ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แจ๊ค 4 (ทำร้ายตัวเอง555)

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 02, 2010, 05:06:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

หลังจากที่ผมได้มีอะไรๆกับ พี่เจี๊ยบพี่สาวคนสวยของผมมานานปีกว่าเกือบสองปีแล้วเราเอากันบ่อยมาก ผมเองก็ละอายใจอยู่เหมือนกันที่ทำอย่างนั้นกับคนใกล้ชิดโดยเฉพาะเป็นพี่สาวแท้ๆของตัวเองด้วย ยิ่งตอนนี้หอยของพี่สาวผมดูเหมือนผ่านประสบการณ์มามากจริงๆทั้งใหญ่ทั้งอูม ผมกลัวว่าอีกหน่อยแกมีผัวไปแล้วจะอายผัวได้ ผมจึงคิดว่าไหนๆก็ใกล้จบม.สามแล้วกำลังจะสอบขึ้นม.สี่ ผมควรหาที่เรียนใหม่ดีกว่าผมจึงอยากสอบเข้าเรียนที่โรงเรียนม.ปลายมีชื่อใจกลางกรุงใกล้มหาวิทยาลัยชื่อดัง เพราะผมก็หัวดีพอสมควรได้เกรดเฉลี่ยสามจุดห้าขึ้นไปทุกเทอม แล้วผมก็ได้เรียนที่นั่นสมใจล่ะครับ คุณแม่ดีใจมากจะให้รางวัลผมผมบอกแม่ว่าไม่อยากได้อะไร แต่ขอไปเช่าหออยู่เพราะไม่อยากตื่นแต่เช้าเดินทางจากบ้านที่นนทบุรีไปโรงเรียนจริงๆแล้วกะว่าจะได้ห่างๆพี่สาวผมบ้างมากกว่า เลยอ้างไปอย่างนั้นเอง แม่ก็เข้าใจแต่เห็นว่าผมยังเด็กอยู่ จะอยู่คนเดียวได้ยังไง แม่ผมมีพี่น้องหลายคน มีพี่ชายหนึ่งคนน้องสาวสองคนอยู่ที่เชียงใหม่ และน้องชายสองคนอยู่กรุงเทพ พอดีน้าชายผมชื่อน้าสิงห์ค้าขายอยู่ย่านสะพานขาว บอกว่า ให้ผมไปอยู่ด้วย จะได้ดูแลกันได้ แถมเดินทางไปเรียนก็สะดวกและเห็นว่าผมเรียนเก่ง จะได้ช่วยสอนการบ้านน้องๆ ลูกของคุณน้าด้วย แม่ผมก็เลยตกลงผมเองก็ไม่มีทางเลือกต้องไปอยู่กับน้า บ้านน้าเป็นห้องแถวสี่ชั้นสองห้องติดกันมีห้องนอนเกือบสิบห้องน้าผมอายุสามสิบสาม น้าสะใภ้เป็นลูกคนจีนชื่อน้าหลี อายุเท่ากับน้าชายผม น้าผมมีลูกสามคนลูกสาวคนโตน้องแพร อายุสิบสาม เจ้าโน๊ตลูกชายอายุสิบเอ็ด และน้องพลอยลูกสาวคนเล็กอายุเก้าขวบที่บ้านน้าเป็นร้านขายสินค้าหลายอย่างทั้งอุปกรณ์เหล็ก ท่อน้ำ สีทาบ้าน และอีกจิปาถะมีคนงานผู้ชายในร้านสามคน คอยขับรถส่งของ และมีคนใช้ผู้หญิงเป็นกะเหรี่ยงหนีเข้าเมืองสองคนคนงานผู้ชายในบ้านจะให้อยู่ที่ชั้นลอย คนงานผู้หญิงให้อยู่ชั้นสองซึ่งเป็นที่เก็บสินค้าด้วยชั้นสามเป็นที่เก็บสินค้าอย่างเดียว ส่วนน้าผมกับลูกๆจะอยู่ที่ชั้นสี่ซึ่งมีอยู่ห้าห้องนอนก็พอดีว่างหนึ่งห้องให้ผมนอน ผมไม่ได้เอาคอมพิวเตอร์ของผมไปด้วย ผมยกให้พี่เจี๊ยบเพราะแม่ผมจะซื้อให้ใหม่เป็นรางวัลสำหรับการสอบเข้าม.สี่ได้ ส่วนหนังสือโป็และวีดีโอ ผมดูจนเบื่อแล้วบางส่วนจึงแจกจ่ายเพื่อนซี้ๆที่โรงเรียนเก่าไปมีบางส่วนที่พี่เจี๊ยบอยากเก็บไว้ดูเองผมก็ยกให้เอาไว้คลายเครียดผมย้ายไปอยู่บ้านน้าช่วงก่อนเปิดเทอมประมาณหนึ่งเดือน น้าหลีมาช่วยจัดห้องดูแลห้องให้ผมเป็นอย่างดีส่วนน้าสิงห์ก็จัดแจงซื้อตู้เสี้อผ้า เตียงนอน โต๊ะเขียนหนังสือให้ผมใหม่หมด ผมพอใจห้องใหม่มากผมมีเวลาก็จะสอนพิเศษให้กับน้องๆ ลูกของคุณน้าช่วงปิดเทอมด้วย โดยน้าสิงห์ก็ใจดีให้ค่าขนมตอบแทนผมด้วยน้าสิงห์ต้องออกไปส่งสินค้ากับลูกน้องบ่อยๆ ระหว่างนี้น้าหลีก็จะดูแลร้านโดยมีผมลงมาช่วยบ้างเป็นครั้งคราว ผมจึงสนิทกับน้าหลีอย่างรวดเร็ว น้าหลีเป็นลูกคนจีนจึงขาวหน้าตาก็สวยได้รูป ส่วนรูปร่างก็ยังดีอยู่ แม้ว่าจะมีลูกโตแล้วถึงสามคนผมเองหลังจากห่างๆกับพี่เจี๊ยบมาก็ไม่ค่อยได้ช่วยตัวเองเท่าไหร่ทั้งๆที่อยากมากแต่ที่บ้านน้ามีอะไรให้ทำตลอดเวลา เรื่องหมกมุ่นจึงไม่ค่อยมีแต่น้าหลีนี่แหละครับทำให้ผมต้องคิดเรื่องอย่างว่าจนได้ ก็แกมักจะใส่เสี้อคอคว้านลึกเห็นร่องนมเวลาก้มๆเงยๆ ก็จะเห็นเต้าขาวอวบเป็นประจำผมเห็นแล้วก็เกิดอารมณ์ต้องช่วยตัวเองโดยจินตนาการถึงแกอย่างช่วยไม่ได้ อยากล่อกะแกซะให้ได้และแล้วโอกาสของผมก็มาถึง ช่วงนั้นโรงเรียนเปิดเทอมน้าสิงห์ต้องตื่นแต่เช้าขับรถไปส่งลูกที่เรียนโรงเรียนเดียวกับน้องสาวผมนั่นแหละซึ่งก็รถติดพอสมควรเพราะอยู่ย่านธุรกิจกว่าจะกลับก็สายมากแล้วส่วนผมขึ้นรถเมล์ไปเรียนเองซึ่งก็ไม่ไกลจากบ้าน ผมจึงตื่นสายได้น้าหลีจะต้องเป็นคนคอยมาปลุกผมที่ห้องประจำเพราะความขี้เซาของผมผมมักจะนอนแก้ผ้าประจำเพราะห้องผมยังไม่ได้ติดแอร์ ก็เลยนอนอ้าซ่า ไม่ใส่กางเกงหลับสบายทีเดียวน้าหลีเคาะประตูห้องผม ผมไม่ตอบ ซักพักแกจึงเปิดประตูเข้ามาดูเห็นผมนอนโชว์ไอ้หนูที่ตอนนี้มันมีขนาดเจ็ดคูณหกครึ่งแล้ว ยิ่งช่วงเช้าเป็นช่วงที่ไอ้หนูผมจะแข็งและขยายตัวมากที่สุด จึงทำให้ยิ่งล่อตาล่อใจสาวๆมายิ่งขึ้นไม่เว้นแม้แต่น้าหลีของผมผมก็สะลึมสะลืองัวเงีย น้าหลีแกกำลังจ้องไอ้หนูของผมตาค้างอยู่ ก็ตกใจรีบออกจากห้องผมไปทันทีผมลุกขึ้นมาเห็นน้าหลีออกไปจากห้องหลังไวๆ จึงรู้ว่าน้าหลีต้องเห็นของผมแล้วแน่ๆผมจึงวางแผนกะจะโชว์ล่อใจน้าหลีคนสวยมากยิ่งขึ้นวันต่อมาผมตั้งนาฬิกาปลุกให้ปลุกก่อนเวลานิดหน่อยจากนั้น ก็นอนแก้ผ้าโชว์ตามแผน
น้าหลีก็มาเรียกผมตอนเช้าเหมือนเคย น้าหลีเคาะประตูสักครู่ผมไม่ตอบ แกจึงเปิดประตูเข้ามา
แล้วก็เห็นไอ้หนูของผม ซึ่งผมแกล้งหลับอยู่แถมมีอารมณ์อย่างมากด้วยผมจึงเกร็งไอ้หนูผงกหัวทักท้ายน้าหลีทันที น้าหลีจ้องไอ้หนูผมตาค้าง ค่อยๆยื่นหน้าเข้ามาใกล้หน้าเกือบติดไอ้หนูของผมแล้ว แกคงอยากมากจึงยื่นมือมากำรอบของผม พึมพำเบาๆไปด้วย ใหญ่จริงๆเลยเกิดมาไม่เคยพบเคยเห็น ทำไมถึงใหญ่อย่างนี้นะ พร้อมกับบีบเบาๆที่ไอ้หนูของผม น้าหลีคงมีอารมณ์มากแต่ไม่กล้าทำอะไรมากกว่านี้ ผมคิดในใจ วันนี้พอก่อนดีกว่า ต้องกระตุ้นให้อยากๆมากๆ จะได้ขอทำจริงๆผมแกล้งทำเป็นงัวเงีย น้าหลีรีบปล่อยมือแล้วรีบออกไปนอกห้องเคาะประตูเรียกผมเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นผมก็ขานรับแกไป วันนั้นผมเรียนไม่มีสมาธิเลย คิดแต่จะหาแผนเผด็จศึกน้าหลีคนสวยยังไงเท่านั้นวันนั้นผมเรียนครึ่งวันเพราะบ่ายเพื่อนๆมีเรียนร.ด.แต่ผมไม่เรียนเพราะแม่มีเส้นนายทหารใหญ่ซึ่งรับปากจะช่วยผมอยู่คนนึงผมเลยสบายไป ผมรีบกลับบ้านทันที กลับมาก็เห็นน้าหลีอยู่หน้าร้านกับน้าสิงห์กำลังกำกับคนงานเอาของขึ้นรถผมสวัสดีน้าทั้งสองแล้วก็เข้าบ้านเปลี่ยนเสื้อผ้าบนห้องผมเปลี่ยนกางเกงนักเรียนเป็นกางเกงบอลขาสั้นโดยไม่ใส่กางเกงใน เพราะวันนี้อากาศร้อนมาก จากนั้นก็กลับลงมาช่วยหน้าร้านทันทีพอดีน้าสิงห์กับลูกน้องก็ออกรถไปแล้ว ผมจึงอยู่กับน้าหลีที่หน้าร้านกับคนงานผู้ชายอีกคนโดยในบ้านยังมีคนใช้กะเหรี่ยงอยู่แต่ทำงานหลังบ้านน้าสิงห์ไม่อนุญาติให้ออกมาเพราะเดี๋ยวจะถูกต.ม.จับเอา ผมก็พูดคุยกับน้าหลีตามปกติ แต่น้าหลีสิครับคอยหลบตาผมตลอด สักพักมีโทรศัพท์น้าสิงห์เข้ามาบอกให้หาสินค้า เป็นสกรูสแตนเลสให้ด้วย แต่ผมหาไม่เจอน้าหลีนึกได้ว่าเคยเห็นที่ชั้นสามจึงบอกผมช่วยไปหยิบที ผมแกล้งบอกว่านึกไม่ออกจริงๆผมว่าน้าหลีพาไปดูดีกว่าแล้ววันหลังผมจะไปหยิบเอง น้าหลีให้คนงานเฝ้าหน้าร้านไว้ผมเดินตามน้าหลีไปชั้นสามระหว่างทางขึ้นผมก็เดินมองก้นกับสะโพกขนาดมหึมาของหน้าหลีคนสวยไปด้วยวันนั้นน้าหลีใส่เสื้อยืดแขนกุดรัดรูปโชว์สัดส่วน กางเกงสามส่วนฟิตเข้ารูปแกชอบใสเสื้อผ้าสไตล์นี้ประจำอยู่แล้ว ไอ้หนูของผมก็ตื่นตัวขึ้นมาทันทีพอถึงชั้นสามซึ่งมีชั้นวางสินค้าสูงเกือบถึงเพดานน้าหลีก็ให้ผมขึ้นบันไดเตี้ยๆประมาณสามขั้นสำหรับปีนหยิบของบนที่สูงเพื่อหยิบของที่ต้องการผมขึ้นไปมองลงมาเห็นร่องนมของน้าหลีขาวจั๊วะ ยิ่งมีอารมณ์มากขึ้นไปอีกผมแกล้งบอกน้าหลีช่วยจับขาผมหน่อยผมกลัวตก น้าหลีบอกบันไดเตี้ยๆไม่ตกหรอก ผมแกล้งบอกผมกลัวความสูงน้าหลีจึงยอมช่วย น้าหลียืนเกาะขาอยู่ข้างหน้าผม หน้าสวยของน้าหลีก็จ่ออยู่บริเวณเป้าของผมพอดีผมเลยหยั่งเชิงโดยการเกร็งไอ้หนูขึ้นมาเป็นเสากระโดงเรือ ล่อตาล่อใจน้าหลีทันทีได้ผลครับผมเห็นน้าหลีหน้าแดงขึ้นมาทันทีผมยังคงทำเป็นหาของไม่เจอแล้วแอ่นตัวโชว์ความใหญ่ยักษ์ต่ออีกหน่อยก่อนจะบอกน้าหลีว่าไม่เห็นมีเลยครับน้าหลี น้าหลีว่าต้องมีสิ น้าเคยเห็นนี่นางั้นน้าหลีขึ้นมาดูเองก็ได้ ผมบอก จากนั้นก็ลงจากบันไดให้น้าหลีปีนขึ้นมาดูบ้าง พอสลับตำแหน่งกันหน้าผมก็อยู่ตรงโคกของน้าหลีเช่นกัน ผมเอามือจับที่ต้นขาน้าหลีทันที พร้อมกับบอกว่าผมช่วยจับนะน้าหลีไม่พูดอะไร แต่เผอิญว่าชั้นวางค่อนข้างสูง แกต้องเขย่งตัวชะโงกหาของ ทำให้แกเสียหลักล้มลงผมรีบรับตัวแกไว้ น้าหลีรูปร่างค่อนข้างเล็กสูงประมาณร้อยหกสิบแต่รูปร่างสมส่วนส่วนผมสูงร้อยเจ็ดสิบห้าจึงรับแกได้สบายแต่ผมก็ทำเป็นล้มหงายลงไปโดยมีน้าหลีนอนทับตัวผมอยู่ในอ้อมกอดของผมเต็มๆ หน้าสวยของน้าหลีแนบกับหน้าผมเต็มๆ เต้าอวบที่ผมใฝ่ฝันตอนนี้เบียดอยู่บนอกผมแล้ว
ส่วนอาวุธคู่ใจผมก็แนบอยู่กับหน้าขาโหนกนูนของน้าหลีเช่นกันน้าหลีคงรู้สึกได้ถึงสัมผัสของขนาดเจ็ดคูณหกครึ่งของผม ต่างคนต่างเงียบไม่มีเสียงผมกอดนิ่งอยู่อย่างนั้นสักครู่ ก็เริ่มปฏิบัติการก่อนทันที ผมเริ่มหอมแก้มน้าหลีเบาๆ แล้วประกบปากจูบแต่น้าหลีเบี่ยงหน้าหลบผม ไม่ยอมให้ผมเอาลิ้นเข้าปากแก แต่ก็ไม่ได้ดิ้นขัดขืนผมแน่ใจแล้วว่าแกก็คงมีอารมณ์ด้วยแน่นอน ผมพลิกตัวให้น้าหลีนอนหงายลงจากนั้นก็เริ่มซุกไซร้ใบหน้าตามติ่งหูซอกคอทันที มือผมก็เริ่มควานหาเต้าอวบจากภายนอกเสื้อน้าหลีเริ่มครางเบาๆในลำคอ ผมได้ใจจับขอบเสื้อยืดด้านล่างแล้วถลกขึ้นจนพ้นอกคาอยู่บริเวณคอสองเต้าขนาดสามสิบห้านิ้วเบียดกัน รัดด้วยชุดชั้นในลายลูกไม้สีขาวก็ออกมาอวดสายตาผมทันทีแต่ผมอยากกินนมมากกว่าดู เลยถลกบราสีขาวตามเสื้อยืดแขนกุดไปด้วย เต้างามก็ดีดผึงออกมาหัวนมสีน้ำตาลอ่อนค่อนข้างใหญ่ยื่นออกมาเกือบหนึ่งเซ็นต์ ตามประสาคนมีลูกแล้ว เต้าคล้อยนิดๆ ผมลองจับดูมันนุ่มมือมากแต่ไม่ถึงกับเหลวแต่อย่างใดคงเพราะน้าหลีก็ทำงานต้องยกของหนักบ้างเป็นบางครั้งซึ่งเป็นการออกกำลังกายไปในตัวผมก้มลงดูดเบาๆที่หัวนมก่อน น้าหลีแอ่นอกสูดปากร้องซีดทันทีมือที่ว่างก็ขยำเต้าที่เหลือพร้อมกับบี้หัวนมไปด้วย ตอนนี้ผมอยากสำรวจถ้ำของน้าหลีดูว่าจะโหนกนูนขนาดไหนผมตะปบมือขวาลงบนหลังเต่า รู้สึกได้ถึงอุณหภูมิที่ร้อนชื้นของมันจากนอกผ้าได้ทันทีไม่รอช้าผมรั้งขอบกางเกงผ้ายืดสามส่วนรัดรูปของแกลงทันทีเผยให้เห็นกางเกงในสีเดียวกับยกทรงโชว์สัดส่วนความโหนกนูนเข้าขั้นมหึมาต่อหน้าผมทันทีผมถอนหน้าจากนมสวยคู่นั้น แล้วรูดกางเกงในของน้าหลีตามไปทันที โคกนูนพร้อมขนรกยังกับป่าทึบก็ปรากฎออกมาผมแหวกหญ้ารกสำรวจถ้ำ ผมพบกับหอยยักษ์แดงสดขนาดฝ่ามือ มันอ้าปากออกต้อนรับผมแม้จะมีลูกมาแล้วสามคนแต่ก็ยังสวยได้รูปอยู่ ขอบแคมสีออกคล้ำเล็กน้อยผมเปลี่ยนตำแหน่งมาอยู่กลางหว่างขาของน้าสะใภ้คนสวย ผมพร้อมแล้วสำหรับกระบวนท่าชิวหาพาเพลินผมก้มลงประกบปากกับร่องน้ำที่มีเมือกลื่นซึ่งถูกขมิบออกมารอรับการดื่มกินจากผมก่อนหน้านี้แล้วน้าหลีคงมีอารมณ์มาก สังเกตจากน้ำหล่อลื่นที่ออกมามากเหลือเกิน ทั้งๆที่ผมยังไม่ได้ลงลิ้นเลยผมเริ่มด้วยการเลียเพื่อชิมรสชาติความหวานของตาลเฉาะขนาดยักษ์ก่อนน้าหลียันตัวขึ้นมาด้วยศอกสองข้างแหงนหน้าสูดปาก โอว ซีด แจ็คจะทำอะไรน้า น้าเสียวนะ ซีดน้าหลีถามตามมารยาทที่ดี แต่ผมไม่ค่อยมีมารยาท ไม่ตอบแกแถมแลบลิ้นให้หอยแกอีกต่างหากผมลงลิ้นด้วยวิชาชิวหาพาเพลินที่ได้ฝึกฝนและทดลองจนช่ำชองวิทยายุทธกับหอยของพี่เจี๊ยบมาเกือบสองปีทำเอาน้าหลีต้องปล่อยตัวราบกับพื้นเกร็งขา ใช้สองมือกดหัวผมกับหอยยักษ์ของแก พร้อมกับร้องครางลั่น โอวแจ็ค น้าเสียว แจ็คจ๋า พอเถอะ อูว อย่าเลียแตดน้า น้าเสียว อูว ผมดูดเม็ดติ่งแกแบบเน้นๆสลับกับการแยงลิ้นแทงหอยเข้าออกเป็นจังหวะ เล่นเอาน้าสะใภ้คนสวยของผมต้องเด้งเอวสู้ทันทีอูยย..แจ็ค..หลานน้า เก่งจังเลย โอว ซีด เบา ซีด น้าจะออกแล้ว ซีด โอว ไม่ไหวแล้ว น้าออกแล้วน้าหลีแกไม่รอผมแล้วครับสองมือแกกดหน้าผมกับหอยยักษ์มหึมาของแกอย่างกับจะให้ผมมุดเข้าไปในนั้นของแกก็ไม่ปานสองกลีบแกเกร็งตอดลิ้นผมอย่างแรง พร้อมกับขมิบเมือกลื่นออกมาอย่างท่วมท้น เต็มหน้า จมูก ปากผมไปหมด โอวแจ็ค โอววว..น้าเสียวจังเลย โอว น้าหลียังครวญครางอย่างต่อเนื่อง ก่อนจะค่อยๆคลายมือลงผมผละจากหอยยักษ์ของแก
ขึ้นมาขอจูบปากแกอีกครั้ง ที่นี้น้าหลีคนสวยตอบรับทันที แกระดมจูบผมไปทั่วใบหน้าดูดเลียเอาน้ำเมือกของตัวแกเองเข้าปากกินอย่างเอร็ดอร่อย พร้อมกับแลกลิ้น แลกน้ำลายกับผมด้วยจากนั้นแกพลิกให้ผมนอนหงาย แล้วคลานสี่ขาขึ้นคร่อมตัวผมในท่าหกเก้าทันที หอยยักษ์แกจ่อที่หน้าผมส่วนแกคงตั้งใจใช้ท่านี้เล่นงานมะเขือยักษ์ที่ล่อตาล่อใจแกมาสองวันแล้วแน่ๆ อย่างที่คิดครับแกรูดกางเกงบอลผมออกทางปลายเท้าทันทีชะโดยักษ์ของผมก็ดีดผึงรออยู่แล้วเช่นกัน ได้ยินเสียงแกอุทาน โอ้โฮเบาๆ ผมยังไม่ทันตั้งตัวแกก็ลงลิ้นกับหัวชะโดยักษ์ก่อน น้าหลีใช้ปลายลิ้นสัมผัสวนรอบๆคอหยักกับหัวบานสลับไปมากับการดูดหัวเข้าเต็มปากสุดความลึก พร้อมกับสองมือช่วยกระตุกรูดขึ้นลงเล่นเอาผมต้องเด้งเอวสวนเป็นระยะๆ ไม่คิดว่าน้าหลีคนสวยจะมีลีลาชิวหาสุดยอดไม่แพ้ผมเลยส่วนหน้าผมตอนนี้มีหอยยักษ์ลอยอยู่ตรงหน้าแลบลิ้นติ่งแตดยื่นย้อยออกมาล่อผมผมแลบลิ้นสะกิดรัวๆก่อนจะดูดมันเข้าปาก แล้วดูดแบบหนักๆ ทันที น้าหลีส่งเสียงซีดลั่นสูดปากแบบกินพริกขี้หนูยังไงยังงั้น น้าหลีร้องคราง อูย ซีด แจ็ค น้าเสียวอีกแล้วทำไมหลานน้าเลียเก่งอย่างนี้ อูย..ซีด ช่วยน้าด้วย แต่แกก็ยังไม่ลืมใช้มือกระทอกดุ้นยักษ์ของผมไปด้วยหอยยักษ์ของน้าหลีกลับมาฉ่ำแฉะอีกครั้งอย่างรวดเร็วส่วนไอ้หนูผมก็พร้อมลงสนามรบที่ใหญ่ที่สุดเท่าที่เคยเจอมาแล้ว ผมบอกให้น้าหลีลุกขึ้นมานั่งยันศอกกับพื้นชันเข่ากางขาอ้าออกสุดๆ ส่วนผมนั่งยองๆ อยู่หว่างขาในท่าเตรียมบุกผมค่อยๆใช้หัวบานเขี่ยวนไปมาด้านนอกก่อน สะกิดแตดกระตุ้นอารมณ์ ก่อนจะลากขึ้นลงตามความยาวคลุกเคล้ากับเมือกลื่นที่น้าหลีขมิบออกมาจนทั่วทั้งลำ จนมันเป็นเงางาม จากนั้นก็จ่อหัวกดลงไปทันทีน้าหลีสูดปากลั่น ซีด โอย ซีด แจ็ค เบาๆ ก่อนนะ ของแจ็คใหญ่เหลือเกิน เดี๋ยวของน้าฉีก ผมคิดในใจขนาดหอยพี่เจี๊ยบคนสวยของผมเล็กกว่าของน้าหลีตั้งเยอะยังรับได้ หอยยักษ์ขนาดนี้สบายมากผมจึงไม่รอช้ากดทะลวงแบบทีเดียวมิดลำทันที น้าหลีร้องลั่น โอยย..แจ็ค ซีด ของน้าแหกแล้ว ซีด อูยย..ผมบอกไม่หรอกครับ มีหล่อลื่นเยอะยังงี้ สบายมากครับ แต่ในใจผมคิด โถ หอยออกเบ้อเริ่ม เสือกกลัวแหกปัดโธ่ ผมเริ่มด้วยท่าสามัญก่อน คุกเข่าสองมือช้อนขาน้าหลีมาไว้ที่ศอก แล้วกระเด้าเอวเข้าออกแบบรัวสั้นๆเบาๆ สลับกับสาวออกยาวๆ แล้วกระแทกเข้าหนักๆช้าๆ ตามอารมณ์ไปเรื่อยๆ น้าหลีส่งเสียงร้องครวญครางตลอดเวลาซักพักน้าหลีก็ร้อง โอว ซีด อาวว มันจังเลย ซีด แจ็ค น้าจะออกอีกแล้ว ...โอววว ซีด
ไม่ไหวแล้วน้าออกอีกแล้ว โอว..โอว.หอยน้าหลีบีบรัด ตอดไอ้หนูผมตลอดความยาวแม้หอยแกจะใหญ่แต่การตอดรัดของมันก็ยอดเยี่ยมพอๆกับหอยของพี่เจี๊ยบเลยทีเดียวมันให้ความรู้สึกเพลินจริงๆ หน้าหลีเสร็จไปแล้วสอง แต่ผมเพิ่งวอร์มอัพเท่านั้นครับ ผมจับแกนอนตะแคง
คร่อมขาข้างขวาของแก แล้วยกขาซ้ายแกขึ้นมากอดไว้ด้วยแขนขวาของผม ท่านี้ไอ้หนูผมทะลวงได้ลึกกว่าเดิมพอเข้าที่ผมก็เริ่มกระดกเอวเข้าออกอีก เป็นชุดๆ สั้นสลับยาว หนักสลับเบาเล่นเอาน้าหลีเริ่มครวญครางอีกแล้ว โอวว..แจ็ค จ๋า..น้าเสียวอีกแล้ว...แจ็ค..โอวว..ซีดมือซ้ายผมว่างก็เอื้อมมาบี้หัวนม บีบขยำ เพิ่มอรรถรส สลับเต้าซ้ายขวา ผมเองเริ่มเสียวมากขึ้นเรื่อยๆเหมือนกันเพราะหอยน้าแกตอดดีเหลือเกิน เราสองคนครางแข่งกันระงม ซีด น้าหลี..โอว น้าหลี ครับ
ของน้าสุดยอดจริงๆ น้าหลีคนสวยของผม..ซีด ผมครางไปหยอดคำหวานไปด้วย ผู้หญิงร้อยทั้งร้อยชอบทั้งนั้นส่วนน้าหลีแหงนหน้าสูดปาก ร้องครางลั่น ไม่ถึงห้านาทีน้าหลีก็ร้องลั่น แจ็ค น้าจะออกอีกแล้ว ....โอวน้าออกอีกแล้ว..ซีดโอว น้าหลีเข้าป้ายอีกครั้ง ผมไม่รอช้าผมเองก็ใกล้เส้นชัยแล้วจับน้าหลีเปลี่ยนท่าเป็นท่าหมาทันทีผมจับน้าหลีพลิกตัวโดยไม่ให้ของผมหลุดออกมา
พอเข้าทีผมก็ดันกระแทกสุดความยาวทันที น้าหลีที่เพิ่งเสร็จเป็นครั้งที่สามไปหมาดๆถึงกับสูดปากร้องลั่นอีกครั้ง โอวว...แจ็ค เบาๆ มันแทงมดลูกน้าพังหมดแล้ว โอวซีด...ผมไม่ฟังอะไรทั้งนั้น เพราะสุดจะกลั้นได้แล้ว ผมกัดฟันซอย กระแทก รัวถี่ยิบพร้อมกับเอื้อมมือมาขยำเต้าขาวอวบที่ตอนนี้ห้อยแกว่งไกวไปมา โอวว..ซีด โอวว..เมียจ๋า...อูว..ซีดผัวใกล้จะออกแล้ว ผมเรียกน้าหลีว่าเมีย เรียกตัวเองว่าผัว ลองดูว่าแกจะว่าไงเพราะเวลาใกล้จะถึงจุดสุดยอดแล้วเรียวผัว เรียกเมียกันผมว่ามันเพิ่มรสชาติได้ดีมาก ได้ผลครับน้าหลีร้องตอบทันที อูว ผัวขา..เมียก็จะออกอีกแล้ว โอวโอวโอว น้าหลีร้องครางถี่ๆตามจังหวะการกระแทกของผมที่รัวเป็นชุด ผมถามก่อนออกว่า เมียจ๋า ออกข้างในได้มั๊ย ผัวอยากออกข้างในจังเลยซีด อูย ผมชอบออกข้างในมากที่สุดโดยเฉพาะกับผู้หญิงที่เพิ่งเคยเอากับผมเป็นครั้งแรกรู้สึกว่าได้อารมณ์สุดยอดกว่าออกข้างนอกหลายเท่า น้าสาวคนสวยไม่ทันตอบอะไร แกก็ชิงเข้าป้ายเป็นรอบที่สี่ร้องลั่น โอว เมีย ออกแล้ว โอว ออกแล้วจ๊ะ ผัวจ๋า ซีด อูย ก่อนจะพูดต่อผัวจ๋าถ้าจะออกข้างในก็ได้แต่ถ้าเมียท้อง ต้องรับผิดชอบนะ ซีด..ผมได้ยิน แทบช็อค แต่มันสายไปแล้วผมระเบิดน้ำรักเข้าเต็มหอยน้าหลีแบบสุดๆ ดัมพ์ใส่แบบไม่ยั้งเพราะความเสียวที่เราเสร็จเกือบจะพร้อมๆกันและหอยยักษ์ของน้าหลีก็ตอดหนักเหลือเกิน น้ำขาวข้นทลักล้นออกมาตามแรงดึงแท่งยาวออกและกระจายออกตามแรงกระแทกเข้าของผม น้ำเงี่ยนที่ไม่ได้ออกมาหลายวันของผมมันเยอะมากส่งกลิ่นคาวคละคลุ้งไปทั่ว และยังไหลย้อยลงมาตามขาของน้าหลีและของผม หยดลงพื้นเป็นดวงๆเต็มไปหมดผมฟุบลงบนแผ่นหลังขาวเนียนของน้าหลี มือของผมยังขยำเกาะกุมกับเต้าอวบทั้งสองหอบหายใจด้วยความเหน็ดเหนื่อยส่วนน้าหลีเสร็จไปสี่รอบก็ฟุบหน้าลงบนแขนทั้งสองข้างของตัวเองหอบหายใจตัวโยนพอๆกับผมผมกระซิบที่ซอกคอเบาๆ เมียจ๋า เมื่อกี้พูดจริงหรือจ๊ะ น้าหลีตะแคงหันหน้ามาบอก ก็จริงนะสิอัดน้ำเข้ามาเต็มๆ แบบนี้ ท้องก็ไม่แปลกหรอก เล่นเอาผมหน้าซีด ไอ้หนู หด หลุดออกมาจากหอยยักษ์ ทันทีส่วนน้าหลีหัวเราะคิกคักเหมือนชอบใจที่แกล้งผมได้ หลังจากเสร็จกิจกาม เราทั้งคู่ก็สวมเสื้อแต่งตัวหยิบสินค้าที่ต้องการลงมาโดยทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้กับคนงานหน้าร้านที่อยู่เฝ้าหน้าร้านอยู่คนเดียวร่วมชั่วโมงและแล้วน้าหลีคนสวยก็เป็นเมียผมจนได้