ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นกันทั้งบ้าน

เริ่มโดย bang737, มิถุนายน 24, 2010, 02:23:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bang737

พี่เมียผมไปแอบพาเมียชาวบ้านหนีมา อายุแค่ 27 ปี ขาวอวบ นมเป็นนม ตูดเป็นตูดเลย มีลูกติดมา 2 คนเป็นผู้หญิงอายุ 9 ขวบกับ 11 ขวบ รูปร่างติดแม่มา ทั้งนมทั้งตูดเป็นปั้นเลย ผมแอบดูอาบน้ำทุกวันแอบดูเสร็จต้องเย็ดเมียวันละ 2-3 น้ำ มาอยู่ได้พักเดียวพี่เมียต้องไปทำงานต่างประเทศตั้ง 3 ปี ก็เป็นโอกาสของผม เพราะคนเคยเย็ดไม่ได้เย็ดก็ต้องเงี่ยนเป็นธรรมดา ผมแกล้งยืนชักว่าวที่ประตูหลังบ้านให้เห็น แกมองตาเยิ้มเลย พอตอนอาบน้ำแกก็ตกเบ็ดร้องครางเสียงดังเชียว วันต่อมาแกไปซื้อเครื่องวีซีดี มาแต่ต่อไม่เป็นผมก็เลยไปช่วยต่อให้ ระหว่างต่อเครื่องก็แอบจับมือ เขี่ยกลางมือ แกก็ไม่ว่าอะไรแต่ก็มองตากัน ผมรู้แล้วว่าได้แน่ๆ หลังจากนั้นแกก็มาขอยืมหนังไปดูบ่อยๆ จนมีอยู่วันหนึ่งผมเลยบอกว่ามีหนังดีๆจะแบ่งไปให้ดู แต่อย่าเผลอวางทิ้งไว้นะเดี๋ยวลูกเปิดดู แกคงรู้หรอกว่าหนัง Xแต่แกล้งถามว่าหนังอะไร ผมเลยบอกตรงๆว่าหนังเย็ดกัน เป็นหนังฝรั่งกับหนังญี่ปุ่นอย่างละแผ่น อาทิตย์ต่อมาเมียผมต้องไปอบรมที่ชะอำ 1 อาทิตย์เข้าทางผม พอเมียไปผมก็ถามแกเลยว่าหนังดีหรือเปล่า แกพยักหน้าหงึก ผมเลยถามว่าแล้วเป็นไง เงี่ยนไหม ผมอยากช่วย แกบอกไม่ดีเดี๋ยวใครรู้เข้าอายเขาตายเลย ผมเลยบอกว่าถ้าไม่บอกใคร ใครจะรู้ เดี๋ยวคืนนี้จะไปหา อย่าล็อคประตูนะ
5 ทุ่มกว่าๆผมไปเคาะหน้าต่างเรียก แกรีบลุกมาเปิดประตู แต่งตัวx มากเพราะเป็นชุดนอนยาว ไม่ใส่ยกทรง หัวนมขึ้นเป็นเม็ดเลย เข้าห้องได้ไม่รอช้าหรอกครับ จูบปาก ดูดนมเลย ถลกชุดนอนออก เจ้าประคุณเอ๋ยเคยแต่แอบดูห่างๆ นี่หีโคกอยู่ตรงหน้า ไม่สนใจหรอกว่าจะโดนมากี่ควย ผมจับแบะหน้าขาแล้วลงลิ้นเลย ไม่น่าเชื่อว่ามี 2 ผัวกับลูก 2 คน แคมหียังไม่มียื่นเลย หมอยไม่ดกนักมีรำไร ดูดให้จนเสร็จไป 1 ที ควยแข็งปั๋งเลย ผมเลยให้เธอดูดควยให้ ลีลาสุดยอด ทั้งเลียหัวคอด ทั้งเลียปลาย เธอขึ้นเองกระเด้าเต็มที่เลยพอเสร็จไปอีกทีนอนแผ่เลย คราวนี้ตาผมบ้าง จับถ่างขาเย็ดบ้าง จับโก้งโค้งบ้าง คืนนั้นสบายไป 3 น้ำ ออกจากบ้านเธอมาตี 5 กว่าๆ เดินเป๋เลย จากนั้นมาผมเข้าไปเย็ดเธอทุกคืนเลย แต่หารู้ไม่ว่าลูกสาวคนโตมาแอบดูอยู่หลายวันแล้ว จนคืนสุดท้ายก่อนที่เมียจะกลับพอเย็ดเธอเสร็จเดินออกทางประตูหลัง เจอลูกสาวคนโตนั่งรออยู่แล้ว เธอขู่ผมว่าจะฟ้องเมียผมและฟ้องแม่ยายกับพ่อเลี้ยงว่าผมแอบมาเย็ดแม่เธอ หากผมไม่ให้เงินใช้ เธอขอ 500 บาท ผมบอกได้เลยแต่ต้องทำงานให้น้าบ้าง เธอถามว่าจะให้ทำอะไร ผมก็เลยแกล้งแย็บไปว่าทำแบบแม่ไง แอบดูน้าเย็ดกับแม่ไม่ใช่เหรอ ไม่เงี่ยนบ้างหรือไง เข้าทางครับเธอบอกว่าได้แต่ขอตังค์ด้วยนะ ผมเลยพาเธอกลับเข้าบ้าน แล้วพาเข้าไปในห้องจับแก้ผ้า อย่างที่บอกเด็กติดแม่ครับนมเป็นก้อน ตูดขาวบั๊วะเลย หียังไม่มีหมอยซักเส้น ทั้งโคกทั้งแคมขาว ผมลงลิ้นเต็มเต็มๆทั้งนมทั้งหี หัวนมขึ้นเป็นเม็ดเลย นมแค่พอดีคำ ดูดนมแล้วก็ดูดหี เลียแตดเต็มๆ ดิ้นเลยครับเด็กซิงๆ พอได้ที่ ผมลองเอาควยให้อม ยังไม่ค่อยเป็นต้องสอนให้ดูด ให้เลียตรงหัวคอด ระหว่างนั้นผมก็เล่นนมไปด้วย ล้วงหีบี้แตดไปด้วย เพลินจริงๆ พอเต็มที่แล้วก็จับนอนถ่างขาเอาหัวควยเขี่ยไปตามร่องและตรงปลายแตด น้ำหีงี้เยิ้มเชียว ผมค่อยๆกดควยลงไปทีละน้อย ชักออกมาหน่อยแล้วก็ยัดใหม่ แป๊บเดียวค่อนลำเลย คราวนี้ค่อยๆบี้หัวนม จูบปากคลึงไปเรื่อยๆ ตูดก็ค่อยๆกระเด้า พักเดียวมือจิกตูดผมแน่นเลย ค่อยๆกระซิบถามว่ามันไหม เสียวดีไหม ชอบหรือเปล่า น้าจะทำให้บ่อยๆ เอาไหม เธอพยักหน้า ผมสาวพักเดียวน้ำกระฉูดเต็มหีเลย เย็ดคนพี่เพลินไม่ได้ดูว่าคนน้องที่นอนเตียงข้างๆนอนตาแป๋วดูอยู่แถมมือเล่นหีไปด้วย พอน้ำแตกก็ลงมานอนข้างๆ หันไปเห็นพอดี ตกใจหมดไม่รู้จะทำยังไงดีแกมองตาผมแล้วก็เล่นหีไปด้วย เธอถอดกางเกงแล้ว ผมกระซิบถาม เงี่ยนเหรอ เธอยิ้มครับไม่ตอบ แต่แอ่นตูดลอยเลย ปากบิด คงเงี่ยนมาก ผมเลยตัดสินใจลุกไปแล้วบอกน้าจะช่วยเอง ดึงมือเธอออกแล้วลงลิ้นเลย โอ้โฮบ้านนี้ทำบุญด้วยอะไร หีสวยโคกเหมือนกันทั้งแม่ลูก หมอยยังไม่มีซักเส้น เธอจิกหัวแน่นแถมลอยแอ่นโคกขึ้นมาสู้ ผมเลยเอื้อมมือไปบี้หัวนมด้วย เป็นเต้าเล็กๆ หัวนมแข็งสู้มือ ทั้งเลียทั้งดูด พักเดียวเก็งแน่น ผมรู้เลยว่าขึ้นสวรรค์ชั้น 7 แล้ว ผมเลยขึ้นมานอนทาบจูบปากดูดนมเพลินเลย เสียงพี่สาวเธอถามว่าเป็นไงน้ามันไหม หีน้องหนู แหมดูดเพลินเลย หันไปอ้าวพี่สาวนอนดูอยู่แล้ว คืนนี้ยังไม่ได้เย็ดคนน้องหรอก น้ำไม่เหลือแล้ว นอนคุยไปบี้ไปถึงได้รู้ว่าเธอแอบดูหนังที่แม่เธอยืมผมมาดูหลายรอบแล้ว และตกเบ็ดมานานแล้ว ก่อนจะย้ายมาที่นี่เสียอีก ผมก็เลยสบายควยไป เพราะหลังจากนั้นผมได้เย็ดทั้ง 3 คน แถมเงินที่ลูกสาวคนโตขอก็ไม่เคยเสีย คนแม่นี่ซื้อของมาฝากอยู่เรื่อยๆ พอผัวส่งเงินมาให้ก็ซื้อผลไม้มาฝากตลอด ผมต้องรักษาสุขภาพเต็มที่เช้าตื่นวิ่ง แล้วยกเวท เย็นขี่เสือเพื่อไม่ให้เมียสงสัยเลยซื้อให้เมียขี่อีกคัน ออกกำลังกายเอาไว้เย็ด 4 หี ตอนนี้คนแม่ไม่ค่อยได้เย็ดนัก ผัวเขากลับจากนอกมาแล้ว นานๆจะแว่บมาให้เย็ดสักที ตอนนี้คนที่เย็ดบ่อยที่สุดกลายเป็นคนเล็ก ปีนี้ 12 ขวบแล้ว เย็ดได้เต็มควยเลย