ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวสนุก 12 Copy  ท่านเสือ

เริ่มโดย darky, กรกฎาคม 03, 2010, 02:11:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darky

สาวสนุก12

ช่วงนี้ผมไม่ได้ร่วมรักกับน้องๆเกือบอาทิตย์มีงานรัดตัว แล้วช่วงที่คลุกอยู่กับส้ม น้องแอมก็มาหาที่คอนโดการเคหะฯบ้าง ผมเคยเปลยๆกับน้องแอมถามถึงน้องมายเพราะหายไปเลยหลังจากกลับจากพัทยา น้องแอมบอกว่าไปใหนผิดเวลาไม่ได้ป้าดุมาก ถ้าจะไปใหนป้าจะพาไปไม่ปล่อยให้ไปเอง กลับบ้านนครชัยศรีป้าก็ไปส่ง มิน่าผมเองก็งงอยู่เหมือนกันว่าตอนอยู่ที่พัทยาน้องมายดูมีความสุขมากแต่พอ กลับมาหายเงียบไปเลย จนผมลืมน้องเค้าไปเลย
ช่วงนี้ผมไม่ได้อึ๊บมาหลายวันมันเงี่ยนง่านมากๆ ก็ไม่พ้นคิดถึงน้องแอมพอดีตรงกับวันศุกร์ผมก็โทรหาน้องแอมให้ไปหาผมที่คอนโดการเคหะฯ ผมโทรบอกยัยเมย์แล้วยัยเมย์มาไม่ได้แล้วกุญแจห้องทั้ง2ห้องผมกับยัยเมย์มีคนละชุด ผมให้น้องแอมไปรอผมที่ห้องบอกให้เอากุญแจห้องที่ยัยเมย์ แล้วผมบอกน้องแอมว่าคืนนี้จะค้างที่คอนโดการเคหะฯ เพราะศุกร์เสาร์นี้ยัยเอ้ไปค้างบ้านที่แม่ ไปลอยกระทงแล้วนอนบ้านแม่ยาวเลย ให้ผมกลับมานอนคนเดียวซะหลายคืน
ผมมาถึงห้องที่คอนโดฯ6โมงเย็นพอเปิดห้องเข้าไปผมก็ต้องแปลกใจ ก็แท่นที่ผมจะเจอน้องแอมกับกลายเป็นน้องมายอยู่ในชุดนักเรียนนั่งดูTV อยู่คนเดียว พอน้องมายเห็นผมก็ลุกวิ่งมากอดผมแน่นเลยเล่นเอาผมตกใจ ก็น้องมายกอดซบอยู่กับใหล่ของผมพร้อมกับเสียงสอื้นฮึกๆ ผมก็ลูบหัวปลอบเบาๆ "เป็นอะไรละเรานะ" "ก็หนูคิดถึงพี่..ฮึกๆ.แต่หนูมาหาไม่ได้..ฮึกๆ" น้องมายบอกผมพร้อมสอื้นเบาๆ ผมกระชับกอดน้องมายพร้อมกับก้มจูบคลอเคลียไปที่เรือนผมน้องมายเบาๆ "พี่ก็คิดถึงเราเหมือนกัน" ผมค่อยๆยันตัวน้องมายออกแล้วค่อยเชยคางขึ้น "คิดถึงพี่มาหาไม่ได้ก็โทรหาได้นี่" "ก็หนูไม่กล้าโทรมากวน" น้องมายพูดกับผมทำตาแดงๆมีน้ำตาคลอเบ้า ผมก้มไปจูบที่หน้าผากนุ่มเนียนของน้องเค้าแผ่วเบา "ไม่เอาอย่าขี้แย่นะเรา" ผมกอดประคองน้องมายเดินไปนั่งที่โซฟาหน้าTV ผมนั่งโอบกอดน้องมาย "แล้วเรามายังงัยแอมไปใหนล่ะ" "พี่แอมบอกหนูว่าพี่เสือถามหาหนูหลายวันแล้ว แล้วพอดีวันนี้ป้าหนูไปธุระต่างจังหวัดกลับวันจันทร์ พี่แอมเลยบอกให้หนูมาหาพี่" "แล้วเราบอกทางบ้านว่ายังงัย" "หนูบอกป้าว่าอาทิตย์นี้หนูไม่กลับบ้านนครชัยศรี" "แล้วจะมาค้างกับพี่นี่ไม่มีปัญหาน่ะ" "ไม่มีล่อกค่ะ ถ้ากลับบ้านก่อนป้าหนู" "ไปล้างหน้าล้างตาซะเดี๋ยวพี่จะพาไปหาอะไรกินกันไป๋เร๊ว" น้องมายยิ้มแล้ววิ่งไปเข้าห้องน้ำ น้องมายหน้าตาสดใสขึ้นหลังจากล้างหน้าแล้ว "เราไปเปลี่ยนชุดไป๊" ในตู้เสื้อผ้ามีเสื้อผ้าไปรเวสของยัยเมย์อยู่หลายชุด น้องมายเข้าไปเปลี่ยนชุดในห้องผมตามเข้าไปด้วย น้องมายถอดเสื้อผ้าออกเหลือแต่ชุดชั้นในรูปร่างน้องมายดูมีน้ำมีนวลมากกว่าครั้งที่ไปพัทยาหน้าอกอวบเต่งขึ้น สะโพกผายออก พอน้องมายเปลี่ยนชุดเสร็จผมก็ดึงน้องมายมากอดแล้วหอมแก้มอย่างมันเขี้ยว "มะขอชื่นใจให้หายคิดถึงหน่อย" น้องมายก็กอดผมเอียงแก้มให้ผมจูบพร้อมจูบตอบผม ผมเลยประกบเรียวปากจูบแลกลิ้น จนอารมณ์เราทั้ง2คนจะเตลิดไปไกลผมถอนจูบแล้วถอนหายใจ "ไปหาอะไรอร่อยๆกินก่อนดีกว่าเดี๋ยวก็อดใจไม่ไหว" น้องมายหัวเราะ ผมก็พาน้องเค้าออกไปหาอะไรกินกันที่เดอะมอล์บางกะปิ อิ่มหน่ำแล้วก็เดินเล่นชอ๊ปเสื้อผ้าแถวตะวันนาเกือบ3ทุ่มก็กลับมาที่คอนโดฯ
กลับมาถึงห้องผมก็ไล่น้องมายไปอาบน้ำ พออาบน้ำเสร็จน้องมายก็มานั่งดูละครTV แบบว่าติดละครนะ ผมเองก็ไปอาบน้ำสบายตัวก็มานั่งดูละครกับน้องมาย ผมเห็นน้องเค้ามีความสุขก็ปล่อยตามสบาย ผมก็คอยจูบไซ้รบ้างลูบไล้เต้าเต่งน้องเค้ามั่ง ผมเกือบรอละคร TVจบแทบไม่ไหว พอละครจบผมก็อุ้มน้องมายไปในห้องนอน"ขอพี่ดูบ้างนะ" ผมวางน้องมายลงยืนอยู่หน้าเตียงผมค่อยๆดึงเสื้อนอนที่เป็นเสื้อยืดตัวใหญ่ออกทางศรีษะเวลานี้น้องมายยืนแก้มแดง เอามือไขว้ไว้ข้างหลังสะโพกผายกลมรับเอวที่คอดบาง แอ่นอกกลมเต่งตั้งเต้าชูหัวนมสีเนื้ออมชมพูงอนเช้ง โหนกเนื้อนูนทิวขนตั้งเป็นแทวบางๆราวทรงผมโมฮ๊อก "มายสวยจัง" ผมพึมพรำ ก็ด้วยรูปร่างของน้องมายที่แตกสาวเต็มตัวกว่าครั้งที่ผมเจอครั้งก่อน ผมค่อยๆดึงตัวน้องมายมากอดแล้วบรรจงจูบไซ้ไปทั่วใบหน้าใสๆของน้องเค้าแล้วประกบเรียวปากจูบแลกลิ้น กันอย่างนุ่มนวล ผมกระตุกสายรัดกางเกงเลร่วงไปกองอยู่ที่ปลายเท้า เจ้าเสือน้อยที่ตั้งอยู่ในกางเกงเลพงกหัวงึกๆ รับอากาศสดชื่น ผมจูบไซ้ไปที่หลังไปหู น้องมายขนคอลุกชัน ผมก็ไซ้ไปตรงติ่งหูของน้องมายไล้ลิ้นแผ่วเบา พร้อมๆ โลมลิ้นลากเลียแหย่เข้าไปในรูหูตวัดลิ้นไปช้าๆ น้องมายหดคอครางเสียงเบาๆฟังไม่ได้ศัพท์ "อึ้ม.อือ.อื้ยส์" ผมไซ้ลงไปตามลำคอกลิ่นสาวหอมยวนใจผมจริงๆ ผมไซ้ไล้ลิ้นไปตามลำคอลากขึ้นไปตามคาง
แล้วจูบไล้ริมฝีปากไปกับริมฝีปากเรียวบางอย่างนุ่มนวล สองมือโอบรั้งลูบขยำเคล้าคลึงแก้มก้นที่แน่นตึง ขณะเดียวกันสะโพกก็ควงบดไปที่ท้องน้อยของน้องมายเบาๆ น้องมายโอบประคองไปที่ท้ายทอยเต้าอวบเต่งหัวนมชูชันเบียดอยู่กับแผ่นอกของผม เราแลกลิ้นจูบกันอย่างรันจวนใจ ต่างส่งเสียงครางในลำคอเบาๆ สร้างความเสียวกระสันให้เราทั้งคู่อย่างมาก ความนุ่มเนียนของผิวกาย ความแน่นตึงของก้อนเนื้อที่เบียดอยู่กับแผ่นอกของผมทำให้เกิดความเสียวกระสันที่พลุ่งขึ้นมาอย่างต่อเนื่อง ท่อนเสือน้อยเริ่มกระดกแข็งขึ้นมา ผมลากมือซ้ายมาที่หว่างขาของน้องมายหงายฝ่ามือลูบขยำเคล้าคลึงโหนกเนื้ออย่างเบามือ ผมค่อยๆใช้นิ้วกลางลากขึ้นลงตามรอยผ่า แล้วใช้ปลายนิ้วเขี่ยบี้เบาๆไปที่ติ่งเสียวของน้องมาย น้องเค้าเกร็งส่ายสะโพกหนีด้วยความเสียวซ่าน ปากก็บดขยี้ริมฝีปากไปกับริมฝีปากเรียวบาง อย่างเร่าร้อนขึ้น ผมค่อยแยกขาน้องมายออกเล็กน้อยแล้วสอดนิ้วกดเข้าไปในร่องสวาทที่เยิ้มไปด้วยน้ำสวาทของน้องมายอย่างช้าแล้วกระ ดิกนิ้วเบาๆ น้องมายเกร็งสะโพกส่ายอัดโหนกเนื้อไปที่มือผม ร่องหลืบบีบดูดรัดนิ้วผมกระชับแน่น ผมค่อยๆสอดเข้าออกๆอย่างเบามือ น้องมายเอาแขนที่โอบประคองไปที่ท้ายทอยผมเลื่อนมากอดเอวผม ถอนจูบหงายหน้าหลับตาปี๋หอปากส่งเสียงครวญคราง "อู้ยส์..ส์..อู้ยส์..ส์ส์ส์" พร้อมเกร็งสะโพกส่ายอัดโหนกเนื้อรับนิ้วมือผม ผมเองก็สยิวสุดๆเหมือนกันท่อนเสือน้อยตั้งเป็นลำแข็งเป็ก ผมเลยดึงมือน้องมายที่กอดเอวผมมาจับท่อนเสือน้อย มือของน้องมายเย็นเจี๊ยบกำท่อนเสือน้อยที่ตั้งเป็นลำร้อนผ่าว น้องมายกำท่อนเสือน้อยดึงรูดเข้าออก นิ้วกลางซ้ายผมที่สอดอยู่ในรูหลืบกระดิกรัวนิ้วในร่องสวาทที่เยิ้มไปด้วยน้ำสวาทที่เต็มอุ้งมือของผม ตามจังหวะการรูดท่อนเสือน้อยของน้องมายที่รูดเข้าออก ทำให้ผมเสียวจนต้องกระเด้าใส่มือน้องมายเบาๆพร้อมครางเบาในลำคอ ผมรู้สึกถึงหัวนมของน้องมายแข็งเป็นเม็ดที่ถูไถไปมาอยู่กับแผงอกผม เราทั้งคู่ส่ายเด้งรับนิ้วและมือของกันและกันอย่างสุดเสียวส่าน
ผมกลัวจะถึงซะก่อนก็เลยดึงมือน้องมายออกจากท่อนเสือน้อย เอามือขวาประคองศรีษะบดขยี้ริมฝีปากไปกับริมฝีปากเรียวบางของน้องมาย ผมไล้ลิ้นแลกกับลิ้นที่นุ่มนิ่มในปากของของน้องมาย เต้าอวบเต่งหัวนมแข็งเป็นไตบดเบียดอยู่กับแผงอกผม ผมค่อยกดนิ้วจมลึกเข้าในรูหลืบน้องเค้า "อู้ยยส์....ส์" น้องมายถอนจูบห่อปากร้องคราง เขย็งปลายเท้าส่ายก้นไปมาด้วยความเสียวส่าน โอบกอดรัดตัวผมแน่น ผมสาวนิ้วเข้าออกเบาๆจนนิ้วผมจมไปจนสุดโคน ร่องหลืบน้องมาย ดูดรัดนิ้วกลางของผมแนบแน่น ผมกระดกนิ้วละรัว " อู้ยยส์...อ้า..อ้าาา...อู้ยยส์...พี่เสือ.ออู้ยส์...อู้ยยส์ " น้องมาย ร้องครวญครางกอดรัดตัวผมแน่น เกร็งสะโพกส่ายโหนกเนื้ออัดบดกับฝ่ามือผม ผมก็ยิ่งกระดกนิ้วละรัวเร็วและแรงขึ้น " อู้ยส์.อู้ยส์.อู้ยส์..อ้า..อ้าาา..อ้าๆส์..พี่..พี่.ออู้ยส์..หนูไม่ไหวแล้วพี่เสือขา..อ้าาาส์ " น้องมาย ครวญครางยกขาซ้ายมาเกี่ยวขาผมกอดรัดตัวผมแน่น เขย็งปลายเท้าขวาเกร็งสะโพกอัดโหนกเนื้อกับฝ่ามือผม รูหลืบกระตุกบีบรัดนิ้วผมยุบๆๆๆๆ ผมประกบปากบดขยี้ริมฝีปากเรียวบางของน้องมายแลกลิ้นกันอย่างเร่าร้อน จนร่องหลืบของน้องมาย คลายตัวลงผมค่อยๆถอนนิ้วออก
ผมช้อนตัวอุ้มน้องมาย แล้วค่อยคลานไปบนเตียงวางน้องมายลงกลางที่นอน เวลานี้ท่อนเสือน้อยแข็งโด่ ผมโถมตัวนอนตะแคงก้มดูดหัวนมบนเต้าอวบเต่ง ตั้งเข่าข้างขวาแอ่นท่อนเสือน้อยไปแถวหน้าท้องน้องมาย น้องเค้ากำท่อนเสือน้อยที่แข็งเป็นลำรูดเบาๆ ผมเอามือขวาลูบไล้ขยำหน้าอกที่ตั้งเต้ากลมเต่งตึงแน่น ของน้องเค้าเบาๆ น้องมายสงเสียงครางเบา "อืมมส์..อึยส์" มือน้องเค้ารูดท่อนเนื้อผมเร็วขึ้นผมเริ่มเสียวกลัวว่าจะกระฉูดซะก่อน ผมเลยเอามือไปจับมือน้องเค้าที่กำลังรูดถี่ยิบให้หยุดแล้วดึงมือน้องเค้าไปที่พวงใช่ของผม น้องมายลูบไล้เกาเบาๆ เวลาที่ผมเสียวมากผมชอบที่จะให้น้องๆเกาพวงใข่ผมเบาๆ ผมเอามือขวาสอดลูบไล้อย่างแผ่วเบาไปบนโหนกเนื้ออวบอูมมีแนวขนตั้งนุ่มมือบนโหนกเนื้อที่อวบอูม ผมลูบไล้เข้าไปกลางรอยผ่า ที่น้ำหล่อลื่นซึมเยิ้ม น้องมายชันเข่าขวาแล้วอ้าขาออก ผมกดนิ้วกลางเข้าใจกลางกลีบแคมช่ำน้ำเยิ้ม ผมลากปลายนิ้วขึ้นมาบนสุดกลางร่องหลืบ พบกับเม็ดเสียวเต่งผมกระดกนิ้วสกิดเบาๆ น้องมายกระตุกแบะขาแอนตัวเด้งออกสู้มือ "ซู้ดส์ส์..อู้ยส์ส์..อูยส์ส์..ซู้ดส์ส์" ผมดูดฟัดเต้ากลมเต่งเน้นๆอย่างมันปาก ผมละมือออกจากพลูเนื้อน้องมายเอื้อมไปหยิบหมอนที่หัวเตียงแล้วยกก้นน้องมายขึ้นสอดหมอนเข้าใต้สะโพกน้องเค้า ทำให้โหนกเนื้อแอ่นโด่ง ทิวขนบางตั้งเป็นแนวยังกับคมขวาน ผมพับเข่าแบะถ่างขาน้องมายออกจากกันทำให้โหนกเนื้อเผยร่องหลืบช่ำเยิ้มแดงก่ำราวกลีบดอกไม้ที่ชุ่มด้วยน้ำค้าง เม็ดเสียวขึ้นเป็นเม็ดเห็นชัดเจน เต้นระริกตามแรงขมิบของร่องหลืบ ผมก้มสูดดมกลิ่นคาวผสมกลิ่นสาบสาว แล้วตวัดรัวลิ้นไปที่เม็ดสวาทแดงสด เสียงน้องมายครางกระเส่า "อูยส์.พี่เสือขา..ซี๊ดส์..ซี๊ด..อาาาาาส์ส์ส์" เวลานี้น้องมายอ้าขาออกกว้างรับรสลิ้นที่ผมบรรจงป้อนให้อย่างสุขสันต์
ผมแทรกมือทั้ง2เข้าช้อนก้นดันยกขึ้นโดยมีหมอนรองมือ ข้อศอกทั้ง2ตั้งค้ำอยู่บนที่นอน เพื่อให้ดูดเลียถนัดขึ้น ผมใช้หัวแม่มือทั้ง2ข้างอ้ากลีบแคมแดงก่ำออกกดปลิ้นเม็ดสวาทที่ขยายตัวเป็นเม็ดสีแดงสดดันชูขึ้น แล้วใช้ลิ้นตวัดดูดแบบเน้นๆ "อี้.พี่เสือ.เสียว..อาาา...อูย...ซี๊ดส์...ซี๊ดส์...อาาา..อ๊าาาาา..อ๊าาาาาา" น้องมายแหงนหน้าขึ้นกำผ้าปูที่นอนแน่น ร้องครางเสียงกระเส่าด้วยความเสียว แอ่นสะโพกส่ายร่อนอย่างสุดเสียวส่านร่างนวลเนียนนั้นสั่นสะท้าน "พี่..พี่เสือขาหนูจะไม่ไหวแล้ว...ซี๊ดส์...ซี๊ดส์...อาาาาาส์ส์ส์" ผมยังไม่อยากให้น้ำรักของน้องมายแตกทะลักออกมาก่อน เพราะผมเองถ้าสอดเจ้าเสือน้อยเข้าไปคงทนไม่ไหวเหมือนกัน ผมรีบทาบลำตัวลงไปบนร่างนวลเนียนที่ยังคงกระสันเสียว เรียวขาสองข้างถูกผมจับให้แยกถ่างออก เปิดทางให้ท่อนหัวเจ้าเสือน้อยที่พองบานเต็มที่จ่อเข้าไปหาร่องหลืบที่ชุ่มโชกของน้องมาย ผมจับหัวเจ้าเสือน้อยที่พองบานแข็งโป๊กลากขึ้นลงตามรอยผ่าของร่องหลืบจนหัวเจ้าเสือน้อยเปียกชุ่มไปด้วยน้ำสวาทของน้องมาย ค่อยๆกดหัวเจ้าเสือน้อยเปียกชุ่มไปด้วยน้ำสวาทนั้นลงไปช้าๆ จนหัวเจ้าเสือน้อยจมลงไปมิดเงี่ยง ผมก็โยกควงสะโพกวนไปมาจนท่อนเสือน้อยมุดลงไปเกือบถึงโคน ร่องหลืบน้องมายดูดรัดขมิบตอดดุ๊บๆๆๆๆ น้องมายส่งเสียงครวญคราง "พี่เสือ..พี่เสือ.อู้ยส์" แม้ว่าน้องมายเคยร่วมรักกับผมมาแล้วแต่ระยะเวลาห่างกันเดือนกว่ารูหลืบน้องมาย ยังคับมากเหมือนพึ่งร่วมรักกันครั้งแรก ผมเสียวหัวเสือน้อยจนต้องส่งเสียง"อู้ยส์..ซี๊ดส์..." แล้วกระเด้าอัดลงไปจนสุดโคน น้องมายสดุ้ง "โอ๊ะ..อู้ยส์..พี่เสือขาเจ็บ...อู้ยส์..." ความเงี่ยนง่านทวีขึ้นมาอย่างมาก ผมบดหนอกของผม อัดกับพลูเนื้ออวบแดงความเสียวพุ่งขึ้นเกือบถึงขีดสุด ผมกระชับสองมือกับเอวของน้องมาย ค่อยๆถอนท่อนลำเสือน้อยออกช้าๆแล้วกระเด้าแบบเนิบๆแต่เน้นๆ สองมือน้องมายกำผ้าปูที่นอนแน่นแอ่นสะโพกอ้าขาเด้งรับจังหวะกระเด้าของผม ความแน่นตึงบีบรัดของร่องหลืบน้องมายทำให้ผม กระชับเอวของน้องแป้งดึงเข้าหาตัวผมกระเด้าหนักๆเน้นๆ น้องมายก็จะร้องรับ "พี่อู้ยส์.พี่อู้ยส์ .พี่อู้ยส์ .พี่อู้ยส์ .อู้ยส์. " ผมกระเด้าไม่เท่าไรต้องยอมรับว่าผมเสียวจนสุดกลั้น ผมโถมกอดน้องมายพร้อมเกร็งก้นกดท่อนลำให้เข้าไปในรูหลืบให้ลึกที่สุดโยกบดหนอกของผมบดพลูเนื้ออวบแดงของน้องมายอย่าเสียวสุดๆ"อ้าส์ส์ส์ซี๊ดส์ส์ส์" ผมครางระบายความเสียวหัวเสือเกร็งกระตุกงึกๆๆปลดปล่อยน้ำรักร้อนผ่าวที่เก็บสะสมมาร่วมอาทิตย์ออกมาอย่างมายมาย ปลึด.ปลึด.ปลึด รูหลืบน้องมายขมิบตอดดุ๊บๆๆๆๆแล้วบีบรัดลำท่อนเสือน้อยของผมแน่นปึ๊ง น้องมายกระตุกเกร็งสะโพกส่ายหัวไปส่งเสียงเรียก "พี่เสือ..พี่เสือ หนู..อู้ย.ซ์ ..อื้ยส์..ซี๊ด.ส์ๆๆ.อาส์ส์ " ร่องหลืบขมิบตอดรัดเกร็งแนบแน่น ตวัดขาทั้งสองโอบรัดขาของผมตรงข้อพับสองมือกอดเอวผมแน่น ผมเสียวสท้านไปตลอดท่อนลำ ผมเกือบล้มปากอ่าวซะแล้วแต่ก็ทลักไวเหมืนกัน
ผมกอดน้องเค้าซึมซับความสุขเสียวจนร่องหลืบคลายการบีบรัด ผมดึงหมอนที่รองก้นน้องมายออกผมถอนท่อนเสือน้อยที่อ่อนตัวลงออกแล้วรีบเอาทิชชูมาซับเช็ดร่องหลืบน้องมายเพราะน้ำรักของผมออกมากจริงๆขาวข้นขลั่ก แล้วผมก็พาน้องมายไปล้างทำความสะอาดในห้องน้ำ ผมกับน้องมายกลับมานอนกอดคลอเคลียบนที่นอน "พี่ขอโทษนะ มายน่ารักจนพี่กลั้นไม่ไหว""หนูถึงไปหลายครั้งเหมือนกัน.แค่พี่นอนกอดหนูอย่างนี้หนูก็อบอุ่นมีความสุขมากแล้ว" ผมหอมแก้มใสของน้องเค้าเบาๆด้วยความเอ็นดู แล้วแลกจูบกันอย่างเพลินในความรู้สึก ผมลูบไล้แก้มก้นแน่นๆของน้องมายไปด้วยอย่างแผ่วเบา น้องมายเองก็เอามือล้วงลูบไล้พวงใข่ผมเหมือนกัน ท่อนเสือน้อยขยายตัวแข็งตั้งลำพงกดึ๊กๆ ผมถอนจูบแล้วไซ้ลงมาที่เต้ากลมงาม เม้มดูดหัวนมที่ชูชันสู้ปากผม น้องมายแอ่นอก เสียงลมหายใจแรงและถี่พร้อมกับกำท่อนลำของผมรูดเบาๆ ผมประกบปากจูบพร้อมกับนวดคลึงเต้ากลมเต่ง แล้วใช้นิ้วชี้เขี่ยวนรอบหัวนมที่หดแข็งตัวชูเป็นไต ตวัดแลกลิ้นจูบดูดกันอย่างมันในความใคร่ที่เพิ่มทวีขึ้นเรื่อยๆ น้องมายสาวท่อนลำที่แข็งยังกับท่อนไม้ของผมเร็วขึ้น ผมเอามือขวาลูบไล้อย่างแผ่วเบาไปบนโหนกเนื้ออวบอูมมีทิวขนนุ่มมือแล้วค่อยๆล้วงลูบไล้เข้าไปกลางรอยผ่า ที่น้ำหล่อลื่นซึมเยิ้ม น้องมายแบะอ้าขาออก ผมกดนิ้วกลางเข้าใจกลางกลีบแคมช่ำเยิ้ม ผมลากปลายนิ้วขึ้นมาบนสุดกลางร่องหลืบ กระดกนิ้วสกิดเบาๆ ไปที่ติ่งเสียวของน้องเค้า น้องมาย กระตุกแบะขาแอ่นตัวเด้งส่ายสู้มือ "อื้ม..ออึม.."พร้อมส่งเสียงครางในคอ ผมเสียวท่อนลำที่น้องมายรูดถี่ยิบ
ผมขยับตัวแทรกกลางหว่างขาน้องมาย ทั้งที่เรายังจูบกันสุดมัน น้องเค้าก็แบะขาอ้าออก ท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำของผมกระตุกงึกๆด้วยความเงี่ยนง่าน ผมจับท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำจ่อไปที่ร่องหลืบกลางกลีบแคมอวบแดงเยิ้มแฉะไปด้วยน้ำรักของน้องเค้าที่ขับออกมาแล้วค่อยๆกดท่อนลำของผมลงไปช้าๆร่องหลืบบีบรัดแนบแน่น"อึม...อื้อส์ อึม...อื้อส์ "น้องมายครวญครางเบาๆในลำคอ กอดคอดูดลิ้นผมแน่น ผมกดท่อนเนื้อลงไปจนสุดลำ ""อึม...อื้อส์" น้องมายครางเสียงหนักในลำคอกอดตวัดขารัดขาผมแน่นคงเสียวจนสุดกลั้น ผมกับน้องมายดูดปากแลกลิ้นกันอย่าเสียวสท้าน ผมโยกสะโพกควงบดอัดโหนกเนื้อของน้องมาย รูหลืบของน้องเค้าบีบรัดกระชับแน่น ผมสอดแขนเข้าใต้ข้อพับขาน้องมายทำให้ขาแยกออกกว้างโหนกเนื้อแอ่นขึ้น ผมถอนจูบโย่งแขนขึ้นแอ่นตัวกดท่อนลำโยกควงสะโพกบดกับพลูเนื้ออวบนูนของน้องเค้าช้าๆ น้องมายของผมไม่ช่อบการร่วมรักแบบหนักมากนักเว้นแต่ตอนถึงจุดสุดยอด น้องมายกำต้นแขนทั้งคู่ของผมส่ายหัวร้องครวญคราง "ซู้ดส์ส์.อาส์ส์" ผมค่อยๆถอนท่อนลำขึ้นมาช้าๆ"อ้าส์.ส์ส์"จนถึงเงี่ยงคอเสือน้อยแล้วกระเด้าสุดโคน "อุ๊บ.ซู้ดส์ส์.." น้องมายส่งเสียงคราง รูหลืบขมิบตอดยุบๆๆๆ ผมกระเด้าเน้นแต่ไม่หนัก กระเด้าแบบเนิบๆถอนสุดลำกระเด้าสุดโคน พับ.พับ.พับๆๆๆๆ "อ้าส์.อ้าส์.อ้าส์ๆๆๆๆ"น้องมายครางเสียงกระเส่า เสียงกระเด้ารูหลืบน้องมายที่มีน้ำรักคั่งค้างอยู่บวกกับน้ำหล่อลื่น แฉบ.แฉบ.แฉบๆๆๆ รูหลืบ น้องมายบีบรัดแน่นขึ้น "พี่เสือขา หนูเสียวจะไม่ไหวแล้ว อ้าส์ส์ส์" ผมกระเด้าถี่ขึ้นเน้นหนักเร็วขึ้น ป้าบป้าบๆๆๆๆ "ซู้ดส์ส์.อาส์ๆๆๆ"น้องมายครวญครางเสียงกระเส่า รูหลืบขมิบตอดยุบๆๆๆ แล้วเกร็งบีบรับแน่นเปรี้ย ตวัดแขนกอดรัดต้นคอผมแน่น
ผมปล่อยขาน้องเค้าลงบนที่นอน น้องมายตวัดรัดขาผม ผมสวมกอดน้องมายประกบเรียวปากบางดูดแลกลิ้นกันพลันวัลพร้อมกระเด้า อัดพลูเนื้อสั้นๆ สลับการโยกบดรูหลืบน้องเค้า น้องมายถอนปากกอดคอผมแน่นร้อง"พี่อู้ยส์...อ๊ายส์" กอดรัดเกร็งตัวกระตุกรูหลืบรัดแนบแน่น ผมกดแช่ท่อนเสือน้อยรับการตอดบีบรัด จากรูหลืบน้องมายจนรูหลืบ น้องมายคลายการบีบรัดลงแต่ยังขมิบตอดดุ๊บๆๆๆๆๆ ครั้งนี้ผมยังไม่ถึงง่ายๆ แต่เสียวท่อนลำมากเหมือนกัน ผมคุกเข่าสอดมือเข้ารั้งแก้มก้นของน้องมายดึงตัวขึ้น2มือน้องเค้าโอบต้นคอนั่งคล่อมเยียดขาไปด้านหลังของผม ผมจับขยำแก้มก้นดึงกระเด้าเบาๆ พับ.พับพับๆๆๆๆ น้องมายชันเข่าทั้ง2ข้างขึ้นโยกสะโพกตามแรงดึงของผม โดยโอบต้นคอผมพยุงตัวไว้หลับตาพริ้มร้องคราง "อ๊ะ.อ็ะ.ๆๆซื๊ดส์.ๆๆ" ผมเด้งกระเด้าซักพักชักเมื่อย ผมก็ทิ้งตัวลงนั่งถ่างขาเยียดยาวไปด้านหลังน้องมาย แล้วประทับจูบริมฝีปากไปกับเรียวปากน้องมายอย่างนุ่มนวล น้องเค้าจูบตอบแลกลิ้นอย่างเคลิบเคลิ้มพร้อมขยับพลูเนื้อถูไถ รูหลืบบีบรัดท่อนเนื้อที่แข็งตั้งเป็นลำอยู่ในโพรงเนื้อของน้องเค้าเบาๆ สองมือผมโอบรั้งลูบขยำเคล้าคลึงแก้มก้นที่แน่นตึง ผมถอนจูบแล้วก้มงับดูดหัวนมที่เชิดงอนของน้องเค้าอย่างมันปาก น้องมายละมือที่ต้นคอผมมาจับที่บ่าทั้ง2ข้างของผมแน่นเงยหน้าหลับตาปี๋ร้องคราง "อ๊าส์.อ๊าส์.อ๊าส์ๆๆๆๆ โยกสะโพกอัดท่อนลำของผมถี่ยิบ โดยมีผมดูดฟัดเต้ากลมเต่งสลับไปมาทั้ง2เต้า พร้อมแอ่นสะโพกเกร็งท่อนลำรับการโยก กระเด้าของน้องเค้า งึกๆๆๆ ด้วยความเสียวท่อนเสือน้อยตลอดท่อนลำ น้องมายขย่มส่ายใส่ท่อนลำผมเร็วขึ้นพับ.พับๆๆๆๆๆ แล้วโผกอดแล้วทิ้งตัวตวัดขารัดเอวผม สะโพกเกร็งรูหลืบบีบรัดท่อนลำผมแนบแน่น ร้องคราง"ซู้ดส์ส์.อ๊ายส์"
แรงบีบของพนังรูหลืบที่บีบกระรัดหัวเสือน้อยทำให้ผมเสียวจนต้องคราง"อ๊าส์.อู้ยส์" แล้วพลิกตัวน้องมายลงบนที่นอน ผมถึงขีดสุดความเสียวแล้วเหมือนกัน ผมเอามือเท้าลงไปกับที่นอนแล้วกัดฟันอัดกระเด้าถี่ยิบ พั่บๆๆๆๆๆ น้องมายถ่างขาคลายการตวัดรัดเอวผมเด้งรับการกระเด้าของผม โอบคอผมไว้พร้อมส่งเสียง "ซู๊ดส์..พี่ .พี่.พี่ อู๊ยส์ .หนู.อู๊ยส์.อา..อาส์..ซู๊ดส์" ผมเกร็งกระตุกฉีดน้ำรักร้อนผ่าวท่วมในร่องหลืบน้องมายเป็นชุด ปลึด.ปลึด.ปลึด.ปลึด น้องมายตวัดขารัดข้อพับผมอีกครั้งร่องหลืบกระชับขมิบตอดรับน้ำรักที่พุ่งออกจากหัวเสือน้อย ดุ๊บๆๆๆ ขณะเดียวกันผมกดสะโพกควงบดโนกน้องมาย ด้วยความเสียซ่านแล้ว ผมก็ฝุบลงไปบนตัวน้องมายประทับจูบบดขยี้ริมฝีปากไปกับริมฝีปากเรียวบางอย่างสุขสันต์ ขณะเดียวกันก็สะโพกผมควงบด ท่อนเอ็นของผมกระตุกงึกงึกๆเบาๆ เรานอนกอดก่ายกันจูบกันจนท่อนเสือน้อยหดตัวพนังรูหลืบคลายการบีบรัด ผมก็ถอนท่อนลำที่อ่อนล้าเช็ดคราบน้ำรักทั้งของผมกับน้องมายสะอาดเอี่ยมแล้วนอนกอดคลอเคลีย น้องมายลูบไล้พวงใข่ผมเบาๆผมก็ลูบไล้ทิวขนอ่อนนุ่มอย่างเพลินๆ จนต่างคนต่างหลับอย่างสุขสันต์ในอารมณ์
มาตื่นเอาตอนสายๆน้องแอมมากดกริ่งเรียกให้เปิดประตู กับน้องๆคนอื่นๆ ผมไม่ค่อยระวังตัวซักเท่าไร แต่กับน้องมายผมต้องบอกน้องเค้าว่าถ้าผู้ปกครองน้องมายรู้เรื่องผมเดือดร้อนแน่นอน ยิ่งป้าของน้องมายด้วยแล้วเห็นว่าดุมาก น้องมายเล่าให้ผมฟังว่าจะโดดเรียนมาหาผมหลายครั้งแล้วแต่น้องแอมคอยห้ามไว้ ผมต้องบอกน้องมายว่าโทรคุยกันเรื่อยๆก็ได้ แล้วการเรียนอย่าให้เสีย เรียนดีจะผมมีรางวัลให้ถ้ามีโอกาศออกมาหาผมได้ให้โทรมาบอกจะไปรับหรือมากับยัยเมย์หรือยัยแอมที่คอนโดฯ ที่น้องมายเป็นอย่างงี้เพราะขาดพ่อแต่เล็กๆ แล้วก็ห่างจากแม่มาเรียนในกรุงเทพฯ ถึงป้าจะดูแลอย่างดีก็ไม่เหมือนแม่ตัวเอง แล้วมาเจอผมเป็นครั้งแรกของน้องเค้า น้องมายเลยทำท่าจะติดผมเห็นบอกว่า ผมกอดแล้วอบอุนดี(เสียวด้วย) ก็อย่างที่เคยบอกละครับว่าผมจะไม่พยายามหาภาระเพิ่ม แต่บ้างเหตุมันพาไป
   กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ