ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของผม

เริ่มโดย bang737, มิถุนายน 27, 2010, 11:41:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bang737

สวัสดีครับ   ก่อนอื่นผมขอแนะนำตัวก่อนเลยนะว่า  ผมชื่อ  นนท์  ครับ  อายุ  19 ปี  ผมยังไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิงมาก่อน  อาจจะเป็นเพราะว่า ที่บ้านเลี้ยงผมแบบคุณชาย  อยากได้อะไรก็ได้ทุกอย่าง  ผมเลยไม่ต้องการเรื่องแบบนี้  อาจเพราะผมมีหน้าตาจัดว่าขั้นใช้ได้เลยทีเดียว  และด้วยเงินทองด้วยมั้ง  เลยทำให้มีผู้หญิงเข้ามาในชีวิตมากมาย  แต่ผมก็ยังไม่เคยมีอะไรกับใครสักที  แต่แล้วชีวิตผมก็เปลี่ยนไป   เมื่อในวันหนึ่ง ผมนึกอยากหาแฟนในเน็ตขึ้นมา  ผมเลยเข้าไปยังเว็ป ๆ หนึ่งซึ่งเปนเว็ปไซต์ที่ให้คนไปโพสหาคู่  แล้วผมก็ได้เจอกับผู้หญิงคนหนึ่ง เธอชื่อ มีน   มีนเป็นเด็กสาวที่น่ารักมาก  ที่ผมรู้เพราะเธอเปิดกล้องให้ผมดู  เธออยู่ จ. นครพนม  ผมคุยเอ็มกับเธอไปซักพัก  จนเราตกลงเป็นแฟนกัน  แล้วจากวันนั้นเราก็ได้โทรคุยกัน  เสียงเธอเพราะมากครับ เราโทรคุยกันทุกคืน ๆ จนคืนหนึ่งผมโทรไปหาเธอ  แล้วผมก็ลองแหย่เธอเล่น ๆ ว่า เรามาลองเย็ดกันมั๊ยมีน  เธอเงียบไปซักพัก  แล้วผมก็ได้ยินเสียง " ซี๊ด ด ด "  ขึ้นมา  ผมเป็นห่วงเธอ กลัวเธอจะเป็นอะไร  ผมจึงถามเธอว่า  " มีน  เป็นไรไปอ่ะ " มีนก็ตอบผมว่า " มีนทนไม่ไหวแล้ว นนท์  มีนอยากถูกเย็ด  อูว ว  ซี๊ด ด " ผมอึ้งไปซักพักนึง แล้วถามเธอว่า " แล้วตอนนี้ มีนทำไรอยู่อ่า " " มีน กำลังช่วยตัวเองอยู่ ตอนนี้อะไรมันก็ฉุดไม่อยู่แล้ว  มีน เอาไรยัดมันก็ไม่ไหวแล้ว  ตอนนี้น้ำมีนแตกเต็มเลย  อูว ว  " มีนบอก
ผมเลยถามว่า " แล้วนนท์ จะช่วยอะไรมีนได้มั่งอ่า " " เดี๋ยวอีก 2-3 วันมีนจะไปกรุงเทพ  แล้วเรานัดกันไปเย็ดนะ นนท์ นะ " มีนบอก " อืม " ผมตอบตกลง  2-3 วันผ่านมา  มีนโทรมาบอกผมว่าถึงกรุงเทพแล้ว  แล้วเดี๋ยวตอนบ่าย ๆ จะไปเดินเล่นแถวสยาม ให้ผมออกไปเจอกับเธอที่นั่น  ประมาณ บ่าย 2 โมง  เรา 2 คนก็ไปถึง สยาม  โดยผมบอกพ่อ กับ แม่ ว่า เพื่อนมันชวนไปเดินเล่น  ส่วนมีนให้พี่มาส่งแล้วบอกว่า เนี่ยแหละ เพื่อนเก่ามีน ที่นัดเจอกัน แล้วจากนั้นพี่เค้าก็กลับไป  ผมไม่เสียใจเลยครับที่ได้เป็นแฟนเธอ  ตัวจริงเธอน่ารักมาก ตาโตๆ ผิวขาวอมชมพู  วันนั้นเธอใส่เสื้อสายเดี่ยวสีขาว  มีเสื้อครึ่งตัวใส่ทับอยู่อีกตัว  แล้วก็ใส่กระโปรงสั้น ๆ  น่ารักมาก ๆ ถ้าเธอไม่บอกว่าเธออยู่นครพนม  ผมคงคิดว่าเธอเป็นคนกรุงเทพแน่เลย  ผมเดินเข้าไปหาเธอ แบบยิ้ม ๆ แล้วบอกว่า " ผมจองโรงแรมไว้แล้ว  เราไปเย็ดกันที่นั่นนะ "  โรงแรมที่ผมจองเป็น โรงแรมชื่อดังของกรุงเทพ  ห้องใหญ่มาก  เราเดินเที่ยวกันซักพัก ถึง 2 โมงครึ่ง แล้วก็มาที่โรงแรม  ผมเข้าไปในห้องกับเธอ  เธอบอกว่า " จาเริ่มเลยมั๊ย  เริ่มตรงไหนก่อนดี "  เพราะทั้งผมและเธอก็ไม่เคยมีอะไรกับใครมาก่อน  ผมบอกว่างั้นเอางี้ มีนอมควยให้นนท์ก่อนละกัน  เธอก็ตอบตกลง ทั้ง ๆที่เธอยังไม่เคยมีอะไรกับใครมาก่อนแท้ ๆ แต่เทอกลับ อม และ เลียเก่งมาก " อูว ว  มีนจ๋า  มีนอมเก่งมากเลย  อูย ย  " ผมแตกคาปากเธอเลยครับ  เธอก็ไม่แพ้กัน  จัดการเลียให้ผมซะเกลี้ยง  " อืม ม  น้ำนนท์อร่อยมากเลยค่ะ  อืม อืม " จากนั้นผมก็บอกให้เธอถอดเสื้อ  อู วว  ไม่อยากเชื่อเลยครับว่า  เธออายุ 19 แต่มีหน้าอกเหมือนคนอายุ 24  นมเธอใหญ่มากเลยครับ ใหญ่ชนิดที่ว่าเกือบเท่าลูกมะพร้าวเลย  ผมมองนมเธอที่เต่งตึงอยู่ตอนนี้  ทนไม่ไหวแล้วครับ  ผมตรงเข้าไปจูบ ปากกับเธอ มือข้างนึงก็ ขย้ำ นมเธอไปด้วย  ส่วนอีกข้างก็ล้วงลงไปลูบหีของเธอ  " อือ  ..  อือ "  เธอคราง  ผมจูบปากกับเธอไปซักพัก จากนั้นก้อเลื่อนลงมาที่นม  ผมผลักเธอลงบนเตียง แล้วนอนจูบ ไซร้ ขย้ำ นมเธอ อย่างไม่กลัวเธอเจ็บ  " อูว ว   นนท์ขา  มีนเสียวนม กับ หี จังเลยค่ะ  อูย "  ผมยังคงเลีย ดูด ขย้ำ อย่างนั้นไปซักพัก  แล้วค่อย ๆ เลื่อนต่ำลงมาเรื่อย ๆ จนมาถึงตรงหีของเธอ  ผมเลียติ่งของเธอ จนน้ำเธอค่อย ๆ ไหลออกมาเรื่อย ๆ  เธอแอ่นหีขึ้นมาให้เลียแล้วเอามือกดหัวผมให้เลียให้ถูกจุด  " อูว วว   นะ  นะ  นะ  นนท์  มีนเสียวหีมากเลย  อูย ย อูย  ไม่ไหวแล้ว ๆ ๆ ๆ ตะ ตะ ตะ แตกแล้ว ว  กรี๊ด ด ด ด ด ด "  เธอกรี๊ดลั่นห้องเลยครับโชคดีที่ห้องข้าง ๆ ไม่มีคนอยู่  จากนั้นเธอก็บอกผมว่า " นนท์จ๋า  มีนทนไม่ไหวแล้ว  เอาควยนนท์มายัดหีมีนเถอะนะ  เร็ว ๆ เลย  อูว ว  ซี๊ด ๆ ๆ  "  เธอคงเงี่ยนถึงขีดสุดแล้ว  ผมรับเอามันไปจ่อตงหน้าหีมีนพอดี  เพราะผมก็เงี่ยนจนไม่ไหวแล้ว พอผมคิดว่าตรงร่องแล้ว  ผมก็ค่อย ๆ ยัดมันเข้าไป เพราะกลัวมีนเจ็บ  " อูย ย   เจ็บจังเล ยย  อูวว  คับแน่นไปหมดแล้ว ว " มีนบอก ผมเลยบอกเธอว่า " เดี๋ยวก็หาย มีนทนหน่อยนะ " สักพักผมก็ทนไม่ไหว เลยจับควยผมอัดเข้าไปที่ร่องหีของมีนจนมิดแท่ง " อูย ย ย ย  ผัวขา  เบา ๆ หน่อยซิคะ  เมียเจ็บหีค่ะ  ผัวขา  อูย ย  ซี๊ ด ดด " พอเข้าไปซักพัก  ผมก็เริ่มซอยช้า ๆ ก่อน  " อูว   หีมีนตอด ดีจริงๆ  อู ว " ผมบอกเธอ  แล้วจากที่เริ่มซอยช้า ๆ  ผมก็ค่อย ๆ เย็ดแรงขึ้น ๆ ๆ ๆ  " อูว ว ว  ผัวขา  เย็ดเมียแรง ๆ หน่อยสิคะ .. แรงกว่านี้อีกค่ะ  ..  เอาแรง ๆ ให้หีเมียฉีกเลยค่ะ  อูว ว ว "  ผมจำได้ว่าตอนนั้นผมเย็ดเธอแรงมาก ๆ เลยนะ  เย็ดแรงขนาดที่เตียงโยกเลย  แต่มันก็ยังไม่สะใจเธออีก  ผมเย็ดเธอแรงขึ้น เรื่อย ๆ ขณะที่มือสองข้างขย้ำนมเธออยู่   จากนั้นเราก็เปลี่ยนเป็นท่าหมา  ท่านี้เสียวมาก ๆ เลยครับ " อูว ว  นนท์ขา  เมียเสียวหีมากเลยค่ะ  อูว ว  ควยผัวมันโดนติ่งเมียด้วย  ย  อูว วว  " เราเย็ดกันไปอีกซักพัก มีนก็บอกผมว่า " ผะ  ผะ  ผะ  ผัวขา  เมีย  เมียจะแตกแล้วค่ะ  ซี๊ด ด  อูย ย  "  ผมเลยบอกเธอว่า  " อีกแป๊ป  นะจ๊ะ ที่รัก  ผัวก็จะแตกแล้วเหมือนกัน  เรามาแตกพร้อมกันนะ "  มีนก็บอกว่า  " อูย ย  ผัวขา  อย่าแตกในนะคะ  เดี๋ยวเมียท้อง "  ตอนนั้นผมไม่สนใจอะไรละครับ  เย็ดแรงขึ้นเรื่อย ๆ จนสุดท้ายน้ำผมแตกคาหีมีนเลยครับ  " กรี๊ ด ด ด " มีนถึงกับกรี๊ดเลย  ผมเริ่มเหนื่อยแล้ว จึงบอกมีนว่าพอแล้วละกัน  แต่มีนยังไม่หายเงี่ยนครับ  เธอยังขอต่อ  ผมก็เลยให้ครับ  เพราะควยผมมันแข็งทุกที  ที่ผมเห็นนมมีน  เราเย็ดกัน 6-7 ยก  กว่าหีมีนจะฉีก  แต่ตอนนั้นผมก็กำลังเงี่ยนครับเลยไม่สนใจ  เย็ดต่อไปเรื่อย ๆ มีนก็ยอมแต่โดยดี  เราเย็ดกันตั้งแต่ บ่าย 2 โมงครึ่ง ถึง ตี 2 เลยครับ  มีนโทรบอกแม่ตอนที่เรากำลังเย็ดกันอยู่ว่า คืนนี้มีนนอนค้างบ้านเพื่อนนะ  ส่วนผมก็โทรบอกว่า  นอนค้างบ้านเพื่อนเหมือนกัน  เราเย็ดกันมันมาก  พอตี 2 เราก็เริ่มหมดแรง ก็เลยหลับคาเตียงเลยครับ  ทั้งที่น้ำรักของเรา 2 คนยังคาอยู่ที่ควยผมกับหีมีน  และทั้งที่ ควยผมยังคาอยู่ที่รูหีมีนเลยครับ  เป็นประสบการณ์ครั้งแรกที่ลืมไม่ได้จริง ๆ    และจากวันนั้นมีนก็จะมาหาผมที่กรุงเทพบ่อย ๆ แล้วเราก็นัดกันไปเย็ดทุกครั้งที่มีนมาเลยครับ