ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด..ใครถูก..

เริ่มโดย err, มิถุนายน 17, 2010, 04:10:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

ผมอายุ 18 เพิ่งจะจบม.6มาหมาดๆ ผมเป็นคนที่รู้เรื่องคอมฯ แล้วเวลาใครมีปัญหาอะไรก็จะมาถามผมหรือให้
้ไปซ่อมให้ที่บ้าน มีวันนึงรุ่นน้องที่รร.โทรมา น้องคนนี้ชื่อนุ้ย...เป็นกลุ่มเดียวกันกับรุ่นน้องที่เราไปชอบเขา น่า
ตาน่ารักกว่าคนที่เราไปชอบอีก...แต่เราไม่ได้เป็นแฟนกันหรอก.. ไม่รู้ว่าน้องเขาเอาเบอร์โทรมาจากไหน เราก็
ดีใจที่มีเด็กรุ่นน้องโทรมา...น้องเขาอยู่ม.4นะ เขาก็โทรมาบอกว่าคอมที่บ้านมันเป็นอะไรก็ไม่รู้ boot เครื่องไม่
ติด มันเป็นหน้าจอสีดำ..... เราก็บอกให้เขาทำทางโทรศัพท์แต่น้องเขาก็บอกว่าไม่มีแผ่น windows ..คือเราจะ
ให้เขาลง windows ใหม่ แล้วน้องเขาก็ขอให้เราไปซ่อมที่บ้านให้หน่อย จะได้เอาแผ่นของเราไปลงให้ด้วย...ก็
นัดหมายว่าเป็นวันพรุ่งนี้ตอนเย็น เพราะน้องเขาต้องไปรร.แต่เราเรียนจบม.6 แล้ว..ก็รอมหาลัยเปิดพอถึงวันนัด
..(วันอังคารนะ) ก็ไปหาน้องเขาที่หน้ารร.ขี่มอไซค์ไป พอไปถึงน้องเขาก็ยืนรอกับเพื่อนประมาณ 6 คน โอ....
หนึ่งในนั้นมีคนที่เราโทรไปจีบด้วยดิ....น้องเขาก็มองหน้าเรากันหมด...อายจะตาย..แต่ก็เก็กๆไว้ ไม่พูดไม่จา
กับใคร น้องนุ้ยเท่าที่เห็นในเวลานี้นะ..น่ารักสุดในกลุ่มเลย ไม่น่าไปชอบเพื่อนน้องเขาเลย...เพราะตอนเปิด
เทอมเราดันไปเห็นน้องคนที่เราชอบเขาน่ารักมาก...ก็เลยไปชอบเขาแบบไม่ลืมหูลืมตา ก็เลยไม่ได้ไปมองคน
อื่น....แต่สุดท้ายนี่แห้วสิครับ...เพราะว่าน่ารักขนาดนั้นอะนะ แฟนเยอะฉิบเป๋งเลย แต่น้องนุ้ยนี่ดิ...เพื่อนเรา
ก็ชอบน้องนุ้ย แต่เราก็ไม่รู้ว่าน้องนุ้ยนี่เป็นใคร หน้าตาเป็นยังไง เพื่อนมันให้เราไปถามเบอร์โทรจากน้องที่เรา
ไปชอบให้..ไอ้เราก็ไม่สนใจเพราะตอนนั้นกำลังคลั่งน้องอีกคนอยู่ แต่พอมารู้คราวหลังนี่แหล่ะว่าน้องเขาน่ารัก
สุดๆ หน้าเสียดาย...เพื่อนเราแม่งจีบอยู่ด้วยดิ...ก็เลยปล่อยๆมันไป..เราคงทำอะไรไม่ได้อยู่แล้ว...เข้าเรื่องดีกว่า.
..หลังจากที่ไปพบกับน้องนุ้ยที่หน้ารร.แล้วก็เลยให้น้องเขาขึ้นมอไซค์เรา เพื่อจะขับไปบ้านน้องเขา น้องเขาใส่
ชุดนักเรียนสีขาวมีกระโปรงก็เลยนั่งแบบผู้หญิง น้องเขานั่งมอไซค์แบบไม่โดนตัวเราเลยนะ...สงสัยกลัวเรากัด
ขับรถไปประมาณ 15 นาที บ้านน้องเขาก็ไกลใช้ได้เลยนะ พอถึงบ้านน้องเขาก็ลงไปเปิดประตูหน้าบ้านให้
บ้านน้องนุ้ยท่าทางจะรวยนะ ดูจากบ้านแล้ว...น้องเขาเปิดประตูโดยใช้กุญแจไข...อ้าว...นี่ไม่มีใครอยู่บ้าน
หรอกเหรอเนี่ย...ไม่รู้จริงๆว่าไม่มีใครอยู่บ้านน้องนุ้ยเลยเขาคงไว้ใจเรามั้ง เราก็พยามไม่คิดรัยอยู่แล้ว (น่ารัก
อย่างนี้ไม่คิดได้ยังไง...หึๆ) น้องเขาดันทำกุญแจหล่นตอนไขประตูบ้านอะนะ...เปิดไม่ได้..เป็นหน้าที่เราอีก
ที่จะต้องปีนข้ามรั้วเพื่อไปหยิบกุญแจบ้านที่ตกอยู่ข้างในบ้าน โอ...น่ากลัวจะตาย รั้วบ้านนี่มีเหล็กแหลมเปี๊ยว
เลยไม่อยากปีนแต่ก็ต้องแสดงละครว่าเป็นสุภาพบุรุษ พอไขประตูได้แล้วก็เข้ามาในบ้าน อืม....บ้านน้องน่าอยู่
ดี..ไม่เหมือนห้องเราเลย...น้องนุ้ยบอกว่าพ่อแม่เขากลับประมาณ 2 ทุ่มทุกวัน แต่ตอนนี้เพิ่งจะ 4 โมงเอง น้อง
เขาก็เอาน้ำมาให้กิน...น่ารักอะไรอย่างนี้..ตอนนี้เราชอบน้องนุ้ยไปแล้ว...เหอะๆ น้องเขาให้เราขึ้นไปบนบ้าน
เพราะคอมฯมันอยู่ในห้องน้องเขา...ใจเรานี่คิดนะว่าทำไมน้องเขาไม่กลัวอะไรเลยเหรอไง เราเป็นผู้ชายนะ
เราก็ขึ้นไปข้างบนห้องน้องเขา...อืม..พอเข้ามาในห้อง น้องเขาก็เปิดแอร์ให้...โอ..เย็นสบายอะไรเช่นนี้ ห้องน้อง
ก็หอม.....ไม่เหมือนห้องเราที่เอารองเท้าไม่รู้กี่คู่ไปไว้ในห้องนอน แหว่ะๆ พอถึงโต๊ะคอมฯปุ๊บ..เราก็จัดแจงเอา
แผ่น cd ที่เตรียมมาอออกจากกระเป๋าใส่แผ่นที่เตรียมมาซะ เราก็เปิดเครื่องปุ๊ป...เพื่อจะลง windows พอเปิด
คอมฯได้...อ้าว...มันใช้ได้นี่หว่า...อะไรวะ...น้องนุ้ยก็งง...แล้วน้องเขาก็บอกว่า..อ้าวทำไมเป็นอย่างนี้ละ...เมื่อ
วานยังเปิดไม่ได้อยู่เลย...นุ้ยเปิดเองมันเปิดไม่ได้นะ พอพี่มาเปิดก็ใช้ได้เลย เออ...ง่ายดี.. แล้วเราก็ลอง shut
down แล้วเปิดใหม่ 3-4 รอบ มันก็ยังใช้ได้ดีอยู่ แล้วน้องเขาก็มานั่งข้างๆเรา เพื่อจะมาลองคอม...น้องนุ้ยนั่งปุ๊บ
หน้าอกน้องเขามาโดนหัวไหล่เรา เราก็นิ่งๆไว้ ..น้องเขาก็ไม่สนใจอะไร..ก็ยังเอาหน้าอกมาชนอยู่ เราก็เริ่มแข็ง
แล้ว แล้วนั่งผิดท่าด้วยสิ....เจ็บเป็นบ้าเลย เราก็เลยกระเถิบตัวหนีออกมาเพื่อจะจับจู๋ของเราให้มันเข้าที่ เราก็กำลัง
จัดให้มันเข้าที่ในขณะที่เขากำลังหันหน้าไปที่จอคอมอยู่ เราก็เอามือล้วงไปในกางเกงเรา...ผั่บผ่าสิ..น้องเขาหัน
มาพอดี...มือก็กำลังล้วงอยู่ น้องนุ้ยร้องอุ๊ย...เราก็ลก แล้วก็ยิ้มๆ แล้วเราก็ไปนั่งที่เดิม...อืม..นั่งใกล้น้องเขาแล้ว
รู้สึกดี...ห้อมหอม นั่งไปก็แข็งไป ทรมานดี...เราก็ลงโปรแกรมเพิ่มให้น้องเขาเพราะเราเอาแผ่นมาเต็มเลย น้อง
เขาก็นั่งดูอยู่ข้างๆเรา...บางครั้งก็ยังเอาหน้าอกมาโดนเรา แล้วมีจังหวะนึงน้องเขาเข้ามาใกล้ๆ ใกล้มาก...หน้า
นี่แทบจะชนกันอยู่แล้ว ลมจากจมูกน้องเขาพ่นใส่หน้าเราเลย....หน้าเรานี่ร้อนวูบวาบเลย...เราก็ทนๆมันไป..
.ใจก็อยากจูบแล้ว....ไอ้นั่นก็แข็งแล้ว...เอายังไงดีวะแล้วก็ตัดสินใจหันไปจูบ น้องเขาเลย...ครั้งแรกเลยที่จูบผู้หญิง
น้องนุ้ยก็นิ่งเลย...ให้เราจูบเฉยเลย นั่งจูบด้วย...แล้วเราก็กอดเขาแล้วก็จูบไล่ลงไปถึงซอกคอ..ฯ้องเขาก็ครางเบาๆ
..ไม่ขัดขืนอะไรเลย...แล้วผมก็ปลดกระดุมที่เสื้อน้องนุ้ยออก...ถอดเสื้อออกมา เห็นหน้าอกน้องเขาข๊าวขาว น้อง
เขาก็เป็นคนตัวขาวอยู่แล้วนะ....แล้วยังไม่ถอดเสื้อในน้องออก...แต่ไปถอดกระโปรงน้องก่อน ถุงเท้าน้องเขายัง
ไม่ถอดเลย....ตอนนี้น้องเขาก็เหลือแค่ชุดชั้นใน แล้วก็จูบน้องเขาต่อ แล้วก็เอามือไปปลดเสื้อในข้างหลังพอถอด
ออกมา เราก็เอาปากไปดูด...มือก็จับที่สองเต้า ทั้งๆที่น้องอยู่ข้างล่างเรา ตอนนี้เหลือแต่กางเกงในแล้ว เราก็ถอด
เสื้อผ้าเราออกให้เหลือแต่กางเกงใน แล้วเราก็ถอดกางเกงในน้องออก...โดยยกขาน้องนุ้ยพาดบ่าแล้วค่อยๆรูด
กางเกงในออกช้าๆ...ตาเราก็จ้องมองไปที่ถ้ำสวาทของน้องนุ้ย....หูย...ขนน้อยๆเหมือนในภาพโป๊พวกนางแบบ
ญี่ปุ่นยังไงอย่างนั้น....เท่านั้นแหล่ะเราก็ถอดกางเกงในเราออก แล้วเราก็จับขาน้องนุ้ยถ่างออก...แล้วเอาลิ้นไป
เลีย..ที่ถ้ำน้องนุ้ย...น้องนุ้ยร้องครางอย่างเดียวเลย...ตาก็หลับแล้วส่ายหน้าครางไป - มา ผมยิ่งเอาลิ้นแหย่ไป
ลึกๆแล้วก็สะบัดไป-มาอย่างรวดเร็ว น้องนุ้ยก็ครางเสียงดังมาก....ผมก็ทำมันถี่ขึ้น แล้วเปลี่ยนไปจูบที่ปากต่อ
มือก็ทั้งจับ ทั้งบีบ จู๋ของผมก็ถูกับตัวน้องไป-มา น้องก็ร้องครางแล้วหลับตาอย่างเดียว แล้วผมก็กระซิบไปที่หู
น้องนุ้ยว่า..." เคยรียัง..นุ้ย " น้องนุ้ยก็ตอบว่า " ยังไม่เคยเลย" ...ผมก็ยังไม่เคยเหมือนกัน..แต่ไม่ได้บอกน้อง
แล้วผมก็จับขาน้องแบะออกแล้วเอาจู๋ไปจ่อที่รูถ้ำของน้องนุ้ย เห็นน้ำใสๆที่ปากถ้ำของน้องนุ้ยไหลออกมาเต็ม
เลย ผมก็เลยออกแรงกดเข้าไป...ผมทำเบาๆ..เพราะรู้ว่าน้องเขายังไม่เคย...จู๋ผมตอนนั้นแข็งมาก เนื้อมันสัมผัส
กับเนื้อแล้วมันรู้สึกมีความสุขมาก ตัวน้องก็หอมพอเริ่มเข้าไปได้เกือบหมดแล้ว....ผมก็อัดเข้าไปเต็มที่ น้องนุ้ย
ร้องเสียงดังทันที ผมเห็นน้องร้องแล้วก็ทำมันแรงขึ้น ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร..แต่ก็ชอบเห็นน้องเขาร้องคราง
ผมจับขาน้องออกแล้วเอามือทั้งสองข้างไปสอดที่ใต้หัวไหล่น้องนุ้ย แล้วก็ซอยให้ถี่ยิ่งขึ้น หน้าอกน้องผมกดติด
กับหน้าอกของน้องนุ้ยแน่น ผมซอยเร็วขึ้น จากนั้นก็เปลี่ยนท่า ให้น้องนุ้ยนั่งแล้วคว่ำหน้าคล้ายๆท่าที่ใครๆ
บอกว่ามันเป็นท่า dog แล้วผมก็จับเอวของน้องนุ้ย แล้วเอาจู๋ผมยัดเข้าไปในถ้ำ แล้วซอยแรงขึ้นๆ น้องนุ้ยร้อง
เป็นจังหวะกับที่ผมซอยเลย ผิวน้อวนุ้ยนี่ขาวมากเนียนสุดๆ ผมก็เริ่มจะถึงแล้ว...ก็เลยเปลี่ยนท่าให้น้องมาอยู่
ข้างบน แล้วน้องนุ้ยก็เอามือข้างหนึ่ง มากดที่หน้าอกผมเหมือนเป็นหลักในการขย่มตัวผมก็เอามือไปลูบตัว..ท
ี่เอว ที่ก้น ที่หน้าอก น้องนุ้ยก็ขย่มตัวแรงขึ้น มืออีกข้างของน้องก็คอยเสยผมที่ยาว แล้วก็ร้องครางเสียงดังจนน้อง
นุ้ยขย่มตัวแรงขึ้น และเร็วขึ้น จนเสียงหมดไปแล้วน้องนุ้ยก็หยุดแล้วล้มตัวนอนบนตัวผม....ผมยังไม่เสร็จ แต
่น้องเขาเสร็จแล้ว ผมก็เลยจับน้องมาอยู่ข้างล่าง แล้วก็แบะขาน้องออกมือผมก็พาดไปที่ข้างทั้งสองข้างโดยฝ่ามือ
กดอยู่กับพื้น คล้ายท่าหกกบที่เคยเรียนยิมนาสติกตอนม.1 แล้วก็ซอยถี่ๆแรงๆจนมีอารมณ์ถึงขีดสุด แล้วก็ปล่อย
น้ำที่พุ่งปรี๊ดไปในถ้ำของน้องนุ้ยจนหมด แล้วผมยังซอยต่อจนแน่ใจแล้วว่าน้ำผมหมด...แล้วผมก็ล้มตัวลงนอน
ทับตัวของน้องนุ้ยในขณะที่จู๋ของผมยังเสียบคาอยู่ในถ้ำของนุ้ย จนน้ำไหลออกมาหยดใส่ที่นอนของนุ้ย ผมเลย
เอาจู๋ของผมออกมา แล้วนอนกอดนุ้ย แล้วกระซิบไปข้างๆหูว่า " พี่..?..รักนุ้ยนะครับ...." น้องนุ้ยก็ตอบว่า" ค่ะ.
..นุ้ยก็รักพี่..์?..เหมือนกัน " นอนกอดน้องเค้าไปประมาณ 10 นาทีผมก็ใส่เสื้อผ้าให้เรียบร้อย แต่น้องนุ้ยไปอาบ
น้ำ ผมก็ให้นุ้ยเอาผ้าปูที่นอนผืนใหม่มา จะเปลี่ยนให้...เพราะผืนเก่ามันเปียกน้ำของผมกับนุ้ยไปแล้ว....ตอน
นุ้ยอาบน้ำผมก็ไปลงโปรแกรมที่คอมฯต่อ...น้องนุ้ยแต่งตัวเสร็จผมก็ลงโปรแกรมเสร็จพอดี...เอ้อ..ลืมบอกไปว่า
ตอนมีอะไรกันนั้นน้องนุ้ยยังไม่ได้ถอดถุงเท้าเลย...เหอะๆแล้วผมก็คิดว่านุ้ยจะท้องรึป่าว...เพราะผมปล่อยน้ำ
เข้าข้างใน ก็เลยตกลงพาน้องไปคลิกนิกที่ไกลๆจากบ้านผมและบ้านนุ้ยใจก็เริ่มวิตกว่าน้องจะท้องรึป่าว....พอ
ไปถึงคลินิกก็บอกพยาบาลไป แล้วพยาบาลก็ให้ยามากินแล้วบอกว่าคงไม่ท้องหรอก..เพราะว่าน้องนุ้ยเขามีประจำ
เดือนก่อน 7 วันรึว่าหลังเจ็ดวันอะไรนี่แหล่ะ...เขาพูดมาผมก็งงแต่ก็ทำเป็นเข้าใจ....แล้วก็ขับมอไซค์ไปส่งนุ้ยท
ี่บ้านแต่คราวนี้น้องนุ้ยกอดเอวผม..ไม่เหมือนตอนที่รับมากจากรร. ผมมีความสุขมากๆเลย...ไม่อยากให้ถึงบ้าน
เร็วๆ..ผมก็เลยขับช้าๆ...ส่งน้องนุ้ยถึงบ้านก็ประมาณ 6 โมงกว่าใกล้ทุ่ม แล้วผมก็กลับมาบ้าน ถึงบ้านปุ๊ป..น้อง
นุ้ยก็โทรมาหาทันทีเลย...นั่งคุยไปสองชั่วโมง...มีความสุขที่สุด.