ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แผนพลาดเมียผมเลยโดนเปิด..2จบ

เริ่มโดย err, มิถุนายน 17, 2010, 04:07:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

เมื่อใกล้สว่าง ผมรีบแยกไปห้องพักของตัวเอง เพราะกลัวว่าเมื่อสว่างแล้ว เพื่อนผมจะจับได้ไม่ใช่หนิง เพื่อนคนหนี่งเดินมาเปิดประตูให้ พร้อมกับบอกว่า หนิง หีฟิตดีเหลือเกิน แถมยังโหนกนูน ขอบอกขอบใจผมเป็นการใหญ่ที่ให้หนิงโกนขนออกจนเกลี้ยงเกลาซึ่งตรงกับรสนิยมของเขาที่สุด เขาทั้งสองก็เลยวนเวียนเลียหี และเย็ดเธอทั้งคืนเลย ผมได้แต่ยิ้ม ที่บอกว่า หีเธอฟิต อาจจะเป็นเพราะเพื่อนผมควยใหญ่และมีลีลาก็ได้ ส่วนเพื่อนอีกคน ยังนอนอยู่บนเตียง โดยมีตัวหญิงบริการนอนคว่ำทับอยู่ ทั้งคู่อยู่ในสภาพเปลือยเปล่า โดยที่ควยยังคาอยู่ในหีเธอ เมื่อผมบอกให้พอเถอะ เพราะใกล้สว่างแล้ว เพื่อนผมจึงยอมพลิกตัวผู้หญิงลงแล้วชักควยออก โธ่... น่าจะให้อีกที หีฟิตดีเหลือเกิน ยังติดใจไม่หายเลย เมื่อเพื่อนทั้งสองของผมออกไปจากห้องแล้ว ผมเข้าไปสะกิดหญิงบริการที่ยังวัวเงียอยู่ เธอร้องบอกว่า พอก่อนเถอะ.... หนิงระบบหมดไปทั้งตัวแล้ว.... .. เอ๊ะ... ทำไมเสียงเหมือนหนิงจัง ผมเดินไปเปิดไฟ แล้วกลับพลิกหน้าเธอหันมา แทบไม่เชื่อสายตาตัวเอง ผมเอามือขยี้ตาอีกครั้ง ร้องออกมาด้วยความตกใจอย่างสุดขีด.....โอ๊ะ............. เป็นไปได้ยังไง หนิง... ภรรยาผมจริงๆด้วย เมื่อเธอรู้ว่าเป็นผม ร้องไห้ออกมาทันทีอย่างสะอึกสะอื้น......ถามว่า ผมไปไหนมา ทำไมไม่มาช่วยเธอ.... หนิงให้รถทัวส์จอดและกลับมาที่โรงแรมอีกครั้งหนึ่ง เพราะเข้าใจว่า ผมหาหญิงอื่นมานอนด้วย หนิงจึงของกุญแจสำรองของโรงแรมและกลับเข้ามาในห้อง เจอผู้หญิงคนหนึ่งหน้าตาสะสวย รูปร่างคล้ายเธอ หนิง โกรธมาก ที่ผมเพิ่งจะแต่งงานกับเธอเพียงข้ามคืน แล้วก็พาผู้หญิงคนอื่นมานอน จึงไล่ผู้หญิงคนนั้นกลับไป แล้ว หนิง ก็แอบนอนแทน เพื่อจะได้จับผิดผมอย่างคาหนังคาเขา พอราว 5 ทุ่มก็ได้ยินเสียงเปิดประตูและปิดเบาๆ หนิงแกล้งหลับนอนหันหลังให้ ปล่อยให้เพื่อนผมขึ้นมานอนกอด หนิง ทางด้านหลัง เอามือล้วงเข้าใปในเสื้อนอน ที่หลวมและบางเบา โดยไม่ได้ใส่ชุดชั้นในเลย นมทั้งคู่ถูกบีบและขยำเบาๆ แล้วค่อยรูดออกอย่างช้าๆ หนิง อยู่ในสภาพที่เปลือยเปล่า แต่ก็เกล้งทำเป็นหลับ แล้วหนิงก็ถูกดูดเลีย หัวนมทั้งสองข้างจนหนิงมีความรู้สึก แต่หนิงก็ยังคงแกล้งหลับ เพราะคิดว่าเป็นผม เพราะอยากรู้ว่า ผมจะทำอะไรกับผู้หญิงคนนั้นต่อไป..... โคกหีของหนิงถูกลิ้นวนเลียอย่างแผ่วเบา และเริ่มหนักหน่วงและเนิ่นนาน จนหนิงรู้สึกตัวเบาหวิว น้ำหล่อลื่นเริ่มเอ่อมาตามธรรมชาติ สักพักรู้สึกว่า มีแท่งแข็งๆมาเขี่ยที่ร่องรูหีของหนิง หนิงเลยแกล้งขยับอ้าขาออกกว้าง แท่งที่เขี่ยอยู่ที่ปากรูหีจึงถือโอกกาศทิ่มแทงเข้าไป ขนาดของมันทำให้หนิงรู้สึกแน่น อึดอัดจนต้องลืมตาขึ้นดู แล้วก็ต้องตกใจที่ไม่ใช่เป็นผม แต่ก็สายไปเสียแล้ว เพราะหัวควยปักอยู่ในหีของหนิงจมเข้าไปถึงหยักแล้ว หนิงพยายามผลักออก แต่ก็ถูกวงแขนของเพื่อนผมรั้งเอาไว้ พยายามดิ้นเพื่อให้ควยหลุดจากรูหีของหนิง ก็ทำไม่สำเร็จ เพราะยิ่งดิ้นก็เท่ากับเอาหีไปแกว่งให้ควยทิ่มแทงรูหีของหนิง หนิงเองก็มีความรู้สึกเสียวสุดๆ พอ หนิงร้องออกบอกให้คนช่วย ก็ถูกเพื่อนผมอีกคนที่แอบอยู่เหนือหัวเข้ามาเอามือประกบปากของหนิงไว้ หนิงพยายามเบี่ยง ก็ถูกปากจูบประกบเข้าไปอีก เขาประกบอยู่นานมาก จน หนิงหายใจแทบไม่ออก แต่พอเขาถอนจูบ หนิงได้ขอร้องให้เขาเอาควยออก และขู่ว่าจะฟ้องผม ก็ได้คำตอบว่า เขาได้รับอนุญาตจากผมให้มาเย็ดหนิง และขณะนี้ผมก็กำลังเย็ดจี๊ด กับติ๊ก อยู่ เพื่อเป็นการแลกเปลี่ยน เขาบอกให้ หนิง ยอมจะได้มีความสุข ด้วยกัน หนิงหมดโอกาสที่จะต่อรอง เพราะควยยังปักอยู่ในรูหีของหนิงเกือบครึ่ง ยิ่งดิ้นหีของหนิงก็ยิ่งเสียว ควยที่แช่อยู่ในรูหีหนิงก็เริ่มขยับทะลวงเข้าไปเรื่อยๆจนสุด หนิงพยายามผืนความรู้สึก แต่ก็ต้านการเล้าโลมไม่ไหว ในที่สุด ก็ต้องปล่อยเลยตามเลย ให้เขากระเด้าควยเข้าออกในรูหีหนิง ....จนไม่สามารถควบคลุมอารมณ์ที่ปลูกเร้าจนกระเจิงได้ หนิง ถูกคะยำคะยี้ตามอำเภอใจ คนที่อยู่บน ก็ประกบจูบปาก ส่วนนมทั้งคู่ของหนิงนั้น ไม่ต้องพูดถึง โดน ทั้ง มือ ปาก และลิ้น ผลัดกันบีบจับ... ดุน... เลีย..... จน หนิง เสียวสุดๆ ทุกส่วนในร่างกายของหนิงถูกขยำและลูบคลำจนทั่ว หนิงเสียวจนทนไม่ไหว สุดแล้วสุดอีก น้ำควยได้พุ่งเข้าไปในรูหีของหนิงจนรู้สึกร้อน พอเพื่อนของเขาน้ำออกในรูหีของหนิงแล้ว เขาสะกิดให้เพื่อนชักควยออก หนิงรู้ทันทีว่า จะต้องถูกอีกคนเย็ดแน่นอน จึงขอร้องเขาแต่ก็ไม่สำเร็จ หนิงถูกควยของของเพื่อนอีกคนสอดใส่ กระเด้าจนหนิงทนเสียวไม่ไหว สุดอีกครั้งหนึ่ง หนิงบอกว่าพอแล้ว เอาควยออกเถอะ ก็ได้รับคำตอบว่า เขายังไม่สุดเลย หี หนิง ฟิดเหลือเกิน เขายอมหยุดแต่ขอแช่ควยคาหี หนิง ไว้เพื่อ เย็ดต่อ หนิงบอกว่า ถูกน้ำหนักตัวกดทับจนหนิงปวดเมื่อยไปทั้งตัวแล้ว เขาก็เลยพลิกตัวกลับเพื่อให้หนิงอยู่บน ทั้งที่ควยยังแช่อยู่ในรูหีหนิง .... กลับยิ่งซ้ำร้ายไปกว่าเก่า เพราะก้นที่โด่ง ขาว กลมกลึงของหนิง ทำให้เพื่อนอีกคนหนึ่งคงอดใจไม่ไหว เขามาจับก้น บีบเฟ้นฟ้อน แล้วรู้สึกว่ามีครีมเย็นลื่นๆมาลูบที่ร่องก้น หนิงรู้โดยสัญชาตญาณว่าจะต้องถูกแย็ดรูตูดแน่นอน จึงร้องบอกว่า อย่า หนิงกลัวเจ็บ แต่เขาก็บอกว่า ไม่เจ็บหรอก จะค่อยๆทำ เขาบรรจงเอาควยเขี่ยปากรูทวารของหนิง จนรู้สืกเสียวสุดๆ ชายที่เอาควยจ่อ อยู่ที่ปากรูตูด ของหนิงก็เลยตัดสินใจกดควยเข้าไปทันที ครีมเยลที่หล่อหลื่นทำให้ควยผลุบเข้าไปแต่ก็แน่นมาก จนรู้สึกเจ็บ จนต้องร้องออกมาอีก โอย....... เจ็บ.... เอาออกเถอะ เขากลับแช่ควยอยู่อย่างนั้นสักพัก แล้วกระซิบถามหนิงด้วยเสียงนุ่มนวลว่า.... หนิงจ๋า..... ค่อยหายเจ็บแล้วหรือยัง พี่จะขยับควยแล้วนะ..........หนิงโดนเล้าโลมด้วยความช่ำชอง จนอารมณ์กระเจิง ก็เลยบอกว่า พี่ค่อยๆก่อนก็แล้วกันนะ เพราะมันคับเหลือเกิน พอควยกระแทกเข้าไปในรูตูดของหนิง ควยอีกอันที่แช่อยู่ในรูหีของหนิงก็เสย กระเด้งขึ้นมารับ เป็นครั้งแรก ที่หนิงโดนเย็ดแบบสุดๆ มันเสียวทั้งรูหี และ รูตูด ปล่อยให้ ทั้งคะย้ำคะยี้ ร้องครวญคราง อย่างลืมตัว....โอย..... เสียวเหลือเกิน..... โอย.... ทนไม่ไหว จะสุดแล้ว ดูเหมือนทั้งคู่ จะรับรู้ถึงความรู้สึกถึงการตอดรัดจากรูหี และรูตูดของ หนิง จึงรีบกระเด้าและเด้งรับจนสุดพร้อมกัน พอได้พักสักครู่ หนิงก็ต้องโดนอีก โดยเพื่อนทั้งสองสลับตำแหน่งกัน หนิง ต้องเสร็จกับเขาอีกรอบ
เพื่อนทั้งสองของผมช่างร้ายกาจเหลือเกิน ผลัดกันเย็ดหนิง ตั้งแต่ 5 ทุ่ม จนถึง ตี 5 ครึ่ง พอควยอ่อนก็มาจ่อเข้ามาในปากของหนิง บังคับให้ดูดอมจนแข็งตัวก็เอาออกมาสอดในรูหี หนิง อีกคนก็เอาควยที่อ่อนตัวมาให้ดูด อมคาอยู่ในปากของหนิง หนิงบอกเพลีย ขอพัก ก็แช่ควยคาอยู่ในรูหี และปาก โดยไม่ยอมเอาออก โดนเวียนเทียนทั้งคืนทั้งเสียวทั้งเพลีย หลับๆ ตื่นๆ จนผมเข้านี่แหละ เธอรู้สึกเสียใจที่กลับมาเพราะหวังจะจับผิดผม ส่วนผมเองก็เสียใจอย่างบอกไม่ถูก ที่เมียตัวเองถูกเพื่อนเปิดบริสุทธิก่อนถึงสองคน ผมประคองปลอบหนิงว่า เป็นความผิดผมเองที่ถูกเพื่อนชักชวนและอยากลองดี ผมจับเธอนอนหงาย เห็นหีเธอที่เกลี้ยงเนียนปราศจากขน แต่ก็มีริ้วรอยที่ผ่านการชำแรกจนเห็นได้ชัด ผมบรรจงแหกขาเธอออก เอาควยค่อยๆสอดใส่เข้าไปจนสุด ซึ่งเธอเองก็กอดผมไว้แน่น นอนแช่อยู่อย่างนั้น ปากก็เฝ้าปลอบ ขอโทษเธอ พอสายหน่อย ผมกับ หนิง รีบเช็คเอาท์ออกจากโรงแรมโดยไม่บอกให้เพื่อนผมรู้ โดยปิดมือถือไม่ให้เพื่อนโทรตาม
เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับผมเอง ที่ต้องเล่าอย่างละเอียด เพราะอยากให้ท่านผู้อ่าน โปรดได้ช่วยวิจารณ์หรือออกความคิดเห็นด้วย ว่าผมควรจะทำอย่างไรต่อไป จากวันนั้น ผมยังไม่กล้าพูดกับภรรยาผมถึงเรื่องที่เกิดขึ้น หนิงก็ยังคงดีกับผมแช่นเคย แต่ทุกครั้งที่เรานอนเย็ดกัน รู้สึกว่าเธอมีอารมณ์ร้องแรงกว่าแต่ก่อน บางครั้งเผลอบอกให้ผมทำเธอแรง ร้องครวญครางดังมาก ผมคิดว่า เธอคงจินตนาการถึงเหตุการณ์คืนนั้น ผมจะยอมให้เธอร่วมวงสวิงกับเพื่อนผมอีกหรือไม่ เพราะทุกวันนี้เพื่อนก็ยังโทรชวนผมไปร่วมวงด้วย