ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แจ๊ต จบ

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 03, 2010, 06:11:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

อันนี้และ *-*

หลังจากที่ผมกับน้าหลีคนสวยเล่นหนังสดโชว์ให้คนใช้กะเหรี่ยงทั้งสองคนได้ดูแล้วผมก็ได้วางแผนจัดการปิดปากคนใช้ทั้งสองคนไว้แล้ว ตอนแรกที่น้าหลีบอกว่าสองคนนี้ไม่กล้าปากมากแน่ๆผมก็เบาใจครับแต่ก็ยังไม่ไว้ใจอยู่ดี เกิดปากโป้งขึ้นมาก็บ้านแตกกันนอกเสียจากว่าจะได้เคลมทั้งสองสาวแล้วซะก่อนซึ่งก็ไม่น่าจะมีปัญหาเพราะสองคนนี้ได้เห็นบทรักบทอัศจรรย์ของผมกับน้าหลีแบบจะๆออกอย่างนั้นหนังโป็หลายๆเรื่องยังสู้ไม่ได้เลย ผมคิดว่าน่าจะสร้างความเงี่ยนให้ทั้งคู่ได้ไม่ยากและทั้งสองคนยังไม่กล้ามองหน้าผมหรือสบตาผมตรงๆ เวลาพูดอะไรด้วยก็จะทำหน้าแดงอายๆผมด้วยแถมก่อนหน้านี้ตอนที่ผมย้ายมาอยู่บ้านน้าสิงห์แรกๆผมก็เคยแอบดูคนใช้ทั้งสองอาบน้ำด้วยกันแล้วยังแอบเล่นตีฉิ่งกันอีกด้วย คงเพราะน้าหลีห้ามไม่ให้มีผัว คือถ้าใครจะแต่งงานก็ให้ลาออกไปทำให้ทั้งสองคนกลัวถูกส่งกลับบ้าน แต่ก็ยังเงี่ยนตามธรรมชาติทำให้ต้องระบายออกกันเองด้วยการเล่นตีฉิ่งกัน แผนการของผมที่จะจัดการสองสาวถูกวางไว้อย่างดีแล้ว
รอแต่เวลาปฏิบัติการที่สะดวกเท่านั้น และแล้วเวลานั้นก็มาถึงครับวันนั้นน้าสิงห์ต้องพาน้าหลีไปตรวจครรภ์ที่โรงพยาบาล ผมกลับมาบ้านก่อนเหลือคนงานผู้ชายเฝ้าหน้าร้านคนเดียวผมรีบขึ้นห้องนอนเปลี่ยนเสื้อผ้าใส่เสื้อยืดกางเกงบอลขาสั้นไม่ใส่กางเกงในเหมือนเคยครับแล้วก็รีบลงมาข้างล่างทันที คนใช้กะเหรี่ยงสองคนกำลังทำงานง่วนอยู่ที่หลังบ้านครับทั้งสองคนใส่เสื้อยืดกับนุ่งผ้าถุงเหมือนกันแต่คนละสี ผมทำตามแผนทันที ผมบอกหน่องเมื่อกี้ผมทำน้ำหกที่ห้องนอนเลอะไปหมดเลย เอาผ้าไปถูให้หน่อยสิผมเริ่มที่หน่องก่อนเพราะทั้งขาวทั้งอวบน่าล่อกว่านุ้ยเยอะ หน่องพยักหน้าตอบเบาๆ แต่ไม่กล้ามองหน้าผมหน่องหยิบผ้าขี้ริ้วเดินขึ้นบันไดไป ผมเดินตามทันที หน่องเห็นผมเดินตามก็หันมามองตลอดคงจะไม่ไว้ใจผมเท่าไหร่ แล้วก็พูดเบาๆโดยไม่มองหน้าผม คุณแจ็คไม่ต้องตามมาก็ได้ค่ะหน่องทำเองได้ ผมบอกไม่ได้เดี๋ยวไม่สะอาด แล้วที่ห้องผมก็มีของมีค่าหลายอย่างถ้าหายไปหน่องรับผิดชอบได้เหรอหน่องจึงเงียบไปต้องให้ผมตามไปด้วยจนได้ ระหว่างทางที่ผมเดินตามก็สำรวจรูปร่างของหน่องตามไปด้วยเอวกิ่วสะโพกผายยังไม่ใหญ่มากดูแล้วคิดถึงพี่เจี๊ยบพี่สาวคนสวยของผมขึ้นมาตงิดๆปิดเทอมนี้คงต้องกลับไปรำลึกความหลังกันซะหน่อย พอดีขึ้นมาถึงชั้นสี่ ผมเดินแซงนำไปที่ห้องผมทันทีปกติถ้าไม่มีใครอนุญาติคนใช้และคนงานทุกคนถูกสั่งห้ามไม่ให้ขึ้นมาเองโดยเด็ดขาดเพราะชั้นสี่เป็นที่อยู่ของน้าสิงห์กับเมียและลูกแก และยังมีข้าวของเครื่องใช้ของมีค่าอยู่เยอะอาจหายได้ พอไปถึงผมเปิดประตูให้หน่องเข้าไปก่อนแล้วผมก็ตามเข้าไป หน่องถามผม ไหนคะคุณแจ็คน้ำหกตรงไหนผมบอกใต้โต๊ะเขียนหนังสือ ซึ่งผมก็ได้เทน้ำประมาณหนึ่งแก้วไว้แล้ว หน่องก้มลงมุดหัวเข้าไปผมรีบกดล็อกประตูห้องแล้วคล้องโซ่ตัวเล็กที่ประตูไว้ด้วยทันทีหน่องคุกเข่าอยู่กำลังก้มตัวถูพื้นอยู่ก้นส่ายไปมา ผมไม่รอช้าถอดเสื้อ กางเกงออกทันทีผมเข้าไปกอดหน่องทางด้านหลัง กดทับตัวหน่องทั้งตัว
ผมอัดไอ้หนูของผมแนบไว้กับร่องตูดนอกผ้าถุงของหน่องแบบเต็มๆ สองมือกุมเต้าที่นอกเสื้อยืดไว้ด้วยหน่องตกใจร้องลั่นห้อง คุณแจ็คจะทำอะไรหน่อง อย่านะคะคุณแจ็ค หน่องกลัวแล้ว อย่าทำอะไรหน่องเลยหน่องพยายามดิ้นจากอ้อมกอดผม ผมบอก ไม่ได้หรอก หน่องกับนุ้ยเห็นผมกับน้าหลีเอากันแล้วถ้าเอาไปบอกใครจะทำไง หน่องรีบบอกผมว่า ไม่หรอกค่ะหน่องกับนุ้ยไม่กล้าไปบอกใครหรอกค่ะหน่องกลัวถูกไล่ออก ปล่อยหน่องเถอะนะคะ หน่องกลัวแล้ว ผมบอก ไม่ได้ ไม่ได้นอกจากหน่องกับนุ้ยจะยอมตามใจผม ยอมเป็นเมียผมด้วย ผมถึงจะไว้ใจ หน่องก็ยังไม่ยอมหยุดดิ้น ผมไม่สนแล้วเจรจามากความเสียเวลา ผมไซร้ซอกคอ ล้วงมือเข้าไปในเสื้อจากด้านล่าง พลิกยกทรงขึ้นปล่อยสองเต้าออกมาแล้วขยำเต็มมือทันทีพร้อมกับบดเอวกระแทกไอ้หนูที่แข็งเป็นสากกะเบือไปที่ร่องตูดนอกผ้าถุงแบบถี่ๆกระตุ้นอารมณ์ไปด้วยผมจับหน้าของหน่องหันมาประกบปากสอดดุนลิ้นเข้าไปแล้วบดทันที หน่องอ่อนแรงลงอย่างเห็นได้ชัดไม่ดิ้นขัดขืนอีกแล้ว ผมรีบแกะผ้าถุงของหน่องออกทันที จากนั้นก็ดึงกางเกงในออก ตามด้วยเสื้อยืดและยกทรงเผยให้เห็นรูปร่างขนาดที่ผมคาดไว้ไม่มีผิด แทบจะไม่ต่างจากพี่เจี๊ยบคนสวยของผมเลย
ผมจับหน่องนั่งกับพื้นหันหน้ามาหาผมแล้วผลักลงไปนอนหงายหัวพิงกับเตียงผมแล้วผมก็ตรงเข้าไปนั่งข้างๆลำตัวของหน่อง อ้าปากประกบกับเต้างามขาวอวบดูดเลียหัวนมสีชมพูขนาดไม่เล็กนักคงเกิดจากการเคยผ่านการดูดเลียขยำขยี้มาแล้วตอนเล่นตีฉิ่งกับนุ้ย ผมดูดหนักๆเน้นๆ มือซ้ายกำขยำเต้าอวบบดคลึงตามไปพร้อมๆกัน ส่วนมือขวาก็ลงล่างควานหาหอยสาวชาวกะเหรี่ยงไปด้วยด้านล่างของหน่องมีขนปกคลุมไม่มากนักคงแห้งแล้งพอๆกับที่บ้านเธอจนต้องมาหางานทำที่กรุงเทพนั่นแหละร่องหอยยังปิดสนิทแสดงถึงความสดใหม่ไม่เคยถูกบุกรุกด้วยอาวุธหนักชนิดใดมาก่อนพอคลำเจอรอยผ่าผมไม่รอช้าใช้ปลายนิ้วลากขึ้นลงตามความยาวทันที หน่องผวาเฮือกสูดปากร้องซีดด เบาๆด้วยความเสียวผมลากนิ้วขึ้นลงอยู่ไม่นานน้ำเงี่ยนของหน่องก็ถูกขมิบออกมารอรับการบุกรุกจากผมอย่างเนืองนองผมผละจากเต้าอวบด้านบนเปลี่ยนลงมาโจมตีด้านล่างแทน ผมนั่งคุกเข่าตรงหว่างขาของหน่องก้มหน้าลงใช้ลิ้นพิฆาตทันที ผมเริ่มเลียติ่งแตด ดูดหนักๆ แล้วลากลิ้นขึ้นลงตามความยาวสลับกันไปมาใช้มือสองข้างจับต้นขาของหน่องเอาไว้ไม่ให้หนีบหัวรบกวนการเล่นงานด้วยปากและลิ้นของผมได้ร่องหลืบและแคมสองข้างสีแดงสดตอนนี้เคลือบด้วยน้ำเงี่ยนของหน่องผสมกับน้ำลายของผมเจิ่งนองไปหมดแล้ว
หน่องใช้สองมือจับหัวผมกดหัวผมลงบดบี้กับหอยตัวเองอย่างลืมตัวปากก็ร้องครวญครางด้วยความเสียวอย่างที่ไม่เคยเจอมาก่อนผมเกร็งลิ้นแล้วสอดแทงรัวเข้าออกในหอยของหน่องอย่างเพลิดเพลิน หน่องเริ่มจะไม่ไหวแล้ว ร้องบอก คุณแจ็คขาหน่องเสียว เสียวจังเลย ไม่ไหวแล้ว คุณแจ็คช่วยหน่องด้วย ผมเองก็เงี่ยนสุดๆแล้วเพราะตื่นเต้นที่นานๆทีถึงจะมีหอยสดๆฟิตๆมาให้ชิมกินแต่หอยยักษ์ของน้าหลีทุกวันก็ต้องขอเปลี่ยนรสชาติกันมั่งจริงมั๊ยครับผมลุกขึ้นนั่งจับไอ้หนูขนาดเจ็ดนิ้ว หัวบานขนาดใหญ่ถูไถกับปากทางของหน่องไปมาคลุกเคล้าเพื่อชโลมน้ำหล่อลื่นให้ทั่วเห็ดยักษ์เพราะคราวนี้ผมตั้งใจจะถล่มเนินสาววัยรุ่นด้วยความไม่ปราณีเพราะผมแค่ต้องการปิดปากสาวกะเหรี่ยงไม่ให้แพร่งพรายเรื่องของผมกับน้าหลีเท่านั้น ส่วนความสุขที่ได้เอาเด็กวัยรุ่นหอยสดๆซิงๆถือว่าเป็นของแถมเท่านั้นพอไอ้ลำถ่อขนาดเจ็ดนิ้วถูกเมือกลื่นเคลือบเป็นมันเงางามแล้ว ผมก็ใช้มือซ้ายจับล็อคขาขวาของหน่องไว้ใช้หัวเข่าขวากดที่ต้นขาซ้ายของหน่องให้ราบกับพื้นห้องช่วยให้ร่องหอยของหน่องอ้าออกได้กว้างเต็มที่จากนั้นใช้มือขวาของผมจับหัวบานจ่อไปที่ร่องตั้งศูนย์เล็งเป้าในท่าพร้อมยิงพอเข้าที่ผมกดกระแทกชะโดยักษ์ขนาดเจ็ดนิ้วทิ่มพรวดทีเดียวเข้าไปเกือบสามในสี่ของความยาวหน่องร้องตะโกนลั่นห้องทันที โอ๊ยย เจ็บ แหกแล้ว ของหน่องแหกหมดแล้ว เจ็บค่ะ คุณแจ็ค หน่องเจ็บไปหมดแล้วเอาออกเถอะค่ะ หน่องทนไม่ไหวแล้ว ผมหยุดคาไว้ก่อน หน่องพยายามดิ้นกระเถิบถอยหลังเพื่อให้หอยของเธอหลุดจากดุ้นยักษ์ของผม แต่หัวเธอติดอยู่ที่เตียงนอนของผมที่ผมจับหัวเธอพิงไว้ผมใช้สองมือรั้งสะโพกของหน่องไว้แน่น

ผมก้มลงมามองที่ร่องหอยปรากฏว่าแหกจริงๆครับหอยอวบอูมอ้าปากอมแท่งยักษ์เข้าไปเกินครึ่งลำโหนกนูนที่ใต้หน้าท้องน้อยของหน่องปูดนูนขึ้นเป็นรูปลำถ่อของผมอย่างเห็นได้ชัดฝีเย็บที่รอยต่อของร่องหอยกับร่องตูดเหมือนจะฉีกด้วยความคับแน่นที่ไม่เคยผ่านอาวุธใดๆมาก่อนคงจะทำให้หน่องเจ็บแทบจะขาดใจผมเห็นเลือดแดงไหลซึมออกมาจากร่องหอยด้านล่างไหลไปตามรอยผ่า ผมคงต้องหยุดการบุกรุกไว้ชั่วคราวก่อนถ้าฝืนมากๆจะกลายเป็นการข่มขืนเด็กไปแทนผมรีบจับสองขาของหน่องมารัดที่เอวผมแล้วโน้มตัวลงไปประกบปากเพื่อลดเสียงร้องของหน่องและเรียกความเสียวเพื่อมาบรรเทาความเจ็บปวดที่ด้านล่าง เสียงอู้อี้ร้องครวญครางด้วยความเจ็บปวดดังออกมาตลอดเวลา ผมดูดปากควานลิ้นดูดน้ำลายเธอไปด้วยสองมือคลึงเค้นเต้าขาวอวบ บีบบี้หัวนมด้วยปลายนิ้ว หน่องเริ่มเปลี่ยนมาส่งเสียงครางด้วยความเสียวแทนซีดด คุณแจ็คขา เบาๆค่ะ ซีด อย่าเพิ่งขยับเอวนะคะ หน่องเสียว ซีด อาววผมก้มลงมาดูดดุนที่หัวนมทั้งสองข้างสลับไปมา ผมขยับเอวส่ายไปมาทางด้านข้างๆก่อนจะขยับเป็นวงกลมควงร่อนช้าๆ หน่องสูดปากร้องซีด ริมฝีปากสั่นระริกคงทั้งเจ็บทั้งเสียวสุดๆ มือขวาผมขยับกดไหล่หน่องไว้ มือขวาเอื้อมลงมาบี้เม็ดละมุดให้หน่องผมค่อยๆบี้คลึงเบาๆสลับกับใช้ปลายนิ้วชี้กับนิ้วโป้งคีบเม็ดแล้วบีบถี่ๆเบาหน่องขยับเอวร่อนสะโพกตามผมด้วยความเสียวทันที ผมคิดว่าน่าจะได้เวลาบุกทะลวงต่อแล้วล่ะผมค่อยๆกดดุ้นยักษ์เดินหน้าเข้าไปอีกอย่างช้าๆ ช้าๆ จนสุดลำ หัวบานชนกึกกับมดลูก แล้วคาไว้อีกครั้งคราวนี้หน่องไม่ร้องโวยวายแล้ว แต่ยังส่งเสียงครางอย่างต่อเนื่อง ซีด เสียวค่ะ คุณแจ็ค เสียวจังเลยทำไมมันใหญ่อย่างนี้ คุณแจ็คขา มันเข้าไปหมดหรือยังคะ หน่องถามผมด้วยความเสียวสุดๆผมไม่ตอบแต่หันไปประกบปากต่อ ดูดแลกน้ำลายกับหน่อง ซึ่งหน่องก็ร่วมมือดูดแลกกับผมด้วยแถมเริ่มส่ายเอวนำผมก่อนอีกต่างหาก ผมเลยค่อยๆถอนลำออกช้าๆ เนิบๆ ประมาณครึ่งลำหน่องผวาแอ่นตามดุ้นของผมทันทีเพราะความคับแน่นของหอยหน่องนั่นเองผมกดสวนลงหัวชะโดยักษ์กระแทกมดลูกทันที หน่องถอนปากจากผม สูดปากร้องซีด โอวว เบาค่ะ เบาๆก่อน คุณแจ็คหน่องเสียวค่ะ เดี๋ยวหอยหน่องฉีก โอวว ซีด ผมไม่ฟังสาวดุ้นออกมา แล้วกดลงต่อเป็นจังหวะทันทีทุกครั้งที่ผมดึงดุ้นยักษ์ของผมออก หน่องก็จะแอ่นโคกตามมาติดๆทุกครั้งแต่ผมจะดึงจังหวะไว้นิดนึงแล้วกระแทกกลับเข้าไปทั้นที จึงเหมือนกับสองคนกำลังกระแทกใส่กันมากกว่ายิ่งผมเพิ่มแรงกระแทกขึ้นเรื่อยๆ หน่องก็ยิ่งเสียวมากขึ้นไปอีก ผมปล่อยมือจากไหล่ของหน่องแล้วผมช้อนขาทั้งสองข้างของหน่องมาไว้ที่บ่าทั้งสองข้าง แล้วผมก็โน้มตัวโล้ไปข้างหน้าด้วยท่ายกล้อทันทีสองมืออ้อมขาหน่องไปกุมสองเต้าบีบไว้ในมือ คงเป็นเพราะความฟิตแน่นของหน่องทำให้ผมมีอารมณ์รุนแรงมากเป็นพิเศษ จึงตั้งใจจะเพิ่มแรงถล่มร่องหอยของหน่องให้มากขึ้น พอจัดท่าได้แล้วผมก็เริ่มดึงดุ้นยักษ์ออกมาสุดความยาวเกือบหลุดออกจากหอยหน่องหน่องก็ไม่สามารถติดตามมาได้เพราะโดนกดด้วยท่ายกล้ออยู่จากนั้นก็ทิ้งน้ำหนักทะลวงมันกลับไปแบบทีเดียวมิดด้าม หัวชะโดกระแทกมดลูกดังกึกอีกครั้งหน่องกัดฟันสูดปากด้วยความเสียว น้ำตาไหลพรากอย่างเจ็บปวดทรมานผมเพิ่มความเร็วและความแรงในการกระเด้ามากขึ้น ซอยเข้าออกถี่ขึ้นอย่างต่อเนื่องหน่องครวญครางเสียงดังลั่นตามจังหวะเข้าออกของผม โอว โอว ซีด โอว โอว หน่องไม่ไหวแล้ว หน่องแตกแล้ว โอววแตกแล้ว โอวว หน่องเสร็จไปแล้วอย่างสุดเสียวปนความเจ็บปวด น้ำเงี่ยนของหน่องล้นทลักออกมาจากรูไหลย้อยไปที่ร่องตูดเป็นทาง ผมรูดลำเข้าออก กระทุ้งกระแทกอย่างไม่เหน็ดเหนื่อยทุกครั้งก็จะกระแทกถึงมดลูกทุกครั้งเหมือนกัน โอว ซีด หอยหน่องตอดดีเหลือเกิน ซีด โอวหอยหน่องเยี่ยมจริงๆ โอว ทั้งฟิต ทั้งตอด ผัวชอบจริงๆ เมียจ๋า ขอผัวเย็ดแรงๆนะ ซีด โอวผมเริ่มบทผัวเมียตามถนัด เพราะใกล้จะถึงจุดสุดยอดแล้ว และแน่นอนผู้หญิงที่นอนกับผมครั้งแรกย่อมได้รับการปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าไปในหอยอย่างแน่นอน หน่องสาวใช้ชาวกะเหรี่ยงก็ไม่ใช่ข้อยกเว้นผมกัดฟันกระแทกถี่ยิบ ซอยกระหน่ำแบบสุดๆ แคมสองข้างของหน่องปลิ้นเข้าปลิ้นออกลู่ไปมาตามแรงกระแทกน้ำที่หน่องขมิบออกมาช่วยให้การกระเด้าเป็นไปโดยสะดวกขึ้น ผมไม่ไหวแล้วรอบนี้คงหมดเวลาแล้วผมกระทุ้งเข้าออกอีกสี่ห้าที ก็หมดความอดทนจนได้ โอว ไม่ไหวแล้ว ออกแล้ว เมียจ๋า ผัวน้ำแตกแล้ว โอว โอวโอว ผมกระทุ้งดุ้นยักษ์เข้าออก พร้อมกับพ่นน้ำเงี่ยนขาวข้นเข้าสู่ภายในร่องหลืบของหน่องทุกจังหวะน้ำเงี่ยนผมเนืองนองล้นหอยอันคับแน่นออกมาตามแรงกระแทก ไหลผสมกับน้ำเงี่ยนของหน่องแถมมีเลือดสาวปนนิดๆผมพ่นน้ำเงี่ยนเข้าไปอีกเกือบสิบครั้ง ถ้าหน่องอยู่ในช่วงตกไข่ปริมาณน้ำเงี่ยนของผมคราวนี้น่าจะทำให้หน่องท้องได้เลยทีเดียว เพราะว่ามันมากซะจนล้นหอยขนาดนี้หน่องทั้งเสียวทั้งเจ็บจนหลับตาปี๋ กัดฟันแน่นเล็บจิกอยู่บนไหล่ทั้งสองข้างของผมจนเป็นรอยแดงเลือดซึมๆเลยทีเดียว พอผมหยุดกระแทก หน่องก็คลายมือออกผมค่อยๆถอนลำถ่อเจ็ดนิ้วผมออกแล้วลุกขึ้นยืนดูหอยของหน่องที่ตอนนี้อ้าปากโบ๋เนืองนองไปด้วยน้ำเงี่ยนของผมและของ
หน่องผสมกับเลือดสาว สองแคมบวมเป่งปลิ้นออกมาเพราะไม่เคยเจอความใหญ่ยักษ์ทิ่มแทงมาก่อนหน่องนอนหงายกางแขนขาแผ่หรา หอบหายใจเหนื่อยอ่อนหมดแรงบนพื้นห้องผม ผมหยิบกางเกงบอลมาใส่โดยไม่ใส่เสื้อเดินออกมาจากห้องลงไปชั้นล่างทันที ผมตรงไปหลังบ้านหานุ้ยที่กำลังทำงานบ้านอยู่ ผมเรียก นุ้ยหน่องเป็นอะไรไม่รู้เหมือนจะไม่สบายขึ้นไปดูหน่อยสิ นุ้ยตกใจรีบตามผมมาทันที ผมมาถึงหน้าห้องผมก็บอกหน่องอยู่ข้างในเข้าไปดูสิ พอนุ้ยเปิดประตูห้องผมเข้าไป ก็เห็นหน่องนอนอยู่ในสภาพเมื่อกี้นี้นุ้ยรีบวิ่งเข้าไปนั่งดูหน่องทันที แล้วร้องตะโกนเรียกหน่องด้วยความตกใจ หน่อง หน่อง เป็นอะไรรึป่าวหน่อง เป็นอะไรไป ผมไม่รอช้าถอดกางเกงบอลออกทันที เข้าไปยืนด้านหลังนุ้ยแล้ว นุ้ยหันหน้ามาถามคุณแจ็คทำอะไรหน่อง แต่พอเห็นดุ้นยักษ์ที่ตอนนี้มันตื่นตัวขึ้นมาอีกแล้วจ่ออยู่ตรงหน้าพอดีนุ้ยก็ตกใจแทบช็อค กระเถิบตัวหนีด้วยความกลัว ผมไม่รอช้าตรงเข้าปล้ำกอดรัดร่างผอมบางของนุ้ยทันทีอย่างที่เคยบอก นุ้ยเป็นคนที่ผิวค่อนข้างคล้ำ รูปร่างผอม นมก็เล็กแต่ครั้งนี้ผมคงต้องจำใจทำแม้ว่านุ้ยจะไม่ใช่สเป็คสาวที่ผมชอบ ผมซุกไซร้ที่แก้ม ที่ซอกคอสองมือกดไหล่ของนุ้ยให้ติดกับพื้น ใช้ขากดหน้าขาของนุ้ยเอาไว้ พยายามแทรกตัวเข้าหว่างกลางขาของนุ้ยนุ้ยดิ้นร้องขอความช่วยเหลือตะโกนดังลั่น ช่วยด้วย คุณแจ็ค จะทำอะไรหนู อย่านะคุณแจ็ค ช่วยด้วยหน่องช่วยนุ้ยด้วย ช่วย อุ๊บ ผมประกอบปากทันทีเพื่อไม่ให้นุ้ยร้องได้อีก ผมใช้ลิ้นดุนเข้าปากมือขวาตะปบเข้าที่เต่านาตัวน้อยของนุ้ย นุ้ยตัวอ่อนลงทันทีด้วยความเสียวทางด้านหน่องก็เริ่มฟื้นตัวเห็นนุ้ยดูดปากอยู่กับผม คงเข้าใจว่านุ้ยคงจะเต็มใจทำกับผมหน่องก็เลยเริ่มมีอารมณ์อีกครั้งจึงตรงเข้ามาช่วยผมถอดผ้าถุงกับกางเกงในของนุ้ยนุ้ยตกใจแต่ปากกำลังบดกับผมอยู่จะร้องก็ไม่ได้ หน่องจับขานุ้ยกางออกแล้วก้มหน้าลงลิ้นเองทันทีผมก็ปล่อยให้หน่องจัดการด้านล่างส่วนผมเลิกเสื้อนุ้ยขึ้นถลกยกทรงขนาดจิ๋วเหมือนของเด็กอายุสิบสองสิบสามตามไปด้วยเต้านมน้อยๆแบบไข่ดาวก็ออกมาโชว์ แต่หัวนมสิครับออกจะดำไปนิดแถมยังขนาดไม่เด็กนักคงเหมือนกับหน่องตีฉิ่งไปดูดนมกันไปด้วยป้านนมกับหัวนมเลยค่อนข้างจะใหญ่เพราะใช้งานมาพอสมควรผมใช้มือบีบสองเต้าขยี้ขยำไปมาสลับกับบี้ที่หัวนมไปด้วย เล่นเอานุ้ยถึงกับครางอู้อี้ในลำคอคงเพราะเจอโจมตีทั้งบนทั้งล่าง ผมจึงถอนปากออกมา ให้นุ้ยได้ร้องครางปดปล่อยอารมณ์เสียวอย่างเต็มที่ผมอ้าปากประกบลงบนฝาหนมครกแล้วดูดหนักๆทันทีสลับไปมาทั้งซ้ายและขวา ก้มลงไปดูด้านล่างหน่องกำลังลงลิ้นกับติ่งแตดของนุ้ยอย่างเอร็ดอร่อย นุ้ยเสียวสุดๆแอ่นหอยที่มีขนน้อยนิดกว่าหน่องแถมหอยยังสีคล้ำไม่เร้าใจนักเด้งสู้กับปากและลิ้นของหน่องตลอดเวลามือหน่องคว้าหมับเข้าที่ดุ้นยักษ์ของผมแล้วรูดให้ผมไปด้วย เล่นเอาผมเสียว ต้องสูดปากครางบ้างเหมือนกันซีด อูย ดีจังเลย เมียจ๋า ผมเรียกหน่องว่าเมียอีก อยากให้ทั้งสองคนเล่นผัวเมียกับผมด้วย นุ้ยตอบทันทีผัวขา เมียเสียวจังเลย เสียวทั้งนม เสียวทั้งหอย ช่วยเมียด้วย หน่องถอนปากออกเอาบ้างผัวจ๋าช่วยนุ้ยเค้าด้วย เอาให้แหกเหมือนเมียเลยนะ แต่มือยังกำดุ้นยักษของผมกระตุกไปมาอยู่ตลอด ผมเลยบอกได้เลย เมียจ๋า เดี๋ยวจะล่อให้แหก ทั้งสองคนเลยหน่องช่วยผมจับแขนนุ้ยเอาไว้พร้อมกับก้มหน้าลงดูดเลียนมของนุ้ยไปด้วยเพราะรู้ว่าถ้านุ้ยโดนดุ้นมหากาฬของผมก็คงมีสภาพไม่ต่างจากเธอเมื่อกี้นี้แน่ๆ ผมนั่งลงกลางหว่างขาจับสองขาของนุ้ยที่ข้อพับแล้วดันขึ้นจับกางออกกว้างสุดๆแล้วแหกปากหอยจ่อดุ้นยักษ์ปักไปที่ร่องอันตีบตันทันที หัวบานคาอยู่ที่ปากทางหน่องเงยหน้าบอกกระแทกสุดๆเลยผัวขา นุ้ยเค้าชอบแบบแรงๆแม้ว่าผมจะไม่ค่อยชอบใจนุ้ยนักเพราะว่าทั้งรูปร่าง ทั้งนม ทั้งหอยไม่ใช่สเป็คของผมเลยแต่คราวนี้ผมรู้สึกเหมือนเป็นหน้าที่ที่จะต้องรับผิดชอบทำให้สำเร็จลุล่วงผมตัดสินใจเสียบกระแทกทีเดียวมิดด้าม ดุ้นยักษ์กระแทกเข้าชนมดลูกจนรู้สึกได้ นุ้ยแหกปากร้องลั่น โอ๊ยฉีกแล้ว ฉีกหมดแล้ว โอ๊ย เจ็บ เจ็บ เอาออก เอาออก หน่องไม่รอช้าเอาปากประกบนุ้ยทันทีอย่างรู้งานผมคาไว้ก่อนด้วยความเสียวเพราะมันคับแน่นเป็นอย่างมากแถมน้ำหล่อลื่นก็น้อยกว่าตอนเอากับหน่องผมก้มลงไปดู หอยเล็กๆของนุ้ยอมเอาแท่งยักษ์เข้าไปทั้งดุ้นหน้าท้องของนุ้ยดูบวมขึ้นมาเป็นรูปแท่งของผมเลยส่วนปากถ้ำก็บุ๋มยู่เข้าไปตามดุ้นของผม มีเลือดไหลซึมออกมาเล็กน้อย คงจะฉีกนั่นเองแต่ยังไงผมก็ต้องส่งนุ้ยให้ถึงสวรรค์ ผมใช้นิ้วบี้คลึงที่เม็ดแตดของนุ้ยแล้วขยี้หนักๆโน้มตัวลงไปดูดนมไปด้วย เสียงนุ้ยเงียบแล้วแต่ผมสังเกตว่าขานุ้ยสั่นพั่บๆคงเจ็บเอามากทีเดียวผมค่อยๆกระเด้าสั้นๆเบาๆพร้อมกับส่ายเอวควงร่อนหยั่งเชิงดูก่อน ปรากฏว่านุ้ยก็ส่ายสะโพกตามทันทีผมได้ใจเพิ่มความยาวของการดึงออก และเพิ่มความแรงในการกระแทกเข้าทีละนิดๆ นุ้ยเริ่มกระตุกครางในลำคอเพราะปากถูกหน่องบดอยู่ ผมเอามือจับเท้านุ้ยทั้งสองข้างขึ้นพาดบ่า แล้วเริ่มซอยบั้นเอวเข้าใส่ทันที
เจอของจริงครั้งแรกนุ้ยก็ต้องเจอดุ้นยักษ์ของผมซะแล้ว ระหว่างที่ผมซอยเข้าออกแคมทั้งสองข้างก็ลู่เค้าลู่ออกตามแรงกระแทกไปด้วย เป็นภาพที่น่าดูยิ่งนักจะดีกว่านี้ถ้าหอยนี้ขาวซักหน่อย เจ้าของนมโต และขาวอวบกว่านี้ด้วยก็จะยิ่งดี ผมคิดในใจนุ้ยครางหนักขึ้น เริ่มดิ้นพล่านด้วยความเจ็บปนเสียว หน่องถอนปากจากปากนุ้ยนุ้ยร้องครวญคราวอย่างทรมานทันที โอว ซีด โอว เมียเจ็บค่ะผัวขา ซีด โอว ทั้งเจ็บทั้งเสียวเลยผัวขานุ้ยคงมีอารมณ์สุดๆแล้ว เริ่มเล่นบทผัวเมียกับผมอย่างเต็มใจ หน่องบดปากกับหัวนมดำๆของนุ้ยมือก็บีบขยำกับนมอีกข้างที่เหลือ ผมกะจะไม่เอาให้น้ำออกใส่นุ้ยแต่เดี๋ยวจะเสียธรรมเนียมของการเอากันครั้งแรก ยังไงซะก็ต้องแตกใส่ในหอยให้ได้ผมกัดฟันเร่งสปีดกระเด้าเข้าออกสุดแรงเกิดดุ้นยักษ์ของผมมันเจอกับหอยขนาดเล็กเสียดสีมากๆเข้าก็เริ่มแสบๆเหมือนกัน เส้นเอ็นเส้นเลือดปูโปนไปทั้งลำผมซอยแบบนันสต๊อป โอว โอว หอยเมียฟิตจริงๆ โอว ซีด โอว โอว ผมครางออกมาบ้างเพื่อระบายความเสียว นุ้ย
ทนไม่ไหว ทำนบแตกก่อนผมจนได้ โอว ผัวขา เมียไม่ไหวแล้ว ไม่ไหวแล้ว โอว ออกแล้ว โอว น้ำออกแล้ว โอว ซีดโอว ผมได้ยินอย่างนั้นก็กัดฟันซอยชุดสุดท้าย สี่ห้าทีน้ำผมก็กระฉูดอีกครั้ง
น้ำขุ่นขาวข้นพวยพุ่งกระทบมดลูกเป็นชุด ตามแรงกระแทกเข้าออกของผม ซีด โอว เมียจ๋า ผัวก็แตกแล้วน้ำผัวแตกแล้ว โอว ผมอัดกระแทกเข้าไปอีกเกือบสิบครั้ง อัดน้ำเงี่ยนเข้าไปในหอยของนุ้ยจนหมดแม็กแล้วฟุบลงบนอกของนุ้ยด้วยความเหนื่อย ส่วนหน่องเอนหลังพิงกับเตียงนอนดูผมกับนุ้ยล่อกันจนหมดแรงทั้งคู่ผมคาอยู่ในรูของนุ้ยประมาณหลายนาทีจนดุ้นของผมเริ่มอ่อนลง ผมจึงถอนออกมาน้ำเงี่ยนของนุ้ยกับของผมก็ทลักตามออกมาพร้อมกับเลือดสาว สภาพหอยของนุ้ยไม่ต่างจากหน่องเลยครับทั้งบวมทั้งโบ๋ แคมสีคล้ำปลิ้นยื่นออกมา สะใจผมจริงๆผมบอกให้ทั้งสองคนลุกขึ้นแล้วไปเอาน้ำมาถูทำความสะอาดห้องให้ผมด้วยสาวใช้ทั้งสองคนใส่เสื้อผ้าแล้วเดินขาถ่างเหมือนกับมีอะไรคาอยู่ที่หว่างขาไปเอาน้ำมาถูห้องให้ผมตามคำสั่ง ส่วนผมก็เข้าห้องน้ำไปทำความสะอาดร่างกาย เรียกความสดชื่น ก่อนจะออกมานอนหลับสบายอย่างมีความสุข

เด๋วจะมาลงเรื่อง อื่นต่อ