ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อัศจรรย์ 2

เริ่มโดย hellboy666, มิถุนายน 25, 2010, 01:33:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hellboy666

ตอนที่2

แล้วผมก็ได้กลับไปพักผ่อนอยู่ที่บ้านโดยมีพยาบาลสาวไปดูแลด้วย ผมให้เธอลาออกมาอยู่ที่บ้านผม(บ้านของคุณอดิเทพ) จ้างเป็นพยาบาลส่วนตัวเลย ค่อยดูแลเรื่องยาและอาหารของผมแน่นอนรวมถึงเรื่องบนเตียงด้วยเธอดูแลผมได้ดีจริงๆ
เมื่อผมมาอยู่บ้าน คุณวรรณภาเลขาสาวก็ติดต่อมาว่าเธอจะเอาเอกสารสำคัญมาให้ผมเซ็นที่บ้าน คุณวรรณภา เธอค่อยข้างหยิ่งมากในบริษัทเธอจะไม่เคยคุยกับพวกระดับล่างเลย ปกติเธอจะใส่เสื้อผ้าเซ็กซี่มากกระโปรงจะสั้นจนเกือบๆจะถึงกางเกงในอยู่แล้วยิ่งเวลาเดินตูดงอนๆของเธอเด้งไปมา ผมเคยจินตนาการว่าถ้าเธอก้มลงคนที่อยู่ด้านหลังเธอน่าจะเห็นหีเธอปลิ้นออกมาเลย นมเธอก็ใหญ่แถมยังชอบใส่เสื้อคอลึกโชว์ร่องนมให้หนุ่มๆดูเป็นประจำผมเองไม่รู้คุณอดิเทพอดใจไม่ปล้ำเธอได้ไง รู้แต่ว่าตอนนี้ควยผมแข็งจนปวดอยู่ใต้ผ้าห่มบนเตียงนอน โดยมีคุณวรรณภานั่งอยู่ข้างๆเตียงค่อยหยิบแฟ้มเอกสารส่งให้ผมอ่าน ด้วยความสามารถพิเศษทำให้ผมไม่ต้องอ่านมากก็ดูออกว่าเรื่องอะไร สายตาผมส่วนใหญ่จะเหลือบไปดูกางเกงในลูกไม้สีขาวที่ปกปิดร่องหีคุณวรรณภาอยู่มากกว่า จนควยผมแข็งโด่ขึ้นมาเลย"คุณวรรณ คุณช่วยพยุงผมไปที่โต๊ะดีกว่านะ ผมเซ็นไม่ถนัด" แล้วคุณวรรณภาก็เข้ามาพยุงผมเดินไปที่โต๊ะระหว่างนั้นกลิ่นหอมของเธอพร้อมกับเต้านมที่บดเบียดท่อนแขนผมมันชวนให้ควยผมแข็งขึ้นมาจนกางเกงที่นุ่งอยู่ตุงออกมาอย่างเห็นได้ชัด "อุ๊ย ควยคุณอดิเทพแข็งโด่เลย" เธอคิดในใจแต่ผมได้ยินก็บอกแล้วว่ามันเป็นส่วนหนึ่งที่พวกนั้นให้ผมมาเพื่อชดเชยความผิด เราเดินมาจนถึงเก้าอี้ผมก็แกล้งนั่งไม่ดีล้มลงไปนอนที่พื้น"ว๊าย คุณเป็นไงบ้างค่ะ" คุณวรรณภาตกใจรีบลงมานั่งยองๆประคองผมไว้ ตาผมปะทะเนินหีที่มีกางเกงในลูกไม้ปิดเนินหีแทบไม่หมด ขนหมอยดกดำมันเห็นอยู่รางๆ มันใกล้จนผมได้กลิ่นหีของเธอ ผมอดใจไม่ไว้ยื่นหน้าไปชนร่องหีเธอ "อุ๊ย" พอใบหน้าผมชน เธอก็เอามือผลัก ผมก็ดันหน้าเข้าไปจนหน้าผมฝังเนินหีเธอ "อย่าค่ะ คุณอดิเทพ อย่า... "เธอล้มหงายลงไปนั่งกับพื้น ผมยังพยายามตามไปใช้จมูกถูร่องหีเธอ หีเธอหอมดีเหลือเกิน ผมซุกไซ้เนินหีเธอก่อนจะแหวกขอบขากางเกงในเธอออกจนเห็นร่องหีเธอ ผมก็ลงลิ้นเลียร่องหีเธอ ผมแลบลิ้นแล้วไถมันไปตามร่องหีเธอ เลียโดนเม็ดแตดเธอด้วย "อูยย อย่าเลียอูยยย"ถึงตอนนี้เธอที่ลงไปนั่งแย่ที่พื้นนอนหงายลงไปแล้วเพราะผมใช้ท่อนแขนสอดผ่านขาพับเธอแล้วดันจนขาเธอโย้ไปข้างหน้ามันทำให้เนินหีเธอลอยขึ้นมารับใบหน้าผม ผมใช้ปากใช้ลิ้นเลียหีเธอไม่นานจากมือที่คอยผลักก็กลายเป็นขยี้หัวผม ผมได้ใจจึงเลียแยงลิ้นเข้าไปอีก แล้วเหลือบตามองใบหน้าเธอ เห็นใบหน้าสวยๆของเธอแหงนขึ้นสูดปากครางออกมาเบาๆด้วยความเสียว"อูยยยยอย่า" ปากเธอยังร้องห้ามแต่มือกลับดึงหัวผมดันร่องหีเธอเต็มๆ ผมเลยเริ่มเอื้อมมือไปปลดเสื้อสูทเธอออกคงเหลือเสื้อตัวในเป็นเสื้อสายเดี่ยวตัวเล็ก ผมเอามือนึงล้วงเข้าไปในเสื้อสายเดี่ยวเล็กๆของเธอพร้อมกับบีบนมกลมๆแข็งๆของเธอเล่นมันหยุ่นมือยิ่งนัก "อูยยย คุณเทพ อูยยยย ภาเสียวค่ะ อูยยยย" เธอนอนครางตัวก็บิดไปมาด้วยความเสียว แล้วผมก็จับเธอถอดเสื้อผ้าออกจนหมด เธอนอนแผ่อวดเรือนร่างสวยสมส่วน นมสองเต้าใหญ่อย่างที่คิดมันทั้งขาวทั้งใหญ่แถมยังเต่งตึง หัวนมสีชมพูมันแข็งชูชัน เนินหีเธอมีหมอยดกดำปกคลุมอยู่เต็มพื้นที่ มันอวบอูมขึ้นมาชวนให้ขย้ำยิ่งนัก "โอว.. สวยอะไรอย่างงนี้ คุณวรรณทั้งขาว ทั้งเนียนสวยไปทั้งตัวเลยจริงๆ..นมก็ใหญ่หีก็ใหญ่" ผมร้องอุทานชมเธออย่างจริงใจ เธอหน้าแดงกล่ำ แล้วผมก็ดึงเธอให้ขึ้นไปนอนบนเตียงโดยก้นเธอวางพาดไว้ตรงขอบเตียง ผมยืนอยู่ข้างเตียงจับขาทั้งสองเธอยกขึ้นโย้ไปจนหีเธอลอยขึ้นมาก่อนที่จะแบะขาเธอแยกออก แล้วผมก้มลงไปชิมร่องหีเธออีกครั้ง "อูยยยย คุณอดิเทพ ภะ.ภา..เสียวจังเลย อูยยย"เธอคราง"เสียวอะไรครับคุณภา"ผมหยุดเลียเงยหน้าถามแต่นิ้วมือผมก็แยงรูหีเธอไปเรื่อยๆ "อูยยยย ก็ ตรงนั้นแหละค่ะ อูยยยมันเสียวจังเลย" เธอครางตอบเบาๆ "ตรงหีนี่เหรอครับ"ผมเอานิ้วคว้านรูหีไปด้วย "อูยยย ค่ะ ภาเสียวหีค่ะ อูยย" แล้วผมก็ก้มลงดูดเม็ดแตดเธอแถมใช้ปากงับมันบี้เบาๆด้วย "โอวววว ซี๊ดสสสส" แล้วผมก็เลื่อนตัวขึ้นไป ปากผมอ้าอมหัวนมเธอดูดมันเล่นอย่างสนุกทั้งสองเต้า ส่วนล่างผมก็แทรกตัวเอาควยจ่อร่องหีสาวแล้วค่อยๆจับมันถูไถร่องหีจนน้ำเงี่ยนจากหีสาวเปียกหวควยผม "อูยยยภาเสียววจังเลย อูยยเร็วว เย็ดเร็วๆๆ"สาวสวยคงเสียวจนลืมอายร้องเร่งให้ผมเย็ดเธอ ผมก็ตามใจจับควยกดลงรูหีเธอไป "อูยยยเบาๆค่ะ เบาๆ อูยยยย" ความฟิตของรูหีเธอทำให้ลำควยใหญ่ยาวของผมค่อยๆเบียดร่องหีเธอแทรกตัวเข้าไปได้อย่างช้าๆ "อูยยยย อูยยยย คับจังเลย อูยย เสียว อูยยย" เธอเริ่มครางออกมา ผมก้มหน้าลงไปดูดหัวนมที่ชูชันขึ้นมาด้วย มันยิ่งเพิ่มความเสียวสยิวให้เธอ "อูยยยดูดแรงๆค่ะอูยยยย" ผมทั้งดูดทั้งงับบี้มันเล่นทำเอาใบหน้าสวยของเธอสะบัดไปมาด้วยความเสียว ควยผมก็ดันเข้าไปเรื่อยๆจนสุด ผมก็กดโหนกควยบดคลึงเนินหีเธอเล่น ควยผมโดนรูหีเธอตอดขมิบเป้นจังหวะพร้อมๆกับเธอกอดรัดผมแน่น "โอววว อย่าาอูยยยอย่าเพิ่งขยับค่ะอูยยย" เธอไม่ยอมให้ผมขยับตัว ผมก็กดแช่ไว้อย่างนั้นก่อน ผมรอจนเธอเริ่มคลายอาการกอดรัด ผมก็เริ่มชักวยออกมา"อูยยย โอวววว" แล้วกดควยเข้าไปใหม่ ผมเริ่มกระเด้าควยเข้าออกรูหีเธอ "อูยยโอวววโอววว" ควยผมครูดร่องหีเธอเข้าไปในรูหีเธอ ทำเอาแคมหีปลิ้นไปมาตาม "กระเด้าแรงๆซิคะ อูยยยย...ดีค่ะ อูยยยยภาเสียวค่ะ อูยยเย็ดแรงๆยังงั้นแหละอูยยย" ผมโยกซอยยิกจนคุณวรรณภาต้องร้องด้วยความเสียว เอวของเธอก็แอ่นกระเด้งรับไม่แพ้กัน เธอทั้งแอ่นทั้งเด้ง ส่วนผมก็ซอยเป็นจังหวะบางช่วงก็กระแทกหนักๆเน้นๆ จนเธอหายใจแรงขึ้น จนในที่สุด "อูยย อูยยยย ภาไม่ไหวแล้วอูยยยย" ผมเองก็ทนความเสียวไม่ไหวเหมือนกัน น้ำขาวขุ่นๆอุ่นๆของผมพุ่งกระฉูดออกมาจนเต็มจนล้นรูหีเธอ จนน้ำควยผมไหลออกมาจนหมด ผมก็ลงไปนอนข้างๆเธอ ส่วนคุณวรรณภาก็ลุกขึ้นแล้วก้มลงไปที่ลำควยผม เธออ้าปากกว้างอ้าอมลำควยผมเข้าปากไปที่ละน้อย "อู้...ว..ดี..ซี๊ด...เบา..ๆ.นะ...ซี๊ด" เธอใช้เลียเลียหัวควยของผมก่อนที่ละลากลิ้นลงไปตามลำควยแล้ววกกลับขึ้นไปอ้าปากอมลำควยผมอีก จนมันขยายลงปากเธอ พอเธอคายควยออกมา มันส่ายโงนเงนตลอดลำเป็นมันเหลื่อม เธอคลานขึ้น นั่งคร่อมควย ใช้มือจับท่อนควยเขื่องจับปลายถอกจ่อตรงร่องหีที่อ้าเยิ้ม หย่อนเนินหีลงไป หีของเธอค่อยๆขยับลง ควยผมก็ค่อยๆขยับเข้าไปทีละน้อย "อูยยยย คับจังเลย อูยยยโอวว...คับไปหมดเลย..." หลังจากกดหีลงไปอมควยจนหมด คุณวรรณภาก็เริ่ม โยกสองมือเกาะไหล่ผมไว้ ในขณะที่เอวทำงานอย่างต่อเนื่อง "โอวววว โอวววว"เธอกรีดร้องออกมาอย่างลืมตัว สองเต้าเต่งของเธอเด้งไปมาตามจังหวะขย่มของเธอ ผมอดใจไม่ไหวต้องขึ้นมาอ้าปากดูดและเลียหัวนมสีชมพูของเธอ "อูยยยยอูยยยย"เธอครางด้วยความเสียว น้ำเสียงเธอกระเส่าชวนเงี่ยนยิ่งนัก เธอขย่มไปได้ไม่กี่ทีเธอก็เริ่มเกร็ง และหีเธอเริ่มขมิบ "อูยยยไม่ไหวแล้วอูยย"คุณวรรณภาครางลั่น ผมรีบจับตัวเธอขย่มหีใส่ควยผมอย่างเร็ว"โอววววว"แล้วเธอก็กระตุกกอดรัดผมแน่น หีเธอตอดควยผมอย่างแรงและถี่จนผมเสียวไปหมด ผมจับเธอลงไปโก้งโค้งหันตูดมาทางผมหีเธอปลิ้นออกมาน้ำเงี่ยนทั้งจากหีเธอและน้ำควยผมเลอะเต็มเนินหีเธอ ผมกดควยเข้าหีเธอไปอีกครั้งคราวนี้มันลื่นไหลกว่าเก่าแต่ความเสียวมันยังคงเหมือนเดิม"โอววว คุณเทพขา อูยยย" ผมใส่ได้ก็เร่งกระเด้าเสียงโหนกควยผมกระแทกตูดงอนๆของเธอดังพั๊บพั๊บๆๆ "โอวววโอวววโอวววว" มือผมเอื้มไปขย้ำนมเธอเล่นก่อนที่ผมจะมาแหวกร่องหีเธอออกแล้วกระเด้าควยเข้าไป"โอววว ภาไม่ไหวแล้ว โอยยยย" ผมก็เร่งซอยเเร่งกระเด้าควยจน"โอววววววว ผะ..ผะ..ผม ก็ไม่ไหวแล้ว โอยย" ผมพุ่งน้ำควยขาวข้นเข้ารูหีเธอไปอีกครั้ง ก่อนจะลงไปนอนกอดเธออย่างหมดแรง วันนั้นกว่าคุณวรรณภาจะได้กลับบ้านก็เย็นมากแล้ว ผมให้คนขับรถไปส่งเธอ แล้วผมก็มานอนพัก

naivenom

จัดการสาวๆให้หมดออฟฟิตเลยแบบนี้