ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แจ๊ค 2

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 02, 2010, 04:08:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

เม้นแล้วกะต่อ

ตลอดช่วงปิดเทอมแหม่มยังคงมาเล่นและพูดคุยกับผมที่บ้านเป็นปกติ แต่ถ้าเราอยู่กันสองคนแล้วแหม่มจะพูดจาอ่อนหวานกับผมเป็นพิเศษ เหมือนเป็นแฟนกันเลย แจ็คจ๊ะ แจ๊คจ๋าตลอดบ้านของแหม่มอยู่ถัดจากบ้านผมไปแค่สามหลัง เวลาไม่มีใครอยู่บ้านผมก็จะแอบออกไปหาแหม่มแล้วเราก็จะแอบเล่นเสียวกันเป็นประจำ โดยไม่ได้ มีท่าอะไรแปลกใหม่เพราะยังเด็กด้วยกันทั้งคู่ เอาแค่เสียว เสร็จกันทั้งคู่ก็พอใจแล้ว รู้สึกคล่องกันมากขึ้นเวลาสอดใส่ก็ไม่เจ็บแล้ว หลังจากนั้นพอเปิดเทอม เราก็ไปโรงเรียน การเล่นเสียวของเราทั้งคู่ก็น้อยลงเพราะแทบไม่มีโอกาสเลย เพราะผมกับแหม่มขึ้น ม.หนึ่งแล้ว และเราก็อยู่คนละโรงเรียนด้วยแหม่มอยู่โรงเรียนเอกชนสตรีล้วนชื่อดังในเมืองแถวย่านธุรกิจซึ่งพ่อแม่เธอทำงานอยู่ คงรู้จักกันดีนะครับส่วนผมเรียนโรงเรียนสาธิตย่านชานเมือง แต่บ้านเราอยู่แถวนนทบุรีกว่าจะเลิกเรียนรอผู้ปกครองมารับกลับบ้าน ก็มืดแล้ว จะได้เจอหน้ากันก็เสาร์อาทิตย์เท่านั้นผู้ใหญ่ก็อยู่กันหมด ผมแทบคลั่ง ต้องช่วยตัวเองแบบเมื่อก่อน แต่ก็ได้หนังสือโป๊ หนังสือปกขาวรวมทั้งวีดีโอจากเพื่อนๆ มาเป็นเครื่องช่วย ก็พอบรรเทาได้บ้าง และแล้ววันที่รอคอยก็มาถึงวันนั้นเป็นช่วงสอบมิดเทอม มีวันหยุดอ่านหนังสือ พอดีผม กับ พี่เจี๊ยบสอบคนละวันกัน พี่เจี๊ยบเรียนม.สามแล้ว โรงเรียนเดียวกับผมส่วนน้องๆ ยังเรียนประถมอยู่ไม่มีสอบมิดเทอมก็พอดีกับแหม่มหยุดอ่านหนังสือวันเดียวกับผมพอดี และเป็นวันทำงานด้วยทำให้บ้านเราทั้งคู่ไม่มีผู้ใหญ่อยู่บ้านกันเลย ผมตื่นนอนสายกว่าปกติเพราะเมื่อคืนก็อ่านหนังสือเกือบเที่ยงคืนแล้ว ตื่นมาไม่มีใครอยู่บ้านก็นึกได้ว่าแหม่มก็อยู่บ้านนี่หว่าจึงโทรศัพท์ไปชวนแหม่มมาอ่านหนังสือด้วยกัน แต่ใจน่ะไม่มีเรื่องอ่านหนังสืออยู่ในหัวเลยเสียงออดหน้าบ้านดังขึ้นพร้อมกับเสียงตะโกนจากหน้าบ้าน แจ๊ค แจ๊คจ๋า เปิดประตูให้แหม่มหน่อยจ้ะผมได้ยินก็รีบวิ่งมาเปิดประตูทันที วันนั้นแหม่มใส่เสื้อแขนกุด กระโปรงสั้นสีชมพูทั้งชุดน่ารักมากบวกกับหน้าตาเด็กๆใสๆ ผมบ๊อบสั้น ยิ่งทำให้แหม่มน่ารักขึ้นอีก พอแหม่มเข้ามาในบ้านผมรีบล็อคประตูรั้วชั้นนอกและ ประตูชั้นในตัวบ้านทันทีส่วนแหม่มกำลังก้มลงวางรองเท้าแตะที่ชั้นวางรองเท้าอยู่ ผมเข้าไปกอดแหม่มจากด้านหลังทันทีพร้อมกับหอมแก้มแหม่มเต็มๆ ฟอดใหญ่ ไอ้หนูผมประกบกับร่องก้นของแหม่มพอดี แหม่มร้องเสียงหลง แจ็คนะได้ทีแกล้งเราใหญ่เลยนะ ผมบอก ใครว่าเราคิดถึงแหม่มต่างหาก คิดถึงที่สุดเลยรู้มั๊ยพร้อมกับกระเด้าไอ้หนูใส่ก้นเธอหนึ่งที แหม่มร้องซีดเบาๆเอียงหน้าเขินเล็กน้อยในวงแขนของผมแต่ไม่ได้ขัดขืนอะไร แหมเจอกันบ่อยๆ บ้านอยู่ใกล้แค่นี้เองอะไรจะคิดถึงปานนี้ แหม่มกระซิบข้างหูผม ผมบอก ได้เจอหน้าแต่ทำอะไรไม่ได้มันก็ไม่ต่างอะไรกับไม่ได้เจอนั่นแหละ แหม่มกระซิบอีก ทำอะไรเหรอจ๊ะผมหอมแก้มอีกทีแล้วกระซิบตอบที่ข้างหูแหม่ม เดี๋ยวก็รู้ ผมเดินกอดแหม่ม พามาที่ห้องรับแขกเรานั่งโซฟาใหญ่ แหม่มยังคงอยู่ในวงแขนของผม ผมค่อยๆ โน้มตัวแหม่มลงนอนหงายตามยาวของโซฟาโดยผมคร่อมอยู่บนตัวเธอ แล้วก็ประกบปากจูบกัน อย่างดูดดื่ม ลิ้นเราพันกันอย่างโหยหาการไม่ได้สัมผัสกันและกันอย่างยาวนาน กว่าสองเดือนครึ่งเกือบสามเดือนมันช่างเป็นการรอคอยที่ยาวนานเหลือเกิน ผมเริ่มไซร้ตั้งแต่ติ่งหู ซอกคอ ลงมา แหม่มเริ่มหายใจแรงขึ้นมีเสียงครางในลำคอเป็นช่วงๆ ผมเอามือซ้ายตะปบลงบนอกอวบนูน มันใหญ่ขึ้นนะเนี่ย ผมคิดในใจมือขวาเริ่มหาเป้าหมายด้านล่าง แหม่มใส่กระโปรงสั้น ทำให้มันหาได้ไม่ยากนักผมเริ่มกดคลึงบนจิ๋มของแหม่มจากนอกผ้าด้วยความนุ่มนวล ปากก็ยังคงไซร้ ซอกคอบ้างจูบปากสีชมพูน่ารักของแหม่มบ้างเป็นระยะ โหนกนูนด้านล่างของแหม่มเริ่มร้อนและชื้นแฉะขึ้นเรื่อยๆแล้วแต่ผมรู้สึกว่ามันจะเติบโตขึ้นจากตอนปิดเทอมนะ จึงอยากดูก่อนว่ามีความเปลี่ยนแปลงอะไรบ้างผมเลยถอดเสื้อแหม่มออกทางหัวทันที พร้อมกับดึงกระโปรงออกไปทางปลายเท้าด้วยทำให้ตอนนี้แหม่มอยู่ในชุดชั้นในสีชมพูอ่อนเพียงสองชิ้นเท่านั้น เป็นอย่างที่ผมคิดจริงๆอกอวบของแหม่มนูนใหญ่ขึ้น สำหรับเด็กอายุสิบสอง เมนส์เพิ่งมาไม่นาน มันช่างสวยงามเหลือเกินโหนกนูนด้านล่างก็เป็นกะเปาะนูนเป็นสามเหลี่ยมผมค่อยๆรั้งยกทรงของเด็กวัยรุ่นแบบที่เห็นในโฆษณาของแหม่มขึ้นไปจนพ้นหน้าอกเต้าคู่งามก็ดีดผึงออกมาโชว์สัดส่วนต่อหน้าผมทันที โอ ช่างงามอะไรอย่างนี้ หัวนมเล็กๆสีชมพูอ่อนตั้งชันเพราะแอร์เย็นในห้องรับแขกที่ผมเปิดไว้ ผมค่อยๆ ประกบปากลงบนหัวนมข้างซ้ายก่อนส่วนมือก็บีบที่ฐานด้านขวา ค่อยๆคลึงจากนั้นใช้ปลายนิ้วเขี่ยเล่นที่หัวนมอย่างแผ่วเบาแหม่มส่งเสียงครางเบาๆในลำคอ ผมดูดดุนเต้าซ้ายจากนั้นก็เต้าขวา สลับกันไปมาด้วยความคิดถึงมันมือแหม่มกอดรั้งที่ศีรษะและลูบไล้คอกับหลังผมตลอดเวลา ปากก็ส่งเสียงครางกระเส่า ผมเริ่มจูบเลียไล่ลงมาที่กลางลำตัวหน้าท้องแบนเรียบของแหม่ม สะดือ จนมาถึงขอบกางเกงในลายลูกไม้สีเดียวกับยกทรงผมจับขอบการเกงในทั้งสองข้างๆค่อยๆ รูดลงมา พร้อมกับเลียไล่ลงจากสะดือ มาที่ร่องจิ๋มกลางหว่างขาของเธอปรากฏว่าลิ้นผมพบกับความแปลกใหม่ อะไรหรือครับ ก็ขนนะสิ ขนอ่อนของเธอเริ่มขึ้นแล้วล่ะจริงๆแล้วของผมก็เริ่มมีแล้วแต่เจอของตัวเองทุกวันมันก็เลยไม่ค่อยตื่นเต้นเท่าไหร่ส่วนของแหม่มนี่มันต่างกัน ไม่ได้เจอกันไม่นาน ขนอุยเริ่มก่อตัวเป็นระเบียบ ยังไม่มีมากเท่าไหร่กำลังงามทีเดียวผมลากลิ้นลงมาผ่านร่องเสียว น้ำของแหม่มออกมาแฉะทีเดียวครับ คงอยากไม่น้อยทีเดียวแต่ยังก่อนผมยังใจเย็นค่อยๆฉกลิ้น ไปตามร่องแบบที่อ่านมาในหนังสือ ได้ผลครับแหม่มครางเสียงดังพร้อมกับแอ่นตัวตามลิ้นผมทันที มือเธอจับศีรษะผมขยุ้มด้วยความเสียวผมเริ่มงัดความรู้ที่ได้จากหนังสือและวีดีโอมาใช้ทันที โดยค่อยๆเลียตามแนวตั้งพร้อมกับดูดหนักๆที่ร่องเสียว น้ำของแหม่มออกมามากขึ้นอีก รสชาติออกเค็มๆเปรี้ยวๆอร่อยดีนะครับ จากนั้นก็เลียเม็ดละมุด รัวลิ้นใส่เป็นชุดๆ เท่านี้แหม่มก็แทบจะเสร็จสมเลยทีเดียวเธอร้องครวญครางอย่างทรมาน มือกดหัวผมแนบกับจิ๋มเธอ เล่นเอาผมเกือบหายใจไม่ออกแหม่มร้องบอกแจ็คจ๋าอย่าทรมานเราเลย ช่วยเราด้วยเถอะ โอว ซีด แจ็ค ทำเถอะ ผมยังไม่ช่วยเธอด้วยอาวุธคู่ใจขนาดห้านิ้วครึ่งของผมหรอกครับ ต้องเก็บไว้เป็นทีเด็ดให้เธอแปลกใจ เธอยังเติบโตทั้งบนทั้งล่างแบบนี้ของผมก็เติบโตขึ้นพอสมควรล่ะแถมมันยังอ้วนขึ้นด้วย ผมยังคงดูดเลีย และเซาะตามร่องต่อไปแต่เพิ่มการเกร็งลิ้นดันแทรกเข้าไปในร่องจิ๋มของแหม่มแบบเน้นๆ แค่สองสามทีเท่านั้นแหม่มก็สะดุ้งเฮือกกดหัวผมไว้กับจิ๋มเธอนิ่ง พร้อมกับร้องเสียงลั่นห้อง แจ็ค โอว เราเสร็จแล้วเราเสร็จแล้ว น้ำเธอทะลักออกมาเต็มปาก เต็มหน้าผมไปหมดเลยล่ะครับ เธอหอบหายใจถี่มากพร้อมกับเริ่มคลายมือจากศีรษะผม ดึงหน้าผมขึ้นไปจูบเลียน้ำของตัวเองจากหน้าผมผมคิดว่าคงได้เวลาสำหรับอาวุธหนักของผมแล้วล่ะ ผมยืนขึ้นถอดเสื้อยืดและกางเกงบอลขาสั้นออกเหลือแต่กางเกงในที่ตอนนี้เป้ามันตุงจนแทบระเบิดเท่านั้น แหม่มนั่งมองที่เป้าตาไปกระพริบ ถามผมว่ามันโตขึ้นใช่มั๊ยแจ็ค ผมพยักหน้าแล้วตอบว่าของแหม่มก็โตขึ้นเหมือนกัน แหม่มดึงเอวผมเข้าไปประชิดด้วยความตื่นเต้น พร้อมกับดืงกางเกงในของผมลงทันที ไอ้หนูของผมก็ดีดผึงออกมาทักทายแหม่มทันทีหัวถอกบานแดงก่ำด้วยความเงี่ยน เริ่มมีน้ำใสๆ ย้อยออกมาแล้วเล็กน้อย ผงกหัวหงึกๆ ท้าทายสาวน้อยหน้าใสแหม่มชะงักเล็กน้อย เงยหน้าขึ้นมาถามผม ของแจ็คทำไมน่ากลัวจัง ผมบอกหัวมันแค่ใหญ่ขึ้นจนหนังปิดไม่มิดแล้วเท่านั้นเอง อย่ากลัวเลย ลองใช้ลิ้นช่วยเราหน่อยสิแหม่มทำท่าลังเลนิดๆ ก่อนจะใช้ปลายลิ้นแตะเบาๆ ที่หัว แล้วค่อยๆอมเข้าไปทีละนิดๆแล้วเริ่มรูดเข้าออกช้าๆ พร้อมกับดูดแรงขึ้นเรื่อยๆ ผมรู้สึกเสียวเหลือเกิน การห่างจากกันมาพักใหญ่ทำให้ครั้งนี้ผมมีอารมณ์มากเป็นพิเศษ จนผมเผลอตัวซอยบั้นเอวกับปากของแหม่มอย่างลืมตัวไอ้หนูของผมแทบจะกลั้นไม่ไหวเลยทีเดียว
ผมรีบบอกให้แหม่มพอก่อน เดี๋ยวจะเสร็จซะก่อนแหม่มคายไอ้หนูผมออกจากปาก จากนั้นก็ดึงตัวผมลงไปนั่งข้างๆแล้วดึงหน้าผมเข้าไปประกบปากแลกลิ้นกันต่อร่างเปลือยเปล่าของเราสองคนแนบกันสนิท มือผมยังวนเวียนกับเต้างาม และโคกสวยของแหม่มอย่างต่อเนื่องแหม่มครวญครางเสียงดังขึ้นเรื่อยๆ คงจะเริ่มมีอารมณ์อีกครั้งแล้ว ผมเลียจากใบหน้าต่ำลงมาเรื่อยๆ ตามสูตรจนมาถึงหลืบรักของแหม่มแล้วเริ่มลงลิ้นอีกครั้งนำทาง ก่อนจะใช้ของจริงแหม่มกดศีรษะผมพร้อมกับขยุ้มและลูบสลับกันไปมาตลอดเวลา ผมดูดเม็ดติ่งของแหม่มหนักๆสลับการเลียไปมาแหม่มต้องกางขาออกสลับกับหนีบเข้า บีบศีรษะผมเป็นช่วงๆ แหม่มร้องบอกด้วยเสียงกระเส่าแจ็ค...ทำเถอะ..เรา..จะ..จะไม่ไหวแล้วนะ ผมก็ชักจะไม่ไหวเหมือนกันจึงถอนหน้าออกมาพร้อมกับนั่งอยู่กลางหว่างขาแหม่มที่ตอนนี้อ้าออกกว้างรอการบุกรุกอย่างเต็มที่แล้วผมยังใจเย็นอยู่ เอาไอ้หนูห้าครึ่งคูณหกของผมไปถูกับปากถ้ำของเธอ จนน้ำของแหม่มชโลมจนทั่วทั้งแท่งจากนั้นก็ใช้เจ้าหัวถอกเขี่ยติ่งของแหม่มไปมา แหม่มผวาใช้เล็บจิกโซฟา ร้องครวญครางด้วยความเสียวแจ็ค..ช่วยเราด้วย..อย่าทรมานเราเลย ผมจึงเริ่มกดไอ้หนูลงไปในร่องของแหม่ม มันแทบจะเข้าไม่ได้เพราะหัวบานของมันโตกว่ารูที่มันเคยผ่านมาก่อนหน้านี้ไม่กี่เดือนมากนัก ผมออกแรงกดลงไปอีกเข้าไปได้แค่หัวแหม่มก็ผวาขึ้นมาทันที แจ็ค เจ็บจังเลย มันคับไปหมดเลย แหม่มร้องบอก นี่มันเพิ่งเข้าไปแค่หัวนะ ผมคิดในใจ ผมจำเป็นต้องหยุดไว้ก่อน การห่างหายจากการสอดใส่กันมานานและของผมที่โตขึ้นมากคงทำให้เธอเจ็บและยังไม่ชิน ผมโน้มตัวลงไปประกบปากและใช้มือคลึงเค้นที่หน้าอกแหม่มอีกครั้งเพื่อให้แหม่มมีอารมณ์มากขึ้น และลืมเรื่องเจ้าหัวบานของผมแหม่มเริ่มครางอีกครั้ง พร้อมกับเริ่มเสยบั้นเอวรับกับหัวถอกของผมอย่างลืมตัวผมจึงค่อยๆกดเอวลงไปทีละน้อยๆ จนเข้าไปได้ครึ่งหนึ่งแล้ว แต่ด้วยความอ้วนของไอ้หนูผมที่มากขึ้นมันจึงคับแน่นเหลือเกินผมจำเป็นต้องออกแรงมากกว่านี้ซะแล้วผมดูจากอาการและปริมาณน้ำของแหม่มที่หลั่งออกมาจึงคิดว่าคงจะพร้อมแล้ว ผมตัดสินใจกดลงไปเต็มแรงจนมิดด้าม แหม่มสะดุ้ง ถอนปากจากผม ร้องลั่นอย่างเจ็บปวด โอ๊ยยย แจ็ค เราเจ็บ เจ็บ มันคับแน่น ไปหมดอย่าเพิ่งขยับนะ เรา เจ็บ สงสัยจะฉีก ผมแช่นิ่งไว้สักครู่ พร้อมกับปลอบเธอไปด้วยไม่หรอกแหม่มมันแค่คับกว่าแต่ก่อนแค่นั้นเอง เดี๋ยวก็หาย ผมจึงลงมาเล่นนมแหม่มต่อใช้ลิ้นเลียเต้าซ้ายขวาสลับกับการดูดดุนที่หัวนมสลับไปมา ใช้มือบีบเค้นที่ฐานกับใช้ปลายนิ้วชี้และนิ้วโป้งบีบเบาๆที่หัวนมทั้งสองข้าง จนแหม่มครางส่งซิกให้ผมเริ่มขยับ แจ็คเราไม่เจ็บแล้ว ทำเถอะเราเสียวเหลือเกิน ผมเริ่มกระเด้าเอวเข้าออก ช้าๆ แต่เน้นทุกจังหวะความคับแน่นของมัน ทำให้แหม่มต้องขยับตามเอวผมอย่างช่วยไม่ได้ ผมดึงออกมาเกือบสุดแหม่มแอ่นสะโพกตามผมมาติดๆ ผมก็กดสวนกลับไปทันที แหม่มคราง อาวว ซีด ผมเองก็กัดฟันกระเด้าเข้าออกอย่างเนิบๆ พร้อมกับครางไปด้วย โอวว แหม่ม มันฟิต แน่นเหลือเกิน ทนหน่อยนะคนดี ซีด..โอวผมเริ่มเปลี่ยนจากการดึงออก แล้วดันเข้าเนิบๆ มาเป็นการกระแทกเพราะเริ่มจะคล่องขึ้นเพราะน้ำหล่อลื่นของแหม่มที่ออกมามากแล้ว เราต่างคนต่างเด้งสวนกันตลอดเวลาโอว.แจ็คเราจะไม่ไหวแล้ว เราจะออกแล้ว...ออก..ออก..ออกแล้ว แจ็ค เราออกแล้ว ซีด ออกแล้ว ผมได้ยินดังนั้นก็ยิ่งเสียว จับแหม่มพลิกตัวหันหลังโก้งโค้งแบบในวีดีโอซึ่งเป็นท่าที่ผมอยากลองมานานพอจัดท่าได้ที่ผมก็เสียบทีเดียวมิดด้าม แหม่มสูดปากร้องซีดด.... ผมเริ่มโยกต่อผมโหมกัดฟันกระแทกเป็นชุดด้วยความเสียวพร้อมกับเอื้อมสองมือไปบีบเค้นเต้าอวบที่แกว่งไกวไปมาตามแรงกระแทก โอว..แหม่มเราจะเสร็จแล้วเหมือนกันโอว โอว ไม่ไหวแล้ว..โอว.เสร็จๆ เสร็จแล้ว แต่แล้วเหตุการณ์ไม่คาดฝันผมรู้สึกมีน้ำจากไอ้หนูผมพุ่งออกมาพร้อมกับการกดรัวเป็นชุดสุดท้ายนั้นด้วยผมถึงจุดสุดยอดด้วยความเสียวอย่างไม่เคยเป็นมาก่อนรู้สึกถึงน้ำที่พุ่งออกมาทุกจังหวะที่กระแทกไอ้หนูเข้าไปในร่องหลืบรักของแหม่มแหม่มผวาอ้าปากร้องสุดเสียง เราออก ออกอีกแล้ว แจ็ค โอว โอว แหม่มถึงจุดสุดยอดติดต่อกันเป็นครั้งที่สองเธอคงเสียวมากอยู่แล้วประกอบการการกระหน่ำแทงชุดสุดท้ายของผมมีน้ำอุ่นเหนียวขาวข้นพ่นออกมาใส่จิ๋มเธออย่างแรงยิ่งทำให้เธอเสียวยิ่งขึ้นเป็นทวีคูณ จิ๋มเธอรีดพิษจากไอ้หนูผมจนหยดสุดท้ายผมฟุบลงบนตัวแหม่มกอดเธอแน่นด้วยความเสียวสุดยอด ไอ้หนูผมยังคาอยู่ในร่องของเธอเราหอบหายใจกันอีกพักใหญ่ แหม่มกระซิบถาม แจ็ค ตอนแจ็คเสร็จน่ะ เรารู้สึกมีน้ำอุ่นๆพุ่งเข้ามาในตัวเราล่ะ มันแรงมากเลย ผมบอกใช่เราก็รู้สึกว่าเราปล่อยน้ำออกมาด้วย แหม่มถามมันเป็นน้ำอะไรเหรอ แจ็คฉี่รึเปล่า แหม่มคงยังไม่รู้ แต่ผมรู้ เพราะเคยดูในวีดีโอ และอ่านหนังสือมาก่อนผมบอก มันเป็นน้ำเชื้อ เพื่อนๆที่โรงเรียนมันเรียกว่าน้ำว่าว เราเองก็ไม่เคยมีมาก่อนเพิ่งจะมีออกมาครั้งนี้นี่แหละ ผมลุกขึ้นถอนไอ้หนู ที่ตอนนี้เริ่มอ่อนตัวลงแล้วออกมาน้ำเหนียวไหลทะลักออกมาจากจิ๋มของแหม่มอย่างมากมาย ทั้งน้ำของผมและของแหม่มผสมกันไหลย้อยออกมาเป็นทางเป็นภาพที่น่าดูเหลือเกิน แหม่มผงกหัว ยันตัวขึ้นมาดูตามผม พร้อมกับตัดพ้อ เมื่อมองเห็นจิ๋มของตัวเองแจ็คนะ ทำของเราเจ็บอีกแล้ว ดูสิบวมเลย
ผมเองก็ลืมไปมัวแต่ดูน้ำที่ไหลย้อยออกมาจนลืมสังเกตดูจิ๋มของแหม่มที่ตอนนี้มันบวมเป่ง แดงแจ๋อ้าโบ๋อย่างที่ไปเคยเป็นมาก่อน คงเพราะเพิ่งเคยเจอไอ้หนูของผมที่มีหัวบานเป็นครั้งแรกนั่นเองแต่คราวนี้ไม่มีเลือดครับ เราทั้งคู่แม้จะแสบๆ อยู่บ้างแต่ก็พอทนครับเป็นอันว่าเราสองคนไม่ได้อ่านหนังสือเรียนหรอกครับ หลังจากเสร็จยกแรกแล้ว เราก็พักเหนื่อยผมหาขนมมาให้แหม่มกิน สักพักพอมีแรงเราก็ต่อกันอีก วันนั้นทั้งวันผมเสร็จไปหกครั้งของแหม่มไม่ต้องพูดถึง เธอบอกว่าสิบกว่าครั้งได้ เธอกลับบ้านตอนเกือบห้าโมงเย็น เดินขาถ่างกลับไปเลยผมเองก็หมดแรงหลับไปนานมาก กว่าจะตื่นก็ตอนสองทุ่มกว่าแล้ว แม่และน้องๆกลับมาหมดแล้ว ผมจึงกินข้าวเย็นแล้วก็อ่านหนังสือเตรียมสอบวันรุ่งขึ้น เป็นอันว่าแหม่มเป็นสาวคนแรกที่ได้น้ำเงี่ยนครั้งแรกของผมไปผมประทับใจจริงๆครับ

เม้นปุ๊ป ต่อปั๊ป

chu66

มาต่อเลยคร๊าบบบ..รออยู่

rich family

fallenversa

ความสุดยอดของเด็กสองคนที่ไม่เจอกันมานานก็คือพัฒนาการ และการเติบโตนี่แหละ ทำให้รู้สึกตื่นเต้นจริงๆ

พรชัย วิศวกร

ชวนติดตามมากครับทำให้อยากรู้ว่าจะมี ะไรต่อ