ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แจ๊ค 3 เลยละกัน

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 02, 2010, 04:18:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

หลังจากครั้งก่อนที่ผมมีน้ำเงี่ยนออกมาครั้งแรก แถมปล่อยใส่รูของแหม่มเต็มๆ แหม่มบอกผมว่าเมนส์ไม่มาเล่นเอาผมประสาทแดกไปพักใหญ่เพราะเรียนเพศศึกษามารู้ว่าน้ำเงี่ยนของผมทำให้ท้องได้แต่มารู้ทีหลังว่าประจำเดือนแค่มาช้าเท่านั้นเอง ต่อไปคงต้องระวังให้มากกว่าเก่าคงต้องออกข้างนอกป้องกันไว้ก่อนหลังจากการสอบมิดเทอมผ่านไปผมกับแหม่มก็พยายามหาโอกาสกันเสมอแต่ก็เป็นไปด้วยความยากลำบากเพราะเรายังเด็ก จะเข้าโรงแรมก็ไม่ได้ ที่บ้านยิ่งไม่ได้ใหญ่ แถมยังอยู่คนละโรงเรียนอีกด้วยเวลาที่จะเจอกันก็น้อยมาก บางทีถ้าใครอยู่บ้านคนเดียว คนนั้นก็ต้องรีบโทรเรียกอีกฝ่ายมาหาทันทีแต่ก็ต้องรีบเร่งกันพอสมควร ผมหลั่งข้างนอกบ้าง ในปากแหม่มบ้าง แล้วแต่โอกาส แล้วแต่ท่าที่ทำกันอยู่บางทีก็อาศัยนับวันหน้าเจ็ดหลังเจ็ดแบบที่นิยมกัน เพราะชอบออกข้างในเวลาน้ำเงี่ยนพุ่งกระทบมดลูกยิ่งสะใจ แต่ผมก็ไม่ค่อยชัวร์เพราะครูสอนสุขศึกษาที่โรงเรียนบอกว่าการนับวันไม่ร้อยเปอร์เซ็นต์
แต่ความเงี่ยนไม่ปราณีใครบางครั้งแหม่มกำลังมีเมนส์ผมก็ยังขอเอา เล่นเอาเลือดท่วมเลยผมเริ่มสอนแหม่มใช้ท่าต่างๆ ตามที่ดูจากหนังสือ และวีดีโอเป็นตัวอย่าง ก็สนุกกันไปเรื่อยแต่แล้วเรื่องไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น คุณพ่อกับคุณแม่ของแหม่มเป็นหนี้หลายล้านบาททำให้ครอบครัวของแหม่มต้องย้ายบ้านไปอยู่เชียงใหม่ ทราบทีหลังว่าเป็นการย้ายหนีเจ้าหนี้ผมแทบช็อคตอนรู้ข่าวจากพี่เจี๊ยบ พี่สาวคนโตของผมพี่เจี๊ยบรู้ว่าผมกับแหม่มชอบกันอยู่แต่คงจะไม่รู้ความสัมพันธ์ลึกซึ้งของเราหรอกครับผมร่ำลากับแหม่มด้วยความเศร้า เราสองคนตกลงจะรักกันตลอดไป และจะพยายามติดต่อกันเสมอหลังจากนั้นชีวิตเซ็กส์ของผมก็กลับมาเหี่ยวเฉาเหมือนเดิม ต้องพึ่งหนังสือ วีดีโอ และเล่นว่าวในห้องนอนแต่รสชาติมันสู้ของจริงไม่ได้หรอกครับ ผ่านไปหลายเดือน ผมอายุสิบสามแล้วกำลังเรียนอยู่ชั้นม.สองพิ่เจี๊ยบอายุสิบห้ากำลังเป็นสาวแล้วก็สวยขึ้นทุกวันเรียนชั้น ม.สี่ น้องจิ๊บเรียน ม.หนึ่งแล้วส่วนน้องจอยเรียน ป.ห้า อายุน้อยกว่าผมปีและสองปี ที่บ้านผมมีห้องนอนสี่ห้อง ห้องแม่ ห้องผมห้องพี่เจี๊ยบ และห้องน้องจิ๊บนอนกับน้องจอย ห้องผมจะห้ามไม่ให้ใครเข้ามาโดยไม่ได้รับอนุญาติเพราะมีคอมพิวเตอร์และวีดีโอเกมส์อยู่ ทุกคนในบ้านจะรู้ว่าผมหวงยิ่งกว่าอะไรความจริงผมหวงหนังสือโป๊กับวีดีโอที่ซ่อนไว้ในตู้หนังสือต่างหาก อิ อิมีแต่พี่เจี๊ยบเท่านั้นที่เข้ามาขอใช้คอมพิวเตอร์เล่นเน็ต และทำการบ้านเล็กๆน้อยๆแต่แล้วอยู่มาวันหนึ่งผมกลับบ้านมาก่อนคนอื่นๆ เพราะผมขออนุญาติคุณแม่กลับบ้านเองเพราะโรงเรียนผมอยู่ไม่ไกลบ้านนัก ส่วนพี่น้องเรียนอยู่ที่เดียวกับแหม่มต้องรอกลับพร้อมคุณแม่ผมกลับมาก็เข้าห้องเอาวีดีโอม้วนใหม่ที่ได้จากเพื่อนมาดูทันที แต่รู้สึกแปลกๆเหมือนมีคนมายุ่งกับหนังสือและวีดีโอผม แต่ก็ไม่แน่ใจนัก ช่างมันผมยังไม่ได้เปลี่ยนชุดนักเรียนถอดแต่กางเกงอย่างเดียว นอนดูวีดีโอต่อโดยไม่ได้ล็อคห้องเพราะคิดว่าไม่มีใครอยู่บ้าน ระหว่างนั้นก็รูดไอ้หนูไปด้วย ผมส่งเสียงครางซีดซาดกำลังมันส์ใกล้จะออกพร้อมๆกับตัวแสดงในวีดีโอ ก็พอดีสังเกตุเห็นเงาคนที่ประตูที่ผมเปิดแง้มๆไว้ผมแทบช็อค เก็บไอ้หนูแทบไม่ทัน ผมปิดวีดีโอทันที ใส่กางเกง เงาที่ประตูหายไปแล้ว ผมเดินลงมาชั้นล่างมาดูตู้รองเท้าก็เจอรองเท้านักเรียนของพี่เจี๊ยบ ผมรู้แล้วว่าเมื่อกี้นี้ใครแอบดูผม พอรู้ว่าพี่สาวแอบดูผมก็เริ่มมีอารมณ์อีกครั้ง ตอนนั้นผมยังอารมณค้างอยู่ เลยแกล้งทำเป็นไม่รู้ว่ามีใครอยู่บ้านผมเข้าห้องน้ำอาบน้ำเล่นว่าวต่อทันทีพร้อมกับส่งเสียงครางดังมากกว่าปกติเพื่อให้พี่สาวคนสวยของผมมาแอบดูได้ผลครับผมสังเกตุเห็นเงาที่บานเกล็ดประตูซึ่งจะมองเข้ามาในห้องน้ำได้ในมุมต่ำคืออย่างมากก็เห็นแค่หัวเข่าเงานั้นเคลื่อนไหวไปมา ผมแน่ใจทันทีว่า พี่เจี๊ยบคนสวยกำลังแอบดูผมอยู่แน่นอน ผมแกล้งเล่นว่าวใกล้ๆประตูนั่งคุกเข่าสาวไอ้หนูที่มีขนาดยาวถึงหกนิ้วแล้วอยู่ตรงหน้าประตูเลยแน่ใจว่าพี่เจี๊ยบต้องเห็นเต็มๆแน่นอน ยิ่งคิดก็ยิ่งเสียวผมสาวไอ้หนูขนาดหกคูณหกอย่างมันส์ในอารมณ์พร้อมกับส่งเสียงครวญคราง โอว โอว โอว จะออกแล้ว พี่เจี๊ยบจะออกแล้ว ผมแกล้งเรียกชึ่อพี่สาว คิดว่าจะแกล้งทำให้พี่สาวผมตกใจเล่นๆแล้วผมก็ค่อยๆใช้มือกดที่ปุ่มล็อคประตูไว้และใช้อีกมือค่อยๆหมุนลูกบิดเพื่อไม่ให้มีเสียงแล้วเปิดประตูพรวดทันที พี่เจี๊ยบกำลังนั่งแนบหน้าอยู่กับประตู สะดุ้งสุดตัว
หน้าซีดด้วยความตกใจสุดชีวิต รีบลุกขึ้นวิ่งขึ้นไปบนห้องนอนทันทีส่วนผมก็ค่อยๆอาบน้ำต่อแล้วเช็ดตัวจนแห้ง นุ่งกางเกงในตัวเดียวเดินขึ้นชั้นบนตรงไปห้องพี่เจี๊ยบทันทีผมลองบิดประตู ปรากฏว่าไม่ได้ล็อค ผมเปิดเข้าไป พี่เจี๊ยบนอนห่มผ้าอยู่บนเตียงหันหลังให้ประตูคงแกล้งทำเป็นหลับ ผมเข้าไปนั่งข้างๆด้านหลังของพี่ เอามือจับที่บ่าเบาๆ ตัวพี่เจี๊ยบสั่นเล็กน้อยผมก้มลงไปกระซิบข้างๆหู พี่เจี๊ยบ ผมรู้นะว่าพี่ไม่ได้หลับ ลุกมาคุยกันหน่อยเถอะเงียบ...พี่สาวผมไม่ยอมตอบ ผมค่อยๆดึงผ้าห่มลงมากองที่ปลายเท้า พี่ผมใส่เสื้อยืดคอกลมกางเกงยืดขาสั้นเห็นขาอ่อนนอนตะแคง หลับตาปี๋ ผมคิดในใจ แกล้งหลับดีนัก ลักหลับซะเลยผมเอามือวางลงบนขาอ่อนค่อยๆลูบไล้ ไปมา สังเกตเห็นขนขาพี่เจี๊ยบลุกพรึบทีเดียว ผมก้มลงจูบที่ขาอ่อนค่อยๆไล่จูบมาทางปลายเท้า เอามือจับที่สะโพกลูบไปมาที่ก้นขนาดกำลังดีของพี่เจี๊ยบ สาวสวยขาวอวบอายุสิบห้ารูปร่างเพอร์เฟ็กต์ อย่างกับนางแบบในวีดีโอญี่ปุ่นที่ผมชื่นชอบเลย ผมค่อยๆดึงกางเกงลงทางปลายเท้าผมจับพี่เจี๊ยบพลิกให้นอนหงายดึงกางเกงออกโยนทิ้ง แต่ยังมีกางเกงในอยู่ผมสังเกตเห็นรอยน้ำแฉะอยู่กลางหว่างขาพอสมควร แสดงว่าพี่เจี๊ยบก็อารมณ์ค้างเหมือนผมแน่เลย
ผมประกบปากลงบนหว่างขานอกกางเกงในของพี่เจี๊ยบทันที พี่สาวผมครางออกมาด้วยความเสียวทันทีซีดด...ผมไม่สนใจยังคงดูดหนักๆต่อไป มือซ้ายพี่เจี๊ยบขยุ้มหัวผมทันที มือขวาดึงผ้าปูที่นอนจนยับติดมือ ผมเลื่อนตัวไปคร่อมตัวพี่เจี๊ยบแล้วหอมแก้มปลั่งของพี่สาวเบาๆ แล้วกระซิบบอก พี่เจี๊ยบจ๋า ผมรักพี่มากนะมาช่วยกันทำนะ จะได้มีความสุขทั้งคู่ พี่สาวผมลืมตาแล้วมองผมแบบอายๆ แต่คงเงี่ยนสุดๆแล้ว จึงพยักหน้าผมรีบประกบปากทันที ดูท่าทางพี่เจี๊ยบจะไม่เคยมาก่อนเลย เพราะยังจูบไม่ค่อยเก่งผมเลยสอนให้ใช้ลิ้นพันกันไปมา และดูดปากแลกน้ำลายกัน สักครู่พี่เจี๊ยบก็เริ่มคล่องผมละปากมาระดมจูบที่ซอกคอ ไซร้ที่กกหูไปด้วย เสียงพี่เจี๊ยบครางเบาๆในลำคออู้อี้ผมเลยค่อยๆถอดเสื้อยืดออก พี่เจี๊ยบไม่ได้ใสเสื้อในด้วย ทำให้ผมเห็นอกคู่งาม สวยงามเหลือเกินใหญ่กว่าที่คิดซะอีกสำหรับสาววัยสิบห้า พี่สาวบอกทีหลังว่าตอนนั้นขนาดประมาณ 31 นิ้วเห็นจะได้หัวนมสีชมพูอ่อนๆ ชูชันท้าทาย ผมไม่รอช้าก้มลงดูดทันที มือขวาผมก็ตะโบมลงอีกข้าง เต็มมือดีแท้ผมใช้นิ้วมือบี้ที่หัวนมไปด้วย พี่สาวยิ่งครางหนักกว่าเดิม ส่งเสียงซีด ซาดอยู่ตลอดแต่ดูเหมือนพยายามจะกลั้นใจ ไม่กล้าส่งเสียงดังนัก คงยังอายผมอยู่
ผมจับให้พี่เจี๊ยบลุกขึ้นนั่งชันเข่าแล้วผมไปนั่งชันเข่าด้านหลังของพี่เจี๊ยบ ลำตัวผมเบียดที่ด้านหลังอัดไอ้หนูกับร่องก้น แล้วจับพี่สาวหันหน้ามาประกบปากจูบ พร้อมกับเอื้อมมือซ้ายมาบีบนมที่ด้านหน้าส่วนมือขวาก็ล้วงลงไปในกางเกงในลูบคลำโคกของพี่สาว สัมผัสได้ถึงเส้นขนที่ค่อนข้างเยอะทีเดียวแต่ก็ไม่แปลกใจเท่าไหร่เพราะผมก็ขนดกเหมือนกัน โคกหอยของพี่สาวใหญ่นูนอวบอูมพอสมควรผมใช้นิ้วบี้คลึงเม็ดแตดทันที พี่สาวส่งเสียงครางออกมาดังๆ พร้อมกับตัวสั่นเล็กน้อยผมได้ใจดึงกางเกงในออกทันที พี่เจี๊ยบตอนนี้ร่วมมือเต็มที่แล้ว ขยับขาให้ผมดึงกางเกงในออกโดยสะดวกผมให้พี่สาวลงคลานสี่เท้ากางขาเล็กน้อยเกือบจะโก้งโค้ง แต่ยังยันตัวอยู่บนฝ่ามือทั้งสองข้างผมมองดูจากบั้นท้ายพี่สาว ก้นพี่เจี๊ยบขาวนวล สะโพกขนาดสามสิบสี่สวยงามมากด้านล่างหอยอูมปิดสนิทติ่งแตดยื่นออกมาเล็กนิดเดียว ผมบ้วนน้ำลายใส่นิ้ว แล้วค่อยๆเขี่ยที่ติ่งเบาๆพี่สาวสะดุ้ง ซูดปากดังลั่น ขาสั่นระริก ผมเริ่มบี้ติ่งหนักขึ้น หนักขึ้นน้ำของพี่เจี๊ยบไหลเยิ้มออกมาเต็มไปหมดแล้ว ซีด.. โอว โอว ไม่ไหวแล้วแจ็ค พี่ไม่ไหวแล้วพี่สาวร้องลั่นด้วยความเสียว ผมจึงหยุด เปลี่ยนเป็นใช้นิ้วกลางค่อยๆแทงเข้าไปในรูจิ๋มสีแดงทีละนิดพี่สาวครวญครางด้วยความเสียวหนักขึ้นไปอีก มือขยุ้มจนผ้าปูที่นอนยับไปหมด ผมค่อยๆดันนิ้วกลางเข้าไปทีข้อ
จนสุด จิ๋มของพี่สาวตอดปลายนิ้วผมตลอดเวลา ผมค่อยๆดึงออก และกดเข้าอย่างช้าๆสลับกันไปมาพี่เจี๊ยบก็โยกตามจังหวะนิ้วผมไปด้วย ส่งเสียงครางตลอดเวลา ผมเลยส่งนิ้วเข้าออกด้วยความเร็วสูงสุดเท่านั้นเองทำนบของพี่เจี๊ยบก็ทลายทันที โอว โอว ไม่ไหวแล้ว โอว ช่วยพี่ด้วย ไม่ไหวแล้ว โอว โอวเสร็จแล้ว โอว พี่สาวผมฟุบหน้าลงกับที่นอน แต่ก้นยังโด่งอยู่เพราะผมรั้งไว้ไม่ให้กองลงไปด้วยน้ำพี่เจี๊ยบไหลออกมาเยอะมาก ผมค่อยๆก้มลงใช้ลิ้นบรรจงเลียลากจากปลายติ่งขึ้นไปยังรอยฝีเย็บระหว่างจิ๋มกับรูตูด พี่เจี๊ยบสะดุ้งทันทีด้วยความเสียวผมเกร็งลิ้นแล้วแทงลงไปในร่อง แทงลิ้นเข้าๆ ออกๆ จนพี่เจี๊ยบเริ่มขยับก้นตอบรับการเลียอีกครั้งดูท่าพี่เจี๊ยบจะเริ่มมีอารมณ์รอบสองแล้ว ผมจึงดึงให้พี่เจี๊ยบลุกขึ้น ส่วนผมลงไปนอนหงายแทนจากนั้นดึงพี่เจี๊ยบเข้ามาจูบปาก กระซิบบอก พี่เจี๊ยบจ๋า ช่วยทำให้ผมมั่งสิเมื่อกี้ผมยังทำในห้องน้ำไม่เสร็จเลย พี่สาวไม่พูดอะไร จูบปากแล้วไล่ลงมาที่หัวนมผม ดูดดุนเบาๆผมร้องครางด้วยความเสียวเช่นกัน พี่เจี๊ยบคงจะเลียนแบบผมเมื่อตะกี้พอจูบไล่ลงมาถึงเป้ากางเกงก็ชะงักนิดนึง ก่อนจะจูบหนักๆบนไอ้หนูของผมที่นอกกางเกงตอนนี้ไอ้หนูผมแข็งเต็มที่แล้วเหมือนกัน พี่เจี๊ยบจับขอบกางเกงผมดึงออกผมโน้มตัวขึ้นมาช่วยถอดกางเกงออกทันที ไอ้หนูผมกระเด้งขึ้นมาชูคอแผ่แม่เบี้ยทันที
ดูพี่สาวผมจะตื่นเต้นมาก มือสั่นๆเล็กน้อย ผมบอกพี่เจี๊ยบใช้ปากแบบในหนังน่ะ เคยมั๊ยครับ
เพราะผมรู้ว่าพี่เจี๊ยบต้องเคยมาแอบดูวีดีโอในห้องผมแน่ๆ พี่เจี๊ยบผงกหัวบอกผมว่า พี่ไม่เคยทำนะผมบอกไม่เป็นไรครับค่อยๆ ก่อนก็ได้เดี๋ยวผมสอนให้ พี่เจี๊ยบค่อยๆแลบลิ้นออกมาเลียที่หัวถอกก่อนจากนั้นดูดที่ปลายไอ้หนูผมเบาๆ แล้วพยายามรูดมันขึ้นลง โอว แค่นี้ก็เสียวแล้วครับ
พี่อมเข้าไปเลยก็ได้ครับ แล้วค่อยรูดเข้ารูดออก ผมกำกับไปด้วย พี่สาวก็ทำตามแบบว่าง่าย
ผงกหัวรูดขึ้นๆลงๆ พร้อมกับใช้มือช่วยไปด้วย ทำให้ผมเสียวมากต้องยันตัวขึ้นมานั่งเอื้อมมือมาบีบนมพี่สาวไปด้วย โอว โอว พี่เจี๊ยบ ดีมากเลย พี่เจี๊ยบเก่งจังเลย โอวโอว ซีด..ผมครางไป ชมเชยให้กำลังใจพี่เจี๊ยบตลอดเวลาตอนนี้ไอ้หนูผมก็พร้อมจะทำศึกสายเลือดกับพี่สาวตัวเองแล้ว ผมจับศีรษะพี่เจี๊ยบให้หยุดรูดไอ้หนูของผมผมจับพี่เจี๊ยบให้นอนหงายแทนผม การจะเบิกร่องที่ยังปิดสนิทคงต้องใช้ท่าธรรมดาก่อนเพราะจะเข้าได้ง่ายกว่าทั้งๆที่ท่าโปรดของผมคือสอดจากด้านหลังด้วยท่าหมา พี่สาวนอนหงายลงผมก้มลงประกบปากดูดลิ้นแลกน้ำลายกับพี่สาวก่อน ผมยันตัวขึ้นนั่งอยู่กลางหว่างขาพี่สาวคนสวยของผมพี่สาวมองหน้าผม แจ็คค่อยๆก่อนนะพี่ไม่เคย ผมพยักหน้า ใช้ไอ้หนูขนาดหกคูณหกเสียดสีไปตามโคก แคมที่เคลือบไปด้วยเมือกลื่นของพี่สาวที่ขมิบออกมามากมายด้วยความเสียว ผมลากไอ้หนูไปมาตามรอยผ่าของร่องจิ๋ม

น้ำเมือกลื่นก็ค่อยๆชโลมไอ้หนูของผมจนทั่วลำ จากนั้นผมก็จับขาพี่สาวสุดที่รักแยกออกจนกว้างเต็มที่ค่อยๆกดไอ้หนูลงไปช้าๆ ทีละนิด มันลงไปได้แค่หัวหยักผมก็หยุดก่อน จากประสบการณ์กับแหม่มสาวน้อยคนแรกในชีวิตผม ทำให้รู้ว่าถ้าครั้งแรกกดเลยหัวหยักทันที จะเจ็บมาก ผมจึงชะลอไว้ก่อนค่อยๆบดคาไว้พร้อมกับก้มตัวลงไปดูดนมทั้งสองข้าง ฟอนเฟ้นด้วยมือ และบี้หัวนมไปด้วยพี่เจี๊ยบก็ร้องครวญครางด้วยความเสียว เริ่มขยับเอวเป็นสัญญาณให้ผมรุกคืบได้ ผมค่อยๆกดลงไปอีกทีละนิดตอนนี้หัวถอกพิฆาตก็ลงไปได้แล้วทั้งหัว พี่เจี๊ยบคราง สูดปากซีด แจ็คทำไมมันคับแน่นไปหมดมันแน่นอึดอัดไปหมดเลย พี่เจี๊ยบร้องบอก ผมเองก็เสียวสุดๆผมจึงคาไว้อีก ดึงหน้าพี่เจี๊ยบขึ้นมาจูบปากต่อมือยังทำหน้าที่ต่อที่บริเวณหัวนมทั้งสองข้าง สักพักผมเริ่มบดเอวส่ายไปมาค่อยๆคว้านเป็นวงกลมพี่เจี๊ยบส่งเสียงครางซีดซาดต่อ ดูเหมือนจะเริ่มชินกับหัวบานของผมแล้ว ได้เวลาเดินหน้าอีกคืบแล้วผมคิดในใจ จึงค่อยๆกดลงไปต่อมันฝืดแน่นเพราะความอ้วนของไอ้หนูของผมมันจึงเข้าไปได้อย่างยากเย็นเป็นที่สุด ความคับแน่นขนาดนี้เล่นเอาผมแทบจะกลั้นไม่ไหวเพราะข้างในของพี่เจี๊ยบตอดรัดไอ้หนูของผมตลอดเวลา ผมตัดสินใจ ขนาดนี้แล้ว ทนเจ็บหน่อยนะพี่เจี๊ยบจ๋าผมดันส่วนที่เหลือเข้าไปที่เดียวมิดลำ หัวถอกของผมชนมดลูกดังกึก พี่เจี๊ยบผวาเฮือกกอดผมแน่นหลับตาปี๋น้ำตาเล็ดออกมานิดหน่อย แจ็ค พี่เจ็บ อย่าเพิ่งขยับนะมันคับแน่นไปหมดเลย หายใจไม่ออกพี่สาวผมร้องบอก ผมเองก็แสบหัวถอกเหมือนกันเพราะความคับแน่นของพี่สาวผม แต่ความเสียวมีมากกว่าผมคาไว้อย่างนั้นสักพักก็เริ่มขยับเอวส่ายไปมาก่อน เพราะยังไม่กล้าโยกเข้าออกพี่เจี๊ยบเริ่มครางในลำคอเบาๆ พร้อมกับขยับสะโพกตามจังหวะการส่ายของผม ซีด โอว แจ็ค พี่เสียวจังเลยผมได้ยินดังนั้น ก็เริ่มโยกเข้าออกทันที โดยค่อยๆดึงออกมานิดหน่อยแล้วกระเด้ากลับเข้าไปเบาๆแบบสาวสั้นๆน่ะครับ พี่สาวผมก็เริ่มตอบสนองด้วยการเด้งสู้ผมตามจังหวะเข้าออกของผมจากนั้นผมก็ค่อยๆเพิ่มระยะชักลูกสูบ ยาวขึ้น พร้อมกับเพิ่มน้ำหนัก และความเร็ว มากขึ้น ทีละนิดๆเราสองคนครางแข่งกันลั่นห้อง จะเรียกว่าลั่นบ้านก็คงได้ ไม่มีใครอายใครแล้วความเสียวมันไม่ปราณีใครจริงๆ โอว โอว พี่เจี๊ยบ โอว ของพี่สุดยอดจริงๆ ซีด..โอว ผมครางดังลั่น ซีด โอวแจ็คจ๋า ผัวของพี่ พี่เสียวจังเลย ไม่ไหวแล้ว พี่จะไม่ไหวแล้ว ผัวจ๋าช่วยเมียด้วยผมได้ยินพี่สาวเรียกผมว่าผัวเรียกตัวเองว่าเมียยิ่งทำให้มีอารมณ์มากขึ้นไปอีก ผมจึงกัดฟันขย่มอีกชุดใหญ่ยังไงก็ขอเสร็จรอบนี้ก่อนละกันนะเดี๋ยวค่อยว่ากันไม่ โอว ซีด พี่เจี๊ยบ โอว เมียจ๋า ยอดรักของผัว โอวผัวจะไม่ไหวแล้วเหมือนกัน พี่เจี๊ยบก็ร้องครางตอบ ซีด ผัวจ๋า เก่งจังเลย เมียไม่ไหวแล้ว โอว โอวเมียเสร็จแล้ว โอว ของเมียออกแล้ว..โอว ผมจับขาพี่เจี๊ยบพาดบ่าจากนั้นก็กัดฟันซอยใส่กระหน่ำซัมเมอร์เซลส์อย่างไม่ยั้ง รัวเป็นปืนกลเอ็มสิบหกถล่มเนินพี่สาวสุดที่รักโอว เมียจ๋า ผัวจะออกแล้ว จะออกแล้ว พี่สาวพอน้ำออกแล้วก็เหมือนได้สตินึกได้ขึ้นมารีบบอกผม แจ็คออกข้างนอกนะเดี๋ยวพี่ท้อง เม็นส์พี่หมดไปสิบกว่าวันแล้ว ผมหน้ามืดแล้ว กระหน่ำแทงแบบสุดชีวิตไม่ฟังอะไรทั้งนั้น เมียจ๋า ผัวขอออกข้างในนะ สะใจกว่ากันเยอะเลย ซีด โอว ซีด โอว....โอว ไม่ไหวแล้วจะออกแล้ว พี่สาวผมพยายามดันตัว ผลักผมเต็มที่ ปากก็ร้องบอกให้ผมออกข้างนอก แจ็คออกข้างนอกนะ พี่ขอร้อง
เดี๋ยวพี่ท้อง ขอร้องนะแจ็ค พี่สาวพยายามขอร้องผม แต่ผมไม่ยอมหรอกครับยิ่งพี่สาวผมสวยน่าเอาขนาดนี้ผมต้องออกข้างในเท่านั้นถึงจะสะใจ ผมจับขาพี่สาวผมพาดบ่าอยู่จึงโน้มตัวไปข้างหน้าในท่ายกล้อทันทีเพื่อกดพี่สาวไว้ไม่ให้ขยับได้ เพื่อจะได้ออกเข้าข้างในอย่างเต็มที่และแล้ววินาทีสวรรค์ก็มาถึง โอว..โอว ออกแล้ว เมียจ๋า ผัวออกแล้ว ซีด..ผมตะโกนลั่นบ้านพร้อมกับฉีดเมือกขาวข้นเข้าไปอย่างแรง ทุกจังหวะการแทงเข้าไปก็ฉีดน้ำเงี่ยนเข้าไปทุกครั้งผมกัดฟันกระแทกฉีดเข้าไปอีกครั้ง อีกครั้ง และอีกครั้ง โอว เมียจ๋า ของเมียสุดยอดจริงๆเมียต้องให้ผัวเอาทุกวันนะ นะเมียจ๋า ผมกดจนน้ำหยดสุดท้าย จึงค่อยคลายแรงกดลงพี่สาวผมร้องให้โฮทันทีที่ผมปล่อยขาเธอลง ผมถอนอาวุธผมออกดังบ๊อก น้ำเมือกทลักทลายตามออกมาทันทีพร้อมกับเลือดสาว สดๆไหลย้อยเป็นทางไปตามง่ามก้นของพี่สาวผม สองกลีบแคมบวมเป่ง แดงก่ำ แถมยังกลวงโบ๋เป็นภาพสุดประทับใจผมจริงๆครับ พี่สาวผมปิดหน้าร้องไห้เสียงดังงอตัวขดด้วยความเจ็บปวดทั้งกายและใจที่ผมมอบให้ ผมลงนอนโอบเข้าที่ด้านหลังของพี่สาวผมกระซิบบอกที่ข้างหู เมียจ๋า ไม่ต้องกลัวหรอกเดี๋ยวผัวออกไปซื้อยาคุมแบบที่ใช้กินหลังร่วม มาให้นะคนดี
วันหลังเราทำกันอีกบ่อยๆนะ พร้อมกับจูบที่ซอกหูและกระเด้าแท่งของผมใส่ที่ร่องก้นด้านหลังเบาๆพี่เจี๊ยบรีบหันมายิ้มทั้งน้ำตา พูดกับผม บ้า นายแจ็ค แกล้งพี่ ไปเลย รีบไปซื้อให้พี่เดี๋ยวนี้เลยนะ ไปผมก็เลยต้องขี่จักรยานออกไปหน้าปากซอยซื้อยาคุมแบบกันหลังร่วมมาให้พี่สาวสุดที่รักของผมกินการเรียนเพศศึกษาช่วยผมได้เยอะทีเดียว อิ อิ ....เพื่อนๆก็จำไปใช้ล่ะ ออกข้างในน่ะสะใจสุดๆกว่าจริงๆครับโดยเฉพาะการเปิดบริสุทธิ์ หลังจากนั้นผมถามพี่สาวว่าทำไมพี่กลับบ้านเร็ว พี่สาวบอกว่าพรุ่งนี้ที่โรงเรียนมีกิจกรรมเลยกลับมาบ้านก่อน เห็นไม่มีใครเลยมาแอบเปิดวีดีโอของผมดูซึ่งพี่สาวผมก็ชอบมาแอบดูบ่อยๆ แถมยังแอบรู้มานานแล้วว่า ผมกับแหม่มมีอะไรกันเพราะเคยแอบตามผมไปที่บ้านแหม่มแล้วเห็นผมกับแหม่มกำลังเอากันด้วย เลยอยากทำแบบนี้มาตั้งนานแล้วแต่รู้สึกไม่ค่อยดี เพราะเราเป็นพี่น้องกัน ผมบอก ไม่เป็นไรหรอก เราเต็มใจกันทั้งคู่และก็จะเก็บเป็นความลับสำหรับเราสองคนเท่านั้น หลังจากนั้น เราสองคนก็แอบทำกันเป็นประจำ โดยตอนดึกๆผมจะย่องเข้าหาพี่สาวที่ห้อง หรือบางทีพี่เจี๊ยบมีอารมณ์ก็ย่องมาหาผมที่ห้องบ้างเหมือนกันบางวันอยู่บ้านกันแค่สองคนเราก็ไม่ใส่เสื้อผ้ากันเลย อยากเอากันตรงไหนในบ้านก็เอา ทั้งห้องรับแขกห้องครัว บันไดขึ้นชั้นสอง บางทีก็เอากันตอนมีคนอยู่บ้านด้วย อย่างเวลาที่ผมเงี่ยนมากๆพี่สาวเดินผ่านผมก็ลากเข้าห้อง ถลกเสื้อปลิ้นนมออกมาดูด แล้วจับถอดกางเกงออก จากนั้นก็เสียบไอ้หนูเข้ามิดด้ามเข้าที่แล้วก็กระแทกใส่ทันที พี่สาวผมไม่กล้าขัดผมเพราะแกบอกว่ารักผมมากผมว่าพี่สาวผมก็เงี่ยนด้วยมากกว่า แต่หลังจากครั้งแรกของผมกับพี่สาวคนสวยแล้ว ผมก็จะหลั่งข้างนอกหรือไม่ก็ในปากพี่เจี๊ยบเท่านั้นบางทีก็นับวันปลอดภัยด้วยเพราะพี่สาวรู้ว่าผมชอบออกข้างในมากกว่าก็จะคอยบอกว่าออกข้างในได้หรือไม่ได้บางครั้งถ้าเงี่ยนมากๆก็จะใช้ถุงยาง ป้องกันท้องน่ะครับ

พอก่อนเดี๋ยวฟ้า มืด ไม่เหลืองว่ะ งง เลย กุ