ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ป๊อปกับแอน 4

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 05, 2010, 08:30:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

เรื่องของผมกับแอนยังคงดำเนินไปอย่างปกติเช่นทุกวัน พอถึงวันเสาร์อาทิตย์เมื่อไหร่ผมก็จะไปขลุกอยู่กับแอนทั้งวันกว่าจะกลับบ้านก็เย็นวันอาทิตย์ ที่ผมไปค้างบ้านของแอนได้นั้นเพราะแม่ของเธอเห็นว่าผมไว้ใจได้จึงยอมให้ค้างด้วยทุกอาทิตย์ อีกอย่างบ้านของแอนก็ไม่มีผู้ชายคอยดูแลด้วย ถ้ามีผมอยู่ซักคนนึงก็จะทำให้อุ่นใจมากขึ้น ด้วยเหตุนี้ผมจึงได้มีอะไรกับแอนทุกคืนวันเสาร์และอาจจะรวมถึงเช้าวันอาทิตย์ด้วย และก็อย่างที่ผมได้เล่าไปแล้วว่าทั้งแอนและน้องแนนนั้นเป็นของผมทั้งคู่แล้ว พอตกกลางคืนน้องแนนจึงไม่ต้องออกไปปูที่นอนในห้องนั่งเล่นอีก โดยน้องแนนจะเข้ามานอนรวมกับผมและแอนด้วยกันทั้งสามคน ผมจึงต้องเหนื่อยมากกว่าปกติในบางครั้งที่น้องแนนจะเข้ามารวมแจมด้วยโดยที่แอนก็ยินดีและเต็มใจให้ผมมีอะไรกับน้องสาวเธอได้เช่นกัน ผมเคยถามแอนว่าทำไมถึงยอมให้ผมทำกับน้องเธอได้ แอนก็ตอบว่าก็มันจิ๋มของน้องไม่ใช่จิ๋มของเธอ ถ้าเค้าอยากจะมีความสุขด้วยแล้วจะไปขัดขวางทำไม ผมถึงเข้าใจว่าแอนคิดว่าเซ็กส์เป็นความสุขอย่างนึงของคนที่รักกัน ถ้ากับคนที่รักนั้นเธอจะยอมได้เสมอไม่ว่าที่ไหนและเมื่อไหร่ แต่ผมก็ถามต่อว่าผมไม่ได้คิดกับน้องเธออย่างแฟนแต่คิดแบบพี่ชายมากกว่าทำไมน้องแนนถึงยังยอมให้ผมทำได้อีก แอนก็เลยบอกให้ผมเข้าใจว่าเธอกับน้องมักจะชอบอะไรเหมือนๆกันจึงไม่แปลกที่แนนจะชอบผมด้วย แถมแอนยังกำชับอีกว่าให้ผมรักน้องเธอเหมือนกันที่รักเธอด้วยไม่ยังงั้นทั้งเธอและน้องจะไม่ยอมมีอะไรกับผมอีก ผมจึงรู้สึกโชคดีที่ได้แอนเป็นแฟนแถมยังได้น้องแนนอีกด้วย เหมือนซื้อ 1 แถม 1 ยังไงยังงั้นเลยแต่ความโชคดีของผมยังไม่หมดแค่นั้นเมื่อผมได้รู้จักกับเพื่อนของแอนที่เรียนคณะเดียวกับเธออีกสองคนคือตั๊กและดาว ดาวนั้นน่ารักมาก ท่าทางใสๆซื่อๆรูปร่างอวบๆขาวๆ ส่วนตั๊กนั้นสูงเพรียวรูปร่างสมส่วนมีอกมีเอวแถมหน้าตายังสวยมากจนเป็นนางแบบได้สบายๆ เสียอยู่อย่างตรงที่ตั๊กค่อนข้างขี้อายและไม่ค่อยแข็งแรงเท่าไหร่มักจะไม่สบายอยู่บ่อยๆ หลังจากที่ผมรู้จักกับตั๊กและดาวแล้วผมมักจะได้รับการติดต่อจากตั๊กอยู่บ่อยๆโดยเธอจะโทรมาที่บ้านผมเพื่อปรึกษาเรื่องส่วนตัวของเธออยู่เป็นประจำ แต่มีอยู่เรื่องนึงที่ผมติดใจคือเธอปรึกษาผมเรื่องความรักด้วย เธอบอกผมว่าเธอแอบชอบผู้ชายคนนึงมากแต่ไม่กล้าแสดงออกเพราะเพื่อนเธอก็ชอบเค้าอยู่ด้วยเหมือนกัน แต่ที่ผมรู้มาคือตั๊กยังไม่มีแฟนแล้วก็ไม่เคยบอกแอนหรือดาวเลยว่าเธอชอบใครนี่นา ผมก็เลยลองถามเธอไปว่าพอจะบอกได้มั้ยว่าคนที่เธอชอบเป็นใคร แต่ตั๊กก็ตอบว่าเธอบอกไม่ได้ ผมก็ติดต่อและให้คำปรึกษากับตั๊กอยู่เรื่อยๆจนเราสนิทกันมากขึ้นโดยที่แอนไม่รู้เลย พอช่วงที่เราปิดเทอมกันตอนเดือนเมษา ตั๊กโทรมาหาผมและบอกว่าที่บ้านเธอจะไปเที่ยวต่างจังหวัดกันแต่เธอลงเรียนซัมเมอร์ไว้ทำให้ไปด้วยไม่ได้เพราะจะทำให้ขาดเรียนและเรียนไม่ทัน ด้วยเหตุนี้เธอจึงต้องอยู่เฝ้าบ้านลำพังคนเดียว เธอจึงขอให้ผมไปอยู่เป็นเพื่อนด้วย ผมถามว่าแล้วเพื่อนคนอื่นล่ะ ตั๊กก็บอกว่าไม่มีใครว่างเลยผมก็เลยตอบตกลงไป เป็นอันว่าผมเลยต้องไปค้างบ้านตั๊กสองต่อสอง ชายหญิงอยู่กันตามลำพังตอนกลางคืนใครห้ามใจตัวเองไหวก็เก่งเกินไปแล้วละครับ แถมตั๊กก็ทั้งสวยทั้งหุ่นดีแบบนี้เป็นใครก็ต้องนึกชอบเป็นธรรมดา พอถึงเวลาเข้านอนผมก็แกล้งถ่วงเวลาให้เธอเข้านอนดึกๆโดยผมจะแกล้งชวนคุยไปเรื่อยๆไม่ยอมปล่อยให้เธอนอน นานๆเข้าเธอก็เริ่มง่วงและจะหลับให้ได้ ผมจึงได้โอกาสเข้าไปกอดจูบลูบคลำเธอไปทั่วทั้งตัว ตั๊กก็ปัดป้องเป็นพัลวันแต่ก็ไม่รอดมือผมไปได้ เพราะผมดูท่าทางแล้วตั๊กต้องคิดอะไรกับผมพอสมควรไม่งั้นเธอไม่ชวนผมมานอนค้างบ้านเธอแน่ ซึ่งตั๊กก็แค่ขัดขืนพอเป็นพิธีจริงๆ หลังจากเสื้อผ้าของผมและเธอหลุดออกจากร่างแล้วเราก็กอดรัดกันอยู่บนเตียง ผมทั้งลูบคลำขยำหน้าอกสลับกับคว้าหมับไปที่เนินนูนกลางหว่างขาของตั๊กไปด้วย หว่างขาเธอแฉะไปหมดแล้ว ผมจึงลุกขึ้นมาจับขาเธอแยกออกจากกันเพื่อจ้องมองที่เนินจิ๋มของตั๊กให้เต็มตา ตั๊กก็เกิดอาการเขินอายอย่างเห็นได้ชัดและพยายามเอามือมาปิดเนินโหนกของตัวเองเอาไว้ แต่น่าสงสารที่แม้แต่มือของเธอก็ยังเล็กเกินไปจนปิดบังเนินเนื้อของเธอไม่มิด และพอเธอหันมาเห็นท่อนจรวดที่แข็งโด่ผงาดเป็นลำอยู่นั้นก็ถึงกับหน้าซีดเกือบจะเป็นลมไปในทันใด ผมก็ต้องปลอบเธอว่าไม่ต้องกลัวนะผมจะพยายามให้เธอเจ็บน้อยที่สุด แต่พอผมจ่อท่อนเนื้อสัมผัสกับเนินนูนของเธอแล้ว กำลังจะกดส่วนปลายให้จมหายไปในสองกลีบอูมนั้นก็ต้องชะงักเมื่อตั๊กพูดว่า "ทำอย่างนี้ไม่กลัวแอนจะรู้เหรอป๊อป" ผมก็รู้สึกผิดขึ้นมาทันทีว่านี่ผมกำลังจะเอาเพื่อนของแฟนตัวเองได้ยังไง ถ้าเป็นน้องของเธอยังพอว่า แต่นี่กับตั๊กมันเข้าข่ายนอกใจเธอเต็มๆ ผมจึงต้องชั่งใจอยู่นานก่อนจะตัดสินใจไม่พรากความบริสุทธิ์ไปจากตั๊กดีกว่า แต่ผมก็ไม่ยอมให้ความสุขของเราต้องจบลงแบบง่ายๆอย่างนี้เช่นกันผมบอกตั๊กว่าผมจะไม่ทำให้เธอเสียหายแต่จะทำให้เธอได้ถึงสวรรค์แบบสุดๆเป็นครั้งแรกในชีวิต จากนั้นผมก็เริ่มลงลิ้นละเลงไปที่ร่องเสียวของเธอ ตั๊กสะดุ้งเฮือกทันทีที่ปลายลิ้นของผมแหวกกลีบเนื้อของเธอลงไปกระทบกับติ่งเสียวภายใน ผมดูดเลียขบเม้มกับติ่งเสียวของเธออยู่ซักพักจนร่องของเธอขับน้ำเมือกใสๆออกมามากยิ่งขึ้นจนแฉะไปหมดทั้งหว่างขา สะโพกของตั๊กลอยสูงจนไม่ติดที่นอน เสียงครางหวีดหวิวแผ่วๆด้วยความเหนียมอายอยู่ในทีแต่ก็บ่งบอกได้ถึงความเสียวซ่านอย่างมากที่เธอได้รับ ตั๊กยังดูใหม่อยู่มากกับเกมสวาทที่แม้แต่จะส่งเสียงครางออกมาดังๆก็ยังไม่กล้าทั้งๆที่ทั้งบ้านมีเราเพียงแค่สองคนเท่านั้น ดูเหมือนว่าเธอยังปล่อยอารมณ์ได้ไม่เต็มที่เพราะยังมีความกังวลใจบางอย่างอยู่ ผมเริ่มเอาจริงมากขึ้น ใช้ทั้งมือบีบไปที่เต้านมอวบขาวของเธอสลับกันไปทีละข้าง ส่วนอีกมือก็แยงนิ้วเข้าไปในร่องสวาทที่ฉ่ำเยิ้มของเธอทีละนิดๆ นี่ขนาดนิ้วเดียวผมยังแหย่เข้าไปได้แค่สองข้อนิ้วเท่านั้นเอง ถ้าเกิดว่าใช้น้องชายของผมใส่เข้าไปจริงๆสงสัยต้องถึงเลือดแน่ๆเลย ผมละปากจากการดูดเลียติ่งเสียวขึ้นไปที่ใบหน้าหวานๆของเธอ ผมจะรู้สึกมีความสุขทุกครั้งที่เห็นผู้หญิงน่ารักๆที่วางฟอร์ม ไว้ตัวและดูมีเสน่ห์ ตกอยู่ภายใต้อ้อมกอดของผมในยามค่ำคืนและเปลี่ยนบุคลิกไปจากตอนกลางวันเป็นคนละคน ตอนอยู่กับเพื่อนๆเธอจะดูสวยสง่าเหมือนคุณหนูลูกผู้ดี ยากที่จะเข้าถึงตัวและตีสนิทพูดคุยด้วย แต่พออยู่ด้วยกันลำพังสองต่อสองเธอกลับกลายเป็นลูกแมวเชื่องๆที่แสนน่ารัก จะทำกับเธอท่าไหนยังไงเธอรับได้หมดโดยไม่มีเคอะเขินแม้แต่น้อยราวกับว่าเธอกลายเป็นนางบำเรอของผมยังไงยังงั้น ซึ่งนั่นก็รวมถึงแอนกับน้องแนนด้วยเช่นกัน ไม่มีใครรู้เลยว่านักศึกษาสาวท่าทางไร้เดียงสาเช่นพวกเธอจะร้อนแรงได้ขนาดนั้นเมื่ออยู่บนเตียง มันจึงทำให้อารมณ์ทางเพศของผมพลุ่งพล่านขึ้นมาอย่างมาก ผมจับตั๊กพลิกคว่ำพลิกหงายอยู่หลายท่า ละเลงลิ้นใส่ร่างกายของเธอแทบทุกตารางนิ้วจนสามารถส่งเธอขึ้นสวรรค์ไปได้ไม่รู้กี่ครั้งต่อกี่ครั้งจนเธอต้องรอขอให้ผมหยุดซะก่อนที่เธอจะหัวใจวายตายเพราะเพราะสำลักความเสียว ผมถามเธอว่าเสร็จไปกี่ครั้ง ตั๊กทำหน้างงๆเหมือนไม่เข้าใจผมจึงต้องอธิบายให้เธอฟังว่าอาการที่เธอรู้สึกเบาหวิวเหมือนล่องลอยอยู่ในอากาศแล้วหล่นวูบลงมานั่นแหละคือการเสร็จสมอารมณ์เสียว เธอจึงค่อยบอกว่าจะให้เธอเอาสมาธิที่ไหนไปคอยนับล่ะ ก็มันเสียวต่อเนื่องจนไม่รู้จะนับยังไงเลยนี่นา จากนั้นตั๊กก็ถามผมว่าผมยังไม่เสร็จเลยไม่ใช่เหรอ ให้เธอช่วยดีมั้ย ผมก็ตกลงให้เธอช่วย แต่เธอก็ดันทำไม่เป็นซะอีกจนผมต้องค่อยๆสอนเธอทีละขั้นตอนว่าจะต้องดูดเลียและอมน้องชายของผมยังไงบ้าง พอผมสอนเคล็ดลับเธอจนหมดเท่านั้นแหละทีนี้เธอเลยเล่นงานผมบ้างซะจนแทบจะกลั้นไม่ไหวเลย ผมพยายามยืดเวลาให้นานที่สุดเพื่อจะให้ตั๊กได้ฝึกฝนเทคนิคต่างๆที่ผมสอนไปจนครบทุกท่า จากนั้นผมก็จับศีรษะเธอกดเข้าดันออกกับท่อนเนื้อที่หน้าขาของผมอย่างเร็วจนในที่สุดผมก็กดหน้าเธอให้แนบกับหน้าขาของผมจนแน่น จากนั้นผมก็ฉีดน้ำคาวสวาทของผมเข้าไปเต็มปากของตั๊กจนเธอแทบสำลักเพราะมันดันไปฉีดเข้าที่คอหอยของเธอพอดี ผมบอกว่าน้ำของผู้ชายกินได้และคนบางกลุ่มเชื่อว่ามันมีประโยชน์ (โดยส่วนตัวผมไม่คิดว่ามันมีประโยชน์ตรงไหน แต่เพื่อความสุขแบบสุดๆในอารมณ์ประกอบกับไม่อยากทำให้เตียงเธอเลอะน้ำของผมจึงต้องบอกให้เธอกลืนลงไป) ซึ่งตั๊กก็กลืนมันลงไปจนหมดทุกหยด จากนั้นเราก็ลุกขึ้นประคองกอดกันไปจนถึงห้องน้ำและอาบน้ำชำระร่างกายก่อนจะกลับมานอนกอดกันไปแบบนั้นจนเช้า จากวันนั้นมาตั๊กก็ไปคุยกับแอนเรื่องที่เธอจะขอให้ผมเป็นคนเปิดบริสุทธิ์ให้ ที่เป็นแบบนี้เพราะตั๊กเค้าเชื่อว่าถ้าเป็นผมจะต้องทำให้เธอถึงจุดสุดยอดแบบที่เธอต้องการได้แน่นอน แถมผมยังเป็นผู้ชายคนแรกและคนเดียวที่ได้เห็นและสัมผัสจนหมดทุกส่วนสัดในร่างกายของเธอไปแล้ว ดังนั้นเธอจึงยินดีและเต็มใจที่จะให้ผมพรากความบริสุทธิ์ไปจากเธอโดยไม่มีข้อแม้ ซึ่งกว่าแอนจะยอมก็ต้องให้ทั้งตั๊กและผมออกแรงกันเล็กน้อยจนแอนเสร็จเสียวไปรอบสองรอบ จากนั้นค่อยถึงคิวของตั๊กที่จะโดนผมเปิดซิงต่อหน้าต่อตาของแอนเลย หลังจากที่ผมส่งน้องชายเข้าไปสำรวจถ้ำสวาทของตั๊กในคืนนั้นแล้ว ก็ทำให้ตั๊กถึงกับลุกเดินไปไหนไม่ได้ไปทั้งวันเลยทีเดียว กลีบของเธอก็บวมช้ำแดงก่ำเนื่องจากโดนน้องชายของผมเสียดสีอย่างหนัก ผมจับดูแล้วก็รู้สึกเห็นใจเธออยู่ไม่น้อยเพราะมันร้อนจี๋อยู่ตลอดทั้งวันจนผมกับแอนต้องช่วยกันทาแป้งและเปิดพัดลมเป่าให้จิ๋มของเธออาการดีขึ้น นึกแล้วก็ขำที่เห็นเธอนั่งถ่างขาให้พัดลมเป่าอยู่อย่างนั้นตลอดวันเลยแต่พอหายดีแล้วตั๊กก็กลายเป็นคู่ขาอีกคนนึงของผมไปโดยปริยาย ทั้งที่อยู่ในสายตาของแอนโดยการพาเธอไปบ้านนอนค้างบ้านแอนด้วยกันทุกวันเสาร์อาทิตย์แล้วก็ยังมีที่ลับหลังอีกต่างหากที่ผมแอบไปหาตั๊กที่บ้านเธอในวันธรรมดา ปิดเทอมหน้าร้อนนั้นผมออกกำลังหน้าขาแทบทุกวันจนน้ำหนักตัวลดไปหลายกิโลเลยเชียวครับ