ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ป๊อปกับแอน 2

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 05, 2010, 08:26:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

หลังจากที่ครั้งที่แล้วผมกับแอนก็ได้เสียกันไปเป็นที่เรียบร้อย แต่เรื่องยังไม่หมดแค่นั้น พอผมเห็นแอนเค้าหลับไปแล้วผมก็เลยกะว่าจะลุกไปเข้าห้องน้ำซะหน่อย แต่มันต้องผ่านห้องที่น้องสาวของแอนนอนอยู่ ต้องขออธิบายซะหน่อย..คือบ้านของแอนเค้าเป็นแบบห้องแถวธรรมดาๆ 2 ชั้น มีชั้นลอยน่ะครับ ห้องนอนแม่ของแอนก็อยู่ที่ชั้นลอย ส่วนชั้นบนแบ่งเป็นห้องเล็กๆสองห้อง ห้องนอนของแอนต้องเดินลึกเข้ามาด้านใน ส่วนห้องด้านหน้าที่เดินขึ้นมาจากบันได้ก็จะเจอเลยนั้นเป็นแค่ห้องนั่งเล่น มีโซฟา มีโต๊ะคอม มีทีวี แล้วก็มีฟูกที่เอาไว้ปูนอนตอนกลางคืนของน้องแนน น้องสาวของแอนเค้านั่นแหละครับ ปกติพี่น้องคู่นี้เค้าจะนอนด้วยกันในห้องนอนซึ่งเตียงในห้องนั้นก็เป็นเตียงใหญ่นอนได้สองคนแบบสบายๆไม่เบียด แต่ในกรณีพิเศษอย่างคราวนี้ที่ผมมาหาแอนถึงห้องนอน น้องแนนก็เลยเปิดทางให้ผมได้อยู่กับพี่สาวของเธอสองต่อสอง กลับมาเข้าเรื่องกันต่อ พอผมเปิดประตูห้องนอนออกมาก็เห็นเหมือนน้องแนนเพิ่งจะมุดเข้าผ้าห่มไปทำเป็นนอนหลับแล้ว แต่ผมก็เอะใจว่าการกระทำของผมกับแอนเมื่อซักครู่ต้องถูกน้องแนนเห็นหมดแล้วแน่ๆ แต่ผมก็ยังไม่ได้ทำอะไรเพราะต้องการเข้าห้องน้ำก่อนเลยเปิดประตูอีกบานตรงหน้าบันไดซึ่งเป็นประตูกระจกแบบบานเลื่อนแล้วเดินลงบันไดไป พอเข้าห้องน้ำเสร็จกลับขึ้นมาผมก็เลยยังไม่เปิดประตูเข้าไปแต่แอบชะเง้อมองผ่านทางกระจกก่อน ผมสรุปได้ว่าน้องแนนต้องเห็นพฤติกรรมของผมกับพี่สาวเธอแน่นอน เพราะใต้ผ้าห่มของน้องแนนนั้นกำลังดิ้นขลุกขลักไปมาแต่ก็ดูรู้ว่าเธอกำลังช่วยตัวเองอยู่ ผมก็ตัดสินใจเปิดประตูเดินเข้าห้องไปทันที น้องแนนที่นอนตะแคงอยู่ภายใต้ผ้าห่มก็นิ่งไปเช่นกัน เธอแกล้งทำเป็นหลับครับ แต่ก็ไม่อาจหลอกผมได้เพราะผมเห็นหมดแล้วว่าก่อนหน้านี้เธอทำอะไรอยู่ ผมเลยกะจะแกล้งเธอคืนบ้างจึงเดินเข้าไปหาเธอแล้วสะกิดขาเบาๆ น้องแนนก็ยังแกล้งทำเป็นหลับต่อไม่รู้สึกตัว ผมก็เลยลูบขาอ่อนของเธอซะเลย อยากแกล้งหลับดีนัก ลูบมาจนถึงสะโพก รู้สึกว่าน้องแนนตัวสั่นๆเล็กน้อย ผมสอดมือเข้าไปในเสื้อคว้าหมับเข้าที่หน้าอกตูมของน้องแนนทันที น้องแนนสะดุ้งนิดนึงแต่ก็ไม่ยอมตื่นขึ้นมา ผมเห็นเธอไม่ขัดขืนจึงได้ใจบีบขยำหน้าอกของเธอเล่นไปเรื่อยๆ น้องแนนนั้นมีขนาดหน้าอกใหญ่กว่าพี่สาวพอสมควร ขนาดผมจับแบบเต็มมือแล้วยังเหลือล้นออกมาเลย ผมตัดสินใจนอนลงข้างๆเธอที่นอนตะแคงหันหลังให้ จากนั้นก็ค่อยรูดกางเกงของผมเองออกแล้วก็ตามด้วยกางเกงน้องแนนบ้าง ตอนแรกมันก็ติดสะโพกของเธออยู่ครับ แต่พอผมดึงอีกครั้งก็เหมือนน้องแนนเค้ายกสะโพกช่วยเลยทำให้กางเกงของเธอหลุดลงไปกองอยู่ที่ข้อเท้า ผมรีบคว้าหมับเข้าไปที่เนินนูนกลางหว่างขาของน้องแนนทันที เป็นอย่างที่ผมคิดจริงๆด้วย..ร่องจิ๋มของน้องแนนมีน้ำเปียกเยิ้มอยู่เต็มไปหมด ผมลากนิ้วอยู่ที่ร่องเสียวของน้องแนนจากทางด้านหลังอยู่ซักพักก็รู้สึกไม่ค่อยถนัดจึงตัดสินใจพลิกตัวน้องแนนให้นอนหงายทันที น้องแนนหลับตาปี๋ไม่ยอมมองผม แต่เรียวขาของเธอก็แยกออกจากกันตามมือของผมแต่โดยดี จากนั้นผมก็ลงลิ้นละเลงไปทั่วเนินสวาทของเธอ มือผมก็บีบขยำหน้าอกอวบอึ๋มของเธอไปพร้อมๆกัน ถึงตอนนี้น้องแนนคงทนต่อไปไม่ไหวแล้วจึงเอามือมาจับศีรษะของผมแล้วดึงขึ้นมา ผมได้มองหน้าน้องแนนตรงๆก็ตอนนี้เอง น้องแนนหน้าตาน่ารักพอๆกับแอน แต่หุ่นอวบอัดกว่า ผมรู้มาว่านอกจากสะโพก 35 นิ้วที่เท่ากันของสองพี่น้องแล้ว หน้าอกกับเอวของน้องแนนกินขาดพี่สาวหมดทุกอย่างเลยครับ ผมไล่สายตาลงไปมองที่ร่องสวาทที่ผมดูดเลียเมื่อครู่ พงหญ้าที่ดกดำเล็กน้อยแต่ไม่ถึงกับรกรุงรังของน้องแนนก็ไม่สามารถปิดบังรอยแยกกลางหว่างขาของเธอไปจากสายตาของผมได้ แต่เม็ดละมุดของน้องแนนนั้นแหลมออกมานอกกลีบเนื้อที่ปิดสนิทเป็นเส้นตรงเล็กน้อย ดูเหมือนเป็นเกาะแก่งกลางลำน้ำซึ่งต่างจากพี่สาวของเธอ ร่องจิ๋มของแอนนั้นปิดสนิทเป็นเส้นตรงมองไม่เห็นติ่งเสียวเลยถ้าไม่แหวกกลีบแคมสวาทออกดู แต่ติ่งของน้องแนนนี่ยื่นหน้าออกมาให้เห็นกันจะๆโดยไม่ต้องเสียเวลาแหวกเลยครับ ผมจับท่อนลำของผมจ่อไปที่ร่องสวาทของน้องแนนที่เปียกเยิ้มอยู่เต็มที่แล้วทันที น้องแนนเบือนหน้าหนีแถมหลับตาไม่ยอมมองน้องชายของผมเลย เธอคงกล้าๆกลัวๆที่จะต้องมาถูกเปิดบริสุทธิ์โดยแฟนของพี่สาวตัวเอง ผมจึงถามเธอเพื่อความแน่ใจว่าจะยอมให้พี่ทำจริงๆเหรอ น้องแนนก็พยักหน้าแต่ไม่พูด "ทั้งๆที่พี่ไม่ใช่แฟนของเราเนี่ยนะ" ผมถามย้ำ "แต่แนนเต็มใจนะคะ แล้วแนนก็อยากจะรู้ด้วยว่ามันจะมีความสุขแบบที่พี่แอนเป็นเมื่อกี้รึเปล่า" พอเธอเปิดไฟเขียวมาแบบนี้ผมก็เลยไม่เกรงใจแล้ว ผมจ่อปลายถอกสัมผัสกับร่องจิ๋มของน้องแนน น้องแนนสะดุ้งนิดนึงก่อนจะหลับตาปี๋มือก็ขยุ้มผ้าปูที่นอนแน่น ท่อนน้องชายของผมค่อยๆคืบคลานเข้าไปในโพรงน้องสาวของน้องแนนอย่างช้าๆ น้องแนนก็หน้านิ่วคิ้วขมวดกัดฟันแน่นเพื่อข่มความเจ็บปวด ถึงนี่จะเป็นครั้งแรกของเธอแต่ก็ไม่มีเสียงร้องแห่งความเจ็บปวดออกมาซักแอะ แต่เป็นผมเองที่หน้าเบ้เพราะความฟิตกระชับในช่องรักของน้องแนนมันบีบรัดจนผมแทบชักท่อนลำไม่ออก แคมเนื้ออูมๆของน้องแนนอ้าอมท่อนเนื้อของผมไว้จนบวมตุ่ย ผมถ่างขาน้องแนนให้อ้ากว้างออกไปอีกจนเป็นรูปตัว V ผมให้น้องแนนจับขาของตัวเองไว้เพื่อให้ผมได้กระแทกถนัดๆ จากนั้นผมก็เริ่มสาวลำเข้าออกช้าๆ น้องแนนเองก็คงอยากจะเด้งรับแต่ก็ทำไม่ได้เพราะจับขาตัวเองอยู่ไม่มีหลักยึด ผมจึงเป็นฝ่ายกระเด้าเข้าๆออกๆอยู่ข้างเดียวโดยที่น้องแนนหมดสิทธิตอบโต้ แต่สุดท้ายน้องแนนก็ทนเสียวไม่ไหวจนต้องปล่อยมือออกแล้วเกี่ยวขารัดรอบเอวผมไว้ มือก็โอบกอดตัวผมไว้แน่น ผมกระแทกได้ซักพักก็พยายามยันร่างลุกขึ้นมา น้องแนนก็เกาะติดผมแน่นไม่ยอมปล่อย เลยกลายเป็นว่าผมต้องอุ้มน้องแนนไปด้วยกระเด้าไปด้วย ผมเดินวนไปรอบห้องน้องแนนก็ขย่มตัวกระเด้าสะโพกใส่ผมไปตลอด จนผมทนไม่ไหวจึงหยุดเดินแล้วโอบกอดน้องแนนไว้แน่น จากนั้นน้ำรักอุ่นๆของผมก็ถูกฉีดพ่นเข้าไปในร่องสวาทของน้องแนนอย่างมากมายและไหลย้อนกลับออกมาตามแรงโน้มถ่วงหยดลงพื้นพรมเปียกเป็นดวงๆ ผมค่อยๆวางร่างของน้องแนนลงนอนบนฟูกแล้วถามว่าเธอเสร็จไปกี่ครั้ง เธอบอกว่าเสร็จไปสองครั้ง ครั้งแรกกับลิ้นของผม ครั้งที่สองก็พร้อมๆกับผมเมื่อกี้ตอนที่หลั่งเข้าไปในตัวเธอ น้องแนนบอกกับผมว่าเธอต้องใช้เวลากระตุ้นอารมณ์ให้เสียวนานกว่าพี่สาวของเธอ และพอเสร็จในแต่ละครั้งจะเหนื่อยมากจนแทบลุกไม่ไหวเลยทีเดียว ดังนั้นคืนนี้เธอจึงขอให้ผมทำให้แค่นี้เพราะเธอไม่มีแรงแล้ว ผมก็เลยกลับเข้าไปนอนกับแอนต่อในห้องด้านใน ก็พอดีกับที่แอนตื่นขึ้นมาและพร้อมที่จะเล่นเสียวกับผมใหม่อีกครั้ง ผมก็พอสรุปได้ว่าพี่น้องคู่นี้มีเซ็กส์ที่ต่างสไตล์กันพอสมควร น้องแนนนั้นเป็นประเภทเครื่องดีเซล ร้อนช้าแต่วิ่งทางไกลดี เครื่องไม่มีดับง่ายๆ แต่พอถึงที่หมายแล้วก็ไปต่ออีกไม่ไหว ต้องพักเครื่องซักระยะ ผิดกับแอนที่เป็นเครื่องเบนซิน สตาร์ทติดง่าย วิ่งเร็วแต่ก็หมดเร็วเหมือนกัน แต่สามารถติดเครื่องต่อได้อีกเรื่อยๆไม่มีหมดเพราะฟื้นตัวเร็ว