ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ป๊อปแอน จบ เลย ละกัน

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 10, 2010, 06:27:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

ถ้าลงซ้ำหรือ ผิดพลาด ต้อง ขอ อภัย มานะในที่นี้ด้วย

เรื่องของแอนกับป๊อบ4(สุดท้าย), มาอ่านกันตอนสุดท้ายแล้วนะ
โทษทีที่หายไปนานเลย พอดีมะค่อยว่าง เอ้ามาอ่านกันต่อกับตอนที่เหลืออยู่
ตั้งแต่แอนเสียความบริสุทธิ์ครั้งแรกตอนอยู่ม.5 ให้กับพี่อาร์ม ตอนนั้นแอนก็อายุ 16 เอง จนตอนนี้แอนอายุ 22 แล้ว และความตั้งใจแต่แรกของแอนหลังจากที่ยินยอมมอบความสาวให้กับป๊อป (ซึ่งเป็นคนที่ 2 ที่ได้ลิ้มลองร่องสวาทของแอน) ก็คือแอนต้องซื่อสัตย์กับป๊อปให้มากๆ ไม่ทำตัวเป็นผู้หญิงใจง่ายนอนกับผู้ชายไม่เลือกหน้า แอนจะได้ดูเป็นผู้หญิงที่มีค่าสำหรับเค้า แต่จนถึงปัจจุบันนี้ แอนกลับเสียท่าถูกล่วงล้ำร่องสวาทจากท่อนเนื้อของชายอื่นมาแล้วตั้ง 6 อัน (ถึงจะแค่คนละครั้งก็ตาม) ตั้งแต่พี่อาร์ม..ลูกพี่ลูกน้องที่แอนนับถือเป็นพี่ชาย น้องสน..น้องข้างบ้านที่อ่านเรื่องของแอนจากในเว็บ โอ๊ต..เพื่อนสนิทที่แอนไปอ่อยเค้าในห้องสมุด และล่าสุดก็คือโจ้,แบงก์,ต้น ที่บอกว่าจะพาแอนกับตั๊กและดาวไปเที่ยวต่างจังหวัดฟรีๆ แต่สุดท้ายแอนก็ต้องจ่ายค่าเดินทางด้วยเรือนร่างจนได้ และก็เป็นประสบการณ์โดนรุม 3 ต่อ 1 ที่แอนไม่อาจลืมได้เลยค่ะ แอนมานั่งคิดดูว่าอาจเป็นเพราะเวรกรรมมีจริงก็ได้ ก็ป๊อปเค้าไปทำเสียวจนสาวๆเสียความบริสุทธิ์มาตั้งหลายคนแล้วนี่คะ มันก็เลยย้อนกลับมาหาแอนโดยการทำให้แอนต้องเสียตัวให้กับชายอื่นบ้าง แต่แอนก็ไม่ได้คิดมากหรอกนะคะ ถึงจะเสียใจอยู่บ้างแต่ในตอนที่ทำกันนั้นแอนก็มีความสุขร่วมไปด้วยเช่นกัน แอนคิดว่าเก็บไว้เป็นบทเรียนให้ระวังตัวมากขึ้นในคราวต่อไปก็แล้วกัน แต่การที่แอนมีประสบการณ์กับผู้ชายหลายคนก็ทำให้แอนได้สังเกตเห็นความแตกต่างของแท่งรักของผู้ชายนะคะ ทำให้แอนรู้ว่าของผู้ชายแต่ละคนนั้นแตกต่างกันมากเลย อย่างของป๊อปเนี่ย ยาวขนาดสองมือแอนกำต่อกันยังเหลือส่วนปลายอีกหน่อยเลยค่ะ ส่วนความอ้วนน่ะ..มือแอนกำได้รอบพอดี ประมาณว่าใกล้เคียงกับหลอดยาสีฟันใกล้ชิดอย่างที่แอนเคยพูดไว้นั่นแหละค่ะ แต่ส่วนปลายของเค้าสิคะ พอแอนได้เห็นของคนอื่นๆแล้วถึงรู้ว่ามันผิดแปลกกว่าปกติอยู่นิดนึง คือของคนอื่นน่ะ บางคนก็ปลายบานเป็นดอกเห็ดเลย บางคนก็แค่มนๆทู่ๆเหมือนหัวจรวด แต่ทุกคนจะมีส่วนปลายที่ใหญ่กว่าลำตัวนิดหน่อยกันทั้งนั้น แต่ป๊อปเค้ากลับไม่ใช่ค่ะ คือส่วนท่อนลำน่ะอวบอ้วนก็จริงแต่ปลายถอก (ขอใช้คำนี้นะคะ) กลับเล็กผิดสัดส่วน ช่วงคอหยักก็เลยเป็นแค่สันนูนๆขึ้นมานิดเดียวเอง ไม่เป็นดอกเห็ดเหมือนของคนอื่นเค้า แต่แอนกลับรู้สึกว่ามันมีเสน่ห์น่าดึงดูดยังไงก็ไม่รู้ค่ะ มันน่าเอ็นดูมากกว่าน่ากลัวอ่ะค่ะ (และสงสัยเพราะปลายไม่บานทะโร่นี่แหละที่ทำให้ป๊อปสามารถเปิดบริสุทธิ์น้องแนน ตั๊ก และดาวได้โดยไม่มีใครบ่นว่าเจ็บกันเลยซักคน) บ่นมามากแล้ว มาเข้าเรื่องเสียวของแอนซักที ช่วงนี้ไม่รู้เป็นอะไร ชีพจรลงจิ๋มอยู่เรื่อย ก็เลยเจอแต่เรื่องเสียวๆอยู่ตลอด ครั้งนี้ก็เช่นกัน พอดีเครื่องคอมที่บ้านแอนมีปัญหา คาดว่าคงติดไวรัสอะไรซักอย่างที่มาทางเน็ต แอนไม่รู้จะทำยังไงก็เลยไปตามน้องสนมาค่ะ น้องสนพอจะมีความสามารถทางด้านคอมพอสมควร เค้าบอกว่าต้องลง windows ใหม่ และอาสาจะเอาแผ่นโปรแกรมที่บ้านมาลงให้ใหม่ แอนก็ค่อยโล่งใจหน่อยที่มีคนแก้ปัญหาให้แล้ว พอตกบ่ายน้องสนก็กลับมาพร้อมกับอุปกรณ์อีกหลายชิ้น (แอนไม่มีความรู้ทางคอมเท่าไหร่ก็เลยได้แต่ยืนมองตาปริบๆอ่ะค่ะ) วันนั้นแอนใส่ชุดอยู่บ้านแบบโป๊ๆซะด้วย ก็อากาศมันยังร้อนอยู่นี่คะ แอนเลยใส่เสื้อกล้ามสีขาวบางๆตัวเดียว ยกทรงก็ไม่ใส่ (ใส่ทำไมละคะ..มีอยู่แค่เนี้ย) กางเกงขาสั้นจู๋รัดเป้าเป็นรูปสามเหลี่ยมเลยละค่ะ ซึ่งอันที่จริงแอนรู้อยู่แล้วว่าน้องสนจะมาที่บ้านแอน แต่แอนก็ตั้งใจจะใส่เสื้อแบบนี้เองแหละค่ะ แบบว่าอยากโชว์ทรวดทรงให้น้องเค้าเป็นของแถมเท่านั้นเอง (ไม่ได้คิดอยากจะให้น้องเค้ามาทำอะไรจริงหรอกนะคะ) มันเป็นความสุขอย่างนึงของผู้หญิงอ่ะค่ะที่ได้โชว์ของดีในร่างกายให้พวกผู้ชายดู เครื่องคอมของแอนมันอยู่ในห้องนอนแอน แอนก็เลยต้องพาน้องเค้าเข้ามาถึงในห้องนอนแอนด้วย น้องสนก็ยังบอกเลยนะคะว่าโชคดีจังที่ได้มีโอกาสมาเห็นเวทีที่แอนใช้แสดงบทรักกับแฟนแทบทุกอาทิตย์ แล้วยังบอกอีกว่าเคยคุยกันกับเพื่อนเค้าเกี่ยวกับประสบการณ์เสียวของแอนในเน็ต เพื่อนเค้าก็บอกว่าอ่านแล้วเหมือนกัน แต่ก็บอกว่าไม่ค่อยอยากเชื่อว่าเป็นเรื่องจริงซักเท่าไหร่ แต่ถ้าได้ลองกับแอนจริงๆก็คงจะเชื่อ แอนเลยบอกว่าแบบนั้นไม่ต้องมาเชื่อก็ได้นะ พี่ไม่อยากได้ผัวเพิ่ม แค่นี้ก็เสียตัวให้กับคนที่ไม่ใช่แฟนมา 6 คนแล้วนะ น้องสนก็บอกว่าเพื่อนเค้าแค่พูดเล่นเฉยๆ เค้าไม่รู้หรอกว่าผมรู้จักตัวจริงของพี่แอน ถึงเขาไม่เชื่อก็ไม่เป็นไรหรอก อย่างน้อยก็มีผมคนนึงล่ะที่เชื่อ เพราะได้ผ่านการพิสูจน์ร่องเสียวของพี่แอนมาด้วยตัวเองแล้วนี่นา แล้วน้องสนก็หัวเราะ แอนก็เลยทุบน้องเค้าไปทีนึงด้วยความเขินแล้วก็บอกให้เค้ารีบซ่อมคอมให้ไวๆหน่อย น้องเค้าลงโปรแกรมอยู่นานเลยค่ะ แอนก็ได้แต่นั่งรอ นานเข้าแอนก็ง่วงเลยเผลอหลับไปบนที่นอนของตัวเองนั่นแหละ มารู้สึกตัวอีกทีเหมือนกับมีอะไรมายุกยิกๆที่หน้าอกและหว่างขา พอลืมตาขึ้นมองถึงได้รู้ว่าน้องสนกำลังดูดเลียหน้าอกของแอนอยู่ค่ะ เสื้อกล้ามของแอนก็ถูกเปิดขึ้นมาถึงคอเลย ส่วนท่อนล่างก็ถูกรูดกางเกงออกไปตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ มีแต่กางเกงในติดปลายขาเท่านั้น ส่วนเนินเสียวของแอนเปลือยเปล่าโดยมีนิ้วของน้องสนสอดแทงเข้ามาแล้วควานวนเป็นวงกลมเลยค่ะ มิน่า..แอนถึงได้ฝันว่ากำลังทำเสียวกับป๊อปอยู่ก่อนที่จะตื่นขึ้นมานี่แหละค่ะ "สน..จะทำอะไรพี่น่ะ ไม่เอานะ ได้พี่ไปครั้งนึงก็น่าจะพอแล้วไม่ใช่เหรอ แบบนี้ผิดสัญญานี่" "แหม...ไม่ต้องห้ามหรอกครับพี่แอน ใครที่ได้อ่านเรื่องของพี่แอนก็รู้กันทั้งนั้นว่าพี่แอนไวไฟ ปลุกอารมณ์นิดหน่อยก็ยอมหมดแล้ว คราวนี้ขอผมอึ๊บพี่อีกทีนะครับ ถือเป็นค่าซ่อมคอมให้พี่ไง" แอนกำลังจะตกเป็นเมียชั่วคราวให้น้องสนเป็นครั้งที่ 2 อีกแล้วค่ะ สงสัยแอนจะเล่าเรื่องเกี่ยวกับตัวแอนละเอียดไปหน่อยจนน้องสนจับทางได้ และรู้ว่าถึงใจแอนจะขัดขืนแต่ร่างกายมันกลับตอบสนองไปเองตามธรรมชาติ แอนรู้ว่าน้องสนคงหน้ามืดแล้วล่ะตอนนี้ คงเพราะเห็นแอนแต่งตัวยั่วน้ำลายขนาดนั้นด้วยจึงอดใจไม่ไหว ส่วนแอนก็เริ่มหมดแรงขัดขืนแล้วค่ะ รู้ตัวว่าถึงร้องห้ามไปก็เหนื่อยเปล่า เพราะตอนนี้อารมณ์กระสันของแอนก็เริ่มปะทุขึ้นมาเรื่อยๆจนฉุดไม่อยู่แล้วเช่นกัน แอนคิดแต่เพียงว่าขอเสียวให้สุดๆจนเสร็จไปซะก่อนเถอะแล้วค่อยมานั่งนึกเสียใจทีหลังก็แล้วกัน เพราะตอนนั้นแอนควบคุมอารมณ์และร่างกายตัวเองไม่อยู่แล้วจริงๆ ร่างกายแอนเริ่มอ่อนปวกเปียกจนน้องสนจับแอนให้อยู่ในท่าไหนแอนก็ยอมตามหมด ยิ่งช่วงนั้นแอนไม่ได้เจอกับแฟนมาสองอาทิตย์แล้วด้วย ร่องเสียวที่พักการใช้งานไปครึ่งเดือนก็เริ่มเรียกร้องหาน้ำรักอีกครั้งโดยไม่สนว่าจะเป็นของใครแล้ว แอนจำได้ว่าแอนถูกจับให้อยู่ในท่าที่แอนดิ้นไม่ออกเลย เพราะขาทั้งสองข้างของแอนพาดอยู่ที่ข้อพับแขนของน้องสนซึ่งเท้าลงมาที่ข้างตัวแอน ทำให้สะโพกแอนลอยแอ่นขึ้นมาให้น้องเค้ากระแทกได้ถนัดๆ ท่อนเสียวขนาดพอประมาณของน้องสนสอดแทรกเข้ามาในร่องรักของแอนเป็นจังหวะกระชั้นถี่ยิบ แอนได้แต่หลับตาสะบัดหน้าไปมาด้วยความเสียวที่ถูกชายอื่นป้อนให้ พอใกล้จะถึงจุดน้องสนก็บีบหน้าอกของแอนแน่นจนแอนเจ็บเลยค่ะ ใบหน้าก็ก้มลงมาบดปากจูบกับแอนจนแอนได้แต่ส่งเสียงครางอู้อี้ในลำคอ ร่องเสียวของแอนก็ขมิบรัดเป็นจังหวะถี่ๆจนน้องสนกระฉูดน้ำกามเข้ามาในร่องของแอนหมดทุกหยด แอนก็กอดรัดน้องสนแน่นและถึงจุดสุดยอดไปพร้อมกันกับน้องเค้า พอสงครามสวาทเสร็จสิ้นไปสติก็เริ่มคืนมา แอนก็รู้สึกตัวว่าได้ทำให้ตัวเองแปดเปื้อนเพิ่มขึ้นอีกแล้วละค่ะ ก็รสสวาทมันทำให้แอนเสียวจนลืมหมดทุกสิ่งทุกอย่างเลยนี่คะ ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไรแอนถึงห้ามใจตัวเองไม่ได้เหมือนเมื่อก่อนอีกแล้ว แต่ก่อนแอนยังหยุดได้ถ้าคนที่มาทำไม่ใช่แฟน แต่เดี๋ยวนี้พอหน้ามืดเกิดอารมณ์ขึ้นมาแอนก็แอ่นรับเค้าหมด แอนรู้สึกว่าตัวเองเป็นผู้หญิงไม่ดีเลยค่ะ น้องสนพักจนหายเหนื่อยแล้วก็ถามแอนว่าเรื่องที่แม่แอนท้องแอนกับน้องแนนแบบไม่มีพ่อเป็นเรื่องจริงเหรอ แอนก็ยอมรับไปตามตรงค่ะว่าเพิ่งมารู้หลังจากที่แม่บอกเหมือนกัน เพราะแต่ก่อนถามถึงพ่อทีไรแม่ก็บอกว่าพ่อเสียไปตั้งแต่แอนยังจำความไม่ได้ทุกที แล้วน้องสนก็พูดต่อว่าคิดไม่ถึงจริงๆ..เห็นคุณน้า (แม่แอน) เป็นคนเงียบๆแบบนั้นแต่กลับมีอารมณ์และความต้องการสูงเหมือนสาวรุ่นๆเลย แอนก็เลยบอกน้องเค้าว่าที่แม่แอนยังมีอารมณ์ทางเพศอยู่ก็เพราะตั้งแต่น้องแนนเกิดมาแม่ก็ไม่ได้ยุ่งเกี่ยวกับเรื่องอย่างว่าเลย ก็เลยคิดจะใช้ช่วงเวลาที่ร่างกายยังตอบสนองกับเรื่องนี้อยู่ในการหาความสุขที่หายไปอย่างเต็มที่ เพราะปีนี้แม่แอนก็จะอายุ 43 แล้ว ถ้าไม่รีบตักตวงความสุขช่วงนี้เดี๋ยวพอแก่ตัวไปทำไม่ได้แล้วคงน่าเสียดายแย่ ตอนสาวๆก็ไม่ได้ทำมาซะนานด้วย ก่อนจะกลับน้องสนก็ถามข้อข้องใจอย่างสุดท้ายกับแอน เค้าถามว่าน้องแนนไม่คิดจะหาแฟนจริงๆเหรอ แอนก็เลยถามเค้ากลับไปว่าแฟนที่เค้าว่าน่ะหมายถึงอะไร ถ้าแฟนหมายถึงคู่นอนละก็ แค่ป๊อปคนเดียวน้องแนนก็บอกว่าพอแล้วละค่ะ แต่ถ้าหมายถึงคนที่จะมาเลี้ยงดูน่ะ ไว้เรียนจบแล้วค่อยคิดนะจ๊ะ น้องสนก็เข้าใจแล้วก็กลับไปค่ะ เฮ้อ...คอมเสียคราวนี้ ต้องจ่ายค่าซ่อมด้วยจิ๋มเลยเหรอเนี่ย