ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ป๊อปกับแอน 17

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 10, 2010, 06:19:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

เพื่อนๆยังจำเพื่อนผมที่ชื่อหน่อยได้ใช่มั้ยครับ คนที่ผมได้มีอะไรด้วยตอนขึ้นไปทัศนศึกษาที่เชียงใหม่ไงครับ หลังจากกลับมาจากเชียงใหม่แล้วเราก็ยังเป็นเพื่อนกันเหมือนเดิม เพียงแต่ว่าเราสามารถพูดคุยเปิดอกกันได้มากขึ้น กล้าที่จะพูดทะลึ่งๆกับเธอได้โดยไม่ต้องมัวมาเขินอายอะไรกันอีก แต่เราก็ไม่มีแนวโน้มที่จะมาทำอะไรกันอย่างนั้นอีกเป็นครั้งที่สอง สาเหตุก็คือผมเห็นเธอเป็นเพียงเพื่อนที่สนิทกันเฉยๆไม่ได้คิดเกินเลย ที่ผ่านมาถือว่าอารมณ์พาไป ส่วนหน่อยเองก็คิดเช่นเดียวกับผม เราจึงคบหากันอย่างสนิทใจมาตลอด แต่แล้วเมื่อไม่นานมานี้มีการเปิดหอพักหญิงให้นักศึกษาชายสามารถขึ้นไปบนหอได้แต่ต้องมีเพื่อนผู้หญิงในหอเป็นคนพาขึ้นไปเท่านั้น ซึ่งผมก็ได้ขึ้นไปกับเขาด้วย โดยหน่อยถือโอกาสนี้วานให้ผมขึ้นไปช่วยงานในห้องของเธอนิดหน่อย (จริงๆแล้วผมไม่ได้อยากขึ้นหรอกนะครับ แต่หน่อยเธอขอร้องแกมบังคับน่ะ) และบนห้องของเธอนี่เองที่ผมได้เห็นอะไรหลายๆอย่าง ทั้งในเรื่องชีวิตความเป็นอยู่แบบชาวหอของผู้หญิง และก็ของที่ผมไม่คิดว่าจะมีในห้องผู้หญิงได้ นั่นก็คือหนังโป๊ครับ ผมถามหน่อยว่าไปเอาหนังโป๊มาได้ยังไง เธอก็บอกว่าของเพื่อนๆกันนี่แหละ..ยืมมา แต่มันก็เป็นแค่หนังอาร์เท่านั้นแหละครับ เธอบอกว่าเพื่อนร่วมห้องเธอก็ชอบดูเหมือนกัน ผมก็เลยขอยืมเธอมาดูบ้าง อยากรู้ว่ามันจะต่างจากหนังเอ๊กซ์ที่ผมสะสมขนาดไหน ซึ่งมันก็เป็นแค่หนังอาร์อย่างที่ว่าจริงๆแหละครับ มีทั้งเซนเซอร์ท่อนบน แถมยังใช้มุมกล้องทำให้มองเห็นส่วนลับของผู้หญิงไม่ชัดอีกต่างหาก ยิ่งของผู้ชายไม่ต้องพูดถึงเลย..ไม่มีให้เห็นเด็ดขาด ผมก็เลยแนะนำหนังเอ๊กซ์ของผมให้หน่อยเอาไปให้เพื่อนเธอดูซัก 2-3 เรื่อง จะได้รู้ว่าของจริงน่ะมันเป็นยังไง เพราะหน่อยเธอบอกว่าเพื่อนเธอยังไม่เคยดูหนังเอ๊กซ์มาก่อนเลยในชีวิต เพิ่งมาได้ดูหนังอาร์พร้อมๆกับเธอนี่แหละ ปรากฏว่าหนังเอ๊กซ์ของผมเผยแพร่ไปเร็วมากเลยครับ ไม่เพียงแต่เฉพาะเพื่อนร่วมห้องของหน่อยเท่านั้น หนังเอ๊กซ์ของผมยังได้รับการบอกเล่าแบบปากต่อปากจนโดนขอยืมกันแบบข้ามหอเลยด้วยซ้ำ แม้แต่แม่บ้านเฝ้าหอยังขอมีเอี่ยวด้วยเลยครับ (อันนี้จากคำยืนยันของหน่อยเองเลยนะครับ) แต่ใครจะยืมยังไงผมไม่สนหรอกครับ ถือว่าได้เผยแพร่ความรู้ให้แก่สาวๆผู้อ่อนประสบการณ์ทั้งหลาย ที่ผมสนก็คือรูมเมทของหน่อยต่างหากครับ เธอชื่ออ้อ เป็นรุ่นน้องของผมและหน่อยหนึ่งปี อ้อเป็นสาวร่างเล็ก สูงแค่ 155 เท่านั้น แต่หน้าอกตูมเต่งเป็นเต้าไม่แพ้สาวคนอื่นเหมือนกัน นิสัยค่อนข้างเรียบร้อยแต่ก็แฝงความน่ารักขี้เล่นเอาไว้ไม่ใช่น้อย แต่ตอนที่ผมขึ้นไปบนห้องหน่อยนั้นผมดันไปเห็นชุดชั้นในของอ้อเข้าให้น่ะสิครับ ผมถึงได้รู้ว่าน้องอ้อคนนี้ก็แอบเปรี้ยวไม่ใช่เล่นเหมือนกัน ก็ชุดชั้นในของเธอนั้นหลากสีเหลือเกินครับแถมเป็นแบบผู้ใหญ่แทบทุกตัว เน้นความเซ็กซี่เป็นหลัก ผมเห็นมันตากอยู่ที่ราวก็เลยลองถามหน่อยว่าใส่ชั้นในแบบนี้ด้วยเหรอ เธอก็บอกว่าไม่ใช่ของเธอแต่เป็นของน้องอ้อ ผมก็พยักหน้าอย่างเข้าใจ หลายวันต่อมาผมก็ลองถามหน่อยดูว่าหลังจากที่ดูหนังเอ๊กซ์ที่ผมให้ยืมไปแล้วรู้สึกยังไงบ้าง หน่อยก็ตอบว่าก็รู้สึกเกิดอารมณ์ขึ้นมาเหมือนกัน อยากจะช่วยตัวเองตามไปด้วยแต่ไม่กล้าเพราะไม่ได้ดูอยู่คนเดียว ผมก็ถามว่าแล้วน้องอ้อล่ะ เธอก็บอกว่าน้องอ้อนั่งหน้าแดงจ้องตาไม่กระพริบเลยแหละ ผมก็ถามต่อว่าแล้วหลังจากนั้นเป็นยังไงต่อ เธอก็บอกว่าน้องอ้อเค้าก็ถามเธอว่าทำไมของผู้ชายมันใหญ่จัง น่ากลัว..ไม่รู้ว่าใส่เข้าไปในจิ๋มผู้หญิงได้ยังไง ถ้าเธอต้องโดนอย่างนี้บ้างคงต้องตายแน่ๆเลย พูดจบหน่อยก็อมยิ้มแล้วบอกว่าตอนนั้นเธอก็บอกน้องอ้อไปว่าถ้ามันเจ็บมากขนาดต้องตายละก็ มนุษย์ก็คงสูญพันธุ์ไปหมดแล้วล่ะ ของเค้าทำไว้คู่กัน..ยังไงก็ต้องเข้ากันได้พอดีจนได้แหละ น้องอ้อก็ถามว่าพูดอย่างกับเคยลองมาแล้วงั้นแหละ หน่อยก็เลยเฉลยให้น้องอ้อฟังว่าเธอเคยลองมาแล้วจริงๆครั้งนึงกับผมเอง ซึ่งมันก็สนุกและมันส์มากด้วย ผมก็ตกใจถามหน่อยไปว่าเธอบอกน้องอ้อเค้าอย่างนั้นจริงๆเหรอ หน่อยก็บอกว่าใช่ แถมตอนนั้นน้องอ้อยังซักไซร้ต่อถามโน่นถามนี่เกี่ยวกับตัวผมและบทรักของผมกับหน่อยว่ามันมันส์ถึงใจขนาดไหน พูดจบหน่อยยังให้ท้ายผมอีกว่าท่าทางน้องอ้อน่าจะเริ่มมีความรู้สึกอย่างว่าขึ้นมาบ้างไม่มากก็น้อยแหละ ถ้าผมลองเข้าไปตีสนิทช่วงนี้ไม่แน่อาจจะได้เป็นติวเตอร์ไขข้อข้องใจเรื่องเซ็กส์ให้น้องอ้อก็ได้ ผมก็ดุหน่อยไปว่าจะบ้าเหรอ..ถ้าจะทำเราก็จะทำเธอก่อนนี่แหละโทษฐานไปทำน้องเค้าใจแตก แต่หน่อยกลับลอยหน้าลอยตาย้อนผมว่าถ้าอยากทำจริงๆจะให้ทำก็ได้ อยู่ที่ว่านายกล้ารึเปล่า ผมมองหน้าหน่อยอยู่พักนึงแล้วก็รู้ว่าตอนนี้แม้แต่หน่อยเองก็คงโดนอิทธิพลจากหนังเอ๊กซ์ของผมจนลืมความเป็นเพื่อนไปชั่วขณะแล้วละมั้งถึงได้กล้าท้าให้ผมทำเธออย่างนี้ เพราะปกติเธอจะไม่พูดถึงเรื่องที่เราจะมีอะไรกันอีกเลย แต่ผมก็ห้ามใจตัวเองได้และบอกเธอว่าเราเป็นเพื่อนกันดีกว่านะ อย่าไปคิดอะไรที่มันเกินเพื่อนเลย นั่นแหละหน่อยจึงได้สติคืนมาและก็พูดแก้เขินว่าก็แค่ลองใจผมเล่นเท่านั้นแหละ รู้อยู่แล้วว่าเธอจะต้องไม่ทำเพื่อนแน่ๆ แล้ววันที่เกิดเหตุการณ์ครั้งนี้ก็มาถึง อย่างที่ผมเคยเล่าไว้ในตอนที่ผมได้มีอะไรกับน้องแก๋มในห้องน้ำหลังห้อง Lab คราวนี้สถานที่ก็เกือบจะเป็นที่เดิมเลยครับ เพียงแต่ว่าตอนนี้เป็นช่วงเวลาที่นักศึกษาที่ลงวิชานี้ต้องหาเวลามาทำ lab กันเองโดยต้องเซ็นชื่อจองเวลาใช้ห้องอุปกรณ์นี้ ซึ่งห้องอุปกรณ์ที่ผมว่านั้นก็อยู่ติดๆกันกับห้องน้ำนั่นแหละครับ ผมเซ็นชื่อจองเวลาไว้ต่อจากน้องอ้อ น้องอ้อเค้าจองไว้ตั้งแต่ 5โมงเย็นจนถึงหกโมง ผมก็จองต่อตอนหกโมงจนถึงทุ่ม พอผมมาถึงห้องอุปกรณ์น้องอ้อก็ใช้เครื่องเสร็จพอดี ผมก็เลยขอให้น้องอ้อช่วยอยู่ต่อเป็นเพื่อนผมอีกซักพัก จะได้ช่วยผมทำ lab ด้วยเนื่องจาก lab นี้ผมไม่ค่อยชำนาญ น้องอ้อก็ตกลงอยู่เป็นเพื่อนผมต่อ ระหว่างที่ทำ lab ผมก็มองตารางเวลาว่ามีคนจะใช้เครื่องต่อจากผมหรือไม่ ปรากฏว่าไม่มีใครมาใช้เครื่องต่อจากผมอีกในวันนั้น แปลว่าผมสามารถจะใช้เครื่องต่อไปได้เรื่อยๆโดยไม่ต้องกลัวว่าใครจะมารบกวน ผมลอบมองน้องอ้อระหว่างที่เธอช่วยผมทำ lab ถึงแม้น้องอ้อจะผิวคล้ำไปนิดแต่ก็มีใบหน้าที่คมเข้มตามประสาคนใต้ หน้าอกชูชันเป็นเต้าแหลมนูนดันเสื้อยืดออกมาเห็นเด่นชัด สะโพกก็อวบผายพอสมควรแต่ก็ไม่ถึงกับบั้นท้ายดินระเบิดอะไรหรอก (ดินระเบิดต้องอย่างแอนไงครับ) ผมว่าถึงน้องอ้อจะคล้ำไปหน่อยแต่ก็ผิวดีนวลเนียนมากเชียวครับ วิธีการรุกฆาตของผมก็ง่ายๆ คือต้องอย่าผลีผลามทำเป็นลวนลามในทันที แต่ค่อยทำเป็นสเต็ปให้ฝ่ายหญิงค่อยตายใจและเกิดอารมณ์ร่วมไปกับเราด้วย และต้องประกอบการพูดหว่านล้อมที่โรแมนติกเล็กน้อย (แต่ไม่ต้องเลี่ยนนะครับ) ผมเริ่มจากจับไหล่เธอทางด้าหลังแล้วก็ชะโงกหน้าไปมองขณะที่เธอกำลังง่วนอยู่กับ lab ตรงหน้า ลมหายใจผมรดไปที่ใบหู พวงแก้ม และซอกคอของเธอจนเธอคงเริ่มรู้สึกสยิวๆแล้ว ผมพูดชมว่าผมของน้องอ้อหอมดีนะ แล้วก็หอมที่ศีรษะของเธอพร้อมทั้งพูดหว่านล้อมเธอโดยสวมกอดเอวน้องอ้อเอาไว้หลวมๆ ขณะที่จมูกก็ซุกไซร้บริเวณติ่งหูและซอกคอ จากนั้นจึงเริ่มเข้าประเด็นถึงเรื่องที่เธอดูแผ่นโป๊ที่ผมให้หน่อยยืมไป น้องอ้อก็เริ่มหน้าแดงพูดอะไรไม่ถูก ผมจึงฉวยจังหวะที่เธอกำลังเขินนั้นรุกคืบล้วงบนล้วงล่างเธออย่างไม่เกรงใจ แต่ก็ต้องพูดโน้มน้าวชักชวนเธอให้อยากลองทำตามในหนังที่ได้ดู หลอกล่อว่ามันดีอย่างโน้นเสียวอย่างนี้ถ้าลองแล้วจะติดใจจนน้องอ้อใจอ่อนยอมตามผมแต่โดยดี ห้องอุปกรณ์ lab นี้จึงกลายเป็นวิมานฉิมพลีอีกที่นึงของผมซะ โดยผมเคลียร์พื้นที่บนโต๊ะวางอุปกรณ์แล้ววางร่างของน้องอ้อลงไป จากนั้นก็ตามเข้าไปซุกไซร้สร้างอารมณ์สยิวให้กับน้องอ้ออย่างสุดฝีมือ เสื้อผ้าของน้องอ้อกระเด็นหลุดไปทีละชิ้นๆจนแทบไม่มีอะไรเหลือติดกายแล้ว ผมไล่ลิ้นซุกไซร้ร่างของเธอแทบไม่เว้นซักตารางนิ้วเดียวเพราะความนวลเนียนของผิวน้องอ้อทำให้ผมอดใจไม่อยู่ จากนั้นผมก็เริ่มลงมือตามเป้าหมาย โดยใช้ลิ้นเลียไปที่ซอกขาด้านในของน้องอ้อให้แฉลบไปมากับกลีบแคมที่อวบอูมทอดตัวอยู่กลางหว่างขาของเธอ ส่วนมือก็คลึงเคล้นก้อนเนื้อสองเต้าขนาดเหมาะมือ ที่ปลายยอดชี้ชันแข็งเป็นไต ผมกดนิ้วคลึงปุ่มเล็กๆบนยอดอกของน้องอ้อจนเธอแอ่นอกเกร็ง ส่วนสะโพกก็ส่ายไปมาเพราะถูกผมโจมตีอย่างหนักจนน้ำของเธอเริ่มเปียกเยิ้ม แต่คงเพราะความกังวลกับการถูกเปิดบริสุทธิ์เป็นครั้งแรกจึงทำให้อารมณ์ของน้องอ้อพุ่งสูงไม่มากเท่าที่ควร สังเกตได้จากน้ำหล่อลื่นของน้องอ้อที่ไม่ว่าผมจะเล้าโลมอีกเท่าไหร่ก็ไม่ค่อยจะแฉะมากเหมือนคนอื่นๆที่ผมเคยเจอมาเลย ผมก็เลยตัดสินใจจ่อท่อนเนื้อให้ตรงรูของน้องอ้อโดยไม่รอช้า ซึ่งมันก็ทำให้ผมยัดท่อนเนื้อเข้าไปในรูของน้องอ้อยากมากเพราะน้ำหล่อลื่นของเธอมีน้อย น้องอ้อเองก็ร้องเจ็บๆจนผมแทบหมดอารมณ์ แต่พอผมพูดถึงแผ่นโป๊ที่เธอได้ดูที่ห้องแล้วก็ทำให้เธอมีน้ำหล่อลื่นไหลออกมาทันทีเหมือนสั่งได้ ท่าทางน้องอ้อจะติดใจแผ่นโป๊ของผมจริงๆ จากนั้นงานของผมก็ง่ายขึ้นอีกหน่อย น้ำหล่อลื่นของน้องอ้อที่หลั่งไหลออกมามากมายทำให้การสอดใส่ของผมเป็นไปอย่างราบรื่น จะมีสะดุดบ้างเล็กน้อยก็ตอนที่น้องอ้อครางซี้ดเพราะความเจ็บปนเสียวทำให้ผมต้องชะลอไว้เป็นระยะๆ พอเราทั้งคู่พร้อมรบเต็มที่ผมก็เริ่มเปิดฉากกระเด้าทันที น้องอ้อก็เหมือนรู้งาน เธอจำเอาลีลาการกระเด้งในหนังโป๊ของผมมาใช้ในเกมเปิดซิงนี้เต็มที่ จิ๋มของน้องอ้อถึงแม้ดูภายนอกอาจจะเล็ก แต่โพรงถ้ำภายในโอ่โถงรองรับดุ้นเนื้ออันเขื่องของผมได้เป็นอย่างดี ทำให้ไม่ค่อยมีเสียงบ่นว่าเจ็บมากนักจากปากของเธอ ผมพลิกแพลงโดยให้น้องอ้อนอนคว่ำแล้วดึงตัวเธอมาที่ขอบโต๊ะ ให้สะโพกของเธออยู่ที่ปลายโต๊ะห้อยขาลงมาเพื่อจะยืนโก้งโค้ง แต่เพราะน้องอ้อตัวเตี้ยก็เลยยืนไม่ถึง กลายเป็นว่าน้องอ้อก็เลยลอยค้างอยู่อย่างนั้น ผมก็ไม่สนใจจับท่อนเนื้อสอดเข้าไปจากทางด้านหลังทันทีแล้วอัดกระแทกอย่างไม่ลืมหูลืมตา ยิ่งสะโพกของน้องอ้อลอยเป็นเป้านิ่งอยู่ติดกับขอบโต๊ะอย่างนี้แล้วผมยิ่งอดมันเขี้ยวไม่ได้ เลยลืมตัวขยำแก้มก้นเธออย่างแรง แต่น้องอ้อกลับยิ่งส่งเสียงเร่งเร้าผมมากขึ้นไปอีก ผมก็เลยสนองเธอเต็มที่จนเธอเสร็จไปก่อนหนึ่งครั้ง จากนั้นผมจึงเร่งเครื่องตามอย่างต่อเนื่องขณะที่เธอยังไม่หายจากอาการเสียวสุดยอด พอผมอัดชุดสุดท้ายจนน้องอ้อร้องเสียงหลงไปแล้ว ผมก็ชักออกมาพ่นน้ำรักพุ่งปรี๊ดเป็นสายราดรดลงไปบนแผ่นหลังของเธอจนหมดกระบอก ผมเอามือลูบน้ำรักของตัวเองแล้วเอื้อมมือไปให้น้องอ้อดูดน้ำรักจากนิ้วของผม ตอนนั้นน้องอ้อก็กำลังเหนื่อยหอบจึงไม่ได้ลืมตาขึ้นมามองแต่ก็ยอมดูดนิ้วของผมแต่โดยดี พอผมชักออกมาก็เห็นร่องรูของน้องอ้อกลวงโบ๋เลยครับ ส่วนน้องอ้อก็ลงมาจากโต๊ะแล้วถามว่าที่ผมให้เธอดูดนิ้วเมื่อกี้เป็นน้ำของผมใช่มั้ย ผมก็บอกว่าใช่ น้องอ้อจึงบอกว่าเห็นในหนังโป๊แล้วอยากลองชิมดูเหมือนกัน พอชิมแล้วก็รู้สึกว่ารสชาติมันก็แปลกดีเหมือนกันนะ จากนั้นเราก็แต่งตัวแล้วออกจากห้องอุปกรณ์โดยที่ผมต้องกอดเอวเธอเพื่อประคองให้เธอเดินไปตลอดทางจนถึงหอพักของเธอ ซึ่งพอผมส่งเธอขึ้นหอไปแล้วหน่อยก็เดินสวนลงมาพอดี เธอเห็นน้องอ้อเดินขึ้นบันได้ด้วยท่าทางแปลกๆแล้วก็หันมามองผมอย่างรู้ทันว่าผมคงจะจัดการน้องอ้อไปเรียบร้อยแล้ว