ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียมีชู้

เริ่มโดย bang737, มิถุนายน 21, 2010, 10:25:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bang737

ผมมีเรื่องชีวิตคู่จะเล่าให้ฟังครับผมอายุ35 ภรรยาผมอายุ32 เธอมีอัธยาศัยดี แต่งตัวเรียบร้อย นิสัยเข้ากับคนง่าย หน้าตาดี ตาคม ผมดำยาวสลวย ยิ้มเก่ง ผิวพรรณขาวนวลเพราะเธอมีเชื้อจีนอยู่ด้วยที่สำคัญรูปร่างเธอดีมาก เธอสูงอวบอัดประเภท เนื้อ นม ไข่ อกใหญ่ เอวคอดรับกับ สะโพกงอนผาย เธอรับราชการแต่อยู่คนละจังหวัดกับผม ซึ่งก็ไม่ค่อยจะได้เจอกันสักเท่าไร2-3อาทิตย์จะพบกันสักทีเพราะการเดินทางไม่สะดวก งานที่เธอทำเป็นเรื่องบัญชี เสาร์-อาทิตย์ก็ต้องทำ ผมเองก็ทำธุรกิจส่วนตัวซึ่งก็ยุ่งพอสมควร เวลาก็จะว่างบ้าง ไม่ว่างบ้าง เสาร์-อาทิตย์บางครั้งก็มีงานต้องออกไปติดต่อลูกค้าเหมือนกัน เวลาว่างเราจึงไม่ค่อยตรงกัน แต่ผมและภรรยาก็เข้าใจกันดีครับ การร่วมรักของเราทั้งคู่ไม่มีขาดตกบกพร่อง ผมและภรรยาตอบสนองต่อกันใด้ทุกครั้งไม่ว่าเธอหรือผมที่มีต้องการ แต่ราวๆหนึ่งปีที่ผ่านมานี่เอง เธอเองชักเริ่มแปลกๆ ทำเหมือนเบื่อๆเรื่องอย่างนั้นทั้งๆที่ยังสาวยังสวย ขนาดนานๆเจอกันผมอยากร่วมกับเธอแทบใจจะขาดแต่เธอก็จะไม่ค่อยยอมให้ผมร่วมรักด้วย อ้างว่าเหนื่อยบ้าง อยากพักผ่อนบ้าง ผมก็พยายามเข้าใจนะ ไม่เคยนึกระแวงหรือติดใจสงสัยอะไรเธอเลย จนมีวันหนึ่ง เธอต้องไปตรวจงานกับคณะที่ทำงาน แถวจังหวัดทางภาคตะวันออกราว 1 อาทิตย์ เราก็คุยกันเธอบอกไปครั้งนี้จะใด้มีผลงานเพื่อเอาขั้น ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร เพราะเธอก็ไปบ่อยๆ จนประมาณ2วันหลังจากที่ภรรยาผมเดินทางไป ผมก็ใดัรับจดหมายให้ไปสัมมนาเกี่ยวกับธุรกิจของผมที่จังหวัดเดียวกับที่ภรรยาไปตรวจงานพอดี แต่ผมไม่บอกให้เธอรู้กะจะไปเซอร์ไพรซ์ภรรยาครับ และก็คิดจะได้เปลี่ยนบรรยากาศด้วย ผมไปถึงก็จองโรงแรมที่เดียวกับที่เธอพักครับ ช่วงนั้นโรงแรมค่อนข้างจะว่าง ผมเลือกได้ ก็เลยเลือกพักอยู่ชั้นเดียวกับเธอ ผมไปกะเพื่อนๆที่ทำธุรกิจด้วยกันทั้งหมด 7คน ผมก็บอกเพื่อนๆว่า ผมขอพักเดี่ยวๆ ผมก็เลือกห้องที่ใกล้เธอที่สุดครับ โชคร้าย ห้องผมห่างจากห้องเธอ 4 ห้อง เป็นกรุ๊ปทัวร์ต่างประเทศจองไว้ แต่เหลือพักแค่ 1 คืน ผมก็แจ้งทางโรงแรมไว้หากห้องว่าง ขอจองห้องนั้น ก็โอเคครับ คืนนั้นผมก็นอนคนเดียวไม่ออกไปไหนกลัวเธอเห็นก่อน แต่ผมเห็นเธอแล้ว ซึ่งจากห้องผมจะมองเห็นลานจอดรถพอดี เธอเข้า เธอออกตอนไหน ผมเห็นหมด เธอไปกับคณะครับ ประมาณ 4 -5 คน มีผู้ชาย 2 คนแต่มีคนหนึ่งรูปร่างสูงใหญ่ บุคลิกดีแต่งตัวเรียบร้อยคงเป็นหัวหน้าทีม วันรุ่งขึ้นผมก็เข้าสัมมนาครับ ตอนบ่ายผมก็ได้ย้ายเข้าห้อง โชคดีครับห้องผมกับห้องเธอพักเป็นแบบมีประตูกั้นครับ เปิดออกหากันได้เลย ผมถาม ROOM BOY เค้าบอกว่าห้องนั้นพักคนเดียวครับ ผมก็เลยขอกุญแจไขห้องโดยบอกว่าผมเป็นสามีผู้หญิงที่พักห้องนี้ ซึ่งงทางโรงแรมก็ตรวจสอบแล้วว่าผมไม่โกหกก็เลยให้กุญแจผมมา ช่วงบ่ายผมไม่ได้ร่วมสัมมนาครับ เข้าไปสำรวจห้องเธอเรียบร้อยไม่มีอะไร ก็ตื่นเต้นกะเซอร์ไพร์เต็มที่ จน 6 โมงเย็น เพื่อนๆมาชวนไปทานข้าว ผมก็ปฏิเสธไปว่าไม่ค่อยสบาย ห้องที่กั้นกลางผมไม่ได้ล็อคคืนครับ กะเปิดให้ภรรยาตกใจเล่น ผมจึงล็อคแต่ลูกบิดแค่นั้น ประมาณ 1 ทุ่มผมได้ยินเสียงคณะเธอมาครับ คุยกันเสียงดังหน้าห้อง ผมก็เงี่ยหูฟังได้ความว่า 2 ทุ่มครึ่งเจอกันที่ห้องคาราโอเกะ แต่เสียงภรรยาผมบอกปฏิเสธไปขอพักผ่อน ผมดีใจมากเลยวันนี้คงใด้ร่วมรักกับภรรยาแบบสุดๆแน่ แต่ก็จะเข้าไปหาสัก 3 - 4 ทุ่ม ก็เลยโทร.สั่งอาหารขึ้นมาทานรองท้อง เงี่ยหูฟังห้องเธอก็ได้ยินเสียงข่าวทีวีครับ จน 3 ทุ่มครึ่ง ผมอาบน้ำเสร็จนุ่งกางเกงแพร ใส่เสื้อกล้ามครับ ปิดไฟในห้องผม ค่อยๆบิดประตูออก ภายในห้องเธอมีแสงสลัวๆครับ มีแต่ไฟหัวเตียงเปิดอยู่ ทีวีก็ปิดเงียบ ผมค่อยๆก้มลงครับ แง้มประตู เชื่อมั้ยครับ ภาพที่ผมเห็นบนเตียง มีผู้ชายกำลังเล่นบทสวาทกับภรรยาอยู่ ผมหัวใจเต้นแรงมาก แต่ก็อดใจไว้ครับ ดูต่อไป ผู้ชายคนนั้นผมก็ยังมองไม่ถนัดว่าเป็นใคร แต่คิดว่าคงเป็นหัวหน้าเธอที่มาตรวจงานด้วยกันแน่นอน ชายคนนั้นกำลังเอาหน้าคลุกเคล้าที่สองเต้าอันอวบอัดของภรรยาผม ส่วนมือก็ขยำขยี้อกอวบๆจนดูแล้วผมกลัวจะแหลกเหลวคามือ ภรรยาผมส่งเสียงครางนอนหงายบิดตัวไปมา แล้วชายคนนั้นค่อยๆเลื่อนใบหน้าลงไปที่ร่องสวาทของเธอ ภรรยาผมเหมือนจะรู้งานยกหัวเข่าตั้งชันสองขาถ่างอ้ากว้าง ผู้ชายคนนั้นจึงก้มลงใช้ลิ้นดูดเลียร่องรักให้เธอ ดูเค้าชำนาญมาก ภรรยาผมคงสยิวใบหน้าเธอสะบัดไปมาทั้งดิ้นทั้งครางเลย สองมือเธอกดหัวชายคนนั้นและแอ่นเนินนูนเหมือนจะให้ปากกับลิ้นของเขาแน่นสนิทกับร่องหลืบของเธอยิ่งขึ้นสะโพกภรรยาผมร่อนส่ายไปมา สักครู่เธอต้องร้องบอกให้ผู้ชายคนนั้นพอ เธอจะไม่ไหวแล้ว ผู้ชายคนนั้นก็หยุดครับ เงยหน้าขึ้นมา พร้อมกับวางขาเธอลง แล้วเขาก็จับภรรยาผมลุกขึ้นมาที่ขอบเตียงแล้วให้เธอก้มคุกเข่าโดยที่เธอหันหน้ามาทางเขา ผู้ชายคนนั้น ลงมายืนข้างเตียง มือผู้ชายคนนั้น กำแท่งของ ตัวเอง รูดเข้า รูดออก ให้ภรรยาผมดู ของเขาใหญ่มากครับ กำแล้วท่อนหัวยังโผล่มาเยอะเลย สักครู่เค้าก็จับมือภรรยาผมให้มาจับแท่งใหญ่ของเขา แล้วเขาก็ยืนแอ่นเอวให้ภรรยาผมรูดแท่งเล่น เขาครางเลยครับ ยิ่งเวลาภรรยาผมจับแท่งรักชักไปมาดูมัน ใหญ่มากขึ้นอีกครับ เขาเด้าท่อนเอ็นใส่มือภรรยาผมถี่ๆ ปากก็พูดว่ามันจริงๆ เขาคงมันสุดขีดจึงจับหัวภรรยาผมกดลงหาแท่งรักอันใหญ่ของเขา ซึ่งดูแล้วแฟนผมก็ขัดขืนครับ แต่ก้มลงพูดอะไรกันไม่ทราบภรรยาผมจึงยอม อม ดูด ให้เขา ซึ่งผมบอกได้เลยว่า กับผมภรรยาผมจะไม่ อม ดูดให้อย่างแน่นอนครับ อ้างว่าสกปรกและทำไม่เป็น แต่กับผู้ชายคนนั้น ภรรยาผมดูชำนาญมากครับ เธออ้าปากผงกหัวขึ้นลงอมรูดแท่งใหญ่อย่างไม่รังเกียจ ชายคนนั้นพยายามที่จะให้แฟนผมอมให้มิดแท่งรักครับ แต่เธอสั่นหัว แล้วบอกว่า มันติดคอ จะอ้วกเค้าจึงยอมครับ พอใด้ที่เขาจึงบอกให้เธอนอนลง แล้วเค้าก็ขึ้นคร่อมทับร่างอันขาวอวบของเธอ อ้าปากดูดนมใหญ่ๆของเธออย่างดุเดือด แฟนผมก็ครางดังมาก เค้าก็บรรจงจูบปากเธออย่างดูดดื่ม มือสองข้างเริ่มจับขาเธอถ่างอ้าออก และพาดที่แขนสองข้าง ท่อนเอ็นขนาดใหญ่ถูกจ่อที่ ร่องรักเธอ จากนั้นเขาก็ค่อยๆ ถูไถที่ปากรู ภรรยาผมคงมีอารมณ์มากจึงเร่งเร้าให้เขาจับแท่งรักใส่รูสวาทเร็วๆ เขาจึงจับแท่งใหญ่ยัดเข้าไปมันค่อยเลื่อนเข้าอย่างช้าๆ พอเข้าจะสุดลำแฟนผมยกก้นลอยขึ้นรับเลย แล้วเธอรั้งคอเค้าไว้แน่น ได้ยินเค้าพูดว่าของคุณฟิตจริงๆ รัดท่อนของผมแน่นยิ่งกว่าสาวๆซะอีก เจ็บมั้ยครับ แฟนผมบอกว่านิดหน่อย พอทนไหวแต่เบาๆน่ะค่ะ.... เค้าก็เลยค่ยดันจนมิดด้าม ซึ่งไม่น่าเชื่อว่ามันจะเข้าใด้จนหมด จากการซอยกระเด้าช้าๆเป็นหนักหน่วงรุนแรงขึ้นตามลำดับแต่ภรรยาก็เด้งสะโพกรับแท่งยักษ์นั้น พร้อมทั้งส่งเสียงครางอย่างมีความสุข ผมดูด้วยความรันทดเป็นที่สุด ไม่รู้จะทำไง สักพักฝ่ายชายก็คงเหนื่อยจึงหยุดซอย เขาบอกว่าคุณทำบ้างน่ะครับผมจะคอยเด้งรับ..ค่ะ.. เขาก็นอนหงายจับร่างงามของเธอพลิกขึ้นให้เธอเป็นทำ ภรรยาผมลุกนั่งจับแท่งใหญ่ชักขึ้นลงอย่างพิศวาท แล้วเธอก็ก้าวขึ้นคร่อมแท่งรักของเขามือจับกลีบรักอ้าออก กดบั้นท้ายใหญ่ๆลงมาเท่านั้นท่อนเอ็นใหญ่ของเขาก็หายเข้าไปในร่องสวาทของภรรยาผมจนหมด ท่านี้จะเห็นบั้นท้ายใหญ่ของภรรยาผมยกกระแทกขึ้นลงและเห็นแท่งยักษ์ของเขาผลุบเข้าออกในรูสวาทของภรรยาผมอย่างถนัดถะหนี่ ดูเธอมีช่างความสุขมากเลยครับ ประมาณ 15 นาที เธอก็ครางอย่างมีความสุขปากก็บอกว่า...ไม่ไหวแล้ว...จะเสร็จแล้ว...อ้าาาา..เสร็จแล้ว พร้อมกับซบลงที่หน้าอกชายคนนั้น เสียงผู้ชายบอกว่า...ผมยังไม่เสร็จนะครับ.. ภรรยาผมพยักหน้ารับ เค้าจึงดันภรรยาผมออกแล้วจับก้มโก้งโค้งอวดบั้นท้ายใหญ่กลีบรักย้อยไปทางด้านหลัง แม้จะโดนทะลวงมาอย่างหนักแต่ร่องรักก็ดูปิดสนิทอยู่ เขาเอามือรั้งสะโพกเธอเข้ามาบรรจงยัดแท่งเอ็นทางด้านหลังพอเข้าสุดเขาจึงกระแทกเข้ารูสวาทของภรรยาผมอย่างไม่ปราณี ภรรยาผมครางอีกครั้งแอ่นสะโพกสวนทุกครั้งที่เขาแทง เสียงเธอร้องบอกจะเสร็จอีกแล้ว เร่งเร้าให้เขากระเด้าเร็วๆแรงๆ โอ้ยยย...เสียวจริงๆ...........อูยย...ซี้ดดดด...อ้าาา..เสร็จจจจ...อีกแล้ววว...ภรรยาถึงกับฟุบหน้าลงบนที่นอน ชายคนนั้นเร่งซอยรัวๆแล้วเค้าก็ร้องครวญครางอย่างมีความสุข ...รอด้วย..รูของคุณเอามันจริงๆ...อ้าา..ผมเสร็จแล้ว...ผมขอฉีดเข้าในรูเลยน่ะครับ พูดเขาก็ชักท่อนเอ็นของเค้าออกมายาวแทบสุดลำแล้วกดเข้าอีกทีจนสุด ฉีดน้ำรักของเค้าใส่รูรักภรรยาผมเต็มไปหมด จนเขาหมดฤทธิ์ครับ ผมเลยเดินเข้าไปหาเธอตกใจมากผมจับะอนอนโก้งโค้งเย็ดรูตูดอีกหนึ่งที่