ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาสะใภ้สุดเสียว

เริ่มโดย tum040, มิถุนายน 23, 2010, 10:46:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tum040

ผมชื่อ "วิน" คับ อายุ 19 ปีแล้ว เรียนอยู่ปี 1 ในมหาวิทยาลัยแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ การที่ผมเป็นเด็กต่างจังหวัดจึงต้องมาอาศัยพักอยู่กับคุณอาของผมที่กรุงเทพฯ คุณอาของผมชื่อ "พงศ์" ครับ อาพงศ์อายุ 32 ปีแล้วครับทำงานอยู่ฝ่ายการตลาดที่บริษัทน้ำผลไม้กระป๋องแห่งหนึ่งไม่ไกลจาก บ้านเท่าไรนักแต่ต้องออกไปทำงานที่โรงงานในต่างจังหวัดอยู่บ่อยๆ อาพงศ์เพิ่งแต่งงานได้ไม่นานนี้เองประมาณ 2 ปีแล้วได้ก่อนผมจะมาพักอยู่ที่บ้านนี้ด้วย คุณอาสะใภ้ของผมเธอชื่อ "จอย" อาจอยอายุ 27 ปีอ่อนกว่าอาพงศ์เล็กน้อย เธอทำงานเป็นพนักงานฝ่ายประชาสัมพันธ์ของโรงแรมระดับ 5 ดาวแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ อาจอยเป็นคนน่ารักมากครับ เธอมีอัธยาศัยดีจนเพื่อนบ้านต่างชื่นชมแถมยังเป็นคนใจดีมีน้ำใจอีกต่างหาก เรื่องนี้ทำให้อาพงศ์หลงรักและคอยตามจีบเธอมาตั้งแต่เธอยังเรียนอยู่จนในที่ สุดก็ได้
แต่งงานกัน แต่นั่นยังไม่ใช่จุดขายของเธอครับ จุดขายของอาจอยจริงๆอยู่ที่ใบหน้าที่สวยน่ารักในแบบหมวยๆ ผิวขาวก็สะอาดสะอ้านตามแบบผู้ดี และที่สำคัญเธอมีรูปร่างที่ชวนฝันมากๆครับ แม้ว่าเธอจะเป็นคนผอมแต่หน้าอกหน้าใจของเธอไม่ได้เล็กตามไปด้วยเลยแม้จะไม่ ได้ใหญ่โต เหมือนดาราหนังโป๊แต่ก็ถือว่าผู้หญิงหลายคนเห็นคงต้องอิจฉาเหมือนกัน แต่ที่ผมชอบที่สุดก็คือบ้นท้ายของเธอครับ บั้นท้ายของเธอสวยๆมากๆ ทั้งกลมกลึงและโค้งงอนจนผมแทบละลาย เวลาที่เธอใส่กระโปรงหรือกางเกงรัดรูปแล้วจะเห็นก้นของเธอบิดไปมาสลับกัน ระหว่างก้าวขาตลอดเห็นแล้วได้อารมณ์มาก ผู้ชายคนไหนไม่เหลียวหลังมาดูก็ตุ๊ดแล้วครับ ถ้าไม่ติดว่าเธอเป็นคนขี้อายผมว่าเธอต้องไปเป็นนางแบบได้แน่ๆ จากส่วนสูง 172 ซม.ของเธอ(เวลาใส่ส้นสูงจะตัวสูงกว่าผมอีก) เธอเป็นผู้หญิงในฝันของผมจริงๆครับ อาพงศ์เป็นคนที่โชคดีมากที่ได้แต่งงานกับเธอ ถ้าผมจะแต่งงานกับใครสักคนเธอก็คงจะคล้ายๆกับอาจอยที่แหละครับ
ชีวิต ของผมก็เป็นปกติเหมือนวัยรุ่นทั่วไป ตื่นเช้าก็ไปเรียนที่มหาลัย ตกเย็นก็ซื้อกับข้าวมาเตรียมให้คุณอาทั้งสองทาน(ท่านจะกลับดึกครับผมเลยรับ หน้าที่เตรียมอาหารให้) เที่ยวกลางคืนกินเหล้ากับเพื่อนบ้างตามประสาแต่ก็ไม่เคยทำเรื่องเสื่อมเสีย ให้คนในครอบครัวต้องเสียใจ ดูๆแล้วชีวิตผมมันก็ธรรมดาไม่ได้น่าสนใจอะไร แต่คนที่ทำให้ชีวิตของผมมันหวือหวาก็คือ อาจอย อาสะใภ้คนสวยของผมนี่แหละครับ จากการที่อาจอยเป็นผู้หญิงในฝันของผมจึงทำให้ผมชอบแอบมองเธออยู่บ่อยๆ ซึงนิสัยแบบนี้เองที่ทำให้ผมได้เสียวอยู่เป็นประจำ ทุกๆวันเวลาไปทำงานอาจอยต้องแต่งเครื่องแบบพนักงานของโรงแรมครับแต่จากที่ เธอทำงานเป็นประชาสัมพันธ์จึงทำให้ชุดของเธอดูสวยและเซ็กซี่แตกต่างจาก พนักงานทั่วไปนิดหน่อย เธอใส่เสื้อแขนยาวสีขาวและสวมสูทสีดำทับเวลาทำงาน ท่อนล่างสวมกระโปรงรัดรูปสั้นๆสีดำตัดกับขาขาวๆ ของเธอน่ามองมากครับ มีผ้าพันคอสีชมพูด้วยคล้ายๆแอร์ฮอสเตรตบนเครื่องบนเลย ผมต้องขอบคุณโรงแรมนี้จริงๆที่ทำให้ผมเห็นนางฟ้าของผมแต่งตัวสวยๆไปทำงาน เป็นประจำ เฮ้อ... ที่ผมต้องบรรยายถึงเครื่องแบบของเธออย่างระเอียดก็เพราะว่าชุดทำงานของเธอ นี่แหละครับที่ทำให้กับผมเป้าตุงอยู่เสมอ จากกระโปรงรัดรูปของอาจอยที่สั้นเหนือเข่าและนิสัยที่ไม่ค่อยระวังเนื้อ ระวังตัวของอาจอยทำให้ผมเห็น"หวอ"ของเธออยู่เป็นประจำ แถมยังเป็นเวลาประจำด้วยนะครับ โดยในตอนเช้าอาจอยจะมานั่งสวมรองเท้าส้นสูงที่หน้าประตูบ้านเป็นประจำ(ผม เป็นคนเอาเก้าอี้ตัวเล็กไปวางให้อาจอยนั่งใส่รองเท้าเองคับ...อิอิ) เวลาอาจอยนั่งทีหัวใจผมแทบจะวายเลยครับ เธอนั่งไม่ระวังเลยจนทำให้เรียวขางามๆของเธอแยกออกจากกัน ทำให้ผมมองผ่านใต้กระโปรงสีดำตัวสั้นลอดผ่านไปเห็นกางเกงชั้นในของเธอได้ ชัดเจนแบบเต็มเป้าเลยครับ เห็นทีไรก็เป้าตุงจนเจ็บทุกที อาจอยชอบใส่ชุดชั้นในสีขาวเป็นประจำ(สีโปรดของอาผมเอง) เธอคงไม่รู้หรอกว่ามันเข้ากับต้นขาขาวๆของเธอและตัดกับกระโปรงสีดำของเธอมาก จนมันแทบฆ่าผมทุกเช้าก่อนไปเรียน แต่ผมยังไม่ชักว่าวตั้งแต่เช้าหรอกครับตอนค่ำๆมีให้ดูมากกว่านี้อีก ตอนค่ำๆ อาจอยจะกลับมาจากที่ทำงานก่อนอาพงศ์ครับ พอกลับมาปุ๊บเธอก็จะถอดสูทเสื้อนอกออก(พอถอดชุดออกอาจอยดูเหมือนนักศึกษามาก ครับเสื้อขาวรัดรูป+กระโปรงสีดำสั้นๆ น่ารักจิงๆ) และมานั่งดูทีวีบนโซฟา ตอนนี้แหละครับรถดับเพลิงร้องหวอลั่นเลย คงเพราะอยู่บ้านแหละครับเธอคงรู้สึกผ่อนคลายจึงไม่ระวังตัวเท่าไหร่ (ถ้าอยู่นอกบ้านเธอจะนั่งไขว่ห้างประจำเลยครับมองยังไงก็ไม่เห็น) เผยให้ผมเห็นกางเกงชั้นในสีขาวสีโปรดของเธอเป็นประจำ จนผมต้องเลื่อนโต๊ะอ่านหนังสือของผมมาให้หันหน้าเข้าโซฟาแต่อยู่เยื้องๆกัน เพื่อแอบดูใต้กระโปรงของอาจอยเป็นประจำ มือขวาก็ทำเป็นถือหนังสือ ตาก็แอบมองหอยอาจอยที่มีเพียงกางเกงชั้นในผ้าบางๆปกปิด แต่มือซ้ายนี่สิครับต้องล้วงไปใต้โต๊ะรูดแท่งเสียวของผมตลอดจนผมน้ำแตกใต้ โต๊ะเป็นประจำโดยที่อาจอยไม่รู้ตัวเลยยังหัวเราะกับรายการทีวีที่เธอสนใจ อย่างสนุกสนานน่า......รักมากเลยครับ พออาพงศ์กลับมาผมจึงต้องบอกลาหอยอาจอยแล้วไปทานข้าวกัน เป็นอย่างนี้ทุกวันครับจนผมสามารถเอามือถือมาถ่ายคลิปหวออาจอยไว้ดูเลยได้ ทุกวัน(จนตอนนี้ฮาร์ทดิสในคอมจาเต็มแล้วคับ) แต่ผมก็ไม่เคยคิดล่วงเกินอาสะใภ้สุดสวยของผมเลยแม้แต่น้อย ผมยังให้ความเคารพอาผมเสมอมาจนมาวันหนึ่ง....