ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
S

ในที่มืดๆๆๆ....ยังไม่เว้น

เริ่มโดย sanfirer, มิถุนายน 25, 2010, 08:11:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sanfirer

เรื่องนี้สดๆร้อนเพราะว่า
วันนี้ ผมไปชมการแสดงที่โรงเรียนเขาจัดขึ้น
มันเป็นหอประชุมที่ใหญ่มากๆแต่ก้อมีหลายระดับๆๆๆ
พอมานั่งก้อแบ่งเป้น2แถวคือแถวผู้ชายกับผู้หญิง

ผมก้อนั่งคุยกับเพื่อนไปเรื่อยๆๆๆ ผู้หญิงข้างผมชื่อโม
เธอน่ารักมากๆ  แถมนมยังโตอีก ผมจึงแอบชอบเทอแต่ไม่มีใครรู้
ผมก้อหยอกล้อกับโมและก้อเพื่อนผมอีก
แต่พอคุนครูพูดว่า การแสดงได้เริ่มแล้ว
ไฟก้อปิดจนมืดไปหมดเลย จึงมองไม่ค่อยจะเห็น เพื่อนผมมันเลยเอาคลิปมาดูกัน
ทำให้ผมเกิดอารมณ์ทันที  ผมจึงมองหน้าโมแร้วงัดน้องชายของผมออกมา
แร้วเพื่อนผมก้อไปแหย่นางโม โมเลยเห็นพอดี ว่าพอกำลังขัดจรวดอยุ่
โมจึงเอามือมาจับน้องชายผม ผมรู้สึกเสียวสันหลังทันทีเลยเพราะมันมองไม่ค่อยเห้นแต่ผมกะลังเงี่ยนพอดี
เลยเอามือล้วงเข้าไปในกระโปงโมไปลูบตรงกางเกงในของโม  มันอุ่นมากๆๆเลย ผมจึงเอามือถูขึ้นลงอยู่นาน
ผมเลยแลกกับโม อยู่นาน จนเพื่อนโมมันไปห้องนํ้า แล้วเพื่อนผมมันก้อเหยิบไปจู๋จี๋กับแฟนมนัข้างหน้า
คนไม่ค่อยมี.............โมเลยก้อมลง เลียน้องผมทันทีผมเสียวสุดๆๆๆๆๆ
โมค่อยเลียไปเรื่อยๆๆๆ  จนผมชักจะทนไม่ไหวๆ เลยเรียกโมมาแลกลิ้นแล้วค่อยๆเปิดกระโปรงแล้วเลีย ลงไปในหีโมทันที
โมร้องคราง....อ๊าสสสสสสสสสสสส
ผมจึงเอามือไปอุดปาดโมพอดีทำให้สงบได้ผมเลียต่อไปเรื่อยๆๆๆจนโมทนไม่ไหวกัดมือผมแล้วนํ้าของโมก้อพุ่งออกมา
ทันที.................จากนั้นผมจึงให้โมมานั่งตักเล่นกัน เพราะสนิทกันมากเลยไม่มีคนว่าอะไร แต่ผมเอาน้องชายยัดหีโมอยู่

ผมค่อยๆยัดเข้าไปจนมิดด้ามโมเริ่มมีเสียงบอกว่าไออ้วนพอก่อน โมเสียวจะแย่อยุแล้วๆๆๆ  ผมได้ยินเลยซอยทีละเล็กทีละน้อย
จนทนไม่ไหวเอามือไปลูบนมโมทันทีใหญ่เกินเด็กม4 ซะอีก
ตอนนั้นผมใกล้สุดล่ะเลยให้โมอมให้จนแตกใส่โมเต็มๆๆๆเลย
จากนั้นผมกับโมก้อรีบใส่เสือ แล้วมานั่งแลกลิ้นกันอีก   แล้วก้อเอามือลูบไปลุบมา
จนครูพูดว่าการแสดงเสร็จสินแล้วไฟจึงเปิด..................ผมกับโมจึงห่างกันทันที
และหลังจากนั้นผมก้อแอบไปเอากับโมตลอด  

ขอบคุนคับ