ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เลือกเกิดไม่ได้...

เริ่มโดย err, มิถุนายน 23, 2010, 01:41:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

เรื่องนี้เกิดขึ้นสมันที่แม่ผมยังเป็นวัยรุ่นอยู่ เรื่องมันเริ่มตอนที่ครอบครัวของแม่ได้ส่งแม่ไปเรียนที่ตัวเมือง เป็นสถานที่เพียบพร้อมทุกอย่าง แต่แม่กับทำให้ทางครอบครัวผิดหวัง โดยหนีตามครูต่างชาติไปอยู่กินที่ต่างประเทศ ทั้งๆที่ในตอนนั้นแม่อายุเพียง 15ปี (ตอนนั้นกฎหมายคุ้มครองเด็กยังไม่มี)แม่ผมมาอยู่กับครูต่างชาติที่บ้านเขา เขาแยกตัวออกมาจากครอบครัวของเขาและไม่ได้ติดต่อกันอีกเลย แม่บอกว่าช่วงนั้นแม่มีความสุขมากเขาแนะนำให้รู้จักกับเพื่อนเขามากมาย อยู่กันมาได้ 6เดือนก็ตั้งท้อง คือผมเองและอยู่ๆ พ่อผมก็หายไปเฉยๆ ทิ้งบ้านไว้ แต่ค้าใช้จ้ายต่างไม่ได้ทิ้งไว้ให้ทำเอาแม่ในตอตนั้นต้องไปขอความช้วยเหลือจากเพื่อนพ่อ แต่ก็ไม่ได้มากนัก แม่จะฆ่าตัวตายพอดีมีเพื่อนพ่อเข้ามาพบเลยช่วยไว้ได้ทัน และเขาก็บอกว่าวิธิในการแก้ปัณหามีหลายวิธีเราจะใช้วิธีไหนละแต่ฆ่าตัวตายไม่ใช้วิธีที่ดีที่สุด และเพื่อนพ่อก็บอกว่าเขาทำงานเกี่ยวกับการถ่ายหนัง X สำหรับหนังประเพศนี้ ในประเทศนี้เขาถือเป็นเรื่องธรรมดา คนที่ถ่ายหนัง X ในประเทศนี้เขาได้รับการยอมรับถือว่าเป็นดาราดังมาก ผมก็ไม่เข้าใจคนทางเอเชียว่าทำไมถึงดูเป็นสิ่งไม่ดี ทั้งๆที่ มีการกระทำผิดทางเพศมากที่สุดปากกับใจไม่ตรงกัน เขาบอกว่ากำลังท้องแบบนี้ถ่ายหนัง X ได้ราคาดี คนต้องการดูมาก แม่ผมก็ตอบตกลง แม่ผมถ่ายหนัง X จนคลอดผมออกมา แม่ก็กลายเป็นดาราดังมาก เวลาถ่ายทำแม่จะพาผมไปด้วยตลอด พอผมจำความได้ก็เห็นแม่ถ่ายหนัง X มาตลอด จึงเห็นเป็นเรื่องธรรมดา บางทีผมยังไปอยู่ในบทด้วยเลย เป็นบทลูกกำลังดูดนม ขณะที่แม่โดนเย็ด แม่มีเงินเก็บมากจากการถ่ายหนังผมก็โตขึ้นทุกวัน เราแม่ลูกนอนห้องเดียวกันตลอด มีอยู่วันหนึ่งผมเอาไม้บรรทัดมาวัดควยแม่เห็นพอดีจึงมาจับวัดให้และบอกว่าควยใหญ่เหมือนกันนี้ ผมยิ้มแบบภูมิใจ แม่บอกว่าจะไม่ถ่ายหนังแล้ว จะหันมาบริการที่บ้านแทนโดยลูกค้าจะเป็นพวกคนมีเงินที่เก็บกดไม่กล้าแสดงออกกับเมีย แม่บอกว่าเวลามีแขกลูกก็ไปอยู่อีกห้องหนึ่งแล้วกัน เพราะลูกค้าบางคนเขาอาย ลูกค้าบางคนก็ชอบให้มีคนนั่งดู ลูกค้าบางคนชอบแบบสองรุมหนึ่ง แต่ไม่มีคู่ขามาด้วยก็จะจ่ายเพิ่มให้โดยให้ผมร่วมเอาด้วย ผมกับแม่อายุต่างกันไม่มาก และผมก็เป็นเด็กที่ตัวใหญ่ ตอนที่ผมอายุได้ประมาน 10ขวบได้แสดงหนังกับแม่เป็นครั้งแรก ได้รับทบเด็กที่ชอบกินน้ำของผู้ชาย ช่วงนั้นผมจะได้เล่นหนังบ่อยมาก ในบทนั่นแม่ผมจะโดนเย็ด พอน้ำของผู้ชายออกเต็มรูหีแม่แล้ว ผมจะเข้าไปดูดกินน้ำในรูหีแม่ทันที บางทีก็ออกเต็มรูตูดผมก็เอาลิ้นแยงเข้าไปในรูตูด บางทีก็นอนหงายให้แม่แหกตูดนั่งบนหน้าผมให้น้ำไหลออกมาเอง แต่มาในปัจจุบันแม่ผมมารับลูกค้าเองที่บ้านอาศัยความเป็นดารามีลูกค้าที่มีซื้อเสียงมาใช้บริการมาก มีลูกค้าที่เป็นนักการเมื่องมาใช้บริการเขาบอกว่าเข้าต้องการเอากับผู้ชายและผู้หญิงพร้อมกันมีไหม ราคาไม่เกี่ยง ผมและแม่ก็บอกว่ามีและที่วิเศษไปกว่านั้นยังเป็นแม่ลูกกันด้วยได้เอาทั้งแม่และลูกถูกใจไหม ทันไดนั้นผมมองไปที่เป้ากางเกงเขาเห็นควยตุงกางเกงทันที่ แม่ผมยืนขึ้นหันหลังให้เข้าโก้งโคงหันตูดเข้าหน้าเขาให้เขาได้เลียตูดและแหกตูดดูอย่างเต็มดา ผมเข้าไปรูดซิบกางเกงเขาออกทำเอาควยของเขาเด่งออกมา ผมแปลกใจมากควยเล็กมากกำมือเดียวมิดแล้ว ผมเอาปลายลิ้นเลียให้ที่ควย ผมเป็นผู้ชายจึงรู้ดีว่าควรเลียควยตรงไหนจึงจะถูกใจ แล้วเขาก็จับผมลุกขึ้นเอาควยผมไปจ่อที่รูตูดแม่ผมและเขาก็ใช้ลิ้นเลียควยผมพร้อมกับเลียตูดแม่ผมพร้อมกัน ทำเอาผมกับแม่ต้องจูบปากกันเพราะความเสียว แล้วเขาก็เอาควยมาให้ผมกันแม่ดูดพร้อมกัน โดยการเย็ดกันครั้งนี้อยู่ในการควบคุมของเขา เขาให้ผมและแม่ไปนอนที่เตียงแล้วเขาก็ไปนอนด้วย โดยให้ผมกับแม่ไปดูดควยเขาส่วนเขาหันไปดูดควยผมกับหีแม่ผม (ถ้า69) ผมดูดควยแม่ผมเลียรูตูดเขาทำเอาเขาขาเกร็งไปหมด เขาให้ผมเย็ดแม่ผมให้เขาดู โดยที่เขาไปนั้งทับหน้าแม่ผมให้เลียตูดและบางทีเขาก็มาเลียหีแม่ผมขณะที่ควยผมยังอยู่ในหี ทำเอาแม่ผมต้องซีดปาก และเขาก็ให้ผมนอนทับแม่ผมเขามาทางหลังผม เอาควยมาจ่อที่รูตูดผมเขี่ยไปมาและก็ดันมันเข้าไปทำเอาผมเสียวมากเพราะด้านหน้าเอาแม่อยู่ทางหลังกับถูกเอา และเขาก็จับแม่ผมโก่งโค้ง เขาเอาควยมาจ่อที่รูตูดแม่ผม และให้ผมเอาลิ้นไปแตะที่ปากรูตูด แล้วเขาก็ดันควยเข้าไป พอควยผ่านปากรูตูดมันก็รากลิ้นผมเข้าไปในรูตูดด้วย ทำเอาแม่ผมหัวตกกำหมอนแน่น และเขาก็ให้ผมไปเอาแม่ด้านหน้าเขาจะเอาด้านหลัง ทำเอาแม่ผมจูบปากผมตลอดเวลา ผมนึกในใจควยเล็กแต่ลูกเล่นเก่งจริงๆ เขาดึงควยออก และเอาลิ้นไปคาไว้ในรูตูดแม่ผม และชักว่าวผมเห็นจึงเข้าไปดูดควยให้ทำเอาเขาดันปากติดตูดแม่ผมแน่น จนน้ำออก เขาบอกว่าขอบใจมากและจะมาขอใช้บริการอีก ก่อนเขาจะไปผมเรียกเขาให้หันมาดู ผมจับตูดแม่แหกแล้วเลียให้เขาดูเขาชอบมาก พอจากวันนั้นได้สองวัน ผมกับแม่กำลังนอนอยู่ก็มีคนมาเรียกที่แท้เป็นลูกค้าขาประจำของแม่ ผมจึงไปนอนที่ห้องข้างๆ แต่ประตูไม่ได้ปิดจึงมองเห็นเตียงแม่ และห้องแม่ก็เปิดไฟสว่างมาก ผมจึงเห็นมีคนเข้ามา 3 คนไม่ใช้คนเดียว และบอกกับแม่ผมว่าจะจ่ายให้ 4เท่า แม่ผมก็ตกลง ทุกคนตัวใหญ่อ้วนมาก พอมันแก้ผ้าหมดควยของแต่ละคนทั้งยาวและใหญ่มาก คนและมันจับแม่ผมอุ้มเอาขาชี้ฟ้าอ้าปากเลียหีแม่ผม แม่ผมก็ไปเบาเอาปากดูดควยทำเอาอีกคนที่ยืนอยู่เขามาแหกตูดแม่ผมเลียอีกคนหันมามองผมและยิ้ม มันนั่งชักว่าวที่ขอบเตียงพอควยแข็งได้ที่ มันให้เพื่อนของมันจับแม่ผมนั่งทับควยมัน แล้วมันก็ถอกควยรอ พอควยแตะถูกหีแม่ผมสะดุ้ง กอดคอมันแน่นแล้วควยก็จมเข้าไปในรูหีจนมิด อีกคนก็แหกตูดแม่ผมดูและชักว่าว อีกคนก็ขึ้นไปยืนให้แม่ผมดูดควย คนที่แหกตูดก็เอาควยไปให้แม่ผมดูดเหมือนกัน แล้วมันก็จับแม่ผมนอนหงาย คนหนึ่งกะเด้าหี อีกคนหนึ่งขึ้นมากะเด้านม อีกคนหนึ่งกะเด้าปากแม่ ผมเห็นแล้วควยแข็งเลย แล้วมันก็สลับตำแหน่งกันจนครบทุกคน คนที่กำลังเอาควยให้แม่ผมดูด หันมามองผมแล้วเอาควยมาวางบนหน้าแม่ผมควยมันยาวจากคางถึงหน้าผากมันเอาควยตีหน้าแม่ผมเบาเป็นการยั่วแม่ผม แม่ผมก็ตามงับควยมันตลอดเวลาที่มันตี มันก็ลุกขึ้นจับแม่ผมนอนเค้าหน้าแหกตูด ให้เพื่อนมันเลียรูตูด แล้วมันก็กดควยของมันเข้าไปในรูตูดทีเดียวมิด ทำเอาแม่ผมกำที่นอนแน่น แล้วมันก็จับแม่ผมให้นอนหงายโดยมันนอนล่างและยังมีควยของมันคาที่ตูดอยู่ ทำเอาหีแม่ผมโหนกนูนขึ้นมา และอีกคนก็เข้ามาเลียหีแม่ผมคนที่นอนอยู่ล่างมันจับแขนแม่ผมแน่น อีกคนก็มายกขาแม่ผมและนั่งทับหน้าแม่ผมพอดีเอาควยให้แม่ผมดูด คนที่เลียหีแม่ผมมันเอาควยมาเขี่ยที่หีแม่ผมและมันก็ดันทีเดียวมิดทำเอาแม่ผมตัวเกร็งร้องไม่ออกเพราะที่ปากมีควยคาอยู่ทั้งสองกระเด้าแรงมากทำเอาแม่ผมดิ้นไปมา จนคนที่ควยคาปากน้ำออกจึงปล่อยขาแม่ผมลงและไปนอนข้างๆส้วนอีกสองคนก็ยังกะเด้าอยู่ จนแม่ผมร้องโอ๊ยๆ ทั้งสองน้ำก็ออกแล้วมันทั้ง 3 ก็เข้าห้องน้ำจ่ายเงินและกลับไปก่อนจะไปมันทั้ง 3 มาจูบหีแม่ผมคนละที และหันมาทางผมยกนิ้วให้ ผมเข้าไปหาแม่ดูทีหีแม่กับไม่มีน้ำติดอยู่เลยก็ งง ถามแม่มันไม่ได้เอาน้ำออกหรือ แม่บอกว่าเอาออกซิ และแม่ก็นอนเค้า แหกตูดให้ดู รูตูดแม่เป็นรูใหญ่มากมีน้ำเต็มรู เมื่อกี่มันยัดเข้ารูตูดแม่ทั้งสองอันเลยทำเอาแม่แทบตาย ผมเอานิ้วแย่ดูที่ละนิ้วมันเข้าได้สบาย ผมรองทำมือห่อๆดูแย่เข้าไปในรูตูดแม่ผมมันลื้นดีและก็ ค้อยๆไหลเข้าไปจนมิดข้อมือผม แม่ผมบอกว่าเล่นอยู่ได้ แม่ขี้เกียจไปล่างเลียตูดให้หน่อยจะนอนแล้ว ผมดึงมือออกและเอาลิ้นเลียบริเวณรูตูแม่จนหมด และเราก็นอนหลับไป พออีกสองวันก็มีลูกค้าโทรศัพท์ มาจองตัวแม่บอกว่าจะมาหาและได้จัดคิวให้ด้วย พอถึงวันจริงก็มีสองผัวเมียคู่หนึ่งมาหาแม่ผม และบอกว่าได้นัดกับแม่ผมไว้แล้ว แม่ผมออกมาต้อนรับและผูดคุยกันคราวนี้แม่ผมพาสองผัวเมียไปที่ห้องน้ำ ที่มีขนาดใหญ่พอประมานสะอาด พื้นปูหินอ่อนสีชมพู แม่ให้สองผัวเมียนั่งลงที่พื้นและแม่ก็ถอดผ้าออกทีละชิ้น ที่ละชิ้นจนหมด และแม่ก็เดินเข้าไปหาสองผัวเมียให้สองผัวเมียดมหีแม่ผมและแม่ผมก็ไปยืนตรงหน้าของเมียเขา แอ่นหีพอดีหน้าและเยี่ยวใส่หน้าผู้หญิงคนนั้นอย่างแรงเสียงดังมาก โดยที่เสื้อผ้าก็ยังไม่ได้ถอดทำเอาเปียกไปหมด พอเยี่ยวเสร็จแม่ผมก็หันมาเอาหีไถหน้าผู้ชาย จนหนำใจ ผู้ชายคนนั้นก็ไปเลียหน้าเมียเขาที่เปียกไปด้วยเยี่ยวแม่ผม ผมดูแล้วสองผัวเมียคู้นี้ชอบเป็นฝ่ายถูกกระทำมากกว่า แม่ผมจับควยผู้ชายถอกออกแล้วเอามือตบควยเบาๆ ทำเอาควยแข็งมาก แม่ผมจับผู้ชายมัดกับขอบอ่าง และจับผู้หญิงถ่างขาออกแหกหีเอาปากกัดเบาๆที่แคมในของฝ่ายหญิงทำให้เยี่ยวไหลออกมาแม่ผมอมไว้ในปากและ ไปจูบปากผู้ชายให้เขากินจนหมด แม่ผมจับผู้ชายให้นอนหงายที่พื้นโดยมัดขาและแขนกางออก แล้วทำการตีฉิ่งกับเมียเขาบนหน้าเขาทั้งตูดและหีละเลงอยู่บนหน้าเขา จนน้ำหีออกทั้งคู่ ไหลลงบนหน้าเขา แม่ผมละเมียเขาก็เยี่ยวพร้อมกันลงบนหน้าเขาทำเอาเขาสำลักเยี่ยว แม่มองมาที่ควยเขาเห็นทำถ้าจะเยี่ยวแม่ผมรีบจับควยเขาเข้ารูตูดจนมิดและแล้วเขาก็เยี่ยวเข้าไปในรูตูดแม่ผมจนหมด แม่ผมค่อยๆเอาควยออก และขมิบรูตูดไว้ไม่ให้เยี่ยวไหลออกมาแม่ผมเดินไปจับปากของเมียเขาให้อ้าออกและ เอาตูดจ่อที่ปากของผู้หญิง ค่อยๆให้เยี่ยวที่อยู่ในรูตูดไหลเข้าปากไปประมานครึ่งหนึ่ง และแม่ก็ไปนั่งทับปากของฝ่ายชายเอาเยี่ยวที่อยู่ในรูตูดปล่อยเข้าปากเขาจนหมด แม่จับเขาชักว่าวพร้อมกับ บ่วนน้ำลายของแม่ให้ไหลเอาปากเขาย่างไม่ขาดสายทางเมียเขาก็เข้ามาเลียปากด้วย จนน้ำออกมาก จนทั้งคู่หลับไปแม่ผมเดินมาทางผมและจับหัวผมเดินไปอาบน้ำ แม่ผมขายบริการแบบนี้อยู่ประมาน 5ปีรวมทั้งเล่นหนังด้วย ก็ 15ปี เรามีเงินเก็บมากพอแม่ผมก็เลิกทำ กลับมาอยู่ประเทศบ้านเกิดของแม่ที่แม่จากไปอีตอนยังเป็นวัยรุ่นอยู่ ผมกับแม่มาซื้อบ้านในราคา 2 ล้านต้นๆอยู่และก็เอาเงินไปซื้อหุ้น ธนาคารดูที่ไม่เสี่ยง นอนกินดอกเบี้ยใช้ชีวิตอย่างมีความสุข พอมาอยู่ที่นี้ไปไหนมาไหนมีแต่คนยกมือไว้ บางครั้งเราจะบินไปเอากันที่ต่างประเทศในช่วงมีงานเทศการต่างๆ ขอบคุณชีวิตนี้จริงๆ