ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่อบอุ่น

เริ่มโดย kooool, มิถุนายน 21, 2010, 11:25:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kooool

ผมทำงานอยู่ในบริษัท ต่างชาติแห่งหนึ่ง ซึ่งส่วนใหญ่จะพบปะ ผู้คนมากมาย ในส่วนแผนกของผมมักจะต้องทำงานร่วมกับ ผู้หญิงเสมอ มีอยู่คนหนึ่งที่ทำให้ผมต้องนึกถึงเสมอคือ ไหม ไหม หน้าตาไม่สวยมากนัก แต่ช่างพูด อายุ 25 ปี สูงสัก165ได้ และที่สำคัญที่ผมอดไม่ได้ต้องฝันถึงเธอเสมอก็คือ หน้าอกที่ใหญ่เต่งมากๆ ราวๆ สัก 38 น่าจะได้ ผมก็ไม่รู้ว่า ไหมจงใจชอบให้ผมดู หรือจะเพราะ เธอ ชอบใส่เสื้อสูท ทับกับเสื้อสายเดี่ยวข้างใน บ่อยครั้งที่ผม อดจะเผลอจ้องดูหน้าอกของเธอ และจินตนาการไปต่างๆ นา ทั้งรูปทรงกลมกลึงเป็นเต้า ที่ขนาดมองออกทะลุเสื้อยัง ชูชัน เป็นรูปทรงน่าสัมผัส น่าดูดเป็นที่สุด ที่หน้าเสียดายคือ ไหม มีแฟนแล้ว ซึ่งก็ไม่ใช่เด็กแล้วล่ะ อดคิดไม่ได้เพราะรับการเค้นคลงจากแฟนเธอหรือเปล่า ไหม สนิทสนม และใกล้ชิด ผมมาก เพราะ ผมให้ความเป็นกันเอง และ ให้คำปรึกษาช่วยเหลือ หลายๆเรื่องไม่ว่าจะเรื่องหยิบยืมของกัน แม้กระทั่งเรื่องของผู้หญิง หรือปัญหากับแฟน เพราะ มีอยู่ครั้งหนึ่ง ไหม มาบ่นกับผมว่า แฟนของไหมมีคนใหม่ และตัว ไหม เองรับไม่ได้ และอาจเพราะผมเป็นกันเองกับ ไหม เธอจะมาร้องไห้และ มักจะกอดผมบ่อยๆ ผมเองตอนนั้นก็ไม่คิดมากเรื่องอะไร นอกจากเอาไปจินตนาการทำร้ายเธอว่าได้สัมผัสทุกอย่างของไหม จนกระทั่งวันหนึ่งไหม ก็โทรมาบ่นกับผมและ ขอหยุดงานไปเพราะเรื่องส่วนตัว ซึ่งจังหวะผมพักร้อนพอดี ไหมขอมาที่ห้องคอนโด ผม และเพื่อจะให้สบายใจและ ให้บ่นอะไรก็ได้เต็มที่ ผมเอาน้ำหวานให้ไหม ดื่ม ใจเองก็คิดว่าเป็นโอกาส ผมให้ไหมนั่งสบายๆที่โซฟา และหลังจากผมจัดการข้าวของอะไรเสร็จ ไหม ก็เริ่มบ่นและ มากอดร้องไห้กับผม วันนี้ไหมน่ารักเป็นพิเศษ ไหมใส่กระโปรงสั้นแบบเด็กๆ เห็นโคนขาเนียน ถึงจะไม่สวยเรียวแต่ก็ดูอวบอัดเต็มขาน่าลูบไล้ ทำให้ผมอยากลูบไล้เป็นที่สุด ไหมบ่นกับพูดว่า "พี่เดช พี่ว่าไหมนิสัยแหย่มากไหม" ผมเลยถามว่า "ทำไม ไหมคิดว่าตัวเองแหย่ล่ะ เรื่องอะไรเหรอ" "ไหมก็ช่างพูด ซึ่งบางทีก้อพูดมากไป" ตอนนี้ไหมถอดเสื้อสูทออกแล้ว เหลือแต่ สายเดี่ยว พร้อมกับหน้าอกเต่งชูไปมา ใกล้ผม ผมพยายามไม่มอง เพราะกลัวจะอดใจไม่ได้ใจเต้นตุบๆ พร้อมกับเริ่มชื้นๆที่เป้ากางเกงแล้ว และด้วยเกรงว่าน้องจะเสียศรัทธาในตัวผม ทั้งๆที่ใจผมอยาก ดูดนมของไหมเป็นที่สุด แค่เนินหน้าอกที่มีไฝแดงและเม็ดถันที่เป็นเต้าใหญ่ อยู่ลึกๆ ดูเหมือนวันนี้จะเป็นโอกาสที่ดี สำหรับผมมาก ผมน่าจะฉวยโอกาสจริงๆ ไหมเข้ามานั่งและกอดแขนผม จนหน้าอกสีกับแขนผมไปมา ผมหัวใจเต้นและตุ๊บๆที่ตัวน้อยของผมอย่างมาก ไหมบ่นว่าไหมรักเขา แต่เขาก็ยังมีคนอื่น ไหมทำให้เขาทุกอย่าง ถึงไหมจะบ่นและพูดมาก ไหมก็ทำให้ทุกอย่าง ผมก็เลยถามไหม ว่าที่ไหมทำน่ะ อะไรเหรอ ไหม ก็เล่าเรื่องบนเตียงของไหมให้ผมฟัง ไม่น่าเชื่อว่าผมจะได้ฟังเรื่องนี้จากไหม ผมมีอารมณ์เป็นที่สุด ไหมมองหน้าผมระหว่างเล่า และเรื่องที่ผมคิดแต่ไม่กล้าทำ ก็เกิดขึ้น ไหม กอดหัวผมตอนที่ผมนั่ง บนพื้นและไหมนั่งบนโซฟา ผมตั้งหลักแทบไม่ทัน ไหมบ่นกับผมว่า พี่เดชมีอะไรกับไหมได้ไหม ไหม นับถือพี่เดชมาก และไหม อยากได้รับความรู้สึกดีๆ จากพี่เดช ผมมองหน้าไหม ผมก็ดึงไหมมานั่งขอบโซฟาด้วยกัน ทำไมเหรอไหมไม่ได้สัมผัสมานานแล้วเหรอ และ ผมก็เริ่มลีลาอ่อนนุ่มกับ ไหมทันที ที่ที่ทำงานผมมักจะเห็นไหม มาตลอด แต่คราวนี้ผมจะได้สัมผัสเธอจริงๆ ผมไซ้หน้าผมไปที่หน้าอกไหม กลิ่นน้ำหอมโรลออนอ่อนๆ ยั่วความรู้สึกผมเป็นอย่างมาก โดยไม่พูดอะไร ผมจูบปากไหมนาน อย่างดูดดื่ม จนไหมปากสั่นครางในลำคอ พร้อมกับมือผมลูบหลังไปมา อย่างเอ็นดู ผมไซ้ซอกคอ และหายใจรดคอไหมพลาง ไหมครางว่า "สบายจังพี่เดช พี่เดชนุ่มนวลกับไหมจัง" ผมก็บอกว่า"พี่รักและห่วงไหมนะ" ไหม ลูบเข้าไปในเสื้อผม และเนื้อเราก็สัมผัสกันสีไปมา พร้อมกันนั้น ต่างก็ปลดถอดเสื้อออกไป ผมใจเต้นมากที่จะได้เห็นของ ไหมวันนี้ เดชน้อยผมก้อตื่นตัวรอแล้ว พร้อมกับน้ำซึมแล้วซึมอีก หน้าอกไหม อยู่ในเสื้อยกทรง สปอร์ต ไม่อยากเชื่อเลยว่าเต้าเต่งน่าดูดเป็นที่สุด เสื้อมีขอบนิ่ม ผมไซ้ไปที่ยอดออกของ ไหม และเอาจมูกลากไล้ไปมาที่เนินอกของเธอ และเอามือลูบไปมาที่เอว พร้อมกับครางว่า "นมไหมสวยมากเลยรู้ไหม พี่ไม่เคยคิดว่าจะได้มีโอกาสสัมผัส อย่างนี้เลย." ว่าไป ผมก็ค่อยๆ แกะยกทรงออก ช้าๆ ไหมคราง "ขอบคุณมากค่ะพี่เดช พี่อบอุ่นและ นุ่มนวลกับไหมจัง" "พี่เดช ให้ความอบอุ่นไหมหน่อยนะ ไหมต้องการมากเลย" ไหมหน้าอกสวยมาก ไม่หน้าเชื่อว่าจะมีแฟนแล้ว นมเป็นรูปทรงใหญ่ แข็ง ขนาดสัก38ได้ เอว 28 ดูอวบอัด อาจเพราะไหมโครงสร้างใหญ่เลยอวบไปทั้งตัว หัวนมออกเข้มนิดหน่อยแต่ก็เป็นเม็ดเต่งสมบูรณ์ มาก "จ๊ะ ไหมอยากทำอะไร ไหมปล่อยกับพี่นะ" ไหมลูบหัวผม ให้คลึงไปที่หน้าอกเธอ "ขอบคุณมากค่ะพี่เดช" จากนั้นผมก็ ไซ้จากยอดอกของไหม อย่างตื่นเต้น ดุนเลียหัวนมดูดไซ้อย่างหนำใจอยาก ไปเรื่อยๆ จนถึงพุงมีเนื้อนิดๆ และค่อยๆ แกะกระโปรงสั้นผ้ายีนของไหม ออกและไล้ไปมาที่ใต้ท้องน้อย ไหมไม่พูดอะไร นอกจากนอนสบายๆตรงพื้น ให้ผมไซ้ทำตัวตามสบาย ตามที่ผมบอก ผมไซ้ขนอ่อนๆของไหม ที่แพลมออกมาระหว่าง ถอดกางเกงในออก และค่อยๆลุ้นเพื่อสำรวจ หลืบของไหม ไม่น่าเชื่อเลยว่าของไหมจะยังสนิทและเนื้อเต็มแบบนี้ ขนไม่มากอย่างที่เคยคิดไว้ ผมเอาจมูกแหลมๆของผม วนไปมาที่ยอดเนินปุ่มเสียว และละเลียดเอาลิ้น ตวัดเบาๆ ไปที่แคมของไหม นุ่มๆ ไหมคราง "อูยยย สบายจังพี่เดช เสียวขนลุกเลยค๊า " โดยตัวผมเองแล้ว ผมมักจะนุ่มนวลและ ลึกล้ำกับผู้หญิงอยู่แล้ว ผมบอกให้ทำตัวตามสบาย จะได้ไม่เครียด ผมแลบลิ้นเลียไปมา ทั้งแคมไปทั่ว และดูดจน น้ำของไหม ออกมาเลอะริมฝีปากของผม แต่นั่นยิ่งเพิ่มความกระสันต์ของผมขึ้นเรื่อยๆ ผมไซ้ไปที่ข้างขา ลูบเอวลูบหน้าอกจน ไหมไม่ไหว ไหมขอร้องให้ผม "พี่เดช เข้ามาใกล้ๆไหมนะ ไหมไม่ไหวแล้ว" ผมถึงแม้จะไม่ได้ รับการปลุกปล้ำแต่ ก็พร้อมที่จะปฎิบัติการทันที ที่เรียกใช้ และบอกไหมว่า ไหมแตกในปากพี่นะ "อูยยยส์......เสียวจัง พี่เดช อ้า...." ผมละลิ้นเลียและดูดจวบอีกครั้ง และแหย่ลิ้นถูแรงๆที่แคมของไหม ไหมแอ่นตัวถูรับปากผมอย่างเร่าร้อน และร้องดังอย่างลืมตัว "อ้า....พี่เดชไหมหีจะแตกแล้ว" ผมเร่งถูลิ้นเร็วขึ้น "อ่าส์........." น้ำไหมทะลักออกมา พร้อมกับเต้นตอดลิ้นผม ผมชอบจังหวะนี้มากผมรีบๆเอาหัวบานๆแฉะๆ ของผมเสียบเข้าไปในหัไหมทันที "อูยยยย........ของพี่เดชใหญ่จัง อ่าส์.....สุดยอดเลย..เย็ดไหมลึกๆนะ." ผมแทบอยากจะอัดเข้าไปสุดๆทันที แต่ก็กลัวไหมจะเจ็บ เลยค่อยๆใส่ช้าๆ "โอ๊ววว.....พี่เดชขา แน่นจัง อ่า....." ผมบอกไม่ถูกหีไหมแน่นเหมือนไม่เคยใช้งานมาเลยหรือเพราะตอดอยู่.... นี่ดีนะที่ไหมน้ำเยิ้ม แบบนี้ ผมค่อยๆ กดควยของผมเข้าไปจนมิดช้าๆ เหมือนจะดูดเข้าไปแน่น หัวเหน่าไหม กับของผม ชนบี้กันและ ประสานเข้าไปแน่น ควยผมบานอยู่ในตัว "อ่า.....ไหม.....หีของไหมฟิตจัง พี่โชคดีจริงๆ" ไหมก็ดูเหมือนจะชอบและตอบรับโดยไม่รู้ตัว "อูยยยส์......ควยของพี่เดชใหญ่แน่นจัง.....อ่า...... หีไหมตึงไปหมดเลย" "ใหญ่กว่าของบอนอีก" "อื้อมมม...ไม่เอานะ ปล่อยบอนของไหมไปก่อนนะ ว่าแล้วผมก้อถอนและอัดเข้าไปอีก จนไหมหายใจไหมเฮือกๆ" "สัมผัสของพี่ลึกๆนะ. " "พร้อมกับ คราง" ค๊า..........." ผมตัวใหญ่ ของผมก็เลยคงจะใหญ่กระมัง ผมกอดหัวไหม และอัดเขยิบให้ ของผมเข้าไปสุดๆ ไหมก้อกอดผมแน่น อ้าขาสุดๆ และโยกเอวถูไปมาอย่างลืมตัว อย่างที่ผมไม่คิดว่าจะ มีโอกาส แบบนี้ ผมเสียวมาก แต่ พยายามกลั้นไม่ให้ออก จนเราโยกกันไปสักพัก ไหมเริ่มเร่งจังหวะส่ายตะโพกถี่ ส่วนผมก้อคาให้ไหม สัมผัสเต็มที่ เรากอดกันไปมา บนพื้น ไหมสลับมาคร่อมผมบ้าง ผมอยู่บนตัวเธอไปมาบ้างโดยไม่ยอมให้หลุดออกมา ผมเองไม่อยากถึงอดกลั้นไม่ให้แตก อยากเชยชมเต้านมคู่หน้านานๆ และสัมผัสแน่นเปรี๊ยะ แบบนี้นานๆ ระหว่างที่เรามีอะไรกัน ไหมจะพูดเสมอว่า ไหมไม่คิดว่ามีอะไรกับผมแล้วจะดีและอบอุ่นขนาดนี้ ช่วงจังหวะที่อารมณ์สุกงอม ไหมจะเร่งจังหวะกระแทก ผมมาก เธอรู้จังหวะอย่างไม่น่าเชื่อ ผมก็แทบไม่ไหวแทบแตก แต่ไม่ได้สิเพื่อน้องที่รักพี่ทนได้ "ไหมรักพี่เดชจัง" ว่าไปพลางไหม ถูกระเด้าหัวเหน่าของเธอบนผมใหญ่เลย ผมก้อเหยียดของผมจน เหยียดบานลึกอยู่ด้านใน "โอ๊วส์.....ไหมจะไม่ไหวแล้ว หีจะแตกอีกแล้ว พี่เดชขา" ไม่น่าเชื่อเลยว่า ไหมจะเร่าร้อนแบบนี้ ผมแอ่นควยค้ำตัวรับให้ไหมโยกอย่างสุดๆ พร้อมกับดูดชื่นชมเต้านมสวยคู่นั้นส่ายไปมา ราวกับว่าจะไม่มีโอกาสอย่างนั้นอีก " อ่า...ซี้ด .....ไหม .....อ่ะ พี่.......ขา......" ไหมโยก และข้างในเกร็ง กระตุกจนสัมผัสได้ และเล็บไหมจิกกอดผมแน่น ผมได้รับสัมผัสแบบนั้น ข้างในตัวไหม และกลั้นให้แข็งคาจนไหมน้ำทะลักออกมา ข้างในไหมการเกร็งตัว เหมือนดูดแน่น ผมไม่รอช้าพลิกให้ไหมในท่านอนหงาย โดยผมยังอยู่ข้างบน และผมไซ้ดูดนมไหมต่อ อยู่พร้อมกับซอย ในจังหวะที่ไหมถึง ."พี่เดช ไม่ถึงเหรอ พี่เดชทนจัง..อ่า......" "ไม่เป็นไรหรอกจ๊ะ ไหมมีความสุขแบบนี้ นี่ แหละที่พี่ชอบ พี่ให้ไหมถึงก่อนน่ะ เดี๋ยวพี่จะให้ไหมเสียวอีกนะ ไหมยังเสียวอยู่ไหม.." "ค่ะ พี่เดช ไหมชอบที่พี่เดชอยู่ข้างในไหม อบอุ่นบอกไม่ถูก" ไหมยังขยับนิดๆให้ผมเข้าไปลึกๆ ผมก็หยุดแปบเพื่อจะได้ไม่แตก ตอนนี้ผมก็เริ่มโยกบ้างช้าๆ ไหมดูเหมือนจะยังอยากอยู่ น้ำแฉะอย่างไม่น่าเชื่อ ไหมบอกผมว่า พี่เดชปล่อยข้างในไหมได้นะ ไหมกินยาคุมอยู่ ไหมอยากให้ผมปล่อยข้างใน ผมแทบทนไม่ไหวระหว่างนั้น แต่ก้อไม่อยากเลิก ผมชักเข้าออกจนไหม ดูเหมือนจะมีอารมณ์กลับมาอีกครั้งและ จะดูเร่าร้อนกว่าครั้งแรกมาก ไหมทั้งกระดกตัวมารับ กดก้นผม ให้ผมกระแทก จนนมสั่นน่ากัดเลยล่ะ "อ่าสส์.....ไหม เก่งจัง หีไหมเย็ดมันส์จัง น้ำก้อเยอะ แน่นก้อแน่น พี่ไม่ไหวแล้ว" "ไหมก็ไม่ไหวแล้ว ปล่อยเลยพี่เดช......อ่า......." รอบที่สามของไหม เร่าร้อนมาก จนผมไม่เชื่อ หีไหมดูดของผมเข้าไปแน่น เราแช่กันแบบนั้นพักหนึ่ง เหมือนคู่รักกัน แต่ ที่จริงไม่ใช่ ไหมมีความสุข และสนิทกันมาก จนไม่รู้ว่าจะเป็นพี่น้อง หรือกิ๊ก หรืออะไรกันดี แค่เห็นน้องไหม มีความสุขแบบนี้ ผมก็ดีใจแล้วล่ะ ผมก็ไม่รู้ว่า น้องคนอื่นๆ จะมีลีลาลึกล้ำ ไว้ใจผมแบบนี้หรือเปล่า ในบริษัทฯ และดับเบิ้ลเสียวแบบนี้อีกไหม...
j2524