ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉันและเธอ

เริ่มโดย nOngAum, มิถุนายน 28, 2010, 11:40:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nOngAum

อ้างอิงจากตอนที่แล้ว > > http://www.xonly.net/main/viewthread.php?tid=79070&extra=&highlight=&page=1

หลังจากนั้น 2 เดือนผมไม่ได้แวะเวียนไปหาเธอเลยแต่มีโทรไปคุยกันบ้างแล้ววันที่ผมอดคิดถึงเธอไม่ได้วันนั้นผมก็ได้เข้าไปหาอีฟที่คอนโด

กะว่าไปหาเดเพื่อน ร่วมงานของผมด้วย เคาะประตูห้องคนที่เปิดประตูห้องเป็นอีฟผมเลยเปิดประเ็ด็นว่ามาเที่ยวเล่นกะจะชวนออกไปกินอะไร

ข้างนอกกัน ไปหาอะไรกินกันตอนดึกอีฟยิ้มแล้วตอบกลับมาว่าไปสิกำลังหิวเลยแต่เด ไม่อยู่นะกลับบ้านน่ะพ่อเดโดนรถชน แต่อีพไม่ได้กลับ

พอดีที่ทำงานมีงานเร่งลางานไม่ได้ ละเธอเปิดทางให้ผมเข้าไปในห้องอีฟอยู่ในเสือเชิ้ตของเดแต่ดูแล้วเธอน่าจะใส่กางเกงขาสั้นข้างในเพราะ

ผมเห็นแต่เรียวขาของเธอ อีพชวนผมคุยไปทั่วดูเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นระหว่างเธอกับผม เธอเดินเอาน้ำมาให้ผมจังหวะที่เธอก้มเอาน้ำมาให้

ผมมองเห็นทั้งหมดผ่านรอยแยกของเสื้อเชิ้ตตัวใหญ่นั้นหมดเลยว่า อีฟไม่ได้ใส่เสื้อในแล้วก็ไม่ได้ใส่กางเองขาสั้น อีฟใส่เพียงกางเกงในตัวจิ๋ว

สีขาว กับเสื้อเชิ้ตเท่านั้น ดูเหมือนเธอจะสังเกตุว่าผมมองอยู่เธอเลยเอามือมาปิดแล้วก็ยิ้มๆให้ผม พร้อมกับแลบลิ้นที่มุมปากใส่ผม

มันทำให้ผมมีอารมณ์ขึ้นมาทันที อีฟทำให้ผมได้ใจมาก ครั้งนี้ผมกลับกล้าลุกมากกว่าครั้งที่แล้วเสียอีก อีฟขอไปแต่งตัวก่อนแล้วค่อยออก

ไปหาอะไรกินกันข้างนอก เธอเดินเข้าไปในห้องนอนพร้อมกับพลักประตูตามหลักแบบผ่านๆ ทำให้ประตูมันไม่ปิดสนิทดี ผมก็ด้วยความเงี่ยน

เต็มเปี่ยมแล้ว หัวใจเต้นรัวและแรง ผมค่อยๆเดินไปดูเธอจากประตูที่แง้มอยู่ เธอกำลังหาเสื้อใส่อยู่ ตอนนี้เธออยู่ในผ้าข่นหนูสีขาวความยาว

เสอมหีของเธอเอง แล้วจังหวะนั้นอีฟก้มลงไปเปิดลิ้นชักด้านล่าง ภาพที่ผมเห็นมันช่างยั่วยวนจริงๆ แดงไฟสีส้มจากเพดานห้องอ่อนๆ

กับกางเกงในสีขาวที่มองจากนั้นหลังมันเห็นเป็นสามเหลียมที่อวบอิ่ม มันทำให้ผมเดินเข้าไปหาเธอจากข้างหลัง อย่างไม่รู้ตัว

อีฟเงิยตัวขึ้นมาแล้วหันมาด้านหลังชนกับตัวผมพอดี เธอร้องอุ้ยเบาๆแล้วก็ถามว่าจะทำอะไร ผมก็เงี่ยนแล้ว หาคำพูดไม่ทันเลยจับมืออีฟ

เอามากุ้มที่เป้าผม อีฟมีผลักมือเล็กน้อยแล้วพูดไม่มองหน้าผมว่าไม่เอาน่า มันไม่เหมาะ มันไม่ใช่แบบนี้ แต่ผมรู้ว่าเธอก็เงี่ยนเช่นกัน

ผมรู้นิสัยเพื่อนผมดี มันทำแต่งานจนลืมเมียตัวเองไปแล้ว และจากการที่มีเซ็กส์กันครั้งที่แล้ว ความเร้าร้อนของอีฟทำให้ผมรู้ความต้องการ

อันแรงกล้าของเธอ ผมไม่พูดต่อผมถกผ้าข่นหนูเธอออกตอนนี้เธอหน้าแดงลมหายใจร้อนแล้วถี่ขึ้น ผมไซ้ซอกคอเธอ อย่างถนุดถนอม

มือเธอตอนนี้ค่อยๆลูปมาอยู่ที่เป้าผมเองแล้ว เธอค่อยๆปลดซิบออกแล้วร่วงเข้าไปคลำที่หัวควยผม ผมรู้สึกได้ว่าน้ำผมเริ่มมาแล้ว

เพราะมืออีฟนัวอยู่ที่หัวควยผมกับน้ำเงียนที่เลอะไปทั่วกำมือน้อยๆของเธอ ผมจูบเธอพร้อมกับค่อยๆดันตัวเธอไปติดตู้เสื้อผ้า ที่เปิดอ้า

อยู่ด้านนึงแล้วเธอก็นั่งไปกับชั้นว่างเสื้อผ้าที่ด้านนี้ประตูถูกเปิดออก มือผมแหวกกางเกงในเธอ มันอุ่นมากน้ำอีฟมันเปียกออกมานอก

กางเกงใน ผมแหวกกางเกงในตัวจิ๋วเธออก น้ำเงี่ยนเธอยืดตามขอบกางเกงในออกมาเป็นเส้นใสๆ ผมเอานิ้วชี้ค่อยๆสอดเข้าไปช้าๆ

หีอีฟตอนรับผมด้วยตอดลัดนิ้วผมอย่างบ้าคลั่ง ผมสอดเข้าออกตามจังหวะการหายใจของเธอดูเหมือนอีฟจะ เงี่ยนมากกระซากกางเกง

ผมถกลงมาพร้อมกางเกงใน ในครั้งเดียวแล้วอมควยผมอย่างเมามัน อีกมือนึงกุมที่พวงไข่ของผมพร้อมกับอีกมือชักควยผมไปด้วย

ในขณะเดียวกัน ดูอีฟจะเพิ่มความรุ่นแรงมากขึ้นเลื่ิอยๆ ผมรู้โดนสัญชาติตญานผู้ชายว่าเธอใกล้จะเสร็จเต็มที่แล้ว ผมจึงเร่งนิ้วชี้

เพิ่มนิ้วกลางเป็น 2นิ้วแทงเข้าไป เป็นจังหวะเอวที่เด้งขยับรับกับนิ้วที่กำลังสอดส่ายแล้ว มันช่างเย่ายวนมากเลยทีเดียวทำให้ผมจะแตก

แล้วเช่นกันผมสอยจนเธอกระตุกเต็มกำลัง ควยผมคาปากเธอแต่เธอหยุดทำอารมณ์กับการเสร็จของเธอจังหวะนั้นผมก็ดันเสร็จด้วย

น้ำผมกระชูดเข้าไปในปากเธอเต็มๆ ตัวอีฟยังสั่นอยู่แล้วกระตุกอย่างต่อเนื่องสักอึดในเธอค่อยลูดควยผมด้วยปากของเธอ

ดูเหมือนเธอจะค่อยๆกลืนมันลงไปแล้วก็เอามือหยิกก้นผมเบาๆทีนึง เธอยืนขึ้นแล้วพูดว่า ทำไมจะเสร็จถึงไม่ยอมบอก

ผมได้แต่ยิ้มแล้วเธอก็พยามๆมาจูบผมให้ได้แต่ผมสูงกว่าเลยป้องเธอได้ อีฟกับผมอาบน้ำด้วยกัน ตอนนี้ผมไม่รีบร้อนแล้ว

เพราะอีฟเป็นของผมทั้งคืนแน่ๆ แต่อีฟหิวข้าวเป็นเดิมผมจึงยอมอดใจไม่เอาเธอเลยในตอนนั้น ผมพาอีฟไปหาอะไรกินข้างนอก

แล้วเราก็ . . . . .