ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(แบบไหนที่เธอรัก)ปิดท้ายละกัน

เริ่มโดย panukonr, มิถุนายน 29, 2010, 06:30:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

ผมชื่อโก้ครับ เรื่องนี้เกิดขึ้นสมัยผมอยู่ม.6 ความที่ผมเป็นลูกชายคนเดียวในครอบครัวที่ค่อนข้างรวย ผมจึงเป็นคน ใช้เงินเก่ง ชอบเที่ยวกลางคืน ขับรถคันโก้ เก็บพวกไก่ตามเธคต่างๆ ไปฟันเป็นประจำ พ่อแม่ผมเขากลัวผมสอบเอ็นฯ ไม่ติด จึงขอให้ญาติผู้พี่ของผมคนหนึ่งชื่อพี่อ่อน มาติวหนังสือสอบให้ผม ซึ่งพี่อ่อนนั้นเป็นลูกของลุงผม เรียนเก่งมาก ตอนนั้น พี่อ่อนเรียนหนังสืออยู่ปีสอง ที่มหาวิทยาลัยมีชื่อเสียงที่สุดที่หนึ่งในประเทศไทย พี่อ่อนเป็นคนสวยน่ารักมาก รูปร่างดี ผิวพรรณขาวสะอาด เป็นดาวคณะคนหนึ่งของมหาวิทยาลัยเลยทีเดียว พี่อ่อนตั้งใจสอนหนังสือผมจริงจัง แต่ผมขี้เกียจเรียน จะตายไป ได้โอกาสก็ผิดนัดพี่อ่อนหนีไปเที่ยวบ่อยๆ จนพี่อ่อนขู่ว่าจะไปฟ้องคุณพ่อคุณแม่ให้ตัดเงินค่าขนม และริบรถยนต์ ที่ผมขับถ้าผมยังขืนหนีเที่ยวกลางคืนอีก ทำให้ผมไม่กล้าหนีเรียนพิเศษกับพี่อ่อนอีก ต้องห่างๆ เพื่อนฝูงที่เที่ยวด้วยกัน จนพวกมันโทรมาตามซึ่งผมก็บอกไปตามความจริง ว่าต้องอยู่เรียนพิเศษกับพี่อ่อนที่บ้าน วันหนึ่งพวกเพื่อนของผมยกโขยง กันมาที่บ้านผม ซึ่งวันนั้นเป็นวันที่พี่อ่อนมาสอนหนังสือที่บ้านผมพอดี ไอ้พวกเพื่อนของผมมันเห็นผู้หญิงสวยๆ อย่างพี่อ่อน แล้วอยู่เฉยได้ที่ไหน ต่างพากันพูดจาหยอกเย้าสองแง่สองง่ามกับพี่อ่อน ทำให้เธอโกรธมากถึงกับยื่นคำขาดกับผม "ถ้าโก้ไม่ เลิกคบพวกนั้น พี่จะไปฟ้องคุณอาคุณน้าจริงๆ" "โธ่พี่อ่อนครับ เพื่อนผมมันก็พูดไปอย่างนั้นเอง" "ไม่รู้ พี่จะฟ้องจริงๆ ด้วย" พี่อ่อนยืนยันหน้าตาจริงจัง แต่ผมก็ไม่ยอมหรอก ถ้าขืนพวกนั้นรู้เขาคงหัวเราะเยาะผมตาย ดังนั้นพี่อ่อนก็ไปฟ้องคุณพ่อ คุณแม่ผม ทำให้ผมถูกตัดเงินค่าขนมครึ่งหนึ่ง แถมรถยนต์ที่ขับก็ถูกริบด้วย ทำให้ผมเสียใจมาก ผมเอาเรื่องนี้ไปบอก พรรคพวก พี่เชิดซึ่งเป็นเพื่อนรุ่นพี่ที่เปรียบเสมือนหัวหน้ากลุ่มกลายๆ บอกให้ผมเอายาไปมอมให้พี่อ่อนนอนหลับ และถ่ายรูป เปลือยของพี่อ่อนเอาไว้ขู่ทีหลัง จะได้ไม่กล้าปากโป้งอีก ซึ่งตอนนั้นผมกำลังโกรธพี่อ่อนเป็นอย่างมาก และต้องการจะแก้แค้น พี่อ่อน จึงทำให้ผมเห็นดีเห็นงามไปด้วย ผมคอยเวลาจนได้จังหวะที่คุณพ่อคุณแม่ของผม ต้องไปทำธุระที่ต่างประเทศราวๆ อาทิตย์หนึ่ง ประกอบกับช่วงนั้นเป็นช่วงใกล้สงกรานต์ ผมก็เลยทำเป็นใจดีอนุญาตให้พวกคนใช้กลับไปบ้านหมด เมื่อพี่อ่อน มาสอนหนังสือผมตามปกติ ในบ้านหลังใหญ่ของผมจึงมีเพียงพี่อ่อนอยู่ตามลำพังกับผม และพี่เชิดพร้อมพรรคพวกที่เข้ามา ซ่อนอยู่ในบ้านตั้งแต่เช้า ผมผสมยาที่พี่เชิดให้มาในน้ำส้มให้พี่อ่อนดื่ม ไม่นานพี่อ่อนก็หมดสติอยู่บนโซฟาในห้องรับแขก ของผม พี่เชิดกับพวกคงแอบดูอยู่นานแล้ว พอเห็นพี่อ่อนฟุบไปก็โผล่เข้ามาในห้องรับแขกกันหน้าสลอน สายตาของทั้งหมด นั้นจ้องไปที่ร่างอันไร้สติของพี่อ่อนตาเป็นมัน ไอ้แจ็คเพื่อนของผมคนหนึ่งหิ้วกล้องถ่ายวีดีโอมือถือเข้ามาด้วย ผมนั่งใจเต้น มองดูพี่เชิดเดินอาดๆ เข้าไปหาพี่อ่อน และจัดการเปลื้องเสื้อผ้าของพี่อ่อนออกไปจนหมด เสียงไอ้พวกเพื่อนผมมันหัวเราะ ชอบใจ ต่างพากันว่า "พี่อ่อนของมึงนี่ขาวชิบหาย ท่าทางจะหวานไปทั้งตัว" ผมนั่งตัวเกร็งรู้สึกไม่ชอบมาพากลในท่าท่าง ของพวกมัน พอเห็นพี่เชิดแก้เข็มขัดกางเกงผมก็ร้องขึ้น "พี่เชิดจะทำอะไรน่ะ" "เออ มึงคอยดูก็แล้วกัน" พี่เชิดถอดกางเกง ออกจนล่อนจ้อน โชว์อาวุธอันยาวใหญ่ร่วมฟุตแข็งโด่ ทำให้ผมรู้เลยว่าพี่เชิดจะทำอะไร ผมผุดลุกขึ้นจะไปห้าม แต่ไอ้พวก เพื่อนของผมมันฉุดผมลง และล็อคแขนจับขาผมเอาไว้ "เฉยๆ ไว้ไอ้โก้ เดี๋ยวดีเอง" ร่างเปล่าเปลือยของพี่อ่อนถูกลากลง มานอนบนพื้นที่ปูพรมหนา พี่เชิดหัวเราะเสียงกระเส่า ใช้มือเฟ้นฟอนไปตามผิวกายที่ขาวผ่องของพี่อ่อนอย่างมันมือ ผมนั่งตัวแข็งมองดูพี่อ่อนถูกลวนลามอย่างไม่มีทางช่วยเหลือใดๆ ได้เลย เสียงหัวเราะดังเซ็งแซ่ เมื่อพี่เชิดแหวกขาที่เรียว สวยของพี่อ่อนถ่างออก และร่องสีชมพูเรื่อของพี่อ่อน ก็ปรากฏให้พวกมันเห็นเต็มตา ก่อนที่จะถูกบดบังด้วยตัวของพี่เชิด ซึ่งสอดใส่ท่อนเนื้อที่อวบหนาทะลวงเข้าไปในร่องนั้นอย่างช้าๆ ท่ามกลางเสียงโห่เชียร์รอบๆ จนในที่สุดก็พี่เชิดก็ยัดเข้าไป จนมิด และเริ่มกระเด้าเข้าๆ ออกๆ อย่างเมามัน ร่างกายของพี่อ่อนนั้นสั่นสะท้านไปแรงโถมกระแทกของพี่เชิด ผมหลับตา เพราะไม่อยากเห็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นตรงหน้า แต่แล้วความรู้สึกบางอย่างก็ทำให้ผมค่อยๆ หรี่ตาขึ้นดู ใจของผมเต้นแรง และท่อนเนื้อของผมก็เริ่มแข็งตัว ภาพที่พี่อ่อนกำลังถูกพี่เชิดเอาอยู่ตรงหน้าเร้าอารมณ์ของผมมาก พี่เชิดส่ายสะโพกไปทาง ซ้ายทางขวาขึ้นบนลงล่าง อัดเข้าไปในหอยที่แคบคับของพี่อ่อน จนแทบจะเรียกได้ว่าทุกทิศทางเลยทีเดียว พี่เชิดแข็งแรง และทรหดเหลือเกิน กระเด้าอัดร่างของพี่อ่อนอยู่ร่วมยี่สิบนาที ไม่มีทีท่าว่าจะเหนื่อย ไอ้พวกเพื่อนของผมสองสามคน ที่มองพี่เชิดทำกับพี่อ่อนไป ชักว่าวของตัวเองไปยังถึงที่สุดก่อน พวกมันเดินขาถ่างพากันเข้ามาคุกเข่าๆ ข้างศีรษะของพี่อ่อน และพุ่งน้ำกามสีขาวขุ่นกระฉูดไปบนใบหน้าที่งดงามของพี่อ่อน จนเปรอะไปหมด ในที่สุดพี่เชิดก็แหกปากร้องออกมา "กูออกแล้วโว้ย" อัดสะโพกกระแทกลงไปอย่างถี่ยิบ ทาบร่างลงไปใช้มือเคล้นไปบนนมที่เต่งเต้าของพี่อ่อนอย่างแรง และระเบิดน้ำเมือกเข้าไปในร่างของพี่อ่อนอย่างสุดแรง เสียงพี่เชิดหอบหายใจออกมาอย่างเหน็ดเหนื่อย กระเด้าตามลงไปจน กระทั่งหลั่งน้ำออกมาหมด ค่อยคืบคลานออกมาจากตัวของพี่อ่อน ผมกลืนน้ำลายเหนียวๆ ลงคอ สายตาจ้องไปยังกลีบแคม ของพี่อ่อนที่บวมเป่ง มีเลือดและน้ำเมือกสีขาวขุ่นไหลซึมออกมาเป็นทาง ทันทีที่พี่เชิดถอยออกไป ไอ้ย้งเพื่อนของผมอีก คนหนึ่งก็พรวดพราดเข้าไปแทนที่ ไอ้จ้อนของมันที่แข็งโด่อยู่แล้ว ก็เสือกพรวดเข้าไปในหอยที่เปิดอ้าอยู่ของพี่อ่อนทันที ผมพยายามร้องห้าม "ไอ้ย้ง..มึงอย่านะ" แต่คำพูดของผมไม่มีผลแม้แต่น้อย ไอ้ย้งสอดของๆ มันทะลวงเข้าไปในตัว ของพี่อ่อน ซึ่งหลังจากที่พี่เชิดช่วยเบิกร่องให้ก่อนทำให้มันสอดเข้าไปได้อย่างไม่ยากนัก ไม่นานก็เริ่มกระเด้าเข้าๆ ออกๆ ส่งเสียงหัวเราะกระเส่า มันอัดไปพลางก็ทาบตัวลงไปทั้งดูดและเลียบนหัวนมของพี่อ่อน อย่างตะกละตะกรามเสียงจ๊วบจ๊าบ ตอนนั้นความรู้สึกของผมต่อเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นตรงหน้า ไม่รับรู้อะไรกับความถูกผิดแล้ว อารมณ์หื่นที่เกิดขึ้นมาอย่างสุด บรรยาย ทำให้ไอ้จ้อนของผมแข็งตัวจนคับเป้ากางเกง พี่เชิดคงดูผมอยู่เหมือนกัน พอจังหวะที่ไอ้ย้งระเบิดน้ำกามของมัน เข้าไปในร่างของพี่อ่อนและถอยออกมา พี่เชิดจึงผลักผมเข้าไปหาพี่อ่อนที่นอนขาถ่างอยู่ "เอาเลยไอ้โก้ เอาให้สมแค้น" เสียงพรรคพวกร้องเชียร์กันลั่น ผมตาลายหูอื้อไปหมด จำไม่ได้ว่าถอดกางเกงออกไปตอนไหน แต่จากนั้นไม่นานอาวุธของผม ที่ขนาดใหญ่ไม่ด้อยไปกว่าของพี่เชิดเท่าไหร่ ก็โถมทะลวงเข้าไปในร่องสวาทของพี่อ่อนอย่างเมามัน ผมรั้งขาทั้งสองข้าง ของพี่อ่อนขึ้นไป จนกระทั่งหัวเข่าของพี่อ่อนไปกดอยู่ตรงหน้าอกของเธอ ทำให้ผมขย่มลงไปในหอยที่แม้ผ่านมาแล้วสองมือ ก็ยังคงคับสุดๆ อย่างถนัดถนี่ เสียงของผมร้องครางออกมาด้วยความมัน ร่องสวาทของพี่อ่อนตอดรัดไอ้จ้อนของผมน่าดู ผมไม่เคยเอาผู้หญิงคนไหนได้มีความสุขเท่านี้มาก่อนเลย ผมอัดพี่อ่อนอย่างเมามันอยู่ร่วมสิบห้านาที อาวุธของผมก็ยิง กระสุนกระฉูดลงไปในหอยฉ่ำเยิ้มของพี่อ่อนจนหมดแม็ก และเดินโผเผออกมานั่งแปะ ดูพรรคพวกที่เรียงคิวทยอยกันเข้าไป จัดการกับพี่อ่อนจนครบทุกคน
เมื่ออารมณ์หื่นของผมจางไป ความหวาดวิตกก็เข้ามาแทนที่ พี่เชิดบอกว่า "เฉยๆ เถอะ ปล่อยเป็นหน้าที่ของกูเอง" พอพี่อ่อนฟื้นขึ้นมานั้นร้องไห้จนแทบจะตายเสียให้ได้เลยครับ ด่าว่าผมและพี่เชิดกับพวกด้วยถ้อยคำที่รุนแรง ขู่อาฆาตว่าจะ ไปแจ้งความตำรวจจนผมหน้าซีดเลยครับ แต่พอพี่เชิดเปิดวีดีโอที่ถ่ายเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นเอาไว้ให้พี่อ่อนดู พี่อ่อนนิ่งช็อคไป เลยครับ พี่เชิดขู่ว่าถ้าพี่อ่อนไปแจ้งตำรวจ เขาก็จะเผยแพร่วีดีโอนี้ออกไปให้ชื่อเสียงของพี่อ่อนป่นปี้ พี่อ่อนกลัวคำขู่ของพี่เชิด จริงๆ ครับ เธอร้องไห้ขอวีดีโอคืนและรับปากว่าจะไม่บอกเรื่องนี้กับใคร แต่พี่เชิดไม่ยอมคืน พูดว่าถ้าพี่อ่อนทำตัวดีๆ ให้พวกเขาเชื่อเสียก่อนจึงจะคืนให้ พี่อ่อนร้องไห้มองหน้าผมคร่ำครวญ "โก้ ทำไมทำกับพี่อย่างนี้" ผมละอายใจไม่กล้าสบ ตาพี่อ่อนเลยครับ จากนั้นพี่เชิดก็บังคับให้พี่อ่อนดื่มเบียร์ที่พี่เชิดผสมยาปลุกเซ็กซ์เข้าไปด้วย จนพี่อ่อนเมาทั้งเบียร์เมาทั้งยา ร่างเปลือยของพี่อ่อนถูกอุ้มไปนอนบนเตียงนอนของพ่อแม่ผม ที่หนานุ่มกว้างใหญ่ พี่เชิดใช้นิ้วมือและลิ้นที่ชำนาญ โลมเลีย ไปบริเวณร่องสวาทของพี่อ่อน สร้างความกระสันซ่านให้กับพี่อ่อนจนขนลุกไปทั้งตัว บิดกายครวญครางเสียงกระเส่า เมื่ออารมณ์ของพี่อ่อนถูกพี่เชิดปลุกปั่นจนเตลิดเปิดเปิงกู่ไม่กลับ เธอก็ใช้มือกดศีรษะของพี่เชิด และแอ่นสะโพกขึ้นถูไถไปตาม ใบหน้าของพี่เชิดอย่างเร่าร้อน เสียงจ๊วบๆ ดังขึ้นเมื่อพี่เชิดใช้ปากดูดน้ำรักของพี่อ่อน ที่ไหลนองออกมาจากร่องสวาท พี่เชิดดูดเลียจนหนำใจ ก็จับพี่อ่อนให้คลานอยู่ในท่าหมา โดยพี่เชิดยืนแอ่นสะโพกอยู่ตรงหน้าเธอ เมื่อพี่อ่อนอ้าปากส่งเสียง คราง ท่อนเนื้อที่อวบใหญ่ของพี่เชิดก็ทะลวงเข้าไปช่องปากของพี่อ่อนทันที พี่อ่อนสำลักออกมาพยายามเบนหน้าหนี แต่พี่เชิดจับศีรษะที่มีผมยาวสลวยของพี่อ่อนไว้แน่น อัดสะโพกใช้ท่อนเนื้อแหวกกรามของพี่อ่อนให้ขยายขึ้น และยัดไอ้จ้อน เข้าไปในปากของพี่อ่อน จนกระทั่งไข่ของพี่เชิดห้อยโตงเตงอยู่ตรงคางของพี่อ่อน ร่างที่อยู่ในท่าคลานของพี่อ่อนสั่นสะท้าน ด้วยความเสียวซ่าน หอยที่อ้าปากออกน้อยๆ มีน้ำเมือกใสๆ ไหลซึมออกมา ผมเดินโทงๆ เข้าไปยืนอยู่ตรงบั้นท้ายของพี่อ่อน ขยำขยี้ไปตรงแก้มก้นที่ขาวนุ่มนิ่มอย่างมันมือ ขณะนั้นพี่เชิดเริ่มกระเด้าไปบนปากของพี่อ่อนแล้ว ผมจ้องหน้าพี่เชิดที่ยักคิ้ว ให้กับผมพลางสูดปากอย่างสนุก ผมเองก็เลยยักคิ้วตอบ และส่งไอ้จ้อนที่แข็งเด่เข้าไปในตัวของพี่อ่อนทันที เสียงพี่อ่อน ครวญครางอู้อี้ฟังไม่ชัดเจน เพราะมีของๆ พี่เชิดอัดอยู่คับปากเธอ ร่างของพี่อ่อนสั่นไหวไปตามแรงกระแทก ทั้งที่หน้าและ บั้นท้าย ผมกัดริมฝีปากด้วยความสุข สองมือขยำไปบนสะโพกของพี่อ่อน อัดไอ้จ้อนเข้าไปอย่างถี่ยิบเสียงดังพั่บๆ ทุกครั้งที่ หน้าขาของผมกระแทกไปบนแก้มก้นของเธอ เสียงพรรคพวกของผมโห่เชียร์ดังสนั่น ผมกับพี่เชิดช่วยกันส่งพี่อ่อนขึ้น สวรรค์ชั้นเจ็ดไปหลายรอบ ซึ่งทุกครั้งพี่อ่อนจะมีอาการบิดเกร็ง ส่งเสียงครวญครางออกมาอย่างเสียวซ่าน อัดบั้นท้ายตอบ สนองไอ้จ้อนของผมอย่างถึงใจ จนในที่สุดผมและพี่เชิดก็ถึงที่ แข่งกันระเบิดน้ำกามเข้าไปในร่างกายของพี่อ่อนอย่าง สนุกสนาน ถึงคิวไอ้ย้งมันเข้าไปนอนหงายบนเตียง ไอ้จ้อนผงาดตรงเด่ มันจับตัวพี่อ่อนให้ค่อยๆ นั่งทับไปบนตอของมัน ซึ่งพี่อ่อนครวญครางอย่างเสียวซ่าน เมื่ออาวุธของไอ้ย้งค่อยๆ แทรกผ่านร่องสวาทของเธอขึ้นมา เพื่อนผมอีกคนก็ไปยืนจังก้า ตรงหน้าพี่อ่อน ช่องปากที่กำลังอ้าออกครวญคราง ก็ถูกสวมใส่ด้วยท่อนเนื้อที่แข็งเด่ของมัน พี่อ่อนดูเหมือนจะกำลังอินเต็มที่ ร่างบิดไหวสั่นสะท้านขย่มไปบนตอเนื้อของไอ้ย้งอย่างเร่าร้อน
และใช้มือรูดไปบนไอ้จ้อนที่ทะลวงอยู่ตรงหน้า ทั้งดูดทั้งอม ราวกับเป็นไอติมที่สุดแสนจะเอร็ดอร่อย ไอ้แจ็คที่ตอนนั้นเลิกหน้าที่ตากล้องชั่วคราว พรวดพราดเข้าไปที่ด้านหลังพี่อ่อน ผลักตัวพี่อ่อนให้เอนลงไปบนตัวไอ้ย้ง มันแหวกแก้มก้นของพี่อ่อนออก จนเห็นทวารหนักของพี่อ่อนที่แคบนิดเดียว และใช้ นิ้วมือปักเข้าไปทันที ร่างของพี่อ่อนกระตุกวาบด้วยความเจ็บปวด พยายามส่งเสียงอู้อี้ห้ามปรามไอ้แจ็ค แต่มันไม่สนใจ ใช้นิ้วมือทะลวงเข้าออกในรูขี้ของพี่อ่อนอย่างเมามัน จนในที่สุดรูนั้นค่อยๆ ถ่างออกมาเป็นลำดับ พอให้มันสอดไอ้จ้อนเข้า ไปได้ และกระเด้าเข้าๆ ออกๆ ด้วยความมัน พี่อ่อนกลืนน้ำเมือกที่เพื่อนของผมส่งเข้าปากของเธอลงไป ส่งเสียงครวญคราง และอ้าปากรับท่อนใหม่ที่เข้าไปแทนที่อย่างกระหาย ราวกับจะใช้เป็นที่พึ่งเพื่อเบนความรู้สึกเจ็บปวดสุดขีด ที่กำลังได้รับ จากไอ้แจ็ค แต่จากนั้นไม่นาน หลังจากที่รูอันคับแคบของพี่อ่อนเริ่มปรับให้เข้าท่อนเนื้อที่รุกล้ำเข้ามาได้ เธอก็เริ่มกระแทกก้น ตอบรับการกระทำของไอ้แจ็คอย่างสุดเสียว แหงนหน้าขึ้นส่งเสียงครวญครางไม่ขาดปาก ใบหน้าของพี่อ่อนแทบจะเรียกได้ ว่าเคลือบไว้ด้วยน้ำกาม ที่กระฉูดเข้าใส่เธอไม่รู้เท่าไหร่ ไอ้ย้งที่นอนหงายอยู่บนเตียงส่งเสียงคำรามออกมาอย่างสะใจ อาวุธของมันกับของไอ้แจ็คที่กำลังช่วยกันอัดอยู่ คงจะรู้สึกถึงกันได้โดยผ่านผนังของพี่อ่อนที่กั้นเอาไว้บางๆ เท่านั้น ผมแย่ง กล้องถ่ายวีดีโอมาถือไว้เอง และเดินเข้าไปจับภาพที่ท่อนเนื้ออวบสองท่อน กำลังแย่งกันโถมทะลวงเข้าไปในร่องสวรรค์ของ พี่อ่อนด้วยความระทึกใจ ไอ้ย้งเสร็จก่อนมันร้องเสียงดัง อัดสะโพกขึ้นกระแทกหอยของพี่อ่อนอย่างแรง ส่งน้ำเมือกเข้าไป ในร่างของพี่อ่อนจนหมด และคาอยู่ในสภาพนั้นจนกระทั่งไอ้แจ็คถึงที่และถอยออกไป ผมเลยยื่นกล้องในมือคืนให้กับมัน ซึ่งไอ้แจ็คแสยะยิ้มรับมาจับภาพไปที่ทวารหนักของพี่อ่อน ซึ่งมีน้ำเมือกสีขาวขุ่นซึมออกมาไหลเป็นทาง ไปตามลำขาอ่อน ของเธอ จากนั้นพี่อ่อนถูกทะลวงทั้งประตูหน้าประตูหลัง ดูดอมท่อนเนื้อที่วนเวียนเข้ามาให้เธอบริการ ซึ่งบางครั้งพี่อ่อน ต้องให้บริการถึงสองท่อนในคราวเดียวกัน สร้างความสุขสุดยอดให้กับพวกผม ราวกับอยู่ในสวรรค์วิมาน ทั่วสรรพางก์ ร่างกายของพี่อ่อนนั้น แทบไม่มีสัดส่วนใดรอดพ้น ไปจากการถูกเฟ้นฟอนขย้ำขยี้อย่างกระหายเลย กว่าที่พวกผมทั้งหมด จะรีดพลังออกไปจนไม่เหลือหรอนั้น ก็พากันเวียนว่ายตายเกิดไปบนตัวพี่อ่อนไม่ต่ำกว่าคนละสี่ห้ารอบ จนพี่อ่อนหมดสภาพ นักศึกษานอนหงายอล่างฉ่างหุบขายังไม่ลง ตลอดช่วงสงกรานต์พี่อ่อนโทรศัพท์ไปบอกทางบ้าน ว่าจะอยู่ช่วยติวหนังสือ ให้ผม ดังนั้นแทบทั้งวันทั้งคืนพวกผมทั้งหมด ก็ช่วยกันสอนบทเรียนบทใหม่ให้พี่อ่อนอย่างฉ่ำใจ จนพี่อ่อนนั้นเพลิดเพลิน หลงใหลไปกับประสพการณ์ที่แปลกใหม่ เสียวสุดยอดอย่างถอนตัวไม่ขึ้น โดยที่พี่เชิดไม่จำเป็นต้องใช้วีดีโอข่มขู่พี่อ่อนอีก หลังจากนั้นพี่อ่อนก็เปลี่ยนบุคลิกลักษณะไปราวกับหน้ามือเป็นหลังมือ จากที่เรียบร้อยราวกับผ้าพับไว้ กลายเป็นสาวเปรี้ยวจี๊ด แต่งตัวแบบเซ็กซี่สุดๆ และพี่อ่อนยังคงหาเวลามาติวหนังสือให้กับผมเสมอๆ ในบางครั้งไอ้พวกเพื่อนของผมก็ขอเข้ามารับ การติวจากพี่อ่อนด้วย ซึ่งเธอก็ไม่ว่าอะไร มิหนำซ้ำยังดูเหมือนว่าพี่อ่อนจะชอบยิ่งกว่าติวให้ผมสองต่อสองเสียอีก แต่ในที่สุด เรื่องของผมกับพี่อ่อนก็แดงโร่ จนผมเข้าหน้าพวกผู้ใหญ่ไม่ติด และพี่อ่อนถูกจับตัวส่งไปเรียนเมืองนอก นับแต่นั้นมาผมก็ไม่มี โอกาสได้ติดต่อกับพี่อ่อนอีกเลย