแดงซ่าน ก็โดนผมตวัดลิ้นเลียหีขนาดนี้ใครจะไปทนไหว
ผมคลุกหน้าลงซุกโหนกหีพร้อมกับที่เธอร่อนหีสู้เรียวลิ้นของผมจนใบหน้าเหี่ยว ย่นของชายชราเปื้อนเปรอะไปด้วยน้ำหงี่ใสของพยาบาลสาว เมื่อเห็นว่าถึงเวลาชะตาหีซีจะถึงฆาตแล้วผมจึงถอนหน้าออกมา ก่อนจะถอนก็ยังมิวายขบแคมหีของเธอเบาๆจนเธอครางโอยอยู่ในลำคอ
เมื่อเห็นผมควักเอาท่อนควยออกมาเธอก็คงพอจะรู้ว่าจะต้องเจอกับอะไร สองขาเรียวจึงเริ่มดิ้นรนอีกครั้ง คราวนี้ดูเหมือนว่าจะหนักกว่าทุกครั้งเสียด้วยสิ ผมจึงต้องเอาจริงใช้คัตเตอร์ด้านคมกรีดลงบนใบหน้าใสจนเลือดสีแดงซึมออกมาปน กับความเนียนใสของใบหน้า เมื่อเห็นว่าผมเอาจริงนั่นแหละเธอจึงยอมรับชะตากรรมหยุดดิ้นอีกครั้ง
แหมคุณตานี่ก็ควยใหญ่ไม่เบาเหมือนกัน คะเนแล้วเล็กกว่าผมไม่เท่าไหร่ ควยของแกที่ตอนนี้อยู่ในมือของผมนั้นดำทะมึน เมื่อมันมาจ่ออยู่ที่ปากร่องหีของซี แท่งควยสีดำจึงตัดกันกับขาอ่อนขาวๆและกลีบหีสีแดงแจ๋ เป็นภาพที่เห็นแล้วอารมณ์หื่นของผมมันพลุ่งพล่านเลยทีเดียว
ผมแยกสองขาเรียวของพยาบาลสาวออกจากกันห่างที่สุดเท่าที่จะห่างได้ กลีบหีของเธอจึงแหกอ้าเต็มที่พร้อมจะรับเอาท่อนควยที่ปักเตรียมพร้อมอยู่ที่ ปากรูหีแล้ว เมื่อผมเริ่มถูไถปลายควยไปตามร่องหี ซีคงรับรู้ได้ว่าอีกไม่นานจะต้องโดนคนแก่อายุ70ยัดเยียดความเป็นผัวให้ เธอจึงส่งสายตาวิงวอนมาที่ผมราวกับจะขอร้องเป็นครั้งสุดท้าย
แล้วน้ำตาใสๆก็เริ่มไหลซึมออกมาจากตากลมโตของซี พร้อมๆกับที่ท่อนควยของชายชรามุดเข้าไปในโพรงหีของเธอจนมิดลำ
เสียงครางอือด้วยความเจ็บปวดดังออกมาจากลำคอของสาวสวย ใบหน้าของเธอเหยเกพร้อมๆกับที่เนินหีของเธอนั้นพยายามดันถอยหลังให้พ้นจาก การรุกรานของควยแปลกหน้า แต่เมื่อยามที่เธอถอยออกผมก็ดันลำควยเข้าไปใหม่จนกระแทกมดลูกดังกึก หญิงสาวจึงต้องส่งเสียงครางโอดโอยในลำคออีกครั้ง
ช่องหีฟิตรัดเอาลำควยชายชราไว้แน่น ผมพยายามเด้าเอวเข้าออกฝ่าความฟิตของร่องหีสาวสวยเข้าไป ร่างกายของชายชราไม่เอื้อแก่ภารกิจทางเพศนัก ผมจึงต้องหยุดพักเป็นระยะๆด้วยเกรงว่าแกจะหัวใจวายตายซ้ำอีกรอบ
เมื่อเย็ดหีพยาบาลสาวจนเหนื่อยเกินจะทนไหวผมก็ซบหน้าลงกับหน้าอกนุ่มเพื่อ พักหายใจ ผมจึงได้สังเกตเห็นว่าแม้ร่างกายจะขัดขืนไม่ได้แล้วแต่ใบหน้าของซีมันแสดง ให้เห็นถึงความไม่สมยอม ใบหน้าสวยเปรอะเปื้อนไปด้วยน้ำตาที่ไหลเป็นทางออกมาปะปนกับเลือดที่ซึมออก จากแก้ม เธอร้องไห้สะอึกสะอื้นให้กับความซวยของตัวเอง จนผมต้องรีบลุกขึ้นมาเย็ดเธอต่อก่อนที่จะสงสารเธอมากไปกว่านี้
คราวนี้ผมรวบรวมกำลังทั้งหมดที่มีอัดท่อนควยเข้าไปในหีเธอแรงๆติดต่อกันหลาย ครั้ง ทั้งยังคว้านควยแยงลึกเข้าไปในซอกหีของเธอจนขาเรียวยาวเกร็งจิกกับเตียงคน ไข้ แม้เธอจะไม่ร่อนเอวขึ้นรับการกระแทกเย็ดแต่แค่ได้เห็นเธอเกร็งขาแสดงให้เห็น ถึงความซ่านสยิวที่สุดจะทานไหวแค่นี้ผมก็ดีใจแล้ว ก็เลยได้ใจเร่งอัดท่อนควยเข้าไปอีกจนในที่สุดลำควยของชายชราก็ทนไม่ไหวพ่น เอาน้ำเงี่ยนใส่โพรงหีนางพยาบาล
ซีส่ายหน้าไปมาเหมือนกับพยายามจะบอกว่าอย่าหลั่งในร่องหีของเธอ ผมเห็นใบหน้าสวยสะบัดไปมาอย่างนั้นจึงชักท่อนควยมันปลาบออกมาจากรูหี น้ำเงี่ยนขาวขุ่นไหลเยิ้มเป็นทางยาวออกมาจากรูหีของเธอ และท่ามกลางกองน้ำเงี่ยนนั้นปรากฏว่ามีเลือดสีแดงจางปนอยู่ด้วย ไม่น่าเชื่อว่าสวยๆอย่างซีจะหลุดพ้นมือชายมาได้จนป่านนี้
ผมจินตนาการไว้ตั้งแต่เมื่อเช้าแล้วว่าถ้าริมฝีปากสวยๆของพยาบาลคนนี้อ้าอม เอาท่อนควยใหญ่ๆคงเป็นภาพที่น่าดูไม่น้อย ผมเลยรีบเอาท่อนควยชุ่มน้ำเงี่ยนนี้จ่อเข้าที่ริมฝีปากของเธอทันที
"แลบลิ้นออกมาเลียซะ"
เธอขัดขืนบ่ายเบี่ยงจนน้ำเงี่ยนจากปลายควยที่พยายามมุดเข้าปากเธอนั้นเปื้อน เปรอะริมฝีปากแดงๆเต็มไปหมด ผมเลยต้องออกแรงตบหน้าเธอไปฉาดใหญ่เธอจึงยอมแลบลิ้นออกมาเลียเอาหัวบานถอก ของชายชรา น้ำกามที่ยังติดอยู่ที่ปลายควยจึงถูกเรียวลิ้นสาวสวยค่อยๆแลบเลียเอาจน เกลี้ยงลำ
ภาพของใบหน้าสวยๆของพยาบาลสาวที่เต็มไปด้วยคราบน้ำเงี่ยนกำลังลากลิ้นเลีย กินน้ำควยจากปลายควยดำทะมึนของชายแก่อายุ70เป็นภาพที่เห็นแล้วสะใจได้อารมณ์ จริงๆ เมื่อได้จังหวะที่เธอกำลังอ้าปากลากลิ้นเลียอยู่นั้น ผมจึงดันลำควยที่แข็งผงาดอีกครั้งเพราะเห็นภาพเร้าอารมณ์เข้าไปกะจะเย็ดปาก เธอให้แตกใส่หน้าใสๆอีกรอบ
เสียงลำควยกระแทกกับคอหอยของสาวสวยดังกึก เธอโก่งคอเหมือนกับจะสำลักเมื่อท่อนควยยาวใหญ่มุดเข้าไปในปากมิดลำ แต่ผมไม่ได้สนใจอะไรแล้วจึงโยกควยเข้าออกปากเธออย่างเมามันจนใบหน้าหญิงสาว โคลงเคลงตามแรงเย็ด
แต่แล้วสวรรค์ของผมก็ต้องจบลงโดยไม่คาดคิดเมื่ออยู่ดีๆก็รู้สึกเจ็บปวดที่ โคนควย ซีพยายามออกแรงกัดควยที่พองเต็มอยู่ในปากของเธอ!
"อีเหี้ยเอ้ย"
หนทางเดียวที่จะทำให้ผมหลุดรอดจากคมเขี้ยวของเธอได้ก็คือทำอย่างไรก็ได้ให้ เธอหมดกำลังจะออกแรงกัดให้เร็วที่สุด วิธีเดียวที่ผมคิดออกก็คือวิธีที่ผมทำลงไป นั่นคือออกแรงบีบลำคอของเธอจนในที่สุดร่างงามก็แน่นิ่งไป
------------------------
นี่ก็ใกล้จะเช้าแล้ว พอถึงเวลาทำงานพยาบาลก็คงมาเห็นศพเธอและตำรวจก็คงจะยกโขยงมา หลักฐานต่างๆทั้งรอยนิ้วมือ คราบอสุจิหรือเศษขนเพชรที่ติดอยู่กับศพก็จะเป็นหลักฐานมัดตัวคุณตาที่นอน ตายอยู่เตียงข้างๆ ขอโทษนะครับคุณตาที่ทำให้เสียชื่อตอนแก่ ว่าแต่ตอนนี้ผมรีบกลับเข้าร่างทำเป็นหลับปุ๋ยไม่รู้เรื่องดีกว่า
ผมเริ่มบริกรรมคาถาที่ตอนนี้ท่องได้จนขึ้นใจแล้ว บริกรรมเสร็จก็พุ่งเข้าหาร่างตัวเองที่ยังนอนอยู่บนเตียงที่เดิม จากนี้ไปผมต้องแกล้งทำเป็นหลับไปจนเช้าสินะ
อ้าว เฮ้ย เมื่อกี้ผมบริกรรมผิดหรือเปล่า ปกติพุ่งเข้าไปแล้ววิญญาณก็จะกลับคืนร่างทันที แต่ทำไมคราวนี้วิญญาณผมจึงกระดอนกลับที่เดิมอย่างนี้
ผมลองบริกรรมคาถาใหม่อยู่สามสี่รอบก็ยังคงเป็นเหมือนเดิม แต่ในความพยายามครั้งที่ห้า ปรากฏว่าเสียงที่ผมคุ้นเคยกลับลอยออกมาจากปากของร่างของผมที่นิ่งสงบนั้น
"อย่าพยายามเลยไอ้หนู มึงเข้ามาไม่ได้หรอก"
เสียงนั้นคือเสียงของผมเอง ในเมื่อวิญญาณผมยังยืนอยู่ตรงนี้ แล้วทำไมร่างผมจึงเปล่งเสียงออกมาได้
"มึงลองเปิดหน้าอกของคนแก่เตียงข้างๆดูสิ"
ตอนนี้ผมยังมึนงงอยู่ แต่เมื่อทำตามที่ร่างของผมบอกให้ทำแล้ว เรื่องราวทั้งหมดก็เริ่มปะติดปะต่อในหัว เมื่อรู้ว่าอะไรเป็นอะไร ผมก็แทบจะทรุดลงนั่งกับพื้น
ที่หน้าอกของชายชรามีรอยสักแพะผยองเด่นหรา!
ร่างของผมจ้องเขม็งไปยังอากาศที่ว่างเปล่า เขาคงไม่รู้ว่าวิญญาณของผมยืนอยู่ ณ จุดใด รู้แค่ว่าอยู่ในห้องนี้เป็นแน่ ปากของเขาจึงเริ่มพูดอธิบายให้ผมเข้าใจ
"กูมันแก่แล้ว เดินเหินไม่สะดวก เวลาอยากไปเดินเล่นกูก็ถอดวิญญาณลอยออกไป"
ใบหน้าที่ผมคุ้นเคยตอนนี้ดูน่ากลัวอย่างที่ผมไม่เคยเห็น รอยยิ้มแสยะที่ผมเคยเห็นแต่ในกระจกตอนนี้มันดูน่าเกลียดน่ากลัวกว่าที่เคย
"กลับมากูก็เข้าร่างไม่ได้ เห็นแต่ร่างหนุ่มๆนี่แหละว่างอยู่ ไหนๆก็ศิษย์พ่อใหญ่แบ้เหมือนกัน กูขอร่างมึงนะไอ้หนูนะ"
ตอนนี้ผมเข่าอ่อนทรุดลงนั่งกับพื้นจริงๆแล้ว นี่หมายความว่าผมจะต้องเข้าไปอยู่ในคุกในร่างทรุดโทรมของชายแก่อายุ70งั้นเหรอ
------------------------
ผมจึงจำใจต้องเข้าไปอยู่ในร่างของตาแก่ ตอนนี้ความคิดอย่างเดียวของผมก็คือทำอย่างไรจะหนีออกไปจากโรงพยาบาลให้ได้ ก่อนเช้า ผมเคยหนีคดีฆ่าข่มขืนมาแล้วเมื่อสองปีก่อนแต่คราวนี้มันคงไม่ง่ายอย่างนั้น เพราะสภาพผม ณ เวลานี้คือชายชราอายุ70ที่ก้าวเท้าเดินไปได้ 5 ก้าวก็ต้องพักเหนื่อยอยู่เกือบนาที
"คุณตาจะไปไหนคะ กลับไปนอนได้แล้ว"
เสียงดุๆของพยาบาลเป็นสัญญาณว่าอิสรภาพของผมคงต้องสิ้นสุดลง ณ บัดนี้ ผมไม่มีแรงจะไปต้านทานบุรุษพยาบาลที่เอาตัวผมกลับมายังห้องเตียงรวมได้ และเมื่อพวกเขาได้เห็นร่างเปลือยขาวโพลนของเพื่อนร่วมงานนอนขาดใจตายอยู่บน เตียงคนไข้ ตำรวจทั้งสภ.ก็ถูกตามตัวมาทันที
แล้วผมก็ตกเป็นผู้ต้องหาเพราะกล้องวงจรปิดแสดงภาพให้เห็นอย่างชัดเจนว่าตา แก่ตัณหากลับปีนขึ้นเตียงไปข่มขืนพยาบาลสาวแล้วบีบคอฆ่าอย่างเลือดเย็น
"ผมขออนุญาตคุณหมอควบคุมตัวผู้ต้องหาไปสอบสวนที่โรงพักนะครับ"
ผู้หมวดหนุ่มหันไปพูดกับหมอร่างอ้วน คุณหมอพยักหน้าเชิงอนุญาต แต่คำพูดของเขานี่สิทำเอาผมทรุดฮวบลงไปกองกับโซฟา
"เขาคงไม่ได้ติดคุกหรอกครับหมวด มะเร็งตับระยะสุดท้ายอย่างนี้น่ะอยู่ได้ไม่เกินสองอาทิตย์หรอกครับ"
สายตาของหมอหนุ่มมองมาที่ผมอย่างอาฆาตแค้น แต่สายตาของร่างที่เคยเป็นของผมนี่สิ ร่างของผมที่ถูกมันยึดไปยังคงนอนอยู่บนเตียง จ้องมาที่ผมเขม็งและส่งยิ้มมาอย่างเย้ยหยัน จนผมทนไม่ไหวต้องเปล่งเสียงแหบพร่าออกไปให้ตำรวจหนุ่มได้ยิน
"คุณตำรวจครับ ไอ้หนุ่มที่นอนอยู่เตียงข้างๆนั่นแหละคือคนที่หนีคดีปาหินแล้วข่มขืนฆ่าเมื่อสองปีก่อน"
ใบหน้าของร่างผมตาเหลือกโปนด้วยความตกใจ หน้าตาที่เคยยิ้มกริ่มกลับซีดเผือดลง
ไหนๆกูก็จะตายแล้ว มึงก็อย่าหวังว่าจะได้เอาร่างกูไปใช้อย่างมีความสุขเลยไอ้แก่!
---------------------------------------
   กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ

therasak

ช่างทันกันจริง  ๆ คนเลว ๆ 2คนมาเจอกัน  สงสารคนบริสุทธิ์ต้องมารับเคราะห์