ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ป๊อปกับแอน 5

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 05, 2010, 08:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

สวัสดีค่ะ แอนเองนะคะ หลังจากที่แอนปล่อยให้ป๊อปเขียนเรื่องเสียวๆของเราสองคนอยู่นานสองนานก็อดรนทนไม่ได้ต้องเขียนมาบ้าง ด้วยเหตุผลที่กลัวเพื่อนๆจะคิดถึงและถามหา อีกอย่างก็คือรู้สึกโกรธแทบลมออกหูเกี่ยวกับเรื่องของป๊อปที่แอบไปมีคนอื่นโดยไม่บอกให้แอนรู้บ้างเลย ปิดมาซะเลยนานแน่ะ ที่จริงแอนไม่ได้โกรธเรื่องที่เค้ามีอะไรกับสาวอื่นหรอกนะคะ เพราะปัจจุบันนี้เค้าก็ได้ทั้งแอน ทั้งน้องสาวแอน แล้วก็ยังมีตั๊กเพื่อนของแอน รวมกันก็สามคนเข้าไปแล้ว ถ้าจะมีสี่หรือห้าอีกมันก็คงไม่แปลกสำหรับผู้ชายใช่มั้ยคะ แอนรู้นะคะว่าผู้ชายส่วนใหญ่ชอบที่จะได้มีอะไรกับผู้หญิงหลายๆคน แอนเข้าใจและยอมรับได้ค่ะ (แต่ที่แอนรับไม่ได้ก็คือผู้ชายส่วนใหญ่มีค่านิยมชอบเจาะไข่แดงผู้หญิงเป็นว่าเล่น ชอบทำลายความบริสุทธิ์หญิงสาว แต่พอจะถึงเวลาแต่งงานของตัวเองดันอยากได้สาวบริสุทธิ์ แล้วยังงี้จะให้ผู้หญิงทำยังไงละคะ) พูดถึงความแตกต่างของชายและหญิงในข้อนี้ทำให้แอนแอบน้อยใจเล็กๆที่แฟนมีหญิงอื่นได้ แต่แอนเองด้วยความเป็นลูกผู้หญิงคงทำอย่างเค้าไม่ได้ จะให้แอนไปมีผู้ชายอื่นมันคงดูไม่ดีแน่เลยใช่มั้ยคะ (สังคมไทยก็เงี้ย..กดขี่) แต่แอนก็มีเรื่องอย่างอื่นที่จะมาเล่าถือเป็นการแก้เผ็ดป๊อปได้เช่นกันค่ะ ซึ่งนั่นก็คือเรื่องจริงที่แอนไม่ได้เป็นของป๊อปเพียงคนเดียวไงละคะ จิ๋มของแอนนั้นนอกจากเจ้าท่อนเนื้อยาวใหญ่ของป๊อปที่ได้เข้ามาสำรวจอยู่เป็นประจำแล้ว ยังมีเจ้าดิลโด้เทียมที่ทำจากยางอีกอันนึงนะคะที่ได้เข้ามาสัมผัสภายในโพรงสวาทของแอนด้วย เรื่องมันเริ่มมาหลังจากที่เราได้มีอะไรๆกันนานพอสมควรแล้วนะคะ แต่คืนนั้นเป็นวันธรรมดาที่ป๊อปไม่ได้มาค้างกับแอน ตอนนั้นน้องแนนยังเรียนชั้นมัธยมอยู่เลยค่ะ (ปัจจุบันนี้น้องแนนขึ้นปี 2 แล้วค่ะ ส่วนแอนปี 4 แล้วนะ..อิอิ) ตอนนั้นเรายังอยู่บ้านเก่ายังไม่ได้ย้ายมาบ้านหลังปัจจุบันหรอกนะคะ สภาพบ้านก็อย่างที่ป๊อปเคยเล่าไปแล้ว บ้านเก่าของแอนก็มี 2 ชั้น มีชั้นลอยชั้นนึงซึ่งกั้นเป็นห้องนอนของแม่ ส่วนชั้น 2 ของเรากั้นด้านในเป็นห้องนอน ด้านนอกที่ขึ้นมาจากบันไดเป็นห้องนั่งเล่นซึ่งใช้เป็นที่นอนของน้องแนนด้วยเวลาที่แอนกับป๊อปจะมีอะไรกุ๊กกิ๊กๆกันสองต่อสองโดยที่ไม่ต้องการให้น้องมาแจมด้วย แต่คืนนั้นเรานอนด้วยกันในห้องนอนได้เพราะป๊อปไม่ได้มาค้าง (เตียงของแอนเป็นเตียงที่นอนได้สองคนสบายๆ ดังนั้นถ้าน้องแนนจะมามีอะไรพร้อมกันด้วยก็จะต้องเบียดกันเล็กน้อย พอเสร็จแล้วก็ให้เค้าออกไปนอนต่อ) คืนนั้นเราสองคนนอนๆกันอยู่ก็นึกสนุกขึ้นมายังไงไม่รู้ แอนเอื้อมมือไปลูบๆคลำหน้าอกของแนนเล่น มันอึ๋มกว่าของแอนทำไมล่ะ..งี้แอนก็ต้องแกล้งบีบสิคะ น้องแนนก็รับมุขไวซะด้วย แป๊บเดียวก็กลายเป็นการกอดรัดฟัดเหวี่ยงกันไปซะได้ แอนลุงขึ้นมานั่งเหยียดขาหลังพิงหัวเตียงให้น้องแนนนอนหนุนหงายตักแอน น้อนแนนแค่ชะเง้อคอขึ้นมานิดเดียวก็ดูดเลียหน้าอกแอนได้สบายเลยค่ะ แอนก็เลยก้มตัวลงไปดูดหน้าอกน้องคืนบ้าง เราแข่งกันดูดแข่งกันเลียจนครางระงมกันทั้งคู่เลยค่ะ ซักพักนึงก็เปลี่ยนมาอยู่ในท่า 69 จิ๋มของน้องแนนมีขนรกกว่าแอนพอสมควรเลยทำให้แอนต้องใช้มือแหวกพงหญ้าออกก่อนจะลงลิ้นไปบนติ่งเสียวที่กลางร่องสวาทนั้น ส่วนน้องแนนก็ไม่ยอมแพ้เช่นกัน ตวัดลิ้นเลียกลีบแคมทั้งสองฝั่งของแอนจนแอนเกร็งไปทั้งตัวเลยค่ะ เนินโหนกของแอนมันโคกนูนเหมือนชะง่อนผาอยู่แล้วด้วยแล้วยังอาภัพขนเลยทำให้น้องแนนลงลิ้นสบายเลยค่ะ เล่นตวัดไปทั่วเนินหน้าขาจนแอนหลั่งน้ำเสียวออกมาเฉอะแฉะไปหมด ยังงี้แอนก็ยอมไม่ได้แล้วค่ะต้องสู้กันหน่อย กัดฟันข่มความเสียวแล้วแยงลิ้นลงในหลืบรูเสียวของน้องแนนซะเลย แอนแหย่ลิ้นเข้าๆออกๆอยู่ในจิ๋มของน้องแนนอยู่นานจนหน้าแอนแฉะไปครึ่งนึงเลยเพราะน้ำเสียวของน้องแนนที่หลั่งออกมาชโลมใบหน้า แล้วน้องแนนก็ชวนแอนลงไปข้างล่างด้วยกันค่ะ แอนก็งงว่าน้องแนนจะพาไปไหน เราลุกไปโดยไม่ได้ใส่เสื้อผ้ากันทั้งคู่เลยค่ะ เดินแก้ผ้าโทงๆไปทั้งยังงั้นเลย แหม..ก็ตอนนั้นมันจะตี 1 แล้วนี่คะ จะมีใครมาแอบดูสองสาวพี่น้องอย่างเราอีกล่ะ น้องแนนพาแอนไปหยุดยืนอยู่ที่หน้าต่างบานเกร็ดของห้องนอนแม่แอน เราแอบดูแม่นอนกันอยู่ซํกพักค่ะเพื่อดูให้แน่ใจว่าแม่หลับแล้วรึยัง แอนยังไม่รู้หรอกค่ะว่าน้องแนนพามาทำไม แต่ไหนๆก็มาแล้วก็ลองดูหน่อยละกัน เท่าที่แอนเห็นก็คือภาพเดิมๆที่เคยเห็นอยู่ชินตา เตียงของแม่หันปลายเท้าออกมาทางหน้าต่างโดยมีพัดลมตั้งอยู่ปลายเตียง (ซึ่งถ้ามองจากข้างนอกอย่างที่แอนกับน้องทำในขณะนี้ก็จะเห็นมันตั้งขวางระหว่างแม่กับพวกเราอยู่นั่นเองค่ะ) และก็เป็นที่แน่นอนว่าถ้าแม่เปิดพัดลมทิ้งไว้แบบนี้มันก็ต้องพัดจนเปิดชุดนอนของแม่ที่เป็นแค่ชุดคลุมยาวผ้ามันๆบางๆจนถลกไปถึงเอวนั่นแหละค่ะ เพราะงั้นอะไรต่อมิอะไรมันก็เปิดหวออ้าซ่าจนไม่มีเหลือเลย (ปัจจุบันย้ายมาบ้านใหม่แล้วค่อยดีขึ้นมาหน่อยเพราะแม่จะติดผ้าม่านหน้าต่างห้องนอนไว้ครึ่งนึงแล้วเตียงก็จะหันข้างให้หน้าต่าง แต่ยังไงพัดลมก็ตั้งอยู่ที่ปลายเท้าเหมือนเดิมเพราะแม่บอกว่ามันเป่าแล้วเย็นดี..แม่แอนเป็นคนขี้ร้อนน่ะค่ะ เวลานอนก็ไม่ชอบใส่อะไรข้างในซะด้วย ตรงนี้ป๊อปก็เคยเจอแจ๊คพ็อตเดินลงมาเห็นบ่อยๆแล้วมาเล่าให้แอนฟังเหมือนกัน) พอเห็นว่าแม่หลับแล้วเราก็เลยไปเปิดประตูห้อง ค่อยๆบิดลูกบิดเบาๆให้เกิดเสียงน้อยที่สุด จากนั้นก็ค่อยๆย่องเข้าห้องนอนแม่ไปหยุดอยู่ที่ตู้เสื้อผ้า น้องแนนเปิดลิ้นชักแล้วหยิบของที่ทำให้แอนตกใจออกมา มันคือท่อนยางดิลโด้อันเขื่องพอกับของป๊อปเลยค่ะ น้องแนนกระซิบบอกว่าเคยแอบเห็นแม่ตอนกำลังใช้มันอยู่มาแล้วด้วย แอนก็แทบไม่เชื่อ..แต่ก็พอเข้าใจแม่อยู่บ้าง เพราะเราก็ไม่มีพ่อมาตั้งนานแล้วนี่นา แม่คงเหงาอ่ะนะ อีกอย่างป๊อปก็ทำเสียวกับแอนบ่อยๆจนแม่คงแอบเห็นไปบ้างแล้วเหมือนกันเลยเกิดมีอารมณ์ขึ้นมา ก่อนออกจากห้องแอนทนเห็นแม่นอนโป๊ไม่ไหวเลยเอื้อมมือไปจะดึงชายชุดนอนลงมาปิดให้ แต่บังเอิญในความสลัวนั้นมือแอนพลาดไปโดนของแม่เข้าเต็มเปา หูย...แอนรู้เลยค่ะว่าทั้งแอนทั้งแนนนี่ลูกแม่จริงๆ ก็ของแม่นี่อย่างกับของแอนกับแนนรวมกันเลยค่ะ ของแอนนี่แม่ก็ให้ความโหนกนูนมา ส่วนน้องแนนนั้นแม่ก็ให้ความโอ่โถงโอฬารมาให้ แอนตอนนั้นคิดยังไงไม่รู้ก็คลำๆของแม่ดู มันแฉะๆด้วยละค่ะ พอดีว่าแม่ขยับตัวนิดนึงแอนกับแนนเลยรีบคลานหมอบออกจากห้องมาโดยลืมปิดหวอให้แม่ไปเลย กลับมาที่ห้องของแอนต่อดีกว่าค่ะ พูดเรื่องของแม่มากไปเดี๋ยวนรกจะกินกบาล เรากลับมานอนเล่นกับเจ้าดิลโด้แท่งนั้นอยู่ซักพัก น้องแนนก็อมมันเข้าไปให้มันเปียกน้ำลายจะได้ลื่นๆ จากนั้นก็จับยัดเข้าไปในร่องเสียวของตัวเอง น้องแนนถ่างขาอ้าซ่าเล่นกับของเทียมอยู่คนเดียวจนแอนทนไม่ไหวต้องเข้าไปช่วยจับแท่งยางกระแทกเข้ากระแทกออกในร่องของน้องให้สะใจซะเลย เห็นน้องแนนนอนบิดดิ้นด้วยความเสียวซ่านแล้วแอนก็สนุกอยู่ลึกๆค่ะ ไม่รู้ว่าแอนเบี่ยงเบนเป็นเลสเบี้ยนรึเปล่า แต่เลสเบี้ยนไม่ได้ชอบผู้ชายนี่คะ ยังไงแอนก็ยังมีป๊อปอยู่ทั้งคนคงไม่ใช่เลสหรอกค่ะ แอนชักแท่งยางเข้าๆออกๆอยู่นานจนน้องแนนกระตุกเสียวจนตัวเกร็ง มือก็ขยำหน้าอกตัวเองซะจนแอนเป็นห่วงว่ามันจะเหลวนิ่มเสียทรงไปซะก่อนจะถึงวัยอันควร แต่อารมณ์แบบนั้นแอนก็เป็นค่ะ เวลาที่เสียวมากๆแอนก็บีบหน้าอกตัวเองเหมือนกันแม้ว่ามันจะไม่ค่อนมีให้บีบก็เถอะ พูดถึงอารมณ์เสียวสุดยอดก็ต้องขอนอกเรื่องนิดนึงนะคะ ตอนที่แอนกับป๊อปจะถึงจุดสุดยอดกันเนี่ย สำหรับป๊อปแล้วเค้าบอกว่าเค้าชอบหลั่งข้างในตัวแอนมากกว่าเพราะชอบอาการที่ร่องของแอนขมิบรัดท่อนเนื้อของเค้าแน่นซะจนแทบชักไม่ออก เค้าบอกว่าร่องของแอนเหมือนจะดูดไอ้หนูของเค้าเข้าไปทั้งอันเลยทีเดียว ซึ่งแอนเองก็ชอบอยู่บ้างเหมือนกันนะคะที่ให้เค้าหลั่งข้างใน ถึงมันจะเสี่ยงต่อการป่องก่อนแต่งก็เถอะ แต่ก็ยังดีที่แม่แอนยังเป็นห่วงแอนอยู่บ้างเลยไปซื้อยาคุมซึ่งแอนไม่กล้าไปซื้อเองมาให้แอนกิน ความรู้สึกตอนที่น้ำของเค้าฉีดเข้ามามันมากมายซะจนล้นออกมานอกรูเลยละค่ะ มันอุ่นวาบๆจนแอนเกร็งไปทั้งตัว รู้สึกเหมือนตัวจะลอยได้เลยละค่ะ แต่แอนชอบที่จะให้เค้าหลั่งข้างนอกมากกว่านะคะ ระดับความชอบก็จะมากขึ้นเรื่อยตามบริเวณที่เค้าหลั่งใส่น่ะค่ะ ถ้าชักออกมาแล้วหลั่งบนจิ๋มเลยก็ดีพอสมควร เสร็จแล้วก็ละเลงน้ำของเค้าให้ชุ่มเนินด้วยเลย แต่ถ้าหลั่งสูงขึ้นมาถึงหน้าท้องก็ดีขึ้นอีกหน่อยที่ได้เห็นน้ำของเค้าพุ่งกระฉูดออกมาจากแท่งสวาทอันนั้น และก็จะดียิ่งขึ้นถ้าเอามาหลั่งบนหน้าอกนะคะ เพราะมันได้เห็นจะจะแล้วก็ยังมีบางส่วนพุ่งมาถึงคางถึงหน้าเลยละค่ะ แต่ที่ชอที่สุดก็คือเอามาหลั่งใส่ปากแอนเลยนี่แหละค่ะ มันอร่อยดีที่ได้ชิมรสชาติน้ำเสียวเค็มๆมันๆแบบนั้น แอนว่านะคะ..ร่างกายของผู้ชายนี่แหละค่ะที่น่าตื่นเต้น เวลามีอารมณ์ไอ้นั่นก็แข็งขึ้นมายังกับท่อนไม้ แถมยังดิ้นกระดุบๆได้อีกต่างหาก แล้วที่น่ามองที่สุดก็คือตอนที่น้ำมันพุ่งออกมานี่แหละค่ะ มันมหัศจรรย์กว่าอะไรๆทั้งหมดในตัวผู้หญิงซะอีกแน่ะค่ะ ดูราวกับปืนฉีดน้ำส่วนตัวก็ไม่ปาน เพราะความพิเศษในตัวผู้ชายแบบนี้ไงละคะแอนถึงได้ติดใจในรสสวาทจนถอนตัวไม่ขึ้น กลับมาที่น้องแนนกันต่อนะคะ หลังจากน้องแนนสุขสมไปแล้วหนึ่งครั้งก็ต้องถึงตาแอนบ้างละค่ะ แอนชักเจ้าท่อนยางนั้นหลุดออกมาทีเดียวดังบ๊วบ ร่องของน้องแนนก็อ้าหวอเป็นรูประมาณ 3 เซนเลยค่ะ สะโพกน้องแนนก็แอ่นตามขึ้นมาด้วยตอนที่แอนดึงออก น้องแนนบอกว่าพอเสร็จแล้วมันเหนื่อยมากจนไม่มีแรงขยับตัวเลยช่วยแอนไม่ไหว แอนก็ว่ายังงี้มันขี้โกงนี่นา..เล่นเอาตัวเองเสร็จคนเดียวแล้วไม่ช่วยพี่เลย ทีตอนเอากับป๊อปเห็นเด้งเอาๆไม่รู้จักเหน็ดไม่รู้จักเหนื่อยเลยนะ น้องแนนก็บอกตอนนั้นเป็นฝ่ายตั้งรับอย่างเดียวไม่ได้มาทำเองแบบนี้นี่นา มันต่างกันพอสมควรเลยนะ แอนก็เลยต้องทำเองเลย เจ้าแท่งยางนั่นก็ยังชุ่มแฉะไปด้วยน้ำจากร่องของน้องสาว พอเอามาจ่อที่ช่องเสียวของแอนมันก็ค่อยๆลื่นไหลลงรูไปช้าๆเพราะความใหญ่ของมันประกอบกับความที่ร่องเสียวของแอนมันคับแคบอยู่พอสมควร แอนเล่นกับตัวเองอยู่นานกว่าที่น้องแนนจะฟื้นตัวลุกขึ้นมาช่วยดูดหน้าอกล้วงเม็ดเสียวให้แอนบ้าง คราวนี้แอนเลยได้เสียวเต็มที่เพราะการเล้าโลมของน้องแนน ถึงขนาดของเจ้าท่อนยางมันจะใกล้เคียงกับขนาดของป๊อป แต่แอนก็ยังรู้สึกขาดๆหายๆอะไรไปบางอย่าง นั่นคือการกระแทกกระทั้นอย่างหนักหน่วงและการบดบี้หนอกเนื้อนูนของป๊อปที่ทำให้แอนนั่นเอง การทำด้วยของปลอมแบบนี้มันนุ่มนวลและเสียวสบายอย่างยิ่ง ไม่แปลกใจเลยว่าพวกทอมทำไมถึงไม่ต้องการผู้ชาย ก็เพราะมันไม่รุนแรงและเจ็บปวดเท่ากับการทำด้วยตัวเองนั่นเอง ไม่มีใครรู้ความต้องการของตัวเองดีไปกว่าตัวเองหรอกค่ะ แต่แอนไม่ใช่สาวนักฉิ่งนี่คะ แอนยังชอบการถูกกระแทกกระทั้นและการตอบโต้เด้งสะโพกรับส่ายเอวยั่วยวนไปมาให้ป๊อปคลำเป้าได้ยากขึ้นจนต้องจับสะโพกแอนให้อยู่กับที่แล้วกระหน่ำแทงลงมาอย่างไม่ปรานี มันจะทำให้แอนเสียวถึงขีดสุดได้มากกว่า และในที่สุดแอนก็ไปถึงจุดหมายปลายทางที่ตั้งเอาไว้จนได้ มันรู้สึกเสียวสบายตัวจนโล่งไปหมด แต่ก็รู้สึกเหนื่อยมากอย่างที่น้องแนนบอกจริงๆ เพราะการที่มีผู้ชายทำให้นั้นแอนไม่ต้องทำอะไรมาก เนื่องจากเค้าจะเป็นฝ่ายเร่งดีกรีความเสียวให้แอนจนถึงจุดเองโดยที่แอนส่ายสะโพกตอบโต้นิดหน่อยตามอารมณ์กระสันสวาท แต่นี่แอนต้องเร่งอุณหภูมิความเสียวให้ตัวเองไปจนถึงจุดสุดยอด มันทำให้เปลืองพลังงานอย่างมากจนแอนเหนื่อยแทบไม่มีแรงขยับตัว ท่อนยางก็ยังคาร่องเสียวอยู่อย่างนั้นจนทั้งแอนและน้องแนนหลับไปทั้งคู่ด้วยความเหนื่อยอ่อน และเช้าที่ไม่ธรรมดาก็มาถึง เมื่อแม่แอนตื่นขึ้นมาและคงพบว่าท่อนยางแสนรักในตู้เสื้อผ้าหายไป แต่แม่คงยังไม่ได้ต้องการที่จะใช้มันในเวลาเช้าๆอย่างนั้น และแม่ก็ขึ้นมาที่ห้องนอนของแอนกับแนนเพื่อจะปลุกให้เราตื่นและลุกไปอาบน้ำแต่งตัวไปเรียนตามปกติ แต่ที่มันไม่ปกติก็คือภาพของแอนกับแนนสองพี่น้องนอนเปลือยกายกอดก่ายกันโดยไม่มีเสื้อผ้าติดตัวเลยซักชิ้น แถมท่อนยางที่แม่หาอยู่ก็ดันปักคาอยู่ในจิ๋มของแอนมาตลอดทั้งคืนจนกระทั่งแม่มาพบเข้า จะไม่ให้แม่แอนว้ากได้ยังไงกันละคะเมื่อมาเห็นภาพชวนฟ้าผ่าแบบนี้ ดังนั้นแอนกับแนนก็เลยตื่นขึ้นมาด้วยเสียงโวยวายลั่นบ้านว่าทำไมต้องมาทำอะไรพิเรนๆแบบนี้ แฟนก็มียังจะมาทำน่าเกลียดยังงั้นอีกแถมแอบเอาของที่แม่ซ่อนไว้มาใช้โดยไม่บอกอีกต่างหาก แต่แม่ใจดีรับเรื่องแบบนี้ได้สบายอยู่แล้ว..ขนาดแอนนอนกับป๊อปแม่ยังไม่ว่าเลยนี่คะ เรื่องแค่นี้แม่บ่นเดี๋ยวเดียวก็เลิก และเพราะเหตุนี้ทำให้แอนกับแม่คุยกันเรื่องเซ็กส์ได้อย่างเปิดเผยมากขึ้นไปอีก มันก็เหมือนกับไก่เห็นตีนงูนั่นแหละค่ะ ในเมื่อเรารู้เรื่องลับๆของกันและกันแบบนี้แล้วก็ไม่มีเหตุผลที่จะต้องมานั่งปิดบังกันอยู่อีก ทีนี้เวลามีเรื่องอะไรอย่างงั้นเราก็จะคุยกันได้อย่างเปิดอกแล้วละค่ะ

ยังไม่จบแต่......นิดนึงนะ นิดเดียวก็ยังดี *-*