ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลักหลับพี่สาวตอนเมา

เริ่มโดย tum040, มิถุนายน 23, 2010, 11:10:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tum040

ผมชื่อ?จ๊อบ?ทำงานอยู่แถวสีลม อายุ 23ปี มีพี่สาวชื่อ?น้อย?อายุ 25ปีญจริง ๆ
ผมกับพี่สาวพักอยู่ด้วยกันแถวอ่อนนุช ผมยังไม่มีแฟนนะครับ
แต่เรื่องเย็ดหี ผมก็พอประสบการณ์อยู่หลายครั้ง
ผมชอบแอบดูพี่สาวผมอาบน้ำเป็นประจำช่วยตัวเองวันละหลายครั้ง และ
เวลาเห็นโคกหีพี่สาวผมแล้วต้องบอกว่าใหญ่จริง ๆทั้งอวบทั้งนูน
มีขนหมอยขึ้นประปราย พี่สาวผมผิวขาวด้วย พี่สาวมีแฟนแล้วและมีอะไรกันแล้ว
เป็นวันเกิดแฟนพี่สาวและพี่สาวก็ไปฉลองกับแฟนตามประสาแฟนกัน
ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร ผมก็นอนอยู่ห้องรอเปิดประตูให้พี่สาว ประมาณ 5 ทุ่มครึ่ง
พี่สาวก็กลับมาในสภาพที่เมามาย แฟนมาส่งแล้วก็กลับไป ผมก็พยุงเข้าห้อง
ผมพาพี่สาวมานอนบนเตียงนอน พี่สาวผมใส่กระโปรงสั้นและสวมถุงน่องด้วย
พอเอาพี่สาวนอนลงผมก็ยืนมองดูพี่สาวแบบเพ่งพิจารณาอย่างละเอียด
เพราะผมยืนอยู่ใกล้มาก กลิ่นน้ำหอมจากพี่สาวผมโชยเตะจมูก
ผมลองเขย่าตัวพี่สาวแรง ๆดูและเรียกชื่อ?พี่น้อย!!!ตื่นไปอาบน้ำก่อนนอน?
พี่สาวผมก็ยังไม่ตื่น
ผมก็เลยได้ใจและคิดเตลิดไปว่าวันนี้จะขอดูหีพี่สาวให้ชัด ๆซักที
ถอดกระโปรงแล้วก็เอื้อมไปถอดเสื้อออกๆและเบา ๆเพราะกลัวตื่น
ตอนนี้พี่สาวเหลือเฉพาะกางเกงในสีชมพูและยกทรง
ผมก็เอื้อมมือไปแตะที่บริเวณโคกหีเบา ๆและลูบไล้ขึ้นลง
เพราะพี่สาวโคกหีใหญ่และนูนมาก มีคนขึ้นนิดเดียวดูแล้วสวยงามจริง ๆ
ในสมองผมก็ปั่นป่วนมากตอนนี้เพราะผมหน้ามืดแล้ว
ลืมไปหมดว่าคนที่อยู่ตรงหน้าคือพี่สาวตนเอง แต่ไหน ๆก็ไหน
ๆพอถอดเสร็จแล้วก็เอื้อมมือไปถอดกางเกงในออกตามถุงน่ององพีสาวออกช้า
พอถอดกางเกงออกแล้วผมต้องตะลึง เพราะหีที่อยู่ตรงหน้าผมช่างใหญ่และสวยงามจริง
ๆผมเอาลูบอย่างถนอม ผมค่อย ๆแบะขาพี่สาวให้กว้างออกให้มากที่สุด
ๆแบะเม็ดแตดออกดูช้า ๆ ซึ่งเม็ดแตดพี่สาวผมแดงแจ๋เลยๆดู และเอามือค่อย
ผมคิดในใจว่าพี่สาวคงมีอะไรกับแฟนก่อนมาถึงห้องแน่ ๆ
เมื่อคิดได้ดังนี้ก็สบายใจขึ้นอีก เพราะจะได้สวมรอยแฟนพี่สาวซะเลย
คิดว่าวันนี้จะเย็ดหีพี่สาวให้หายอยากเลย ผมค่อย ๆเอาลิ้นเลียบริเวณง่ามก้น
พอเลียแคมหีจนสมใจแล้วก็วกมาเลียบริเวณเม็ดแตด ผมใช้ดุนตรงเม็ดแตดขึ้นลง
ผมเลียและดูดเม็ดแตดซักพักก็ได้ยินเสียงซี้ดปากของพี่สาวเหมือนคนเผ็ดพริก ตอนนี้
น้ำเมือกของพี่สาวไหลเยิ้มออกมามากมาย ผมก็ดูดกินโดยมิได้รังเกียจ
ตอนนี้ผมหลงใหลโคกหีพี่สาวผมมาก ผมพยายามห่อลิ้นดันให้เข้าลึกที่สุด
ผมเอานิ้วชี้ยัดเข้าไปในรูหีพี่สาวช้า ๆเบา ๆรูหีตอดนิ้วมือตุ้บ
ๆผมแยงเข้าออกช้า ๆอย่างได้ใจ ตอนนี้พี่สาวผมหน้าบิดเบี้ยวแต่ยังไม่ลืมตา
พี่สาวผมเพ้อว่า?เอาอีกแล้วหรือผัวขา เรี่ยวแรงดีจริง
รอยผ่าแยกหียังปิดอยู่ เม็ดแตดสีชมพู แสดงว่าต็มที่ ผมมองหีพี่สาวอีกครั้ง
พี่สาวมีอะไรกับแฟนคงไม่หลายครั้ง และควยของแฟนพี่สาวคงไม่ใหญ่เท่าไหร่
ผมคิดว่าคงเล็กกว่าของผมเยอะแน่ ๆ ผมดูหีพี่สาวจนสมใจแล้ว
ผมค่อย ๆใช้หัวควยถูไปมากับร่องหีพี่สาว ผมค่อย ๆดันเข้าไปเบา ๆทีละนิดี่สาว
ๆรูหีพี่สาวผมฟิตมาก และตอดอย่างแรง อย่างหนัก ผมหงายหน้าสูดปากด้วยความเสียว
ผมดันไปเรื่อย ๆแม้จะเข้ายากแต่ก็ไม่ลำบากมากนัก
ผมยัดควยเข้าจนสุดหน้าท้องชนกันนเย็ดมาก่อนหน้านี้
ผมเสียวอย่างรุนแรงเพราะรูหีฟิตมากและบีบรัดลำควยผมตลอดเวลา ผมขยับช้า
ๆขยับช้า ๆขยับช้า ๆพี่สาวผมครางกระเส่าเสียงดังขึ้น แต่ก็ยังหลับตาอยู่
พร้อมทั้งบดสะโพกส่ายไปมา โคกหีชนกับควยผมอย่างแรง
ก็สวนเข้าไปอย่างแรงดังพลั่ก!!พี่สาวผมสะท้านเฮือกพร้อมทั้งสูดปากอย่างแรง
ตอนนี้ผมสะใจมาก ผมก้มชำเลืองดูบริเวณหี
ตอนนี้เปียกโชคเต็มไปหมดน้ำเมือกไหลเยิ้มที่นอน
รูหีพี่สาวบีบรัดอย่างแรงและหนักขึ้นกว่าเดิม แสดงว่าเสร็จไปรอบหนึ่งแล้ว
แต่ผมยังไม่เสร็จ จึงกระเด้าและโยกขึ้นลงอย่างรุนแรง ดังพลั่ก
ๆๆๆๆผมเร่งอย่างเร็วและแรงขึ้นกว่าเดิมมาก เสียวก็เสียว
กลัวก็กลัวว่าพี่สาวจะลืมตาขึ้นมาเห็นผมซะก่อนที่ผมจะเสร็จ
รูหีกลวงโบ๋เลยสีแดงเรื่อ ๆออกชมพูนิด ๆน้ำเมือกไหลเยิ้มออกมาก !!!
น้ำเมือกของพี่สาวเยอะมาก เลอะเส้นหมอย เลอะง่ามขา
ไหลย้อยไปจนถึงรูก้นเป็นทางยาวเชียว ผมจึงก้มลงดูดหีพี่สาวผมอีกครั้งหนึ่ง
ผมดูดกินน้ำเมือกจากรูหีพี่สาวผมอย่างสะใจมาก เพราะกลิ่นคาวและมีรสเค็มนิด
ๆผมชอบมาก ผมดูดอยู่นานมาก พอสมใจอยากแล้วก็จับพี่สาวนอนตะแคง
แล้วจับขาโล้ไปข้างหน้า กลีบหีทั้งสองข้างก็ย้อยมาข้างหลัง
ผมใช้มืออ้ากลีบหีด้านบนขึ้น แล้วเอาควยค่อย ๆยัดเข้าไป
ท่านอนตะแครงยิ่งฟิตมาก และ ตื่นเต้นสุด ๆเพราะมองเห็นควยเข้าออกทุกขั้นตอน
พอยัดควยเข้าไปจนสุดแล้วผมก็เริ่มซอยเบา ๆๆๆช้า ๆๆ
ผมก็เร่งเร็วขึ้น ๆๆหนักขึ้น ๆๆผมเอื้อมมือไปปลดยกทรงของพี่สาวออกนฝันอยู่
นมพี่สาวสวยมากยังเต่งตึงใหญ่มาก ผมจับคลึงและบีบขึ้นลงรู้มันมือดีเหมือนกัน
ด้านล่างก็ซอยถี่เร็วขึ้นหนักขึ้น ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆพี่สาวครางหงิง
และพุ่งปรี๊ดเข้ารูหีพี่สาวอย่างมากมายร่างผมกระตุกไปมาบีบน้ำเงี่ยนพุ่งเข้าไปข้
ร่างพี่สาวก็กระตุกเพราะเสร็จรอบสอง บีบรัดแบบสุด
ๆน้ำเงี่ยนผมออกมาเยอะมากเพราะรู้ข้างในเปียกและอุ่นมาก
ๆพอชักออกจนหมด น้ำเงี่ยนผมก็ไหลย้อนกลับออกมาเยอะมากก็ชักควยออกช้า
ไหลเป็นทางยาวสีขาวขุ่นข้นดูแล้วก็ยิ้มแบบพอใจ ผมหอมแก้มพี่สาวฟอดหนึ่ง
ก็ล้มตัวลงนอนข้าง ๆพี่สาวเพราะเสียพลังงานไปมาก
ใส่เสื้อผ้าไว้อย่างเดิม แล้วผมก็หลับไปทั้งที่ยังแก้ผ้าทั้งสองคน