ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 6-9

เริ่มโดย kaithai, มีนาคม 22, 2017, 08:21:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaithai

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 6
biggun Posted: Sep 14 2005, 01:54 AM   

เมื่อแยกจากเฒ่าคงแล้ว คุณจุรีมาศก็ขับรถมาที่สำนักงานเห็นรถคุณจุรีรัตน์จอดอยู่คิดว่า คุณจุรีรัตน์คงอยู่ข้างในจึงเปิดประตูสำนักงาน เข้าไปข้างในแต่ไม่พบคุณจุรีรัตน์ จึงเดินออกมาที่รถก็เห็นคุณจุรีรัตน์เดินมาพอดี
..ไปใหนมาจ๊ะ..
..ไปเดินดูบ้านที่เสร็จแล้วมาจ๊ะ..
..ไปถึงบ้านพี่หรือเปล่าหล่ะ..
..เกือบจ๊ะ..พอดีเห็นรถพี่ออกมาก่อนก็เลยเดินตามมา..

คุณจุรีรัตน์รู้ว่าพี่สาวกลัวเธอจะเห็นเกมสวาทระหว่างเธอกับเฒ่าคง คุณจุรีรัตน์จึงตอบเพื่อให้พี่สาวสบายใจ
คุณจุรีมาศเผยรอยยิ้มอย่างโล่งอก
..งั้นพี่กลับก่อนนะ..
..อ้าว..จะไม่ทานข้าวกับรัตน์หรอค่ะ..
..ไม่หล่ะ..เหนียวตัวอยากอาบน้ำให้สบายตัวหน่ะ...
..หรอค่ะ..งั้นพี่มาศตามสบายละกัน..
...จ๊ะ..เอ้อ..ขอบใจนะที่ให้คนไปช่วยยกของ..
..ไม่เป็นไรหรอกค่ะ..แล้วลุงแกยกดีมั๊ยค่ะ..
..อึอ..ก็ดีจ๊ะ..แข็งแรงดี..
..งั้นพี่ไปก่อนนะจ๊ะ..
...ค่ะ...

แล้วคุณจุรีรัตน์ก็เดินเข้าสำนักงาน ส่วนคุณจุรีมาศก็ขับรถกับบ้าน คุณจุรีรัตน์นั่งลงที่เก้าอี้ในสำนักงานแล้วคิดถึงพี่สาวของตัวเอง สงสัยพี่มาศโดนควยเฒ่าคงจนหมดแรงแน่เลย ควยก็ใหญ่แถมมีมุกเหมือนเฒ่าอ่ำอีกต่างหาก ยิ่งคิดคุณจุรีรัตน์ก็ยิ่งเงี่ยน
..โอ๊ย..เงี่ยน..ทำไงดีนะเรา..หรือว่าจะกลับบ้านไปเย็ดกับเฒ่าอ่ำดี..แต่คุณแม่จะอยู่บ้านหรือเปล่านะ..ลองโทรดูดีกว่า..
..กริ๊งๆ....กริ๊งๆ....กริ๊งๆ..
..ฮัลโหลนุชนาถพูดค่ะ..
..แม่หรอค่ะ..อ้าว..รัตน์หรอลูก..
..ค่ะแม่..
..มีอะไรหรือเปล่าลูก..
..ปะ..เปล่าค่ะแม่..ตอนนี้คุณแม่อยู่ไหนค่ะ..
..เกือบถึงบ้านแล้ว..ลูกมีอะไรหรอ..
..เปล่าค่ะเป็นห่วงข้าวกลางวันคนงานตัดหญ้าที่บ้านหน่ะค่ะ..
...เออ..แม่ซื้อมาให้แล้วจ๊ะ..ไม่ต้องห่วงนะ..
..ค่ะแม่งั้นแค่นี้นะค่ะ..สวัสดีค่ะ..
..จ๊ะสวัสดีลูก..
..เฮ้อ...จะไปเย็ดกับเฒ่าอ่ำก็ไม่ได้ทำไงดีเรา..สงสัยต้องรอตอนเย็น..
คุณจุรีรัตน์บ่นไป เอามือลูบหีไปด้วยความเงี่ยนแต่ไม่รู้จะทำอย่างไร
..เฮ้อ..กินข้าวดีกว่าเราซื้อมาเผื่อพี่มาศ..พี่มาศก็ดันอิ่มควยเฒ่าคงอีก..เหลือแน่เลยใครจะกินหมดละเนี้ย..

ส่วนคุณหญิงนุชนาถหลังจากคุยกับลูกสะใภ้เสร็จก็ขับรถเข้าบ้าน อาบน้ำใส่ชุดอยู่บ้านสบายๆ เสื้อยืดกางเกงขาสั้นบานๆ
แล้วเดินไปหาเฒ่าอ่ำที่ตัดหญ้าอยู่ในสวน
..ลุง...ลุง...ลุง..
..ครับคุณนาย..
..เที่ยงแล้วลุงไปกินข้าวก่อนเถอะ..
..ครับคุณนาย..เดี๋ยวผมตัดตรงนี้เสร็จเดี๋ยวผมตามไปครับ..
..แล้วตามไปนะ..ลุง..
..เดี๋ยวฉันเดินเล่นแถวๆนี้แป๊บนึง..
..ครับๆ..

คุณหญิงนุชนาถเดินดูสวนผลไม้และเดินเลยไปดูไม้ประดับที่อยู่หลังบ้าน ส่วนเฒ่าอ่ำตัดหญ้าเสร็จแล้วก็เดินไปที่ก๊อกน้ำ
เปิดน้ำล้างหน้าตา เนื้อตัวที่เปื้อนหญ้า และเหงื่อให้ดูสะอาดขึ้นแล้วเดินตามคุณหญิงนุชนาถไปห่างๆ
..อุ้ย... คุณหญิงนุชนาถร้อง
เฒ่าอ่ำจึงวิ่งไปดู
..คุณนายเป็นอะไรครับ..
..อุ้ย..สงสัยข้อเท้าแพลงหน่ะลุ..พื้นตรงนี้มันไม่เรียบ..อุ้ย..
..แล้วคุณนายเดินไหวมั๊ยครับ..
..อุ้ย..เดี๋ยวลองดูก่อนก็ได้ลุง..อุ...อุ้ย..
คุณหญิงนุชนาถลองลุกขึ้นยืนแต่ก็ล้มลงไปอีก
..อุ้ย..อุ้ย..

เฒ่าอ่ำเห็นคุณหญิงล้มลงจึงผวาเข้าไปรับ มือหนึ่งรับที่ต้นแขนพอดี แต่อีกข้างหนึ่งที่อ้อมไปรับข้างหลังดันเลยไปคว้าที่เต้าอวบเข้าพอดี
..เป็นไงบ้างครับคุณนาย..
เฒ่าอ่ำถาม แต่มือยังบีบเต้าอวบอยู่ คุณหญิงนุชนาถตกใจที่มือเฒ่าอ่ำมาคว้าที่เต้านมของเธอพอดี แต่ก็ทำให้เสียวและตื่นเต้น จึงไม่ได้ว่าอะไร เฒ่าอ่ำเห็นคุณหญิงไม่ได้ว่าอะไรจึงเอามือลูบที่เต้าอวบเล่นพร้อมบีบเบาๆในบางครั้ง แล้วค่อยๆพยุงคุณหญิงลุกขึ้นโดยเอาแขนคุณหญิง
มาคล้องคอ แล้วค่อยๆพยุงคุณหญิงเดินไป โดยที่มือยังลูบเต้านมไปมาอย่างช้าๆ
..อุ้ย...อุ้ย..
..เจ็บมากมั๊ยครับคุณนาย...
..ซี้ด...อุ้ย...ก็เจ็บนิดหน่อยค่ะลุง..

แต่คุณหญิงนุชนาถอยากจะบอกกับเฒ่าอ่ำว่าเสียวที่เต้านมมากกว่า แต่พูดไม่ได้จึงเดินกระเพลกๆไปช้าๆ เพื่อให้เฒ่าอ่ำจับนมเธอเล่นนานๆ
เฒ่าอ่ำเดินไปก็ลูบไล้เต้านมจากด้านล่างค่อยๆลูบขึ้นไปที่หัวนม ที่ตอนนี้แข็งตัวดันผ่านเสื้อในและเสื้อยืดบางๆ ซึ่งเฒ่าอ่ำก็รู้สึกได้ว่าคุณหญิง
คงเริ่มมีอารมณ์แน่ๆ หัวนมจึงแข็งชูชันอย่างนี้ แต่เฒ่าอ่ำก็ไม่รีบ ค่อยๆเขี่ยค่อยๆสะกิดให้คุณหญิงนุชนาถมีอารมณ์เงี่ยนมากๆ ขึ้นเรื่อยๆ
..อุ้ย...อุ้ย..ซี้ด..
..คุณนายทนหน่อยนะครับ..เกือบถึงแล้วครับ..
..ค่ะลุง..
คุณหญิงนุชนาถค่อยๆเดิน และรู้สึกว่าในร่องหลืบของเธอตอนนี้เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนเพราะความเสียวที่เฒ่าอ่ำลูบไล้เต้านม
และเขี่ยหัวนมของเธอมาตลอดทาง
..ถึงแล้วครับคุณนาย..
..เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับเอือมมือไปเปิดประตูทำให้คุณหญิงนุชนาถทิ้งน้ำหนักตัวไปที่แขนที่อ้อมอยู่ด้านหลัง
เฒ่าอ่ำได้ทีจึงแกล้งบีบนมคุณหญิงแรงๆ
..ซี้ดๆ...อุ้ยๆ..
..เจ็บข้อเท้าหรือครับคุณนาย..
เฒ่าอ่ำแกล้งถามพร้อมเผยรอยยิ้มที่มุมปาก
..จ๊ะ...จ๊ะๆ..

คุณหญิงนุชนาถหันมาตอบเฒ่าอ่ำแล้วยิ้มแบบอายๆ เฒ่าอ่ำรู้ว่ามีโอกาสได้เย็ดคุณหญิงแน่ แต่ต้องค่อยๆปลุกอารมณ์เงี่ยนของคุณหญิงนุชนาถให้มากกว่านี้ เฒ่าอ่ำจึงลูบไล้เต้านมไปเรื่อยๆ แล้วพาคุณหญิงเข้าบ้าน
..ไปนั่งที่โซฟาก็ได้ลุง..
เฒ่าอ่ำพาคุณหญิงนุชนาถไปนั่งที่โซฟาเสร็จจึงบอกว่า
..เดี๋ยวผมนวดให้นะครับ..
..ลุงนวดเป็นหรอ..
..เป็นครับ..อยู่ที่บ้านเคยนวดให้ชาวบ้านบ่อยๆครับ..
..งั้นลองดูก็ได้ลุง..

เฒ่าอ่ำจึงค่อยๆนวดที่ฝ่าเท้าขึ้นไปที่ข้อเท้าและที่น่องของคุณหญิง แต่สายตาเฒ่าอ่ำกับจ้องไปที่โคนขาขาวที่เห็น
ขอบกางเกงในสีดำตัดกับผิวที่ขาวนวลของคุณหญิงนุชนาถ คุณหญิงนุชนาถก็มองสายตาของเฒ่าอ่ำออกว่า
เฒ่าอ่ำจ้องจะดูหีของเธอ แต่เธอก็ไม่พูดอะไรเพราะตอนนี้เธอเองเงี่ยนอย่างบอกไม่ถูก
..เป็นไงบ้างครับคุณนาย..
..ดีค่ะลุง..นวดขึ้นมาบนโคนขาหน่อยก็ได้ลุง..
คุณหญิงนุชนาถพูด แล้วส่งสายตาที่หยาดเยิ้มไปมองเฒ่าอ่ำ เฒ่าอ่ำสบตากับคุณหญิงแล้วยิ้ม
..ได้ครับคุณนาย..

เฒ่าอ่ำจึงนวดเลยเข่าขึ้นไปเรื่อยๆ ขึ้นไปเรื่อยๆ เฒ่าอ่ำนวดเบาๆ บางครั้งก็ลูบไล้ อย่างชำนาญ เฒ่าอ่ำนวดสูงขึ้นๆ สูงขึ้นๆ ไปจนถึงโคนขาแล้วลูบไล้โคนขาไปมา ทำให้คุณหญิงนุชนาถเสียวสยิว จนต้องยกตูดขึ้นในบางครั้ง เพื่อให้เฒ่าอ่ำนวดถนัดมือยิ่งขึ้น เฒ่าอ่ำนวดโคนขาไปเรื่อยๆ บางครั้งก็เอาหลังมือไปโดนหีคุณหญิงนุชนาถ เพื่อดูว่าคุณหญิงนุชนาถจะว่าอะไรหรือเปล่า เห็นคุณหญิงเงียบเฒ่าอ่ำยิ่งได้ใจเอาหลังมือไปโดนหีคุณหญิงบ่อยขึ้น บ่อยขึ้นๆ แล้วก็ขยี้หลังมือบี้กับแคมหี
..ซี้ดด...อุ..อุ้ยๆๆ..

คุณหญิงนุชนาถเม้มปากกัดฟันด้วยความเสียว เฒ่าอ่ำเงยหน้ามองคุณหญิงนุชนาถเห็นคุณหญิงเม้มปากเชิดหน้า
จึงลงมือจัดการทันทีเพราะตอนนี้คุณหญิงกำลังเงี่ยนสุดๆ
..ผมนวดดีมั๊ยครับคุณนาย..
.อุ้ยๆ...ดีจ๊ะ....ดี....ซี้ดๆๆ...นวดไปเรื่อยๆเลยลุง..
..ได้ครับ..

เฒ่าอ่ำเอาหลังมือบี้กับแคมหีแล้วเปลี่ยนเป็นเลิกขอบกางเกงใน แล้วสอดนิ้วกลางแหย่เข้าไปในรูหีแล้วคว้าน
ทำให้คุณหญิงนุชนาถต้องแอ่นตูดขึ้นจากโซฟาด้ายความเสียว
..อุ้ยยๆๆ.....อุ้ยยๆๆ.....ซี้ดดๆๆ.....อุ้ยยๆๆ....
เฒ่าอ่ำเอานิ้วควานในรูหีพร้อมกับเลียขาอ่อนขึ้นไปจนถึงโคนขา
..อุ้ยๆ....ดี.....ลุง ....อุ้ยๆๆ.....ดี..
เฒ่าอ่ำเงยหน้าขึ้นมาถามคุณหญิงนุชนาถ
..ผมนวดดี มั๊ยครับคุณนาย..
..อุ้ยๆ....ดี.....จ๊ะ....ลุง.....อุ้ยๆๆ..
..เปลี่ยนเป็นนวดด้วยลิ้นดีกว่าครับ...
ว่าแล้วเฒ่าอ่ำก็ดึงนิ้วออกจากรูหี แล้วดึงกางเกงขาสั้นออกมาพร้อมๆกับกางเกงในตัวจิ๋ว แล้วดึงตัวคุณหญิงนุชนาถมานั่งที่ขอบโซฟา
แยกขาออก แล้วซุกหน้าลงไปที่โคกหีของคุณหญิงนุชนาถแล้วแลบลิ้นเลียร่องหีที่มีน้ำเงี่ยนเยิ้มเต็มร่อง
..แพล้บๆๆ.....แพล้บบๆๆ.....ซี้ดดๆๆ....อุ้ยๆๆ....อุ้ยยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ.....ดี....ลุง.....แหย่ลิ้น... ลึกๆๆ.....ลุง.....อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ......อาๆๆ.....อาๆๆ.......อุ้ยยๆๆ...

คุณหญิงนุชนาถแยกขาออกสุดๆ เพื่อให้เฒ่าอ่ำเลียได้ถนัดๆๆ
..อุ้ยๆ.....อุ้ยยๆๆ.....ซี้ดๆ.....ซี๊ๆๆ.....อุ้ยๆๆ....อาๆๆ....ดูด....เม็ด....แตด....ด้วย.....อุ้ยๆ....อุ้ยๆๆ....จ๊วบๆ....จ๊วบๆๆ....อุ้ยๆ....อุ้ยๆๆ....
อาๆๆ....ดี....ลุง....เม้ม....แตด....แรงๆๆ....ลุง....อุ้ยยๆ....อุ้ยๆๆ.....อุ้ยๆๆ.....เสียว....แตด.....ลุง.....เสียว....แตด....อุ้ย....แพล้บๆๆ....
แพล้บๆๆ....จ๊วบๆ.....จ๊วบๆๆ...
เฒ่าอ่ำเลียหีสลับกับดูดแตด ทำให้คุณหญิงนุชนาถกระเด้าหีสู้กับลิ้นเฒ่าอ่ำอย่างเมามันส์
..อุ้ยๆ....อุ้ยยๆๆ.....อุ้ยๆ.....อุ้ยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆ....อาๆๆ....อุ้ยๆๆ....ลุง....ดูดแตด.....แรงๆๆ....อุ้ยๆๆ.....แรงๆ....แรงๆๆ....อุ้ยๆๆ....แรงๆๆ..
เฒ่าอ่ำจึงรัวลิ้นไปที่เม็ดแตดเร็วขึ้น
..แพล้บๆๆ....แพล้บๆๆ...แพล้บๆๆ....แพล้บๆๆ..
...อุ้ยๆ...อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ....ดี.....ลุง.....ดี.....ดี.....อุ้ยๆๆ...อุ้ยๆๆ.....อาๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ...
ตอนนี้คุณหญิงนุชนาถแอ่นหีให้เฒ่าอ่ำเลียแบบสุดๆ
..อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ....เร็วๆๆ....เร็วๆๆ....เร็วๆๆๆ.....อุ้ยๆๆ.... ไม่ไหว....แล้ว....ลุง.....อุ้ยยๆ....อุ้ยยๆๆ..
คุณหญิงนุชนาถกดหีอัดกับปากเฒ่าอ่ำ แล้วน้ำเงี่ยนก็แตกใส่ปากเฒ่าอ่ำอย่างมากมาย
..อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ...ซี้ดๆๆ....อาๆๆ...
คุณหญิงนุชนาถกระเด้าหีใส่ปากเฒ่าอ่ำสี่ห้าครั้งแล้วล้มตัวลงนั่งที่โซฟาแบบคนหมดแรง
..อาๆๆ.....อาๆ...ซี้ดๆๆ....อาๆๆ..
เฒ่าอ่ำค่อยๆเอามือไปลูบหมอยของคุณหญิงนุชนาถเล่นอย่างได้ใจ แล้วถามว่า
..ผมนวดเป็นไงบ้างครับ..

คุณหญิงนุชนาถลืมตาขึ้นมาดูเฒ่าอ่ำที่กำลังลูบหมอยของคุณหญิงเล่น
..อุ้ยๆ..ดีจ๊ะลุง..นุชไม่เคยโดนนวดด้วยลิ้นมาก่อนเลย..
..ถึงว่าน้ำเงี่ยนคุณนายออกมาเยอะแยะเลย..
..นุชไม่เคยเสียวสุดๆแบบนี้มานานแล้วลุง..
..ลุงเก่งนะที่ทำให้นุชน้ำแตกได้ขนาดนี้..
..แล้วเวลาคุณนายเย็ดกับสามีคุณนายน้ำไม่แตกหรอครับ..
..อืม..ไม่ค่อยเสร็จหรอกส่วนมากเค้าจะเสร็จก่อนนุชปล่อยให้นุชอารมณ์ค้างบ่อยๆจนชินละ..
..ถึงว่าทำไมน้ำเงี่ยนคุณนายเยอะจังที่แท้ก็อารมณ์ค้างนี่เอง..งั้นเดี๋ยวผมจะช่วยปลดปล่อยอารมณ์คุณนายเองนะครับ..

เฒ่าอ่ำจับขาคุณหญิงนุชนาถแยกออก แล้วก้มหน้าลงไปเลียหีอีกครั้ง
..แพล้บ...แพล้บๆๆ....อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ....จ๊วบๆ....จ๊วบ...จ๊วบๆๆ..
เฒ่าอ่ำเลียหีแล้วก็ดูดแตด ทำให้คุณหญิงนุชนาถเสียวจนต้องส่ายตูดไปมา
..ซี้ดๆๆ.....อาๆๆ.....อุ้ยๆ.....อาๆๆ....ซี้ดๆ....อาๆ.... ลุง....อุ้ยๆๆ....เสียว....หี.....อุ้ยๆๆ..
เฒ่าอ่ำเลียหีแล้วก็ถอดกางเกงตัวเองไปด้วย
..อุ้ยๆ....อุ้ยๆๆ.....อุ้ยๆๆ....ลุง....เสียว..

เฒ่าอ่ำค่อยๆเลียขึ้นไปที่โคกหี ท้องน้อย เลียรูสะดือแล้วเลียขึ้นไปที่สองเต้าอวบ เลิกเสื้อในและเสื้อยืดขึ้นไปไว้ที่เนินอก
แล้วดูดสองเต้าอวบอย่างเมามันส์
..อุ้ยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ..
คุณหญิงนุชนาถจับหัวเฒ่าอ่ำพร้อมกับดันนมใส่ด้วยความเสียว
..อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ....ดูดแรงๆๆ.....อุ้ยๆๆ....แรงๆๆ....ลุง...
เฒ่าอ่ำก็ดูดเม้มนมแรงๆตามที่คุณหญิงต้องการ
...จ๊วบๆๆ...จ๊วบๆๆ.....อุ้ยๆๆ....ดี....อุ้ยๆๆ.....ดี.....อาๆๆ....อาๆๆๆ..
เฒ่าอ่ำดูดนมคุณหญิง ส่วนข้างล่างก็เอาเข่าแยกขาคุณหญิงนุชนาถออก แล้วเอาควยถูร่องหีแล้วกดเข้าไปทีเดียวครึ่งลำ
..โอ้ย...อุ้ยๆๆ...ซี้ดๆๆ....เบา....ลุง....อุ้ยๆๆ....อุ้ยยๆๆ..
คุณหญิงนุชนาถก้มลงดูควยเฒ่าอ่ำที่มุดเข้าหีไปครึ่งลำ
..อุ้ยๆ...ลุงทำไมควยลุงใหญ่จัง..
..แล้วคุณนายจะชอบครับ..
..อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ....เบาๆก่อนนะลุง..เม็ดอะไรของลุงมันครูดแตดนุชเสียวจังเลย..
...เค้าเรียกว่ามุกครับ..มันจะทำให้คุณนายเสียวสุดๆ..
ว่าแล้วเฒ่าอ่ำก็เริ่มกระเด้าควยเข้าออกช้าๆ
..อุ้ยยๆๆ...อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ...ซี้ดๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ....อุ้ยๆๆ....มุกมัน....ครูดแตด...เสียว.....อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ...
น้ำเงี่ยนของคุณหญิงนุชนาถไหลออกมาทำให้เฒ่าอ่ำกระแทกควยเข้าออกได้คล่องขึ้น
..อุ้ยๆๆ....อุ้ยยๆๆ....อุ้ยๆๆ....เสียว....หี.....อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ..
..อาๆๆ....อาๆๆ...หีคุณนายเย็ดมันส์จริงๆๆ.....โอววว....โอววว....ปึกกๆ....ปึกกๆๆ....ปึกกๆๆๆ....อาๆ....อาๆๆ....อาๆๆ...
เฒ่าอ่ำกระแทกควยใส่หีคุณหญิงนุชนาถเร็วขึ้นและแรงขึ้น
..ปึกๆ...ปึกๆๆ...ปึกๆๆ.....ปึกๆ....ปึกๆๆ....ปึกๆๆ....
อาๆ...อาๆๆ....อาๆๆๆ....อาๆ....อาๆๆ....อุ้ยๆๆ...ดี....ลุง....ดี....อุ้ยๆ....อุ้ยๆๆ.....แรงๆ....แรงๆๆ....แรงๆๆ....อุ้ยๆ...อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ..
เฒ่าอ่ำเอามือจับขาคุณหญิงนุชนาถอ้าออกสุดๆ แล้วกระแทกควยใส่ไม่ยั้ง
..ปึกๆๆ...ปึกๆๆ...ปึกๆๆ...ปึกๆๆๆ....ปึกๆๆ....ปึกๆๆ...ปึกๆๆ...ปึกๆๆ....
อุ้ยๆ...อุ้ยๆๆ...ซี้ดๆๆๆ...ซี้ดๆ....ซี้ดๆๆ....ซี้ดๆๆๆ....อาๆ....อาๆๆ.....อาๆๆ....โอวว....โอววว.....เสียวควย....อุ้ยๆๆ....เสียว....อุ้ยๆ....อุ้ยๆๆ....
อาๆ...อาๆๆ....อุ้ยๆๆ...ลุง...เร็วววว....อุ้ยๆ....อุ้ยๆๆ....เร็ววๆ...เร็ววๆๆ.....เร็วๆๆ....อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ.....เร็วๆๆ....ลุง....เร็ววๆๆ....อีก....เร็วๆๆ....
อาๆ....อาๆๆ....อาๆๆ....โอววๆ....โอวๆๆๆ....โอววๆๆๆ..

เฒ่าอ่ำและคุณหญิงนุชนาถต่างกระเด้าหีและควยใส่กันอย่างเมามันส์แข่งกันครางด้วยความมันส์และความเสียว
..โอวว....โอวว...อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆๆ....โอววๆๆ....โอววๆๆ....อาๆๆ....ซี้ดๆๆ...อาๆ....อาๆๆ....เร็ววๆๆ...เร็วว....อุ้ยๆๆ....ลุง....เร็ววๆ...เร็วๆๆ....
อุ้ยๆๆ...อุ้ยๆๆ....อาๆๆ...ซี้ดๆ...ซี้ดๆๆ...อาๆๆ...ไม่....ไม่....ไหว....แล้ว....อุ้ยๆ....อุ้ยๆๆ....ลุง..
คุณหญิงนุชนาถแอ่นหีค้างไว้แล้วน้ำเงี่ยนก็ไหลย้อยออกมา
..อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ..
ส่วนเฒ่าอ่ำก็กระแทกอีกสามสี่ทีก็ปล่อยน้ำเงี่ยนเข้ารูหีคุณหญิงนุชนาถจนเต็มรู แล้วไหลออกมานอกรูหีคุณหญิงนุชนาถ
...โอวว.....โอวว...โอวว...
แล้วล้มตัวลงนั่งบนโซฟาข้างๆคุณหญิงนุชนาถ แล้วดึงคุณหญิงนุชนาถมาจูบปากคุณหญิงก็จูบตอบและแลกลิ้นกับเฒ่าอ่ำอย่างเมามันส์
..อืม...จ๊วบบบ....อืมมมม.....อืมม....อืมม...

คุณหญิงและเฒ่าอ่ำจูบปากกันอยู่พักนึงก็แยกออกจากกัน คุณหญิงนั่งเหนื่อย แต่เฒ่าอ่ำกับเฉยๆ
..ลุงไม่เหนื่อยหรอ..
..นิดหน่อยครับ..
..พักแป๊ป..เดี๋ยวก็เย็ดต่อได้ครับ...
..โอย..นุชไม่ไหวแล้วลุง...
..อะไรกันครับคุณนายพึงเสร็จสองครั้งเอง..พอแล้วหรอครับ..
..นุชไม่เคยเสียวและเสร็จแบบสุดๆแบบนี้มาก่อนเลยลุง..เหนื่อยชมัดเลย..ขอหลับสักตื่นคงหายเพลีย..แค่นี้ก่อนนะลุง...
อุ้ย...อุ้ย..เจ็บหีจัง..ฉีกหรือเปล่าก็ไม่รู้..นุชไปอาบน้ำก่อนนะลุง..ลุงก็กินข้าวซะ..อยู่ในครัวโน่น..กินข้าวซะลุง..เดี๋ยวตอนเย็นจะได้มีแรง..
เดี๋ยวนุชจะลงมาตรวจงานตอนเย็นนะลุง...

คุณหญิงนุชนาถพูดยิ้มๆแล้วเดินขึ้นชั้นสองไปทั้งที่ข้อเท้ายังเจ็บอยู่ ส่วนเฒ่าอ่ำยิ้มอย่างได้ใจ
...ฮืม...ได้เย็ดทั้งแม่ผัวและลูกสะใภ้เย็ดมันส์ทั้งคู่...ฮืม..กินข้าวก่อนดีกว่าแล้วตอนเย็นคงมันส์แน่ๆๆ..ฮืม..ฮืมม..
แล้วเฒ่าอ่ำก็เข้าครัวไปกินข้าวแล้วออกไปตัดหญ้าเพื่อรอเวลาเย็นเวลาแห่งความเสียวกำลังจะมาถึง

-----------------

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 7
biggun Posted: Sep 16 2005, 05:16 AM   

ส่วนคุณจุรีรัตน์เกิดอารมณ์เงี่ยนอย่างมากแต่ไม่รู้จะทำไงจะกลับไปเย็ดกับเฒ่าอ่ำก็ไม่ได้ เลยนั่งแหย่หีตัวเองเล่นด้วยความเสียว อยากได้ควยสักอันมาเย็ดให้หายเงี่ยน
..อูยยย....อูยยย.....เงี่ยน...ทำไงดี....
เธอมองไปที่ห่อข้าวแล้วยิ้มเหมือนคิดอะไรได้ ..เอาข้าวไปให้เฒ่าคงดีกว่าเผื่อมีโอกาสได้เสียว..
พอดีคุณสมชายหัวหน้างานเดินเข้ามา
..เออ...มีอะไรรึคุณสมชาย..
..คือผมจะมาขออนุญาติไปรับเมียที่หัวลำโพงหน่อยครับ..
..อือไปสิ..สั่งงานไว้เรียบร้อยแล้วใช่มั๊ย..
..ครับ..เรียบร้อยแล้วครับ..
..งั้นไปเถอะ..เดี๋ยวรัตน์ดูแลทางนี้เอง..
..ครับ..ขอบคุณครับ..

แล้วคุณสมชายก็ออกไป ส่วนคุณจุรีรัตน์ก็ถือห่อข้าวไปที่ห้องพักเฒ่าคง คุณจุรีรัตน์เดินมาถึงห้องพักเฒ่าคงเห็นเงียบๆ จึงเดินไปที่หน้าต่างที่แง้มไว้เล็กน้อยแล้ว คุณจุรีรัตน์ก็ต้องขมิบหีด้วยความเสียวเพราะสิ่งที่เธอเห็นคือเฒ่าคงกำลังลูบควย ของแกเล่นพร้อมกับสูดดมกางเกงในของคุณจุรีมาศอยู่
..อาๆๆ....อือออ..หีคุณมาศหอมจังเลย..อืออ..อยากเลียหีคุณมาศจัง..คุณมาศขอเลียหีหน่อย..

คุณจุรีรัตน์ได้ยินและเห็นการกระทำของเฒ่าคง ยิ่งเงี่ยนมากยิ่งขึ้นจึงย่องไปที่ประตูอย่างเงียบๆ แล้วค่อยๆเปิดเข้าไปอย่างเงียบๆ
โดยที่เฒ่าคงไม่รู้ว่ามีหญิงสาวมาเยือนถึงห้อง
..อูยย..หีคุณมาศหอมจัง..ขอผมเย็ดอีกนะครับ..
..ลุงคงทำอะไรนะ...
ด้วยความตกใจเฒ่าคงจึงลุกนั่ง
..คุณนาย..
..ใช่รัตน์เอง..
..ลุงคงทำอะไรกับกางเกงในพี่มาศ..
..เอ้อ..ผมปะ..เปล่าครับ...

ตอนนี้ควยเฒ่าคงห้อยอยู่นอกผ้าเช็ดตัว คุณจุรีรัตน์มองไปที่ควยเฒ่าคงแล้วแลบลิ้นเลียริมฝีปากเล็กน้อย
..เปล่าอะไรลุง..รัตน์เห็นลุงดมกลิ่นกางเกงในพี่มาศอยู่เนี้ย..
เฒ่าคงนั่งก้มหน้านิ่ง คุณจุรีรัตน์นึกขำที่แกล้งเฒ่าคง แต่ตาก็ยังมองที่ควยของเฒ่าคงอยู่
..ลุงขโมยกางเกงในพี่มาศมาหรอ..
..เปล่านะครับ..คุณมาศให้ผมเอง..
..แล้วลุงไปทำอะไรทำไมพี่มาศถึงให้กางเกงในมา..
...เออ..ลุงไปช่วยยกของครับ...
ขณะพูดเฒ่าคงยังก้มหน้านิ่ง
..ยกของอย่างเดียวหรอลุง..
..เออ..พอดีคุณมาศเธอเมื่อยผมก็เลยนวดให้หน่ะครับ..
..ลุงนวดพี่มาศตรงไหนหล่ะพี่มาศถึงให้กางเกงในลุงมาเลย..เออ..ว่าไงลุงนวดให้ที่ไหน..ที่หีพี่มาศหรอลุง...
คุณจุรีรัตน์พูดแบบไม่อายเพราะเธอเสียวจนน้ำเงี่ยนเยิ้มเต็มร่องหลืบ
..เออครับ..แล้วเป็นไงกางเกงในพี่มาศหอมมั๊ย..
..หออ...หอมครับ..
..แล้วอยากได้ของรัตน์อีกสักตัวมั๊ย..

เฒ่าคงคิดว่าตัวเองหูฝาด จึงค่อยๆเงยหน้ามองหน้าคุณจุรีรัตน์ เห็นคุณจุรีรัตน์ยิ้มแล้วแลบลิ้นเลียริมฝีปากแบบมีเลศนัย
..ว่าไงลุงอยากได้ของรัตน์อีกสักตัวมั๊ย..
..คุณนายจะให้หรอครับ..
เฒ่าคงใจชื้นขึ้นมานิดนึง
..แล้วลุงอยากได้หรือเปล่าละ..
..อยากสิครับคุณนาย....
เฒ่าคงตอบพร้อมกับควยที่ค่อยๆแข็งขึ้น
..อยากได้ก็มาถอดเอาเองสิลุง...
เฒ่าคงยิ้มรีบคลานไปที่หว่างขาคุณจุรีรัตน์ทันที แล้วค่อยๆลูบขาคุณจุรีรัตน์ขึ้นไปเรื่อยๆ
..ให้ผมนวดหีให้นะครับคูณนาย..
..ก็รีบๆนวดสิ..รัตน์เงี่ยนจะแย่อยู่แล้ว..

เฒ่าคงเลียขาอ่อนขึ้นไปเรื่อยๆ แล้วเลิกกระโปงขึ้นไปไว้ที่เอว แล้วดึงกางเกงในลงมากองอยู่ที่ข้อเท้า
..อาๆๆ....หีหอมจริงๆ..
เฒ่าคงแลบลิ้นเลียไปที่ร่องหีก็ได้ลิ้มรสน้ำเงี่ยนที่เยิ้มอยู่เต็มร่องหี
..อูยย....อูยย....อูยยย....ดี...ลุง....ดี..
เฒ่าคงแหย่ลิ้นเข้าไปในร่องหลืบสลับกับดูดเม้มที่เม็ดแตดทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวจนต้องส่ายหีไปมา
...อูยย....อูยย....อุ้ยยย......อูยย.....ลุง....เสียวหีจังเลย.....อูยย.....

เฒ่าคงค่อยๆ เลื่อนตัวขึ้นไปเรื่อยๆ พร้อมกับถอดเสื้อคุณจุรีรัตน์ออกและปลดเสื้อใน ปล่อยสองเต้าอวบใหญ่ออกมา
เฒ่าคงก้มลงดูดเม้มไปที่หัวนมชูชัน
..อุ้ยย....อูยย.....ซี้ดด.....อาๆๆ...
คุณจุรีรัตน์หลับตาเชิดหน้าด้วยความเสียว
..อูยย....อูยยๆๆ.....เสียว....อูยยๆๆ....
เฒ่าคงเอามือไปขยำที่เต้านมอีกข้างพร้อมกับบี้หัวนม
..อูยย....อูยยๆ....ดี.....ลุง.....ดี....อูยยๆๆ.....อูยยๆๆ.....ซี้ดดๆๆ.....อูยยๆๆ.....
เฒ่าคงจับขาคุณจุรีรัตน์มาเกี่ยวเอวไว้แล้วจับควยไปถูไถที่ร่องหีแล้วเอาปลายควยเขี่ยแตดคุณจุรีรัตน์เล่น
..อูยย....อุ้ยยๆๆ....อูยย....ยัดควยเข้ามาสิลุง....อูยยๆๆ....รัตน์เงี่ยนจะแย่อยู่แล้ว...
เฒ่าคงจึงกระเด้าควยเข้าไปทีเดียวมิดด้าม
..กึกๆ...อูยยๆ.....อุ้ยยๆๆ....ลุง....เบาๆๆ....อูยย......อูยยย..
เฒ่าคงละออกจากนมคุณจุรีรัตน์ แล้วเริ่มกระเด้าเน้นๆ แรงๆ จนหนอกควยกระแทกกับโหนกหี
....ปึกก.....ปึกก.....ปึกกๆ.....ปึกๆๆ....อูยยย....อูยยๆๆ....อุ้ยยๆๆ....อุ้ยยๆๆ.....ซี้ดดๆๆ.....ปึกกๆ....ปึกๆๆ....
เฒ่าคงกระแทกแบบเสยๆ ทำให้มุกครูดแตดเพิ่มความเสียวให้คุณจุรีรัตน์มากขึ้น
..อูยยๆๆ....ซี้ดดๆๆ....อูยยๆ....อูยยๆๆ....ลุง....ดีเหลือเกิน.....อูยยๆๆ...เสียวแตด....อูยยๆๆ...ซี้ดดๆๆ..
..อาๆ....อาๆๆ....หีคุณนายเย็ดมันส์จริงๆ...อาๆ.....อาๆๆ..
เฒ่าคงกระแทกเร็วขึ้นแรงขึ้น
..อาๆ....อาๆๆ...มันส์ควยจริงๆๆ...โอววว...โอววว....อาๆ...อาๆๆ...
..เป็นไงครับคุณนายเสียวหีมั๊ยครับ....
...อูยยๆ....เสียวที่สุดเลยลุง....อูยยยๆ....อูยยๆๆ.....อูยยๆๆ...ลุงจ๋า...อูยยๆๆ....เย็ดมันส์อย่างนี้....ซี้ดดๆๆ....ลุงต้องเย็ดรัตน์บ่อยๆนะ...อูยยๆ...อูยยๆๆ..
..ได้ครับคุณนาย..อาๆๆ...
..ขอให้บอกเถอะครับ..ไอ้คงคนนี้จะเย็ดให้คุณนายทุกครั้งที่คุณนายต้องการเลยครับ..
..อูยยๆ....อูยยๆๆ....ดี...จ๊ะลุง....อูยยๆ.....อูยยๆๆ.....อูยยๆๆ....ซี้ดดๆๆ....อาๆๆ....ลุง....แรงๆๆ...อาๆๆ....อาววว....อาววว....
เฒ่าคงรู้คุณจุรีรัตน์ใกล้น้ำแตกแล้วจึงเร่งกระเด้าเร็วขึ้นอีก
..ปึกๆ....ปึกกๆๆ...ปึกกๆ...ปึกๆๆ....อาๆ....อาๆๆ....ปึกกๆ....ปึกกๆๆ....ปึกๆๆ....อูยยๆ....อูยๆๆ.....เร็ววว....เร็ววๆๆ.....เร็ววๆๆ.....
อูยยๆ....อูยยๆๆ....อาๆๆ....อาววว....อาววว..
เฒ่าคงกระแทกเร็วขึ้นเพราะตัวเองก็ใกล้เสร็จเหมือนกัน
..อาๆ.....อาๆๆ.....อูยยๆ....อูยๆๆ....ลุง....เร็ววว....เร็วว.....เร็ววๆๆ....ไม่....ไม่...ไหววว....แล้ววววว....แล้วววว...ลุ...ลุงงงง....อาๆ....อาๆ.....
คุณจุรีรัตน์กับเฒ่าคงน้ำแตกพร้อมกันจึงกระแทกใส่กันไม่ยั้ง
..ปึกๆ....ปึกๆๆ....ปึกกๆ....ปึกๆๆ....ปึกๆ....ปึกๆๆ....อาๆ....อาๆๆ....อาๆๆๆ.....อาวว....อาววว....อูยๆๆ....อุยๆ...อูยๆ....อูย....อูย....ซี้ดด...อูยย.....

แล้วเกมสวาทของทั้งสองก็สงบลง เฒ่าคงค่อยๆดึงควยออกจากรูหีคุณจุรีรัตน์
..อูย...อูย...ลุง...ลุงเย็ดมันส์จังเลย..
..คุณนายชอบมั๊ยครับ..
..ชอบสิจ๊ะลุง..ควยใหญ่แบบนี้รัตน์ชอบ..มันสะใจดีลุง..
..ถ้าชอบ..ขอผมเย็ดบ่อยๆนะครับ..ไม่ได้เย็ดใครมาเป็นสิบปีแล้วครับ...
..ถึงว่าควยลุงถึงแข็งเร็วทั้งที่เพิ่งเย็ดพี่มาศไปเมื่อสักครู่นี้เอง..
...คุณนายเห็นหรอครับ..
..เห็นสิจ๊ะไม่งั้นจะอยากขนาดนี้หรอ...

คุณจุรีรัตน์นั่งคุยกับเฒ่าคงแบบสนิทสนม เฒ่าคงเอื้อมไปคว้าตัวคุณจุรีรัตน์มานั่งที่ตักพร้อมกับบีบนมเล่น
..มานี่ชื่นใจของไอ้คง..
..อูยย....ลุง.....
คุณจุรีรัตน์เสียวที่เฒ่าคงบี้นมเล่น
..บี้นมรัตน์..เดี๋ยวรัตน์ก็เงี่ยนอีกหรอก...
..เงี่ยนก็เย็ดกันอีกสิครับคุณนาย...
..ยังมีแรงอีกหรอลุง..
...เย็ดกับคุณนายไอ้คงยังมีแรงเย็ดอีกนานครับ..
..คุยหรือเปล่าลุง..

คุณจุรีรัตน์หันหน้าเข้าหาเฒ่าคงโดยที่ยังนั่งอยู่บนตัก เฒ่าคงจึงเลียไปที่หัวนม
...แพล้บ..แพล้บบ..แพล้บบ..อูยย...อูยย...ลุงแล้วลุงเย็ดพี่มาศไปกี่ที..
เฒ่าคงหยุดเลียแล้วบอกว่า
..ห้าทีครับ..
..โฮ้..ตั้งห้าทีเลยหรอ..
..คุณมาศเธอเหงามานานมั้งครับ..แค่โดนเลียหีน้ำก็แตกแล้วครับ..
..ผัวพี่มาศเค้าขับเรือไปต่างประเทศนานๆจึงจะกลับมาที..แล้วหีพี่มาศหอมมั้ยลุง..เห็นดมกางเกงในแล้วบอกว่าหอมนี่..
..ก็หอมเหมือนหีคุณนายนี่แหล่ะครับ..
เฒ่าคงพูดแล้วเอานิ้วแหย่รูหีเล่น
..อูยย...ลุง..
..แล้วคุณนายให้กางเกงในผมจริงหรอครับ..
..แล้วลุงอยากได้มั๊ยละ..
..อยากได้สิครับเอาไว้ดมเวลาเงี่ยนจะได้นึกว่าเย็ดคุณนายอยู่..
..บ้าลุง..ถ้าเงี่ยนก็มาเย็ดรัตน์ก็ได้..
..จริงหรือครับ..
..คุณกำพลไม่ว่าเอาหรอครับ...
..ก็เย็ดอย่าให้เค้ารู้สิลุง...
..ได้เลยครับคุณนายของไอ้คง..
ว่าแล้วเฒ่าคงก็ก้มลงไปดูดนมและเม้มแรงๆ
..อูยย....อูยยย....อูยยๆๆ..
คุณจุรีรัตน์จับควยเฒ่าคง ที่ตอนนี้แข็งโด่ค่อยๆแหย่เข้าไปในรูหี
..อุ้ย...อูยย....อูยยย..
เฒ่าคงกะแกล้งคุณจุรีรัตน์จึงกระเด้าควยสวนขึ้นไปทำให้ควยหายเข้าไปในรูหีหมดดุ้น
..อาๆ.....อาๆๆ...
เฒ่าคงจับเอวคุณจุรีรัตน์กดแช่ไว้
..อาๆๆ....อูยๆๆ....คุณนายขมิบหีผมเสียวจัง...แช่ไว้อย่างนี้ก่อนนะครับ..
..เสียวดีมั๊ยลุง..
..สุดยอดเลยครับ..เป็นบุญไอ้คงแท้ๆที่ได้เย็ดหีคุณนาย...
..รัตน์ก็ไม่เคยเจอควยใครที่ทั้งใหญ่ทั้งยาวแถมมีมุกอย่างลุงมาก่อนเลย..เวลาเย็ดเสียวหีทีสุดเลยลุง..
..งั้นเราเย็ดกันบ่อยๆนะครับ..
..ได้จ๊ะลุง....อูยย....อูยยๆๆ....อูยย..
เฒ่าคงเริ่มกระเด้าเข้าออกช้าๆ
..อูยยๆๆ....อูยยๆๆ....อูยย....ลุงมุกมันครูดดีจริงๆ...อูยยๆ.....อูยยๆๆ.....อูยย....อาๆๆ...อาวว..
..เสียวดีมั๊ยครับคุณนาย..
..อูยย....อูยย.....อูยยย....ดี.....ดีจ๊ะลุง..

เฒ่าคงยังกระเด้าช้าๆไปเรื่อยๆบางครั้งก็จับเอวคุณจุรีรัตน์หมุนคว้าน ทำให้ควยคว้านหลืบหีอยู่ข้างในเพิ่มความเสียวให้กับคุณจุรีรัตน์มากขึ้น
..อูยย...อูยยย...ดีจังเลยลุงจ๋า....อูยยย....เสียวดี....อูยยๆๆ.....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ.....ซี้ดๆๆ....อาววว.....อูยๆๆ....เสียวหี....ลุง....แรงอีกก็ได้....
อูยยๆ...อูยๆๆ....อาวว....อาๆๆ...อาๆๆๆ..
..ผมก็เสียวควยครับคุณนาย...อาๆ...หีคุณนายดูดควยดีจริงๆๆ...
..อาๆ....อาๆๆ......อูยยๆๆ.....ซี้ดๆๆ....อาๆ....อาๆๆ...
เฒ่าคงเริ่มกระเด้าเร็วขึ้น
..อาๆ....อูยๆๆ....อูยยๆๆ....อูยยๆๆ....ซี้ดๆๆ.....อูยๆๆ.....ซี้ดๆๆ.....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ.....อูยยยๆ...
..เสียว....อูยยๆๆ....เสียวจังลุง.....อูยยๆๆ.....อูยยๆ..
..เสียวที่ไหนครับ...
..ที่...ที่หี....ลุง...อูยยๆๆ....อาๆๆ....ซี้ดๆ.....ซี้ดๆๆ.....อาๆๆ.....อูยยๆๆ...
..ชอบมั๊ยครับคุณนาย..
..ชอ...ชอบ....สิลุง.....อูยๆๆ.....อูยๆๆ.....ซี้ดๆๆ....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ.....อูยๆๆ....เสียวหี.....อูยๆๆ...
..คุณนายทำเองเลยนะครับ....
แล้วเฒ่าคงก็นอนไปกับพื้นปล่อยให้คุณจุรีรัตน์กระเด้าหีใส่ควยอย่างเมามันส์
..อูยยๆ....อูยยๆๆ.....อาๆๆ....ซี้ดๆๆ.....อูยยๆๆ.....ดีครับคุณนาย.....อูยๆ....อูยๆๆ.....อูยๆๆ...เสียวควย....อูยๆๆ...คุณนายขย่มแรงๆ..
..อูยยๆ.....อูยยๆๆ.....อูยยๆๆ.....ลุง....อูยยๆๆ.....มันส์จริงๆ.....ลุง.....อูยยๆๆ....

คุณจุรีรัตน์กระเด้าแรงขึ้นด้วยความมันส์ ส่วนเฒ่าคงก็เอามือบี้ไปที่สองเต้าที่แกว่งอยู่ข้างหน้า
พร้อมกับกระเด้าควยสวนขึ้นรับหีคุณจุรีรัตน์อย่างมันส์ในอารมณ์ทั้งคู่
..อูยยๆ....อูยยๆๆ....ซี้ดดๆๆ...อาๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาววว....อาๆๆ.....อูยๆๆ.....อาๆๆ....ซี้ดๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ....อยยๆๆ....
แรงๆๆ....เด้ง....แรงๆๆ....ลุง....อูยๆๆ....แรงอีก....อูยๆๆ....อาๆ....อาๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ...เร็วว...อุวววว....อาๆๆ.....อูยๆๆ....มันส์ควย..
..อูยๆๆ.....อูยๆๆ.....รัตน์....อูยยๆๆ....เสียวหี....อูยๆๆ.....ลุง....อาๆๆ....ซี้ดๆๆ...
เฒ่าคงเด้งควยสวนเร็วขึ้น ส่วนคุณจุรีรัตน์ก็กระเด้าเร็วขึ้น
..อูยยๆ...อูยยๆๆ....ลุง....รัตน์....ไม่....ไม่....ไหวว...ไหววว....แล้วววว...
..อูยยๆๆ...อูยยๆๆ.....อูยยๆๆ....ซี้ดๆ...ซี้ดๆๆ....อาๆ....อาๆๆ....ผม....ผม....ก็...ไม่....ไหวว...แล้ว....คุณนาย.....ซี้ดๆๆ....อาๆ....อาๆๆ....อาๆ....
ทั้งคุณจุรีรัตน์ทั้งเฒ่าคงกระเด้าใส่กันเร็วและแรงจนน้ำเงี่ยนแตกทั้งคู่
..อูยยๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆ...อาๆๆ....อูยๆๆ....สุดยอดเลยครับคุณนาย....อูยๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆ..
..เหมือนกันเลยลุง....อูยๆ....อูยๆๆ....ควยลุงเย็ดมันส์จริงๆ....อูยๆ...อูยๆๆ...

คุณจุรีรัตน์นอนทับไปบนตัวเฒ่าคงด้วยความเหนื่อยโดยที่ควยยังคาในรูหีอยู่ เฒ่าคงเอามือลูบไปที่ตูดทั้งสองข้าง
บางทีก็เอานิ้วแหย่เข้าไปในรูตูด ทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวจนต้องขมิบตูดและหีพร้อมกัน
..อูยๆ....อูยๆๆ...ลุงอย่าแหย่สิ..เสียวนะ..
..คุณนายขมิบหีทำให้ควยผมเสียวจังเลยครับ..
เฒ่าคงกดตูดคุณจุรีรัตน์ให้หีอัดกับควยแน่นขึ้น
..อืม..ผมชอบแบบนี้จัง...อูยๆ....อูยๆ..
..รัตน์ก็ชอบจ๊ะลุง..
..เดี๋ยวเราเย็ดกันอีกนะครับ..
..อุ้ย..ลุงยังไหวอีกหรอ..
..ไหวครับสบายมาก..
..ทำไมลุงแข็งแรงจัง..เย็ดพี่มาศแล้วก็มาเย็ดกับรัตน์อีกไม่เหนื่อยหรอลุง..
..ไม่หรอกครับก่อนที่ผมจะมาทำงานที่นี่ผมก็เป็นพวกใช้แรงงานอยู่แล้วครับ..ยิ่งมาเจอหีคุณนายที่ทั้งใหญ่ทั้งโคกเย็ดมันส์แบบนี้..
ทุกวันก็เย็ดได้ครับ..
..บ้าลุงเนี๊ยพูดอะไรก็ไม่รู้...
คุณจุรีรัตน์ยิ้มเขินๆ แล้วเลียไปที่หัวนมของเฒ่าคงทำให้เฒ่าคงสยิวจึงเด้งควยเข้าใส่หีคุณจุรีรัตน์
..อูยๆ...อูยๆๆ...ลุงพอก่อนเถอะ..เดี๋ยวรัตน์คอยคุมงาน..คุณสมชายเค้าไม่อยู่..ไว้มีโอกาสค่อยเย็ดกันใหม่นะลุง..
..แต่ผมยังอยากเย็ดคุณนายอยู่เลยครับ.. เฒ่าคงอ้อน
..แหมลุงอ้อนเป็นเด็กเชียววันหน้ายังมี..ลุงถ้าเงี่ยนเมื่อไหร่เดินผ่านรัตน์ก็สะกิดก็แล้วกัน..
..เอาอย่างนั้นหรือครับคุณนาย..แต่ผมยังอยากอยู่เลยเนี๊ยไม่เชื่อลองจับดูสิครับ..
เฒ่าคงคว้ามือคุณจุรีรัตน์ไปจับที่ควยของแก
..ยังแข็งอยู่อีกหรอลุง..

คุณจุรีรัตน์พูดพร้อมกับถอกควยเล่นสามสี่ที ก่อนที่จะลุกไปหยิบเสื้อมาใส่ทั้งสองตัว แล้วรูดกระโปรงลงและหยิบกางเกงในจะมาใส่
..คุณนายบอกจะให้ผมไงครับ...
..ได้หอยแล้วยังจะเอากางเกงในอีกหรอลุง..
..เอาสิครับแต่ไม่ได้เอาเปล่าๆนะครับ..
ว่าแล้วเฒ่าคงก็คว้ากางเกงในจากมือคุณจุรีรัตน์มาแล้วซับไปที่ร่องหี แล้วแหย่คว้านให้กางเกงในดูดซับน้ำเงี่ยนให้มากที่สุดแล้วดึงออกมา
..อู้ย..ซี้ด...อูยๆๆ..แล้วเก็บให้ดีๆนะลุงอย่าให้ใครเห็นนะ..
..ครับผมจะเก็บไว้คู่กับของคุณมาศครับ..
..งั้นรัตน์ไปก่อนนะลุง..เออ..รัตน์เอาข้าวมาให้ลุงวางอยู่ข้างนอกนะกินข้าวแล้วก็พักผ่อนละกัน..ลุงไม่ต้องออกไปทำงานก็ได้ให้พักวันหนึ่ง
เดี๋ยวจะเป็นอะไรไปซะก่อน..
..ดูถูกคนแก่ต้องโดนอย่างนี้..
แล้วเฒ่าคงก็ดึงตัวคุณจุรีรัตน์ให้หันมาพร้อมกับจูบปากทันที
..อือ...อือ..
คุณจุรีรัตน์ไม่ทันตั้งตัวก็โดนลิ้นเฒ่าคงเข้าไปพัวพันในปาก คุณจุรีรัตน์ดิ้นอยู่นิดนึงแล้วก็จูบแลกลิ้นกับเฒ่าคงอย่างดูดดื่ม
...อือ....อือ....อือ...อือ...อืม...อือ...จ๊วบ.....
แล้วคุณจุรีรัตน์ก็ดึงปากออกจากเฒ่าคง แต่ตัวยังอยู่ในอ้อมกอดของเฒ่าคง
..พอแล้วค่ะลุง..เดี๋ยวรัตน์ก็เสียงานกันพอดี...
แต่เฒ่าคงยังแหย่นิ้วเข้าไปในรูหีแล้วชักเข้าชักออก
...อูยๆ....ซี้ดๆๆ....อูยๆ....อูยๆ.....
คุณจุรีรัตน์ค่อยๆเอามือไปจับมือเฒ่าคงให้หยุด
..อูยๆ....อูยๆ....พอแล้วลุง..พอแล้ว..เดี๋ยวมีใครมา..ไม่มีใครอยู่สำนักงาน..รัตน์ต้องไปหล่ะมีโอกาสเมื่อไหร่ค่อยมาสะกิดนะลุง..
เฒ่าคงต้องตามใจคุณจุรีรัตน์
..ได้ครับคุณนายแล้วผมจะสะกิดคุณนาย..อย่าลืมนะครับ..
..จ๊ะไม่ลืมหรอก..
แล้วคุณจุรีรัตน์ก็เดินออกจากห้อง เฒ่าคงไปที่สำนักงานอย่างสบายใจที่ขณะนี้เธอมีเฒ่าคงที่คอยบำเรอสวาทให้เธออีกคน

--------------

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 8
biggun Posted: Sep 18 2005, 12:23 AM   

หลังจากที่คุณจุรีรัตน์แอบไปให้เฒ่าคงเย็ดจนหายเงี่ยนแล้วก็มานั่งทำงานที่สำนักงานอย่างสบายอารมณ์เวลาก็ผ่านไปเรื่อยๆจนเย็น
ขณะที่บ้านคุณหญิงนุชนาถ หลังจากคุณหญิงนุชนาถเล่นเสียวกับเฒ่าอ่ำแล้วก็อาบน้ำและหลับพักผ่อน จนกระทั่งตื่นขึ้นมาตอนเย็น
คุณหญิงนุชนาถจึงอาบน้ำแต่งตัวโดยใส่เสื้อยืดและกางเกงขาสั้นตัวเดิมอวดเรียวขาขาวเนียน แล้วเดินลงมาที่สนามหญ้าหลังบ้าน
เห็นเฒ่าอ่ำกำลังแต่งพุ่มไม้ประดับที่สูงเท่าหน้าอกอย่างขมักเขม้น
..พอได้แล้วลุงเย็นแล้ว..เอาไว้แต่งพรุ่งนี้ก็ได้..
..อ้าวคุณนายครับ..กะว่าแต่งพุ่มนี้เสร็จก็จะพอแล้วครับ..
คุณหญิงนุชนาถจึงเดินเข้ามาดูเฒ่าอ่ำแต่งพุ่มไม้ใกล้ๆ
..แล้วคุณนายหายเจ็บข้อเท้าแล้วหรือครับ..
..ก็ยังเจ็บนิดหน่อยแต่พอเดินไหว..นึกว่าจะเดินไม่ไหวเสียแล้ว..
คุณหญิงนุชนาถตอบ
..สงสัยได้คนนวดดีมั๊งครับ..

เฒ่าอ่ำพูดแล้วมองหน้าคุณหญิงนุชนาถแล้วยิ้มๆแบบมีเลศนัย คุณหญิงนุชนาถมองหน้าเฒ่าอ่ำยิ้มแบบเขินๆ เพราะรู้ว่าเฒ่าอ่ำหมายถึงอะไร
..ไม่เกี่ยวกันมั๊งลุง..
..เกี่ยวสิครับ..
..ไม่เชื่อลองดูใหม่ก็ได้..
ว่าแล้วเฒ่าอ่ำก็เอามือลูบไปที่ตูดคุณหญิงนุชนาถแล้วบีบเบาๆ
..อุ้ยลุง..อย่านะ..ใกล้เวลาคนในบ้านจะมาแล้ว..

คุณหญิงนุชนาถร้องห้ามแต่ยังยืนอยู่ที่เดิม เฒ่าอ่ำลูบแล้วก็บีบไปเรื่อยๆ
..ลุงไม่เหนื่อยบ้างหรอ..
..นิดหน่อยครับ..เมื่อก่อนผมทำงานหนักกว่านี้อีกครับ..แค่นี้สบายครับ..
เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับดึงตัวคุณหญิงนุชนาถเข้ามาแนบชิดกับตัวของเฒ่าอ่ำ แล้วล้วงเข้าไปในเสื้อพร้อมกับบีบเต้าอวบ
..อุ้ยลุง...อย่า...ซี้ด....อาๆๆ.....อืม...
..คุณนายไม่ได้ใส่เสื้อในหรือครับเนี๋ย..เตรียมพร้อมเลยนะครับ..
เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับบี้หัวนมเล่นอย่างสนุกมือ
..อุยย...ซี้ดด...ลุง..ไม่ใช่อย่างนั้นนะ...อูยย...อาๆๆ...อยู่กับบ้านก็เลยใส่แบบสบายๆไม่ใช่อย่างที่ลุงคิดนะ...อูยย..
..แล้วคุณนายว่าผมคิดอะไรหรอครับ..
เฒ่าอ่ำเปลี่ยนจากบีบนมเอามือลูบไล้หน้าท้องลงมาเรื่อยๆ แล้วล้วงมุดลงไปไต้กางเกงขาสั้นตัวบาง
.. อุ้ย...อูย.....อูยย...ลุง....ซี้ดๆ.....อูยๆๆ..
เฒ่าอ่ำล้วงไปเจอโคกหีที่มีหมอยเพียงบางๆ
..อืม..กางเกงในก็ไม่ใส่อย่างนี้ไอ้อ่ำชอบครับ..
เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับแหย่นิ้วเข้าไปในรูหีที่มีน้ำเงี่ยนเยิ้มรออยู่แล้ว
..อูยๆๆ...ลุงอย่า..เสียวนะ...อูยๆๆ..
เฒ่าอ่ำแหย่นิ้วคว้านไปเรื่อยๆ สลับกับบี้แตดทำให้คุณหญิงนุชนาถส่ายหีไปมา
..ซี้ดดๆ.....อูยยๆๆ.....ลุงง.....อูยยๆๆ.....อูยๆๆ....ซี้ดดๆๆ....อาๆๆๆ....ลุงง....นุชยังเจ็บอยู่เลย....อูยยๆๆๆ..
คุณหญิงนุชนาถบ่นแต่ก็ส่ายหีอยู่ตลอดเวลา
..อูยๆๆ.....อูยๆๆ.....อูยๆๆ...ลุง...มันเสียว..
..ยังเจ็บอยู่หรือครับคุณนาย..
..จ๊ะยังเจ็บอยู่...ซี้ดๆๆ.....อาๆๆ.....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ...
..งั้นผมขอดูหน่อยนะครับ..

เฒ่าอ่ำคุกเข่าลงตรงหว่างขาคุณหญิงนุชนาถ แล้วเลิกขอบกางเกงไปด้านข้างทำให้หีโผล่ออกมาเล็กน้อย
เฒ่าอ่ำจึงแลบลิ้นเลียไปที่ร่องหลืบแม้ไม่ค่อยถนัด
..อุ้ยๆๆ...อูยๆๆ...อูยๆๆ....อย่า....ซี้ดๆๆ...
คุณหญิงนุชนาถร้องห้ามแต่กับแยกขาออกให้เฒ่าอ่ำเลียได้ถนัดยิ่งขึ้น
..อูยๆ...อย่าเลีย..
เฒ่าอ่ำไม่เลียเฉยๆแถมดูดเม็ดแตดอีก
..อูยๆๆ..อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ.....อูยๆๆ....อูยๆๆ....ลุงง.....อูยๆๆ....เสียวลุงงง....อูยๆๆ.....อย่าดูด....อูยๆๆ..
เฒ่าอ่ำตอนนี้ก็เงี่ยนจนควยแข็งโด่
..อืม....อาๆๆ....อาๆๆ..
แล้วเฒ่าอ่ำก็หยุดเลียแล้วลุกขึ้นอ้อมมาอยู่ด้านหลังคุณหญิงนุชนาถ แล้วบอกว่า
..ก้มลงหน่อยนะครับ..

คุณหญิงนุชนาถทำตามอย่างว่าง่าย แล้วแยกขาออกทำให้หีปลิ้นมาอยู่ด้านหลัง เฒ่าอ่ำควักควยออกมาแล้วถูไถไปกับร่องหลืบจนหัวควยมุดหายเข้าไปในรูหีแล้วค่อยๆๆกดเข้าไปทีละนิด ทีละนิด
..อูยๆๆ.....อูยๆๆ.....อาๆๆ....ยังแน่นเหมือนเดิมเลยครับคุณนาย....อูยๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ.....
คุณหญิงนุชนาถเอามือจับพุ่มไม้ไว้แน่นเพราะเสียวที่เม็ดมุกครูดแตด
..อูยยๆๆ....อูยๆๆ.....ลุงง.....เสียวแตด.....อูยๆๆ......อูยๆๆ..
เฒ่าอ่ำดันควยเข้าไปจนมิดแล้วก้มลงไปบี้นมเล่น
..อาๆๆ....อาๆๆ....หีคุณนายดูดดีจริงๆๆเลย....อาๆๆ....อาๆๆ..
..อูยๆๆ....อูยๆๆ....เย็ดเถอะลุงนุชเสียว.....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ..
..อาๆๆ...ได้เลยครับ..
เฒ่าอ่ำค่อยๆขยับตูดเข้าออกช้าๆ
..อูยๆๆ...อาๆๆ.....อูยๆๆ.....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ....ดี....ลุงดี..อูยๆๆ....อูยๆๆ....มุกมันครูดแตด....เสียวไปหมดแล้วลุง....
อูยๆๆ....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ.....อูยๆๆ.....อูยๆๆ...
เฒ่าอ่ำเปลี่ยนมาจับที่เอวแล้วเริ่มกระเด้าเร็วขึ้น เร็วขึ้นๆ
..อูยๆๆ....อูยๆๆ.....อาๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ.....อูยๆๆ...ดี....ลุงงง....อูยๆๆ....แรงๆๆ....อูยๆๆ....เสียวหีจังเลยลุง....
อูยๆๆ....อูยๆๆ....ลุง...เร็วว....ซี้ดๆๆ....เร็วๆๆ...อูยๆๆ...เร็วๆๆ....ลุงง....นุชใกล้แล้ว.....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ....เร็ววๆๆ..
ตอนนี้เฒ่าอ่ำมีแรงเท่าไหร่ใส่หมด รัวกระแทกไม่ยั้งเพราะเฒ่าอ่ำก็ใกล้เสร็จเหมือนกัน
..ปับ..ปับ..ปับ...ปับ...ปับๆๆๆ...ปับๆๆ..
..อูยๆๆ...อูยๆๆ....ดี...ลุง....อูยๆๆ....อูยๆๆ....ไม่ไหว...แล้วลุง...อูยๆๆ...อูยๆๆ...ผมก็ใกล้แล้ว...อาๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ...
..ไม่ไหวแล้วววว....แต....แตก...แล้ว...ลุง..
แล้วน้ำเงี่ยนของคุณหญิงนุชนาถก็แตกออกมาเต็มร่องหลืบ

ส่วนเฒ่าอ่ำก็กระแทกอีกสี่ห้าครั้ง น้ำเงี่ยนก็แตกใส่ร่องหีคุณหญิงนุชนาถจนล้นไหลออกมาเปื้อนที่กางเกงเต็มไปหมด
..อูยๆๆ....อูยๆๆ.....อูยๆๆ..
เฒ่าอ่ำค่อยๆดึงควยออกจากหีคุณหญิงนุชนาถ แล้วนั่งลงกับพื้นหญ้า คุณหญิงนุชนาถก็ค่อยๆนั่งตามลงมา
เฒ่าอ่ำจึงดึงคุณหญิงนุชนาถมานั่งที่ตัก
..อุ้ย...ลุง..เดี๋ยวมีใครเห็น..
..เรานั่งบังพุ่มไม้อยู่ไม่มีใครเห็นหรอก..
เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับล้วงไปบีบสองเต้าอวบอย่างมันส์มือ
..อืม..นมคุณนายยังแน่นอยู่เลยนะครับ..
..ก็นุชรักษาสุขภาพดีนี่จ๊ะ...
..ถึงว่าร่องหียังฟิตอยู่เลย....
เฒ่าอ่ำพูดแล้วก็ลดมือมาบี้ที่แตดเล่น
..อูยๆๆ..ยังไม่พออีกหรอลุง..
..คุณนายพอหรือยังครับ..
..พอแล้ววันนี้เดี๋ยวมีใครมา..
..แล้วพรุ่งนี้ละครับ..
..ก็แล้วแต่โอกาสสิลุง.

ขณะที่ทั้งคู่กำลังคุยกันอยู่ก็ได้ยินเสียงรถขับเข้ามาในบ้าน
..อุ้ยลุง..มีคนมา....
แล้วคุณหญิงนุชนาถก็ลุกพรวดแล้วจับเสื้อผ้าให้เข้าที่เข้าทางแล้วเดินเข้าบ้านไป เฒ่าอ่ำจัดกางเกงเสร็จก็ลุกขึ้นแต่งพุ่มไม้ต่อไป
รถที่ขับเข้ามาเป็นรถของคุณจุรีรัตน์เมื่อมาถึงก็เข้าบ้านเจอคุณหญิงนุชนาถเดินเข้ามาพอดี
..ไปไหนมาค่ะคุณแม่..
..เออ..ไปเดินเล่นหลังบ้านมาลูก..
..แล้วคนงานตัดหญ้าเสร็จมั๊ยค่ะ..
..อืมตัดเสร็จแล้วแต่กำลังแต่งต้นไม้อยู่หน่ะลูก..
..อ้อ..หรอค่ะ..
..ลูกกลับมาเหนื่อยๆไปอาบน้ำก่อนสิลูก...
..เดี๋ยวหนูไปบอกคนงานก่อนนะค่ะ..
..จ๊ะลูก..
แล้วคุณจุรีรัตน์ก็เดินไปหาเฒ่าอ่ำที่หลังบ้าน
..ลุงกลับได้แล้ว..
..เออ..ครับคุณนาย...
เฒ่าอ่ำตอบแบบยิ้มๆ คุณจุรีรัตน์เห็นเฒ่าอ่ำยิ้มๆ จึงเดินเข้ามาใกล้ๆ
..ยิ้มอะไรลุง..
..เปล่าครับ..
..ก็ยิ้มจะได้กลับแล้วไงครับ..
..ยิ้มแบบนี้มีเลศนัยหรือเปล่าลุง..
..เปล่าครับ..
เฒ่าอ่ำตอบแต่เอือมมือไปจับที่ตูดคุณจุรีรัตน์แล้วบีบเบาๆ คุณจุรีรัตน์ก็ไม่ว่าอะไรแถมเอามือไปลูบที่เป้ากางเกงของเฒ่าอ่ำ
..ไม่เหนื่อยหรอลุง...
..ก็นิดหน่อยครับ..ได้พักสักนิดก็พร้อมครับ..
..งั้นลุงไปล้างหน้าล้างตาแล้วนั่งพักข้างในบ้านนะเดี๋ยวรัตน์ไปอาบน้ำก่อนแล้วจะไปส่ง..
..ได้ครับคุณนาย...

เฒ่าอ่ำตอบพร้อมกับบีบตูดเบาๆก่อนจาก ขณะที่คุณจุรีรัตน์ขึ้นไปอาบน้ำ เฒ่าอ่ำก็มานั่งรอในบ้าน คุณหญิงนุชนาถก็เอาซุปไก่สกัดมาให้
..ลุง..บำรุงกำลังหน่อยนะเดี๋ยวพรุ่งนี้จะไม่มีแรง..
เฒ่าอ่ำรับซุปไก่แต่ตามองไปที่เต้านมของคุณหญิงนุชนาถ
..คุณนายครับ..นมหกครับ..
คุณหญิงมองดูเต้านมตัวเองผ่านคอเสื้อยืดเข้าไป
..ยังดูไม่พออีกหรอลุง..
คุณหญิงนุชนาถตอบแบบยิ้มๆ
..นมแบบนี้ดูอย่างเดียวไม่พอต้องดูดด้วยครับ..
เฒ่าอ่ำตอบแต่มือเอื้อมไปบีบนมคุณหญิงนุชนาถเบาๆ
..อุ้ย...ลุง...เดี๋ยวลูกรัตน์มาเห็นจะยุ่ง...
คุณหญิงนุชนาถค้อนให้เฒ่าอ่ำแล้วก็เดินจากไป
คุณจุรีรัตน์อาบน้ำเสร็จก็ลงมาเห็นเฒ่าอ่ำนั่งรออยู่จึงบอกกับคุณหญิงนุชนาถว่า
..แม่ค่ะเดี๋ยวรัตน์ไปส่งคนงานก่อนนะค่ะ..
..จ๊ะลูกแล้วพรุ่งนี้ให้แกมาตัดแต่งต้นไม้ให้อีกนะลูกค่ะแม่..
แล้วคุณจุรีรัตน์ก็เดินไปหาเฒ่าอ่ำ
..ลุงกลับกันได้แล้วค่ะ..

แล้วเฒ่าอ่ำก็เดินตามคุณจุรีรัตน์ไปที่รถแล้วนั่งหน้าคู่ไปกับคุณจุรีรัตน์ แล้วรถก็ถูกขับออกจากบ้านไป
เฒ่าอ่ำได้กลิ่นน้ำหอมที่คุณจุรีรัตน์ใส่มา ทำให้เฒ่าอ่ำเริ่มมีอารมณ์คึกคักขึ้นมาทีละนิดๆ
..หิวข้าวมั๊ยลุง..
..เออไม่ครับแต่หิวนี่มากกว่าครับ..

เฒ่าอ่ำเอามือไปลูบไล้ขาอ่อนที่อยู่ใต้กระโปรงเล่น แบบไม่เกรงใจเพราะคุณจุรีรัตน์ตอนนี้คือคู่ขาที่เฒ่าอ่ำต้องการจะเย็ดเมื่อไหร่
เธอก็พร้อมเสมอเพราะตอนนี้เธอติดใจในรสชาติของควยฝังมุกเสียแล้ว
..อุ้ย...อย่าสิลุงรัตน์ขับรถอยู่นะ..
คุณจุรีรัตน์ห้ามแบบยิ้มๆ แต่เฒ่าอ่ำไม่สนใจลูบขึ้นไปเรื่อยๆ จนสัมผัสกับโคกหีที่มีกางเกงตัวบางกั้นอยู่
เฒ่าอ่ำลูบไล้โคกหีเล่นแล้วเอานิ้วเขี่ยที่กลางร่องที่มีน้ำเงี่ยนเยิ้มจนเปียกกางเกงใน
..ซี้ดด....อูยยๆๆ....ลุงอย่าเขี่ยเล่นสิ..รัตน์เสียวนะ..
..เสียวตรงนี้มั๊ยครับ..
เฒ่าอ่ำเอานิ้วสะกิดไปที่แตดแล้วบี้อย่างมันส์มือ
..อูยๆๆ....ลุง....อย่าเพิ่งสิ.....อูยๆๆ......มันเสียวนะ.....อูยๆๆ......อูยๆๆ....
คุณจุรีรัตน์ร้องห้ามแต่กับอ้าขาให้เฒ่าอ่ำบี้แตดได้ถนัดมือยิ่งขึ้น
..อูยๆๆ.....อูยๆๆ....ลุง....บอกว่ามันเสียวววว....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ....
คุณจุรีรัตน์เงี่ยนมากขึ้นจนทนไม่ไหว จึงเลี้ยวรถเข้าไปในซอยมืดแล้วจอดรถข้างทาง
..อูยๆๆ....ลุง..รัตน์ไม่ไหวแล้ว...อูยยๆๆๆ...เย็ดกันบนรถเลยดีกว่าลุง..
..ได้เลยครับคุณนาย..

แล้วเฒ่าอ่ำก็ข้ามไปนั่งเบาะหลังคุณจุรีรัตน์ก็ข้ามตามไป เฒ่าอ่ำคว้าร่างคุณจุรีรัตน์เข้ามาไว้ในอ้อมกอดแล้วจูบปากทันที
..จ๊วบบ....อือ...อือ.....อือ...
คุณจุรีรัตน์ก็จูบตอบเฒ่าอ่ำและแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม
..อือ...อาๆๆ.....อือ....อือ...
มือเฒ่าอ่ำล้วงไปที่ใต้กระโปงแล้วรูดกางเกงในคูณจุรีรัตน์ลงมากองที่ข้อเท้า แล้วเอานิ้วกลางแหย่เข้าไปในรูหีแล้วชักเข้าชักออก
..อือ....อืออ.....อืออ..
คุณจุรีรัตน์เสียวจนต้องส่ายตูดร่อนสู้กับนิ้วของเฒ่าอ่ำ
..อือ....อืออ....อาๆๆ.....ซี้ดๆๆ..
แล้วทั้งคู่ก็ถอดปากออกจากกัน
..อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ.....อูยๆๆ....ลุงรัตน์เสียว....อูยๆๆ....
คุณจุรีรัตน์เอื้อมมือไปจับควยเฒ่าอ่ำที่แข็งโด่ถอกเล่น
..อาๆๆ...โอวว....โอววว...เสียวควยครับคุณนาย....อาๆๆ.....อูยๆๆ...
..อูยๆๆ....ลุง...รัตน์ไม่ไหวแล้วลุงเย็ดกันเถอะ..
ว่าแล้วคุณจุรีรัตน์ก็นั่งคร่อมลงมาที่ควยของเฒ่าอ่ำ แล้วจับควยของเฒ่าอ่ำค่อยๆยัดเข้าไปในรูหีของเธอ
..อูยๆๆ....ลุง..คับแน่นจังเลยลุง....อูยๆๆ..
คุณจุรีรัตน์ยัดควยเข้าไปจนมิดแล้วก็เริ่มขย่มช้าๆ
..อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ....มุกลุงมันดีจริงๆ...อูยๆๆ....มันครูดแตดรัตน์เสียวจังเลย...อูยๆๆ..
..ผมบอกแล้วเดี๋ยวคุณนายจะชอบ..อาๆๆ....ต้องการมันทุกเวลาที่คุณนายเงี่ยน..
..อูยๆๆ.....อาๆๆ.....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ....ลุง....เสียว....อูยๆๆ....อูยๆๆ...
คุณจุรีรัตน์เริ่มขย่มเร็วและแรงขึ้น
..อาๆๆ....อาวว....ดีครับคุณนาย....โอวว...โอวว...เสียวควย....อาๆๆ....อาๆๆ....ซี้ดๆๆ....ซี้ดๆๆ..
..อูยๆๆ....อูยๆๆ...รัตน์ก็เสียวหีจ๊ะลุง....อูยยๆๆ....อูยๆๆ...ขย่มเร็ววๆ....อาๆๆ..
เฒ่าอ่ำก็เสียวเด้งควยรับหีคุณจุรีรัตน์ที่ขย่มลงมาเร็วขึ้นๆ
..อูยๆๆ....ลุงจ๋า...อูยๆๆ...รัตน์ใกล้แล้วลุง....อูยๆๆ..
..อูยยๆๆ...อูยๆๆ....ผมก็ใกล้แล้วครับ...โอวว...โอววว...ฮาๆ...มันส์ควยจริงๆ....อาๆๆ....อาๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ..
..ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ...เด้งรับแรงๆ...ลุง.....อูยๆๆ.....อูยยๆๆ.....แรงอีกลุง.....อูยๆๆ.....อูยๆๆ...
คุณจุรีรัตน์กระเด้าหีใส่ควยเร็วขึ้น
..อูยๆๆๆ....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ....ลุง..รัตน์...ไม่...ไหว....แล้ววว...
..ผมก็...ไม่ไหว...แล้ววว...อูยๆๆ....อูยๆๆ....โอววว....โอววว.....อูยๆๆ....อูยๆๆ....อาๆๆ....อูยๆๆ....อาๆ....

ทั้งเฒ่าอ่ำและคุณจุรีรัตน์น้ำเงี่ยนแตกพร้อมๆกัน ทั้งคู่สงบนิ่งอยู่ในรถคุณจุรีรัตน์ หายใจเร็วๆด้วยความเหนื่อย
และความเสียวปนกันแต่ก็อยู่ในอ้อมกอดของเฒ่าอ่ำ
..อูย....อูย....ลุง.....อูย..
คุณจุรีรัตน์ค่อยๆลุกขึ้นแล้วพลิกตัวมานั่งข้างๆเฒ่าอ่ำ เฒ่าอ่ำดึงตัวคุณจุรีรัตน์เข้ามาซบที่ใหล่แล้วบีบนมทั้งที่อยู่ในเสื้อเล่น
..อุย...อูย...ลุง..รัตน์เสียวที่สุดเลยลุง..
..ผมก็เหมือนกันครับหีคุณนายดูดควยดีจริงๆ..
..ควยลุงก็ทำให้รัตน์ทั้งเสียวทั้งอร่อยหีที่สุดเลยยิ่งโดนมุกครูดแตดด้วยเสียวอย่าบอกใครเลย..
..ถ้าคุณนายชอบผมจะทำให้คุณนายเสียวบ่อยๆครับ....
คุณจุรีรัตน์ยิ้มๆแล้วบอกว่า
..อย่าหมดแรงเสียก่อนก็แล้วกันลุง..
..รับรองครับคุณนาย..ถ้าคุณนายต้องการเมื่อไหร่ไอ้อ่ำคนนี้ตอบสนองได้ทันทีครับ..
..ให้แน่นะลุง..
..ครับ...
แล้วเฒ่าอ่ำก็ดึงคุณจุรีรัตน์เข้ามาดูดปาก
..จ๊วบ....อือ...อือ...จ๊วบบ....อืออ....อืออ.....อืออ....จ๊วบบ..
คุณจุรีรัตน์ค่อยๆถอนปากออก
..อือ...จุ๊บบ..
..กลับกันเถอะลุงเดี๋ยวจะดึกคุณแม่จะเป็นห่วง..

เฒ่าอ่ำก็กลัวคุณหญิงนุชนาถจะสงสัยว่าแกก็แอบเย็ดลูกสะใภ้คุณหญิง เดี๋ยวจะอดเย็ดคุณหญิงไปด้วย จึงกลับแต่โดยดี
คุณจุรีรัตน์ขับรถมาส่งเฒ่าอ่ำที่สำนักงาน
..เดี๋ยวผมลงตรงนี้ก็ได้ครับ..
คุณจุรีรัตน์จึงจอดรถให้เฒ่าอ่ำลง แต่ก่อนที่เฒ่าอ่ำจะยังเอื้อมมือมาจับนมคุณจุรีรัตน์เล่นอีก
...อุ้ย...ลุง..
..นิ่มดีนะครับ..
..ไม่เอาแล้วลุงเดี๋ยวเงี่ยนขึ้นมาอีกจะยุ่ง...
..หรอครับ..
..อูยๆ...ลุง...

ก่อนจากเฒ่าอ่ำบีบนมคุณจุรีรัตน์แรงๆอีกครั้ง แล้วเปิดประตูรถออกมาแล้วเดินมาหาคุณจุรีรัตน์
..นอนกับผมที่นี่ก็ได้นะครับคุณนาย..มีเสียวทั้งคืนครับ..
..ไม่เอาหรอกลุงเดี๋ยวบานหมด..
..กลับไปนอนได้แล้วลุงเดี๋ยวพรุ่งนี้ต้องไปตัดหญ้าที่บ้านอีก..
..ได้ครับพรุ่งนี้ขอเลียหีคุณนายอีกนะครับ..
..เดี๋ยวจะให้เลียให้สะใจเลยลุง..
คุณจุรีรัตน์ยิ้มแล้วก็ขับรถออกไป เฒ่าอ่ำก็เดินกลับห้องพัก

แต่เหตุการณ์ทั้งหมดก็อยู่ในสายตาของเฒ่าคงที่แอบอยู่และได้ยินอย่างถนัดชัดเจน
..อืม...คุณจุรีรัตน์คงโดนควยไอ้อ่ำแล้วแน่ๆถึงกล้าพูดเล่นกับไอ้อ่ำแบบนี้...ฮือ...ฮือ ..เป็นผู้หญิงที่ร้อนแรงไวไฟดีจริงๆ...
ทั้งพี่ทั้งน้องเงี่ยนทั้งคู่...ฮือ...สบายควยเราแบบนี้ต้องเย็ดให้ตายกันไปข้างนึง..
แล้วเฒ่าคงก็เดินกลับห้องนอนเก็บแรงไว้เย็ดในวันพรุ่งนี้ พรุ่งนี้ใครจะโดนควยของสองเฒ่าเป็นรายต่อไป

----------------

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 9
biggun Posted: Sep 18 2005, 07:57 AM   

เช้าวันรุ่งขึ้นคุณกำธรสามีคุณหญิงนุชนาถเดินเล่นที่สวนหน้าบ้านเห็นหญ้าถูกตัดเป็นระเบียบเรียบร้อย จึงเดินดูรอบๆบ้านแล้วเดินเข้ามาหาคุณหญิงนุชนาถที่กำลังเตรียมอาหารเช้าอยู่
..นุช..คุณจ้างคนมาตัดหญ้าที่บ้านเราหรอ..
..เออ..ไม่หรอกค่ะคนงานที่ทำงานของลูกรัตน์หน่ะ..
..อือ..ตัดเอี่ยมดีนะ..
..ค่ะวันนี้เค้าจะมาตัดแต่งต้นไม้ให้อีก..
..อือ...ผมคงไม่ได้เจอแกหรอกเดี๋ยวผมคงต้องไปทำงานแล้วฝากคุณช่วยดูแลด้วยก็แล้วกัน..
..ค่ะเดี๋ยวนุชจะดูแลเองค่ะ..
..คุณมาทานอาหารเช้าเถอะเดี๋ยวไปทำงานไม่ทันหรอก..
คุณกำธรทานอาหารเช้าแล้วก็ขับรถออกจากบ้านไป
..สวัสดีค่ะแม่..
..อ้าว..ลูกรัตน์มาทานอาหารเช้าก่อนสิลูก..
..ขอบคุณค่ะแม่..รัตน์ยังไม่หิวเลยค่ะเอาไว้กินตอนเที่ยงมื้อเดียวเลยก็ได้ค่ะ..เดี๋ยวรัตน์ไปทำงานก่อนนะค่ะ..

คุณจุรีรัตน์ออกจากบ้านด้วยชุดกระโปงสั้นและเสื้อที่รัดรูปดูแล้วเซ็กซ์ซี่จนผู้ชายต้องมองเหลียวหลัง
คุณจุรีรัตน์ขับรถมาถึงที่สำนักงานจอดรถไว้ข้างสำนักงาน แล้วลงจากรถขณะเดินเข้าสำนักงาน
เธอก็รู้สึกว่ามีสายตาของคนงานชายทั้งแก่และหนุ่มที่จ้องมองเธอ ทำให้เธอตื่นเต้นเสียวกระสันต์อย่างบอกไม่ถูก
เธอจึงแกล้งก้มลงไปจับสายรองเท้าแล้วหันก้นไปทางคนงานชาย ด้วยกระโปงที่สั้นรัดรูปเวลาเธอก้มจึงเห็นกางเกงในโผล่ออกมา
เธอมองไปที่กระจกสำนักงานซึ่งอยู่ตรงข้ามกับกลุ่มคนงาน เธอเห็นคนงานเอามือลูบควยกันแทบทุกคน ยิ่งทำให้เธอเสียวในร่องหลืบ
จนน้ำเงี่ยนเยิ้ม เธอเดินเข้าไปในสำนักงานนั่งลงที่เก้าอี้ที่โต๊ะทำงานแล้วคิดว่าเดี๋ยวนี้เธอเป็นอะไรไป ทำไมถึงเงี่ยนอยู่ตลอดเวลา
แค่มีคนมองก็เงี่ยนแล้ว เมื่อก่อนไม่เห็นเป็นอย่างนี้ ตั้งแต่ที่เธอโดนควยฝังมุกของสองเฒ่ามันทำให้เธอคันในร่องหลืบตลอดเวลา
แค่คิดถึงควยฝังมุกน้ำเงี่ยนก็เยิ้มออกมา แค่มีคนมองก็เสียวอยากโดนเย็ดแล้ว
..นี่เราเป็นอะไรไป..หรือจริงอย่างที่เฒ่าอ่ำพูด..ว่าคนหน้าอกใหญ่เอวเล็กสะโพกใหญ่จะเป็นคนเซ็กซ์จัด...อือ..เราเป็นอย่างนั้นหรือเปล่า...
เออ..ไม่เห็นต้องคิดมากเงี่ยนก็ไปหาควยเย็ดซะก็หมดเรื่อง..เรามีของเล่นที่ทั้งใหญ่และยาวแถมมีมุกรอบดุ้นไว่เล่นตั้งสองอันจะต้องคิดอะไรมาก..

ขณะที่คุณจุรีรัตน์กำลังคิดอะไรเพลินๆเฒ่าอ่ำก็เปิดประตูสำนักงานเข้ามาพอดี
..อ้าวลุง..วันนี้ต้องไปตัดแต่งต้นไม้ที่บ้านใช่มั๊ยลุง..
..ใช่ครับคุณนาย..
เฒ่าอ่ำตอบพร้อมกับมองไปที่เรือนร่างของคุณจุรีรัตน์จนแสดงอารมณ์หื่นๆออกมา เฒ่าอ่ำแลบลิ้นเลียริมฝีปากอย่างมีความหมาย
คุณจุรีรัตน์เห็นแล้วยิ้ม
..เป็นอะไรลุง...
..วันนี้คุณนายแต่งตัวน่าเย็ดจริงๆ..
เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับเดินเข้าไปหาคุณจุรีรัตน์แล้วเอามือบีบไปที่ใหล่ทั้งสองข้างอย่างเบาๆ แล้วค่อยๆเลื่อนลงมาบีบที่สองเต้าอวบ
ที่โดนเสื้อรัดนูนเด่นทั้งสองเต้า
..อุ้ย...อูยๆ...อือ..คุณนายแต่งตัวแบบนี้ยั่วเซ็กซ์จริงๆๆ...อูยๆๆ..
..แล้วลุงชอบมั๊ยหล่ะ..
..ชอบสิครับนมใหญ่อย่างนี้..หีก็โคกเย็ดมันส์นักล่ะ..
..รัตน์ก็อยากนะลุง..
..แต่เดี๋ยวมีใครมาเห็นเข้าจะยุ่งแล้วลุงต้องไปแต่งต้นไม้ที่บ้านอีก..
..แล้วเราจะเย็ดกันตอนไหนดีละครับ...
..เมื่อวานเราเย็ดกันตอนไหน..วันนี้ก็ตอนนั้นแหล่ะลุง..
..อูยๆๆ...ซี้ดๆๆ....อย่าบีบที่หัวนมสิมันเสียว....อูยๆๆ.....ซี้ดๆๆ.....อาๆๆ....พอแล้วลุง...ไปกันเถอะเดี๋ยวคุณแม่จะรอ..
..ครับ...
..อือ... เฒ่าอ่ำคิดในใจ ไม่ได้เย็ดลูกสะใภ้เดี๋ยวไปเย็ดแม่ผัวก็ได้
ระหว่างทางเฒ่าอ่ำนั่งแหย่หีคุณจุรีรัตน์เล่นไปตลอดทาง
..อูยๆๆ....ลุงอย่าแหย่สิมันเสียว....อูยๆๆ....อูยๆๆ..
แล้วก็มาถึงบ้าน คุณจุรีรัตน์ส่งเฒ่าอ่ำที่หน้าประตู
..ลุงเดินเข้าบ้านเองนะ..
..ได้ครับทูนหัวของลุง..
ก่อนจากเฒ่าอ่ำยังบี้แตดเป็นการส่งท้ายอีก
..อุ้ย...ลุงบ้าจริง...ซี้ดๆๆ...มันเสียวนะลุง..

แล้วคุณจุรีรัตน์ก็ขับรถกลับไปที่สำนักงาน ส่วนเฒ่าอ่ำก็เดินเข้าบ้าน คุณหญิงนุชนาถได้ยินเสียงรถจึงออกมาดู
..อ้าว...ลุงมาแล้วแล้วลูกรัตน์ละ..
..กลับไปแล้วครับ..
..แล้วลุงกินอะไรมาหรือยัง..
..เออ..ยังครับ..
..งั้นเข้ามากินในครัวสิ..
..ครับ...

เฒ่าอ่ำเดินตามคุณหญิงนุชนาถไปก็มองดูบั้นท้ายที่ที่ใหญ่มีส่วนโค้งส่วนเว้าอย่างชัดเจน ทำให้เฒ่าอ่ำเกิดอารมณ์จึงเดินเร็วขึ้นๆ
คุณหญิงนุชนาถเดินถึงโต๊ะอาหารในห้องครัว เฒ่าอ่ำก็ประชิดติดหลังทันที
..อุ้ย...จะทำอะไร...
เฒ่าอ่ำไม่ตอบแต่เอามือไปบี้สองเต้าที่มีเพียงชุดนอนบางๆปิดกั้นอยู่
..อุ้ยๆ...ลุง...อย่าน่า..
เฒ่าอ่ำบี้นมพร้อมกับเอาดุ้นเอ็นที่แข็งโด่คลึงไปกับร่องก้นของคุณหญิงนุชนาถ
...อูยๆๆ...อย่า....อูยๆๆ....อูยๆๆ....
เฒ่าอ่ำค่อยๆพลิกตัวคุณหญิงนุชนาถมาแล้วจูบปากคุณหญิงทันที
...อูยๆๆ....อือ....อืออ...อือ..
มือเฒ่าอ่ำค่อยๆล้วงเข้าไปที่กลางหว่างขา แล้วลูบร่องเสียวคุณหญิงนุชนาถ แล้วเอานิ้วแหย่เข้าไปสัมผัสร่องหลืบที่มีน้ำเยิ้มบ่งบอกอารมณ์ของคุณหญิงนุชนาถได้ดี
..ซี้ดๆๆ....อาๆๆ....ซี้ดๆๆ.....อูยๆๆ....ลุง.....อูยๆๆ..

เฒ่าอ่ำให้คุณหญิงนุชนาถยืนพิงกับขอบโต๊ะกินข้าวแล้วยกขาข้างหนึ่งเหยียบที่เก้าอี้ แล้วเฒ่าอ่ำก็มุดเข้าไปในชุดนอน
เอาหน้าซุกกับโคกหีแล้วแลบลิ้นเลียที่กลางร่องหลืบ
..แพล๊บ...แพล๊บบ....แพล๊บ...อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ..
คุณหญิงนุชนาถเชิดหน้าเอามือจับที่หัวของเฒ่าอ่ำแล้วส่ายหีร่อนด้วยความเสียว
..ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ.....ลุงจ๋า....อูยๆๆ....อูยๆๆ.....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ...
..แพล๊บ...แพล๊บ....จ๊วบ....แพล๊บ....จ๊วบบ.....แพล๊บๆ....แพล๊บๆๆ....จ๊วบๆ....
เฒ่าอ่ำเลียหีสลับกับดูดแตดยิ่งทำให้คุณหญิงนุชนาถเสียวมากขึ้นอีก
..อูยๆๆ...เม้มแรงๆๆ....อูยๆๆ....อุยๆๆ....ดูด..แตดแรงๆๆ....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ....ลุง....เสียว....อูยๆๆ....
คุณหญิงนุชนาถเปลี่ยนจากส่ายหีเป็นกระเด้าหีใส่หน้าเฒ่าอ่ำเร็วขึ้น เร็วขึ้นๆ
...อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ....ซี้ดๆ.....อาๆๆ....ลุงเร็ว....อูยๆๆ....อูยๆๆ....เร็ววว....เร็ววว....อูยๆๆ....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ....เร็ววว....เร็วๆๆ....อูยๆๆ.....อูยๆๆ....ออก....ออก....แล้วๆ.....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ..
คุณหญิงนุชนาถกระตุกสี่ห้าครั้งก็สงบนิ่ง
..อูยๆ.....อูยๆๆ.....อูยๆ..
เฒ่าอ่ำดูดเลียกินน้ำเงี่ยนคุณหญิงนุชนาถลงคออย่างอร่อยแล้วค่อยๆลุกขึ้นมานั่งที่เก้าอี้
..เป็นไงบ้างครับ..ได้ลิ้นนวดหอยตอนเช้าๆดีมั๊ครับ..
..แล้วลุงว่าดีมั๊ยละ.. คุณหญิงนุชนาถยิ้ม
..ดีสิครับ..แต่ผมอยากได้ลิ้นคุณหญิงมานวดดุ้นเอ็นของผมบ้างได้มั๊ยครับ..

คุณหญิงนุชนาถไม่ตอบได้แต่ยิ้มๆ แล้วนั่งคุกเข่ากลางหว่างขาของเฒ่าอ่ำ แล้วคว้าดุ้นควยของเฒ่าอ่ำที่แข็งโด่ออกมา
แล้วแลบลิ้นเลียไปที่หัวบักสีแดงคล้ำแล้วเลียวนรอบๆ
..ซี้ดๆ....โอวว....อาๆๆ....ดีๆๆ....ครับ...อูยๆๆ...อูยๆๆ..
คุณหญิงนุชนาถเลียแล้วค่อยๆกลืนดุ้นเอ็นของเฒ่าอ่ำให้ลึกๆแล้วดูดเข้าดูดออก
..อูยๆๆ.....อาๆๆ....อาๆๆ....ดี.....อูยๆๆ.....เสียวควย.....อูยๆๆ....
คุณหญิงนุชนาถเอาควยออกจากปากแล้วเลียไปรอบๆลำควยที่มีเม็ดมุกอยู่รอบๆ
..อูยๆๆ....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ..
เฒ่าอ่ำจับหัวคุณหญิงให้เลียกระโปก คุณหญิงก็เลียและดูดเข้าไปจนหมดพวง
..อาๆ.....อาๆๆ....โอววว....โอววว....เสียว....อูยๆ....อูยๆๆ..
คุณหญิงนุชนาถเปลี่ยนมาดูดควยสลับกับเลียหัวบักแล้วก็จับลำควยกระทอกเร็วขึ้น
..อูยๆ.....อูยๆๆ.....อาๆๆ.....ซี้ดๆๆ..
เฒ่าอ่ำยกตูดลอยไม่ติดพื้นด้วยความเสียว
..อาๆ....อูยๆ....อูยๆๆ..
เฒ่าอ่ำเอามือจับหัวคุณหญิงนุชนาถแล้วกระเด้าควยใส่ปากคุณหญิงเร็วขึ้น เร็วขึ้นๆ
..อูยๆๆ....ไม่ไหว....แล้วว....อูยๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ...
เฒ่าอ่ำปล่อยน้ำเงี่ยนกระฉูดเข้าปากคุณหญิงนุชนาถจนหมด
..ซี้ดๆๆ...อาๆ.....อาๆ....อาๆๆ..
คุณหญิงนุชนาถก็กลืนน้ำเงี่ยนของเฒ่าอ่ำลงคอจนหมด แล้วค่อยๆคายควยออกจากปาก พร้อมกับเลียที่หัวบักอีกห้าหกรอบ
..อูยๆ...อูยๆๆ....คุณนายสุดยอดเลยครับ...ซี้ด...ดูดเก่งจริงๆๆ...
เฒ่าอ่ำดึงคุณหญิงนุชนาถขึ้นมานั่งบนตักแล้วหอมแก้มและไซร้ไปทั่วใบหน้าและซอกคอที่ขาวเนียน
..อูยๆๆ....อูยๆๆ....ลุง...นุชสยิว....อูยๆๆ.....อูยๆๆ...
เฒ่าอ่ำไซร้ซอกคอขึ้นมาแล้วหอมที่แก้มคุณหญิงนุชนาถ
..อือ..ชื่นใจ..ดูดเก่งจริงๆ..คุณนายมีความสุขมั๊ยครับ..
เฒ่าอ่ำถามโดยที่มือยังบีบคลึงที่สองเต้าอวบอยู่
..สุขที่สุดเลยลุง..ไม่เคยน้ำแตกมากขนาดนี้มาก่อนเลย..ลุงทำให้นุชทั้งเสียวทั้งสุขเลยหล่ะ..แต่เดี๋ยวเพื่อนนุชจะมา..นุชไปอาบน้ำแต่งตัวก่อนนะลุง..ลุงก็กินข้าวซะแล้วออกไปแต่งต้นไม้นะ..
แล้วคุณหญิงนุชนาถก็ขึ้นไปอาบน้ำ ส่วนเฒ่าอ่ำก็กินข้าวแล้วก็ออกไปแต่งต้นไม้ในสวน
..................
ส่วนคุณจุรีมาศหลังจากที่โดนเฒ่าคงเย็ดไปก็เสียวแต่ร่องหลืบเหมือนมีเม็ดมุกของเฒ่าคงครูดอยู่ในร่องหลืบทำให้น้ำเงี่ยนเยิ้มอยู่ตลอดเวลา
กลางคืนก็นอนไม่ค่อยหลับคิดถึงแต่ควยของเฒ่าคงนอนกระสับกระส่ายจนเกือบๆเช้าจึงเผลอหลับไป ตื่นขึ้นมาตอนสายก็ไม่เห็นลูกสาวแล้ว
..อือ..กี่โมงแล้วเนี๋ย...โฮ..เกือบสิบโมงแล้วลูกฝนคงไปเรียนแล้ว...อาบน้ำแล้วออกไปหาอะไรกินดีกว่า..
คุณจุรีมาศก็แต่งตัวสบายๆกางเกงขาสั้นเสื้อยืดแล้วก็ขับรถออกไปหาข้าวกินหลังจากกินข้าวเสร็จก็เดินหาซื้อของแต่งบ้านนิดหน่อย
ก็ขับรถมาที่บ้านที่น้องสาวซื้อไว้ ขับรถมาจอดที่สำนักงานเห็นสำนักงานปิดอยู่จึงถามคนงานที่กำลังจะออกไปกินข้าว
..เออ...น้อง...คุณรัตน์ไปไหนค่ะ..
..เออ..มีเพื่อนมาหาหน่ะครับแต่ไม่รู้ไปไหน..
..อือ...ขอบใจมากจ๊ะ..
..ไม่เป็นไรครับ...

แล้วคนงานก็เดินออกไป คุณจุรีมาศก็ขับรถไปที่บ้าน แล้วก็ยกของเข้าไปไว้ในบ้าน แต่สายตาก็มองไปที่ที่พักของเฒ่าคง
แค่คิดถึงเฒ่าคงน้ำเงี่ยนก็เยิ้มออกมาอีกแล้ว
..อูยๆ...คันในร่องหลืบอีกแล้ว..

ขณะที่จัดของไป ก็มองดูห้องพักเฒ่าคงไปอยากให้เฒ่าคงมาช่วยเหมือนเมื่อวาน
ส่วนเฒ่าคงหลังจากกินข้าวแล้วก็อาบน้ำกำลังจะพักผ่อนพอดีเห็นรถคุณจุรีมาศ จึงเดินอ้อมมาทางหลังบ้านแล้วค่อยๆเปิดประตูหลังบ้าน
ย่องเข้ามาอย่างเงียบกริบ

คุณจุรีมาศจัดของไปก็มองห้องพักเฒ่าคงไป จนเฒ่าคงที่แอบดูอยู่รู้ว่าคุณจุรีมาศคงอยากให้เฒ่าคงมาช่วยแน่ๆ
ขณะที่คุณจุรีมาศก้มจัดของ เฒ่าคงจึงเดินเข้าไปข้างหลังแล้วคว้าเอวที่คอดกิ่วแล้วกระเด้าลำควยอัดกับสะโพกและตูดที่ใหญ่กลมกลืน
..ปึกก...อุ้ย..ว้ายหีหล่น..
เฒ่าคงยังกดลำควยอัดและคลึงกับบั้นท้ายของคุณจุรีมาศ
..ซี้ดๆๆ...อาๆ...ซี้ดๆๆ...คุณนายสะโพกคุณนายมันน่าอัดจริงๆ..
คุณจุรีมาศหันมาเห็นเป็นเฒ่าคงก็ยิ้ม
..โธ่...ลุงจะมาก็ไมให้เสียงตกใจหมด...อุ้ยๆ...
คุณจุรีมาศหายตกใจก็รู้สึกได้ว่ามีลำควยอุ่นๆคลึงกับร่องตูดของเธออยู่
...อูยๆ...อย่าทำ...ลุง....อูยๆๆ.....
เฒ่าคงดึงคุณจุรีมาศให้ยืนขึ้นแล้วหันหน้ามาหาเฒ่าคงแล้วเฒ่าคงก็เอาปากไปประกบปากคุณจุรีมาศ
..อือ....อืออ....อืออ..
คุณจุรีมาศก็แลกลิ้นกับเฒ่าคงอย่างเต็มใจเพราะเธอก็ถวิลหาควยของเฒ่าคงอยู่แล้ว
..อืออ....อือ....อือ...
เฒ่าคงถอดเสื้อคุณจุรีมาศออกพร้อมกับเสื้อใน เฒ่าคงจึงค่อยๆไซร้ลงมาที่ซอกคอและลงมาดูดที่เต้านมอวบทั้งสองข้าง
..อูยๆ....อูยๆๆ..
ส่วนมือก็ค่อยๆรูดกางเกงขาสั้นและกางเกงในลงไปกองที่พื้น แล้วเอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหีที่มีน้ำเงี่ยนเยิ้มอยู่แล้ว
..อูยๆ...อูยๆๆ.....ซี้ดๆๆ.....อูยๆ....อูยๆๆ....ดี...ลุง.....อูยๆๆ....เสียวหีลุง...อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ..
ส่วนคุณจุรีมาศก็คว้าท่อนควยของเฒ่าคงมารูดเล่น
...อาๆ....อาๆๆ....ดีครับ....อาๆๆ....มือนิ่มๆๆ....อาๆ....อาๆๆ...
เฒ่าคงกับคุณจุรีมาศต่างก็เงี่ยนเหมือนกันจึงไม่ต้องพูดอะไรกันมาก
..อูยๆ....อูยๆๆ...ลุงเย็ดมาศเถอะ...ซี้ดๆๆ...มาศเงี่ยนจะแย่อยู่แล้ว..
..ได้เลยครับ..

เฒ่าคงเอาขาคุณจุรีมาศขึ้นมาเกี่ยวที่เอวข้างหนึ่งแล้วค่อยๆๆจับควยยัดเข้าไปในรูหี
..อูยยๆ...ลุงคับแน่นดีจัง...อูยยๆๆ....ควยใหญ่แบบนี้มาศชอบ....อูยๆ....อูยๆๆ...
เฒ่าคงดันควยเข้าไปเรื่อยๆจนมิดโคนแล้วกดแช่ไว้ค่อยๆโยกคลึงให้หมอยของแกเสียดสีกับแตดของคุณจุรีมาศ
..อูยๆๆ....อูยยๆๆ....อูยๆๆ....ลุง....ซี้ดๆๆ....อาๆ....อาๆๆ.....อาๆๆๆ....เสียว....อูยๆๆ....เสียวหี...
เฒ่าคงเอามือจับที่แก้มก้นทั้งสองข้างแล้วกระแทกอัดกับควยของแก
..ปึกๆ....ปึกกๆๆ....ปึกกๆ....ปึกกๆๆ....
..อูยๆ....อูยๆๆ...ลุง....มุกมัน....ครูด....แตด...เสียว...อูยๆ....อูยๆๆ...
เฒ่าคงค่อยๆกระเด้าเร็วขึ้น เร็วขึ้นๆ
..อาๆ...อาๆๆ...แน่นดีจริง....หีคุณนาย...อาๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ....เร็วว....อีกลุง....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อูยยๆๆ....เร็ววๆๆ....อูยๆ....อาๆๆ....ซี้ดๆๆ..
เฒ่าคงกระแทกเร็วขึ้น เร็วขึ้นๆ
..อูยยๆ....อูยยๆๆ...
คุณจุรีมาศก็กระเด้าสวนกับควยเฒ่าคงอย่างมันส์ในอารมณ์
..อูยยๆ....อูยยๆๆ...ลุง....เร็ววๆๆ....แรงๆๆ....อูยๆ....อูยๆๆ....แรงๆๆ...
เฒ่าคงกระแทกควยใส่เร็วขึ้นอีก
..ปับ..ปับ...ปับ...ปับ...ปับ...ปับ...ปับ..ๆๆๆ...ปับๆๆ....ปับๆๆๆ...
..อูยๆ....อูยยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆ.....อาๆๆ.....โอวว....โอวว....อูยยๆๆ....เร็วว....เร็วๆๆ....ลุง....เร็ววๆๆ..
เฒ่าคงรู้คุณจุรีมาศใกล้จะเสร็จจึงจับขาอีกข้างหนึ่งขึ้นมาคล้องไว้ที่แขน แล้วยกตัวคุณจุรีมาศขึ้นมาในท่าลิงอุ้มแตงแล้วกระเด้าไม่ยั้ง
..อูยๆ....อูยๆๆ....ลุง...เสียวจัง....อูยยๆ....อูยยยๆๆ...อาๆๆ...ซี้ดๆๆๆ....อาๆ....อาๆๆ....เร็วๆๆ....ลุง.....เร็ววๆๆ....ซี้ดๆ....ซี้ดๆๆ.....อูยๆ.....อูยๆๆ..
..อาๆๆ....มันส์ควย....อาๆๆ....มันส์ควย....อาๆๆ....อาๆๆ....หีดูดดีจริงๆ....อาๆ....อาๆๆ...
..อูยๆ....อูยๆๆ....ลุง...เร็ววๆๆ....เร็วๆๆๆ....อูยยๆๆ....มาศ....ไม่...ไหว...แล้ววว....อูยยๆ....อูยๆๆ...น้ำแตกกกก....แล้วววว....อูยๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ....
เฒ่าคงเห็นคุณจุรีมาศน้ำแตกแล้วก็เร่งกระเด้าเร็วขึ้น
..โอวววว....โอวววว....ซี้ดๆๆ.....อาๆ.....อาๆๆ.....อาๆ....อาๆๆ....แต....แตก...แล้วว..

เฒ่าคงปล่อยน้ำเงี่ยนกระฉูดเข้ารูหีคุณจุรีมาศ แล้วคาควยไว้ยังไม่ดึงออก แล้วพาคุณจุรีมาศมานั่งที่โซฟา
โดยที่คุณจุรีมาศยังนั่งบนตักเฒ่าคงอยู่ ควยยังคาอยู่ในรูหีน้ำเงี่ยนย้อยไหลลงบนโซฟา
..ซี้ดๆ...อูยๆ...มันส์มั๊ยครับคุณนาย..
..มันส์สิลุง...
..ควยลุงทำให้มาศเสียวมากเลย..
..หรอครับ..ถึงว่ามองหาผมใหญ่เลย...
คุณจุรีมาศยิ้มแบบอายๆ
..อะไรลุง..ใครมองหาลุง..
..ก็คนนี้ไงครับ..
เฒ่าคงพูดพร้อมกับงับหัวนมเม้มเล่น
..อูยๆ....อูยๆๆ....ลุง..
คุณจุรีมาศต้องแอ่นนมให้เฒ่าคงดูดได้ถนัดขึ้น
..อูยๆ....อูยยๆๆ...อูยยๆๆ...
..เดี๋ยวเราเย็ดกันต่อเลยนะครับ..
..ลุงยังไหวหรือเปล่าหล่ะ..
..ก็นี่ไงครับ..
เฒ่าคงพูดพร้อมกับกระเด้าควยใส่หีคุณจุรีมาศ
..อูยๆ...อูยๆๆ...ยังแข็งอยู่อีกหรอเนี๋ย..
..ไม่ต้องห่วงครับผมจะเย็ดคุณนายทั้งวันเลย...
แล้วเฒ่าคงก็เริ่มกระเด้าช้าๆ
..อูยๆๆ....อูยๆๆๆ....อูยๆๆ..
..ตาคง....ตาคง...
เสียงเรียกเฒ่าคงที่ห้องพักของแกทำให้แกหงุดหงิด
..ใครวะ..คนกำลังเย็ดหีมันส์ๆดันมาขัดจังหวะได้..
..ลุงไปก่อนเถอะวันนี้มาศอยู่นี่ทั้งวัน..มาศรอลุงอยู่ที่นี่นะ..รีบมาหล่ะ..
..ได้ครับคุณนายแล้วผมจะรีบมา...
เฒ่าคงใส่กางเกงเดินออกหลังบ้านไปอย่างหัวเสีย ส่วนคุณจุรีมาศก็ใส่เสื้อผ้าจัดของต่อไปเพื่อรอเฒ่าคงกลับมาสร้างความเสียวให้เธออีกครั้ง

-------------

swss2511

devilzoa

สุดยอดจริงๆสงสัยสองคนนี้ได้ทั้งบ้านแน่นอน

naivenom

เก็บหมดแบบนี้ต้องมีรุม อะเปล่าครับ

hanabombam

อย่าหักโหมมากนักสองผู้เฒ่าเดี๋ยวหัวใจวายตายนะ

tokkatoramma

series120

อายุปูนนี้ยังเล่นท่าลิงอุ้มแตงได้จัดว่าแข็งแรงจริงๆ ::HeyHey::