ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดู หลานกะป้า (Copy)

เริ่มโดย AYOYO, มิถุนายน 24, 2010, 03:34:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

AYOYO

สวัดดีคับ ผมเองก็อ่านเรื่องที่เพื่อนๆพี่ๆ ส่งมาก็มากแล้ววันนี้ผมเลยส่งเรื่องมาให้อ่านกันบ้าง
เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นเมื่อ เดือนที่แล้วนี้เอง
เรื่องมีอยู่ว่า ผมมาเช่าบ้านอยู่ มันเป็นห้องแถวชั้นเดียวสร้างด้วยไม้ทั้งหลัง
ผมมาเช่าอยู่เกิบห้องสุดท้าย ริมๆ เรื่องค่าเช่าที่บ้านเป็นออกให้ เพราะผมเรียนมหาลัยอยู่
ทีแรกกะว่าจะไปเช่าอยู่แถวๆมหาลัย แต่แม่บอกว่า ไปเช่าอยู่ใกล้น้า จะดีกว่า จะได้เป็นหูเป็นตาแทนแม่ผม
ผมเองก็ไม่ขัด ยังไงก็ได้ก็เลยได้เช่าที่นี่ ห้องที่ติดห้องผม ห้องริมสุดคนเช่า เป็นผู้หญิง
อายุก็ประมาณ เกิบๆ50 แล้วมั้งแต่ก็ไม่ได้ดูแก่มาก ดูแล้วเหมือนอายุ35 แต่แกอวบ
แล้วเป็นผิวขาวแกมีชื่อว่าแพว แล้วก็หลานแกอีก 2คนเป็นผ้ชายทั้งคู่ หลานแกคนโตเรียนอยู่ ป.5 ปี
ส่วนคนเล็กนั้นเรียนอยุ่ ป.2 ผมเรียกแกว่าป้าแพว ผมสนิทกับแกพอสมควรเพราะหลานแกชอบมาเล่นกับผมเสมอ
บ้างทีแกทำกับข้าวมาเผื่อผม ตามประสาคนบ้านใกล้เรือนเคียง ผมเองก็ไม่คิดอะไร แล้วก็นับถือแกเป็นป้า
คนหนึ่งเลย เกือบลืม แกมีสามีแล้ว แต่สามีแกเป็นคนขับรถบรรทุก เลยไม่ค่อยอยุ่บ้าน
แกเลยอยุ่กับหลาน 3
คนเป็นส่วนใหญ่ ถึงลุงพร(สามีแก)จะกลับมาก็ไม่ค่อยทำเรื่องอย่างว่าแล้ว นานๆจะมีครั้ง
ที่ผมรู้ก็เพราะผมจะแอบดูอยุ่บ่อยๆเวลา สามีแกกลับมา(แฮะๆ ^0^ )
แล้วเรื่องก็เกิดขึ้น วันนั้นเป็นวันเสาร์ ผมนัดเพื่อนไว้ ไปดูหนัง ผมเลยไปบอกกับป้าแพวว่า
ถ้าน้าผมมาหาบอกว่าผมไปดูหนัง กลับมาคงเย็นเลย แกก็รับปาก แล้วก็นั่งตัดหูรองเท้าต่อ พอผมไปถึงโรงหนัง
เพื่อนผมมันดันเบี้ยวไม่มาซะนี้ ทีแรกก็ว่าจะดูคนเดียว แต่หนังก็ฉายไปแล้วจะดูรอบต่อไปก็อีกนาน
เลยเดินเล่นแถวนั้น สักพัก แล้วก็หาซื้อแผ่นเกมส์ กลับมาเล่นที่บ้าน ผมกลับมาถึงบ้านก็เกือบบ่าย
พอกลับมาถึงบ้าน เห็นประตูบ้านป้าแพวแกปิดไว้ ผมก็คิดว่าแกคงพาหลานแกไปเที่ยว พอผมเข้าบ้านก็เล่นเกมส์
ต่อ เล่นไปสักพักก็ง่วงเลยนอน เกือบ 1ทุ่มเห็นจะได้ ผมก็ตื่น ตื่นขึ้นมา ห้องมืดเลย
เพราะไม่ได้เปิดไฟไว้ ป้าแพวแกกลับมาตอนไหนไม่รู้ ผมกำลังซึมๆอยู่ เลยนั่งอยู่บนที่นอนสักพัก
ได้ยินเสียงหลานคนเล็กแกพูด ว่า "ทำไม ของพี่เอ ใหญ่จังป๋า" ป้าแพวก็บอก
"ก็เอเป็นพี่มันก็ใหญ่กว่านะสิ " ผมก็เลยสังสัย อะไรใหญ่ๆ
เลยมองลอดรูเล็กๆที่ผมใช้แอบดูแกสามีแก เอากัน พอผมเห็นภาพนั้นก็ตกใจเลย
คือผมเห็นป้าแพวนอนอยุ่บนที่นอนกับหลานแกทั้ง 2 คนเลย ส่วนป้าแพวนอนอยุ่ตรงกลาง หลานแกทั้ง
2คนนอนเปลือยกายท่อนล่างทั้งคู่ ส่วนแกยังไม่ได้ถอด นอนเอามือรูด ควยให้หลานแกทั้งสองคน หลานคนโต
เอามือข้างหนึ่งจับหีแกแล้วเอานิ้วแย่ชักเข้าชักออกไปในรูสวาทของแกอย่าง ช้าๆ ผมเองก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน
เลยงัดของตัวเองมารุดเล่นไปด้วยแกทำอยู่สักพัก แกก็จับมือของหลานคนโตออกจากหีแก
แล้วก็ลุกขึ้นมาใส่กางเกงให้หลานคนเล็ก
แล้วก็อุ้มหลานคนเล็กลงมานอนบนพื้นที่เอาผ้าปูไว้ข้างเตียงแล้วก็กล่อมให้ หลับพอหลานแกหลับป้าแพวก็ขึ้นมา
นอนบนเตียงต่อโดยที่มีหลานชายคนโตแกนอนเล่นควยที่ตั้งโด่รออยู่แล้ว ควยหลานแกก็ไม่ได้ใหญ่มาก
พอแกนอนเสร็จแกก็ให้สัญญาณ หลานชายคนโตโดยการตบที่ท้องหลานแกเบาๆ หลานแกก็ลุกขึ้น มานั่งขุกเข่า
ป้าแพวก็ดึงผ้าถุงขึ้นมาอยู่ที่ท้องจนหมด จากนั้นแหกขาออก (หีของป้าแพวมีขนดกมากผมเห็นไม่ค่อยชัด
เพราะรูที่ผมแอบดูมันอยู่ห่างจากเตียงมากแต่ตูดใหญ่มาก แกอวบจิงๆ ขาวด้วย)
จากนั้นหลานแกก็มาอยู่ตรงหว่างขาแล้วก็จับควยยัดเข้าไปเลย ดูมันจะเข้าไปไม่ยาก
แล้วก็นอนกอดกับป้าแพวต่อจากนั้นมันก็เริ่มซอยเลย ผมเห็นป้าแพวเอามือ
2ข้างจับที่ตูดหลานแกแล้วดึงขึ้นดันลงใหญ่เสียงดังตับๆๆๆๆๆ ดังไปประชันกับเสียงหายใจของแกกับหลานแก
เพราะทั้ง2 คนหายใจดังมาก ผมดูตาไม่กระพิบเลย ได้แต่กลืนน้ำลายไปมือหนึ่งก็สาวควยตัวเองไปจนทนไม่ไหว
แตกนองพื้นเลย ส่วนป้าแพวกับหลาน ก็ยังทำอยู่ท่าเดิม
สักแกก็กระตุกแล้วก็กดตูดหลานแกลงมาค้างไว้แน่นเพราะมือแกจมลงไปในเนื้อตด ของหลานแก เลย
(จมไม่มากหลอกนะแต่กลัวพวกคุณจะไม่เห็นภาพ )พร้อมกับแอ่นตูดตัวเองขึ้น ผมคิดว่าแกคงเสร็จแล้ว
แกก็นอนกอดกับหลานแกสักพัก ก็ลุกเข้าห้องน้ำ พอดูเสร็จผม ก็คิด ว่าทำไมแกถึงทำแบบนั้น
จากนั้นผมก็ค่อยเดินออกจากห้องตัวเองแล้วก็ทำทีเป็นว่า พึ่งกลับมาจากดูหนัง
เพราะผมคิดว่าป้าพรเองก็เข้าใจว่าผมยังไม่กลับมา เลยกล้าทำกับหลาน
แล้วอีกอย่างผมกลัวว่าแกจะรู้ว่ผมแอบดู
คืนนั้ผมนอนไม่หลับเลย ทั้งคืน แล้วตั้งแต่นั้นมาเวลาผมเห็นป้าแพว ผมจะมีอารมณ์ขึ้นมาเลย
ผมเลยว่าจะหาโอกาส ฟัน แกดูบ้าง เพราะเท่าที่สังเกตุดูแก่ก็ชอบมองผมบ่อยๆ ตอนนี้แอบดูไปก่อน
เอาไว้ผมฟัดเธอได้แล้วผมจะเขียนมาเล่าให้ฟังนะคับ

เครดิต..by. Sunday    incestfan.blogspot.com