ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รถเมล์สวาท ตอน 2

เริ่มโดย err, มิถุนายน 23, 2010, 01:25:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

เมื่อลงรถ เดินไปอีกประมาณ 500 เมตรก็จะถึงทางเข้าบ้านของสองแม่ลูกแล้ว แต่ฝนเจ้ากรรมที่ตกเปาะแปะๆ อยู่ดันโหมกระหน่ำลงมาอีก ทำให้สองแม่ลูกต้องรีบวิ่งเข้าไปหลบในศาลาพักผู้โดยสารริมทาง
ลักษณะเป็นทรงไทยหลังคาแหลม เปิดโล่งทั้งสี่ด้าน มีเสาสี่ต้นที่ อยู่ตามมุม ด้านหน้าม้านั่งยาวที่ติดพนักพิง ถ้าตั้งใจหลบคนเดินผ่านสามารถแอบหลังเสาได้เลย เรื่องไฟไม่ต้องพูดถึงไม่มีอยู่แล้ว จึงค่อนข้างมืด ขณะนั้นเป็นเวลาประมาณ 3 ทุ่มแล้ว และที่ป้ายตรงนี้เป็นแถบชานเมือง มีรถเมล์วิ่งผ่านแค่สายเดียว ปกติรถก็ไม่ค่อยจะมากอยู่แล้ว มาในสถานการณ์ที่ฝนตกหนักมาตั้งหัวค่ำ และดึกขนาดนี้ นานจะเห็นแสงไฟจากรถวิ่งผ่านไปมาซักคัน ทำให้ในศาลาจึงมีเพียงสองแม่ลูกหลบ
ฝนอยู่เท่านั้น เข้าไปซุกตัวอยู่หลังเสาด้านในเจตนาเพื่อหลบละอองฝน เพราะความที่อากาศหนาวหรือไงไม่ทราบ ทำให้ต้องยืนเบียดกันอีก ในบรรยากาศแบบนี้ประกอบกับอารมณ์ที่ยังครุกรุ่นอยู่ของทั้งคู่ ต่างคนต่างเงียบ จะมีก็สบตากัน และเมื่อนั้นเหมือนน้ำมันถูกกับประกายไป เหมือนอ่านใจกันออก ทั้งสองลืมความเป็นแม่ลูก เผลอตัวโอบกอดกระหวัดรัดรึงกันราวกับคู่รักก็ไม่ปาน บดขยี้ริมฝีปากส่งลิ้นเข้าไปพันกันนัวเนียมือไม้ของตูนป่ายปะไปทั่วตั้งแต่พวงนมสองเต้า ก่อนที่เลื่อนลงไปตะปบโคกหีอล่างฉ่างที่ด้านล่าง นารถนภาก็ไม่ได้น้อยหน้า มือของเธอก็ลูบไล้ท่อนควยของลูกชายซึ่งบัดนี้ แข็งขึ้นเป็นลำ ต่างเฝ้าขยำขยี้กันอย่างไม่ลดละ จนในที่สุดนารถนภาต้องปากบอกออกมา "ซี๊ด..ช่วยแม่ด้วย..ช่วยด้วย..ซี๊ด" ... เอาล่ะซิ นายตูน ทำมาได้ถึงตอนนี้ก็เพราะอารมณ์เงี่ยนพามาแท้ๆ เลยมาตอนนี้ตอนนี้จะทำยังไงล่ะ เงอะๆงะ "ช่วยอะไรครับแม่..ให้ตูนช่วยอะไรครับ" "ก็ช่วยอย่างที่เค้าทำกันนะซิ..ไม่เคยหรือไง" "ครับไม่เคยครับ" "อ้าว..แล้วเห็นทำเก่ง" "ตูนก็ไม่รู้ทำไปได้ยังไงครับ รู้แต่ว่ามันอยากทำ แล้วแม่ก็เป็นผู้หญิงคนแรกที่ตูนได้ จับๆ เอ่อ จับ"........"หี" .......
นารถนภา ต่อให้เสร็จเพราะเห็นตูนตะกุกตะกักตอบ ซึ่งเธอเองก็ไม่รู้พูดออกไปได้อย่างไร..ปกติเธอจะเป็นคนที่พูดเรียบร้อยมาก แค่คำว่ากระเจี๊ยวเธอยังไม่กล้าพูดเลย แต่ตอนนี้ยิ่งได้พูดยิ่งมีอารมณ์มาก หรือจะเป็นเพราะว่าติดมาจากอินเตอร์เน็ท "อุ๊ยแม่เล่นพูดตรงๆแบบนี้เลยเหรอ" "แม่ก็ไม่รู้นะ..แต่แม่ก็รู้สึกเงี่ยนมากขึ้น..ตอนนี้ตูนพูดกับแม่แบบนี้นะ"
" "อย่างนั้นก็ได้ครับ...ใช่ครับแม่เป็นคนแรกที่ผมได้จับหีครับ" "อุ๊ย..ลูก...ดูพูดซิ นึกว่าต้องสอนนาน แล้วเป็นไงหีแม่" "ก็บอกไม่ถูกครับ..ไม่รู้มาก่อนว่าหีของผู้หญิงสามารถทำให้ผู้ชายปั่นป่วนได้ขนาดนี้ จับแล้วก็ยังอยากจับอีก" "จับอยู่แล้วนี่ไง ดูซิไม่ยอมปล่อยเลย...แค่จับยังพูดขนาดนี้ แล้วถ้าเผื่อได้เย็ด ตูนของแม่จะเป็นยังไง" "ตูนก็ไม่รู้ครับ..ตูนไม่เคยเย็ดมาก่อนครับ" "อะไรนะ ยังไม่เคยเย็ด โตจนป่านนี้แล้ว" "งั้นแม่ให้ตูนเย็ดเอาไม๊" "ตูน..ๆ..ไม่กล้าหรอก" "ทำไมล่ะ ตูน" "ก็แม่เป็นแม่นี่ครับ" "เป็นแม่แล้วทำไม ที่ตอนอยู่บนรถยังเอาควยมาถูตูดแม่เลย...ตูนไม่เงี่ยนเหรอ" "ก็เงี่ยนครับ..ก็ตอนนั้นมันลืมตัวนี่ครับ" "แล้วตอนนั้นกับตอนนี้มันต่างกันตรงไหน..หีแม่ยังจับได้...กับอีแค่เอาควยใส่หีทำไมจะไม่ได้ แม่ยอมให้จับหีก็ หมายความว่าแม่ยกหีให้ตูนแล้ว ตูนจะจับจะเลีย จะดูดอะไรก็ได้ทั้งนั้น เย็ดกับแม่เถอะนะลูก..ดูซิแม่กลายเป็นคนร่านไปเลย ต้องมาอ้อนวอนขอให้ลูกเย็ด" "เย็ดก็เย็ดครับ..ตูนก็เงี่ยนเหมือนกัน แล้วเราจะเย็ดกันที่นี่หรือครับ" "ก็ที่นี่หล่ะ..มืดแล้วฝนตกหนักอย่างไม่มีใครมาหรอก..อูย." "แล้วเค้าต้องทำกันยังไงครับ เย็ดกันเนี่ย" "ก็เอาควยของตูนใส่เข้าไปในหีของแม่
แค่นี้ก็เย็ดกันแล้ว..โอยทำไมแม่เงี่ยนอย่างนี้..ซี๊ด" "แค่นั้นเองเหรอง่ายจัง...." "แต่ตูนพูดกับแม่ก่อนว่าจะทำอะไรแม่..ซี๊ด" "แม่ครับ..ตูนขอเย็ดกับแม่นะครับ" "ซี๊ด..ดีลูก แล้วทำยังไงล่ะ" "ก็ตูนจาเอาควยใส่หีแม่ไงครับ" "ดีๆ..ซี๊ด..พูดอีกลูกพูดอีก" ตูนนั้นเมื่อได้พูดคำหยาบกับแม่ก็เกิดความรู้สึกเงี่ยนอยากจะเย็ดกับแม่เต็มที่ "แม่แหกหีให้ตูนเย็ดนะครับ"
" "ได้จ้ะลูก ..ซี๊ด..แม่ให้ตูนเย็ดจ้ะ...แม่ยอมให้ลูกเอาควยใส่หีแม่จ้ะ ...เลียหีให้แม่ด้วยนะ" นารถนภาขยับตัวถลกกระโปรงสั้นขึ้นไปเหน็บไว้ที่เอว แล้วรูดกางเกงในออกทางปลายเท้าแล้วตัวเธอก็ขยับขึ้นไปนั่งแหกขาบนม้านั่งเอนตัวพิงพนักไว้ ตูนนั้นปลดเข็มขัดรูดกางเกงลงไปกองที่ปลายเท้าควยชี้เด่รออยู่แล้ว "ตูนจ๋าก้มหน้าลงไปดูหีแม่ซิ..ซี๊ด" ตูนทรุดตัวลงคุกเข่า
ก้มลงมองโคกหีของแม่ถึงแม้จะไม่ชัด แต่ก็พอจะคำนวนได้ กม้มเข้าไปไกล้เสียจนได้กลิ่นคาวหีเตะจมูกชวนให้อยากเย็ด อดไม่ได้ต้องฝังหน้าซบเข้าไป หาโคกหี "ซี๊ด..อูย..ตูนซบหีแม่หรือลูก....ลูกจูบหีของแม่..แม่เงี่ยนจัง....เลียหีแม่ด้วย เม้มแตดด้วย...ซี๊ด...อูยสสส์....ลูกจะเย็ดแม่แล้ว"....ตูนทำตามทุกอย่างที่แม่บอก เขาเองก็เงี่ยนสุดจะทนเหมือนกัน อยากเอาควยใส่หีแม่ใจจะขาด แต่แม่ก็กดหัวเค้าไว้..แล้วส่ายตูดครวญครางจึงต้องก้มหน้าลงไปเลียหีของแม่ต่อ ปลายลิ้นไปสะดุดเข้าปุ่มเนื่อปุ่มนึงไม่รู้ว่าอะไร แต่พอโดนทีไรแม่ก็สะดุ้งทุกที เลยนึกสนุกรัวสะบัดลิ้นเข้าใส่ ผลคือแม่ดิ้นเร่าๆ ครวญครางแทบจะขาดใจ "อูยยย....ซี๊ด...โอย.ๆ..ๆๆ..ตูนจ๋าจะขยี้แตด แม่ให้แหลกคาลิ้นเลยหรือลูก...ซี๊ด...ขยี้อีกซิ...อูย แม่เสียวแตด....อูย..สะ..ๆ...เสียว แตด...โอย...ขึ้นมาเอาควยใส่หีแม่ได้แล้ว..ซี๊ด" ตูนละหน้าออกมาแล้วลุกขึ้นยืน ปลายควยจ่อตรงโคกหีพอดี แล้วแอ่นควยเข้าหา ส่ายเอวไปมาให้ปลายควยสะกิดไปตามโคกหี "อูย...ซี๊ด..เอาเข้ามาควยซักทีซิลูก....เขี่ยอยู่ได้...อูยส์" "ได้ครับแม่..อูย...แม่แหกแคมหีให้ตูนหน่อยซิครับ..ตูนแหย่ไม่ถูก...อูยส์" "คนอยากเย็ดก็ต้องแหกหีเอาเองซิ...แต่ตอนนี้แม่เงี่ยนมากแล้วแม่แหกให้ก็ได้" แล้วเลื่อนสองมือลงมาค่อยบรรจงจับแคมหีทั้งสองข้างแยกออกจากกันนี่เขากำลังจะทำการเย็ดแม่ตัวเอง เอาควยใส่เข้ารูหีของแม่แล้ว ม่านความผูกพันธ์ระหว่างแม่กับลูกถูกทลายลงด้วยควยของเขา นึกถึงตอนนี้อารมณ์พลันพุ่งขึ้นมา เขากดกระแทกควยเข้าไปอย่างแรงดีเดียวมิดลำ "โอย....ยยยยย เบาๆ หน่อยลูก หีแม่แหกกันพอดี อูยยยย..ซี๊ด....แม่ไม่ได้โดนควยทะลวงรูหีมาหลายปีแล้ว..อูยส์แน่นไปหมดเลย...ซี๊ด" "ขอโทษครับแม่..ตูนตื่นเต้นน่ะ...ไม่นึกมาก่อนว่าจะได้เย็ดหีของแม่..กลั้นอารมณ์ไว้ไม่อยู่" "ซี๊ด...ควยลูกก็เล็กอยู่เมื่อไหร่หล่ะ....อูย..สมใจแม่จริงๆ ...ไม่โดนควยมานานพอโดนก็ได้ควยใหญ่..ซี๊ด" "โอววว...เย็ดหีมันดีอย่างนี่นี่เอง...ซี๊ด..ถ้าตูนรู้ว่าแม่ยอมให้เย็ดตูนขอแม่เย็ดนานแล้ว"
"ซี๊ด...แม่ก็เหมือนกันจะลูก..เมื่อก่อนแม่ก็ไม่คิด..ซี๊ด...พอแม่ได้อ่านเรื่องราวจากอินเตอร์เน็ทที่แม่กับลูกเย็ดกัน แล้วแม่รู้สึกเงี่ยนอย่างบอกไม่ถูกไม่คิดว่าจะได้เย็ดกับลูกจริง....ซี๊ด" "ตูนก็เคยแอบอ่านมาบ้างเหมือนกัน ซี๊ด...แต่ไม่กล้าคิด..ซี๊ด..กลัวบาปครับ" "อูย....กระเด้าหีแม่เบาๆ ก่อนลูก...ซี๊ด....แล้วตอนนี้ตูนไม่กลัวบาปแล้วเหรอ...ซี๊ด..อูยย" ตูนขยับกระเด้าเบาตามที่แม่บอก "อูววว...ไม่แล้วครับ กลัวแม่จะไม่ให้เย็ดมากว่า..ซี๊ด...หีแม่ใหญ่โคกดี...ซี๊ด" "อูยยย..แล้วตูนชอบหีของแม่ไม๊" "ชอบครับ....ชอบ..ชอบหีของแม่ครับ...ซี๊ดดดด...ตูนเย็ดได้ทุกครั้ง" "ได้อยู่แล้วแม่บอกแล้วไง...หีนี้เป็นของตูนเงี่ยนก็มาเย็ดได้เลย...ซี๊ด..ตอนนี้ตูนก็เป็นผัวของแม่แล้วด้วย...ซี๊ด...จะเย็ดตอนไหน ที่ไหนก็ได้..ซี๊ด...เมียยอมทุกอย่าง.....อูยส์...เร็วขึ้นหน่อย" "ตูนเป็นผัวแม่แล้ว...ดีจัง...ตูนเป็นผัวแม่แล้ว... อูยยย..แม่เป็นเมียตูนแล้วก็ต้องทำตามใจผัวซิ..ซี๊ด" "จ้ะ..ผัวคนนี้อยากให้แม่ทำอะไรเล่าจ๊ะ...ซี๊ด..เมียยินดีทำทุกอย่าง...ซี๊ด" "อยากให้แม่อมควยให้ตูนหน่อย..อูวววว เมียทำได้หรือเปล่า...ซี๊ด" "ซี๊ด...ได้ซิ..แต่แม่ไม่เคยดูดควยมาก่อนนะ...ซี๊ด...เพื่อผัวเพื่อลูกคนนี้แม่ยอมทำทุกอย่าง...ซี๊ด..แต่ตอนนี้เย็ดหีแม่ให้น้ำควยแตกก่อนนะ...ซี๊ด...แม่จะไม่ไหวอยู่แล้ว...ซี๊ด" "เราเย็ดกันให้น้ำแตกก่อนก็ได้...ซี๊ด...แล้วเดี๋ยวเราไปเย็ดกันต่อที่บ้าน.... แล้วค่อยให้แม่ดูดควยให้นะครับ...ซี๊ด..แล้วตูนก็จะเปิดไฟขอแหกดูหีแม่ชัดๆ ดีไม๊ครับ...ซี๊ด" "ดีค่ะลูก..ซี๊ด เราจะเย็ดกันไปเรื่อยๆ เงี่ยนเมื่อไหร่ก็เย็ดกันไม่ต้องไปกลัวใครแล้ว..ซี๊ด." "ครับแม่..ซี๊ด..ตูนจะทนไม่ไหวแล้วครับแม่..อูย..หีแม่คับน่าดูเลย...กระเด้ามันจริง..ไม่ไหวแล้ว..อูย" "ปล่อยออกมาเลยลูก...ซี๊ด....แม่ก็ไม่ไหวแล้ว...อูย...ฉีดน้ำควยเข้าหีแม่เลยลูก...ซี๊ด...ใส่เข้ามาเลย..โอยยย..อูยยย..ซี๊ด" แล้วพายุกระเด้าของตูนก็กระหน่ำเข้าใส่โคกหีของนารถนภาอย่างเกรี๊ยวกราดร้อนแรงแล้วค่อยสงบลงๆๆๆๆ แม่ลูกมองสบตากับอย่างขอบคุณที่ต่างฝ่ายต่างมอบความสุขให้แก่กัน แต่ยังไม่ได้ชักควยออกมา ไม่ถึง 10 นาที่ ควยของตูนก็แข็งขึ้นมาอีก "อูยส...ตูนขา...ทูลหัวของแม่เอาอีกแล้วหรือ...ซี๊ด" "ใครจะอดใจไหวล่ะ หีแม่ทั้งตอดทั้งกระชับอย่างนี้ ตูนจะเย็ดทั้งคืนเลย..แต่ตอนนี้ฝนยังไม่หยุดตกเลย ตูนขอทบทวนการเย็ดหีอีกครั้งนะครับ" " แต่แม่ว่าเราฝ่าฝนเข้าไปต่อที่บ้านเถอะนี่ก็ดึกมากแล้ว...ซี๊ด" ควยของต้นเริ่มขยับอีกแล้ว "ได้ครับ..งั้นตูนขอเดินอุ้มแม่เย็ดเข้าไปในบ้านเลยนะครับ" "งั้นก็ได้จ้ะพ่อนักเย็ดที่รัก ห่างหีซักหน่อยก็ไม่ได้เลย..อูยส์" เมื่อควานเก็บสัมภาระเป็นที่เรียบร้อยแล้วตูนก็อุ้มตัวของแม่ขึ้นอยู่ในลักษณะลิงอุ้มแตง เดินเย็ดกันไปเรื่อยที่ริมถนน เมื่อยนักก็หยุดที่ริมถนนตรงชายข้างๆ แล้วก็นอนกระเด้าเย็ดกัน พอมีแสงไฟของรถสาดมาก็หยุดหมอบนิ่ง รถพ้นไปก็กระเด้ากันต่อ เป็นอย่างนี้จนถึงบ้านซึ่ง ตูนน้ำแตกไป 3 ครั้ง ตัวนารถนภาเองไม่ต่ำกว่า 7 เข้าบ้านแล้วไม่รู้อีกเท่าไหร่