ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทัวร์สวาท /1

เริ่มโดย err, กรกฎาคม 01, 2010, 10:44:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

ผมมีเรื่องด่วนจะต้องกลับบ้านที่เชียงใหม่ ตอนบ่ายก็ได้เตรียมของบางส่วนที่จะเอากลับบ้านด้วย พอซักประมาณเกือบๆ บ่าย 3 โมงผมได้นั่งเมล์ไปที่หมอชิตใหม่ และได้ซื้อตั๋วของ บ.โชครุ่งทวี พอซื้อเสร็จก็กำลังจะเดินไปซื้อน้ำที่เซเว่น ก็มีผู้ชายคนหนึ่งเดิมาบอกว่า น้องๆ จะไปเชียงใหม่ใช่ไหมครับ ?? เขาถาม ผมก็บอกเขาไปว่าใช่ครับ ... เขาบอกว่าน้องๆ พี่ขอเปลี่ยนตั๋วกับน้องได้ไหม เปลี่ยนเวลากลับ เขาบอกว่าจะไปเที่ยวเชียงใหม่ แต่ว่าไปถึงเช้าเกินไป เพื่อนเขายังไม่มารับเพราะอยู่ต่างอำเภอ ฉะนั้นอยากไปถึงข้าๆ หน่อย หรือสายๆ หน่อย ผมดูตั๋วเขาแล้วก็เร็วกว่าผม 45 นาที ก็เลยเปลี่ยนเพราะผมก็อยากกลับถึงบ้านเร็วๆ เหมือนกัน ก็เลยเปลี่ยน พอเปลี่ยนเสร็จก็มานั่งอยู่ข้างใน ก็ดูตัวอีกรอบ นี่กูจะโดนหลอกไหมนี่ เอาตั๋วปลอมมาหลอกเราหรือปล่าว ไม่น่าแลกเลย สักพักได้เวลาอีก 15 นาทีรถจะออก ผมก็ได้ไปที่รถ รถออก 1 ทุ่มตรง ก็ได้ที่นั่งติดหน้าต่างแถวๆ ตรงกลางด้านขวามือทางเดิน ผมมองดูก็ปรากฎว่าเริ่มมีคนนั่งเต็มเกือบหมดละ เหลือไม่กี่ที่นั่ง แต่ที่นั่งติดข้างๆ ผม ยังว่างอยู่ แต่ว่าถึงเวลารถจะออกแล้ววก็ยังไม่ออก เลยเวลารถออก 10 นาที รถก็ยังไม่ออก ซักพักก็มีคนหนึ่งเดินขึ้นมาพร้อมกับพนักงานบนรถ บอกว่าเชิญนั่งตรงนี้ค่ะ ผมหันไปมองก็พบผู้หญิงคนหนึ่งหน้าตาดีมาก ผมยาว ดูสวยมาก เห็นแล้วสะดุดตาเลย เธออยู่ในชุดเหมือนสาวออฟฟิต ใส่กระโปรง แล้วเหมือนเสื้อสูททับอีกที ดูแล้ว เหมือนๆ จะเพิ่งเลิกงาน แล้วเธอก็มองหน้าผม แล้วก็บอกว่า เอ่อ ... คุณค่ะ ดิฉันขอเปลี่ยนเปลี่ยนที่นั่งได้ไหมค่ะ เธอได้ที่นั่งชิดทางเดิน แต่เธออยากจะขอเปลี่ยนที่นั่งเป็นชิดหน้าต่าง ผมก็เลยเปลี่ยนที่นั่งให้เธอ แล้วรถก็ออก ... จากหมอชิตไป

เธอบอกว่า รถติดมากกว่าจะมาถึงได้ คิดว่าจะมาไม่ทัน แต่ยังดีที่รถยังรออยู่ เกือบไม่ทัน ซักพักรถออก เขาก็เริ่มแจกของ น้ำดื่ม อาหารว่าง แล้วก็เปิดหนังวิซีดี xx ให้ผู้โดยสารดู (พูดเล่นครับไม่ใช่หรอกครับ) เป็นเรื่อง แบ๊กฮอค์ดาว ต่างหากหนังสงครามครับ สนุกดีครับ พอหนังเริ่มผมก็ไม่ได้คุยกะ เธออีก พอซักพัก หนังเริ่มไปได้ ครึ่งเรื่อง แต่ยังไม่เปลี่ยนแผ่น หญิงสาวที่นั่งอยู่ข้างเธอก็บอกว่าง่วงนอนละ เมื่อคืนนอนดึก เลยจะนอน เธอก็ปรับเบาะเอน แล้วก็นอน พอหนังเปลี่ยนแผ่นที่สอง คนขับรถก็เริ่มปิดทางเดินบางช่วง เหลือเพียงนิดหน่อย แต่ก็ยังพอมีแสงสว่างอยู่ ผมเองก็ดูหนังไปก็แอบมองหน้าเธอไป ดูสวยดี หน้าตาจิ้มลิ้มดี น่ารัก ปากนิด จมูกหน่อย ซักพัก ฝนข้างนอกก็เริ่มตก ทำให้อากาศเริ่มเย็นกว่าปรกติ
พอหนังจบ ผมก็ลุกขึ้นไปเข้าห้องน้ำ แล้วก็กลับมานั่งที่เดิม ตอนนี้คนขึบรถได้ปิดไฟในรถหมดละ คงให้ผู้โดยสารนอนพักผ่อน ผมเองก็ปรับเบาะ ให้อยู่ในระดับเดียวกันกะเธอ เธอก็ขยับตัวหันหน้าไปทางหน้าต่าง ผมก็แอบมองเธอนิด ๆ ก็เห็นแต่เส้นผมเธอ กลิ่นหอมมากเลยครับ อาจเป็นเพราะเธอใส่น้ำหอมหรือ
เปล่าวไม่รู้ ผมเองก็เริ่มใจเต้นแรง ตึกๆ แต่ไม่ได้คิดอะไรมาก ก็เลยแกล้งเอียงตัวไปใกล้ๆ เธอ แล้วผมก็ดึงผ้าห่มมาห่ม แล้วก็หลับตานอน เผลอหลับไปตอนไหนไม่รู้

มาสะดุ้งตัวตื่นอีกที ก็ไม่รู้ถึงไหนละ ดูนาฬิกาที่หน้ารถเขาติดเอาไว้ ก็ประมาณ จะเกือบๆ เที่ยงคืน พอจะหลับอีกที เขาก็เปิดไฟในรถ แล้วก็ถึงจังหวัด พิดโลก แล้วเขาก็เลี้ยวรถเข้าจอดพักผู้โดยสารแล้วก็บอกว่าให้เอาคูปองไปแลกทานอาหารได้ ที่ห้องรับรอง รถจะจอดที่นี่ประมาณ 15 นาที ผมก็ได้นั่งไป ก่อนลงไปก็มองไปยังผู้หญิงคนนี้เขาก็ยังหลับยังไม่ตื่น

ได้เวลารถออกแล้ว ผมกลับมานั่งที่เดิม เห็นเธอยังคงหลับเหมือนเดิม ดูแล้ว เซ็กซี่มาก ดูสวยเป็นธรรมชาติดี คิดในใจ คนสวย นี่นอนขี้เซาจัง รถวิ่งออกไป พนักงานขับรถก็ปิดไฟเหมือนเดิม ผมเองก็เลยหลับต่อ หลับไปนานแค่ไหนไหมไม่รู้ ซักพักผู้หญิงที่นั่งอยู่ข้างๆ ก็เปลี่ยนท่านอนคงจะเมือย เลยทำให้ผมตื่นนอนไปด้วย เธอนอนเหมือนหันหลังให้ผมแบบตะแคง ผมมองดูนาฬิกาดูเวลาก็เกือบๆ ตี 1 ครึ่ง ผมก็มองไปยังผู้หญิงคนนั้นอีกที่ยังคงมองเห็นเธอนอนหลับเหมือนเดิม ผมเองก็เลยคิดในใจว่า หลับดีจังน่พเธอ เหมือนอนอยู่บ้านเลยน่ะ แล้วก็เรื่องหนึ่งแวบเข้ามาในสมองของผม เรื่องการลับหลับที่เคยอ่าน ก็เลย เฮ้ย มันจะเป็นจริงไหมว่ะ อยากลองดูหรือว่าไม่แต่งเรื่อง ใจก็เริ่มเต้น แล้วก็หันไปมองเธอ แล้วก็หันไปมองคนที่นั่งอยู่ แถวเดียวกันก็หลับกันหมด ความคิดแวบ เข้ามาเลย อยากนอนเบียดตัวเธอดู เธอจะตื่นไหม ก็ขยับตัวไปใกล้ๆ เหมือน เปลี่ยนท่านอน ที่นี้ลำตัวผมชิดกับก้นของเธอซึ่งนอนหันหลังให้ แต่ดูเธอคงไม่รู้สึกตัว ผมเลยค่อยๆ วางมือขางลำตัวแล้ว มือผมก็ชนแถวๆ สะโพกเธอ รู้สึกตื่นเต้นมากในตอนนั้น กลัวก็กลัว อยากก็อยากตอนนั้นของผมเริ่มแข็งไปหมดแล้ว เมื่อเห็นเธอนนอนหลับอยู่ เลยได้ใจ ค่อยๆ ดึงผ้าห่มเธอขึ้น แต่ว่ามันติดที่ก้นเธอ ดึงแรงก็กลัวว่าเธอจะตื่นเลย ค่อยๆ ดึง อาศัยจังหวะรถเลี้ยวด้วย เพราะช่วงนั้นรถจะเริ่มวิ่งช้า แต่จะเป็นเขาเยอะ ช่วงรถเลี้ยวผมก็จะอาศัยจังหวะนั้นดึงผ้าห่มออกมาทีละนิด ทีละนิด แล้วในที่สุดก็สำเร็จ ผมนี้เสียวมากเลย สักพักผมก็ผ้าห่มผมไปห่มบนตัวเธอด้วยแล้วก็ สอดมือเข้าไปที่ผ้าห่มเธอ มือผมก็ชนที่ก้นเธอ นิ่มมากครับ ใจเริ่มกล้ามากขึ้นเมื่อเห็นเธอนอนหลับไม่มีวี่แววว่าจะตื่น
แล้วผมก็ได้ใจมากขึ้นเมื่อ เริ่ม ลูบไปที่ขาเธอ โอวว ว พอผมลูบไล้ไปที่ขาเธอก็พบว่ากำลังสัมพัสขาอ่อนเธอ ซึ่งเธอใส่กระโปรงมันคงจะร่อนขึ้นมา แล้วได้ลูบขาอ่อน โดยไม่มีสิ่งได้ขวางกั้น มันนิ่มมือมากเลยครับ รู้สึกว่ามันเนียน มากๆ เลยครับ ผมนี้มีอารมย์มากเลย ไม่ไหวแล้ว งัดของๆ ผมออกมารูดเลย แล้วมืออีกข้างก็ลูบไปที่ขาเธอเหมือนเดิม แล้วก็ค่อยๆ ลูบไล้ขึ้นมาแถวๆ ร่องก้นเธอ แต่ว่ามันไม่ถนัดหรอกครับ ผมเองก็กลัว ๆ ด้วย มองไปด้านข้างที่แถวเดียวกันก็หลับเหมือนเดิม ผมเลยเหมือนจะนอนตะแคงหันหน้าไปทางเธอ แล้วก็ค่อย เอื้อมมือไป ที่ลำตัวเธอทีละนิดๆ ผมใช้เวลานานมาก ดูนาฬิกาก็เกือบๆ ตีสอง 15 นาทีละ ผมก็เลยค่อยลูบไล้ไปที่ลำตัวเธอต่อ แล้วก็ค่อย ๆ เอามือไปวางเหมือนกับกำลังนอนกอดตัวเธอ ตอนนั้นผมตื่นเต้นมากเลย มืออีกข้างก็รูดกำของตัวเองไปด้วย แล้วก็เริ่มลูบไล้ไปที่หน้าอกเธอ มันเหมาะมือมากเลยครับ เอามือไปวางแล้วก็ค่อยๆ บีบเบาๆ มันนิ่มมือดีมากเลย ขนาดเพียงภายนอก ผมเริ่มได้ใจเมื่อเห็นเธอยังไม่ตื่น แล้วก็เริ่ม คลึงไปมา ที่เต้านมของเธอ ... อาา แล้วก็เริ่มบีบไปมาแรง ขึ้นแล้วก็เริ่มแรงขึ้น อูยยย ...

ผมจะกระฉูดอยู่แล้วว ดูเหมือนเธอจะหายใจแรงขึ้น เหมือนกับว่ากำลังจะตื่นผมเลยรีบดึงมือกลับ แล้วก็ดูเธอก็เงียบไป กะว่าจะลูบขาอ่อนต่อ เธอก็เปลี่ยนท่านอนมาเป็นนอนหงาย เหมือนเดิม ผมก็เลยรีบแกล้งหลับ ตอนนั้นผมตื่นเต้นมาก กลัว ก็กลัว กล้วว่าเธอจะรู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับเธอ แต่เธอก็หลับอีกเหมือนเคยเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมก็อยากลองดูอีกรอบก็เลย ค่อยสอดมือเข้าไปที่ ตัวเอง แล้วก็ค่อยๆ วางมือลงตรงลำตัวเธอ แล้วก็ค่อยๆ เลื่อนมือเบาๆ ข้าๆ ไปที่ ขาอ่อนเธอ แล้วก็เริ่มลูบไล้ไปที่ขาเธอ อาา พอมือผมวางลงบนขาเธอเท่านั้นแหละ ครับ มือผมก็สั่นเลย เหมือนมีไข้ขึ้นเลย ตัวผมก็เริ่มสั่นๆ ไปด้วย แล้วผมก็ค่อยๆ ลูบขาอ่อนเธอต่อ แล้วค่อย ๆ ดึงกระโปรงเธอขึ้นมาไว้ที่หน้าขา แต่ดึงได้มากมนักเพราะเธอนอนทับอยู่ แต่ผมก็ได้ใช้ความพยายามค่อยๆ สอดมือเข้าไปที่ ขาเธอ แล้วในที่สุดได้ได้สอดเข้าไปที่ขอบกางเกงใจเธอ อาาา ... แล้วผมก็เลื่อนมือขึ้นไปวางบนเต่าของเธอ โอววว เต่าเธอนูนมากเลยย ครับ ผมวางไว้เฉยๆ สํกพักก็เริ่มค่อยๆ กดมือลงไปบนเนินเนื้อของเธอ จากเบาๆ ก็เริ่มเน้นๆ แรงขึ้น แรงขึ้นเรื่อย ๆ

อาา แล้วก็ผมก็ตัดสินใจ ค่อย ลูบไล้ไปที่ขอบกางเกงในด้านบนแต่ปรากฏว่าจะดึงลงมาก็ดึงได้มากนัก เพราะไม่ถนัด แต๋ได้ลูบไปที่เนินเนื้อๆ นูนของเธอ ถึงแม้ว่าจะน้อยนิด แต่ก็สัมพัสได้ถึงเนินเนื้อนิ่มๆ ของเธอ แล้วก็ขนเส้นไหมของเธอไม่มากนัก แต่จากการสัมพัสดูเหมือนว่าขนเธอจะขึ้นไม่มากนัก

ซักพักผมก็ค่อย ดึงมือกลับ อยากลองดูข้างล่างมั่ง ว่าสามเหลี่ยมเธอจะเป็นยังไง ผมก็ค่อย ๆ แซะนิ้วเข้าไปที่ขอบกางเกงในเธอ แต่ว่ามันลำบากมากเพราะผมใช้เพียงมือเดียว แต่ตอนนั้นผมก็ทำสำเร็จ พอมือผมเข้าไปสัมผัสกับเนิน กลางหว่างขาเธอ ก็ลูบไล้ที่ร่องน้ำเสียวของเธอ แล้วก็ลากนิ้วไปมาเบาๆ ช้าๆ
อูยยยยยย อาาา ตอนนนั้นน้ำผมจะกระฉูดอยู่แล้วจะไม่ไหวแล้ว ลากนิ้วไปมาตรงน้ำเสียวเธอไปมา ไม่ถึง 10 ครั้ง ก็เริ่มรู้สึกว่าเธอ จะหายใจแรงขึ้น แล้วก็เริ่มมีน้ำเหนียว ๆ ไหลออกมาจากร่องน้ำเสียวของเธอ ตอนนั้นผมน้ำแตกเลย ครับ พอมือมือโดนเข้ากับน้ำเหนียวๆ ลื่นๆ ของเธอ ผมก็เลยดึงมือกลับ แล้วก็เช็ดน้ำของผม

อาา เสียววสุดๆ ครับตอนนั้นเมื่อผมคิดถึงตอนนั้น ลองคิดดูน่ะครับยังพอมีเวลาอีกประมาณ 2 ชั่วโมงกว่าๆ คิดว่า น่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อไปนี้ ....