ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ป๊อปกับแอน 7

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 07, 2010, 12:15:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

เรื่องเสียวของผมนั้นมีเยอะครับ เอาเป็นว่าถ้าเป็นเรื่องที่มีผมกับแอนอยู่พร้อมๆกันผมจะยกให้แอนเค้าเป็นคนเล่าดีกว่า ส่วนผมจะขอเล่าประสบการณ์ส่วนตัวที่ผมได้พบมาจะดีกว่านะครับ..เรื่องจะได้ไม่ซ้ำกับเธอด้วย ตอนผมเด็กๆยังไม่ได้เข้าโรงเรียนนั้นพ่อกับแม่ผมเคยเอาผมไปฝากเลี้ยงไว้กับคนรับเลี้ยงเด็กที่หนึ่ง ซึ่งผมจะเรียกเค้าว่าแม่แหม่ม แม่แหม่มนั้นมีลูกสาวคนนึง เธอชื่อพี่หนึ่ง อายุแก่กว่าผมประมาณ 10 ปี พี่หนึ่งจึงเป็นพี่เลี้ยงของผมอีกคนนึงเวลาที่แม่แหม่มกำลังเลี้ยงเด็กคนอื่นอยู่ ซึ่งในจำนวนนั้นก็มีเด็กผู้หญิงซึ่งเป็นลูกของคนข้างบ้านด้วย เธอชื่อปุ้ม อายุอ่อนกว่าผม 4 ปีพอผมขึ้นโรงเรียนได้ก็เลยไม่ต้องไปฝากให้แม่แหม่มเลี้ยงอีก ผมกับพี่หนึ่งก็เลยห่างกันไปบ้าง แต่พอผมเข้ามหาลัยได้ผมก็นึกได้ว่าบ้านของแม่แหม่มอยู่ใกล้ๆกับมหาลัยนี่เอง ผมจึงถือโอกาสที่เป็นวันว่างแวะไปเยี่ยมพี่หนึ่งกับแม่แหม่มซักหน่อยแต่พอผมไปหาก็ปรากฏว่าแม่แหม่มย้ายไปอยู่เชียงรายแล้ว ในบ้านจึงเหลือแต่พี่หนึ่งซึ่งเรียนจบทำงานแล้ว ผมถามพี่หนึ่งว่าบ้านของเธอเลิกรับเลี้ยงเด็กแล้วเหรอ ก็ได้คำตอบว่าตั้งแต่แม่แหม่มขึ้นไปอยู่เชียงรายก็ไม่มีคนช่วยเลี้ยงจึงต้องเลิกไปโดยปริยาย แล้วพี่หนึ่งก็ชวนผมคุยถึงความหลังสมัยที่แกเลี้ยงผมสมัยยังเด็กๆ เราคุยกันสนุกมาก มีอยู่ช่วงนึงที่พี่หนึ่งพูดถึงตอนที่จับผมอาบน้ำแล้วผมไม่ยอมอาบ ร้องแต่จะให้แกอาบด้วยถึงจะยอมอาบ ซึ่งเรื่องนี้มันนานมากจนผมจำไม่ได้จริงๆว่าตอนนั้นผมดื้อขนาดไหน แต่พี่หนึ่งก็เล่าให้ฟังว่าแกต้องแก้ผ้าอาบน้ำกับผมทุกครั้งผมถึงจะยอมให้อาบพูดถึงตรงนี้ผมก็เขินๆจนไม่รู้จะพูดยังไงดี พี่หนึ่งก็ท่าทางอายๆจนไม่รู้จะคุยอะไรกันต่อผมจึงจะขอตัวกลับมหาลัย แต่พี่หนึ่งก็บอกว่านานๆมาทีไม่อยู่กินข้าวเย็นด้วยกันก่อนเหรอ ผมก็คิดว่าดีเหมือนกันจะได้ประหยัดค่าข้าวด้วยไม่ต้องซื้อกินเอง จากนั้นพี่หนึ่งก็บอกว่าวันนี้ปุ้มก็อยู่บ้านนะลองไปชวนมากินข้าวด้วยกันสิ ผมก็บอกว่าเค้าจะจำผมได้เหรอตอนนั้นขนาดผมยังจำความไม่ค่อยได้เลยแล้วเค้าจะจำได้ยังไง พี่หนึ่งก็บอกว่าไปบอกปุ้มเค้าสิว่าพี่หนึ่งเป็นคนชวนให้มาแล้วเดี๋ยวพี่เค้าจะเล่าให้ปุ้มฟังเองผมก็ลองไปตะโกนเรียกปุ้มที่บ้านข้างๆ พอปุ้มออกมาผมก็ตะลึงเลยครับ เพราะปุ้มเป็นเด็กที่หน้าตาน่ารักมาก ทีแรกผมไม่รู้หรอกว่าเธอคือปุ้ม แต่พอเธอบอกว่าใช่ผมก็รู้สึกดีใจเล็กๆที่จะได้รู้จักเด็กผู้หญิงหน้าตาน่ารักๆแบบนี้ (ปุ้มเรียนอยู่ชั้นม.3 ตามที่ผมลองคำนวณ..ซึ่งก็ใช่จริงๆ ตอนที่ผมไปเรียกนั้นเธอยังอยู่ในชุดนักเรียนอยู่เลย) ผมบอกปุ้มไปว่าพี่หนึ่งให้ผมมาชวนเธอไปกินข้าวเย็นด้วยกัน เธอก็พยักหน้าแต่ถามว่าผมเป็นใคร ผมก็บอกเธอไปว่าเดี๋ยวพี่หนึ่งจะเล่าให้ฟัง เธอก็ทำหน้าไม่เข้าใจเท่าไหร่แต่ก็รับปากว่าจะไปแต่ขออาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อนผมกลับมาที่บ้านพี่หนึ่งอีกครั้ง แต่ไม่เห็นพี่หนึ่งอยู่ชั้นล่าง ผมจึงคิดว่าเธออาจจะอยู่ชั้นบนก็ได้เลยลองเดินขึ้นไปตามชั้นบน ซึ่งผมก็เจอพี่หนึ่งจริงๆ แต่เธอคงกำลังเปลี่ยนเสื้อผ้าหลังจากเพิ่งจะอาบน้ำเสร็จ ผมจึงได้เห็นของดีเข้าเต็มๆอย่างนึงที่ผมจำได้เกี่ยวกับพี่หนึ่งคือเธอเป็นพี่สาวที่เลี้ยงผมมาตั้งแต่เด็กๆ และด้วยความที่เธอเห็นผมเป็นเหมือนน้องทำให้เธอไม่ค่อยคิดถึงเรื่องความแตกต่างระหว่างเพศของเราเท่าไหร่ ถึงขนาดสามารถอาบน้ำพร้อมกับผมได้แม้ว่าตอนนั้นเธอก็ค่อนข้างจะเป็นสาวแล้วเหมือนกัน (ตอนที่เลี้ยงผมเธออายุ 15 แล้ว)ตอนนี้ก็เช่นกัน พี่หนึ่งคงคิดไม่ถึงว่าผมจะรู้สึกยังไงที่เห็นเธอเปลือยกายแบบนี้ เธอแค่ก้มลงคว้าผ้าเช็ดตัวขึ้นมานุ่งแล้วก็หันหลังให้พร้อมกับบอกให้ผมลงไปรอข้างล่างเดี๋ยวจะทำกับข้าวให้ แต่เธอไม่ได้ดุด่าหรือตกใจเลยที่ผมไปเห็นของดีของเธอเข้า ผมยืนตะลึงตัวแข็งทื่อไปไหนไม่เป็น พอพี่หนึ่งหันกลับมาอีกครั้งก็แปลกใจที่ผมยังไม่ลงไปข้างล่าง เธอเดินเข้ามาหาผมที่ยืนไอ้นั่นแข็งเด่ตุงอยู่ในกางเกงแล้วพูดว่า"ทำไมยังไม่ลงไปอีกล่ะ มองอะไร..แค่นี้ทำเป็นไม่เคยเห็นไปได้ เมื่อก่อนพี่ก็อาบน้ำกับเราอยู่บ่อยไป"แล้วพี่หนึ่งก็ก้มลงมาเห็นเป้ากางเกงที่ตุงเด่ของผม เธอคว้าหมับโดยที่ผมไม่ทันตั้งตัว ไอ้หนูของผมก็พองก๋าอยู่เต็มกำมือของเธอ "นี่อะไรของเธอน่ะ...อุ๊ย...ใหญ่จัง" พี่หนึ่งตั้งใจจะแกล้งผมเล่น แต่พอเจอกับของจริงของผมเข้าไปเธอคงนึกไม่ถึงจนต้องพึมพำกับตัวเองเบาๆอย่างนั้นตอนนั้นผมตกใจที่ไอ้หนูโดนจับตัวก็เลยจะเอาคืนมั่ง ผมจึงแกล้งกอดพี่หนึ่งเอาไว้ทั้งตัว แต่พี่หนึ่งก็เซถอยหลังจนเราสองคนล้มลงไปบนที่นอน ร่างของผมทับอยู่บนร่างของพี่หนึ่งที่พันด้วยผ้าเช็ดตัว หน้าอกอวบของพี่หนึ่งก็เบียดอยู่กับหน้าอกของผม ตอนนั้นอารมณ์มันพาไป พอผมสบตาพี่หนึ่งเข้าก็ทนไม่ไหวก้มลงไปจูบปากเธอทันที จนพี่หนึ่งบีบไอ้หนูของผมแรงๆไปทีนึงผมจึงหยุด พี่หนึ่งพูดเบาๆว่า"พี่ลืมไปว่าเราเป็นหนุ่มแล้วก็เลยไม่ได้ระวัง สงสัยพี่คงปล่อยให้เราเห็นพี่โป๊บ่อยๆเหมือนตอนเด็กๆไม่ได้แล้วมั้ง" แต่ตอนนั้นผมเก็บอารมณ์ไม่อยู่แล้วจึงขอร้องพี่หนึ่งให้ช่วยผมซักครั้งนึงเพราะผมจะทนไม่ไหวแล้ว พี่หนึ่งก็บอกว่าจะช่วยใช้มือให้ผมซักครั้งนึงก็แล้วกัน ผมรู้สึกดีใจมากก็เลยหอมแก้มขอบคุณแกไปทีนึงแล้วผมก็ลุกขึ้นนั่งโดยมีพี่หนึ่งนั่งข้างๆแล้วถอดกางเกงผมออกและใช้มือช่วยชักรูดไอ้หนูให้ผม ผมเห็นหน้าอกของพี่หนึ่งที่ล้นออกมาจากผ้าเช็ดตัวแล้วก็อดไม่ไหวจึงเอ่ยปากขอจับนมแกบ้าง พี่หนึ่งใบหน้าแดงเรื่อหายใจหอบๆบอกว่า "อะ...อือ...เอาสิ" ผมก็ไม่รอช้า..คว้าหมับเข้าที่สองเต้าอวบอูมทันที แต่เพราะผ้าเช็ดตัวที่กั้นไว้ทำให้ผมจับไม่ถนัดผมจึงแกะปมออกจนผ้าเช็ดตัวร่วงลงมากองที่หน้าตัก เผยให้เห็นหน้าอกอวบขาวคู่ใหญ่ที่พุ่งชูชันล่อสายตามาก ผมบีบเคล้นที่เต้าอวบก่อนแล้วก็ค่อยๆบีบบี้เม็ดตุ่มที่ยอดอกเล่นเบาๆจนพี่หนึ่งครางอือๆในลำคอ จากนั้นผมก็ก้มลงงับเม้มหัวนมของพี่หนึ่งสลับไปมาซ้ายขวา พี่หนึ่งก็คอยกดหัวผมแนบกับหน้าอกของเธอพร้อมกับแอ่นหน้าอกสู้ปากสู้ลิ้นผมด้วยความเสียวสยิวเต็มที่ จากนั้นผมก็ค่อยๆละลงไปด้านล่างบ้างเพราะผมยังไม่เห็นจิ๋มของเธอเลยและพอผมเปิดผ้าขนหนูที่กองอยู่บนตักของพี่หนึ่งออกเท่านั้น หอยกาบตัวโตที่สุดเท่าที่ผมเคยเห็นก็ปรากฏแก่สายตาผม มีพงหญ้าสีดำปกคลุมรกทึบพอสมควร รูปทรงของมันค่อนข้างจะโหนกนูนโคกง้ำเหมือนชะง่อนผา ผมกรีดนิ้วลงไปเล่นที่กลางร่องเสียวจนพี่หนึ่งสูดปากครางกระเส่า มือที่เคยชักรูดท่อนลำให้ผมก็หยุดชะงัก ผมบอกพี่หนึ่งให้ช่วยใช้ปากให้ผมบ้าง พี่หนึ่งก็ทำตามทันทีอย่างคนเป็นงาน ผมว่าพี่หนึ่งต้องเคยผ่านเรื่องอย่างว่ามาบ้างแล้วล่ะเพราะอายุก็ไม่ใช่สาวรุ่นแล้ว ร่องแคมก็มีร่องรอยการใช้งานมาบ้างแล้วเช่นกันพี่หนึ่งอ้าปากอมดูดท่อนลำของผมทีละนิดๆจนเกือบจะสุดโคน แต่พี่หนึ่งก็อมได้แค่นั้นเพราะของผมมันยาวเกินกว่าจะกลืนเข้าไปได้หมด แต่พี่หนึ่งก็โชว์ลีลาการใช้ปากใช้ลิ้นได้อย่างสุดช่ำชองจริงๆจนผมเกร็งแอ่นไม่เป็นท่าเลย และในที่สุดผมก็เสียท่าพี่หนึ่งจนได้ น้ำรักของผมพุ่งกระฉูดเข้าไปกระทบลำคอของพี่หนึ่งอย่างเต็มที่ พี่หนึ่งก็ดูดกลืนเข้าไปทุกหยดจนเกลี้ยงลำเลยละครับจากนั้นเธอก็ถอนปากออก แต่ด้วยความที่ผมยังไม่หมดแรงง่ายๆเพราะเก็บออมน้ำรักมาหลายวันยังไม่ได้ระบายเลย ก็เลยทำให้ไอ้หนูของผมแทบจะไม่อ่อนตัวลงไปเลยแต่กลับยังแข็งเกร็งอยู่อย่างเดิม พี่หนึ่งก็จ้องมองด้วยความตะลึงว่าทำไมผมถึงอึดอย่างนี้ และคราวนี้ก็เป็นทีของผมบ้างแล้วที่จะลงลิ้นเลียร่องรักให้พี่หนึ่งเป็นการตอบแทนแล้วผมบอกพี่หนึ่งว่าขอผมใช้ลิ้นให้เธอบ้าง แต่พี่หนึ่งก็ทำท่าอายๆแล้วบอกว่าตอนแรกให้พี่ช่วยใช้มือให้อย่างเดียวไม่ใช่เหรอ ผมก็บอกว่าผมทนไม่ไหวแล้วจริงๆ จากนั้นผมก็โผเข้ากอดและจับขาพี่หนึ่งแยกออกจากกันและซุกหน้าลงไปละเลงลิ้นเลียให้เธออย่างสุดความสามารถที่มีในตอนนั้น พี่หนึ่งก็ร้องครวญครางสะบัดหน้าไปมาอย่างเร่าร้อน ส่วนสะโพกก็ร่อนส่ายไปมาอย่างลืมตัวผมลงลิ้นอยู่ซักพักจนเห็นว่าได้เวลาแล้วเนื่องจากร่องจิ๋มของพี่หนึ่งฉ่ำเยิ้มจนได้ที่ ผมก็ค่อยๆเลื่อนตัวขึ้นไปทาบทับและจับท่อนลำของผมค่อยๆสอดเข้าไปในร่องเสียวของพี่หนึ่งอย่างช้าๆ ไอ้หนูของผมก็ค่อยๆเลื่อนลงรูสวาทไปเรื่อยๆอย่างไม่ยากเย็นนัก แต่พี่หนึ่งก็สูดปากครางด้วยความเสียวซ่านตลอดเวลาจนกระทั่งไอ้หนูของผมมุดลงไปสุดโคนแต่พอผมเริ่มจะซอยได้ไม่กี่ทีเท่านั้นก็ต้องสะดุ้งสุดตัวเมื่อมีเสียงอุทานร้องอุ๊ยของใครบางคนทางด้านหลัง เป็นปุ้มนั้นเองที่บอกว่าจะมากินข้าวเย็นตามคำเชิญของพี่หนึ่ง แต่เธอดันมาผิดจังหวะไปซักหน่อยเลยมาเห็นบทรักที่เด็กไม่ควรจะเห็นเข้า ผมกับพี่หนึ่งรีบผละออกจากกันทันทีแล้วหาอะไรมาปกปิดส่วนสงวนเอาไว้ขณะที่ปุ้มยืนตกตะลึงตาค้างทำอะไรไม่ถูก พี่หนึ่งจึงเรียกปุ้มมานั่งคุยด้วยกันบนเตียงแล้วค่อยๆเล่าว่าผมเป็นใครและมีความผูกพันยังไงกับเธอในสมัยเด็กๆพี่หนึ่งไม่เล่าเปล่า..ยังโอบกอดลูบคลำปุ้มที่นั่งตัวสั่นอยู่ในอ้อมกอดของเธออีกด้วย แล้วพี่หนึ่งก็เริ่มเล้าโลมและปลดเปลื้องเสื้อผ้าของปุ้มออกทีละชิ้นๆ หน้าอกของน้องปุ้มเพิ่งจะขึ้นมาเท่าลูกมะนาวเท่านั้นเองครับ แต่ก็ดูสวยมากตามแบบฉบับของเด็กๆที่เพิ่งย่างเข้าวัยรุ่น ทรวดทรงองค์เอวอะไรก็ยังไม่อวบอึ๋มเท่าสาวเต็มตัวอย่างพี่หนึ่ง ยิ่งเมื่อกางเกงในตัวสุดท้ายหลุดออกจากปลายขาของปุ้มผมก็ยิ่งมั่นใจทันทีว่าเธอนั้นยังเด็กแน่นอน ก็ในเมื่อเนินจิ๋มของปุ้มนั้นยังไม่มีขนขึ้นให้รกสายตาเลยแม้แต่เส้นเดียวผมนั่งดูเลสเบี้ยนโชว์อยู่นานจนเห็นว่าน้องปุ้มมีอารมณ์ได้ที่แล้วจึงค่อยตัดสินใจเข้าไปร่วมวงด้วยอีกคน เต้านมเล็กๆของน้องปุ้มถูกผมงับเข้าไปในปากได้จนหมดแบบเต็มปากเต็มคำ ส่วนเนินกลีบที่หว่างขาก็ถูกผมกรีดนิ้วเล่นไปมาจนเริ่มมีน้ำแฉะๆออกมาหล่อเลี้ยง ส่วนพี่หนึ่งนั้นเปลี่ยนตำแหน่งลงไปช่วยอมดูดไอ้หนูของผมแทนจากนั้นผมก็บอกให้พี่หนึ่งลุกขึ้นไปตีฉิ่งกับน้องปุ้มให้ผมดูหน่อย พี่หนึ่งก็ทำตามโดยจับให้น้องปุ้มนอนตะแคงแยกขาออก ส่วนพี่หนึ่งก็สอดตัวเข้าไปนอนหงายอยู่ระหว่างขาของน้องปุ้มแล้วให้ปากร่องของทั้งสองประกบกัน เป็นภาพที่น่าดูมากเลยครับที่เห็นหนึ่งจิ๋มโหนกนูนดกดำด้วยพงหญ้าประกบกับอีกหนึ่งจิ๋มเกลี้ยงเกลาที่โคกง้ำผมทนดูภาพนี้ได้ไม่นานหรอกครับเพราะอารมณ์เสียวเริ่มพุ่งขึ้นใกล้จุดเดือด ผมจึงจับทั้งคู่แยกออกจากกันแล้วเริ่มลงมือเปิดซิงเด็กสาวบริสุทธิ์อย่างปุ้มทันที เริ่มจากใช้นิ้วสอดเกี่ยวในร่องหว่างขาของน้องปุ้มเพื่อเป็นการสำรวจช่องทางเสียก่อน จากนั้นก็ค่อยๆเพิ่มจำนวนนิ้วเพื่อเปิดช่องทางรักให้กว้างขวางยิ่งขึ้น ส่วนด้านบนก็ยังกระตุ้นต่อมเสียวบนยอดอกอย่างต่อเนื่อง น้องปุ้มเริ่มกระตุกเกร็งด้วยความเสียว เธอสำเร็จความใคร่ไปก่อนที่ผมจะเริ่มลงมือปักท่อนลำลงในร่องรักของเธอซะอีก แล้วผมก็ชักนิ้วออกมาแล้วหันมาจับท่อนลำจ่อไปที่ร่องรักของน้องปุ้ม จากนั้นก็ค่อยๆกดลงไป รูสวาทของน้องปุ้มถูกไอ้หนูของผมชำแรกลงไปเรื่อยๆ ภาพที่เห็นคือร่องเสียวของเธอรัดรอบไอ้หนูของผมแบบฟิตเปรี๊ยะ น้องปุ้มทำหน้านิ่วกับความคับแน่นของการถูกเปิดบริสุทธิ์เป็นครั้งแรกในชีวิต แต่เธอก็มีน้ำอดน้ำทนพอจะกัดฟันข่มความเจ็บปวดแล้วเลือกรับความเสียวเข้าไปแทนที่ จนกระทั่งไอ้หนูของผมมุดลงไปมิดลำส่วนปลายชนกับผนังแข็งๆภายในจนรู้สึกได้ผมหันไปหาพี่หนึ่งที่ช่วยตัวเองไปพลางมองผมไปพลาง ผมอยากจะเข้าไปช่วยพี่หนึ่งต่อแต่ตอนนี้ยังติดพันกับน้องปุ้มอยู่ ผมจึงเริ่มชักท่อนลำออกมาช้าๆแล้วค่อยๆกดลงไปใหม่ ทุกครั้งที่ผมชักออกมาน้องปุ้มก็จะยกก้นตามติดตลอด พอใกล้จะหลุดผมก็อัดกลับเข้าไปใหม่จนสะโพกของเธอกระแทกกลับลงไปบนที่นอน เป็นอย่างนี้อยู่หลายครั้งจนน้องปุ้มเริ่มจับจังหวะได้และหลับหูหลับตาครางกระเส่าเด้งโต้ตอบกับผมอย่างเมามัน ในที่สุดน้องปุ้มก็สำเร็จความใคร่เป็นครั้งที่สอง ร่องรักของเธอบีบรัดไอ้หนูของผมแน่นมากจนผมทนไม่ไหวรีบชักออกมาก่อนที่น้ำรักของผมจะราดรดลงไปบนหน้าท้องและหน้าอกของเธอพี่หนึ่งเห็นว่าผมเสร็จศึกเสียวกับน้องปุ้มแล้วก็เข้ามาต่อทันทีโดยไม่ให้ผมพักเลย เธอเข้ามาชักไอ้หนูของผมขึ้นๆลงๆและใช้ปากดูดน้ำรักที่ยังคงหลงเหลืออยู่ในกระบอกออกไปจนหยดสุดท้าย ผมพอโดนดูดแรงๆอย่างนั้นก็เริ่มคึกคักอยากจะสู้ต่อทันทีแต่ก็ทำไม่ได้อย่างใจเพราะต้องพักรอให้ไอ้หนูฟื้นซะก่อน ผ่านไป 15 นาทีผมก็พร้อมที่จะทำศึกเสียวกับพี่หนึ่งอีกครั้ง แต่คราวนี้พี่หนึ่งขอแสดงเองผมจึงปล่อยให้เธอโชว์ลีลาเต็มที่เพราะผมจะได้ไม่เหนื่อยด้วย พี่หนึ่งก็ขึ้นคร่อมหันหน้าเข้าหาผมแล้วกดสะโพกสวมไอ้หนูของผมที่แข็งเด่ตั้งรออยู่แล้ว พอเข้าได้เราก็เริ่มกระเด้าใส่กันต่อทันที พี่หนึ่งดูมีอารมณ์ร้อนแรงมากจนนึกไม่ถึง แต่ตอนหลังผมถึงเข้าใจเพราะเธอบอกผมเองว่าเธอเพิ่งจะเลิกกับแฟนไปไม่นาน ที่ยอมทำกับผมเพราะอยากจะประชดแฟนเก่ารวมทั้งมีอารมณ์พร้อมอยู่แล้วเพราะไม่ได้ทำมาหลายวัน ผมจึงได้กับพี่หนึ่งเพราะเหตุนี้เอง หันไปมองน้องปุ้มที่ตอนนี้หลับไปแล้วแต่ยังมีคราบน้ำรักของผมนองอยู่บนหน้าท้องไม่ได้หกไปไหน ต่ำลงมาที่เนินกลีบที่เห็นแล้วก็อดสงสารไม่ได้ เพราะจิ๋มของปุ้มบวมช้ำแดงก่ำมีน้ำใสๆไหลออกมาจากช่องรักเป็นทาง ปากถ้ำสวรรค์อ้าหวอไม่ยอมหุบและเรียวขาที่แยกถ่างอ้าซ่าเพราะเธอไม่มีแรงจะหุบ อารมณ์ของผมที่ร้อนแรงอยู่แล้วก็ยิ่งทะลักเดือดยิ่งกว่าเดิม ผมจึงหันไปฟัดกับหน้าอกของพี่หนึ่งต่ออย่างเมามันในอารมณ์ พี่หนึ่งก็ตั้งหน้าตั้งตาขย่มตอไม่ยอมหยุด จนในที่สุดผมก็ฉีดน้ำรักออกจากกระบอกเป็นรอบที่สามเข้าไปในกลีบสวาทของพี่หนึ่งอย่างมากมายจนพี่หนึ่งตัวเกร็งกระตุกเฮือกๆเพราะถึงจุดสุดยอดอย่างรุนแรง เรากอดกันหอบหายใจอย่างเหนื่อยอ่อนก่อนที่ผมจะเอนหลังลงนอนโดยปล่อยให้พี่หนึ่งนอนทาบทับอยู่อย่างนั้นทั้งคืนโดยที่ส่วนนั้นของเราไม่ได้แยกออกจากกันเลย คืนนั้นผมเลยไม่ได้กลับไปนอนที่หออย่างที่บอกพ่อกับแม่เอาไว้ว่าคืนนี้จะมาค้างที่มหาลัย แต่กลายเป็นว่ามาค้างบ้านพี่หนึ่งแทน โชคดีที่วันรุ่งขึ้นผมมีเรียนสายๆไม่อย่างนั้นคงตื่นไม่ทันเรียนแน่ เพราะตื่นขึ้นมาก็ยังต้องล้างหน้าไก่กับพี่หนึ่งต่อจนผมแทบไม่มีแรงเดินออกจากบ้านเลยครับ และครั้งนั้นก็เป็นครั้งเดียวที่ผมได้มีความสัมพันธ์ลึกซึ้งกับพี่หนึ่งกับน้องปุ้ม เพราะหลังจากนั้นพี่หนึ่งก็คืนดีกับแฟนอย่างเดิม ส่วนน้องปุ้มนั้นก็ยังเจอกับผมอยู่เรื่อยๆเพราะเธอเรียนโรงเรียนสาธิตนี่เองแต่ก็ไม่มีโอกาสได้กุ๊กกิ๊กกันอีกเลย อย่างที่แอนได้เคยเล่าไปในตอนก่อนๆแล้วใช่มั้ยคะว่าเพื่อนที่แอนสนิทด้วยมากที่สุดมีอยู่สองคนคือตั๊กกับดาว ถึงขนาดที่เราสามารถคุยแบบสัปดนกันได้โดยไม่มีเคอะเขิน ซึ่งเรื่องที่แอนจะเล่าต่อไปนี้ก็เป็นปัจจัยสำคัญอีกอย่างนึงที่ทำให้เราสนิทกันได้มากยิ่งขึ้นกว่าเดิมค่ะ ตามปกติหากไม่มีเหตุขัดข้องอะไรแล้ว ป๊อปก็จะมาค้างบ้านแอนทุกวันเสาร์แล้วกลับเอาเย็นๆวันอาทิตย์ ทำให้เรามีเวลาบนเตียงกัน 1 คืนต่อหนึ่งสัปดาห์ (อาจจะรวมตอนกลางวันของวันอาทิตย์เป็นของแถมด้วย) แต่สัปดาห์นี้ป๊อปโทรมาบอกแอนว่าอาจจะไปหาแอนช้าหน่อยหรือไม่ก็อาจจะไปไม่ได้เลยเพราะติดธุระบางอย่าง และพอดีแอนต้องเขียนรายงานส่งอาจารย์ด้วยก็เลยคิดว่าไม่มาก็ไม่เป็นไรเพราะถึงมาแอนก็อาจจะไม่มีเวลาทำเรื่องอย่างว่ากับเค้า อีกอย่างแอนโทรนัดตั๊กกับดาวให้มาที่บ้านแอนเพื่อช่วยกันเขียนแล้วด้วย ซึ่งพอถึงวันเสาร์ตั๊กกับดาวก็มาตามนัด แต่พอแอนบอกว่าวันนี้ป๊อปไม่มาตั๊กก็ทำหน้าผิดหวังนิดหน่อยส่วนดาวเฉยๆแต่ก็แซวว่าเลยอดเห็นคู่รักสวีทกันเลย เราช่วยกันเขียนรายงานตั้งแต่สิบโมงเช้าจนห้าโมงเย็นกว่าจะเสร็จ แอนก็เลยบอกว่าอยู่กินข้าวเย็นด้วยกันแล้วนอนค้างเลยก็ได้เพราะคืนนี้ไม่มีป๊อปอยู่ด้วยเหมือนเคยแอนก็เลยเหงาๆไม่มีเพื่อนนอน ตั๊กกับดาวก็มองหน้ากันยิ้มๆแล้วก็พูดว่าสงสัยที่บอกว่าเหงาน่ะคงเป็นเหงาจิ๋มละมั้ง แอนก็หน้าแดงอายแทบแทรกที่นอนหนีเลยค่ะก็เลยได้แต่คิดว่าไว้ถึงคืนนี้ก่อนเถอะจะขอยืมของปลอมจากแม่มาแกล้งยัยพวกนี้ซะให้เข็ด พอถึงเวลากลางคืนเราก็อาบน้ำอาบท่าเสร็จแล้วก็ปิดไฟนอนกันเลย ตอนแรกก็ไม่มีใครเอะใจหรอกค่ะว่าแอนวางแผนอะไรอยู่ คืนนั้นแอนนอนตรงกลางตั๊กนอนซ้ายดาวนอนขวา แอนนอนอยู่ซักพักก็หันไปหาตั๊กก่อนโดยเริ่มกอดและสอดมือเข้าใต้ชายเสื้อบีบนมเล่น ตั๊กก็สะดุ้งเล็กๆแต่เพราะความที่เราเคยเล่นตีฉิ่งกันมาก่อนเลยทำให้ตั๊กรู้งานเป็นอย่างดี ตั๊กก็เลยเริ่มโต้ตอบกับแอนด้วยการล้วงแอนทั้งบนทั้งล่างจนเราร่องแฉะเยิ้มพอๆกันทั้งคู่ แอนก็บอกให้ตั๊กกลับตัวลงไปใช้ปากให้หน่อยเพราะแอนขยับมากไม่ได้เดี๋ยวดาวรู้สึกตัว ตั๊กก็ค่อยพลิกตัวสลับกันในท่า 69 แอนแอบยิ้มในใจแล้วเอื้อมมือไปหยิบท่อนลำของเทียมที่ไปขอยืมแม่มาและซ่อนไว้ตรงหัวเตียงออกมา แต่แอนก็ต้องสะดุ้งก่อนเพราะตั๊กลงลิ้นละเลงใส่ร่องเสียวของแอนซะจนแอนแทบตั้งตัวไม่ติด แอนก็เลยเอาคืนบ้างด้วยการใช้ทั้งปากทั้งนิ้วแยงใส่ร่องเสียวของตั๊กบ้างจนน้ำเสียวของตั๊กฉ่ำเยิ้มเปื้อนปากเปื้อนจมูกของแอนเต็มไปหมด แล้วแอนก็ตัดสินใจเอาจริงด้วยการใช้ท่อนเนื้อเทียมเสียบลงกลางร่องของตั๊กทันที ด้วยความฉ่ำเยิ้มของร่องรักก็เลยทำให้ท่อนเนื้อเทียมมุดหายเข้าไปในร่องเสียวของตั๊กอย่างรวดเร็ว ตั๊กถึงกับสะดุ้งขมิบเกร็งช่องเสียวเต็มที่เมื่อรู้ว่ามีสิ่งแปลกปลอมที่ใหญ่กว่านิ้วสอดใส่เข้าไป ตั๊กถึงกับสูดปากแล้วพึมพำว่า "เล่นกันอย่างนี้เลยเหรอ...ซี้ดส์...อย่าให้ถึงตาเราบ้างนะ...อูยยย...แรงๆสิ เราเสียว" ตอนนี้แอนก็เลยได้ทีกระหน่ำแทงท่อนรักเทียมใส่ร่องเสียวของตั๊กอย่างเต็มที่จนตั๊กเสร็จไปก่อนหนึ่งครั้ง พอตั๊กเสร็จไปแล้วก็ทำท่าพลิกตัวกลับมาจะแย่งเอาท่อนรักปลอมมาใช้กับแอนบ้าง แต่แอนไม่ยอมหรอกค่ะก็เลยยื้อแย่งกันซักพัก ดาวที่ตื่นขึ้นมาตอนไหนก็ไม่รู้ก็มาคว้าเอาไปแล้วก็บอกว่า "เล่นกันไม่ยอมชวนอย่างนี้ก็ต้องเจอรุมกันหน่อยแล้วซิ" แล้วตั๊กกับดาวก็ช่วยกันจับมือจับขาของแอนไม่ให้แอนดิ้นได้ จากนั้นทั้งสองคนก็ช่วยกันทำโทษแอนด้วยการใช้ท่อนรักเทียมอันนั้นจัดการกับแอนบ้าง แอนก็เสียวจนลืมตัวแอ่นสะโพกเกร็งเด้งสู้ยิบตาเลยค่ะ หน้าอกของแอนก็โดนดาวทั้งบีบทั้งดูดจนแอนเสียวไม่รู้เรื่องเลย ซักพักตั๊กก็บอกให้ดาวเล่นกับแอนไปคนเดียวก่อนเพราะตั๊กเค้าปวดฉี่ค่ะก็เลยจะลุกไปฉี่ แอนก็โดนดาวปลุกเสียวอยู่ฝ่ายเดียวจนแอนน้ำออกแล้วออกอีกหมดแรงเอาคืนดาวเลยค่ะ ได้แต่หลับหูหลับตาครางซี้ดซ้าดด้วยอาการเสียวกระสันอย่างต่อเนื่อง แอนรู้สึกว่าตั๊กไปเข้าห้องน้ำนานเหลือเกินค่ะ ไม่รู้ว่าไปฉี่หรือไปทำอะไรกันแน่ แต่ซักพักดาวก็เกิดอาการสะดุ้งสุดตัวร้องโอ๊ยเลย แล้วก็พูดว่า "ยัยตั๊กนี่..แกล้งเราเหรอ ไหนบอกจะช่วยกันรุมยัยแอนไง แล้วทำไมเอามาใส่จิ๋มเราล่ะ เรายังไม่เคยเลย มันเจ็บนะ...ซี้ดส์...เอาออกก่อนสิ ใหญ่จะตาย..สอดเข้าได้" แอนก็เพิ่งเข้าใจว่าที่ดาวไม่ยอมโดนแทงร่องบ้างก็เพราะว่ายังไม่เคยมีประสบการณ์อย่างว่ากับใครมาก่อนนอกจากนิ้วตัวเองคนเดียว และก็คิดว่าตั๊กคงเข้ามาแล้วเอาท่อนเนื้อเทียมมาเสียบร่องของดาวบ้าง แต่แล้วก็ต้องแปลกใจเพราะท่อนเนื้อเทียมอันนั้นมันยังปักคาอยู่ในจิ๋มแอนอยู่เลยนี่นา แล้วตั๊กจะเอาอันไหนมาแทงร่องดาวล่ะ แอนก็เลยลืมตามองและพบว่าป๊อปนั่นเองค่ะ!!...ป๊อปมาได้ยังไงก็ไม่รู้ค่ะ พอเค้าเห็นแอนลิมตาขึ้นมาก็ทำท่าจุ๊ปากให้แอนเฉยไว้ จากนั้นเค้าก็ค่อยๆกระแทกท่อนเนื้อของเค้าเข้าออกกับร่องของดาวต่อ ดาวซึ่งไม่รู้ตัวว่าโดนของจริงเข้าไปแล้วก็เลยไม่ได้ร้องว่าเจ็บอะไรมากมายนักหนาเพราะคิดว่าเป็นเพื่อนมาแกล้ง ดาวฟุบหน้าลงบนหน้าอกของแอนแล้วก็เอามือขยุ้มที่นอนซะแน่นและกัดฟันข่มความเจ็บที่เกิดขึ้นโดยไม่บ่นซักคำ แอนก็เลยช่วยกระตุ้นอารมณ์เสียวของดาวให้เพิ่มขึ้นด้วยการบีบเคล้นหน้าอกของดาวไปด้วย ที่จริงเพื่อนของแอนคนนี้เคยเข้าประกวดมิสยูลีกมากครั้งนึงแล้วนะคะแต่ไม่ผ่านรอบคัดเลือก (เนื่องจากความสูงไม่ถึงเกณฑ์-หน้าไม่ลูกครึ่ง-ไม่กระแดะเท่ามืออาชีพ) ด้วยใบหน้ารูปกลมแป้นกับความหมวยเกี๊ยะน่ารักจนคิดว่าอาจจะโดนใจใครบางคน ประกอบกับรูปร่างสมส่วน อกเป็นอก เอวเป็นเอว ก้นเป็นก้น แต่สุดท้ายก็กลับบ้านมือเปล่าค่ะ..ฮิฮิ แอนช่วยเคล้นคลึงหน้าอกขนาดพอดีมือของดาวไปมา ส่วนสะโพกของเค้าก็โดนป๊อปซอยเข้าๆออกๆอย่างต่อเนื่อง ทำให้ดาวได้แต่ร้องครางเสียงกระเส่ามือจิกเกร็งจนที่นอนยับยู่ยี่ แอนมองเห็นได้อย่างชัดเจนว่าดาวหน้านิ่วคิ้วขมวดเพียงใดกับความคับแน่นในช่องรักของการถูกเปิดบริสุทธิ์อย่างที่เจ้าตัวไม่ได้ตั้งใจและไม่รู้ตัวเลยแม้แต่น้อย แอนเห็นดาวเสียวจนถึงจุดสุดยอดหลายครั้งโดยสังเกตจากเสียงครางที่หวีดหวิวแล้วขาดหายไปตามมาด้วยการฟุบหน้าหอบหายใจอย่างเหนื่อยอ่อนบนหน้าอกของแอนเป็นระยะๆ ดาวคงเสร็จเสียวไปประมาณ 3-4 ครั้งก่อนที่ป๊อปจะชักของเค้าออกมาในวินาทีสุดท้ายและฉีดพ่นน้ำรักของเขากระฉูดใส่กลีบเนื้อทางด้านหลังไหลหยดเป็นทางลงบนที่นอนของแอน ดาวถึงกับสะดุ้งที่ร่องเสียวได้สัมผัสกับน้ำรักอุ่นๆที่ถูกฉีดออกมาอย่างแรงจนถึงกับต้องร้องถามด้วยความแปลกใจ "เฮ้ยตั๊ก..ของเล่นรุ่นไหนของเธอเนี่ย..ฉีดน้ำได้ด้วย แล้วทำไมไม่ฉีดในจิ๋มเราเลยล่ะ แบบนี้มันเสียวไม่สุดยอดนะ...อุ๊ย!!!..."ดาวถึงกับตกใจที่เมื่อหันกลับไปก็พบกับป๊อป ดาวอึ้งไปพักนึงก่อนจะเริ่มรู้สึกตัวว่าได้เสียความบริสุทธิ์ไปจริงๆแล้ว และก็ถึงกับร้องไห้โฮออกมาทันทีแล้วทำท่าจะลุกหนีออกจากห้องไป แต่พอลุกขึ้นปุ๊บก็ล้มลงทันทีเพราะแข้งขาของดาวคงจะไม่มีแรงพอจะทำอย่างที่ใจคิดได้แล้ว ดาวเอาแต่นั่งร้องไห้กระซิกๆที่ถูกพรากความสาวไปโดยที่เพื่อนอย่างแอนเอาแต่นอนดูโดยไม่ช่วยเหลืออะไรเลย จนแอนต้องช่วยปลอบใจดาวอยู่นานเลยทีเดียว ขณะที่ป๊อปก็ปลอบใจไปด้วยปลุกเสียวต่อไปด้วยจนเสียงสะอื้นกลายเป็นเสียงครางอีกครั้ง และดาวก็ตกเป็นของป๊อปอีกครั้งด้วยความร่วมมืออย่างเต็มใจของแอน แอนมารู้เอาทีหลังว่าป๊อปมาถึงบ้านของแอนตอน 3 ทุ่มหลังจากเสร็จธุระจากทางโน้นแล้วก็รีบมาหาแอนทันที แต่พอมาถึงก็พบว่าพวกเรานอนกันหมดแล้ว เค้าก็เลยกะว่าจะไปนอนห้องน้องแนนแทนเพราะห้องเราเตียงเต็มแล้ว แต่ซักพักขณะที่ให้น้องแนนนั่งขย่มให้อย่างเมามันอยู่นั้นก็ได้ยินเสียงร้องครางของแอนจนต้องลุกออกมาดูและก็เจอกับตั๊กตรงหน้าห้องแอนพอดีหลังจากที่ตั๊กไปฉี่เสร็จกำลังจะกลับมาเข้าห้อง เค้าก็เลยชวนตั๊กไปทำเสียวต่อกันในห้องน้องแนน พอเสร็จแล้วก็ย่องมาหาแอนกับดาวนี่แหละค่ะ ส่วนดาวก็มาสารภาพทีหลังว่าที่ร้องไห้ตอนนั้นไม่ได้เสียใจอะไรหรอกค่ะ แต่เพราะมันทั้งเจ็บทั้งแสบที่จิ๋มจนแคมร้อนฉ่าเลย ทีแรกไม่ร้องเพราะคิดว่าตั๊กเป็นคนทำเลยทนได้ แต่พอรู้ว่าถูกป๊อปทำความเจ็บเมื่อตะกี้ประกอบกับมารยาหญิงเล็กๆก็เลยต้องร้องซะหน่อยเพื่อเรียกร้องความสนใจและสงสาร ประกอบกับเพื่อกันป๊อปจะคิดว่าตัวเองเป็นสาวร้อนร่านแบบว่าถึงไหนถึงกันจึงต้องแสดงออกให้ดูว่าเป็นหญิงบอบบางซะหน่อยเท่านั้นเอง และนี่แหละค่ะ หลังจากนั้นพวกเราสามคนก็ใช้บริการท่อนรักอันเดียวกัน ก็เลยทำให้พวกเราสนิทกันมากยิ่งขึ้นกว่าเดิมซะอีกค่ะ