ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แจ๊ค 6

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 03, 2010, 06:09:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

ต่อครับ

ถ้าเงี่ยนน้อยก็ขึ้นไปห้องนอนผมที่ชั้นสี่แต่ถ้าเงี่ยนมากช่วงที่เดินตามก้นน้าหลีเห็นก้นแกส่ายไปมาแล้วทนไม่ไหวก็จับแกถลกกางเกงจับกระแทกเอวใส่ทีชั้นสามเลย บางทีก็ตรงบันไดทางขึ้นเลยก็มีถ้าของผมน้ำแตกออกมาซักสองรอบน้าหลีแกก็ต้องแตกสี่ห้ารอบเป็นอย่างน้อยบางทีเงี่ยนสุดๆก็จะปิดประตูร้านแบบดึงลงแค่ชั้นนอกซึ่งถ้ามองเข้ามาจากข้างนอกก็จะไม่เห็นในร้านเพราะจะมืดๆหน่อยจากนั้นก็จะให้แกโก้งโค้งเอามือเกาะที่ขอบตู้โชว์สินค้าหน้าร้านแล้วถลกกางเกงแกลงมาจนหอยแกออกมาอวดผมจากนั้นก็จะสอยเอวกระแทกแกด้วยเจ็ดคูณหกครึ่งของผมทันที เวลารีบๆ เราก็ไม่ต้องถอดเสื้อหรอกครับถลกเสื้อขึ้นแล้วผมก็ล้วงมือเข้าไปปลิ้นนมออกมาบี้กันทั้งที่ยังใส่เสื้ออยู่เลยทุกครั้งที่เราเอากันน้าหลีก็จะปล่อยให้ผมเลือกเองตามสบาย ว่าผมอยากจะปล่อยน้ำออกข้างในหรือข้างนอกหรือจะใส่ปากแกก็ได้ตามใจผม เพราะแกบอกว่าน้าสิงห์แกอยากมีลูกอีกคน ผมได้ฟังอย่างนั้นก็ยิ่งได้ใจครับเลยสนองบุญคุณน้าสิงห์โดยตั้งใจจะช่วยผลิตลูกให้สักคน ผ่านไปสามเดือนปรากฏว่าน้าหลีก็ท้องสมใจอยากครับวันนั้น ผมกลับจากโรงเรียนมาก็เจอน้าหลีกับน้าสิงห์ขายของอยู่หน้าร้าน น้าสิงห์รีบบอกผม แจ็ควันนี้ฉลองกับน้าหน่อยนะ น้าหลีกำลังจะมีน้องอีกคน ตอนนี้ท้องได้เดือนกว่าๆแล้ว ผมอึ้งนิดหน่อย
แต่ไม่แปลกใจหรอกครับก็ผมล่อกับน้าหลีทีไรปล่อยน้ำเข้าไปในหอยแกเต็มๆทุกครั้ง เพราะผมชอบออกข้างในที่สุดก็ไม่แน่ครับอาจเป็นลูกน้าสิงห์ก็ได้ใครจะรู้เพราะน้าหลีบอกว่าน้าสิงห์ก็ยังเอากับแกอยู่เป็นประจำทุกสามหรือสี่วันแต่ผมว่าน่าจะเป็นลูกผมมากกว่าก็ผมล่อกับน้าสะใภ้คนสวยของผมทุกวันแถมน้ำแตกใส่หอยแกทุกครั้งวันละหลายๆรอบอย่างนี้ พอผมเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จลงมาช่วยที่หน้าร้านน้าสิงห์ก็ออกไปส่งของกับลูกน้องทั้งสามคนทันทีแถมบอกว่าขากลับจะแวะรับลูกๆที่โรงเรียนและจะซื้ออาหารมาเลี้ยงฉลองกัน ที่ร้านด้วยจึงเหลือผมกับน้าหลีที่หน้าร้านแค่สองคน กับคนใช้ที่หลังบ้านพอรถเลี้ยวพ้นหัวมุมถนน น้าหลีก็รีบเดินไปปิดประตูร้านทันที ผมรู้ทันทีว่าน้าหลีเงี่ยนอีกแล้วผมเองก็กำลังเงี่ยนเหมือนกันอย่างว่าแหละครับผู้หญิงท้องก็มักจะเงี่ยนมากกว่าปกติอยู่แล้วเพราะผมเคยอ่านเจอในหนังสือมาน้าหลีเดินเข้ามากอดผมแล้วประกบปากกับผมอย่างดูดดื่มทันที น้าหลีถอนปากออกยิ้มให้ผมตาหวานเชื่อมพูดกับผมผัวจ๋า ผัวทำเมียท้องแล้วนะ ผัวต้องรับผิดชอบ เป็นผัวของเมียตลอดไปผมยิ้มไม่ตอบอะไรแต่ซุกหน้าไซร้ซอกคอแกพร้อมกับบีบนมอวบของแกเป็นคำตอบ แล้วผมก็ถามแกเล่นๆน้าหลีแน่ใจได้ไงว่าลูกผม อาจเป็นลูกน้าสิงห์ก็ได้น้าหลีคนสวยใช้มือล้วงเข้ามาในกางเกงบอลกำไอ้หนูของผมบีบเบาๆ แล้วบอกว่าก็แหมเวลาผัวเอากับเมียแต่ล่ะครั้งน่ะพ่นน้ำใส่จิ๋มของเมียเต็มๆทุกครั้งนี่ส่วนน้าสิงห์นะเหรอบางที่เมียก็รูดจนน้ำออกใส่ปากไปรอบนึงแล้ว ค่อยปลุกให้ขึ้นมาใหม่พอจะเสร็จรอบสองน้ำก็แทบจะไม่มีเหลือแล้ว สู้ของแจ็คผัวน้าไม่ได้ น้ำแตกออกมาแต่ละทียังกับท่อประปาแตกแล้วยังงี้จะไม่ให้เป็นลูกของผัวคนนี้ได้ไง แกไม่พูดเปล่าแกรูดหัวถอกของผมไปมาด้วยตลอดจนมันคึกตื่นตัวเต็มที่แล้วเพราะผมก็เลิกเสื้อแกขึ้นปลิ้นสองเต้าใหญ่ของแกออกจากยกทรงมาดูดจ๊วบๆไปด้วยเหมือนกัน ผมบอกเมียจ๋าขึ้นไปข้างบนดีกว่าเดี๋ยวคนใช้ที่อยู่หลังบ้านมันได้ยินเพราะผัวจะกระแทกเมียแรงๆทำให้ร้องลั่นบ้านเชียว น้าหลีหัวเราะคิกคักชอบใจบอก ทำไม่กลัวกลัวไม่ทำน่ะสิเมียเงี่ยนมากเหลือเกิน ยิ่งช่วงนี้เพิ่งท้องอ่อนๆยิ่งรู้สึกเงี่ยนมากเป็นพิเศษ ผัวเอากับเมียตรงนี้แหละอีสองตัวหลังบ้านมันไม่กล้าเสนอหน้ามาหรอก ขืนปากมากเมียจะไล่มันกลับพม่าให้หมดเลย ผมบอกจ๊ะเมียจ๋าใจเย็นสิจ๊ะ ผัวก็เงี่ยนเหมือนกันยิ่งรู้ว่าเมียท้องอยู่ยิ่งเงี่ยนเหมือนกันอยากเอากับคนท้องมานานแล้ว เอาตรงนี้เลยก็ได้ ผมจับน้าหลีพิงกับผนังเอามือแกกอดคอผมไว้แล้วรูดกางเกงสามส่วนรัดรูปแบบที่แกชอบใส่กับกางเกงในลงทันที มือขวาก็ช้อนขาซ้ายแกขึ้นมาด้านล่างก็เผยทางสะดวกทันที แล้วผมก็แทรกไอ้หนูเสยอัดเข้ารูหอยยักษ์ของน้าหลีทันที อูววว ซีด ถึงใจจริงๆผัวจ๋า ซีด..น้าหลีร้องครางเสียงลั่นผมก้มหน้าดูดหัวนมด้านซ้ายแล้วใช้มือที่เหลือบีบขยำอีกเต้าอย่างเมามันส์พร้อมกับกระแทกเข้าลึกๆช้าๆแล้วสาวออกยาวๆก่อนจะกระแทกกลับไปอีกอย่างแรงๆน้าหลีกับผมครางแข่งกันเสียงดังระงม ผมตั้งใจจะให้คนใช้กะเหรี่ยงที่อยู่หลังบ้านได้ยินแล้วมาแอบดูจังเลยเพราะจะได้ยิ่งมีอารมณ์เข้าไปอีก นอกจากนี้คนใช้ทั้งสองคนนี้ก็กลัวน้าหลีมาก ยังไงก็ไม่กล้าบอกใครแน่แถมถ้ามีโอกาสผมอาจได้ล่อทั้งสองคนนี้เพื่อเปลี่ยนรสชาติอีกด้วย คนใช้กะเหรี่ยงสองคนนี้อายุพอๆกับผมครับคนนึงอายุสิบหกผิวขาวมากหน้าตาธรรมดาออกหมวยหน่อยๆชื่อหน่องอีกคนอายุสิบห้าเท่าผมค่อนข้างคล้ำแต่หน้าคมออกหน้าตาแขกนิดๆชื่อนุ้ยได้ยินว่าพวกคนงานผู้ชายในร้านก็เล็งๆไว้ แต่น้าหลีห้ามไม่ให้คนในร้านเป็นผัวเมียกันถ้าใครอยากแต่งงานก็ให้ลาออกไป แกบอกว่าพอท้องไส้ขึ้นมาก็ไม่เป็นอันทำงานกันพอดีทุกคนเลยกลัวไม่กล้ามีอะไรกัน ผมคิดไปด้วยแต่เอวก็ยังกระแทกใส่น้าหลีไม่มีหยุดครับ น้าหลีใกล้จะออกแล้วร้องลั่น โอวว..ผัวจ๋า เมียไม่ไหวแล้วขอออกก่อนนะ โอว โอว ซีด ออก ออกแล้วจ้าซีด..หอยน้าหลีตอดไอ้หนูผมอย่างแรงเหมือนเคย สิ้นเสียงครางของน้าหลี แกก็กอดรัดตัวผมด้วยความเสียวสุดๆเพื่อหยุดการกระแทกเข้าออกของผมก่อน แล้วน้าหลีก็กระซิบ ผัวจ๋าขอพักแป๊บนึงนะ เมียเสียวจังเลยผมจึงจำเป็นต้องคาไว้ในรูอย่างนั้นก่อน แล้วก็เปลี่ยนเป็นดูดปากแลกน้ำลายกันเพื่อคลายความเสียวพอน้าหลีคลายมือที่กอดผมอยู่ลงผมก็กระแทกสั้นๆหนักๆเป็นการส่งสัญญาณว่าได้เวลาโรมรันกันต่อแล้วผมอยากรู้ว่าคนใช้สองคนแอบดูอยู่รึเปล่าเพราะเราสองคนร้องครางกันลั่นบ้านขนาดนั้นผมจึงจับน้าหลีให้ฟุบคว่ำหน้ากับเคาน์เตอร์คิดเงินหันหลังให้ผม ส่วนผมหันหน้าไปทางหลังบ้านแล้วผมก็เสียบเข้าหอยน้าหลีที่เดียวมิดด้ามต่อทันที น้าหลีก็ร้องลั่นสูดปากด้วยความเสียวสุดๆ ซีดอูววว...ผัวจ๋าถึงมดลูกแน่เลย อย่าลึกนักก็ได้เดี๋ยวแท้งกันพอดี ผมไม่สนล่ะครับ แท้งได้ก็ท้องใหม่ได้ลองเอากันน้ำกระจายทุกวันแบบนี้ ตอนนี้อยากเสียวมากกว่ายิ่งถ้ารู้ว่ามีคนแอบดูเวลาเอากันแบบนี้ยิ่งเสียวมากขึ้นอีก พอเข้าที่ผมก็เริ่มซอยต่อทันทีผมเอื้อมมือมาขยำเต้าคู่ใหญ่ที่แกว่งไกวไปมาด้วยความเสียวพร้อมกับร้องครางซีดซาดแข่งกับน้าหลีคนสวยไปด้วย โอว ซีด โอวเมียจ๋า สะใจมั๊ย หายเงี่ยนมั๊ย ซีดผัวเสียวจังเลย อูวว..นี่แน่ะ นี่แน่ะ ผมออกแรงกระแทกใส่เข้าไปอีกจนน้าหลีกัดฟันกรอดๆ ร้องครางอู้อี้ฟังไม่ได้ศัพท์ แถมขาแกพาลสั่นพั่บๆจนจะยืนแทบไม่อยู่เอาซะด้วย อูวว ผัวจ๋า ทำไมอึดอย่างนี้ ซีด อูววเมียจะออกอีกรอบแล้วซีด น้าหลีกัดฟันร้องออกมา ผมก็ยังคงเดินหน้าซอยเอวกระแทกถล่มหอยต่ออย่างไม่ยั้งแต่ตาผมพยายามมองไปทางหลังบ้านตลอด แล้วผมก็เห็นคนใช้สองคนแอบดูเราอยู่ใกล้หน้าต่างบานเกล็ดหลังบ้านอย่างที่คาดจริงๆครับ ผมยิ่งมีอารมณ์สุดๆผมกัดฟันกระเด้าไปอีกชุดใหญ่ น้าหลีแกไม่ไหวแล้วร้องลั่น ออกแล้ว ผัวจ๋า เมียออกแล้ว โอว ซีด โอวผมหยุดกระแทก ลากน้าหลีที่ตอนนี้ตัวอ่อนปวกเปียกเพราะหมดแรง มาที่โต๊ะทำงานที่สูงประมาณเอวผมพอดีซึ่งสามารถมองจากหลังบ้านได้ถนัดขึ้นกว่าเดิมเพราะมีแสงไฟที่หัวโต๊ะด้วยผมจับน้าหลีนอนหงายหอยลอยอยู่ตรงขอบโต๊ะ แล้วจับขาขึ้นพับแล้วยันกับพื้นโต๊ะสองแขนผมกอดเอาไว้แล้วแหกอ้าออก จากนั้นก็เสียบชะโดยักษ์ เข้ารูแบบทีเดียวมิดด้ามเหมือนเคย โอววว พัง พังหมดของเมียพังหมด น้าหลีร้องลั่น เพราะผมอัดเข้าไปเต็มแรงกว่าเมื่อกี้นี้ซะอีก ผมไม่สนใจอะไร ซอยต่อทันทีผมตั้งใจจะโชว์คนใช้ที่อยู่หลังบ้านมากกว่า ไม่รู้เป็นไงคราวนี้พลังอึดผมยิ่งมากกว่าทุกครั้งผมซอยเข้าสุด ออกสุด แถมกระแทกทั้งเร็วและแรงแบบไม่เหน็ดเหนื่อยเลย น้าหลีแกโดนคราวนี้ ถึงกับน้ำตาเล็ดร้องครางแทบขาดใจ โอวว ผัวจ๋าไปกินอะไรมา ทำไมคึกยังกับม้า โอวววโอวว เบาจ๊ะ เบา โอวว จะออกอีกแล้วผัวขา โอวว โอวว แกร้องครางอย่างทรมาน ผมเลยซอยอีกชุดจนน้าหลีไม่ไหว ถึงสวรรค์อีกครั้งโอวผัวจ๋า เมียออกแล้ว เมียออกแล้ว น้าหลีร้องลั่น ข้างในจิ๋มตอดอย่างรุนแรง ผมเองก็ใกล้แล้วแต่ผมอยากจะโชว์การพ่นน้ำด้วย จึงชักออกมาก่อน จากนั้นก็รูดด้วยมือขวาส่วนมือซ้ายเอื้อมไปบีบขยี้ที่เต้านมของน้าหลีด้วยความเสียว ผมรูดเข้าออกเกือบสิบทีก็พุ่งน้ำเงี่ยนออกมาใส่ที่หน้าท้องของน้าหลี อย่างเต็มที่ โอวว แตกแล้ว เมียจ๋า โอวว ของผัวแตกแล้วผมรูดไอ้หนูผมอย่างแรง น้ำเงี่ยนขาวข้นก็พุ่งออกมาอย่างเนืองนอง เต็มหน้าท้องของน้าหลีไหลย้อยมาตามร่องหอย บ้างก็ไหลไปตามข้างลำตัว บางส่วนพุ่งแรงมากก็ไปโดนนม โดนหน้าสวยของน้าหลี โดนหูบ้างคางบ้าง ไหลย้อยเต็มไปหมด ส่งกลิ่นคาวคละคลุ้งไปทั่ว สะใจผมจริงๆ นานๆทีจะเอาออกข้างนอกสักที
ต้องแบบนี้ถึงจะสะใจ คนใช้สองคนหลังบ้านหลบหายไปแล้วไอ้หนูผมยังไม่อ่อนลงผมจับเสียบเข้าไปในหอยของน้าหลีอีกครั้ง แล้วผมก็ฟุบตัวลงทับบนตัวน้าหลีทับไปบนน้ำเงี่ยนตัวเองด้วย น้าหลีกอดตัวผม สองขาตวัดรัดเอวผมไว้ สองแขนก็กอดบ่าผมไว้แนบแน่นเราสองคนหอบหายใจแทบจะเป็นจังหวะเดียวกัน ผัวจ๋าทำไมออกข้างนอกแบบนี้ล่ะดูสิ เลอะไปหมดเลยน้าหลีส่งเสียงกระเง้ากระงอดแบบเด็กๆ ผมบอก กลัวน้ำท่วมหอยเดี๋ยวลูกจมน้ำตายแล้วน้าหลีก็ส่งเสียงหัวเราะคิกคัก ผมรวบก้นน้าหลีอุ้มขึ้นในท่าลิงอุ้มแตงโดยไอ้หนูผมยังเสียบคาอยู่ด้วยขึ้นมา แล้วก็เดินขึ้นไปห้องน้ำชั้นบนพร้อมกับพูดกับน้าหลีดังๆว่าเราไปล้างที่ห้องน้ำชั้นสองนะโดยทางเดินขึ้นบันไดต้องเดินผ่านหน้าต่างบานเกล็ดหลังบ้านด้วยพอเดินไปใกล้ก็สังเกตเห็นหัวดำๆของคนใช้สองคนยังคงแอบดูอยู่ตลอดแต่พยายามก้มหลบไม่ให้ผมเห็นเท่านั้นเองผมก็คึกขึ้นมาอีกอย่างรวดเร็ว น้าหลีสะดุ้งนิดๆ แล้วอุทานโอวว ผัวจ๋าเงี่ยนอีกแล้วเหรอเมียจะไม่ไหวแล้วนะ ผมเดินขึ้นบันไดแต่ละขั้นก็กระดกเอวเสยใส่หอยแกไปด้วย น้าหลีถึงกับครางลั่นบ้าน โอวโอวว ผัวจ๋า เสียวสุดๆเลย ท่านี้เสียวจังเลย พอถึงชั้นสองที่เป็นห้องน้ำของคนใช้ทั้งสองคนผมรู้ว่ามันมีรูแอบดูได้ เพราะผมสำรวจมาหมด แถมเคยแอบดูคนใช้อาบน้ำ แล้วชักว่าวไปด้วยตั้งแต่ตอนมาอยู่บ้านนี้ใหม่ๆแล้ว ก่อนจะมีอะไรกับน้าหลีซะอีก พอเข้าห้องน้ำได้ ผมก็ปิดประตูเอาฝาชักโครกลงแล้วนั่งลง บอกเมียจ๋า ผัวเมื่อยแล้วแต่ยังเงี่ยนอยู่เลย ช่วยทำให้ผัวหน่อยนะน้าหลีก็เงี่ยนเต็มที่ พอผมบอก แกรีบขย่มตอทันที แกเด้งไปก็ร้องครางไป โอว ซีด โอว นี่แน่ะเมื่อกี้ทำเมียเจ็บ คราวนี้เมียจะขย่มให้ตอหักเลย นี่แน่ะ นี่แน่ะ น้าหลีแกขย่มอย่างเมามันส์ส่วนผมก็ใช้มือจับเอวแกช่วยขย่มไปด้วยกลัวแกจะหมดแรงซะก่อน แถมยังช่วยเพิ่มแรงกดลงอีกต่างหาก
ผมว่าหอยของน้าหลีจะพังซะก่อนตอของผมจะหัก เพราะบางจังหวะผมก็เด้งสวนไปอย่างเต็มแรงเหมือนกันปากผมก็ไม่อยู่ว่างครับ เพราะนมใหญ่ของน้าหลีกระเด้งขึ้นกระเด้งลงตามแรงขย่มของแกผมก็ผงกหัวไล่งับหัวนมใหญ่ของแก ยิ่งตอนนี้เต้านมแกดูใหญ่ขึ้นป้านนมกับหัวนมสีน้ำตาลเข้มขึ้นแถมยังยื่นใหญ่ออกมามากกว่าเดิม คงเป็นเพราะท้องด้วยแล้วทุกครั้งที่เอากัน ก็จะโดนผมดูดหนัก บีบบี้ ขยี้ขยำแรงๆ ตลอด แต่ผมก็ชอบครับยิ่งทำให้ดูดได้เต็มๆอีกต่างหาก ระหว่างนั้นผมก็ชำเลืองมองที่รูแอบดูหน้าห้องน้ำไปด้วย ก็เป็นตามคาด มีเงาคนแอบดูอยู่จริงๆ
น้าหลีใกล้จะเสร็จอีกแล้ว แหงนหน้าสูดปากร้องลั่น โอวว ผัวจ๋า เมียไม่ไหวแล้ว ออกอีกแล้ว โอวว ออกแล้วซีดด แล้วน้าหลีก็ทำนบแตกหลั่งน้ำเงี่ยนออกมาราดรดตอยักษ์ของผมทันทีน้ำเงี่ยนของน้าหลีไหลย้อยลงไปตามขาของแกและของผม ไหลนองหยดลงบนฝาส้วมที่ผมนั่งอยู่เต็มไปหมดส่วนผมเองแม้ว่าจะเสียวมากเพราะแรงตอดของหอยน้าหลีแต่ก็พยายามกลั้นยั้งๆ ไว้ก่อนครับผมตั้งใจว่าจะเอาน้ำออกแค่วันละหนเพื่อเป็นการรักษาความฟิตของร่างกายไว้นอกจากจะเงี่ยนมากจริงๆเท่านั้นและคิดว่าแค่นี้ก็คงจะกระตุ้นแรงปรารถนาของสองคนใช้สาวชาวกระเหรี่ยงได้มากพอสมควรแล้วผมรีบดึงไอ้หนูของผมออกจากหอยของน้าหลีที่พยายามตอดรัดผมตลอดมันหลุดออกมาดังบ๊อกน้ำเงี่ยนทลักไหลตามมาอีกด้วยรูหอยของน้าหลีคนสวยก็บานเป็นรูใหญ่เพราะเจอตอยักษ์ทะลวงจนโบ๋ผมดึงไอ้หนูของผมออกมาเสร็จผมก็ลุกไปยืนชักว่าวสาวเข้าสาวออกที่หน้าห้องน้ำโชว์ให้คนใช้ดูเป็นการส่งท้ายแต่ไม่ทำจนเสร็จหรอกครับ จริงๆแค่อยากโชว์เท่านั้นส่วนน้าหลีพอผมดึงดุ้นยักษ์ออกมาแกก็ตัวอ่อนลงไปนั่งพบเพียบกองกับพื้นห้องน้ำฟุบหน้าลงบนฝาส้วมวางแขนรองศีรษะของแกอยู่บนกองน้ำเงี่ยนตัวเองที่ไหลออกมานั่นแหละผมเห็นเงาคนที่หน้าประตูส้วมหายไปแล้วจึงหยุดรูดลำของผม แล้วผมก็ประคองน้าหลีขึ้นมา อาบน้ำให้กันและกันก่อนจะเดินแก้ผ้าโทงๆออกจากห้องน้ำไปเอาเสื้อผ้าที่เคาน์เตอร์หน้าร้านมาใส่แล้วน้าหลีก็เรียกหน่องคนใช้ชาวกระเหรี่ยงผิวขาวรูปร่างกำลังดีให้เอาน้ำมาเช็ดถูคราบน้ำเงี่ยนที่ผมกระฉูดทิ้งไว้บนโต๊ะทำงานเมื่อตะกี้ แล้วน้าหลีก็ไปเปิดหน้าร้านขายของต่อเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นหน่องเช็ดไปมือสั่นไป ผมแอบชำเลืองมาเห็นหน่องแอบเอานิ้วแตะที่น้ำเงี่ยนกองใหญ่ของผมแล้วเอาเข้าปากลิ้มรส เห็นแกทำหน้าแหยๆแลบลิ้นแหวะด้วย ผมแอบขำหัวเราะในใจวางแผนการเตรียมเผด็จศึกคนใช้ไว้ในหัวเรียบร้อยแล้ว จะล่อให้ดิ้นเลย