ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นพี่เมีย COPY

เริ่มโดย adrinaline, กรกฎาคม 02, 2010, 03:29:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

adrinaline

ผมกับแฟนเนี่ยได้กันอยู่บ่อยๆแล้วบางครั้งก็รู้สึกเฉยๆ ครับ
แต่ เดี๋ยวนี้เวลาไปบ้านแฟนทีไร เห็นพี่สาวแฟนผมแล้วก็รู้สึกมีอารมณ์ทุกทีเลย ปกติแฟนผมก็ขาวน่ารักดีอยู่แล้วแต่จะออกหมวยๆ หน่อย
แต่พี่สาวนี่ก็สไตรเดียวกันเลยแต่ตาโตหวานกว่ามากเลยครับยังกับเด็กญ๊ปุ่นเลยแล้วเห็นทีไรก็มีอารมณ์ทุกทีทุกทีเพราะพี่สาวแฟนผมจะไม่ใส่
เสื่อใน ไม่ใส่กางเกงในเลยครับไปรับแฟนทีไรก็เห็นพี่สาวเค้าใส่ชุดนอน แขนกุดบ้างเห็นลูกเกดอยู่ประจำบางทีก็ใส่ชุดคลุมอาบน้ำ แขนส้นๆ
ใหญ่ๆ แบบญี่ปุ่นยืนคุยกับ แฟนผมแล้วผมก็นั่งดูทีวีอยู่ แล้วพี่สาวเนี่ยเวลาพูดไป ก็ยกแขนชี้ไปทางนู้นทางนี้ที มองไปลอดจักแร้เห็นฐาน
ไปจนถึงหัวนมเต็มๆเลย ส่วนแฟนพี่ก็ไม่ค่อยสนใจเวลาคุยกับผมก็ยิ้มแย้มแจ่มใสดี ไม่เคยอายผมเลย

ล่าสุดนี่แฟนให้ ผมขึ้นไปช่วยซ่อมคอม ในห้องนอนให้หน่อย ตอนเช้าวันอาทิตย์ ( พี่สาวนอนตื่นสายประจำ )
ตอนขึ้นไปเนี่ย แฟนผมก็เพิ่งตื่นเลยขอไปอาบน้ำก่อน บอกจะสระผมด้วย ( ห้องน้ำอยู่ในห้องเดียวกับห้องนอน )
ส่วนพี่สาวก็นอน คลุมอยู่ในผ้านวมปกติดี ผมก็ทำคอมอยู่สักพักหันไปก็เห็น พี่สาวนอนดิ้นไป พลิกมาจนหันมาก่ายกองผ้านวมที่แฟนผมกองไว้
หลังจากตื่นนอน กองผ้านวมมันจะกองใหญ่ๆ หนากว่าหมอนข้างมากทำให้ขาของพี่สาวแฟนเนี่ย ยกแล้วก็อ้าสุดๆ ผมหันไปเห็นพอดีตกใจมาก
เพราะเห็นแก้มก้นขาวๆออกมา ( ผมนั่งอยู่ค่อนไปทางหัวเตียง ) เลยเกิดใจตุ้มๆต่อมๆ ขึ้นมา ผมค่อยๆ เดินอ้อมไปปลายเตียงดู ภาพที่เห็นครับ โอ้โห.....
หอยกาบอูมๆ ขาวๆ ไร้ขนด้านล่าง มีเพียงขนสามเหลี่ยมนิดเดียวเองครับ ( ย้อนความนิดหนึ่ง ที่ขนน้อยเพราะตัดแต่งครับ
ผมเคยเห็นกางเกงในที่ตากอยู่เป็น G-string แฟนผมบอกว่าเจ๊มันชอบ ) ยิ่งอ้าๆ แบบนี้ผมมองเห็นรูปเห็นแคมในที่มีกลีบสีน้ำตาลอ่อนๆ
ปลิ้นออกมานิดๆทำให้มองเห็นรูชัดเจนเลยครับ เท่านั้นแหละ ไอ้จ้อนผมลุกพรึบขึ้นมาเลย

ตอนนี้ใจเต้นบอกไม่ทูกครับ ผมหันหลังไปมองที่ห้องน้ำ กลัวแฟนออกมาเห็น แล้วก็อดใจไม่ได้หันมามองที่หอยของพี่สาว
หอยสะอาดน่าเลีย ตอนนี้ผมได้แต่ภาวนาอย่าให้แฟนผมออกมา ผมจึงแกล้งถามว่า
" จะให้ลง win อะไรแฟนบอกว่า ก็บอกแล้วไงว่า เอา xp " ผมเลยถามอีกว่า "ทำอะไรอยู่แฟนบอกว่า "อึอยู่ยังไม่ได้ อาบน้ำสระผมเลย " เท่านั้นแหละผมรู้ว่ายังมีเวลาอยู่
จากนั้นผมก็สังเกตุได้ยินเสียงกรน เล็กๆออกมา แปลว่าคงหลับสนิทจริงๆผมจึงค่อยๆคุกเข่าที่ปลายเตียง ก้มเอาหน้ามาไว้ใกล้ๆหอยของพี่สาว เท่าที่จะใกล้ได้แล้วก็ดมดูครับ
กลิ่นหอมอุ่นๆ ชื่นใจมากตอนนี้ผมอยากจะเอาไอ้จ้อนยัดจริงๆ เลยแต่กลัวพี่สาวตื่นมาโวยวาย ผมเลยทดลองแกล้งเอาหมอนมาวางแตะที่หอยของพี่สาว
เค้าก็เฉยๆยังกรนอยู่ ไม่รู้สึกตัว เลย ผมเลยลองเปลี่ยนเอาเป็นมือแทน แกล้งวางไปเหมือนหมอนเมื่อกี้ โอ้ตอนนี้ผมได้จับหอยแล้วครับแต่วางแตะเฉยๆ นะไม่ได้ขยับมากมายกลัวตื่น
หอยนูนนิ่มมากเลย ตอนนี้ผมอดใจไม่ไหวแล้ว เลยเอาออกแทนแล้วก็ค่อยๆ นั่งลงปลายเตียงแล้วเอาหน้าเข้าไปใกล้ๆ แทนแล้วก็เอาปากกับจมูกไปชิด สมมุตตัวเองเป็นหมอน
ชิดที่หอยกาบแล้วอยู่นิ่งๆ สูดกลิ่นอุ่นๆ อยู่พักใหญ่เลยครับ แต่ก็ไม่รู้จะทำไงดี ตอนนี้ผมทนไม่ไหวแล้ว เลยเผลอแลบล้นออกไปเลียอย่างช้าๆ ขึ้นลงๆ อยู่พักหนึ่งผมสังเกตเห็น
พี่หยุดกรนแล้วแอ่นๆแทนผมเลยเลียต่อไปเรื่อยๆ เพราะเพิ่งได้ยินเสียงเปิดฟักบัวแปลว่าแฟนเพิ่งอาบน้ำ พี่สาวเริ่มแอ่นๆทำให้เห็นแคมในปล้นบานออกมาสองข้างชัดเจน
ตอนนี้ผมเลยลองเอาลิ้นไชเข้าไปในรูหอยของเธอแล้วก็ดันให้ลึกที่สุดเท่าที่จะลึกได้ ( ลืมบอกไป พี่สาวแฟนนี่ก็เคยมีประสบการณ์มาแล้ว แฟนผมเคยเล่าให้ฟัง )
จนผมเห็นรูหอยอย่างชัดเจนว่ามันเป็นรู แฉะและฉ่ำไปด้วยน้ำลายผม ตอนนี้ผมทนไม่ไหวแล้วไอ้จ้อนผมมันแข็งแล้วมีน้ำไหลจนแฉะไปหมดแล้วครับ อยากจะยัดรูใหัมันรู้แล้วรู้รอด
ผมเลยรูปซิบลง แล้วเอาไอ้จ้อนออกมาผมจึงค่อยๆ ไปนอนที่แฟนผม สองจิตสองใจไม่รู้จะทำไงดีจึงตัดสินใจ เอาไงเอากัน ก็เลยค่อยค่อยนอนตะแคงประกบตัวกับพี่สาวแต่ไม่ให้โดนตัว กันเลย
แล้วเอาไอ้จ้อนออกมาผมค่อยๆ เอาหมอนรองตรงสะโพกเพื่อให้สูงขึ้นพอดีระดับ แล้วเอาไอ้จ้อนไปแตะที่หอยแล้วอยู่นี่งๆ พักหนึ่งแฟนพี่สาวผมก็หยุดกรนแล้วก็กรนต่อ
ทำให้ผมโล่งใจผมจึงค่อยๆ ดันเข้าทีละนิดทีละนิด แต่ด้วยน้ำหล่อลื่นที่เย้มออกมา บวกกับ น้ำลายที่ผมเลียไว้ทำให้มันพลุบเข้าไปได้ง่ายๆเลย ตอนนี้ผมดันจนสุดแล้วแช่ทิ้งไว้
บอกไม่ถูกเลยครับ ทั้งฟิตทั้งร้อนทั้งดุ้นเลย เหมือนของแฟนผมแรกๆ เลย แต่ความรู้สึกคนละแบบครับอันนี้ตื่นเต้นกว่ามาก ผมแค่แช่ไว้เฉยๆก็ยังเกือบจะแตกแล้ว เสียวมากกว่าที่คิดครับ ผมยังคงได้ยินเสียงกรนอยู่เลยค่อยๆ เอาออกเอาเข้าอย่างช้าๆ ประมาณไม่ถึง 10 ครั้งตอนนี้ผมรู้แล้วว่ามันเสียวมากจนน้ำจะออกแล้ว ( ปกติเอากับแฟน ไม่เคยเร็วแบบนี้ ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน )
ผมจึงดันเข้าไปสุดๆ อีกทีหนึ่งจน พี่สาวฮึกขึ้นมาแล้วเสียงกรนก็เงียบไปผมใจเสียเลยหันไปมอง หน้าแต่พี่สาวแฟนก็ยังหลับอยู่เหมือนเดิมตอนนี้น้ำจะออกแล้ว ผมลังเรว่าจะปล่อยในเลยดีเปล่า
แต่กลัวว่าเดี๋ยวท้องขึ้นมา เค้าจะเดือดร้อนครับ ผมเลยรีบดึงออกมาชัดใส่ท้องตัวเอง แล้วรีบลุกไปเช็ดแล้วก็กลับมา ดูสังเกตเห็นรูของพี่สาวเป็นรูมีน้ำเย้มๆ ใสๆ ไหลออกมานิดหนึ่ง
ผมเลยเอากระดาษมาซับให้แล้วก็ไปทำคอมต่อ เพราะแฟนปิดฟักบัวแล้ว คงกำลังจะออกมาผมเลยรีบมานั่งทำคอมประมาณ ซักพักแฟนผมก็ออกมา แล้วเห็นหอยพี่สาว เลยตะโกนลั่นห้องเลยว่า
" เฮ้ย.....ไอ้เจ๊นอน หอย ออกหมดแล้ว เดี๋ยวไอ้.... (ชื่อผม)... ก็เห็น หอยหมดหรอก " แล้วพี่สาวก็ตื่นขึ้นมาเอาผ้านวมคลุมโปงเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แล้วก็นอนต่อ แล้วแฟนผมก็พูดต่อว่า
" ดีนะที่ผม ไม่เห็นหอย ของเจ๊... " ผมเลยโล่งใจว่าแฟนผมไม่รู้

แต่พอซักพักพี่สาวก็นอนไม่หลับแล้วเลยตื่นขึ้นมาแล้วก็ มองหน้าผมแล้วก็พูดกับแฟนผมว่า " เมื่อกี้ฝันห่าอะไรก้ไม่รู้ ฟันว่าโดนปี๊ แต่เช้า " ผมก็เลยยิ้ม ส่วนแฟนผมก็ ว่ามันว่า ประสาท
แล้วพี่สาวก็ไปเข้าห้องน้ำ อาบน้ำ ส่วนแฟนผมเกิดมีอารมณ์ขึ้นมาเลย ชวนผมเอากัน ผมเลยต้องทำงานหนักอีกรอบ ทั้งที่เพิ่งปล่อยไปเอง แต่ก็ต้องฝื่นใจทำเพราะกลัวแฟนสงสัยครับ
ส่วนพี่สาวแฟนก็คงจะรู้ว่าผมกำลังทำอะไรกันอยู่ เพราะแฟนผมร้องแบบไม่เกรงใจพี่สาวเลย ส่วนพี่สาวก็คิดว่าเป็นเรื่องธรรมดาครับ เลยไม่มีปัญหา อะไร

ใครเคยเอาแบบปกติธรรมดา อยู่ลองเปลี่ยนมาแบบรักหลับบ้างสิครับ รับรอง เสียวกว่าปกติมากจริงๆ ยิ่งพยามยามไม่ให้เค้ารู้ตัวยิ่งตื่นเต้นครับ แตกเร็วกว่าที่คิดเยอะไม่เชื่อลองดู !