ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ยาย

เริ่มโดย bang737, กรกฎาคม 09, 2010, 11:41:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bang737

เรื่องที่จะเล่านี้เกิดมาประมาณ 3 ปี สมัยที่ต้องไปเป็นเซลล์ประจำที่จังหวัดร้อยเอ็ด
แล้วเช่าบ้านพักอยู่ที่แถวบึงพลาญชัย อยู่ชั้นบน ชั้นล่างมีเด็กนักเรียนเทคนิดเช่าอยู่ห้องละ4-5คน
เป็นนักเรียนหญิงแต่หน้าตาขี้เหล่มาก ด้านข้าง ๆ นั้นเป็นนวดแผนโบราณ หมดนวดก็มีอายุมากแล้ว
ตอนแรกก็ไม่ได้สนใจอะไร เพราะไม่ค่อยชอบหมอนวด แต่มีแคชเชียร์คนหนึ่ง อายุประมาณ 35 ปี
รูปร่างเล็กแต่นมเห็นแล้วต้องตกใจ
ชอบแอบมองผมอยู่เสมอจนวันหนึ่งหมอนวดในร้านคนหนึ่งเข้ามาชวนคุยที่หน้าห้องแล้วบอกว่ามีคนแอบชอบอยู่
ก้อเลยบอกให้มาคุยกันก็ได้ แคชเชียร์ก็มาคุย เธอชื่อ ดวงเดือน เป็นแม่หม้ายลูก สาว 1 คน อายุ 16 ปี
ลูกชาย 1 คน อายุ 10 ปี สามีตามไปแล้วประมาณ 1 ปี ระหว่างที่คุยกันผมก้อแอบมองรูปร่างเธอ นมใหญ่มาก
พอคุยกันได้พอสมควรเธอก้อไปทำงานต่อ ผมก้อนอนแก้ผ้าที่ห้องคิดว่าเธอคงไม่มาแล้ว
ซักพักหนึ่งเธอมาเคาะประตูห้อง ผมก็นุ่งผ้าเช็ดตัวเปิดให้เธอเข้ามา เธอรีบบอกว่า
หลบแขกในร้านเมาแล้วชอบจับนมเธอ ผมบอกว่าก้อนมใหญ่ใคร ๆ ก้ออยากจับ เธอถามผมว่าแล้วผมอยากจับไหมล่ะ
ผมรีบคว้านมเธอแล้วรีบแกะกระดุมเสื้อผ้าออก โอ้โห หีของเธอมีหมอยนิดหน่อยหน้าท้องขาวยังไม่ใหญ่เท่าไหร่
หัวนมเธอยังแดงอยู่ ผมดูดนมเธอสลับกับเอานิ้วแย่งเข้าไปบี้แตด เธอครางกระเซ่าบอกให้บี้แรง ๆ
มือของเธอก็คว้าควยของผม แล้วบอกว่าใหญ่กว่าผัวเธอเสียอีก ความจริงควยผมยาวประมาณเกือบ ๆ 6 นิ้ว
พอเราเริ่มที่ได้อารมณ์ทั้งคู่ ผมก็หยิบปลอกมาใส่ จับเธอนั่งบนเตียง
เป็นเตียงแบบพับได้จึงไม่กว้างเท่าไหร่ ให้หลังพิงกำแพงขาจึงห้อยลงมา ผมรีบเอาควยไปแกว่งที่ปากหี
ตัวเธอนั่งพิงกำแพงก็เลยเห็นควยที่กำลังถูไถที่ปากหี เธอครางซี๊ด....ตลอดเวลา
พอเธอหันลงมามองเห็นควยที่กำลังถูอยู่ เธอก็บอกว่า เห็นควยที่กำลังจะเย็ดเธอท่านี้แล้ว
น่ามองมากจนทนไม่ไหวแล้วรีบ ๆ เย็ดเธอเถอะเงี่ยนจะตายอยู่แล้ว
ผมก็เลยยัดเข้าไปในรูหีเธออย่างแรงเพราะน้ำเงี่ยนเธอออกมาเยิ้มที่ปากแคม
ทันทีที่ควยเข้าไปมิดรูหีแล้วผมก็จับเธอเข้าเอวเดินไปรอบห้องพร้อมทั้งเขย่าไปเรื่อย
จนไปถึงประตูหลังห้องผมเปิดประตูออกไปแล้วจับเธอนั่งบนขอบกำแพง เราเย็ดกันตรงนั้นมันได้อารมณ์เงี่ยนมาก
ๆ พอซักพักผมก็จับเธอหันหน้าออกไปด้านหลังแล้วเย็ดเธอท่ากวางเหลียวหลัง ดูหน้าตาเธออาย ๆ
เธอบอกว่ากลัวคนอื่นเห็น ผมบอกว่าไม่ต้องกลัวหรอก ถ้าตึกที่อยู่ข้างเห็นก็ดีเสียอีก
พอเธอชักชินตอนนี้แหละเธอส่ายก้นไปมา เหมือนถ้าทายให้คนอื่นเห็น ตอนนั้นอารมณ์ผมคุมไม่ได้แล้ว
ผมซอยไม่คิดชีวิต แต่เธอบอกว่าอย่าเพิ่งออกนัก เราก็เลยคิดแผลง ๆ ว่า
ให้เธอโทรศัพท์ไปหาเพื่อนเธอที่อยู่ร้านเสริมสวย แล้วแกล้งเปิดเครื่องไว้
ช่วงที่เธอกำลังคุยโทรศัพท์นั้น ผมก็เย็ดเธอแรง ๆ กระแทกจนดังพั่บ ๆ เธอครางเสียงหลงเข้าไปในโทรศัพท์
ผมพอได้ยินบ้างเพื่อนเธอถามว่าเป็นอะไร ทำไมครางเสียงเหมือนกำลังถูกเย็ดเลย ผมเลยให้เธอตอบไปตามความจริง
เธอตอบไปตามความจริงว่าก็กำลังเย็ดกันอยู่เสียวจริง ๆ แล้วเธอถามผมว่าจะให้ชวนเพื่อมาไหม
ผมก็บอกว่าถ้าชอบก็ชวนมาเถอะผมน่ะชอบอยู่แล้ว แต่เธอบอกว่าไม่เอาดีกว่าไม่อยากเห็นผมไปเย็ดกับใคร
ผมก็ตามใจเธอแต่โทรศัพท์ก็ไม่ได้ปิดเครื่องคงเปิดไว้เธอครางดังมาก
จนผมไม่แน่ใจว่าเด็กข้างล่างได้ยินหรือเปล่า แต่เห็นมีเงาเข้ามาในห้องเหมือนมีคนเดิน
ต่อจากนั้นเราก็เย็ดกันหลายท่า แต่ท่าที่เธอบอกว่าชอบมากที่สุด คือ
ท่าที่เธอนอนแหกขาแล้วผมรวบขาเธอให้กางออกแล้วชักควยออกมายาว ๆ แล้วกระแทกให้สุด
แต่ตอนนี้เธอบอกว่าเธอชอบเวลาที่เย็ดกันแล้วเปิดประตูไปนั่งที่ระเบียงเย็ดกันมันได้อารมณ์เต็มที่
แปลกมากเพราะผัวเธอไม่ค่อยชอบแบบนี้ หลังจากที่เราเย็ดกันเสร็จแล้ว เธอก็มาหาผมบ่อย ๆ