ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อัศจรรย์ 1

เริ่มโดย hellboy666, มิถุนายน 25, 2010, 01:29:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hellboy666

ตอนที่1

สวัสดีครับผมชื่อ แม็กซ์ ผมก็เป็นพวกมนุษย์เงินเดือนคนหนึ่งทำงานอยู่ในกทมมาสองสามปีแล้ว ผมทำงานอยู่บริษัทก่อสร้างใหญ่แห่งหนึ่ง ปกติผมจะทำงานในออฟฟิศ ซึ่งผมชอบมากว่าออกไปตามหน่วยงาน เพราะอะไรเหรอ ก็สาวๆในนี้มันชวนดูมากเลยครับ แต่ละคนนุ่งสั้นโชว์ขาอ่อนทำเอาผมต้องแอบชักว่าวบ่อยๆ แต่คนอย่างผมมันก็ได้แค่เอาพวกเธอมาจินตนาการแหละครับ ถึงผมจะเป็นถึงระดับหัวหน้าฝ่ายกฌตามแต่ก็ยังถือว่าอยู่ในระดับเล็กมากๆ แต่แล้ววันหนึ่งก็เกิดเหตุที่ทำให้ชีวิตผมเปลี่ยนไปอย่างมากมาย วันนั้นหลังเลิกงาน ผมก็ออกมายืนรอรถเมล์เพื่อจะกลับบ้าน คุณอดิเทพเจ้าของบริษัทผม ขับรถมาจอดเทียบแล้วชวนผมขึ้นรถ คุณอดิเทพเป็นลูกชายคนเดียวของท่านประธาน เพิ่งจบMBAมาจากต่างประเทศ อายุก็มากกว่าผมสักปีสองปีเห็นจะได้รูปร่างสูงหุ่นดี จะว่าไปใกล้เคียงกับผมมาก ยิ่งวันนี้คุณอดิเทพใส่ชุดบริษัท ดูด้านหลังอาจจะมีคนทักผิดได้ แต่คุณอดิเทพจะขาวและหล่อกว่า(ผมยอมรับ) สาวๆตรึมเพราะสูตรหล่อรวย แถมเป็นลูกชายคนเดียว มีพ่อคนเดียวแม่เสียไปนานแล้ว สาวๆเลยจ้องเอาทำสามี คุณอดิเทพซึ่งปกติก็ไม่ค่อยจะได้คุยกัน แต่วันนี้กลับจอดรถชวนผมขึ้นไปด้วย เพราะเมื่อเช้าเขาเห็นผมเดินออกจากซอยบ้านเขาพอดี เลยจอดรับรับผมไปด้วย พอขึ้นรถคุยกันได้นิดหน่อย มือถือเขาก็ดัง คุณอดิเทพก็หยิบโทรศัพท์รุ่นใหม่เอี่ยมมารับ เขาคุยไปขับรถไปจนเกือบจะถืงซอยบ้านอยู่แล้วก็มีรถบรรทุกคันหนึ่งขับแซงรถเก่งสวนมา ครับผมเห็นแค่นั้นเอง ผมตื่นขึ้นมาก็พบตัวเองอยู่กับคนสองสามคนในห้องสีขาวสว่างตา มีคนหนึ่งน่าจะเป็นหัวหน้าเข้ามาพูดกับผม "สวัสดี เออ ผมต้องขออภัยในความผิดพลาดของพวกเรา" แล้วเขาก็เล่าให้ผมฟังว่า พวกเขาเป็นยมบาล เขาตั้งใจมาเอาวิญญาณของคุณอดิเทพแต่เกิดการผิดพลาดเอาวิญญาณผมมาแทน ส่วนคุณอดิเทพยังอยู่ สรุปว่าผมตายก่อนกำหนด และซ้ำร้ายร่างผมโดนเผาไปแล้ว ส่วนคุณอดิเทพยังนอนพักอยู่ในห้องไอซียู พวกยมบาลเลยจะขอเอาวิญญาณผมไปใส่ร่างคุณอดิเทพ แล้วเขาจะเอาวิญญาณคุณอดิเทพกลับมาแทน พูดง่ายๆผมจะได้เกิดใหม่เป็นคุณอดิเทพ ผมตอนนั้นตกใจที่รู้ว่าตายไปแล้วเลยไม่ได้พูดอะไร พวกยมบาลนึกว่าผมไม่พอใจเลยให้พรผมให้ผมฉลาดกว่าเดิมอีกสิบเท่า และจะโชคดีคิดอะไรต้องได้ ผมพอหายตกใจก็ถามว่าแล้วผมจะจำอะไรได้ไหม พวกนั้นก็เลยให้ความทรงจำของคุณอดิเทพกับผมด้วยแล้วจับผมดึงลอยไป และพอผมลืมตาขึ้นมาอีกครั้งผมก็พบตัวเองนอนบนเตียงคนไข้มีพยาบาลสาวสวยคนหนึ่งกำลังเช็ดตัวให้อยู่ เธอกำลังจับควยผมลูบกับผ้าขนหนูผืนเล็กๆ เธอค่อยๆใช้ผ้าลูบควยผมเบาๆ หน้าตาเธอน่ารัก อยู่ในชุดพยาบาลสีขาวกระโปรงสั้นเลยเข่ามาประมาณคืบหนึ่งอวดเรียวขาขาวๆ เธอยืนอยู่ข้างเตียงด้านหนึ่ง จังหวะก้มลงเช็ดของเธอผมมองลอดเสื้อเธอก็เห็นยกทรงสีดำที่ห่อหุ้มเต้านมใหญ่ของเธอเอาไว้ ทั้งภาพที่เห็นและสัมผัสที่ถูกเธอลูบควยอยู่มันทำให้ผมชักอยากเย็ดเธอแล้ว เมื่อผมเริ่มอยากควยผมก็ค่อยๆแข็งขึ้น ผมแอบหรี่ตาดู มันใหญ่มากเลยครับ ใหญ่กว่าของเดิมผมอีก ควยผมแข็งทันตา "อุ๊ย ขนาดป่วยควยยังแข็งอีก ใหญ่จังเลย ขอชิมหน่อยแล้วกันนะ" เธอคิดแต่ผมได้ยิน (คงเป็นพรวิเศษที่พวกยมบาลแถมมาให้ผม) แล้วผมก็เห็นพยาบาลสาวเธอค่อยๆอ้าปากแลบลิ้นเลียหัวควยผม มือที่วางอยู่ข้างเตียงผมตอนนี้ถูกเธอเอาเนินหีมาบดเบียดใส่ ผมเสียวจนต้องขยับตัวเอามือพลิกกลับไปขย้ำเนินหีเธอ "อุ๊ย คุณ รู้สึกตัวแล้ว อูยยยย" เธอเริ่มออกอาการเมื่อผมเริ่มรุกเธอ มือผมป่ายไปขย้ำก้นเธอก่อนจะล้วงเข้าไปในกระโปรงสั้นๆของเธอ นิ้วผมชอนไชเข้าทางขอบขากางเกงในของเธอ นิ้วผมสัมผัสความเปียกชื้นของร่องหีของเธอ"อูยยยยอย่าค่ะ อูยยยย" ร้องห้ามผมแต่ตัวเธอกลับส่ายรับปลายนิ้วผม ผมดึงเธอขึ้นมานอนบนเตียงด้วยกันโดยขยับให้เธอนอนข้างๆ ปากเราประกบกันลิ้นพันกันไปมาอย่างสนุก แล้วผมก็ซุกไซ้ไปตามซอกคอและติ่งหูของเธอ ส่วนมือก็แกะกระดุมเสื้อเธอออก พอเสื้อเธอถูกถอดออก ผมก็เห็นยกทรงผ้ามันสีดำ มันขับเน้นร่องนมขาวๆของเธอให้ดูเด่นขึ้น เต้านมที่เต่งตึงอัดอวบแน่นอยู่ในยกทรงของเธอ ยิ่งเห็นอารมณ์เงี่ยนผมก็ยิ่งมากขึ้น ผมเลื่อนใบหน้าจูบลงบนเนินอกอวบ ก่อนจะสอดมือไปปลดตะขอยกทรงเธอออก แล้วมือผมก็ค่อย ๆ ลูบไล้ไปตามราวนม บดบี้หัวนมสีสวยของเธออย่างแผ่วเบา อุ้งมือกอบกำเต้านมเล่น บางครั้งก็บีบหัวนมแล้วดึงเล่นจนมันแข็งเป็นไตพุ่งชูชัน มือผมก็เลื่อนลงไปด้านล่างจับกระโปรงเธอตลบขึ้นมาแล้วดึงกางเกงในเธอออก ตอนนี้พยาบาลสาวสวยนอนแผ่อวดนมอวดหีให้ผมดู เนินหีเธออวบอูมนูนขึ้นมาโดยมีขนหมอยดำปกคลุม แล้วผมก็ใช้นิ้วเขี่ยร่องหีปลายนิ้วผมแหวกแคมหีเธอเข้าไปอย่างช้า ๆ แคมหีสีสดสวยของเธอมันยังสนิทชิดกันอยู่แต่น้ำเงี่ยนจากหีสาวของเธอมันไหลเยิ้ม กลิ่นมันชวนให้อารมณ์เงี่ยนผมมันพุ่งพล่านยิ่งนัก แต่ผมยังไม่รีบร้อนชิมรสชาดของมัน ผมกลับซุกหน้าลงดูดหัวนมที่ชูชันอวดความงามของมันอยู่ก่อน ลิ้นผมตวัดเลียไปมาที่ปลายยอดมัน แล้วจึงใช้ปากงับขบหัวนมสีชมพูของเธอแล้วดูดดุนอย่างรุนแรงอีกมือก็เคล้นคลึงเต้านมขาวอวบอีกข้างอย่างเมามัน "อูยยย เสียวจังเลย อูยยยย"เธอตาหลับพริ้มห่อปากครางอย่างเสียวกระสัน หลังจากดูดนมเธอเล่นสักพักผมก็ค่อยๆเลื่อนใบหน้าลงไปที่หน้าท้องขาวนวลเนียนซุกไซร้ไปมา ก่อนละไล่เลียลงมาถึง เนินหีอวบอูม ลิ้นของผมก็เริ่มรุกล้ำชอนไชร่องหีของเธอ มือผมช่วยแหวกแคมหีเธอให้แยกออกแล้วผมก็ส่งปลายลิ้นแหย่เข้าไปในรูหีของเธอ ลิ้นที่ห่อเป็นลำทะลวงเข้าในรูหีของเธอ "อูยยย อูยยยย"ความเสียวซ่านสุดๆทำเอาใบหน้าสวยของเธอบิดเบี้ยวไปมา สะโพกเธอผายทั้งแอ่นทั้งส่าย เด้งร่อนรับลิ้นของผมอย่างสนุก ลิ้นผมตวัดเลียไปมาตามร่องหีเธอก่อนจะไล่เลียไปสะดุดเม็ดแตดที่ด้านบนร่องหีเธอ ผมอ้าปากงับมันเบาๆ "โอวววว อูยยยย โอววววว ใจจะขาดแล้ว อูยยย" ริมฝีปากผมบี้เม็ดเสียวให้เธอเบาๆแล้วดูดเลียเน้นๆอีกครั้ง ก่อนที่ผมจะเลื่อนตัวขึ้นประกบแทรกตัวเข้าหว่างขาเธอ ควยขนาดใหญ่ผมมันลุกโชนผงาดแข็ง ผงกหัวไปมา โคกหีแคมสวาทเธอแบะอ้าออกน้ำเงี่ยนเยิ้มปริ่มรูหีของเธอโดนผมจับควยจ่อประกบตรงปากรูแล้วถูไถไปมาตามร่องสวาท แล้วแฉลบขึ้นไปเขี่ยยังติ่งเนื้อเม็ดน้อย พยาบาลสาวครางกระเส่า " อูย...คุณขา... ซี๊ด... เร็ว...อูยยย..จะตายอยู่แล้ว...เร็ว ๆ ชิคะ...ซี๊ด... อูยย.นะคะ... อย่าถูแตดซิคะ.... ซี๊ดดด... จะทนไม่ไหวแล้ว... อูยยย " ผมเลยเริ่มดันหัวควยเข้าไปในรูหีเธออย่างช้า ๆ ผมก้มลงไปที่ทรวงอกอวบขาวของเธอ ใช้ฟันขบเบา ๆบนยอดถันสลลับไปมาทั้งสองเต้า เอวของผมก็เริ่มขยับกระเด้ารูหีของเธอไปมา เธอครางด้วยความเสียวกระสัน หีเธอมันช่างคับฟิตแน่นจนผมแทบจะกระเด้าเข้าไปไม่ได้ เธอส่ายสะโพกไปมาเพื่อให้แท่งเนื้อนี้ทะลวงรูหีเธอได้ลึกยิ่งขึ้น " อูย... ซี๊ดดด... เบาๆช้า ๆ คะ ..อูยยย.." ผมค่อยจับขาเธอถ่างออกจนสุดแล้วค่อยๆดันควยแทรกเข้ารูหีเธออย่างช้าๆจนสุด ปากผมก็จูบปากเธอมือก็ลูบไล้เต้าเต่งทั้งสองของเธอ ก่อนจะค่อยๆชักลำควยยาวออกมา แล้วกดมันลงไปใหม่ "อืมมอืมม"หญิงสาวครางเสียงอยู่ในลำคอเพราะโดนผมปิดปากไว้ ผมสาวเข้าออกสักพักมันก็ลื่นขึ้น "อูยยย อูยยย อูยยยย" เธอครางเป็นจังหวะการกระแทกควยของผม ผมก้มหน้าลงมองโคกหีเธอ ยามนี้หีของเธออ้าอมควยผมอยู่จนบวมตุ่ย ปากแคมทั้งสองอ้าแบะปลิ้นไปมา ขณะที่ควยแข็งเป็นมันกระแทกสวบ ๆ ในรูหีของเธอ ทั้งงัดทั้งคว้านในรูหีของเธอ ตอนนี้สองมือชองเธอก็รั้งเอวของผมกระแทกเข้าหาตัวอย่างไม่หยุดยั้ง "อูยย อูยย อูยย"เสียงครางใสๆมันเร่งให้ผมยิ่งเร่งซอยตูดกระเด้ารูหีของพยาบาลสาวอย่างสนุก เธอแอ่นเชิดแอ่นตูดกระดกหีสู้ควยของผม เต้านมทั้งสองข้างไหวระริกยามโดนผมกระแทกเข้าไป เธอห่อปากครางอย่างมีความสุข สะโพกกลมไหวระริกเริ่มส่ายร่อนเด้งรับการกระเด้าราวกับมีสปริง "อูย...คุณขา... ซี๊ด...... ซี๊ด.....ซี๊ดดด.....อูย....เสียวอะไรอย่างนี้... ซี๊ดดด....นาถอร่อยรูจังค่ะ....ชอบรูนาถมั้ยคะ...." " หีคุณเย็ดมันออกอย่างนี้ ใครจะไม่ชอบละจ๊ะ...ซี๊ดดด.... ...." ". อูย... ซี๊ด.....อูย..... " สาวสวยครางอย่างเสียวกระสัน เมื่อผมเร่งตูดกระเด้าอย่างรุนแรง ร่างงามสั่นระริกแอ่นเนินหีรับการกระเด้าอย่างลืมตัว อา... รสสวาททำให้เด็กสาวลืมความอายจนหมดสิ้น ยามที่ควยผมมุดในรูหีของเธอมันทั้งครูดทั้งควานในรูหีของเธออย่างทั่วถึง หีของเธอยามนี้อ้าอมกระดอยาวอย่างน่าหวาดเสียว แคมโคกปริอ้าราวกับจะฉีกออก เกร็งสะโพกส่ายหีร่อนรับการกระเด้า หนอกต่อหนอกบดขยี้อย่างเมามัน "อูย...ไม่ไหวแล้ว เสียวข้างใน.....อูย..ใจจะขาดแล้ว...อุ๊ย อุ๊ย... ซี๊ดดดด.......ว้าย..." น้ำหีเธอแตกทะลักออกมาแล้ว รูหีเธอบีบรัดควยของผมจนแน่น มันตอดปลายควยผม แถมเธอยังแอ่นเกร็งตัวยกสะโพกอัดโคกหีของเธอบดโหนกควยของผม หน้าสวยส่ายระริกหลับตาปี๋ สูดปากคราง " อูย... ผมก็จะแตกแล้ว...ซี๊ดดด... ทนไม่ไหวแล้ว... ซี๊ด.... ..." " อูย..อูยยยย...ซี๊ดด...อูย.." หญิงสาวหวีดร้องเมื่อน้ำเงี่ยนของผมแตกทะลักพุ่งเข้ารูหีเธอจนเต็มจนล้นออกมาเนืองนอง ผมกดควยผมอัดรูหีเธอจนเข้าไปแนบแน่นตัวก็เกร็งกระตุก ผมบดโหนกควยกับเนินหีเธอโคนหมอยบดขยี้หนอกกับติ่งแตดของพยาบาลสาวอย่างสุดเสียว ก่อนที่จะทรุดตัวลงนอนกอดเธออย่างเหนื่อยอ่อน

naivenom

ความสามารถครบสูตร ก็จัดเสียวหนักสิครับแบบนี้