ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความลับกับแมว

เริ่มโดย err, มิถุนายน 17, 2010, 04:13:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

เมื่อปี 30 ผมได้เมียแล้วแต่ก็ยังชอบเที่ยวอยู่เสมอๆแฟนผมมีเพื่อนคนหนึ่งเป็นพยาบาลชื่อแมว แมวออกเวรและแวะมาหาแฟนผมแต่ไม่เจอเพราะไปต่างจังหวัดผมจึงรับหน้าที่บริการทุกอย่าง เริ่มต้นด้วยพาไปทานอาหารเบาๆแกล้มกับเบียร์เย็นๆหลังจากนั้นก็พาไปเต้นรำที่คลับแถววงเวียนใหญ่ ตอนแรกผมก็ไม่คิดอะไรมากเกียวกับเรื่องเย็ดเพราะสนิทกันและแมวก็รู้ว่าผมได้แฟนแล้ว แต่พอเบียร์เข้าปากก็ต้องมึนบ้าง และผมสังเกตุว่าแมวต้องการพิสูจน์อะไรบางอย่างแน่ๆ เพราะว่าขณะเต้นรำสโลว์ซบ แมวกอดผมแน่นมากและก็เอาหน้าขาบี้ควยตลอดเวลาจนควยผมแข็งตึงกางเกงไปหมด ผมจับหน้าของแมวมาจ้องตาแมวมองตอบด้วยสายตาอันหวานฉ่ำ ฉ่ำเบียร์ด้วย ผมจึงกระซิบว่ากลับบ้านเถอะไปเย็ดกันดีกว่า โดนทุบไปหนึ่งตุ๊บแก้เขิน บนเตียงแมวดูดควย 7X7 ของผมอย่างช่ำชองแสดงว่าเรื่องเย็ดเรื่องอมควยเนี่ยเป็นเรื่องธรรมดาของสาวพยาบาลบางคนที่ชอบเปลี่ยนรสควย แมวเลียวนรอบหัวควยหยัก พร้อมพูดไม่หยุด ควยใหณ่ดีจังพี่ณัฐ รู้งี้อมควยให้พี่ก่อนเปิ้ลเสียอีก แมวอมควยลึกนะอมควยสุดโคนควยเลย อึกกก.ๆๆๆ ผมเกร็งควยเต็มที่ กระทุ้งควยโต้เบาๆเหลืออีกตั้งนิ้วกว่า ผมจับหน้าของแมวไว้แล้วกระชากเข้าควย ควยกระเด้าสวน มันควยดีจริง แมวจ่าพี่อยากกินหีเลียหีของแมวบ้าง แมวถอนปากออกโคนควย ควยเงาวับด้วยน้ำลายผงกหัวควยหงึกๆแบบเงี่ยนมากๆเลย ผมให้แมวถ่างหีไว้ที่ขอบเตียงผมเข้าหว่างใน ก่อนเลียหีผมเอาท่อนควยตีที่หน้าผากและปากเบาๆ 2-3 ที ผมอ่านจากตำรามาว่าทำแบบนี้หีจะหลงควยมากๆจะให้เย็ดเสมอเป็นเรื่องจริงนะคุณๆลองดูได้ ผมลากลิ้นขึ้นลงตามร่องหีแล้วก็วนซ้ายวนขวาเม้มดูดแตดหนักๆแมวคงเสียวหีมากๆจับหัวผมแน่นเลย เสียวหีเสียวหี พี่จ๋าเสียวหีเหลือเกิน ผมเม้มดูดแตดลากลิ้นเลียหีประมาณ 10 นาที แมวบอกด้วยกระเส่าๆว่า พี่จ่าพี่จ๋าแมวอยากเย็ดแมวอยากเย็ดเอาควยใหญ่เย็ดหีแมวเถอะ ผมเองควยก็เงี่ยนหีโคกเหลือเกิน ยืนขึ้นเอานิ้วชี้กับนิ้วโป้งปาดหมอยให้เรียบแบะหีออกเอาหัวควยจ่อไว้ ลากขึ้นลงเพื่อเอาน้ำหีชโลมหัวควยให้เปียก กดควยเย็ดเบาๆ น้ำหีฉ่ำแล้วเข้าหีไม่ยาก กดยาวเข้าสุดโคนควย เย็ดแมวจ่าพี่เย็ดแมวเย็ดแมว มันหีไหม เย็ดเย็ด แมวมันหีไหม พี่จ๋า แมวมันหีเหลือเกิน มันหี เสียวหี พี่เย็ดหีเก่งจัง ผมกระแทกเย้ดชักยาวชักสั้น เปลี่ยนท่าทุกท่า แมวสู้เย็ดได้ทุกท่า มันควย มันหีกันมาก ตอนน้ำควยจะออก ผมบอกแมวว่า แมวจ๋าควยเงี่ยนหีควยเงี่ยนหีน้ำจะแตกแล้วนะ แมวเร่งหีนะเร่งหีมา กระแทกหี กระแทกควย เย็ด เย็ด เย็ด มันควย มันควย เสียวหี เสียวหี เย็ด เย็ด แมวจ๋า น้ำควยพุ่งนะ น้ำควยพุ่งควยน้ำควยออกแล้ว แมวจ๋า พี่จ๋าน้ำหีออกแล้ว น้ำหีออกแล้ว เย็ด เย็ด ผมกดควยแช่ควยแนบกับโคกหีพักใหญ่ หอบด้วยกันทั้งคู่ แมวจ๋าถึงจุดหรือเปล่า ถึงไหม ถึงจ้ะ เหนื่อยจังพักกิน้ำก่อนนะ หลังจากวันนั้นผมมาทำงานต่างจังหวัด ก็ไม่ได้ติดต่อกับแมวอีกเลย และเรื่องนี้ก็เป็นความลับสำหรับแฟนผมมาตลอด