ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์ Sex ทาง Net Meeting

เริ่มโดย hellboy666, มิถุนายน 25, 2010, 01:41:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hellboy666

โชว์ Sex ทาง Net Meeting
สวัสดีครับผมชื่อสักเป็นคนทางอิสาน ผมเข้ามาเว็บนี้ประจำ ชอบอ่านเรื่องเล่ามาก อยากจะเขียนส่งมาหลายที แต่ว่าผมเองยังไม่เคยมีประสบการณ์เลย เลยไม่รู้จะเขียนยังไง จนตอนนี้ ผมพอจะมีเรื่องมาเล่ากะเค๊าได้บ้างแล้วล่ะครับ เมื่อวานผมซื้อกล้องแบบที่เห็นภาพและเสียงมาลองดู แล้วค่ำๆผมก็เริ่มลงมือหาคนลองด้วยเลย ผมเข้าไปลองหาคนเล่นด้วยในpirch ที่เคยเล่น กัน เธอชื่อดาเคยคุยกันหลายวันแล้ว และเธอเองแหล่ะเป็นคนแนะนำผมไปซื้อกล้องนี้มาแต่เธอบอกว่าไม่เคยเล่นผ่านกล้องเลย เธอบอกไม่กล้า ผมเลยบอกเธอว่า วันนี้ผมเพิ่งซื้อกล้องมาแล้วนะ อยากลอง แต่ก็อายเหมือนกัน เราคุยกันไปมาซักพัก แล้วก็ sex chat กันจนอารมณ์กระเจิดกระเจิง ผมก็บอกเธอว่า มาลองเล่นกล้องกันเหอะ แบบไม่ต้องให้เห็นหน้าก็ได้ เธออิดออดอยู่ซักพัก เธอก็ตกลง พอเราเข้า net meeting ผมตั้งกล้องรอไว้เลยครับ กะให้เห็นเฉพาะตรงนั้นของผม แล้วก็เอามือสาวด้วย ส่วนทางเธอ เธอหันกล้องไปทางอื่น แล้วเราก็คุยกันผ่าน net meeting เสียงมันมีดีเลย์บ้าง แต่ก็โอเคนะ ผมเริ่มกอดจูบเธอ เล้าโลมเธอ เหมือนโฟนกัน ส่วนมือผมก็สาวของตัวเองให้เธอดูไปด้วย ดูเธอมีอารมณ์มาก ผมเริ่มรุกล้ำเธอ โดยให้เธอจิตนาการว่า เจ้าแท่งที่เธอเห็นอยู่ได้เข้าไปในตัวเธอแล้ว เธอครางเสียงกระเส่ามาก ผมทำเธออย่างแรง จนผมบอกเธอขอดูหน่อยนะ ขอดูนมหน่อย อยากเห็นจะได้จินตนาการถูก จะได้ดูด เลียหัวนมเธอให้สะใจเลย ตอนนั้นผมลุ้นมากเลยครับ กลัวว่าเธอจะไม่ยอมให้ดู แต่ผมก็เห็นภาพในจอขยับ แล้วก็ค่อยๆเผยให้เห็นเนื้อขาวๆ ตรงหัวไหล่ จนมาถึงหน้าอก ถึงภาพมันจะมืดแต่ก็ยังพอเห็นชัด นมเธอสวยใช้ได้เลยครับ ผมเลยดูด เลียหัวนมให้เธอเป็นการใหญ่ ผมเห็นจากในจอว่าเธอหายใจแรงมาก ผมดูดให้เธอต่อไป มือเธอก็กำขยำนมตัวเองอย่างเมามัน บี้หัวนมตัวเอง ผมเลื่อนควยผมเข้าไปใกล้ๆกล้องให้เธอได้เห็นชัดๆด้วย เอาตรงส่วนหัวที่มีน้ำเยิ้มออกมาให้เธอดู แล้วบอกให้เธอดูดให้หน่อย เธอก็ดูดครับ เสียงที่ดังออกมา เป็นเสียงจ๊วบ จ๊าบ เหมือนเธอกำลังดูดควยผมอยู่จริงๆ ดูเธอดูดมันอย่างเอร็ดอร่อย แล้วผมก็ถามเธอว่า อยากให้เลียให้มั๊ย เธอบอกเอาสิ เลียเลย ผมเลยบอกงั้นเลื่อนกล้องให้ดูหีหน่อยสิ จะได้เลียให้ เธอก็เลื่อนกล้องลงไปครับ หือ ผมซอยมือถี่ยิบเลย ก็เห็นหีเธอแล้ว ทั้งโหนก นูน ขนก็น้อย กลีบก็น่ากิน ผมเลยลงมือเลียให้เธอ แล้วบอกให้เธอแบะหีออก เธอก็ทำตาม จนผมเห็นเม็ดละมุดเธอโผล่ออกมา เห็นแล้วได้อารมณ์ดีมากเลยครับ ผมรีบดูด เลียเป็นการใหญ่ ผมเห็นเธอเอานิ้ว บี้คลึงตรงเม็ดละมุดของเธอเป็นการใหญ่ ตอนนั้นเสียงเธอกระเส่าอารมณ์ผมมาก จนผมบอกว่าจะเอาควยผมใส่เข้าไปในหีเธอแล้วนะ เธอก็ค่อยๆ แยงนิ้วเข้าไปในรูหีตัวเอง พอผมบอกว่าผมเริ่มกระเด้าเอวใส่เธอแล้วนะ เธอก็เร่งซอยนิ้วเป็นการใหญ่ เห็นร่องเธอขมิบนิ้วตัวเอง ผมก็รูดควยผมเร็วขึ้น แล้วผมก้ขอดูเธอทั้งตัว เธอก็เลื่อนตัวถอยหลังออกไป แต่ให้เห็นถึงแค่ช่วงคอ ลงมาจนถึงหัวเข่า ภาพที่ผมเห็นตอนนั้นมันทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้นไปอีก ก็เธอกำลังใช้มือข้างนึงบี้คลึงนมตัวเอง มืออีกข้างก็กำลังแยงหีตัวเองอยู่ เอวงี๊ส่ายไปมา ผมเห็นแล้วเสียวมากเลย เป็นภาพที่ผมประทับใจมากจริง ๆ เร่งซอยมือตัวเองเป็นการใหญ่ จนเธอบอกว่าใกล้แล้ว เสร็จพร้อมกันนะ ผมเองก็ใกล้แล้วเหมือนกัน เลยเร่งรูดควยเป็นการใหญ่ เธอก็ซอยนิ้วเร็วขึ้น เห็นมือที่บีบนมตัวเองก็ทั้งบี้ขยี้ขยำอย่างแรง เอวเธอส่ายพริ้วกระดกไปมา ผมบอกเธอผมใกล้แล้วนะ อยากได้ยินเสียงเธอแยงหีตัวเอง เธอก็เอาไมค์ไปจ่อตรงนั้น ผมได้ยินเสียงเธอกระแทกหีชัดเจน จนในที่สุด เธอก็ครางร้องออกมาดังมาก เธอคงเสร็จไปแล้ว ผมเลยเร่งทำต่อ จนผมเสร็จ น้ำกระฉูดออกมาเยอะมากเลย เยอะแล้วก็แรงอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน แล้วก็ได้ยินเธอร้องครางออกมาอย่างได้อารมณ์อีกครั้ง ตอนหลังเราก็คุยกันต่อ เธอบอกว่า ได้อารมณ์ดีมากเลย ยิ่งกว่าโฟนเซ็กส์อีก ยิ่งตอนที่ได้ทำไปด้วย ได้เห็นควยผมไปด้วย มันได้อารมณ์ กระตุ้นอารมณ์ให้กระเจิดกระเจิงสุดๆ แล้วความรู้สึกมันก็ตื่นเต้นมากที่รู้ว่ามีคนกำลังดูตอนเธอทำอยู่ มันทั้งอายทั้งเสียว ทั้งตื่นเต้น มันทำให้เธอมีอารมณ์มากขึ้นอีก แล้วยิ่งสุดท้ายได้เห็นน้ำผมกระฉูดออกมาอย่างแรง เธอชอบมาก ผมเองก็ชอบเหมือนกัน เห็นภาพเธอแล้วมันกระตุ้นอารมณ์ดีมากๆเลยครับ แล้วเราก็เลยนัดกันอีกว่าคืนนี้เราจะมา net meeting กันอีกไงครับ