ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ป๊อปกับแอน 14

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 08, 2010, 11:30:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

หลังจากที่แอนเสียรู้ให้กับเพื่อนคนนั้นไปแล้วแอนก็ไม่ได้ติดใจจะเอาเรื่องอะไรเค้าหรอกนะคะเพราะรู้ว่าเป็นแอนเองต่างหากที่เข้าไปยั่วเค้าถึงในห้องน้ำชาย ก็เอาเป็นว่าครั้งนั้นแค่ครั้งเดียวแล้วก็พอไม่มีการรื้อฟื้นกันอีก (ลองลามปามขึ้นมาดูสิ แม่จะตามป๊อปมาจับทุ่มให้ดู อิอิ) แต่ประสบการณ์ที่แอนจะเล่าคราวนี้เป็นเรื่องของแอนกับดาวอีกแล้วค่ะคงจำกันได้ว่าคราวที่แล้วแอนพาตั๊กกับดาวมาค้างที่บ้าน และระหว่างที่เรากำลังเล่นดนตรีไทยกันอยู่นั้นป๊อปก็มาโดยไม่ได้นัดหมายและก็ได้เปิดบริสุทธิ์สาวทอมนิดๆอย่างดาวไปแล้ว คราวนี้ดาวก็เลยจะมาเอาคืนแอนค่ะช่วงนั้นแอนกำลังจะสอบมิดเทอมด้วย จู่ๆดาวก็บอกว่าจะขอมาค้างบ้านแอนจะได้ติวหนังสือกัน แอนเห็นว่าก็ดีเหมือนกันเวลาไม่เข้าใจตรงไหนจะได้ปรึกษากับดาวได้เพราะดาวก็เรียนเก่งพอสมควร เย็นวันนั้นแอนกับดาวก็เลยกลับบ้านมาด้วยกันตกดึกขณะที่แอนกำลังอ่านหนังสืออยู่ที่โต๊ะ ดาวก็เข้ามาทางด้านหลังแล้วเอื้อมมือมาจับนมแอนข้างหน้า แอนก็สะดุ้งเลยสิคะ ไหนจะตกใจไหนจะเสียวเล็กๆ ดาวก็กระซิบที่ข้างหูแอนว่า "รู้มั้ยเราไม่เคยมีอะไรกับผู้ชายคนไหนมาก่อนเลยนะ ถ้าคืนนั้นเธอไม่พาแฟนเธอมาทำกับเราน่ะ" "แล้วเป็นไงล่ะ ติดใจใช่มั้ยล่ะ...อูยยย....พอก่อน ไม่เอานะ...ซี้ดส์" แอนเริ่มเสียวกับการที่ถูกดาวเคล้นคลึงหน้าอกจนพยายามจะลุกขึ้นยืนเพื่อจะเดินหนี แต่กลับกลายเป็นว่าพอลุกขึ้นยืนดาวก็เอามืออีกข้างคว้าหมับมาที่หว่างขาของแอนจากทางด้านหลังทันที เล่นเอาแอนไปไหนไม่รอดเลยค่ะ"มันก็ดีอยู่หรอกนะ เราก็ได้รู้ด้วยว่าเวลามีอะไรกับผู้ชายจริงๆมันเสียวขนาดไหน แต่ที่เราไม่ค่อยชอบก็คือเราไม่ทันได้มีเวลาเตรียมใจซะก่อนเลยนี่นา อยู่ๆความบริสุทธิ์ก็มาขาดผึงง่ายๆอย่างเนี้ย" "แล้วจะให้เราทำยังไงล่ะ" "ก็ให้เราเอาคืนต่อจากคืนนั้นไง เธอจะต้องเป็นของเราด้วยนะ อิอิ" ดาวพูดเสร็จแล้วก็ล้วงควักแอนเป็นพัลวันเลยค่ะ เสื้อผ้าก็ถูกถอดโยนไปทีละชิ้นจนร่างของแอนเปลือยเปล่า จากนั้นดาวก็เข้ามาประกบจูบโดยไม่ให้แอนได้ทันตั้งตัว ริมฝีปากบางๆที่แสนอ่อนนุ่มของเราก็บดบี้เสียดสีกัน จริงๆแล้วดาวเป็นคนที่มองจากภายนอกแล้วแทบไม่น่าเชื่อหรอกค่ะว่าจะมีนิสัยแอบเป็นทอมอยู่เล็กๆ เพราะดูๆไปดาวเค้าก็น่ารักเหมือนผู้หญิงคนอื่นๆ ผิวก็ขาวหน้าก็หวาน รูปร่างก็สมส่วนดี แค่นิสัยกระโดกกระเดกนิดหน่อยไม่ค่อยจะเรียบร้อยเท่าไหร่ เรียกว่าต่อปากต่อคำกับเพื่อนผู้ชายได้สนุกเชียวค่ะ แต่พอมาอยู่กันสองต่อสองอย่างนี้แอนก็เริ่มรู้ถึงความต้องการของดาวขึ้นมาบ้างแล้ว แอนตกอยู่ในความควบคุมของดาวอย่างรวดเร็ว ดูเหมือนดาวจะคล่องแคล่วมากกว่าเดิมซะอีก ไม่เหมือนตอนก่อนจะมีอะไรกับป๊อป แต่พอผ่านวันนั้นมาได้ดูท่าทางดาวจะได้เรียนรู้เทคนิคต่างๆของป๊อปแล้วเอามาใช้กับแอนในตอนนี้ซะแล้ว แอนถึงกับอ่อนปวกเปียกเนินหน้าขาฉ่ำเยิ้มเพราะถูกนิ้วของดาวล้วงเกี่ยวไม่ยอมหยุดจนแอนต้องเด้งสะโพกส่ายไปมาอย่างลืมตัว หน้าอกน้อยๆของแอนก็ถูกดาวใช้ลิ้นตวัดเลียไปที่หัวนมแล้วก็เม้มขบด้วยริมฝีปาก จากนั้นก็ดูดจ๊วบๆเหมือนเด็กทารกดูดนมแม่ แต่แค่นั้นก็เล่นเอาแอนแอ่นอกด้วยความเสียวซ่านเลยละค่ะ จากนั้นพอได้เวลาดาวก็จัดท่าทางของเราให้เข้าที่ เราประกบเนินเนื้อหน้าขาสลับกันเหมือนกรรไกรสองอันที่แยกขาออกแล้วเอาตรงส่วนแกนกลางมาสอดประกบกัน เนินเนื้อที่โหนกนูนสูงและค่อนข้างจะอาภัพเส้นไหมสีดำของแอนก็เข้าประกบกับเนินเนื้อที่เล็กและแคบกว่าอย่างเห็นได้ชัดของดาว แต่ที่ดาวได้เปรียบแอนก็คือกลีบอูมที่ปิดสนิทเป็นเส้นตรงเพราะเพิ่งจะผ่านสังเวียนรักมาแทบจะนับครั้งได้ แถมแคมเนื้อสองข้างยังขาวผุดผ่องราวกับผิวหน้าของเค้าก็ไม่ปาน เมื่อหน้าขาเรากระทบกันบทรักแบบเลสเบี้ยนก็เริ่มต้นด้วยการบดส่ายเนินหน้าขาเข้าใส่กันอย่างเอาเป็นเอาตาย ท่ามกลางเสียงสูดปากครางกระเส่าของเราทั้งคู่ อย่างว่าแหละค่ะ ถึงดาวจะมีนิสัยทอมแฝงอยู่แต่แท้จริงแล้วก็ยังเป็นผู้หญิงแท้ๆที่ยังมีความต้องการเหมือนๆกับแอน (เพียงแต่ว่าดาวเค้าชอบที่จะเล่นอะไรแบบฉิ่งๆอย่างนี้ด้วยเหมือนกัน) พอแอนถามไปว่าเอาของเทียมผู้ชายมั้ย ดาวก็พยักหน้าทันที แอนก็เลยคว้าเอาของเทียมจากหัวเตียงของแอนที่มีซ่อนไว้อันนึงออกมา จากนั้นแอนก็เริ่มช่วยดาวก่อน ร่องเสียวของดาวไม่กว้างใหญ่แบบน้องแนน ความนูนโหนกก็ยังเป็นรองแอนอยู่ เรียกได้ว่าในกลุ่มแอน ตั๊ก ดาว และน้องแนน ก็มีดาวนี่แหละค่ะที่จิ๋มเล็กสุด จนบางครั้งแอนกับตั๊กยังเคยล้อดาวบ่อยๆว่าน้องดาวๆตามขนาดเนินน้องสาวของแต่ละคน (ซึ่งแอนเป็นพี่ใหญ่เองแหละค่ะ) แต่เพราะขนาดภายนอกไม่เกี่ยวกับความคับแคบของช่องทางข้างใน ดังนั้นกลีบอูมขาวของดาวจึงสามารถคาบเอาท่อนเนื้อเทียมเข้าไปได้เต็มลำ (ผิดกับแอนที่โหนกนูนแต่ภายนอก แต่ช่องทางกลับเล็กและคับแคบกว่าคนอื่นๆ เวลามีอะไรกับป๊อปจึงฟิตกระชับจนแอนเสียวสุดยอดอยู่ตลอดเวลา แต่ที่จริงคงเป็นเพราะของป๊อปเค้าก็ใหญ่มากด้วยแหละค่ะ) ซักพักดาวก็พลิกตัวกลับหัวกลับหางกับแอนแล้วใช้ปากลิ้นและมือช่วยแทงร่องเสียวให้แอนไปด้วย เรียกว่าไม่มีใครยอมเสียเปรียบใครเลยค่ะ แต่แอนได้เปรียบตรงที่มีของเทียมอยู่ในมือจึงกระหน่ำแทงลงไปอย่างไม่ยั้งจนดาวร้องครางลั่นห้องเลยค่ะ และในที่สุดดาวก็เสร็จเสียวไปก่อนจนได้ (พูดถึงน้ำอดน้ำทนของพวกเราแล้วก็พอๆกันเลยค่ะ คือมีอารมณ์ค่อนข้างง่ายและเสร็จไว แถมยังกลับมามีอารมณ์อีกครั้งได้อย่างรวดเร็วพร้อมจะเสียวต่อในยกที่สองทันทีโดยไม่ต้องพักกันเลย ก็จะมีแต่น้องแนนเท่านั้นละมั้งคะที่อึดกว่าใครเค้าเพื่อน เพราะเวลาแอนเล่นฉิ่งกะน้องแนนทีไรไม่เคยทำให้เค้าเสร็จก่อนได้เลยค่ะ) พอดาวเสร็จแล้วแอนก็ชักท่อนเนื้อปลอมออกมาดังบ๊วบเลย จากนั้นก็ส่งให้ดาวช่วยใช้มันกับแอนต่อ ด้วยความเปียกเยิ้มอยู่แล้วจึงทำให้การสอดใส่ในช่องของแอนเป็นไปได้อย่างรวดเร็ว เพราะขนาดของท่อนเนื้อปลอมก็ไม่ได้ใหญ่โตเท่ากับของป๊อปด้วยจึงทำให้สอดใส่ง่าย กว่าที่บทรักแบบฉิ่งๆของเราจะหยุดได้ก็ปาเข้าไปคนละ 5-6 ยกนู่นเลยแหละค่ะ ผลัดกันแทงผลัดกันเลียจนฉ่ำเยิ้มไปหมดทั้งสองคน พอเสร็จแล้วแอนก็ถามดาวว่าของจริงกับของปลอมอย่างไหนดีกว่ากัน ดาวก็ตอบว่าคงของจริงมั้ง มันถึงใจดีกว่าแล้วก็เวลาเสร็จมันมีน้ำไอ้นั่นของผู้ชายด้วยในขณะที่เวลาเราทำกันเองมันไม่มี แอนก็เลยถามต่อค่ะว่าแล้วถ้าเราอนุญาตให้ยืมแฟนได้จะเอามั้ย ดาวก็บอกว่าจริงเหรอ ถ้างั้นว่างๆจะมาขอยืมไปใช้บ้างนะ อิอิ แอนก็พยักหน้าให้ด้วยความเต็มใจ แหม...ก็เพื่อนกันนี่คะ แค่นี้ไม่หวงกันหรอกค่ะ เพราะแอนเองก็เหลือกินเหลือใช้จนอิ่มแปร้แล้ว แบ่งๆให้เพื่อนมาช่วยกันรับสัมปทานไปบ้างก็ดีจะได้เสียวๆกันถ้วนหน้า ไม่ต้องปล่อยให้แอนเหนื่อยอยู่คนเดียวแบบไม่มีใครช่วยเลย