ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนเก่า

เริ่มโดย bang737, มิถุนายน 12, 2010, 08:53:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bang737

เรื่องของ ผมถึงจะผ่านมาหลายปี แต่ยังประทับอยู่ในความจำอย่างชัดเจน สมัยเรียนมหาวิทยาลัยผมมีเพื่อนสนิท(สาวๆ)อยู่หลายคน ที่ สนิทมากหนึ่งในนั้นชื่อ บิว เป็นสาวสวยเจ้าเสน่ห์ที่เปลี่ยนแฟนปีละคนก็ว่าได้ แต่เพราะความเป็นเพื่อนสนิททำให้เราติดต่อคุ้นเคยและ ร่วมทุกข์สุขกันตลอด 4 ปีของชีวิตมหาวิทยาลัย (อ้ะอ้ะอย่าพึ่งคิดมากนะครับ ในช่วงเรียนผมไม่เคยคิดในทางชู้สาวกับบิวเลย) แต่พอจบ ก็ต่างแยกย้ายกัน กระทั่งจบไปได้สัก 3 ปี บังเอิญได้ไปเจอเพื่อนสมัยมหาวิทยาลัยที่เป็นเพื่อนสนิทของบิว ก็เลยได้ทราบข่าวว่าเจ้าตัวพึ่ง จะแต่งงานได้ไม่ถึงปี ก็เลยขอเบอร์ติดต่อบิวไว้ สบโอกาสก็โทรไปต่อว่าทันทีตามประสาเพื่อนเก่าว่าแต่งงานแต่งการไม่ยอมบอกกัน หลัง จากคุยกันได้ 2-3 ครั้งผมก็เลยชวนบิวไปเที่ยวพัทยากัน 2 คนในช่วงที่แฟนบิวไม่อยู่ ตอนขับรถไปยังแซวหนักๆปนเสียงหัเราะตาม ประสาเพื่อนซี้เลยว่า \"บิว แกมีผัวแล้วยังไปเที่ยวกับหนุ่มอื่นอีก\" ซึ่งบิวก็ตอบว่าเพราะเห็นเป็นผมที่สนิทกันมากถึงได้ยอมไปด้วย เนื่อง จากสมัยเรียนก็เคยไปเที่ยวทั้งเป็นกลุ่มและ 2 คนกันหลายครั้งอยู่ แต่ต่างกันตรงที่ครั้งนี้เพื่อนผมสวยกว่าเดิมแฮะ หลังจากเที่ยวนู่นเที่ยว นี่จนเย็น พอกลับเข้าที่พัก ผมก็สละเตียงในห้อง***นโด(เป็นเตียงคู่ใหญ่เตียงเดียว) ให้บิวนอน ส่วนตัวลงมานอนข้างเตียงเอง บอกตาม จริงเลยว่าใจไม่ได้คิดอะไร ถึงแม้ว่าเจ้าตัวจะใส่ชุดนอนเป็นเสื้อกางเกงผ้าบางมองเห็นว่าใส่กางเกงในแต่ ไม่ใส่เสื้อชั้นในก็ตาม เพราะใจ คิดว่าเพื่อนมีสามีเป็นตัวเป็นตนไปแล้ว (กลัวต้นงิ้วว่างั้นเถอะ) และตั้งแต่ที่รู้จักกันก็ไม่เคยคิดกับบิวในแง่นี้มาก่อน นอนคุยไปคุยมาเรื่อย เปื่อยสักพัก เสียงบิวก็เงียบจนผมคิดว่าหลับไปแล้ว แต่ตัวผมสิ นอนบนพื้นเป็นพรมขนยาว คันตัวยิบๆก็เลยพลิกซ้ายพลิกขวาอยู่เรื่อย พลิก ไปพลิกมาเสียงบิวก็ดังขึ้น \"จิลนอนไม่หลับเหรอ\" \"อือ....พรมมันคัน\" \"งั้นขึ้นมานอนด้วยกันบนนี้ก็ได้\" \"จะดีเหรอเดี๋ยวฉันอดใจไม่อยู่ ปล้ำเธอขึ้นมานะ\" \"กล้าหรอกอย่างเธอหนะ\" นั่น...โดนท้าทายอีกต่างหาก ผมเลยขึ้นไปนอนกับบิวบนเตียง ตอนแรกก็นอนห่างกันอยู่ หรอก..ไปๆมาๆ บิวเขยิบเข้ามาใกล้ เอามือมาวางบนตัวผม ไอ้เราก็ชักจะหวิวๆ เพราะเจ้าตัวก็สวยอยู่มาก รูปร่างก็สมส่วนตามประสา สาวมั่น แถมตัวก็หอมกลิ่นอ่อนๆนึกว่าบิวหลับหันไปมองตาปรากฏว่าจ้องผมอยู่เขม็งเลย สายตาก็ออดอ้อน \"จิลว่าบิวสวยมั๊ย??\"...ผมงง งง...นิ่งไปแป๊บก็ตอบ \"สวยสิ...ทั้งสวยทั้งน่า...อิอิอิ\"...\"บ้า\"..บิวตอบ..ทุบผมเบาๆ...บิวอ้ำๆอึ้งๆอยู่ จนผมถาม \"บิวเป็นอะไรหรือ เปล่า??\"...\"จิลช่วยบิวหน่อยสิ จิลทำให้บิวหน่อยสิ\" \"เฮ้ยอะไรกันบิว เธอมีแฟนแล้วนะ\" \"แต่บิว..บิวต้องการ...จิลไม่ต้องการบิวเหรอ\" เจอคำถามนี้เข้า หน้ามันจะมืดด้วยเสน่ห์จากเรือนกายของเพื่อนรักซะให้ได้ แต่ปากยังแข็งพูดตอบ \"งั้น..จิลใช้ลิ้นทำให้บิวนะ\" \"สาวสวย ทำหน้าเขินอายอยู่แว้บก็ตอบ \"ดี..จิลทำให้บิวนะ บิวอยากมีความสุข\" แค่นั้นหละครับทั่นผู้อ่าน สองแขนผมดึงรวบเพื่อนรักเข้ามากอดไว้ แน่น ปากประกบดูดปาก ลิ้นก็ชอนไชเข้าพัวพันกับลิ้นบิวได้อารมณ์ หัวนมแข็งดันทะลุเนื้อผ้ามาเบียดอยู่กับแผงอกทำให้รู้ว่าเธอมีอารมณ์ อยู่แล้ว ผมปล่อยบิวนอนหงายกับเตียง ปากจมูกก็ซุกไซ้ไปตามพวงแก้มไล่ไปซอก***หอมแล้วแวะไปเลียขบติ่งหูเบาๆ กระซิบบอก \"บิ วหอมอย่างนี้ เราจะขาดใจตั้งแต่ขึ้นมานอนข้างบิวแล้วนะ\" \"อืมมมม.....หอมก็ดมซะให้หายอยากเลยสิ บิวหอมทั้งตัวนะ\" มือก็ล้วงผ่าน เสื้อนอนตัวบางเข้าไปคลึงสองเต้าสลับ หัวนมแข็งชันสู้นิ้ว เลยคีบจงอยแข็งคลึงยั่ว \"อูยยยย......\" เสียงบิวครางเบาๆ อกก็แอ่นสู้มือ ผม เลยจัดการลอกคราบบิวซะให้เหลือแต่กางเกงในสีขาวตัวน้อย อกอูมคู่ขาวกระจ่างตาก็คราวนี้ สองยอดแข็งตัวโชนชัน จนผมสุดจะห้าม ใจต้องก้มหน้าเข้าหาแล้วงับเต้าทันที ลิ้นก็ดูดยอดที่แข็งตัวสลับสะกิดปลายลิ้นยั่ว \"ซี้ดดดด......จิลจ๋าาาา......บิวเสียววววว....\"ไม่ ครางปล่าวมือบิวลูบไล้มาตามตัวผม พยายามจะควานลงกำท่อนกายแต่ว่าไม่ถึง ผมไม่สนใจซุกไซ้สองเต้าอย่างหิวกระหาย มือเลื่อนไล้ลง ตามหน้าท้องแวะเขี่ยคลึงร่องสะดือแล้วไล่ไปลูบอยู่บนเนินนูน ความเปียกชื้นซึมผ่านกางเกงในให้สัมผัสถึงอารมณ์สวาทของเจ้าตัว ทั้ง มือลูบลงไปตามความนูนของเนินสาว นิ้วกลางเน้นกดน้ำหนักผ่านกางเกงในตัวน้อยไปยังร่องสวาทที่ชื้นฉ่ำ \"จิลจ๋าาาา......โอววว...... ดีจัง.....บิวเสียว....\" เสียงกระเส่าเร้าอารมณ์ให้ผมรูดกางเกงในตัวน้อยออกจากปลายเท้า เนินนูนอูมเด่นเต็มสองตา สองกลีบฉ่ำเยิ้มไป ด้วยน้ำกระสัน ผมจับสองขาสวยแยกออกแล้วซุกหน้าเข้าหาร่องสาวที่อ้าเผยอรอ ปากทาบประกบร่องแล้วดูดทันที \"จ๊วบ บบบบบบบบบบ....\" \"โอยยยยยยยยย.....ซี้ดดดดดดดดดดดด..........เสียวจังเลยยยยย...\" บิวส่งเสียงคราง สองมือจับหัวผมกดไว้ แน่น สองขาเรียวอ้าชันเข่าส่งสะโพกแอ่นเนินสู้ปากลิ้นที่กำลังเซาะไซ้ไปตามร่อง หลืบ ทะแยงเข้าร่องสาวสลับเม้มดูดที่ติ่งเสียวเหนือร่อง ผมเร่งลิ้นลงไล้กับสองกลีบและร่องรู เลียไปทุกส่วนที่สัมผัสได้ บางทีก็เกร็งลิ้นให้แข็งแล้วแทงเข้าร่องเสียว มือหนึ่งมาช่วยคลึงปุ่ม กระสันเหนือร่องที่แข็งตัวสู้ เสียงบิวครางดังขึ้นๆด้วยความกระสัน สะโพกก็เด้งสู้รุนแรง สองมือจิกหัวผมแน่น \"จิล..จิล...บิว..บิว...... โอ้ยยยย...\"... บิวเกร็งตัวขึ้นสูงด้วยความเสียวสุดยอด ก่อนทิ้งตัวลงอย่างหมดแรง แต่ผมไม่ยอมให้บิวพัก ปากลิ้นยังเล้าโลมอย่างต่อ เนื่อง พักเดียวเสียงครางกระเส่าก็ดังลอดริมฝีปากเพื่อนสาวสุดที่รักของผมอีกครั้ง \"จิลจ๋าาา.....นึกว่าจะพูดเก่งอย่างเดียว..เลียก็เก่งนะ.. อูยยยยย.....เสียวจัง\" นั่น..มีแซวกันอีก \"จะเลียให้บิวขาดใจเลย\" ผมรีบตอบก่อนจะก้มหน้าลงดื่มกินความหอมหวานจากร่องสาวฉ่ำแฉะ ต่อ แล้วพลิกตัวขึ้นทับบิวในท่าสลับหัวสลับหาง ให้แก่นกายที่แข็งตัวจนดันเป้ากางเกงเด่นชัดไปอยู่ตรงหน้างามของบิว สาวสวยรู้งาน รั้งทีเดียวทั้งกางเกงนอกกางเกงใน ท่อนแข็งเด้งออกตรงหน้า บิวเอามือจับโคนแล้วประกบปากกับปลายหัวก่อนจะดูดทีเดียวค่อนลำเข้า ไปอยู่เต็มอุ้งปากสวย \"อูววววว.....บิวจ๋าาาาา..........\" เล่นเอาผมตั้งตัวไม่ติด เจอไม้นี้ต้องไม่ยอมแพ้เร่งระดมทั้งปากทั้งลิ้น ดูดเลียร่อง หลืบ เม้มติ่งเสียว นิ้วกลางสอดเข้าร่องสวาทฉ่ำเยิ้มแล้วคว้านวน \"อูววววววว....\" เสียงครางดังลอดปากงามที่เม้มแก้มรูดดูดท่อนแกร่ง ผมยอมรับเลยว่าปากลิ้นบิวทำหน้าที่ได้เยี่ยมจริงๆ ทั้งดูดทั้งเม้มหัว เห็นปากบางสวยอย่างนี้ดูดเจ้าท่อนแข็งของผมได้จนมิดโคน อารมณ์สวาทของเราสองคนพุ่งขึ้นแรงขึ้นเรื่อยๆ..โดยเฉพาะบิวที่โดนผมเน้นนิ้ว ชักเข้าออกไปพร้อมกับลิ้นที่ดูดเม้มติ่งสลับเลียน้ำสวาท ที่ฉ่ำไปทั้งร่อง จนสาวสวยทนไม่ไหวต้องยอมปล่อยท่อนเอ็นแข็งออกจากปาก \"อูย..อูย..ซี้ดดดด...เสียว..เสียวเหลือเกิน......จิ ลขาาาาา....\" แต่มือนุ่มยังไม่ปล่อย กำแล้วรูดแก่นกายที่เคลือบลื่นไปด้วยน้ำลายจากหัวถึงโคน ยิ่งผมยิ่งเร่งนิ้ว มือสวยก็เร่งตาม...\" บิ วจ๋าาา...จิล...จิล....เสียวนะ\" สะโพกผมกระเด้ามือสวยตามอารมณ์ ในขณะที่สะโพกบิวก็เด้งรับนิ้วที่สอดชักเข้าออกร่องสาว \"จิ จิลจ๋าาาา.....บิว......บิว....บิว.....เสียววววว....โอ้ยยยยย\" บิวเกร็งร่างแอ่นกระตุกขึ้นมาอีกครั้งหนึ่ง มือสวยกำท่อนผมแน่นจนเจ็บก่อน จะคลายแขนปล่อยลงข้างลำตัว...ผมเบียดนิ้วคลึงเบาๆให้คว้านอยู่ในร่องเสียวของ บิวเพื่อให้อารมณ์กระสันของเพื่อนสาวแสนสวยไม่ ดับลงง่ายๆ ก่อนจะพลิกตัวลงนอนหงายเพราะความเมื่อย พยายามจะดันร่างสวยให้พลิกขึ้นคร่อมสลับอยู่บนตัวผมบ้าง \"จิลจ๋าาาาา....บิ วมีความสุขจังเลย...\" เสียงบิวครางบอกแต่พลิกตัวขึ้นทาบผมอย่างว่าง่าย ไม่ทันตั้งตัวเพื่อนรักก็คว้าแท่งผมที่ยังแข็งตัวเข้าไปกำรูด แล้วทาบปากดูดทันที \"จ๊วบบบบบบ....\" \"โอววววว...ซี้ดดดด...บิวจ๋าาา...ไม่ให้จิลตั้งตัวเลยนะ\"...โดนอย่างนี้มีหรือจะยอม แพ้ ทั้ง ปากลิ้นทั้งนิ้วผมเร่งกระตุ้นต่อเนื่อง ทั้งเม้มเม็ดเสียวปากร่องทั้งดูดดื่มความหวานเยิ้มจากถ้ำสวาทสลับดูดเลียไล้ สองกลีบ นิ้วก็เร่งสาว แทงชักเข้าออกร่อง บดคว้านครูดปลายนิ้วไล้กับผนังถ้ำเสียวบิวต่อเนื่อง.. \"อูววววว....อืมมมมมมม.....โอวววววว\"...เสียงสวยครางอู้อี้ ออกจากปากที่เร่งดูดเลียท่อนผมไว้ ปลายลิ้นบิวทำหน้าที่สะกิดเลียหัวได้ดีเยี่ยมจริงๆ เราสองคนสลับเล้าโลมด้วยปากลิ้นอย่างเมามันต่อ เนื่อง \"อูยยยย..ซี้ดดดด....บิวจ๋าาาาา...จิล.....ใกล้แล้วนะ\"...ไม่พูดปล่าวปากนิ้วผมเร่ง ดูดเลียแทงร่องบิวให้ถึงสววรค์ตามอารมณ์ที่ พลุ่งพล่าน \"อู้วววว...อืมมมมมม\"....เสียงครางของบิวกับร่างกายที่ตอบสนองด้วยการกดเบียด แอ่นเนินกับหน้าผมบอกถึงความ ปรารถนาที่ใกล้จะสิ้นสุด แล้วปากบิวก็คลายออกจากท่อนเหลือแต่มือสวยที่สาวรูดขึ้นลงความแกร่งที่ เคลือบไปด้วยนำลายของบิว \"โอ ววววว...จิลจ๋าาาาา...บิวเสียวเหลือเกินนนน..ซี้ดดดดด....อูวววววว\" ยิ่งครางสะโพกบิวยิ่งเบียด มือสวยก็ยิ่งเร่งรูดท่อนจนความอดทน ของผมใกล้จะขาดลง \"ซี้ดดดด...จิลก็...ไม่ไหวแล้วนะบิวจ๋าาา...\" ผมแทงนิ้วรุนแรงไปกับจังหวะรูดมือของบิวอีกไม่นาน \"โอ ววววว...ซี้ดดดดดด....จิลจ๋าาาาาาา......บิวววว...บิวววว...ถึงแล้ววววววววว.....\"จังหวะ เดียวกับที่บิวถึงจุดสุดยอดอีกครั้ง น้ำรักของ ผมก็พุ่งกระฉูดไปเลอะเต็มหน้าสวย ไหลย้อยลงไปถึง***งามของบิว \"อุ้ยย\"..เสียงบิวอุทานเบาๆ เมื่อน้ำอุ่นๆสัมผัสกาย ก่อนที่เราสองคน จะทิ้งตัวลงนอนสลับหัวเท้า เสียงครางหายไปเหลือแต่เสียงหายใจหอบดังสลับเสียงเครื่องปรับอากาศ ผมยันตัวขึ้นไปนอนเท้าแขนข้าง สาวสวยที่ตอนนี้หลับตาพริ้มหอบหายใจเบาๆ คราบน้ำรักยังเลอะอยู่เต็มหน้าสวยเป็นภาพที่เห็นแล้วรู้สึกปั่นป่วนท้องน้อย อย่างยิ่ง บิ วเหลือบตามองผมอย่างอายๆ แล้วซุกตัวเข้ากอดผมไว้ ความรู้สึกตอนนั้นยากจะบรรยาย แต่ผมรู้สึกเหมือนจะหลงรักเพื่อนรักที่สนิทกัน มานานเข้าแล้วเต็มเปา แต่ใจก็รีบหักไว้เพราะไม่อยากสร้างปัญหาให้เพื่อนในอนาคต สักพักผมก็ชวนบิวไปอาบน้ำล้างตัวในห้องน้ำ ทีแรก เธออายไม่ยอม แต่ผมก็ยื้อยุดฉุดจนเธอเดินตามผมไป ในห้องน้ำนี่สิครับ เรือนร่างงามขาวโพลนกลางแสงไฟ ถึงได้เห็นชัดๆว่าจริงๆแล้ว บิวเพื่อนสาวสุดที่รักของผมนี่หุ่นดีมาก เจ้าตัวอาบน้ำไปเห็นผมจ้องไปก็ถามอายๆ \"จิลมองอะไรบิว..เขินนะ\" ผมเดินเข้าไปใกล้ๆ กระซิบ ที่หูเบาๆ \"จิลอาบน้ำให้นะ\" มีโอกาสลองดูสิครับทั่นผู้อ่าน ใต้สายน้ำอุ่นที่ไหลเรื่อยๆ สองมือเราฟอกสบู่ถูไปตามเรือนร่างของสาวสวย พักเดียวก็ได้เรื่อง บิวหลับตาพริ้ม เสียงครางเบาๆเริ่มดังลอดริมฝีปากงามอีกครั้ง สองยอดปทุมเริ่มแข็ง ยิ่งเมื่อมือเปื้อนสบู่ลูบไล้ลื่น ผ่าน..\"อืมมมม...จิลลลล..\" บทโอ้โลมเป็นไปด้วยความนุ่มนวล เนื้อเนียนขาวหอมกลิ่นสบู่ถูกผมลูบไล้ไปทั่ว โดยเฉพาะสองเต้าเต่งที่ผม ลิ้มชิมรสดูดเลียอย่ากระสันต่อเนื่อง \"อูววว....บิวเสียวนะจิลจ๋าาาาา.....\" ผมเล้าโลมเลียผ่านหน้าท้อง ย่อตัวไล่ลงมาหยุดที่เนินนูนงาม ขนอ่อนชุ่มฉ่ำจากสายน้ำอุ่น ผมจับบิวผลิกหันหลัง สองมือเกาะขอบอ่างโก้งโค้งแอ่นสะโพกสวย ร่องเผยอลอยเด่นท้าทายอยู่เบื้องหน้า สองมือผมลูบไล้แก้มก้นขาวแน่น บางทีก็แกล้งไล้เข้าร่องก้นไปเฉียดกลีบสาวท้าทาย \"อุ้ยยย...จิลอย่าแกล้วบิว....มันเสียวววว\"..สะโพก ผายก็โยกย้ายไปตามการรุกโลมเร้าของสองมือ แล้วผมก็ซุกหน้าเข้าหาร่องสวาทสวยอีกครั้ง ปลายลิ้นค่อยๆบรรจงแตะกลีบเบาๆ \"อุ๊ยย\" เสียงอุทานคราง สะโพกงามหดกลับในทีแรก ก่อนจะแอ่นกลับเข้าสู้ลิ้นผม กลิ่นสบู่กับกลิ่นสาว น้ำอุ่นกับน้ำสวาทจากร่องผสมปนกันถูกผม ดูดดื่มกลืนกินอย่างหิวกระหาย \"อูยยยยย....จิลลลจ๋าาา....ซี้ดดดดด....\"บิวแอ่นตัวลงต่ำเพื่อให้ร่องเนื้อบดแน่น กับปากลิ้น ผมตอบสนอง ด้วยการดูดเลียสองกลีบ ขบเม้มติ่งเสียวสลับแทงลิ้นเข้าลึก มือลูบไปด้านหน้าของขางามอ้อมไปเกาะกุมสองเต้าเต่งที่ห้อยแกว่งไว้ในอุ้ง มือ ปลายนิ้วเขี่ยยอดถันที่แข็งตัว ปากลิ้นก็เร่งจังหวะดูดเลีย \"อูยยย..อูยยยย....จิลจ๋าาาา.......บิววว...บิวววว...โอ้ยยยยย\".......เสียง ครางสุดท้ายมาพร้อมการส่ายสะโพกเข้าหาใบหน้าผมอย่างรุนแรง หน้าสวยก้มฟุบลงกับแขนที่ค้ำอ่างอาบน้ำไว้ ก่อนจะทรุดตัวลงนั่ง อย่างหมดแรง \"เป็นอย่างไรบ้างบิว...ลิ้นจิลดีมั๊ย??\" ผมกระซิบยั่วเย้าที่ข้างหูเธอเบาๆ บิวหันมามองยิ้มๆดันตัวผมให้ลุกขึ้น เจ้าท่อน กายขยายเต็มตัวตั้งขนานพื้น บิวไม่พูดตอบทรุดตัวลงคุกเข่าเอาปากงามครอบหัวแล้วดูดเข้าทันที \"จ๊วบบบบบ...\" \"อูยยยย\" ความเสียว จากการถูกดูดทำเอาผมแทบทรุด บิวเงยหน้าขึ้นสบตาเหมือนจะยั่วเย้า สองมือสาวยึดแก้มก้นผมไว้มั่น หน้าสวยขยับเข้าออกอยู่ที่เบื้อง ล่าง ท่อนลำเป็นมันปลาบด้วยน้ำลาย ริมฝีปากสวยอิ่มครอบท่อนไว้รอบ แก้มงามยู่ยุบทุกจังหวะที่ดูดแก่นกายเข้าไปจนสุดโคน สองมือผม กุมศีรษะงามไว้ อารมณ์พลุ่งพล่านจนเกินห้ามใจต้องโยกสะโพกเข้าหาปากสวย บิวรู้งาน***ยผ่อนในจังหวะที่ผมโยกเข้าแล้วดูดใน จังหวะที่ผมสาวออก...\"อูยยยยย...บิวจ๋าาาาา...ซี้ดดดด...\" โดนเพื่อนสาวเจ้าเสน่ห์ดูดเลียท่อนอย่างรู้งานอยู่พักใหญ่ความอดทนก็เกิน จะหักห้าม\"บิวจ๋าาาา...จิลลล...เสียวเหลือเกิน...ใกล้แล้วนะ...จะออกแล้วนะคนดี.. อูยยยย....\" ผมกลัวบิวจะไม่ให้ออกในปากจึงจะดึง ปากเธอออก ผิดคาดบิวยึดสะโพกผมไว้แน่นแล้วเร่งดูดเหมือนจะบอกให้ผมออกในปากเธอ ผมได้ทีสาวสะโพกเข้าใส่รุนแรง... \"บิ วจ๋าาาาาา.......\" โยกต่อได้พักเดียวน้ำสวาทก็พุ่งทะลักเข้าในปากคู่งาม บิวดูดเลียจนผมรู้สึกเหมือนจะขาดใจตายให้ได้ ทุกหยาดหยด เธอกลืนกินหมดไม่มีเว้น ตอนบิวถอนปากงามออกเสียงดัง \"บล๊วบ\" ก่อนจะลุกขึ้นยืนแล้วกระซิบบอกผมเบาๆ \"อร่อยจัง\" หลังจากนั้นเรา เดินกอดกันทั้งไม่ใส่เสื้อผ้ามานอนบนเตียง เรานอนกอดกันไปคุยกันไป บิวเล่าให้ฟังว่าตั้งแต่แต่งงานมาเธอไม่ค่อยมีความสุขใน เรื่องอย่างนี้เลย แฟนบิวเป็นคนที่ไม่ค่อยให้ความสนใจว่าเธอจะรู้สึกอย่างไร ทำนองแก้ผ้าได้ก็จะเสียบเธอว่างั้น ทำให้บ่อยครั้งที่เธอต้อง ช่วยตัวเอง พอมาเจอผมอีกครั้งเธอเห็นว่าผมเป็นเพื่อนที่สนิทกันมานานก็เลยคิดว่าน่าจะ ช่วยเธอได้...ผมก็สบายสิ..แต่ก็บอกเธอตรงๆว่า ผมรักเธอในความเป็นเพื่อนมาก และเริ่มไม่แน่ใจว่าถ้ายังคบกันในลักษณะนี้ต่อไปผมจะรักเธอยิ่งกว่าเพื่อน หรือเปล่า..บิวเงียบไปไม่ตอบ ผมก็ไม่รู้จะว่ายังไง..แต่สุดท้ายการไปเที่ยวด้วยกันครั้งแม้จะไม่ค่อยคุ้ม เพราะมัวแต่คลุกอยู่ในห้องกันสองคน แต่ผมก็ภูมิใจที่เราสองคน ยังไม่เกินเลยอารมณ์ไปจนถึงการสอดใส่กัน แม้จะดูดเลียกันจนปรารถนาจะเสียบแค่ไหนก็ตาม..(ห้ามใจกันสุดๆเลยหละครับ) สุด ท้ายอยากจะบอกกับผู้อ่านทุกท่าน ว่ากามารมณ์เป็นเรื่องละเอียดอ่อน อยากให้คุณๆพยายามใส่ใจในความรู้สึกของอีกฝ่าย เพื่อให้สิ่งที่เกิด ขึ้นเป็นความสุขของทั้งคู่จริงๆ และในความเห็นผมไม่จำเป็นว่าเพศสัมพันธ์จะต้องจบลงที่การสอดใส่เสมอไป เพราะความสุขของ กามารมณ์น่าจะอยู่ที่การเอาใจใส่ในการนำพาอีกฝ่ายให้ไปถึงจุดสุดยอดด้วย สัมผัสอย่างรู้จังหวะมากกว่า เช่นผมกับบิวที่จนบัดนี้เราก็ยัง เป็นเพื่อนที่ติดต่อกันอยู่เรื่อยมา แต่ไม่ได้มีอะไรกันแล้วเพราะหลังๆนี่ผมแนะนำให้บิวไปคุยกับแฟนตรงๆในเรื่อง นี้ ซึ่งก็ได้ผลและทำให้ ชีวิตคู่ของเธอสมบูรณ์ขึ้น ในขณะเดียวกันผมก็นึกไม่ออกว่าถ้าเราทั้งคู่อดใจไม่อยู่และจบลงที่การสอดใส่ เรื่องราวจะดำเนินต่อไปและจบ