ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แจ๊ค 5

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 03, 2010, 06:05:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

หลังจากที่ผมได้กับน้าหลี น้าสะใภ้คนสวยของผมก็เลื่อนตำแหน่งของผมจากหลานชายคนดี มาเป็นผัวน้อยของแกแทนน้าหลีมีอารมณ์กับผมบ่อยมาก น้าหลีบอกแกติดใจไอ้หนูชะโดยักษ์ขนาดเจ็ดนิ้วของผมมากแกบอกว่าของผัวแกแค่ห้านิ้วครึ่งแถมผอมกว่าของผมเยอะ ตั้งแต่คลอดน้องพลอย ลูกสาวคนเล็กของแกมาแกก็ไม่เคยถึงจุดสุดยอดเหมือนที่ผมทำให้แกเลย แถมน้าสิงห์ผัวแกก็ไม่อึดเท่าไหร่เพราะวันๆทำงานหนักมากบ่นว่าเหนื่อยแค่เล้าโลมนิดๆหน่อยๆแล้วก็แทงจึ้กๆๆๆ น้ำออกก็นอนหลับเป็นตายนอกจากนี้ผัวแกยังไม่ค่อยชอบใช้ปากทำให้แกด้วยบอกว่าสกปรกทั้งๆที่น้าหลีต้องคอยใช้ปากใช้ลิ้นกระตุ้นของผัวให้แข็งเป็นประจำพอมาเห็นไอ้หนูดุ้นยักษ์ของผมแกก็หมายมั่นปั้นมือตั้งแต่แรกเห็นเลยว่าจะเอามาใส่หอยของแกให้ได้
น้าหลีชอบบุกห้องผมตอนเช้าหลังจากผัวแกไปส่งลูกที่โรงเรียน น้าหลีจะเข้ามาปลุกผมให้ตื่นด้วยปากก่อนพอไอ้หนูผมพร้อมทำงานน้าหลีก็จะขึ้นคร่อมแล้วควบเองจนเข้าป้ายก่อนผมหนึ่งรอบเป็นอย่างน้อยส่วนผมก็จะตามส่งท้ายแกด้วยท่าหมาที่ผมโปรดปาน พร้อมกับล้วงขยำนมแกไปด้วยสลับกับท่าที่ให้แกยืนเกาะขอบโต๊ะเขียนหนังสือแล้วผมสอดใส่กระแทกเข้าออกจากทางด้านหลังเป็นประจำเสร็จกิจผมก็อาบน้ำแต่งตัวไปโรงเรียน เป็นเด็กดีรีบกลับบ้านมาช่วยที่ร้านตอนบ่ายแก่ๆถ้าน้าสิงห์ออกไปส่งของเมื่อไหร่ น้าหลีจะต้องเรียกผมขึ้นชั้นบนไปช่วยหาของเป็นประจำผมก็ต้องออกกำลังรอบบ่ายกับแกอีกเหงื่อโทรมกันทั้งคู่ทุกครั้งผมทำให้แกถึงจุดสุดยอดไม่ต่ำกว่าสองถึงสามครั้งต่อวันเป็นอย่างน้อยเพราะความอึดของผมตกดึกถ้าผัวแกบริการไม่ถึงใจแก ซึ่งก็เป็นเรื่องปกติไปแล้วสำหรับน้าหลีคนสวยของผมแกก็จะย่องมาให้ผมกระแทกเอาน้ำของแกออกซักรอบสองรอบก่อนกลับไปนอนต่อ ส่วนผมบางทีก็ช่วยแกจนน้ำผมแตกบ้างบางทีก็ไม่แตกเพราะผมกลั้นไว้เป็นการรักษาสุขภาพของผมเองไปด้วยและรู้ว่ายังไงตอนเช้าตื่นมาน้าหลีมาปลุกก็ต้องได้ล่อแกอยู่ดี เรียกว่าของตายว่างั้นเถอะ แกบอกว่าตอนนี้ผมทำให้แกมีความสุขมาก เรียกว่าเหมือนตอนสาวๆเพิ่งเคยลองเสียวครั้งแรกเลยแถมแกยังนอนหลับสบายมากไม่เครียดนอกจากนี้ผมยังสังเกตว่าแกดูมีน้ำมีนวลขึ้นเยอะคงได้น้ำของผมไปช่วยบำรุงนั่นเอง บางทีน้าหลีแกเงี่ยนจัดๆมีคนอยู่ที่บ้านกันหลายคน แกก็จะทำเป็นเข้าห้องน้ำบ้านน้าผมมีห้องน้ำทุกชั้นครับเพราะเป็นตึกแถวสี่ชั้นสองห้องติดกันแกก็จะเข้าห้องน้ำชั้นที่ไม่คอยมีใครเข้า แล้วส่งซิกให้ผมตามเข้าไป บางทีก็จูงมือลากผมตามเข้าไปด้วยเลยแล้วก็บรรเลงเพลงรักกันอย่างถึงพริกถึงขิง เสร็จแล้วก็อาบน้ำให้กันต่อบางทีถูสบู่ให้กันก็เสียวเลยต้องจับน้าหลีคนสวยมากระแทกต่อก็มีส่วนผมเวลานั่งกินข้าวกันหลายๆคนผมก็จะนั่งตรงข้ามกับน้าหลีแล้วก็แกล้งยื่นเท้าใช้นิ้วหัวแม่เท้าแยงหอยแกเล่น บางทีนั่งติดกันผมก็จะลูบขาอ่อนลูบหอยแกปลุกอารมณ์แกเล่นจนแกต้องทำหน้าดุคอยเตือนกลัวว่าจะมีคนเห็น ถ้าผมเงี่ยนขึ้นมาบ้าง พอไม่มีคนงานในร้านผมก็จะให้น้าแกปิดประตูร้านแค่ด้านนอกแล้วพากันขึ้นไปกระแทกกันที่ชั้นสี่บ้างหรือชั้นสามบ้างแล้วแต่