ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทัวร์สวาท /2

เริ่มโดย err, กรกฎาคม 01, 2010, 10:47:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

หลังจากตอนนั้นที่น้ำผมแตกแล้ว ก็ได้เอามือจากร่องน้ำเสียวของเธอแล้วก็เอามือมาเช็ดที่น้ำของผม โดยผมใช้ผ้าห่มที่เขาแจกบนรถทัวส์ พอเช็ดเสร็จผมได้หันไปมองดูเธอ ดูเหมือนเธอจะหายเบาลงเหมือนกำลังหลับปกติ แต่ตอนนั้นผมยังไม่ค่อยหายอยากเท่าไหร่เลย มองดูนาฬิกา ก็เกือบๆ ตีสอง ครึ่งละ คิดว่าน่าจะลองดูอีกครั้งหนึ่ง ทีนี้ผมก็ได้ขยับตัวไปนอนใกล้ๆ เธอมากขึ้น ผมแกล้งทำเป็นหลับแล้วว พยายามเอาหัวไปพาดบนไหล่เธอ แล้วก็ทำสำเร็จ เมื่อหัวผมซบลงไปบนไหล่เธอได้แล้ว ผมได้กลิ่นหอมของน้ำหอมบนตัวเธอ มันหอมรัญจวนเร้าใจมากเลยครับ ผมเริ่มมีอารมย์อีกครั้งแล้ว มือผมก็ค่อยๆ รูดซิปอีกครั้ง แล้วก็งัดเอาน้องชายของผมออกมา คราวนี้ผมได้ปลดตะขอซิบกางเกงออกด้วย
แล้วก็รูดของตัวเองไปด้วย พร้อมๆ กับค่อยสอดมือเข้าไปผ่านผ้าห่มบนตัวผม แล้วก็ผ่านเข้าไปบนตัวเธอ ผมก็ได้เอามือไปวางบนหน้าอกโดยการทำแบบเบาๆ ที่สุดกลัวเธอจะตื่น ขณะที่มือผมสัมผัสลงไปบนนมของเธอ ผมรู้สึกถึงความนิ่ม แล้วก็มันใหญ่เต็มฝ่ามือพอดีของผมผมเริ่มกางฝ่ามือของผมออก แล้ววางหมับเข้าบนนมเธอ แล้วก็ค่อยๆ เคล้นคลึงไปมาบนนมของเธอ ทำเบาๆ ก่อน แล้วหลังจากกนั้นผม
เริ่มมีอารมย์มากคงจะเริ่มหน้ามืด เลยบีบนมเธอแรงขึ้น แรงขึ้นเรื่อยๆ ถึงแม้ว่ามันจะเป็นเพียงแค่ด้านนอก ผมก็ยังสัมผัสถึงความนุ่มของนมของเธอ แล้วผมก็เริ่มวน ควานหาร่องคอเสื้อเธอ แต่ปรากฏว่ามันเข้าไม่ได้ ผมเลยค่อยเคล้นไปมาบนนมเธออีกรอบ แล้วก็ลูบไปอีกข้างหนึ่ง ขณะที่ผมกำลังจะบีบนมเธออีกข้างหนึ่ง ผมได้พยายามสอดมือเข้าไปที่นมด้านขวาของเธอ เพราะเธอใส่เสื้อแบบมีกระดุม มือไม้
ผมสั่นไปหมด ต้องรีบดึงออกมา เพราะว่า มือไม้ผมมันสั่นไปหมดไม่สามารถควบคุมได้ มืออีกข้างหนึ่งผมก็สาวน้องชายของผมไปด้วย แล้วผมก็สอดมือเข้าไปอีกข้าง พยายามเอาปลายนิ้วเข้าไปลูบบนนมของเธอ เมื่อนิ้วมือผมสัมผัสกับเนินหน้าอกของเธอแม้มันจะเพียงน้อยนิดผมก็สัมผัสได้ถึงความเนียนและก็นิ่มๆ มาก ผมเริ่มใจกล้ามากขึ้นเมื่อมองเธอยังคงหลับตาพริ้มเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมคิดในใจว่า
คนสวยนี่นอนขี้เซาจังนะ แต่ก็ดีผมจะได้ทำต่อ ผมตัดสินใจดึงกลับออกมาแล้วพยายามจะแกะกระดุมเสื้อเธอเม็ดที่สอง โดยใช้มือเดียว มันทำลำบากมากเลยครับ เพราะต้องใช้มือเดียวในการปลดกระดุมของเธอ แต่ในที่สุดความพยายามของผมก็สำเร็จ หัวใจผมเต้นพองโตเลยคราวนี้ คราวนี้ละจะได้จับนมเธออย่างถนัดๆ มือหน่อย คราวนี้ แต่ดูเหมือนว่าเธอกำลังจะเปลี่ยนท่านอน ทำให้ผมนี้รู้สึกหงุดหงิดมาก แต่เธอก็ไม่ได้เปลี่ยนท่านอน เพียงแต่หันหน้าไปอีกทางหนึ่ง ซึ่งหันหน้าไปทางหน้าต่าง ซึ่งก่อนหน้านั้นเธอหน้ามาทางผมซึ่งดูเหมือนคล้ายกับว่ากำลังเอาหัวชนกันอยู่ ผมรอเธอดูเธอจนแน่ใจว่าเธอหลับสนิทแล้ว ผมก็ทำเหมือนเดิม คือสอดมือเข้าไปใต้ผ้าห่มแล้วเอามือไปวางบนนมเธอ แบบกางฝ่ามือออกแล้ววางหมับลงบนตัวเธอ สังเกตุเธอยังคงหลับอยู่คราวนี้ผมได้ใจ รีบสอดมือเข้าไปตรงรอยกระดุมที่ผมได้ปลดเมื่อกี้นี้ แต่ผมก็ต้องเอามือขึ้นสูงๆ เพราะว่าเธอนอนเอามือไปวางไว้บนแถวๆ ขอบกระโปรงเธอ โดยการเอามือวาง
ประสานกันสองมือ ผมเริ่มใช้มือต่อบนนมของเธอ แล้วมือผมก็สอดเข้าไปได้แต่ก็ยังไม่ถนัดมือ เพราะติดกระดุมอีกตัว ผมเลยตัดสินใจปลดกระดุมเม็ดที่สองออก โดยเลือกเม็ดตัวบนถัดไปจากเม็ดที่ปลดไปเมื่อตะกี้นี้ ก็ใช้ลำบากเหมือนกัน เวลารถจะเลี้ยวมันทำให้มือของผมเหวี่ยงไปโดนตัวเธอ ผมเลยตัดสินใจใช้มืออีกข้างค่อยเอื้อมไปช่วยปลดกระดุม แต่ไม่ลืมที่จะหันไปมองคนที่นั่งอยู่แถวเดียวกันกับเราคราวนี้
ผมรู้สึกโล่งอกมาก เมื่อคนที่นั่งติดริมทางเดินแถวเดียวกับผม เขาเอาผ้าห่มคลุมหน้าเอาไว้ คงเป็นเพราะแอร์ตกลงบนหน้าพอดี ผมเองก็เคยโดนแบบนี้เหมือนกัน เพราะรถบางคันจะไม่มีที่ปิดแอร์ตัวบนหัวเรา แต่จะบิดหนีไปทางอื่นเอาแต่ก็ไปได้ไม่มากนัก

พอปลดกระดุมตัวที่สองเสร็จ อืมมม คราวนี้ละ ผมคิดในใจ ที่รักอย่าเพิ่งตื่นน่ะจ้า ขอผมจับนมหน่อยน่ะ คิดในใจ พร้อมๆ กับเอื้อมมือสอดเข้าไปที่เสื้อของเธอ คราวนี้ไม่ผิดหวังเลยครับ อาผมกางฝ่ามือออกแล้วก็วางลงบนนมของเธอเหมือนเดิม คราวนี้เต็มฝ่ามือผมเลยครับโดยมืออีกข้างของผมก็ไม่ลืมหน้าที่พร้อมๆ กับรูดของตัวเองไปด้วย ผมเริ่มคลึงเบาๆ ไปมาบนนมด้านขวาของเธอ แล้วก็เริ่มเคล้นไปมา
จากเบาๆ เริ่มแรงขึ้น แรงขึ้น ตามลำดับ ผมสังเกตว่าเธอเองก็เริ่มหายใจแรงขึ้น แล้วก็ยาวขึ้น ถี่ขึ้นตามลำดับตามที่บีบเคล้นนมเธอ ตอนนั้นไม่รู้ความกล้ามาจากไหนในตอนนั้น ไม่กลัวว่าเธอจะตื่นเลย คงมีอารมย์มากจนทำให้เกิดความกล้า พร้อมความบ้าขึ้นมาตอนนี้เลือดขึ้นหน้าผมละมั๊ง ผมเริ่มเอามือเข้าไปบนยกทรงเธอ แล้วดึงส่วนบนของยกทรงเธอแล้วก็สอดมือเข้าไปแต่คราวนี้มือผมไม่ถนัด ก็เลยต้องดึงมือกลับ พร้อมกับทำเป็นเปลี่ยนท่านอนโดยพยายามขยับตัวเบาที่สุดกลัวว่าเธอจะตื่น แล้วผมก็เปลี่ยนท่านอนได้สำเร็จโดยนอนตะแคงหันหน้าไปทางเธอ คราวนี้ละอืมม สุดยอดละ คราวนี้ถนัดมือละ มือซ้ายผมก็สอดเข้าไปที่ผ้าห่มอีกครั้ง ดึงผ้าห่มไปคลุมตัวเธอเอาไว้กันคนอื่นเห็นมือผม แล้วก็มือขวาก็วางข้างลำตัวรูดของตัวเองไปด้วย แต่รูดไม่ถนัดเหมือนครั้งแรก ไม่เป็นไร แต่ได้จับนมเธอถนัดๆ มือก็โอเคละ ผมสอดมือเข้าไปอีกครั้งหนึ่ง คราวนี้ผมบีบเคล้นไปมาอย่างแรง กว่าครั้งแรกอีก ดูเธอยังไม่มีทีท่าว่าจะตื่นผมเลยสอดมือเข้าไปใต้ยกทรงเธอ แล้วก็สอดเข้าไปลึกๆ จนฝ่ามือของกางเต็มฝ่ามือผมเลย พอผมได้จับแบบนี้มันตื่นเต้นมากๆเลยครับ จะกระฉูดอีกรอบ ผมต้องรีบดึงมือออกจากน้องชายของผม ฝ่ามือผมตอนนี้กำลังที่เต้านมของเธอเต็มฝ่ามือเลยครับ ผมรู้สึกถึงความอิ่มเอมของเต้านมเธอ มันเนียนนุ่มได้เมื่อสัมผัสผมบีบ เคล้นนมเธอไปมาที่เต้านมของเธอ บีบแรงขึ้นๆ แรงขึ้นเรื่อยๆ คราวนี้เธอเริ่มหายใจแรงขึ้นอีกครั้งหนึ่ง ผมเองก็เริ่มมันส์มือมากขึ้น บีบเคล้นไปมานานพอสมควร ผมเองก็เริ่มค่อยดึงออกมาแล้วก็ควานหาหัวนมของเธอ โอวว แม่เจ้า ผมความหานมของเธอไม่เจอครับ ผมเลยคิดว่ามือของตอนนี้อยู่ที่ไหน ตรงกลางหน้าอกหรือเปล่าวผมก็ค่อยๆ ใช้นิ้วลูบไปมาจนคิดว่ามันน่าจะอยู่แถวๆ นี้ละ ผมลูบผ่านไปได้นิดหนึ่งผมก็สะดุดเข้ากับเม็ดบัวเธอแล้ว อา ผมลูบไล้ไปมาบนหัวนมของเธอ
หัวนมเธอสังเกตจากการสัมผัสดูแถบจะไม่มีก็ว่าได้ ดูหัวนมเล็กๆ แต่เมื่อผมเอานิ้วสะกิดบนหัวนมของเธอ ดูเหมือนเธอจะหายใจแรงขึ้นพร้อมๆ กับหัวนมเธอเริ่มชูชัน สู้นิ้วมือของผมที่กำลังสะกิดไปมาบนหัวนมของเธอ ดูเธอเหมือนกับว่ากำลังจะตื่น เหมือนจะส่ายหน้าไปมาพร้อมกับหันหน้ามาทางผม ผมเลยรีบดึงมือกลับ แกล้งทำเป็นหลับ พอผ่านไปได้สักประมาณ 4 – 5 นาที ผมก็เห็นเธอนอนปกติ ผมเลย
เริ่มใหม่อีกทีคราวนี้ ผมเปลี่ยนไปเป็นข้างล่าง เมือผมเอามือไปจับที่ขาของเธอ ก็ติดที่แขนและมือของเธอ ผมเลย ค่อยๆ จับมือเธอ แล้วก็ค่อยๆ ดึงมือขึ้นแล้วเอามาวางไว้ที่แถวๆ ท้องของเธอ ผมก็ค่อยๆ เลื่อนตัวลงต่ำกว่าเธอนิดหนึ่งเพื่อที่มือของผมจะได้สอดเข้าไปที่กระโปรงของเธอได้ เมื่อผมสอดมือเข้าไปที่ใต้กระโปรงของเธอก็ต้องตกใจ เพราะปรากฏว่ากางเกงในดูชุ่มๆ เปียกๆครับ แต่ไม่ค่อยมากนัก ผมคิดว่า
เธอคงมีอารมย์เหมือนกันคงคิดว่ากำลังฝันหวานละมั๊ง เมื่อมือผมลูบไปที่เนินนูนตรงหว่างขาของเธอก็ลูบไล้ ไปมา แล้วสักพักผมก็สอดนิ้วของไปตามขอบกางในด้านล่างตรงขาอ่อนของเธอ แล้วก็สอดล้วงเข้าไปเต็มๆ มือของผม ทันทีที่มือของผมสัมผัสกับเนินเนื้อยของเธอมันดูอุ่นๆ ตรงนั้นผมก็ลูบไล้เนินเนื้อของเธอไปมา แล้วสัมผัสลูบไล้ไปที่เส้นขนบางๆ ซึ่งขึ้นเพียงน้อยนิด จากการสัมผัสด้วยมือของผม
แล้วผมก็ค่อยๆ ลากนิ้วมือลงไปที่ร่องน้ำเสียวของเธอ ปรากฏว่าผมลากนิ้วไปมาเพียง 2 - 3 ครั้งเธอก็กางขาออก พร้อมกับกำลังเลียริมฝีปากตัวเองไปมา ผมยังคงลากนิ้วต่อไปอีก สามสี่ที ก็เริ่มมีน้ำเหนียวๆ ไหลออกมาจากร่องน้ำเสียวของเธอ พร้อมกับได้ยินเสียงเธอคราง
ออกมาเบาๆ อา อูยยยยย ส์ ผมลากนิ้วลงไปลึกๆ มากขึ้นบนร่องน้ำเสียวของเธอ จนนิ้วผมเกือบๆ จมลงไปในร่องน้ำเสียวของเธอดูเหมือนเธอจะเริ่มคราง อา อืมมส์ อืมมม .... พร้อมกับเธอได้กางขาออกมากขึ้นเหมือนกับเป็นการเปิดทางให้มือผมได้ชอนไชเข้าไปในรูเสียวของ
เธอได้ถนัดมากขึ้น ขณะที่ผมกำลังจะสอดนิ้วมือเข้าแทงเข้าไปในรูหีของเธอ เธอก็สะดุ้ง นิดหนึ่ง พร้อมกับ ได้ยินเสียงหายใจของเธอแรงถี่ๆ เหมือนใจจะขาดรอนๆ ให้ได้ ขณะผมกำลังจะกดนิ้วให้จมลงไปในรูหีของเธอ ผมก็ต้องตกใจอย่างสุดขีดเมื่อเธอเอื้อมมือมาคว้าหมับที่แขนของผม ผมรีบดึงมือกลับ แล้วทำเป็นทีนอนหลับตอนนั้นสมองของผมมันคิดไม่ออกว่าจะทำอย่างไงดีถ้าเธอเอะอะโวยวาย ขึ้นมาละ
ทำงัยดีผมจะแก้ตัวยังไงดี ผมได้ยินเสียงขยับตัวของเธอ แล้วก็สะดุ้งตัวอีกครั้งเมื่อเธอเอนมานอนซบที่หัวไหล่ผม ผมนี้หลับตา นอนตัวแข็งทื้อเลย เธอไม่เพียงแต่ไม่โวยวาย ยังทำสิ่งที่ผมไม่คาดฝันนั่นก็คือ เธอเอื้อมมืองเธอ มาจับที่เจ้าน้องของชายของผม ซึ่งผมเองก็ไม่ได้รูดซิปกลับ แต่มันอ่อนตัวลงแล้วจากที่ตกใจเมื่อกี้นี้ เมือเธอเอื้อมมือมาโดนกับควยของผม แล้วเธอก็กำมันรอบๆ พร้อมเขย่า ไปมาแล้วก็รูดขึ้น รูดลง อูยยย ทีนี้ของผมมันก็เริ่มสู้มือของเธอแล้วก็ขยายๆ แล้วก็แข็งเต็มมือของเธอ ผมคิดว่ามาถึงขนาดนี้ละเธอคงมีอารมย์เหมือนกัน แล้วคิดว่าเธอคงไม่ว่าเราแน่ๆ ถ้าเราจะเริ่มรุกเธอกลับคืนมั่ง ทันทีที่คิดผมเอง ก็หันไปมองหน้าเธอ แล้วก็ลืมตาดูปรากฏว่าเธอนอนหลับตา แต่มือยังกำรูดที่ควยของผมอยู่ ตอนนี้ผมไม่ไหวละ เมื่อโดนมือนุ่มๆ นิ้วอันเรียวงามของเธอมารูดที่ควยของผมอยู่ ผมเลย
ขยับตัวพร้อมๆ เอื้อมมือไปลูบที่เนินหว่างขาเธอเหมือนเดิม คราวนี้เมื่อเธอมือโดนสอดเข้าไปที่ใต้กระโปรงของเธอ ผมสอดนิ้วเข้าไปที่รูหีเธออย่างไม่ต้องเกรงใจเหมือนกลัวเธอว่าจะตื่นอีกแล้ว ผมก็กรีดนิ้วของไปร่องน้ำเสียวของเธอ ลากนิ้วไปมา ได้ยินเสียงเธอคราง กระเส่าหายใจแรงขึ้น พร้อมกับเธอเองก็เร่งมือของเธอรูดที่ควยของผม ผมเองก็จะไม่ไหวแล้วทั้งๆ ที่ผมเองก็เพิ่งน้ำแตกไปแล้วครั้งหนึ่งเจออย่างงี้ผมเองก็เลยสอดนิ้วมือของผมเข้าไปในรูหีของเธอ แล้วก็กดเข้าไปจนจมนิ้วมือของผม ตัวเธอสะดุ้ง พร้อมๆ กับยกขาข้างหนึ่งขึ้นแบบชันหัวเช่าไปที่หน้าต่าง แบะอ้าให้ผมล้วง เข้าไปในรูหีเธอย่างถนัดมือมากขึ้น โอวววว เสียววว ผมได้ยินเสียงเธอครางกระเส่าๆ กระซิบที่ข้างหูผมว่า อา เสียวจังเลยยค่ะ เมื่อผมได้ยินเสียงเธอกระซิบที่ข้างๆ หู ผมก็ซุกใบหน้าที่ลำคอของเธอ อา ดูดไล้เลียไปมาที่ติ่งหู แล้วก็สอดลิ้นของผม ของในรูหูของเธอ สลับไปมากลับการขบไปมาที่ใบหูของเธอ ผม ได้กลิ่นหอมมมากจากการได้ ซุกใบหน้าลงไปตอนนี้ ผมก็หันไปประกบปากจูบที่ปากของเธอ ทีแรกเธอไม่ยอมให้ผมจูบปากเธอ แต่ผมก็พยายามจะจูบบดไปบนปากบางๆ ที่ริมฝีปากเธอ ... เธอเริ่มเผยอปากรับ ได้รีบรุกสอดลิ้นเข้าไป แล้วก็ควนหาลิ้นของเธอ มาถึงตอนนี้แล้วเธอเองก็จูบผมตอบเหมือนกัน เราเอาลิ้น
พันกันรวัล นัวเนียลิ้นกันไปมา เธอยิ่งรูดควย กระถอกควยของแรงขึ้น จนน้ำผมจะแตกคามือเธออยู่แล้ว ผมเองก็ไม่ยอม พร้อมกับชักนิ้วเข้าไปในรูหีเธอไปมา พร้อมกับควานนิ้วไปมา ผมรู้สึกได้ถึงการตอดรัดของเธอ ซึ่งมันตอดนิ้วผมดุ๊บ ๆ เธอยิ่งถอกมือเร็วขึ้น จนในที่สุดผมก็จะแพ้มือของเธอ ผมคลายจากริมฝีปากของเธอเข้าไปซุกหน้าที่ซอกคอเธอ พร้อมกับกระซิบบอกที่ข้างๆ หูเธอว่า จะไม่ไหวแลว้ครับ
เธอเองก็พูดเสียงกระเส่าๆ แทบจะไม่ได้ยินเสียงที่เธอพูด เธอเองก็จะไม่ไหวแล้วว อา เสียววว ค่ะ ฝนก็จะไม่ไหวแล้วค่ะ เสียวว วว จังเลยค่ะ พร้อมๆ กับ รูดควยผมเร้วแบบถี่ยิบ ผมก็ไม่ไหว น้ำก็พุ่งกระฉูดดด ออกมา โอ๊ววว โอววววววว อา ส่วนเธอเธอเองก็แอ่นเนินหีของเธอสู้มือของผม เสียงกระเส่าหายใจแรงๆ ถี่ พร้อมกับ ส่ายหน้าไปมา ผมก็เร่งมือชักเข้า ชักออกเข้าไปในรูหีแธอเร็วขึ้น อาาา .... ซี๊ดด .. ฝนจะออกแล้วค่ะ อูยยยย ซี๊ดดด จะไม่ไหวแล้วค่ะ อา เสียว แล้วก็เห็นเธอแอ่นหีสู้มือผมแล้วก็ เอาลงแล้วก็ตัวเกร็ง เธอเองก็จิกเล็บมือเข้าไปที่ท้องของผมจนผมเองก็รู้สึกเจ็บแปล๊ป ไปด้วยเมื่อโดนเล็บเธอจิกเข้าที่ท้อง ผมเองก็รู้แล้วว่าเธอเองคงถึงสวรรค์แล้วเช่นกัน ผมเองก็ยังแช่นิ้วมือของอยู่ในรูหีของเธอ โดยที่ยังไม่ได้เอาออก สองสามนาทีหลังจากที่หลังจากพักหายเหนื่อยเธอก็จะเอามือเธอมา
จับที่ข้อมือของผมแล้วก็ดึงมือผมออกจากรูหีเธอ ผมก็เลยดึงมือกลับ เธอ ก็พลิกตัวนอนหันหลังให้ผม ผมเองก็มองดูตัวเธอ เธอไม่ได้ว่าอะไรเรา ผมก็มองไปยังคนที่อยู่แถวเดียวกัน ก็ยังคงหลับเหมือนเดิมคือเอาผ้าผมปิดหน้า ไฟข้างๆ ทางก็ไม่มี นานๆ มีรถสวนมาที ผมได้ใจ เลยนอนตะแคงหันไปตามเธอพร้อมกับ เอื้อมมือเข้าไปกอดตัวเธอเหมือนกับผมเป็นแฟนของผมยังไง ยังงั้น พร้อมกับ บีบเคล้นไปมาที่เต้านมของเธอไปมา คราวนี้ไม่ได้เกรงใจผมบีบ คลึงไปมาพร้อมกับสอดมือเข้าไปในยกทรงของเธอ แล้วก็บีบไปมาที่เต้านมของเธอมันเต็มมือมากเลยครับ เด้งสู้มือมากเลยครับ หยุ่นเต็มมือดีแท้ ผมเองเมื่อบีบเต้านมของเธอไปมาแบบเต็มๆ แบบนี้ ควยของผมก็แข็งขึ้นมาอีกครั้งรอบ พร้อมๆ กับเริ่มซอยไปที่ก้นของเธอช้าๆ เป็นจังหวะ ส่วนมือเธอก็เหมือนกับว่าจะเอามือเธอมาจับที่มือของผม เหมือนกับว่า
จะดึงมือของผมออกจากนมของเธอ เมื่อเห็นอย่างนี้ผมเลย ดึงมือเธอให้มาด้านหลัง แล้วก็จับมือเธอไปกำเข้าที่ควยของผม แล้วก็กำมือเธอเอาไว้แล้วก็รูดที่ควยของผม หลังจากที่เธอเริ่มรูดควยของผมเอง ผมก็ปล่อยมือจากเธอแล้วก็ ล้วงเข้าไปที่เนินหีของเธอ แล้วก็ดึสอดมือเข้าไปที่กระโปรงของเธอด้านหน้า จับไปที่ขน ของเธอซึ่งมีไม่มากนัก ผมสำรวจจนพอใจ ก็เลยลากนิ้วมาด้านหลังตรงด้านหลัง พร้อมกับดึง
กระโปรงของเธอขึ้นมาไว้ที่สะโพกของเธอ แล้วก็รูดกางเกงในเธอลง ผมกระซิบที่ข้างหูเธอว่า ยกก้นขึ้นนิดหนึ่ง เธอก็ทำตามผมก็รูดกางเกงในเธอออก ไปไว้ที่แถวๆ เข่าของเธอ คราวนี้ผมก็ลากนิ้วผ่านมาที่ร่องน้ำเสียวด้านหลังของเธอ ซึ่งตอนนี้มันเปียกชุ่มไปหมด ผมได้ลากนิ้วผ่านไปที่ซอกขาหนีบของเธอ กรีดนิ้วลงไปมาตามร่องหีของเธอ เสียงเธอเริ่มครางในลำคออีกครั้งหนึ่ง อืมมม อืมมมม ส์ ....
ผมเองก็ไม่ไหวละ เลยจับมือเธอออกจากควยของผม แล้วก็จับควยของผม ถูไปที่ร่องหีของเธอ โอววว วว เสียวว ... จัง ค่ะ ผมได้ยิน เสียงเธอครางในลำคอ ผมถูไปมาได้สักพัก ก็กำลังจะกดลำควยของผมเข้าไปในรูหีเธอ เข้าไปได้เพียงแค่ส่วนหัวควยเท่านั้นแต่ก็ต้องหยุด

เหมือนกับว่ามีคนที่นั่งอยู่แถวหน้า กำลังจะลุกขึ้นมา ผมเองก็ตกใจ คิดว่าเขาคงเห็นการกระทำของเรา ก็เลยหยุดการกระทำไว้ แล้วก็เขาลุกขึ้นแล้วก็เดินมาทางผม แล้วก็เดินไป แล้วก็เดินลงไปข้างล่าง สงสัยไปเข้าห้องน้ำ ผมนี้โอยย กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มอยู่พอดี มึงเสือกลุกขึ้นมาเข้าห้องน้ำ ตอนนี้ พอเงียบสักพัก ผมก็ไม่ได้เอาเข้าไป มือของผมก็ต้องดึงกลับ กลัวมันเห็นเวลาเดินผ่านมาแล้วเขาก็เดินไปกลับที่นั่งแล้วก็ นอนดูข้างทาง ผมไม่สนใจแล้วตอนนี้ เริ่มต่อ เอื้อมมือไปบีบที่เต้านมของเธอต่อ แล้วก็บีบเคล้นไปมาแรง แรง ขึ้นๆ เรื่อยๆ แล้วผมก็ใช้มือ มาจับที่ควยของผมมาจ่อที่รูหีเธอด้านหลังอีกครั้งหนึ่ง แล้วก็ค่อยๆ ดันควยเข้าไป โอวววว โอววส์ .... อา ดันเข้าไปแต่ไม่สามารถเข้าไปได้ เข้าได้เพียงครึ่งหนึ่งมันไม่ถนัดเท่าไหร่ ผมเลยจับขาเธอให้แยกจากกันแล้วก็ให้ขาเธออีกข้างสูงกว่าอีก
ข้างหนึ่ง แล้วก็ดันเข้าไปใหม่ โอวววว .... อา คราวนี้มันค่อยๆ จมหายเข้าไปในรูหีของเธอ .. อา เสียวมากเลยครับตอนนั้น รู้สึกถึงการตอดรัดของเธอที่ควยของผม เธอเองก็เสียวมาก ผมก็ซอยๆ ได้ ไม่ถึง 3 นาที เธอก็บอกว่า อา เสียววววววว จะไม่ไหวแล้วววผมเองก็จะไม่ไหวแล้ว เลยกระแทกแรงๆ เข้าไปที่รูหีของเธอ จนเธอร้องออก โอวว์ ววว ซี๊ดด อูยยยยย. ...
จนผมต้องรีบเอามือปิดปากของเธอเข้าไว้ เพราะเธอเผลอร้องออกมาเสียงดังมาก ผมยังคงกระแทก ๆ ลำควยเข้าไปที่รูหีของเธอ ควยของผมก็สาวเข้าสาวออก ในรูหีของเธอไปมา จนบางครั้งได้ยินเสียงแจ๊ะๆ บางครั้ง พร้อมกับเสียงกระแทกเข้าที่ร่องก้นของเธอจนในที่สุดผมก็เร่ง แล้วก็กระแทกแรงๆ ขึ้น ซอยถี่ยิบ โอววว ว โอวววส์ ...... อูยยยยยยยย ซี๊ดดดดดด เสียวว ค่ะ
แรงๆ ค่ะ ฝน จะไม่ไหวแล้วค่ะ แรงๆ ค่ะ โอว์สสสส อะ อา จะออกแล้วว ฝนจะเสียววววใจจะขาดอยู่แล้วค่ะ อูยยยยย ... อืมมมมม โอวว ส์ และแล้ว ผมก็เห็นเธอเกร็ง กระตุกสองสามครั้ง แล้วก็เหมือนหมดแรง ผมเห็นดังนั้นเลยเร่งซอย กระแทกใส่รูหีเธออีกแรงๆ 4 – 5 ที น้ำของผมก็แตก แต่ผมก็รีบดึงควยของผมออกมา แล้วก็พุ่งที่ก้นของเธอ

แล้วสักพัก ผมก็ดึงกระโปรงเธอลง แล้วก็นอนกอดเธอ เผลอหลับไปตอนไหนไม่รู้มาสะดุ้งตัวอีกที พนักงานบนรถก็พูดผ่านไมค์ว่ามาถึงเชียงใหม่แล้ว แล้วเขาเปิดไฟ ผมก็หันมานอนท่าปกติ ปรับเบาะเอนขึ้นเล็กน้อย ส่วนเธอก็ปรับเบาะเหมือนกัน แต่นั่งเหมือนหันหลังให้ผม มองออกไปทางนอกหน้าต่าง ตอนนั้นเงียบเธอเองก็ไม่พูดอะไร ได้แต่มองออกไปนอกหน้าต่าง แล้วพนักงานก็เอาผ้าเช็ดหน้ามา
ให้ แล้วผมก็หยิบให้เธอ เธอก็รับ เธอเองก็มืองหน้าผมเหมือนจะอายๆ รับแล้วเธอหันไปมองที่นอกหน้าต่างอีก พอถึงอาเขตต์ รถจอดผมก็กะว่าจะถามขอเบอร์โทร แต่เห็นเธอเงียบๆ ผมก็เลยไม่กล้าพูดอะไร ก่อนลงรถ ขณะกำลังจะเอากระเป๋าข้างบน ตอนดึงผ้าห่มออกผมนี้ได้กลิ่นคาว ฟุ้งเลยครับ มันกลิ่นแรงมากเลย ครับ เห็นคราบน้ำกามไม่รู้ของใครติดที่ผ้าห่ม ผมรีบ พับเอาส่วนนั้นออกเธอเองก็มอง
สำรวจความเรียบร้อยเสื้อผ้าของตัวเอง แล้วผมก็เดินลงรถก่อนเธอ แล้วก็เธอก็ยิ้ม แล้วก็โบกมือทางหน้าต่างลงไปที่ข้างล่าง ผมมองตามเธอ ผมตกตใจมากเลยครับ หัวใจผมหล่นไปอยู่ที่ตาตุ่มเลยครับ เพราะอะไรรู้ไหมครับ คนที่ยืนอยู่ข้างล่าง เป็นตำรวจครับ ยืนยิ้มรอเธออยู่ ผมนี้ รีบเดินลงเลยครับ แล้วเธอก็เดินลงตามผม ผมก็เดินไปอีกฟากหนึ่งคืออยากไปให้เร็วที่สุด มีรถสองแถวมาผมก็ขึ้นเลยครับ
แล้วก็หันไปมองเธอ เห็นเธอ ยืนคุยกันกับนายตำรวจคนนั้น แล้วก็เดินไปขึ้นรถเก๋งคันงามอีกคัน ช่วงที่เธอเดินไปเธอก็หันมามองผมพร้อมกับส่งยิ้มให้ผม แล้วเธอก็หันหน้ากลับไป แล้วก็โอบกอดนายตำรวจคนนั้น

ผมมาคิดอีกทีว่าคนนั้นแฟนเธอ หรือว่า น้องของเธอเพราะว่าหน้าหนุ่มมาก สงสัยจะจบนายร้อยตำรวจมาใหม่ๆ ตั้งแต่นั้นมาเวลาขึ้นรถ ผมเองก็อยากนั่งที่ติดกับผู้หญิง แต่ก็ต้องผิดหวังครับ มีแต่ชายตลอด

เหนือยครับ พิมพ์มานานมาก ไม่ขอพิมพ์อีกแล้วววววววววววว ไม่เล่าละครับเหนื่อย ๆ

หวังว่าตอนกลับสงกรานต์ปีนี้จะมีอีกครั้งไหมน๊าาา ....