ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ป๊อปกับแอน 16

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 10, 2010, 06:17:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

น้องผู้ชายคนนึงชื่อสน อายุ 18 ปี เป็นเด็กที่อาศัยอยู่ในหมู่บ้านเดียวกับแอนนี่แหละค่ะ ซึ่งแอนไม่ได้เช็คดูให้ดีซะก่อน จนน้องเค้าได้รูปของแอนไปดู 2-3 วันต่อมาหลังจากที่แอนเลิกเรียนกลับมาช่วยแม่เฝ้าหน้าร้าน น้องเค้าก็เดินมาซื้อของเหมือนที่เคยมาประจำ แต่คราวนี้น้องเค้าพูดกับแอนตรงๆเลยค่ะว่า "ไม่คิดว่าพี่แอนที่ดูน่ารักขนาดนี้จะทำได้ถึงขนาดนั้นนะครับ" "ทำอะไรเหรอคะ..น้องสน พี่ไม่เข้าใจ" "ก็เรื่องที่พี่แอนเขียนเล่าประสบการณ์ของพี่กับแฟนลงในเน็ตไงละครับ ผมเซฟไว้อ่านทุกเรื่องเลยนะครับ" แค่นั้นก็ทำเอาแอนสะอึกหน้าชาไปเลยค่ะ ไม่นึกว่าจะเจอคนใกล้ตัวเข้าขนาดนี้ แต่ก็ยังคิดในแง่ดีนะคะเพราะน้องสนเค้าเป็นคนเงียบๆไม่ใช่คนปากโป้ง ดูท่าทางเป็นเด็กเรียบร้อย สวมแว่นตามสไตล์เด็กเรียน เก่งเรื่องคอมพิวเตอร์พอสมควร บางครั้งที่แอนมีปัญหากับเครื่องคอมที่บ้านแล้วไม่สามารถตามตัวป๊อปได้แอนก็จะเดินไปตามสนนี่แหละค่ะมาช่วยดูเครื่องคอมให้ แต่ไม่คิดว่าเห็นเงียบๆเรียบร้อยอย่างนี้จะเข้ามาอ่านเว็บโป๊กับเค้าเหมือนกัน "มันก็เป็นสิทธิของพี่นะคะน้องสน ที่พี่จะเล่าเรื่องบนเตียงของพี่ให้คนอื่นได้อ่านบ้าง มันก็เป็นการผ่อนคลายอย่างนึงไม่ใช่เหรอคะ พี่ไม่ได้ทำผิดอะไรซะหน่อย" แอนพยายามอธิบายให้น้องเค้าฟัง "ก็ใช่ครับ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรพี่นะ แต่..ผมอยากรู้ว่าที่พี่เล่ามันจริงรึเปล่า" "แล้วสนว่าถ้าพี่ไม่ได้ทำจริงๆพี่จะเอาที่ไหนมาเขียนให้คนอื่นๆได้อ่านกันละจ๊ะ" น้องสนทำท่าทางประหม่าไม่กล้าสบตาแอนทั้งๆที่แอนน่าจะเป็นฝ่ายเขินอายซะมากกว่า แต่พอเห็นน้องเค้าออกอาการแบบนั้นแล้วก็อดนึกขำไม่ได้ แต่หลังจากอ้ำอึ้งอยู่นานน้องเค้าก็เอ่ยปากออกมาอย่างยากลำบากที่สุดในชีวิตเท่าที่แอนคิดนะคะ "ถ้าผมไม่เชื่อ...เอ่อ...ผม..ผมจะขอพิสูจน์ได้มั้ยครับ" แอนชะงักไปนิดนึงแต่ก็ไม่ได้หนักใจมากเพราะดูท่าทางน้องเค้าคงไม่เคยลองเรื่องอย่างว่ามาก่อนแน่ แอนก็เลยลองถามดู ซึ่งน้องเค้าก็ส่ายหน้ายอมรับว่ายังไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิงจริงๆ แอนก็เลยบอกเค้าไปว่า "สนอ่านเรื่องของพี่แล้วก็น่าจะรู้ใช่มั้ยว่าพี่ไม่อยากจะมีอะไรกับคนอื่นที่ไม่ใช่แฟน ถ้าสนอยากพิสูจน์..เอาเป็นว่าพี่จะสอนทุกอย่างที่สนอยากรู้ ยกเว้นเรื่องสอดใส่เท่านั้นที่พี่จะไม่ให้เราทำ..ตกลงมั้ย" น้องสนพยักหน้ารับอย่างยินดี "งั้นหาเวลามานะ วันไหนไม่มีคนอยู่บ้านแล้วมาเรียกพี่ละกัน อย่าลืมล่ะ..ครั้งนี้ครั้งเดียวเท่านั้นนะ" น้องสนก็ตกลงแล้วก็กลับออกไป แล้ววันนั้นก็มาถึงค่ะ วันนั้นสนหยุดเรียนเพราะการฝึกรด.ตามปกติของสนนั้นจบคอร์สไปแล้วจึงทำให้เค้ามีเวลาว่างทั้งวัน ซึ่งแอนก็ไม่มีเรียนในช่วงบ่ายพอดี พอสนเห็นแอนกลับมาบ้านก็เดินออกมาเรียกทันที แอนก็เลยขอตัวอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อนเพราะเหนียวตัวแต่เค้ากลับบอกว่าไปอาบน้ำบ้านเค้าก็ได้ แอนก็โอเคค่ะ..ประหยัดค่าน้ำ มาถึงบ้านน้องเค้าก็เป็นบ้านคล้ายๆกับแอน (ก็อยู่หมู่บ้านเดียวกันนี่) แต่เพราะสนเป็นลูกคนเดียวจึงทำให้ห้องนอนของน้องเค้ารกพอสมควร แอนสำรวจดูก็เห็นทั้งหนังสือโป๊ ซีดีหนัง การ์ตูนผู้ชาย โปสเตอร์ดารานักฟุตบอลเต็มไปหมด สนเดินตามแอนเข้ามาในห้องก็จัดการล็อคกลอนแล้วเดินเข้ามาขอกอดแอนทันที แอนก็บอกว่าเดี๋ยวเสื้อพี่ยับ ขอถอดก่อนได้มั้ย สนบอกว่าไม่อยากให้แอนถอด เพราะอยากมีอะไรกับนักศึกษามหาลัยมานานแล้ว แอนก็บอกก็ได้ๆ หลังจากนั้นน้องเค้าก็โอบกอดแอนแบบไม่ให้ตั้งตัวแล้วก็ขอหอมแก้มแอน แอนก็อนุญาตน้องเค้าถึงเริ่มลงมือ เรายืนกอดกันกลางห้องอยู่นาน น้องเค้ายังไม่เป็นงานจริงๆด้วยจึงได้ทำอะไรดูเงอะงะไปหมดจนแอนนึกขำ แต่เค้าก็บอกว่าพยายามจำวิธีมาจากเรื่องของแอนโดยยึดเอาป๊อปเป็นแบบอย่าง แล้วก็ยื่นหน้ามาจูบปากกับแอน แอนก็ประกบปากด้วยแล้วก็จูบกันอย่างดูดดื่ม แต่เป็นแอนที่เป็นฝ่ายรุกเพื่อสอนเชิงมากกว่า น้องสนปลดกระดุมเสื้อนักศึกษาแอนออกแต่ไม่ได้ถอดออก ปล่อยให้มันเปิดโชว์เนินอกน้อยๆของแอนไว้อย่างนั้น ส่วนยกทรงแอนถอดออกให้เค้าเองเพราะสงสารกับท่าทีที่ยังไม่เป็นงานเอาซะเลยของน้องเค้า แต่พอน้องเค้าเริ่มดูดหน้าอกของแอนเท่านั้นแหละค่ะแอนก็ถึงกับหลับตาปี๋กัดฟันแน่นข่มใจไม่ให้เคลิบเคลิ้มตามน้องเค้าไปมากนักเพราะเดี๋ยวจะห้ามใจตัวเองไม่อยู่เหมือนคราวเสียท่าให้กับโอ๊ตในครั้งก่อน แต่หน้าอกก็เป็นจุดอ่อนของแอนอยู่แล้วนี่คะ แป๊บเดียวแอนก็อ่อนระทวยถูกพามานอนแผ่หราบนเตียงนุ่มๆของน้องเค้าจนได้ จากนั้นกระโปรงนักศึกษาที่แสนสั้นของแอนก็ถูกเปิดขึ้นจนถึงหน้าท้อง กางเกงในถูกรูดออกไปจนพ้นปลายขา จากนั้นก็รู้สึกว่าขาตัวเองถูกจับแยกออกจากกันจนถ่างอ้าซ่า แล้วน้องเค้าก็จ้องเอาๆอย่างคนไม่เคยเห็นมาก่อน น้องเค้าชมว่าเนินเสียวของแอนสวยมาก เหมือนอย่างที่แอนเขียนเล่าไว้ไม่มีผิดเลย เคยได้แต่จินตนาการตามตัวหนังสือที่แอนเขียน พอมาเห็นของจริงแล้วไม่ผิดหวังเลย มันโหนกนูนมากจริงๆ ขนก็ไม่ขึ้นดกให้รกสายตาเลย ถึงจะเคยดูรูปโป๊ในเน็ตมาเยอะแค่ไหนแต่ก็ไม่เคยเห็นของใครสวยเท่าของพี่แอนเลย มันไม่เหมือนกันเลย..ดูยังกับว่าของพี่แอนแทบไม่เคยผ่านการใช้งานมาเลยจริงๆนะ แอนก็เขินสิคะโดนชมกันซึ่งๆหน้าอย่างนี้ก็เลยบอกไปว่าจะดูอย่างเดียวรึไง..ไม่ทำต่อแล้วเหรอ น้องเค้าก็บอกว่าทำครับๆ จากนั้นก็ขออนุญาตใช้ลิ้นกับเนินเสียวของแอน แหม..น้องสนนี่สุภาพจังนะคะ จะทำอะไรแต่ละทีก็ต้องขอกันก่อนทุกครั้ง แอนก็เลยตามใจค่ะ ถือว่าให้เป็นประสบการณ์แก่หนุ่มน้อยผู้ไร้เดียงสา "พี่ถามอะไรอย่างได้มั้ยสน พี่อยากรู้ว่าคนที่เมลล์มาหาพี่เนี่ย จะมีซักกี่คนที่อยากจะเป็นแค่เพื่อนจริงๆน่ะ" แอนถามน้องเค้าก่อนจะถูกลงลิ้น "ไม่รู้สิครับ แต่ถ้าให้ผมเดานะ ผมว่ามีไม่กี่คนหรอก เพราะคนที่จะเป็นเพื่อนกันมันก็ต้องรู้จักกันผิวเผินก่อน แล้วค่อยคบกันไปเรื่อยๆ แต่อย่างคนที่ติดต่อเข้ามาเพราะได้อ่านเรื่องของพี่แบบเนี้ย ผมว่าน่าจะหวังไว้ลึกๆด้วยแหละว่าอยากจะเจอหน้าพี่ซักครั้งแล้วก็อยากลองมีอะไรด้วย บอกตามตรงผมเองก็คิดอย่างนี้นะ ไม่รู้สิ..ผมคิดว่าคนที่มีประสบการณ์แล้วแถมยังกล้าเอามาเล่าอย่างพี่เนี่ย ถ้าทำดีๆอาจจะโชคดีได้มีส่วนร่วมบ้างละมั้ง" "แล้วสนไม่คิดบ้างเหรอว่าพี่ก็แค่อยากเล่าเฉยๆ ไม่ได้คิดจะให้คนอื่นมาช่วยทำให้...อุ๊ย...ซี้ดส์..." น้องสนไม่ตอบแต่ลงลิ้นกับร่องรักของแอนทันที แอนก็ถึงกับสะดุ้งเพราะน้องเค้าเลียถูกติ่งเสียวของแอนเข้าเต็มๆจนแอนต้องเด้งเอวแอ่นจนสะโพกลอยไม่ติดที่นอน ปากก็เริ่มส่งเสียงร้องครวญครางไม่เป็นภาษา ถึงน้องเค้าจะไม่เคยทำให้ใครมาก่อน แต่กับคนที่ถูกกระตุ้นอารมณ์ได้ง่ายอย่างแอนแล้วไม่มีคำว่าไม่ถึงแน่นอนค่ะ ในที่สุดแอนก็เสร็จคาปากคาลิ้นน้องเค้าไปหนึ่งยกจนได้ แอนหอบหายใจอย่างเหนื่อยอ่อนเลยค่ะ แขนขาหมดเรี่ยวแรงไปเลย น้องสนพอเห็นแอนตัวเกร็งไปก่อนแล้วก็หันไปจัดการกับเสื้อผ้าของตัวเองอย่างรวดเร็ว และตอนนี้เองที่แอนได้เห็นของน้องเค้าเต็มตา โอ้โห..ไม่นึกเลยว่าดูจากภายนอกเห็นผอมบางขนาดนั้นจะมีอาวุธประจำกายที่มหึมาขนาดนี้ (แต่ก็ยังไม่ใหญ่ไปกว่าของป๊อปหรอกนะคะ) แต่มันก็ทำให้แอนเสียววูบได้เลยทีเดียว น้องสนจับขาแอนแยกออกแล้วทำท่าจะสอดใส่ท่อนเนื้อของเค้าเข้ามาในเขตหวงห้ามของแอน แอนรีบร้องตะโกนห้ามเค้าทันที แต่น้องสนก็บอกว่า "ผมอ่านเรื่องของคนอื่นมาตั้งเยอะ พอผู้หญิงมีอารมณ์แล้วก็ต้องการทุกคนไม่ใช่เหรอ ผมรู้นะว่าตอนนี้พี่มีอารมณ์มากจนทนไม่ไหวแล้วใช่ม้า ผมอ่านเรื่องของพี่จนรู้แล้วนะว่าพี่มีอารมณ์ง่ายมากน่ะ" นี่แหละค่ะปัญหาของการคบเพื่อนที่รู้เรื่องของเราหมดทุกอย่างไม่เว้นแม้กระทั่งเรื่องบนเตียงในขณะที่เราไม่รู้จักเค้าเลย เราก็จะไม่รู้เลยว่าเค้าคิดอะไรกับเราอยู่และจะทำอะไรกับเราบ้าง แอนยอมรับค่ะว่าตอนนั้นมีอารมณ์มากถึงขนาดที่ว่าถ้าน้องเค้าจะเอาเข้ามาจริงๆแอนก็คงไม่มีทางจะขัดขืนได้และต้องเด้งรับจนกว่าจะเสร็จกันไปข้างนึงนั่นแหละ แต่เพราะแอนคิดอยู่เสมอว่าจะไม่ทำให้ตัวเองดูไม่มีคุณค่าขนาดนั้น เพราะผู้หญิงนี่คะ..ยิ่งมีประสบการณ์กับชายมากหน้าหลายตาเท่าไหร่ก็จะยิ่งดูด้อยค่าลงเท่านั้น เพราะฉะนั้นแอนจะต้องรักนวลสงวนตัวไว้ให้แต่ป๊อปคนเดียวเท่านั้นให้ได้ แอนถึงกับต้องบีบน้ำตาร้องไห้ออกมาเลยค่ะขณะที่ข้อมือทั้งสองข้างโดนน้องสนยึดเอาไว้จนไม่มีทางดิ้นหนีแล้ว "เอาสิ..ถ้าสนจะทำก็ทำไปเลย แล้วจากนี้สนก็ไม่ต้องมาคุยกับพี่อีก ไม่ต้องมาให้เห็นหน้ากันอีก พี่จะไม่มีความไว้เนื้อเชื่อใจให้เราอีกแล้ว" ได้ผลค่ะ..หลังจากที่แอนนอนหลับตานิ่งๆโดยมีน้ำตาไหลเป็นทางอยู่ซักครู่น้องเค้าก็ปล่อยมือที่ขึงร่างของแอนออกแล้วกล่าวขอโทษที่ทำไปเพราะอารมณ์ชั่ววูบ แอนก็แอบถอนหายใจอย่างโล่งอก แล้วก็บอกน้องสนว่า "เอาล่ะ..พี่เสร็จแล้วแต่เรายังไม่เสร็จใช่มั้ย งั้นพี่จะทำให้เราแบบนี้แทนก็แล้วกันนะ" พูดจบแอนก็ใช้มือของแอนนี่แหละค่ะกำรอบลำเนื้อของน้องเค้าแล้วก็ชักขึ้นชักลง ปากก็เม้มหัวนมของน้องเค้าไปด้วย 5นาทีน้องเค้าก็เสร็จแอนค่ะ น้ำขาวๆของเด็กหนุ่มที่ยังบริสุทธิ์พุ่งปรี๊ดแรงมากจนเลอะมือเลอะแขนแอนไปหมดเลย แหม..น้ำแรกของชายหนุ่มนี่มันเยอะเกินคาดจริงๆค่ะ หลังจากนั้นแอนก็ได้อาบน้ำซะที โดยน้องสนขอเข้ามาอาบด้วยกับแอน ระหว่างที่อาบกันไปลูบกันไปน้องเค้าก็เกิดอารมณ์อีก แล้วก็ขอแอนว่าอยากลองทำอย่างที่เคยอ่านในเรื่องของพี่โอ๊ตดู ผมสัญญาว่าจะไม่เอาเข้าไปเด็ดขาด ขอแค่ได้ลองกระแทกเอวดูซักครั้ง แม้จะแค่กับซอกขาพี่แอนก็ยังดี แอนก็โอเค..เอาก็เอา ไหนๆก็ไหนๆแล้วนี่คะ แอนหันหน้าเข้าหาผนังเอามือยันไว้แล้วโก่งก้นหนีบขาให้ชิดกัน จากนั้นก็ให้น้องเค้าสอดแท่งเนื้อเข้ามาในซอกขาแล้วกระแทกเข้าๆออกๆไปตามอารมณ์ของเค้า คราวนี้ทำอยู่นานกว่าเดิมซักหน่อยก่อนจะปล่อยน้ำขาวๆออกมาเลอะเต็มซอกขาของแอนไหลเป็นทางเลย และวันนั้นแอนก็ได้กลับมาถึงบ้านโดยสวัดิภาพค่ะ