ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่แพร

เริ่มโดย Sp_, มิถุนายน 10, 2010, 09:02:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sp_

พี่แพรจ๋า   03 February 2006 06:25:09
เมื่อปิดเทอมที่ผ่านมา ผมได้มีโอกาสได้ไปฝึกงานที่บริษัทเอกชนแห่งหนึ่งย่านสาธรใต้ โดยผมมาพร้อมๆกับเพื่อนจากมหา´ลัยเดียวกันอีก 6 คน เป็นผู้หญิง 2 คนแต่ทุกคนก็ถูกแยกย้ายไปฝึกงานตามแผนกของตัวเอง มีผมที่ได้มาฝึกงานกับแผนกบัญชี โดยมีพี่แพรเป็นพี่เลี้ยงสอนงานผม ไม่รู้เป็นเพราะอะไร ผมกับพี่แพรคุยกันถูกคอมาก ทำให้เราไปไหนมาไหนด้วยกันบ่อยๆ กินข้าวเที่ยงด้วยกันเกือบทุกเที่ยง และที่สำคัญพี่แพรอาสาไปส่งผมที่บ้านด้วยตอนเย็นบางวัน (พอดีบ้านผมไม่ไกลจากบ้านพี่เค้าเท่าไหร่) เล่นเอาหนุ่มๆในสำนักงาน รวมทั้งเพื่อนผมที่มาด้วยกันอิจฉาเป็นแถวๆ ทำไมรึครับ ก็พี่แพรเนี่ย! สวยบาดขาดใจเลยครับ พี่แกอายุราวๆ 26 ปี ผมยาวดำขลับ ผิวขาวเนียน ปากสีชมพูระเรื่อเอิบอิ่มได้รูป ที่สำคัญหุ่นพี่เค้าดีมากครับ สูงเพรียวแต่อวบ โดยเฉพาะที่หน้าอก แล้วก็สะโพก ผมเองก็เก็บเอาภาพของพี่แพรไว้ชักว่าวบ่อยเหมือนกัน ผมเคยได้ข่าวมาว่าหัวหน้าแผนกเคยหวังจะเคลมพี่เค้าเหมือนกัน แต่พี่เค้าไม่เล่นด้วย ก็เลยแห้วไป และก็มีอีกหลายคนเคยลองครับ แต่ก็กินแห้วไปทุกราย จนใกล้เวลาที่ช่วงฝึกงานของพวกผมจะจบลง พวกพี่เลี้ยงตามแผนกต่างๆ และหัวหน้าแผนกก็เลยถือโอกาสพาพวกผมไปเลี้ยงอำลา ซึ่งพวกเราก็ไปกินกันที่ Pub แถวประชาชื่น แน่นอนครับพี่แพรก็ไปด้วย ยิ่งวันนั้นยิ่งเซ็กซี่สุดๆ พี่เค้าอยู่ในชุดสาว Office เต็มตัวคือ ใส่เสื้อนอกสีดำทับเสื้อเชิ๊ตสีขาวด้านใน ใส่กระโปรงสุดสั้นสีดำเผยให้เห็นขาเรียวยาวคู่สวย โดยมีถุงน่องสีเนื้ออ่อนๆ ปกคลุมอยู่ พวกเราก็ล่อทั้งเหล้า ทั้งเบียร์ พูดคุยครึกครื้นเฮฮาไปเรื่อยจนเวลาล่วงเลยเกือบตี 2 ที่ Pub จะปิด มีเพื่อนผมบางคนชวนไปต่อครับ แต่ผมปฏิเสธ เพราะทั้งง่วงทั้งเมาอยากกลับไปนอน พี่แพรถามผมว่าคืนนี้จะกลับยังไง ผมบอกว่าจะเรียก Taxi กลับ แต่พี่เค้าบอกว่า "...จะเสียค่า taxi ไปทำไมให้เปลือง...เดี๋ยวพี่จะไปส่งเอง" ผมบอกว่า "...จะดีหรือครับ..." พี่แพรก็บอกว่า "...เอาน่า...เมาๆอย่างเนี๊ยะจะกลับถึงบ้านไหวรึ ทุกทีพี่ก็ไปส่งให้" ผมก็ขี้เกียจปฎิเสธก็เลยไปกับพี่เค้า ส่วนคนอื่นก็แยกย้ายกันไป ระหว่างที่นั่งอยู่ในรถผมแอบชำเลืองมองขาอ่อนพี่เค้าหลายที ยิ่งเวลาที่พี่แพรขยับขาเหยียบคันเร่งกับเบรคสลับไปมา กระโปรงสีดำที่มันสั้นอยู่แล้วก็ยิ่งเลิกสูงขึ้น ขาอ่อนขาวที่สะท้อนไปริมถนนยิ่งเพิ่มความขาวนวลน่าเข้าไปสัมผัสยิ่งขึ้น เหมือนกับพี่เค้าจงใจหรือไม่รู้ตัวก็ไม่รู้ พี่เค้าปล่อยให้ผมใช้สายตาลูบไล้ขาอ่อน โดยพี่แพรไม่สนใจจะดึงกระโปรงลงมาปิดเลย เล่นเอาไอ้หนูของผมลุกขึ้นมาจนผมต้องเอากระเป๋าเอกสารผมมาบังไว้ จนพี่เค้าผ่านรถเข้าไปที่ด่านเก็บเงินทางด่วน พี่เค้าบอกว่าพี่เค้าลืมเอกสารสำคัญไว้ที่บริษัทจะต้องกลับไปเอา พี่เค้าถามผมจะเป็นอะไรรึเปล่าถ้าจะย้อนกลับไปที่บริษัทก่อน ผมบอกว่าไม่เป็นไรเพราะบอกทางบ้านว่าอาจกลับดึก หรือไม่ก็อาจค้างที่บ้านเพื่อน พี่แพรก็เลยตรงดิ่งไปยัง Office ผ่านป้อมยามของตัวตึก ตอนจอดรถพี่แกบอกให้ผมตามมาด้วยกัน เพราะภายในตึกค่อนข้างมืดและเปลี่ยว ผมก็ตามพี่แพรไปยัง Office พี่แพรมีกุญแจเลยไขเข้าไป ผมก็ตามเข้าไปด้วย พี่แพรก็ตรงไปที่โต๊ะตัวเอง แล้วเปิดลิ้นชักด้านข้างเอาปึกเอกสารออกมา ผมเองก็ยืนอยู่ข้างหลังพี่เค้า เห็นพี่เค้าก้มๆเงยๆหยิบเอกสาร ภาพก้นที่งามงอนภายใต้กระโปรงสีดำที่รัดติ้วเด้งขึ้นเด้งลงตามจังหวะการลุกก้มของพี่แพรบวกกับฤทธิ์แอลกอฮอลที่อยู่ในกระแสเลือดกระตุ้นให้ไอ้หนูของผมทะลึ่งพรวดออกมาเริงร่า ผมพยายามเอากระเป๋ามาบังตรงเป้าแล้วยืนนิ่ง ไม่ให้พี่เค้ารู้ว่าผมกำลังเงี่ยนสุดๆ พี่แพรก็หอบเอาเอกสารปึกใหญ่ออกมาจากลิ้นชัก พี่แพรบอกผมว่าให้เข้าไปช่วยแบกหน่อย ผมจำต้องวางกระเป๋าที่ปกปิดไอ้หนูซุ่ซ่าของผมออก แล้วเอื้อมไปจะช่วยแบกเอกสาร แต่เอกสารเจ้ากรรมดันตกกระจายเต็มพื้น พี่แพรเลยก้มลงเก็บ แล้วตอนที่พี่เค้ากำลังลุกขึ้น ด้วยการที่พี่แกใส่ส้นสูงเลยทำให้หน้าหวานๆของพี่เค้าเซมาแนบกับเป้ากางเกงผมที่มีแท่งเนื้อที่แข็งโด่เด่ พี่แพรผงะทำหน้าตื่น ตาลุกวาว แล้วหันมามองผมแล้วพูดว่าด้วยน้ำสียงเชิงดุๆ "....นี่! ตาเจ ซ่อนอะไรไว้ในเป้ากางเกงน่ะ..." ผมบอกว่า "....เปล่าครับพี่....ไม่มีอะไร..." แล้วเอามือมากุมเป้ากางเกงเป็นการใหญ่ พี่แพรยิ้มอย่างมีเลศนัยด้วยสายตาหวานเยิ้ม แล้วพูดว่า "....พี่รู้นะ...ว่าเจคิดอะไรอยู่...." ว่าแล้วก็เอื้อมมือมาดึงมือผมออกจากเป้ากางเกง แล้วเอามาวางแหมะที่หน้าอกคู่สวยของพี่แก ผมก็สั่นๆไปทั้งตัวอยากเอาพี่แพรให้รู้แล้วรู้รอด แต่อีกใจก็กลัว พี่แพรบอกว่า "....ไม่ต้องสั่นหรอก เจพี่รู้นะว่าเธอเงี่ยนอยากเย็ดพี่ใช่ไหม..." พี่แกเอามือของผมข้างที่วางแหมะอยู่ที่หน้าอกคลึงหน้าอกของตัวเอง ผมบอกว่า".....พี่คร้าบ...ขืนทำอย่างนี้ต่อไปมีหวังผมได้...เอ่อ...เย็ดพี่จริงๆแน่เลย" พี่แพรก็บอกว่า ".....ก็ดีสิจ๊ะ....." ว่าแล้วพี่เค้าก็ดึงมือผมทะลวงเข้าไปใต้เสื้อเชิ๊ตของแก ผมสัมผัสได้ถึงความมหึมาของเต้านมคู่สวยของพี่แก แม้จะมี Bra ขวางกั้นอยู่ก็ตาม แล้วอีกมือหนึ่งก็มุ่งตรงมาที่เป้ากางเกงผม แล้วค่อยๆบรรจงรูดซิปแล้วดึงกางเกงในผมลง ไอ้หนูผมที่มันแข็งเป็กอยู่แล้วก็เด้งสวนออกมา พี่แพรทำตาลุกวาวอีกครั้งแล้วพูดว่า "....จุ๊ๆ...พี่ไม่เคยนึกเลยว่าควยของเจจะขนาดนี้....." แกค่อยๆเอาปากมาบรรจงจูบที่หัวถอกของผม แล้วค่อยๆเอามือชักขึ้นชักลง ผมก็เอามืออีกข้างไปคลึงเคล้น 2 เต้าสวยของพี่แพรแต่ไม่ค่อยถนัดนัก เลยพยายามจะปลดกระดุมเสื้อเชิ๊ตแกออก แกก็ดีเหลือเกินวางมือจากแท่งเนื้อของผมแล้วไปปลดกระดุมเสื้อเชิ๊ตของตัวเอง พร้อมทั้งปลดตะขอ Bra ที่อยู่ด้านหน้าออก เผยให้เห็นถึงความอิ่มเอิบอันขาวจั๊วะของ 2 เต้าที่มีหัวนมสีน้ำตาลอ่อนๆที่ตอนนี้แข็งอวดความชูชันท้าทายสายตาผม ผมได้โอกาสจึงบรรจงบี้ที่หัวนมแข็งทั้ง 2 นั้น พี่แพรครางออกมาอย่างพอใจ แล้วตอบโต้ด้วยการเอาริมฝีปากที่อวบอิ่มค่อยๆเขมือบเจ้าแท่งเนื้อของผมทีละนิดๆ จนหมดด้าม มันเสียวมาจนผมต้องครางออกมาบ้าง ผมเขยิบตัวขึ้นไปนั่งบนโต๊ะ ของพี่เค้า แล้วปล่อยให้พี่เค้าบรรเลงเพลงลิ้นกับจรวดเนื้อของผม ซักพักแกก็พูดว่า "....เจจ๋า...ทำให้พี่มั่งนะ....." แกเลิกกระโปรงขึ้นจนสุดแล้วค่อยๆปลดถุงน่องสุดเซ็กซี่ออกมา ผมคว้าเอาถุงน่องนั้นมาดม แล้วลูบไล้ไปตามใบหน้าผม มันนิ่มๆ ลื่นๆ ให้อารมณ์มาก เท่านั้นยังไม่พอ พี่แพรค่อยๆถอดเอากางเกงในตัวจิ๋วสีขาวออก เป็นครั้งแรกที่ผมเห็นเนินเนื้อของพี่แพรเต็มตา มันช่างโหนกนูนยิ่งกว่าที่ผมจินตนาการตอนที่ผมชักว่าวยิ่งนัก แต่ขนออกจะน้อยไปหน่อย พี่แพรใช้นิ้วแหวกกลีบเนื้อของตัวเอง หลืบร่องช่องเสียวของแกสีชมพูระเรื่อ แถมยังมีเมือกลื่นๆให้ความชุ่มชื้นอยู่ภายใน พี่แกเอานิ้วชี้ตัวเองมาอมแล้วค่อยๆใช้นิ้วที่ชุ่มน้ำลายมาสะกิดที่เม็ดเสียวของแก แล้วบอกผมว่า"....เอาลิ้นเจ...เลียตรงนี้เลย" จริงๆ ผมก็ไม่เคยคิดจะใช้ลิ้นกับใคร แต่ความเมา ผมลงจากโต๊ะแล้วก็ใช้มือทั้ง 2 อุ้มพี่แพรไปนั่งบนโต๊ะแกแทน แล้วผมก็คุกเข่าเอาหน้าซุกหว่างขาพี่แก แล้วเริ่มลงลิ้นที่แคมของพี่แพรก่อน กลิ่นเมือกสวาทของสาวๆ มันทำให้ผมอารมณ์กระเจิดกระเจิง ทำลิ้นแข็งๆแล้วแยงเข้าไปในรูเสียว พี่แพรร้องอย่างเสียวสุดๆ "...ดีจ้า...เจจ๋า....ต้องอย่างนั้นน้องควยใหญ่" ผมกระดกลิ้นขึ้นลงเน้นย้ำบริเวณเม็ดสวาทของพี่แก มือทั้ง 2 ข้างก็เอื้อมไปคลึงเต้าของแก มีหยิกที่หัวนมเป็นครั้งคราว ผมทนไม่ไหวเลยผลักแกนอนลงไปบนโต๊ะ แล้วผมก็เอาตัวเองขึ้นคร่อมแต่กลับหัวกลับหางกับพี่เค้า แล้วค่อยๆ ยัดเอาจรวดเนื้อผ่านกลีบปากของพี่แพรเข้าไป พี่แกก็ตอบสนองโดยการใช้ปากทั้งดูดทั้งเลียแท่งเนื้อของผมอย่างเอร็ดอร่อยเป็นการใหญ่ ผมก็บรรเลงเพลงลิ้นที่ร่องเสียวของพี่แกต่อ และใช้นิ้วแยงลงไปในรูเพื่อเพิ่มความเสียวให้พี่เค้า พี่แพรร้องครางในลำคอเพราะมีแท่งเนื้อผมอัดอยู่คาปาก ผมละเลงลิ้นซักพักก็รู้สึกถึงเมือกสวาทเหนียวลื่นไหลเอ่อล้นออกมาจากช่องเสียว พร้อมกับรู้สึกถึงผนังนิ่มๆในร่องมันตอดนิ้วผมที่แยงอยู่ข้างในตุ๊บๆ ผมเลยละออกจากร่องพี่แพรแล้วมานั่งที่เก้าอี้ ไอ้ตอนลุกขึ้นยืน แท่งเนื้อผมครูดกับผนังช่องปากแก แล้วหลุดออกมาดัง พล็อบ! เล่นเอาผมเสียวมาก เกือบน้ำแตก แต่ดีที่ผมเป็นคนค่อนข้างอึด ตอนชักว่าวก็ฝึกความอึดเป็นประจำ ผมนั่งลงที่เก้าอี้ แล้วบอกว่า"....พี่แพรครับ ขอผมเย็ดหีพี่เถอะ..." พี่แพรยิ้มแล้วเลิกกระโปรงขึ้น หันหลังให้ผมแล้วค่อยๆ หย่อนก้นลงมาโดยให้รูหอยพี่แกจ่อกับแท่งเนื้อ แล้วจรวดผมก็ค่อยคืบคลานผ่านเข้าไปมุดในร่องสวาทสีชมพูของพี่แกอย่างไม่ติดขัดเพราะมีเมือกชุ่มฉ่ำของพี่แพรช่วยเหลือ ผมนั่งเอนหลังพิงพนักเก้าอี้ ปล่อยให้พี่แพรขย่มตามใจชอบ พี่แพรก็ขย่ม บางทีก็โยกสะโพกไปทางซ้ายที ขวาที ทำเอาแท่งเนื้อที่อยู่ภายในช่องเสียวเบียดกับผนังนุ่มๆ อุ่นๆ ข้างในซ้ายบ้าง ขวาบ้าง เสียวสุดๆ ซักพักผมบอกให้พี่แพรลุกขึ้น แล้วผมดันพี่แพรให้นอนราบคว่ำหน้าลงกับโต๊ะ นมคู่ขาวของพี่แกก็ถูกบี้แบนติดกับพื้นผิวของโต็ะ ผมยกบั้นท้ายพี่แกขึ้นมา พอก้นโด่งได้องศา ก็งัดเอาแท่งเนื้อที่ตอนนี้เคลือบไปด้วยเมือกสวาทของพี่แพรมันเลี่ยม แล้วอัดกระแทกเข้าไปในร่องสวาท พี่แพรเด้งก้นสวนรับกับแท่งเนื้อที่พุ่งเข้าไป ผมกระแทกไป แล้วหยิบเอากางเกงในที่พี่แกถอดทิ้งไว้เอามาดม มันหอมแบบประหลาดมากครับ เร้าให้ผมกระแทกพี่แพรแรงขึ้น จนเห็นแก้มก้นกระเพื่อมตามจังหวะกระแทกผมเลย ผมบอกพี่แพรว่า "...ขอผมลองเย็ดรูตูดพี่ได้มั๊ย..." พี่แพรร้องเสียงหลงว่า "...อย่าเจ...พี่ไม่เคย...พี่กลัวเจ็บ" ผมก็ตามใจไม่ล่อรูตูด แต่ก็ยังกระแทกรูหอยต่อไปอย่างเมามัน แล้วเอื้อมตัวไปจูบปากพี่แพร เราดุนลิ้นซึ่งกันและกันอย่างเคลิบเคลิ้ม แล้วก็เอื้อมไปหยิบกางเกงในมาดมไปกระแทกไป พี่แพรเห็นผมดมกางเกงในของแกแล้วก็ยิ้ม แล้วพูดด้วยเสียงที่สั่นไปตามจังหวะกระแทกว่า "...เจ...ชอบหรือจ๊ะ พี่ให้เป็นที่ระลึก" ผมตอบว่า "...ขอบคุณครับพี่" หลังจากนั้นผมพลิกพี่แพรให้นอนหงายโดยที่แท่งเนื้อยังไม่ได้หลุดจากร่องพี่แพรเลย ผมก็กระแทกต่อ กระทุ้งไป ดูดนมไป จนพี่แพรก็คงทนไม่ไหว กล้ามเนื้อในร่องตอดเจ้าแท่งเนื้อผม ส่วมผมก็แทบไม่ไหวเหมือนกัน ผมกระซิบข้างหูพี่แพรว่า "...ขอออกข้างในนะครับ....พี่" พี่แพรไม่ได้พูดอะไร เมือกสวาทข้นเหนียวของผมพุ่งกระฉุดภายในช่องเสียวของพี่แพรหมด จนไหลเยิ้มออกมาเลอะขาอ่อน แล้วไหลเลยลงไปเลอะบนโต๊ะ ผมกับพี่แพรกอดกันแน่น ดูดปากกันต่อซักพัก แล้วเอากระดาษทิชชู่มาเช็ดทั้งที่เลอะบนโต๊ะและที่หอยพี่แพร ส่วนพี่แพรก็เอาลิ้นมาทำความสะอาดที่แท่งเนื้อผมจนสะอาด พอเสร็จผมก็รูดซิปเก็บอาวุธ พี่แพรคว้าเอาถุงน่องมาใส่โดยไม่ใส่กางเกงใน เพราะผมเก็บมาใส่กระเป๋าเอกสารผมเรียบร้อยแล้ว จากนั้นผมก็ช่วยพี่แพรแบกเอกสารมาที่รถ พี่แพรยิ้มหัวเราะชอบใจใหญ่ บอกว่า "...คืนนี้อย่ากลับบ้านเลยเจ....ไปค้างที่คอนโดพี่เถอะ" ตกลงคืนนั้นเราก็ไปล่อกันต่อที่คอนโดพี่แพร เราล่อกันทั้งในห้องนอน ห้องน้ำ ห้องครัว บางทีก็เอากันไปกินข้าวกันไปในห้องครัว ได้อารมณ์ไปอีกแบบ หรือบางที่ผมก็นอนลงกับพื้นห้องน้ำ ส่วนพี่แพรก็เต็มไปด้วยสบู่ลื่นๆ ก็เอาตัวมาถูๆ ไถๆ ไปตามเนื้อตัวผม ยิ่งเสียวมาก ตกลงเอกสารที่พี่เค้าหอบเอามา กะจะทำตอนสุดสัปดาห์ก็ไม่ได้ทำ เพราะมัวมาทำกับผมแทน ผมกำลังใกล้จะเรียนจบแล้ว และกะว่าจะกลับไปสมัครงานที่เดิมอีก จะได้มีโอกาสล่อพี่แพรต่อ