ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ป๊อปกับแอน 3

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 05, 2010, 08:28:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

สวัสดีครับ เรื่องของผมและแอนก็มาถึงตอนที่สามแล้ว ผมก็เขียนของผมมาเรื่อยๆอ่ะนะครับ ใครชอบไม่ชอบยังไงก็ช่วยบอกกันให้รู้ด้วยนะครับ ส่วนทางด้านแอนนั้นตอนนี้เห็นว่ากำลังเขียนเรื่องแปลงขึ้นมาใหม่อีกเรื่อง คาดว่าอีกไม่นานคงได้อ่านฝีมือการเขียนของแฟนผมอีกทีนะครับ ตอนนี้อ่านฝีมือของผมไปพลางๆก่อน เหตุการณ์ครั้งนี้เกิดขึ้นตอนที่เราเพิ่งเข้าเรียนปี 1 เทอมแรก คือเราอยู่มหาลัยเดียวกันก็จริง แต่คณะของแอนอยู่ในกรุงเทพ ส่วนคณะของผมนั้นอยู่ต่างจังหวัด และเรื่องครั้งนี้เกิดขึ้นเมื่อผมชวนแอนมาอ่านหนังสือด้วยกันในห้องสมุดที่คณะของผม มันเป็นช่วงก่อนสอบปลายภาคประมาณ 2 เดือน (ราวๆเดือนกรกฏา '41) ในห้องสมุดชั้นบนสุดซึ่งมีเฉพาะหนังสือของคณะผม มีคนมาอ่านหนังสือไม่มากนัก ส่วนใหญ่มานอนให้หนังสืออ่านมากกว่า แอร์มันก็เย็นพอสมควรทำให้แอนขอตัวไปเข้าห้องน้ำ แต่ตอนนั้นผมไม่มีสมาธิอ่านหนังสือแล้วเหมือนกันจึงขอไปเข้าห้องน้ำกับเธอด้วย ซึ่งห้องน้ำของห้องสมุดที่นี่มีประตูกระจกกั้นอยู่ก่อนอีกหนึ่งชั้นเพราะด้านในไม่ได้ติดแอร์เหมือนด้านนอกดังนั้นจึงค่อนข้างเก็บเสียงได้ดี พอผ่านประตูกระจกเข้าไปด้านในก็จะเจอห้องน้ำแยกชายหญิง ผมเลือกพาแอนเข้าห้องน้ำชายเพราะคิดว่าไม่น่าจะมีใครเข้ามาขัดจังหวะบ่อยนัก เพราะนอกจากจำนวนผู้ชายที่เข้ามาอ่านหนังสือในห้องสมุดจะไม่ค่อยมีแล้ว เปอร์เซนต์ที่ผู้ชายจะเข้าห้องน้ำยังน้อยกว่าผู้หญิงอีกด้วย ผมบอกให้แอนนั่งฉี่ให้ผมดูหน่อยเพราะผมอยากเห็นเวลาเธอทำธุระส่วนตัว ทีแรกแอนก็ไม่ยอมแต่ก็สุดท้ายทนลูกตื้อของผมไม่ไหว ประกอบกับเธอก็จะอั้นไม่อยู่แล้วเหมือนกันจึงต้องยอมตามใจผม ผมก็เลือกห้องในสุดที่เป็นโถชักโครกให้เธอ เราเข้าไปพร้อมกันสองคน แอนรูดกางเกงในเธอลงไปที่ข้อเท้าแล้วนั่งอ้าขาให้ผมดูสายน้ำสีเหลืองอ่อนๆพวยพุ่งออกมาจากร่องหลืบกลางหว่างขา ผมรู้สึกตื่นตาตื่นใจเป็นอย่างมาก พอเธอเสร็จแล้วผมก็อาสาใช้ทิชชู่เช็ดทำความสะอาดให้เธอ จากนั้นผมก็ปิดฝาชักโครกแล้วลงไปนั่งแทนที่เธอโดยให้แอนนั่งอยู่บนตักของผม กางเกงในของแอนยังอยู่ที่ข้อเท้า กระโปรงของแอนถูกผมถลกขึ้นมาจนถึงเอว อีกมือก็ประกบลงไปที่โหนกนูนของเธอแล้วใช้นิ้วเขี่ยไปตามร่องผ่า สะกิดติ่งไตจนเริ่มมีน้ำเมือกใสๆลื่นๆหลั่งออกมาครั้งแล้วครั้งเล่าจนฉ่ำแฉะไปทั่วหว่างขา แอนเองก็ไม่ยอมแพ้ผมเช่นกัน เธอพยายามรูดซิปและควักไอ้หนูของผมออกมาจนได้ แล้วเธอก็กระทอกมันเล่นไปมาจนของผมแข็งปั๋งอยู่ในอุ้งมือเธอ ผมเอื้อมมือไปปลดกระดุมเสื้อเธอบ้าง แล้วก็สอดมือเข้าไปบดคลึงกับเนินหน้าอกภายใต้ยกทรงตัวจิ๋ว สะกิดตุ่มไตปลายยอดจนมันแข็งสู้มือผม เล้าโลมอยู่ซักพักจนแอนบอกว่าทนไม่ไหวแล้ว ผมจึงให้เธอหันกลับมาเผชิญหน้ากัน แอนนั่งอยู่บนหน้าตักของผม เสื้อของเธอถูกปลดกระดุมออก เสื้อชั้นในก็ร่นขึ้นไปกองอยู่เหนือเต้านมทั้งสองข้างเผยให้เห็นหน้าอกคู่งามขนาดกะทัดรัดพอดีมือ ส่วนด้านล่างกระโปรงตัวนั้นก็ถูกเธอถลกขึ้นมาเหน็บไว้ที่เอวจนเห็นจิ๋มโหนกนูนใต้ไรขนบางๆน่าสัมผัสยิ่งนัก แอนเริ่มต้นด้วยการใช้มืออีกข้างที่ไม่ได้จับกระโปรงมาจับท่อนน้องชายของผมยัดเข้าไปในช่องเสียวของเธอเองแล้วกดสะโพกลงมาช้าๆให้จิ๋มของเธอค่อยๆกลืนกินน้องชายของผมทีละนิดๆ ผมรู้สึกเสียวมากจนต้องกดไหล่เธอลงมาอย่างแรงจนทำให้แท่งเนื้อของผมพุ่งพรวดเข้าไปในร่องของเธอทีเดียวมิดโคน แอนถึงกับสะดุ้งผวาเฮือกกอดผมไว้แน่นแล้วทุบไหล่ผมเบาๆหาว่าผมแกล้งให้เธอเสียว ผมไม่ตอบแต่กระเด้าเอวขึ้นไปแทน แอนคงจะเสียวจึงกอดผมไว้แล้วซบหน้าลงกับไหล่ผมไม่พูดไม่จาได้แต่ส่งเสียงครางฮือๆในลำคอ ผมก็กระเด้าเอวสวนขึ้นไปพร้อมกับเอามือลูบสะโพกผายอวบของเธอเล่นไปมาด้วยความหลงใหล ถึงแอนจะมีหน้าอกที่ไม่ทรมานใจชายเท่าที่ควรแต่สะโพกอวบอัดและห้องเครื่องที่ฟิตกระชับนี่แหละครับที่ทำให้ผมติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้น ผู้ชายคนอื่นคงไม่มีทางได้รู้จุดเด่นจุดนี้ของแอนแน่ๆ ผมจึงรู้สึกภูมิใจเล็กๆที่ผมมีของดีไว้ครอบครองอยู่คนเดียวโดยที่ไม่ต้องมีใครมาคอยแย่ง จริงๆนะครับ ถ้าเป็นคนอื่นมองดูรูปร่างของแอนจากภายนอกก็จะเห็นแค่สาวร่างบางหน้าตาจิ้มลิ้มหมวยๆธรรมดาๆ แต่หารู้ไม่ว่าภายใต้ใบหน้าใสๆน่ารักๆนั้นจะมีอารมณ์ปรารถนาที่แรงสูงขนาดนี้ ขณะที่ผมกระเด้าแอนไปเรื่อยๆนั้น ก็ปรากฏว่ามีคนเข้าห้องน้ำมาพอดี มันทำให้ผมหงุดหงิดปนตื่นเต้นเล็กน้อยที่มีคนมาขัดจังหวะ เขาเข้ามาแค่ฉี่เสร็จแล้วก็ออกไปครับ แต่ระหว่างนั้นผมกับแอนก็มองหน้ากันนิ่งนานโดยที่ส่วนล่างของเราทั้งสองคนยังคากันอยู่ พอผู้ชายคนนั้นออกไปจากห้องน้ำผมก็เริ่มบรรเลงต่อโดยที่อารมณ์ของเราไม่ได้ขาดช่วงเลยแม้แต่น้อย การที่มีคนมาขัดจังหวะในขณะที่เราเล่นเซ็กส์กันในที่สาธารณะแบบนี้ยิ่งทำให้ผมกับแอนมีอารมณ์มากขึ้นอีกหลายเท่า โดยเฉพาะแอนนั้นไม่ต้องพูดถึง ขนาดตอนที่เราเสียบคากันอยู่เฉยๆตอนที่ผู้ชายคนนั้นยังอยู่แอนก็ยังหลั่งน้ำหล่อลื่นออกมาเรื่อยๆไม่ยอมหยุดจนหน้าขาของเราเปียกแฉะไปด้วยกันทั้งคู่ พอชายคนนั้นออกไปแล้วเราก็ใส่กันอย่างไม่คิดชีวิต โดยที่แอนเองต้องกลั้นเสียงไว้เต็มที่เพราะไม่รู้ว่าจะมีคนเข้ามาอีกเมื่อไหร่ มันคงทำให้เธอทั้งทรมานและเสียวเป็นอย่างมากเลยทีเดียว เพราะเห็นเธอเสร็จไปประมาณ 2-3 ครั้งแล้ว สังเกตได้จากมือแอนที่จิกไหล่ผมบีบเกร็งแน่น ที่ด้านล่างของแอนก็มีอาการขมิบรัดของผมอยู่เป็นจังหวะด้วยเช่นกัน แต่ผมก็ยังไม่มีทีท่าว่าจะออกเลย เนื่องจากท่าที่ผมอยู่ข้างล่างไม่ได้เป็นฝ่ายกระทำแบบนี้มันยิ่งทำให้ผมอึดได้นานขึ้นกว่าเดิม แต่แล้วก็มีคนมาขัดจังหวะอีกจนได้ คราวนี้ไม่ได้เข้ามาแค่ฉี่อย่างเดียวครับ ถึงกับถ่ายหนักเลยทีเดียว โชคยังดีที่เค้าเข้าห้องถัดจากเราไป 2 ห้อง ผมกับแอนก็ได้แต่มองหน้ากันอย่างขำๆเพราะได้ยินเสียงอะไรต่อมิอะไรที่นายคนนั้นเค้าปล่อยออกมาตอนกำลังนั่งทำธุระจนแทบจะกลั้นหัวเราะกันไม่อยู่ ผมจึงต้องโน้มตัวแอนเข้ามากอดจูบประกบปากกันอยู่อย่างนั้น แต่แล้วผมก็เกิดอยากแกล้งแอนขึ้นมาจึงแกล้งเด้งสะโพกใส่แอนไป แอนก็ถึงกับสะดุ้งเฮือกทั้งๆที่ยังประกบปากกับผมอยู่ เธอหยิกผมเบาๆแล้วทำหน้าดุๆคล้ายกับจะบอกผมว่าอยากให้เธอร้องครางออกมาหรือไง ผมก็เลยต้องแช่คาเอาไว้เฉยๆรอจนกระทั่งนายคนนั้นออกจากห้องน้ำไปแล้วจึงค่อยโหมเข้าใส่กันอย่างเอาเป็นเอาตาย ดูแอนจะมีอารมณ์อย่างมาก เธอควบขย่มใส่ผมอย่างเมามันจนผมแทบไม่ต้องทำอะไรเลย ผมก็บีบหน้าอกแอนไปด้วยกระเด้งสะโพกเสยขึ้นไปด้วย แล้วในที่สุดแอนก็กดสะโพกลงมาอย่างแรงและบดคลึงเอวส่ายร่อนเป็นวงกลม ภายในร่องของแอนบีบรัดท่อนน้องชายของผมตุบๆเป็นจังหวะ ส่วนผมก็กำลังจะเสร็จอยู่แล้ว พอโดนร่องรักของแอนดูดเอาแบบนั้นก็เลยปล่อยน้ำเสียวแตกซ่าเข้าไปในตัวแอนอย่างมากมาย ความอุ่นเสียวของสายน้ำที่พุ่งเข้าไปในตัวแอนคงทำให้เธอเสียวซ่านเป็นอย่างมากจนถึงกับเอามือจิกไหล่ผมเกร็งแน่น จากนั้นเราทั้งคู่ก็ค่อยผ่อนคลายลงและผละออกจากกัน ผมเอาทิชชู่เช็ดที่ร่องเสียวให้แอนจนแห้ง ส่วนแอนก็ช่วยผมทำความสะอาดน้องชายเช่นกันโดยใช้ปากและลิ้นของเธอดูดเลียให้จนเกลี้ยงแล้วก็เอาทิชชู่มาเช็ดให้แห้งก่อนจะใส่เสื้อผ้าและออกมาจากห้องน้ำด้วยกันอย่างมีความสุข