ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ป๊อปกับแอน 15

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 08, 2010, 11:31:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

วันนี้ผมจะมาเล่าเรื่องหลังจากผ่านวันหยุดปีใหม่มาแล้วนะครับ (เรื่องที่แอน น้องแนน และแม่ของเธอพากันปิดร้านแล้วมาพักร้อนที่บ้านผมกันหมดนั้นมันไม่มีอะไรน่าตื่นเต้นหรอกครับ ก็แค่ผมได้ร่วมกับแอนและน้องแนนพร้อมกัน ส่วนแม่ของแอนเค้าก็ไปมีความสุขกับพ่อแม่ผมแบบผู้ใหญ่ๆ ดังนั้นผมจะไม่ขอเล่านะครับ) สัปดาห์นี้ผมไม่ได้ไปบ้านแอนเพราะผมมีสอบวันอาทิตย์ ดังนั้นวันเสาร์ผมจึงหยุดอยู่บ้านอ่านหนังสือทั้งวัน ส่วนพ่อกับแม่ออกไปทำธุระข้างนอก ในบ้านจึงเหลือแค่ผมกับน้องปลาสองคนเท่านั้น และขณะที่ผมกำลังตั้งใจอ่านหนังสืออยู่นั่นเอง น้องปลาก็โผล่หน้าเข้ามาแล้วบอกว่าไปซื้อของกินมาจากข้างนอกเอามาฝากเผื่อผมจะหิว จากนั้นเธอก็มานั่งบนเตียงของผม ผมหันไปมองก็เห็นน้องปลาอยู่ในชุดเสื้อยืดคอกลมสีสันสดใสกับกระโปรงสั้นเต่อจนมองเห็นเป็นช่องเข้าไปในหว่างขาได้สบายเวลาที่เธอนั่งอยู่อย่างนี้ ผมจึงถามน้องปลาไปว่า"ทำไมวันนี้ใส่กระโปรงสั้นล่ะ พี่เห็นหมดแล้วนะ ทำอะไรระวังบ้างสิ ถ้าเกิดอยู่ข้างนอกแล้วคนอื่นมาเห็นมันจะไม่ดี" แต่แทนที่น้องปลาจะนั่งให้เรียบร้อย เธอกลับชันเข่าขึ้นมาทั้งสองข้างจนผมเห็นกางเกงในของเธอเต็มตา ผมก็เลยบอกเธอไปว่า"ทำอะไรน่ะ..น่าอายออก" "ถ้าเป็นพี่แอนกับแนนทำคงชอบใช่มั้ยล่ะ" น้องปลาย้อนผม
"แต่เราเป็นน้องของพี่นะ พี่จะไปคิดอะไรได้ยังไง""ถึงเป็นพี่น้องก็เคยลองทำกันมาตั้งหลายทีแล้วนี่ ให้ดูแค่นี้ไม่เป็นไรหรอก" น้องปลาลอยหน้าลอยตาพูดแบบไม่สะทกสะท้าน ผมก็เลยอธิบายให้น้องปลาฟังว่ายังไงเราก็เป็นพี่น้องกัน ไอ้ที่แล้วมาก็ถือซะว่าเป็นบทเรียน และพี่จะพยายามไม่ให้มีครั้งต่อไปอีก นี่เพราะพี่หวังดีต่อเราหรอกนะ แต่แล้วน้องปลาก็ถอดเสื้อออกเผยให้เห็นเสื้อชั้นในสีชมพูเข้าชุดกับกางเกงในตัวน้อยด้านล่าง แล้วเธอก็พูดขึ้นว่า "แต่ปลาก็รักพี่นะ รักเหมือนที่พี่แอนหรือแนนรักพี่ ไม่ได้รักแบบพี่ชายกับน้องสาว อีกอย่างปลาก็เต็มใจที่จะให้พี่ทำด้วยนะ พี่ไม่สนใจบ้างเลยเหรอ" จากนั้นปลาก็โผเข้ามากอดผมแล้วบอกว่า "พี่ก็เป็นคนแรกของปลาแล้วนี่นา รึว่าอยากให้ปลาไปยอมให้ผู้ชายที่ไหนก็ไม่รู้มานอนกับน้องสาวตัวเองล่ะ ถ้าไม่อยากให้ปลาทำอย่างนั้นก็ทำให้ปลาบ้างสิ ปลาก็มีอารมณ์เหมือนผู้หญิงคนอื่นๆได้เหมือนกันนะ" สำหรับน้องปลาแล้วผมแทบไม่เคยคิดอะไรกับเธอเลยจริงๆ อย่างเวลาที่ผมจะเข้าห้องน้ำซึ่งมีประตูเปิดเข้ามาจากด้านห้องนอนของน้องปลาเหมือนกัน บางครั้งน้องปลาเข้าห้องน้ำก่อนผมแล้วลืมกดล็อคประตูฝั่งห้องผม พอผมเปิดเข้าไปก็มักจะเจอเธอในสภาพเปลือยหมดทุกส่วน เห็นนมเป็นนม สะโพกเป็นสะโพก แต่ผมก็ไม่รู้สึกอยากจะเข้าไปทำอะไรกับเธอเลย ทุกครั้งที่ผมเคยได้ทำกับเธอนั้นก็เป็นเพราะอารมณ์พาไปจนหยุดไม่ได้เท่านั้นแล้วก็ต้องมานั่งนึกเสียใจทีหลังตลอด ถึงตอนนี้แนก็ทั้งผลักทั้งดันจนผมหงายหลังลงบนเตียงแล้ว ผมเองตอนนั้นก็เริ่มมีอาการเกร็งๆที่ช่วงล่างบ้างแล้ว แต่ก็ยังปากแข็งบอกเธอไปว่าอย่าทำเลยดีกว่าพี่จะอ่านหนังสือ..พรุ่งนี้พี่มีสอบ น้องปลาก็บอกว่าแต่ของพี่แข็งแล้วนะ เล่นเอาผมสะอึกไปเลย เพราะถึงแม้ว่าผมจะไม่คิดที่จะทำอะไรกับเธอ แต่ร่างกายของผมมันตอบสนองไปเองตามธรรมชาติ ก็เพราะมีสาวน้อยร่างเล็กรูปทรงได้สัดส่วนมานวดมาคลึงให้ถึงที่นี่นา จะให้ทนไหวได้ยังไง น้องปลาเองก็ใช่ย่อยซะเมื่อไหร่ หน้าอกที่โตขึ้นทุกวันๆมันรบกวนจิตใจผมจนฟุ้งซ่านไปก็หลายครั้ง แถมโหนกเนื้อที่นูนไม่แพ้ของแอนอีกต่างหาก ผมได้ข่าวว่ามีผู้ชายมาจีบน้องสาวผมเยอะเหมือนกันแต่น้องผมไม่เล่นด้วยเท่านั้นเอง แต่รูปร่างแบบนี้ผมว่าใครได้ไปก็คงเป็นโชคของคนนั้นแน่ๆ แต่เรื่องอย่างนี้ผมปล่อยให้น้องสาวเลือกเองดีกว่า ตอนนี้เธออาจจะยังเลือกพี่ชายคนนี้อยู่ แต่เมื่อไหร่ที่เธอคิดได้ว่าจะต้องมีแฟนจริงๆซักทีเมื่อนั้นผมก็คงดีใจด้วยกับเธอแน่นอนแต่ตอนนี้ผมคงต้องตอบสนองอารมณ์ของน้องปลาคืนไปบ้างแล้วล่ะ เพราะโดนน้องปลารุกหนักเหลือเกินจนไอ้หนูของผมกระดกหงึกๆจนแทบจะทนไม่ไหวแล้ว ผมเริ่มด้วยการปลดตะขอยกทรงของเธอออก จากนั้นก็เริ่มใช้ทั้งมือและลิ้นซุกไซร้เจ้าก้อนเนื้อสองก้อนสลับไปมาทั้งซ้ายขวาจนน้องสาวผมแอ่นอกหราสู้ลิ้นผมเต็มที่ มือก็กดศีรษะผมกดกับหน้าอกของเธอจนแทบจะหายใจไม่ออกจากนั้นผมก็เริ่มไล่ต่ำลงมาที่เนินเนื้อหน้าขา จัดการรูดกางเกงในตัวน้อยออกไปแล้วก็ซุกไซร้ไล่เลียจนสองแคมของเธอเอ่อท้นไปด้วยน้ำเสียว ผมทั้งแยงลิ้นทั้งแทงนิ้วสลับกันใส่ร่องเสียวของน้องปลาตลอด เรียวขาทั้งสองข้างของน้องปลาก็ฉีกออกจากกันจนสุดเหยียด สะโพกก็เด้งไปเด้งมาร่อนรับลิ้นของผมเต็มที่ ผมรู้ได้เลยว่าน้องปลาเสร็จคาลิ้นของผมไปหลายครั้งเลยเชียว ผมก็กะว่าจะทำให้เธอด้วยปากและลิ้นให้มากที่สุด เพื่อว่าผมจะได้สอดใส่เธอจริงๆแบบไม่ต้องนานนัก แต่น้องปลาก็ร้อนแรงจนยากจะดับอารมณ์เธอได้ง่ายๆ ยิ่งทำเธอก็ยิ่งสู้แบบไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อยจนผมเริ่มจะเมื่อยทั้งปากทั้งลิ้นทั้งมือ ขนาดผมทำกับแอนและแนนพร้อมกันผมยังเล้าโลมไม่มากเท่านี้เลย ถ้าเป็นแอนมาโดนแบบน้องปลาตอนนี้ผมว่าแอนหมดแรงสลบคาลิ้นผมไปแล้วโดยที่ไม่ต้องสอดใส่ด้วยซ้ำ แต่น้องปลานี่อึดกว่ามาก เล่นเอาผมต้องเอาจริงกับเธอซักทีผมลุกขึ้นมาคุกเข่าอยู่กลางหว่างขาของน้องปลาที่อ้าขารอรับอยู่ จากนั้นก็ประคองแท่งเนื้อของผมค่อยๆสอดเข้าไปในช่องทางรักของน้องปลา มันเข้าไปได้อย่างยากลำบากเล็กน้อยแม้ว่าจะมีน้ำหล่อลื่นของเธอมากมายจนล้นออกมาเฉอะแฉะแล้วก็ตาม จากนั้นผมก็เริ่มเร่งเครื่องอย่างช้าๆ น้องปลาก็เด้งรับผมแบบรู้จังหวะเข้าขากันเป็นอย่างดี ขนาดผมทำกับเธอมาไม่กี่ครั้งเธอยังเก่งขนาดนี้ มีหวังต่อไปวันหน้าเธอคงต้องมีลีลาฝีมือที่หาตัวจับยากแน่นอน ดูเหมือนน้องปลาคงต้องการตักตวงความสุขที่ได้รับจากผมอย่างเต็มที่แน่นอน เพราะระหว่างที่ผมกระแทกเธออยู่นั้น ผมก็รู้สึกได้ว่าร่องรักของน้องปลามีการตอดรัดอยู่เป็นระยะๆ แต่เธอก็ไม่ยอมหยุดพัก ยังคงเด้งรับผมอย่างต่อเนื่องจนผมใจอ่อนยอมงัดลีลาทั้งหลายออกมาปรนเปรอความสุขให้เธอสมใจซักที โดยผมเปลี่ยนท่าไปอีกหลายๆท่า ไม่ว่าจะกวางเหลียวหลัง ลิงอุ้มแตง ยกล้อ ท่ากรรไกร สุดท้ายผมพาน้องปลาไปจบที่ระเบียงหลังห้องผมซึ่งอยู่ด้านหลังของบ้านไม่มีคนผ่านไปผ่านมาอยู่แล้ว โดยผมให้น้องปลายืนหันหลังแอ่นก้นให้ มือจับราวระเบียง ส่วนผมเกาะเอวเธอแล้วกระเด้าจากทางด้านหลังอยู่ชุดใหญ่ก่อนจะบอกเธอไปว่าพี่จะทนไม่ไหวแล้ว น้องปลารีบบอกผมว่า "ออกข้างในได้เลยค่ะพี่ วันนี้ไม่เป็นไร ปลาอยากให้พี่ออกข้างในบ้าง..ซักครั้งนะพี่ชายจ๋า" ผมก็เลยไม่ขัดศรัทธา จัดการยิงกระสุนน้ำข้นใส่ร่องรักของเธอแบบเต็มแม็กจนล้นร่องไหลออกมาตามง่ามขาเป็นทาง ผมก็ถามว่าทำไมวันนี้ถึงอยากให้ออกข้างใน เธอก็บอกว่าพรุ่งเมนส์ก็จะมาแล้วเลยอยากให้พี่ทำให้แบบถึงใจสุดๆอย่างที่ทำให้พี่แอน จากนั้นน้องปลาก็บอกว่าไม่มีแรงแล้ว..พี่ช่วยอุ้มหนูหน่อยสิ ผมก็เลยต้องพาร่างที่หอบหายใจอย่างอ่อนระโหยโรยแรงมาอาบน้ำอาบท่าเพิ่มความสดชื่นให้ร่างกายก่อนจะพามานอนที่เตียงของผม ส่วนผมเองก็ไปหาของกินที่น้องบอกว่าซื้อมาฝากเพราะกำลังหิวพอดี

กรุณาเช็คแป้นพิมท์ด้วยครับ ^0^